ลำดับ | ตำแหน่ง | เพศ | รวม |
---|---|---|---|
1 | ผู้อำนวยการโรงเรียน | ชาย | 1 |
2 | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | ชาย | 1 |
3 | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | หญิง | 3 |
4 | ครู | หญิง | 96 |
5 | ครู | ชาย | 13 |
6 | ครู (พนักงานงานราชการ) | หญิง | 1 |
7 | ครู (อัตราจ้าง) | ชาย | 17 |
8 | ครู (อัตราจ้าง) | หญิง | 40 |
9 | ครูธุรการ | หญิง | 1 |
10 | ครูผู้ช่วย | หญิง | 9 |
11 | ครูพี่เลี้ยง | ชาย | 1 |
12 | ครูพี่เลี้ยง | หญิง | 30 |
13 | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | หญิง | 1 |
14 | จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ | ชาย | 2 |
15 | ช่างไฟฟ้า | ชาย | 1 |
16 | ช่างไม้ชั้น 4 | ชาย | 1 |
17 | พนักงานบริการ | ชาย | 3 |
18 | ยาม | ชาย | 2 |
19 | ลูกจ้างชั่วคราว | หญิง | 1 |
20 | อื่นๆ | ชาย | 1 |
21 | เจ้าพนักงานพัสดุ | หญิง | 1 |
22 | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ชาย | 2 |
23 | เจ้าหน้าที่ธุรการ | หญิง | 14 |
24 | เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล | หญิง | 1 |
25 | แม่บ้าน | หญิง | 7 |
รวมทั้งหมด | 250 |
คำนำหน้า | ชื่อ - นามสกุล | เพศ | โรงเรียน | ตำแหน่ง | วิทยฐานะ | วิชาเอก | รูปภาพ |
---|---|---|---|---|---|---|---|
นาย | วรเดช ศรีเดช | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาย | ประทีป ประทีปยุวพัฒน์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | แคทรียา หลักมั่น | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | จินตนา หิรัณณกุล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ปรัชญาพร ตุ้ยเต็มวงศ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | รองผู้อำนวยการโรงเรียน | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | พรพิมล กิตติพีรเดช | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา | |
นาง | อาทิตยา อุตรปวง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ภาษาไทย | |
นางสาว | นันทยากรณ์ วะเท | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ปฐมวัย | |
นางสาว | จุฬาลักษณ์ ไชยโวหาร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | อณัศยา คำตา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | หลักสูตรและการสอน | |
นาง | อรวรรณ สายคำฟู | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | หลักสูตรและการสอน | |
นาง | กันยากร อายะกาศ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาง | ทัศนีย์ วิเชียรบรรจง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คอมพิวเตอร์ | |
นางสาว | กันตินันท์ ฟูเต็มวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | เตือนใจ ณ ลำปาง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นางสาว | กุลธิดา สุภามงคล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ | |
นางสาว | มนัญชยา ปั๋นเปี้ย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | รัชนีกุล ขาวสะอาด | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | บุษกร อินลังกา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ภาษาจีน | |
นางสาว | ศศิพิมล เทพพรมวงศ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ปฏิบัติการ | ปฐมวัย | |
นางสาว | ขวัญใจ ถาแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นาย | ณัฐพงษ์ กันไว | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | มนุษยวิทยา สังคมวิทยา | |
นาง | สุนีย์ ปงปิงกา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | การบริหารการศึกษา | |
นาง | ฟองนวล ยันตรวัฒนา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | พินันทา นุชกิจ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ปฐมวัย | |
นาง | ณัฏฐภัทร ศรีเครือแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไทยคดีศึกษา | |
นาง | ศิริพร เปี้ยปลูก | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | รุ่งทิพย์ อินต๊ะคำ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การจัดการทั่วไป | |
นาง | สุทธิพร สิงห์คำ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ปฐมวัย | |
นาย | เฉลิมเกียรติ์ เมืองงาว | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นางสาว | จารุพักตร์ ลิ่มสุวรรณ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นางสาว | จุฑาทิพย์ เตจ๊ะมัง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | อรพิน อุ่นสืบ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | ธันยพัต มูลฟู | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ศรีประไพ เป็งบุญมา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาย | วิศเวศ เด่นศิริกุล | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | วรินทร มีมานะ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาง | กิ่งกาญจน์ กันกา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การจัดการทั่วไป | |
นางสาว | พรพิศ สายปัน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | อื่นๆ | |
นางสาว | ธัญลักษณ์ มะโนคำ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | วิทยาศาสตร์ | |
นาง | ศิริญญา ยังบุญช่วย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นางสาว | กาญจนา แก้วใน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | การบริหารการศึกษา | |
นางสาว | สุภาวดี กาจะลากี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ศศิธร ราชตัน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ปฐมวัย | |
นาง | ปราถนา ธรรมวงศ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาย | พรศักดิ์ ศักดิ์เดโชกุล | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | จิตอนงค์ ไทยกรรณ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | เทคโนโลยีทางการศึกษา | |
นางสาว | วชิรฎา วิเศษสุข | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาจีน | |
นาง | จินตนา ศิริรัตน์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาไทย | |
นาง | ศิริพร นะทีสี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คอมพิวเตอร์ | |
นางสาว | อัญมณี สุยะสืบ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นางสาว | สุพัตรา สาละวัน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | วารินทร์ ใจมั่น | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นางสาว | ศิรินทิพย์ ชัยน้อย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นาง | ปนัดดา รักมิตร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | จินตวี พรมฟอง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | การประถมศึกษา | |
นาง | รดาการ ภูริพงษ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คณิตศาสตร์ | |
นางสาว | ศิริลักษณ์ พันธ์สิทธิ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นาย | ธัญญากร ปั้นแจ่ม | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ดนตรี | |
นางสาว | ธัญลักษณ์ ขันติโชติ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | จุฑามาศ เรือนก๋า | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาง | อนงค์พร ไชยยากูล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การจัดการทั่วไป | |
นาง | เอมอร ใจแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นางสาว | สุทธิกานต์ กิ่งก้ำ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การประถมศึกษา | |
นาง | ธนิตา ปงลังกา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาง | พลอยไพลิน วรรณเลิศ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | นาฏศิลป์ | |
นาง | อมรรัตน์ สุขดี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | นิภาพรรณ ต่อสติ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ | |
นางสาว | สุวัลยรัตน์ พัดทะเล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | นาฏศิลป์ | |
นางสาว | ณัฐสินี เตชะธิ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาย | นิคม จันทบ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ดนตรี | |
นางสาว | พิชญา วงศ์แคะหล้า | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ภาษาอังกฤษ | |
นางสาว | กัญรดา ติ๊บเรือน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | จีราภัทร์ เทือกท้าวพรม | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | หลักสูตรและการสอน | |
นาง | อาทิตยา ใจนา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | วิทยาศาสตร์ | |
นาง | นงค์เยาว์ ธรรมศิริ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นางสาว | ชารินทรา พันธวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ภาษาอังกฤษ | |
นาง | กัญญารัตน์ สุมนะ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ชนม์นิภา จาตุประยูร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาย | อาทิตย์ กิติโรจน์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาย | บรรจง เรือนรู | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ปฏิบัติงาน | อื่นๆ | |
นางสาว | ภูษิตา สิทธิไพบูลย์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | การประถมศึกษา | |
นางสาว | พรพิชญ์ วงศ์วรรณหมอ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไทยคดีศึกษา | |
นางสาว | ปิยรัตน์ คงปัญญา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | เทคโนโลยีทางการศึกษา | |
นาย | ณัฐนนท์ สีดาโคตร์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | ศิลปะ | |
นาง | พรสวรรค์ เตชะสกุลมาศ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | ภัทรพร เขียนโพธิ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | ดวงเดือน จอรจันทร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | สังคมศึกษา | |
นาง | ณัฐนิชา ศักดิ์เดโชกุล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาอังกฤษ | |
นาง | กชพรรณ ปันวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นาง | พิศมัย สาธิ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นาง | อัญชลียา กิติโรจน์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การบริหารการศึกษา | |
นาง | ศรัญญา วงษ์ซีวะสกุล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาอังกฤษ | |
นาง | นิตยา วิ่งเร็ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | หลักสูตรและการสอน | |
นาง | สวลี โยธา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | พรณิพา เครือสบจาง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | คอมพิวเตอร์ | |
นางสาว | กุลลดา แก้วลังกา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | การศึกษาปฐมวัย | |
นางสาว | ณัฐพัชร วงศ์พิชัย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | หลักสูตรและการสอน | |
นาง | สุนันทา แนวบรรทัด | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คอมพิวเตอร์ | |
นาง | จันทร์สุดา สุทธิวรรณ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาง | หทัยกาญจน์ ฤทธิ์สกุลชัย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาอังกฤษ | |
นางสาว | จินตนา ปันดี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นาย | ชยันต์ ตื้อใจมา | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ปัทมาพร ปงหาญ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | โสภา วาณิชสุวรรณ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | การประถมศึกษา | |
นางสาว | อภิญญา นิมิตประทุม | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาง | ปวีณา แสนปินตา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาอังกฤษ | |
นาง | ปอลิน วงศ์ใหญ่ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นางสาว | ธัญญา ศรีอาวัชนาการ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การประถมศึกษา | |
นางสาว | คารม คำวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | ดวงพร ไชยโย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นาง | ญาณิศา สงวนวงศ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | ณัฏฐธิดา อะกะเรือน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | ธัญญาศิริ วงค์คำปวง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | ภาษาอังกฤษ | |
นางสาว | ศุภลักษณ์ พยาเลิศ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ | |
นาย | กำธร สงวนพฤกษ์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นาย | จักรชัย กลิ่นหอม | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | อุตสาหกรรมศิลป์ | |
นางสาว | ปารมิตา มาปลูก | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | นิกูล อิทธิเตชสี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | เรณู สารสมุทร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าพนักงานพัสดุ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คหกรรมศาสตร์ | |
นาย | ศรีรัตน์ สุขจักร์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ช่างไม้ชั้น 4 | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
Mrs. | HAULATU ISIAKU | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การศึกษาปฐมวัย | |
Mr. | JAMES EDWARD MICHAEL FAIRHEAD | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | |
นาง | อัญชลี พิมสาร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู | ชำนาญการพิเศษ | บริหารการศึกษา | |
นางสาว | บุญเรือง หาญชนะ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | ชาญชัย ทาตะรัตน์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นาง | เรณู อินยาศรี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | สุข เครือระยา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | กรรณิการ์ ปัญญากุลารักษ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | สุปราณี ติ๊บศรี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | วิรัชนีย์ ยอดพิบุตร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาไทย | |
นางสาว | พิยุตา ยะม่อนแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | เอกพล ปิกเกษม | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นาง | อภิญญา เทพสืบ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | อนุพงษ์ ผูกอ้น | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นางสาว | นุจรินทร์ กุณวงศ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ | |
นาย | ณัชพล สงเคราะห์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นาย | ปรัชญา มณฑาทอง | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | เสาร์แก้ว อุส่าห์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | อภิญญา บัวหลวง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | ชลฐิตา ฟองทา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นาย | สมศักดิ์ ศรีศาลา | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ช่างไฟฟ้า | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | ชีวพร สิงห์คะ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | รัตติยา ศิริเจริญจรรยา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นางสาว | ขวัญภิรมย์ สุวรรณหงษ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | วีระวรรณ สมวงษ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | อัมพิกา พิมสอน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (พนักงานงานราชการ) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นาง | สุวณี สิงห์เชื้อ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | นวินดา กุมมาลือ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ศึกษา | |
นางสาว | มณีภรณ์ อย่างเจริญ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | อุษา ยศตื้อ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | แสงจันทร์ อินต๊ะขัน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นาง | ศิริพร นาสมใจ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | สุรเชษฐ์ สุทธิเสริม | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ยาม | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | จักรพงษ์ สายวงศ์ปัญญา | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ | |
นาง | นเรศว์ เถิ้มแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | จอยริกา จันทร์อินตา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | ภูผา สุปินราช | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาจีน | |
นาง | ญาณี ละออง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | ศิรินทร์ ขัตติยะวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | จินดา อย่างเจริญ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | กันติยา สุภากาวี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นางสาว | กุล อินต๊ะวิยะ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | จักรพันธ์ ตันยเวช | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อุตสาหกรรมศิลป์ | |
นางสาว | นงค์เยาว์ นิระปะ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การตลาด | |
นางสาว | สุชาดา จันวันนา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | รัฐประศาสนศาสตร์ | |
นางสาว | วันเพ็ญ เค็มมาก | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | สมถวิล ศรีวิชัยมูล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การประถมศึกษา | |
นาง | นงลักษณ์ เทพคำปลิว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การจัดการทั่วไป | |
นางสาว | ปานทิพย์ ต้นชินดา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาจีน | |
นางสาว | อรพรรณ ทำอินแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
นางสาว | ศิรินธร สายวุฒิกุล | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | วัชรีภรณ์ ยมนัตท์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การประถมศึกษา | |
นาย | นิวัฒน์ อิ่นคำ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | พนักงานบริการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | สุภาวรรณ ศรีศาลา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | ฌาณัญญา แสนชมภู | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | นาฏศิลป์ | |
นาง | สุพิน เรือนสุข | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | นันทวรรณ ขัดธิพงษ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พัฒนาชุมชน | |
นาง | พรนภา สมจันทร์ตา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นางสาว | รุ่งทิวา เรียนปิงวัง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | เบญจวรรณ หัสนันท์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาง | พจนา จิรวัชรธนาพัฒน์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ | |
Ms. | CYNTHIA NATAL SILVESTRE | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | รัชฎาภรณ์ ธรรมลังกา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นางสาว | สายสมร นามวงศ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
Ms. | JOANA MARIE BASCO CAMINGAO | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | ลัดดาวัลย์ วงค์เหมย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บัญชี/การบัญชี | |
นางสาว | เพ็ญนภา แต้มดื่ม | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | ปิยนุช คำอ้าย | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | ศราวุฒิ ดีปุกเปียง | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | พนักงานบริการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นางสาว | ศิริรัตน์ เมืองตั้ง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
Mr. | ROMAR ASARES MEGUISO | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นาง | อุษณีย์ ปุกมณี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ลูกจ้างชั่วคราว | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
นางสาว | เบญจพร พูดงาม | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาง | ทัศนีย์ บุตรกระจ่าง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | เฉลิมชัย ดวงมณีย์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | อื่นๆ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นาย | นพคุณ บุญเรือง | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | เศรษฐศาสตร์ | |
นาง | นลินี บุษเนียร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การบริหารการพัฒนาทรัพยากรมนุษย์ | |
นาง | กัญญารัตน์ ณ มา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | |
Ms. | ENGELINE BOYLE CASTILLO | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
Mr. | RELVIN JAY BIOCO GALERA | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | เจนจีรา เมืองคำบุตร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | สมฤทัย ต้องจิตต์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | วรภัทร พุแพง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์-เคมี | |
นางสาว | มะลิวัลย์ ดวงศรี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ | |
นาง | วิภาพร ตันวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
Mrs. | EPHRAILYN CABAHUG KIPTE | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นาย | สุรดิษ ปัญญาคม | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ | |
Ms. | BIANCA BARNARD | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นาง | สุจิตรา วงศ์เขียว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
Mr. | JOEL LLEVA EBORA | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นาย | พัชรพล สดเอี่ยม | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คอมพิวเตอร์ | |
นางสาว | สุวิมล ณ ลำปาง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นาย | กิตติศักดิ์ ปันคำ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
นางสาว | ชญานิศ เนียมสุวรรณ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
Mrs. | LEAH RODRIGUEZ AFROILAN | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นาง | จุฑารัตน์ วงค์วิตย์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บัญชี/การบัญชี | |
นาง | สมร สังเขียว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | แม่บ้าน | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิชาเอก | |
Ms. | RICHIE SANICO LAURON | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | ณิชาภัทร บุญเรือง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | รัฐประศาสนศาสตร์ | |
นางสาว | ปวันรัตน์ วังโม้ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | โภชนาการและอาหาร | |
Mrs. | แชรี่ อะมอร์ การ์ดอน ลาวาเรียส | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาย | คฑาวุธ ดีมูล | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | พนักงานบริการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิชาเอก | |
นางสาว | กมลเนตร ต้องจิตต์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
Mr. | ISA MOHAMADOU MADAKI | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
นางสาว | พิมพ์ฉวี ศรีสวรรค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พัฒนาสังคม | |
นาง | มาลี วงศ์เขียว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
Mr. | MARK DAVE OLIVEROS RICAFORT | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | จุฑาทิพย์ ชัยนันตา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | อื่นๆ | |
นางสาว | พรหมพร ไชยช่อฟ้า | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นาย | อดิศักดิ์ พรหมจันทร์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ยาม | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นาย | อานุภาพ อาษา | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | เคมี | |
นางสาว | วีระพร เขื่อนแก้ว | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บริหารธุรกิจ | |
นาง | ศศิวิมล สีดาโคตร์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิชาเอก | |
Ms. | VIVIAN TURALBA MASCULINO | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ภาษาอังกฤษ | |
Ms. | ROSELYN ASARES MEGUISO | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | นนทกร สุปิน | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | สังคมศึกษา | |
Mr. | HERMOGENES GOCO DALISAY | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
Mr. | ROBIN RANJITKAR | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ | |
นางสาว | นลินี ขิงทอง | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บัญชี/การบัญชี | |
นางสาว | ณภัทรวรัญญ์ ชุมนุมพร้อม | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูผู้ช่วย | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วิทยาศาสตร์ | |
Ms. | เอลซี่ อีดามา วิลเลี่ยนนูเอฟวา | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | การประถมศึกษา | |
Mr. | MARCO JONATHAN SLABBERT | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | นีรนุช ไชยเพชร | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครูพี่เลี้ยง | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ไม่ใช่วุฒิครู | |
นาย | การุณย์ หาญมโนศักดิ์ | ชาย | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | พลศึกษา | |
Ms. | CLARIFE DESUNLO ESTRADA | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | วุฒิครูอื่น ๆ | |
นางสาว | ชลธร สุวรรณวงค์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | ปฐมวัย | |
นางสาว | สุปรีย์ญา โนทิพย์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บัญชี/การบัญชี | |
นางสาว | พัชรินทร์ บุญทวี | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | เจ้าหน้าที่ธุรการ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | บัญชี/การบัญชี | |
นางสาว | ชนิดาภา คชสินธ์ | หญิง | อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) | ครู (อัตราจ้าง) | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | คณิตศาสตร์ |