ระบบสารสนเทศเพื่อการบริหารจัดการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1

ข้อมูลครูและบุคลากรทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1

รวมจำนวนบุคลากร ในโรงเรียน แยกตามวิชาที่สอน 1,561 คน

ข้อมูลครู และบุคลากรทางศึกษา

คำนำหน้า ชื่อ - นามสกุล เพศ โรงเรียน ตำแหน่ง วิทยฐานะ วิชาเอก รูปภาพ
นาง ปนัดดา เข็มนาค หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ปราณี แก้วเมืองมา หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ศิริลักษณ์ ณ ลำปาง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง สาคร ผลบุญเรือง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เอกรัตน์ ทาคำ ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง รัตนา ขันธพร หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง สายัน สายเครือปัน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง จุฬาพร สุยะ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย สุรพล ศิริสุข ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อิทธิ ทุ่งเก้า ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พนิดา พงษ์พัง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปรียาภรณ์ บัวทรายคำ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ณานิกา พรหมแสน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เจนจิรา น้ำใจดี หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย วิกร จันหอม ชาย บ้านปงวัง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย กิตติภพ เนียมพุ่มพวง ชาย บ้านปงวัง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมศักดิ์ วงศ์ชัย ชาย บ้านปงวัง ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง เพ็ญศรี อำพันธุ์ หญิง บ้านปงวัง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พิกุล เกิดผล หญิง บ้านปงวัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศิริพร โนชัย หญิง บ้านปงวัง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย คณากร เนียวกุล ชาย บ้านปงวัง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุทิน บุตรคำลือ ชาย บ้านปงวัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง กัลยา สุวรรณแพร่ หญิง วัดต้นต้อง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุวิมล คำอินทร์ หญิง บ้านไร่(ประชาสามัคคี) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย นิวัติ พอใจ ชาย วัดบ้านแลง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ทินกร คำเครือ ชาย วัดบ้านแลง ช่างครุภัณฑ์ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรุณี แก้วมา หญิง บ้านแม่อาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง สหัทยา เดชรัตน์ หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชรินทร์รัตน์ โยมงาม หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ธัญวัลย์ วงศ์น้ำนอง หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิไล ติ๊บบุตร หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ -
นาย วิชัย เรืองยศ ชาย บ้านแม่อาง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศรัณย์ญา ฉายศิริ หญิง บ้านแม่อาง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปรัชญาณทิต ปัญญา หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุวันนา เขียวโทเครือ หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย ณรงค์ ใจอ้าย ชาย บ้านบุญนาค ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นาย คทาวุธ ทำมาตา ชาย บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมเกียรติ์ แก้วปินตา ชาย บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง อุไร ขอจิตต์เมตต์ หญิง บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกศรินทร์ แสนจิตร หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง วัฒนาพร สมยา หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นภาพร สยงเครือ หญิง บ้านบุญนาค ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรชิตา อินถา หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กานต์ธีรา แก้วมา หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ศิรภัสสร คำหลู่ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ทวิกา ตุลาพันธุ์ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว แพรวพลอย ชมภูใบ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว พนิดา อมรศักดิ์สวัสดิ์ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว รชนีกร ณ ลำปาง หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย เทิดเกียรติ ศรีเครือมา ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธนิต ลาลุน ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว บุญพิทักษ์ จำรัส หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว นิมล กาชัย หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เพียร ทำมาตา หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อาทิตยา ตั้งเสรีกุล หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บุญรอด ไชยแดน ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ศรุตา เหมือนจันทร์ หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วรรณพร เนื่องหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ภัทรานิษฐ์ จะมัง หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริขวัญ แก้วหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พิศาล เครือทนุ ชาย บ้านหัวทุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นาง ทองเพียร เป็งโต หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ดาวจันทร์ ใจอ้าย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เฟื่องลดา หมื่นธรรมชัย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุกัญญา ไหวคิด หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว แสงอรุณ ติ๊บบุตร หญิง บ้านหัวทุ่ง เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ประกายฟ้า สมบูรณ์ หญิง บ้านหัวทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุนันท์ สริชัย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พชรพร เหล่มนำชัย หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อารีรัตน์ เมืองอินทร์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อาทิตยา มูลศรี หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พลอยทิพย์ อินชัยยงค์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง บุญรัตน์ ทองสิริมณีรัตน์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง แสงเดือน ศรีรัตนา หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว แสงจันทร์ มาหลวง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ประกาศิต สิงห์หล้า ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ขวัญชีวา ฟูชื่น หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิดาภา ประเดชบุญ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมบุญ ทิฉลาด ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย มนัส แก้วมิตร ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว นฤมล กูลใจ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย พูนศักดิ์ แก้วศิริ ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สมใจ สายพรม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ธัญณรัตน์ ไชยเลิศ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง วิทิตา หาญเหรียญทอง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นาฏยา วงค์ชุม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว สุภาวรรณ กุณะด้วง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปิยฉัตร ยาบัว หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เจนจิรา จาเลิศ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย นพดล ยอดวงศ์ ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว อนุจิรา ปั่นโย หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง หงษ์สุดา วงศ์ก่ำ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นงเยาว์ บุญปัญญา หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง วนิดา กันตะกนิษฐ์ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นฤมล มาดี หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สาวิตตรี ยุชมภู หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิรินุช ไชยวรรณ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สวัสดิ์ จันทะวงศ์ ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุพัตรา บุญสม หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สุวิทย์ สมทราย ชาย บ้านสำเภา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย พศิน ทาฟู ชาย บ้านสำเภา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ไพศาล อินทรชิต ชาย บ้านสำเภา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ธัญวรรณ จันทร์อินทร์ หญิง บ้านสำเภา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วริศรา เต็มกันทา หญิง บ้านสำเภา เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ศิริรัชญ์ ธิต๊ะ หญิง วัดน้ำโท้ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ภาวิณี พันติยา หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปิ่นณหฤทัย เป็งวงศ์รัตน หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จิราพร สุวรรณัง หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัญนิกา ฟูใจ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศุภนุช ชัยยาคำ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุพรรณี ขัตินนท์ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมเชียง ทิยาว ชาย วัดน้ำโท้ง อื่นๆ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วุฒิพงศ์ สุวรรณจันทร์ ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กมลรัตน์ เลิศคำ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย พีรภัทร พิกุล ชาย วัดน้ำโท้ง จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว สรพรรณ วงศ์อินทร์ หญิง วัดน้ำโท้ง เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง กนกพร อ่ำกลาง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย นัฐพงศ์ นำมา ชาย บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปรานอม ไชยเชียงของ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นงค์คาร ดวงแก้ว หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง นิภา สมกุล หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ยงยุทธ อุดเป็ง ชาย บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง บุญจิรา ก๋าจารี หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุนทรี จุ้ยเจ๊ก หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง รัตติกาล รัตตะฤทธิ์ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชนันธร สัญญาเขื่อน หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง วิภารัตน์ สรรเสริญ หญิง วัดบ้านฮ่อง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว จิราพัชร มะลิจันทร์ หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง วรรณดี กุลยวง หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว กรวรรณ เกิดสุข หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย วิทยา ชมเชย ชาย วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว อรวดี นิติสุทธิกา หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จารุพักตร์ ณีวันกูล หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พัลลภ ปาโกวงค์ ชาย วัดบ้านฮ่อง นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุรชัย กิมาคม ชาย วัดบ้านสัก ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง สุรินทร์ โมศรี หญิง วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อรรถพันธ์ เถิ้มแก้ว ชาย วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุพรรณี ปิติวรนันท์ หญิง วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุพรรณี ตามล หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อมรพรรณ สร้อยวัน หญิง วัดบ้านสัก ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุนทอน ใจอินทร์ ชาย วัดบ้านสัก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สาวิตรี สุรินทร์ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว หนึ่งฤทัย พิชัยเงาะ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ฉัตรมงคล รัตนปัญญา ชาย บ้านแม่เฟือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง ปราณี ทาวงศ์มา หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว หนึ่งฤทัย ใจเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เจนจีรา สายธิ หญิง บ้านแม่เฟือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุจิตรา คณะธรรม หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว รพีพรรณ ค้ำเมฆ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปริศนา สมกูล หญิง บ้านแม่เฟือง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อุไรรัช บัวคำ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อนุสรา ตาเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สมพิศ สายอุดต๊ะ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ชำนาญ แสงจันทร์ ชาย บ้านปงสนุก ผู้อำนวยการโรงเรียน เชี่ยวชาญ -
นาง อัญชลิกา แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ปารณีย์ บุญประคอง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว กรกมล ปาลาศ หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง มุกข์ดา ทานันท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ -
นางสาว วรรณิดา อินชัยยงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ทรรศนันทน์ ยาสมุทร ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว นันทกา จ๋าตูมมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย พีระวัฒน์ ขัดฝั้น ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ณิชนันทน์ ปินอุทัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง สกุลทอง ทองหล่อ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว อนุชิดา อุดมธาดา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ -
นาง รจิตรา ลิมป์ไพบูลย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง พิรมณ์ญา ศิริกุล หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ศรัณย์ปพร ศรีจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง วัชราพร การสูงเนิน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว พรประภา จันตาวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย จรินทร์ คงทรัพย์ ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง ฉัตรตราพร สุทธิปัญโญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาย วัฒนาพงษ์ วงศ์ธิมา ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว แพรวพวง โยวะผุย หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง สาหร่าย กันทาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง จันทร์เพ็ญ ศิริไสย หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อัญชลี โตเดช หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง ทิวาพร อิ่นคำมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง อรัญญา กุนณะด้วง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง จินตนา ปิงวัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง กนกภรณ์ วงค์มาวิวัฒน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ชุลีพร กอบกำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง สุนันทา ยาท้วม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง พรชนก ชุ่มตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง นลิน ศรีธุวนนท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ภัทรวดี เวทะธรรม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ทานตะวัน อินต๊ะขัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ศิริพร ธรรมสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อุตส่าห์ บุญมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง จรัสศรี สิงหจารุ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ประวีณา ติง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย สันติ อุปละกูล ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง พนิดา สุประการ หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง อัจฉรา ใจชุ่ม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อุไร สายมูล หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ระพีพรรณ ปินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ดวงดาว อินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ธวัลรัตน์ สออนรัมย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ศิวริน ทาบุญมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บรรเจิด จอมคีรี ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง กันหา ก๋าจารี หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง ประวีณา ชมพูราช หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ไพลิน สิงห์แก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว วรรณิศา สีกรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง พรสิริน เกตุวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง ศิรินทร์ทิพย์ อินต๊ะเสาร์ หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พรรณี เชื้อคำลือ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พิชญานิน อินทโสตถิ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ฐานิตา หล่องคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ภาคินี มั่งคั่ง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ไพลิน สลางสิงห์ หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง วรัชญา แก้วปินตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ชไมพร กาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง ฐานมญ โอฬารธนพร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง สุเรียม วงศ์ฟู หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กชกร เนียมท่าเสา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาย วุฒิชัย วงศ์เขียว ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว กิ่งกาญจน์ จันกัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ -
นาย เอกชัย ใจตั้ง ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ประภัสจิต เตชะ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เสาวภา แปลงแก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาย กิตติ ผดุงภักดีกุล ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง ดวงใจ สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เรืองศิริ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง พนาวรรณ ปัญญาเมืองใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว อ้อยทิพย์ แย้มทองคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง วลัยเพ็ญ หรรษาวัฒนา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว อรวรรณ บุญสมปาน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว วชิรฏาว แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อ้อมใจ ตาวตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ชุติกาญจน์ นวลอนงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง มยุรี คงแดง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ทัศวัลย์ โพธิสมพรรัตน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง พรรณี สมจิตร หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ธัญวลัย สุทะคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว เกศรา เมทา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พีรยา สันคม หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว เอวลี ยอมวงศ์ดี หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุธาทิพย์ โพธิสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พิมพ์พร สมทราย หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย บุญส่ง อินต๊ะซาว ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย กิ่งแก้ว วงค์ชมภู ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วีรเดช เตจ๊ะ ชาย บ้านปงสนุก ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย กฤษณะ โสตะ ชาย บ้านปงสนุก ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุชานันท์ เพาะเจาะ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย กฤษฎา บุญมา ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง นงคราญ ขัตติยะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Miss Rowena Pacolba Gabule หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว แพรวพลอย เรือนบุรี หญิง บ้านปงสนุก นักประชาสัมพันธ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Miss Jamecah Ampatua หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ปริญญา ยะจินะ ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มลวิกา คำทา หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ศิริพันธ์ ฮิราโนะ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จรรจิรา อุทานันท์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
Mr. Johannes Lynn ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปภาภรณ์ สุภาพวรรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศุภารมณ์ วรรณมณี หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว วิภาดา ม่วงมนตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นุชจีรา คำภิระวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Mr. Steve Racsa ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ชินภัทร ลครพล ชาย บ้านปงสนุก ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พิมพินิตย์ ติ๊บดวงคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Miss Angelica Catores Ballog หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง สร้อยศรี ศรีทะนันชัย หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปุณยาพร รักสีขาว หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชณิชา จันทร์โย หญิง บ้านปงสนุก เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย เกียรติศักดิ์ สินธุโคตร ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว นงลักษณ์ ทิพย์อุด หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฑารัตน์ เครืออุ่น หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เบญจมาศ จันทราช หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นงลักษณ์ ช่างคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย นพพล ประเสริฐกุล ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ณิชชา ชอบธรรม หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เจนจิรา ดวงไชย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นาริษา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปวีณา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สมศรี สุตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ดวงกมล ดวงฟู หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วิไล ประทุมวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ศรีวรรณ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก พยาบาล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นงนุช ลังกาเปี้ย หญิง บ้านปงสนุก เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พัชรินทร์พร เรียนเก่ง หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นิตยา นันต๊ะกูล หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ฉวีวรรณ คันธเสวี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย เรวัฒน์ ยี่ยวน ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กนกพร ตาวี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง อุบลรัตน์ คำมูลตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว วิรัลพัชร บาริศรี หญิง บ้านปงสนุก เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุนีรัตน์ ณ ประเสริฐ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
MRS. Hermelyn Silve Marcelino หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศุภิสรา หาญวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อรอนงค์ ถาอินจักร หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย วรวุฒิ วงศ์แสน ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ภัทรพร ปวนน้อย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มาลีวัลย์ เจริญเจ้าสกุล หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อัญชลี ขัดทะเสมา หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พิมนภา หอมนาน หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Miss Nyssa Dawn Meguiso หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง เสาวลักษณ์ ชุมศรี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กัณฐิกา ไชโย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อัมพร ยะสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว โชติกา สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก บรรณารักษ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สมบูรณ์ ปรัชญาภูวดล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง แคทรียา หลักมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย เดชวิทย์ หล้าปาวงศ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง จินตนา หิรัณณกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ปิยรัตน์ คงปัญญา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง พรรธนา แสงจันทร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว จุฑาทิพย์ เตจ๊ะมัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ณัฐสินี เตชะธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว จิตอนงค์ ไทยกรรณ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ธันยพัต มูลฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง เกษรา ปัญญาสอน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง อรวรรณ สายคำฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ญาณิศา วงศ์เจริญพันธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง พิศมัย สาธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ปรัชญาพร ตุ้ยเต็มวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ณัฐพงษ์ กันไว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว รัชนีกุล ขาวสะอาด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว บุษกร อินลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ชนม์นิภา จาตุประยูร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ขวัญใจ ถาแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง เอมอร ใจแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ธนิตา ปงลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว บุญแถม ทองคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง นิตยา วิ่งเร็ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว พิชญา วงศ์แคะหล้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ศศิธร ราชตัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว จารุพักตร์ ลิ่มสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง กันยากร อายะกาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กชพรรณ ปันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง เพชรรัตน์ กุญชร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชลันดา นิลสนธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วรเดช ศรีเดช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง สุมาลัย วังสะปัญญา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว พิมพ์ใจ ตุลาพันธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง จันทร์สุดา สุทธิวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ดวงเดือน จอรจันทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง อรัญญา ฟูเฟื่อง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง นิภา เพชรหาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ปิ่นฟ้า ปาโกวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง พวงเพ็ชร ปานศิลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง วีรญา แต้มคล่อง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง วันวิไล ทิมคล้าย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง บุญศรี สมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นงเยาว์ ธรรมศิริ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง เพ็ญศรี เชื้อสิงห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อนงค์พร ไชยากูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กิ่งกาญจน์ กันกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง รุ่งทิพย์ อินต๊ะคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เตือนใจ ณ ลำปาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ละเอียด ทาไชยวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย กำธร สงวนพฤกษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง ดวงพร ไชยโย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง สุนันทา แนวบรรทัด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง กัญญารัตน์ สุมนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง จินตนา ศิริรัตน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ฟ้าหทัย คมสัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ศรีประไพ เป็งบุญมา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง อำไพ วงศ์นาม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง ฟองนวล ยันตรวัฒนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง เพ็ญศรี ธรรมสิทธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ทัศนีย์ วิเชียรบรรจง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย ธนัช มหาสินทรัพย์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย จิตร ยอดเทา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง โสภา วานิชสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศรัญญา วงษ์ซีวะสกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง กนกกร กอไธสง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ภูษิตา สิทธิไพบูลย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว ส่องหล้า ภักดีวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง อมรรัตน์ สุขดี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง จุฑามาศ เรือนก๋า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศิริพร อุดมธาดา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง สมจิตร หงส์สามสิบเจ็ด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ธัญสุตา ทาฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ไข่แก้ว จันทพัวศิริศิลป์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ภัทรภรณ์ ฤทธิรุดเร่งพล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง พรพิมล กิตติพีรเดช หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว แสงจันทร์ การิยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย มนู วรรณารักษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ดารุณี ชนะกาญจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปราถนา ธรรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ศิริพร เปี้ยปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง กันตินันท์ ฟูเต็มวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ภรณี แดงวิรุฬห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ธัญญาศิริ วงค์คำปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง หทัยกาญจน์ ฤทธิ์สกุลชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ณัฐนิชา ศักดิ์เดโชกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ญาณินท์ พลับจีน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาย นิคม จันทบ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว จินตวี พรมฟอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ธัญลักษณ์ มะโนคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว อณัศยา คำตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ -
นางสาว ปารมิตา มาปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อภิญญา นิมิตประทุม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ -
นางสาว คารม คำวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง พรสวรรค์ เตชะสกุลมาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อัญชลียา กิติโรจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว สุพัตรา สาละวัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย วิศเวศ เด่นศิริกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว นันทยากรณ์ วะเท หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปวีณา แสนปินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง พรณิพา เครือสบจาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ปนัดดา ่รักมิตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรพิศ สายปัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อำไพ ใจบุญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย จีระศักดิ์ คำพิฑูรย์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปัทมาพร ปงหาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง อาทิตยา ใจนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ณัฐพัชร วงศ์พิชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ธัญญากร ปั้นแจ่ม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว สุภาวดี กาจะลากี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง พินันทา นุชกิจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สวลี โยธา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ทิวารัตน์ ชำนาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย พรศักดิ์ ศักดิ์เดโชกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง อรพิน อุ่นสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วรินทร มีมานะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ศิริลักษณ์ พันธ์สิทธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ศศิพิมล เทพพรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ปฏิบัติการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง รดาการ ภูริพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ศิริญญา ยังบุญช่วย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุทธิพร สิงห์คำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ปอลิน วงศ์ใหญ่ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง อัญชลี พิมสาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เรณู สารสมุทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าพนักงานพัสดุ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ศรีรัตน์ สุขจักร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สมถวิล ศรีวิชัยมูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นงลักษณ์ เทพคำปลิว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มณีภรณ์ อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ฌาณัญญา แสนชมภู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว วีระวรรณ สมวงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พรนภา สมจันทร์ตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง อังคณา บุญนาค หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นันทวรรณ ขัดธิพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชลฐิตา ฟองทา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นงค์เยาว์ นิระปะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วันเพ็ญ เค็มมาก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุภาวรรณ ศรีศาลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กมลลักษณ์ แก้วประภา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย จักรพันธ์ ตันยเวช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อัมพิกา พิมสอน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง เบญจวรรณ หัสนันท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุปราณี ติ๊บศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว นุจรินทร์ กุณวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชลินทรา ลิ้มสกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ภูผา สุปินราช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว กุล อินต๊ะวิยะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อรุณี สายวงศ์ปัญญา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ญาณี ละออง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อนุพงษ์ ผูกอ้น ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย จักรพงษ์ สายวงศ์ปัญญา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย นิวัฒน์ อิ่นคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พจนา จิรวัชรธนาพัฒน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว รุ่งทิวา เรียนปิงวัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พิชชาพร ทองเลียบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ปิยนุช คำอ้าย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว กันติยา สุภากาวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นเรศว์ เถิ้มแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เรณู อินยาศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรพรรณ ทำอิ่นแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง สุพิน เรือนสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง กรรณิการ์ ปัญญากุลารักษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง รัชนาภรณ์ ทินะรินทร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย ชาญชัย ทาตะรัตน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว ศิรินทร์ ขัตติยะวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุชาดา จันวันนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย คฑาวุธ ดีมูล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชลธร สุวรรณวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เสาร์แก้ว อุส่าห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อภิญญา เทพสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วัชรีภรณ์ ยมนัตท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว อุษา ยศตื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จินดา อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พิยุตา ยะม่อนแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อภิญญา บัวหลวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว วารินทร์ ใจมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศิริพร นาสมใจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปวันรัตน์ วังโม้ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พรทิพย์ จิระ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุข เครือระยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุวณี สิงห์เชื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ขวัญภิรมย์ สุวรรณหงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ชีวพร สิงห์คะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สุรเชษฐ์ สุทธิเสริม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ปรัชญา มณฑาทอง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง รัตติยา ศิริเจริญจรรยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นวินดา กุมมาลือ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง แสงจันทร์ อินต๊ะขัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จอยริกา จันทร์อินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จุฑารัตน์ วงค์วิตย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สมศักดิ์ ศรีศาลา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เบญจพร พูดงาม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย อวกาศ มาตรมูล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว บุญเรือง หาญชนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จิราภา คำวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กิตติศักดิ์ จันทร์คำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว จิรัชยา จันทร์อินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ณัชพล สงเคราะห์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว วิรัชนีย์ ยอดพิบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ศิรินธร สายวุฒิกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปานทิพย์ ต้นชินดา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ณิชาภัทร บุญเรือง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง แพรวพรรณ พานิชผล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Ms. BIANCA BARNARD หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. ROSELYN ASARES MEGUISO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. RICHIE SANICO LAURON หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. EVANGELINE FLORES CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง สุจิตรา วงศ์เขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Mr. ROMAR ASARES MEGUISO ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว นนทกร สุปิน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สิริพร เจตะวัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อดิศักดิ์ พรหมจันทร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย การุณย์ หาญมโนศักดิ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง กัญญารัตน์ ณ มา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Ms. JOANA MARIE BASCO CAMINGAO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พัชรินทร์ บุญทวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นลินี ขิงทอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว แพรวพรรณ สุคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
Ms. CLARIFE DESUNLO ESTRADA หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. MARCO JONATHAN SLABBERT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. ISA MOHAMADOU MADAKI ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พรหมพร ไชยช่อฟ้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Ms. MARCELA PAGSINUHIN DUDAS หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. HERMOGENES GOCO DALISAY ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mrs. LEAH RODRIGUEZ AFROILAN หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย กิตติศักดิ์ ปันคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
Ms. VIVIAN TURALBA MASCULINO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. MARK DAVE OLIVEROS RICAFORT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว นนทกร สุปิน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ณภัทรวรัญญ์ ชุมนุมพร้อม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง วิภาพร ตันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ทัศนีย์ บุตรกระจ่าง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Mr. JOEL LLEVA EBORA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. RELVIN JAY BIOCO GALERA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. CYNTHIA NATAL SILVESTRE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. HOLLY JEAN POORE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mrs. EPHRAILYN PUTIAN CABAHUG หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. ENGELINE FLORES CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สุทธิดา ตันปะละ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ณัฐกมลต์ กันใจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว เจนจีรา เมืองคำบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริรัตน์ เมืองตั้ง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นาตยา สิงหนาท หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ธัญญารัตน์ อ้อมแอ้ม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อภิสรา มุลิลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปัณพร เดชผล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ทัศนีย์ เครือจันทร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ชนิดาภา คชสินธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย สุนธร ธรรมสิทธิ์ ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว อริสา ทิพย์ทองดี หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พูนทรัพย์ กันธิยะ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ณิชรัตน์ คำตุ้ย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง บัวบาน ละออง หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อรทัย บัวบาล หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วรรณิภา จิระ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย จักรกฤษณ์ โนชัย ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ปฏิบัติการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เบญญาภา เสนาบุตร หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ -
นาย ยงค์ยุทธ จินะโพ ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วสันต์ ไชยชนะศรีพลี ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง วัชราภรณ์ เทพรักษาฤาชัย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง มนชยา อุดหมอ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ภูริชญา ณ เรือนงาม หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ภัคภร ทวีจิตร์ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย พรหมมิฬ ยะนะโย ชาย ธงชัยวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว ขวัญฤทัย เกษมสรรพกิจ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วรวุฒิ ต๊ะคำวรรณ์ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง เพชรรินทร์ แก้วทุ่น หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ -
นาย อนุชา ทาปลูก ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว มณฑิรา มารัตน์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย จรูญศักดิ์ เดชามาตย์ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย เฉลิม คำเมืองใจ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง กังสดาล ใจจันทร์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง จารุนันท์ ชัยธิมา หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง รัศมิกา พึ่งพันธุ์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ยุพาวรรณ สมัคร หญิง ธงชัยวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พัชรา ภาพแสนหาญ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย พงษ์ศักดิ์ ขัดตระกูล ชาย ธงชัยวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อัญชลี หน่อเครือคำ หญิง ธงชัยวิทยา เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ฐิติณัฐ ตุ้ยเอ้ย หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สมหญิง จางศิริกูล หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พัฒนพงศ์ สออนรัมย์ ชาย บ้านโทกหัวช้าง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง หัทยา ศรีเพ็ญ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ชรินทิพย์ เหล่าชัย หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ศรีวรรณ สายดวงติ๊บ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ดลฤทัย กลั่นภูมิศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จันทร์วีชา เนาประดิษฐ์ หญิง วัดหลวงวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ปิยะวดี คำหมื่นกุล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธิติวุฒิ หลิ่มเทศ ชาย วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง เรไร มาปลูก หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย ธงไชย จันต๊ะวงค์ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง รมิดา ธนาธิปศิริสกุล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง สุพัตรา เอี่ยมสำอางค์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุภัทร์ศรี ปัญญามา หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศิริมา คำอินทร์บุตร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อัณณ์ชญาณ์ อินต๊ะเทพ หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว ปานัดดา อ่อนนวล หญิง วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิตตินันท์ วันชมภู หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว จณิตา พุทธวงค์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย หน่อแก้ว อ้างอิง ชาย วัดหลวงวิทยา นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นันทกา ปาเตนา หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ่อภิชิต วรรณะวงค์ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง ศิริพร ประเสริฐศรี หญิง วัดหลวงวิทยา ครูธุรการ ปฏิบัติการ -
นาง ปาริฉัตต์ จุราเพชร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุกัญญา ฟังอารมณ์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ประเสริฐ ตั้งวิบูลยกิจ ชาย วัดพระเจ้านั่งแท่น ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ดาราวรรณ เทพพรมวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง สุชาดา ศรีวิชัย หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
ว่าที่ร้อยตรีหญิง สุธาสินี สมพานหลอ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง นัชวรรษ์ คำมูลรัตน์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว วลัยลักษณ์ ศรีวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ฉวีวรรณ ชมภูชัย หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชนกานต์ อุปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว สุกัญญา ฟังอารมณ์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ธนพงษ์ อมฤตวิสุทธิ์ ชาย บ้านกาศเมฆ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง จินดา กันยะพันธ์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จินตนา คำเมืองปลูก หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ประทุมทิพย์ เจริญพระธรรมดี หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุกัญญา วันชนะ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปรียาภรณ์ คุ้มสะอาด หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วีระศักดิ์ ปัญญาวงค์ ชาย บ้านกาศเมฆ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว บุษราคัม จิตร์วิไลย์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พิมพร คำมูลใจ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ประชัน กุญชร ชาย บ้านศรีหมวดเกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง กาญจพรรณ ธิวงค์ หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รชตวัลย์ พิชิตเมธากุล หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง อรวรรณ โยธา หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สนั่น สีเเปงวงค์ ชาย บ้านศรีหมวดเกล้า นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กุลธิดา อุ่นผูก หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วริศรา เต็มกันทา หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กรรณิกา นวลเเก้ว หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ดารุณี พูลทวี หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อัญชลี ทองใบ หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วินัย แป้นน้อย ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง กนกภรณ์ โอภาสสมุทรชัย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง นิภา เส้นแก้วใส หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ยุวดี แปงสนิท หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สุพิศ จักขุ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง จันทร์พิมพ์ หล้าปาวงศ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง สมฤทัย นาคพิทักษ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ขนิษฐา บริสุทธิ์ศรี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง รุ่งทิวา ถาน้อย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ธีรารัตน์ เทือกเถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง ยุพิน ไชยวรรณ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง วิลาวัลย์ คำขอด หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกษราภรณ์ วังใจฟู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ขวัญเมือง เตเฉลย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว รัชดาภรณ์ ศรีชัยตัน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง อรุณี ปินตาปลูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พลับพลึง จุ้มคำมูล หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ดาราวัลย์ ใจนา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุธาลินี ศรีสุข หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ฐิติยวดี วงศ์ธิดา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว นฤมล ปูปินตา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง รุ่งเรือง ขัดศรี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง จิราพรรณ จันทร์มณี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นิลาวัณย์ สุวรรณจักร์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย สวัสดิ์ ทาจำเริญ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ธัญพร อินถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปัณณิชา กาศสนุก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว เรียม ก๋าขัติ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปิยาภัทร อินผูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เอกพล ปิกเกษม ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ภคพร เหล่าอู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ยุทธนา การุณ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย พีรวัตร ธรรมลังกา ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อลิษา อริยะ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พรณิชา ขัดฝั้น หญิง แม่ก๋งวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง รุจิรา วันเพ็ญ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง พัชรี เมืองยศ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง จิตอนงค์ ชะนะกร หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ณัฎฐพร จินดากาศ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย สิทธิศักดิ์ บุญมา ชาย แม่ก๋งวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง งามตา มามิ่ง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง เกตุสุดา อนุรักษ์ธงไชย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นงคราญ ยอดวีระพงศ์ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ศรีบุตร เปี้ยอุตร หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุพรรณ ตาเมืองมูล หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
ว่าที่ร้อยตรีหญิง วัลภา แพททินสัน หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย จงรักษ์ บุญยืน ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กมลชนก ธงชัย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ปฏิบัติการ ภาษาไทย
ว่าที่ ร.ต.หญิง วัลภา แพททินสัน หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญงาน ภาษาต่างประเทศ
นาง นัทธนันท์ สุชาตตระกูล หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ทวีชัย เชื้อบุญยืน ชาย แม่ก๋งวิทยา นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พรรณี เป็นเอก หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย วัฒนา ศรีทิญาติ ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย ชนะศักดิ์ ก่อกอง ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย ประดิษฐ์ เกษแก้ว ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว เกวลี ปัญญาหลวง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อิสระ วัจนะประดิษฐ์ ชาย วัดค่ากลาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง บุษบา มาเทพ หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุนิสา การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กมล จินะป๊อก ชาย วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว ณัฐนิชา เบรัตนกุล หญิง วัดค่ากลาง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บุญธรรม ปีนัง ชาย วัดค่ากลาง นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย จักรพงศ์ แสงน้อย ชาย วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย คิณกรณ์ สุระทิพย์ ชาย วัดค่ากลาง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เสาวลักษณ์ การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เอกจรินทร์ สว่างสุข ชาย วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง กิตติมา คำเร็ว หญิง วัดค่ากลาง ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ณิชาภัทร ธนาศักดิ์ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ณัฐวุฒิ ศิริวนิชย์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จารุวรรณ เตรียมแรง หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปติมา ทองติ๊บ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อำนวย สมศิริ ชาย วัดทุ่งโจ้ ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กรณิกา ภาวะนา หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมชาย เพชรเก่า ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ฉัตรสุดา ใจสิน หญิง วัดทุ่งโจ้ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นงลักษณ์ อุปนันท์ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อลิสา จิตรมุง หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บุญสัน วงศ์เจริญทัศน์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย อินจันทร์ กองจินา ชาย บ้านสบค่อม ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว ปราณี ขจรคำ หญิง บ้านสบค่อม ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว นฤมล สร้อยอ้าย หญิง บ้านสบค่อม ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อรรถพล เถิ้มแก้ว ชาย บ้านสบค่อม ช่างไม้ชั้น 2 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มณีรัตน์ ยะทุ่งตัน หญิง บ้านสบค่อม เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุดาพรรณ พอใจ หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นริศรา ณ ลำปาง หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธีระศักดิ์ สุวรรณปัญญา ชาย ทุ่งฝางวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ระวิวรรณ อย่างตระกูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ประพันธ์ กัลปสันติ ชาย ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง ศิริวรรณ แก้วอรุณ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ธัญพิชชา อุดเป็ง หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง นิตยา ยะทุ่งตัน หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุรางค์รัตน์ ธรรมศรีใจ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ไอยรา หล้าขัด หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พัชราพร ไชยชุมพล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว วิภาวดี ปอสี หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว พรนิภา นันตาพรม หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว พิศมัย นิลมูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ภัคนันท์ สุขาวรรณ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย บุญธรรม พันธ์งามเครือ ชาย ทุ่งฝางวิทยา นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เพ็ญศิรินภางค์ ใจตาบุตร หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กนิษฐา ศรีประดิษฐ์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ทิพย์วารี วงค์เหมย หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุรีย์พร มังจักร์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วัชราภรณ์ ศรียอด หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ณัฐพงษ์ คำบุญทา ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว รุ่งนภา สิทธิหาญ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศศิวิมล สีดาโคตร์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูธุรการ ปฏิบัติงาน -
นางสาว กนิษฐา ใจยะทิ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วชิราภรณ์ เมตตา หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ภัทรนิษฐ์ พุทธวงศ์ หญิง บ้านท่าโทก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พิชญา สุยานะ หญิง บ้านท่าโทก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สุพรรณ จันทร์เรียน ชาย บ้านท่าโทก ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นิภาภรณ์ พรหมราช หญิง บ้านท่าโทก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วัชราพร แปงเครือ หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วันทนา ปันเต็ม หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ศิรินัย ถนัดหัตถกรรม ชาย วัดเสด็จ ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย บพิตร ศิริรัตน์ ชาย วัดเสด็จ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว โสภา วงค์วัง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง เฉลิมขวัญ วิญญา หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อนงค์ กุลเมือง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัญชพร ชาติทอง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พิราลักษณ์ ระวังวงศ์ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นิธินาถ ทาคำ หญิง วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย วิศรุต วะเท ชาย วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว จุรีรัตน์ จิตหาญ หญิง วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วนารี อ้างอิง หญิง วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง สุนทรี คำรพมิ่ง หญิง วัดเสด็จ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรทิพย์ ลวงคำ หญิง วัดเสด็จ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ราชันย์ วังก๋าใจ ชาย วัดเสด็จ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สัมฤทธิ์ กอไธสง ชาย ชุมชนบ้านทราย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง แสงวัน ขัตบุญเรือง หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง วิมล ธรรมสิทธิ์ หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย สงัด ของสวย ชาย ชุมชนบ้านทราย ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ณพัทรสนธิ์ พานคีรีวรกุล หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ปฏิบัติการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิภาวี แต้มไว หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว ชัชฎา ใจมาบุตร หญิง ชุมชนบ้านทราย ครูธุรการ ปฏิบัติงาน -
นางสาว พรภิรมย์ วงค์เทพ หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ปัญญา ใจหาญ ชาย บ้านทรายมูล ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ธนพร กิ่งสายหยุด หญิง บ้านทรายมูล ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมบูรณ์ วงศ์บุตร ชาย บ้านทรายมูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว เพชรลดา วังแวว หญิง บ้านทรายมูล ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จันทนา มะโนวัง หญิง บ้านทรายมูล นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริจรรยา ตาจะนะ หญิง บ้านทรายมูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ภาวิกา อุดเวียง หญิง บ้านทรายมูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ประวรรธน์ โชติระวีวรฤทธิ์ ชาย บ้านจำค่า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว กรรณิกา ใจอินทร์ หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง กัญจนา โยธา หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการ -
นาง แพรวพรรณ พุ่มพวง หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เฉลิมพล บรรจง ชาย บ้านจำค่า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เบญจวรรณ ศรีคำ หญิง บ้านจำค่า ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชญาดา หอมบุบผา หญิง บ้านจำค่า ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฑามณี จันทร์ทิพย์ หญิง บ้านจำค่า ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง เยาวลักษณ์ เกษรเกศรา หญิง บ้านหมากหัววัง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย ฤทธิรงค์ สุภาสืบ ชาย บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นางสาว รชต กาวีอ้าย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ละเอียด โรจน์รุ่ง หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รัศมี พินิจผล หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศุภัสญา อินต๊ะพันธ์ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุวรรณี อุดเอ้ย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นงนภัส ชื่นใจ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ชัยมงคล ชูประพันธ์ ชาย บ้านหมากหัววัง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย เกตุ ตามรูป ชาย บ้านหมากหัววัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว โสภิตา วงศ์บุตร หญิง บ้านหมากหัววัง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เชาวเร กันอิน ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว วาสนา อวดทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง เบญทิพย์ สายเลาคำ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง อิศรา สารบรรณ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย จิรายุศ ประกาศ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ธิดารัตน์ ล่องหน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง เกศริน กาชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง อริสราวัลย์ วงค์บุตร หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง แสงเดือน กลมไล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง บังอร บ้านคุ้ม หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศศิธร เขื่อนคง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ชัยสิทธิ์ แม่นธนู ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง วรกมล เตสันโต หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ชัชรินทร์ สาเสาร์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อารณี พจนธารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย สมศักดิ์ อัยกา ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สมาพร กันอิน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง รุ่งทิวา สร้อยทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว สุภามาศ งามเริง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย พิทักษ์ รอบจังหวัด ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว ดวงนภา นัคคีย์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว วิไลรัตน์ พุทธรักษา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว อวิกา จิตอารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ภัทรพร เขียนโพธิ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อมรพรรณ เทพทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ธงชัย อินต๊ะสงค์ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จุรพร จันทวงค์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว อรทัย สขิสดุดี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. - - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อำพร เมทา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นพรัตน์ แจ้งสว่างศรี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว รสริน จำนง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว อรวรรณ จันทร์ยอด หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วรรณิษา วันทะยะ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
Mr. - - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. - - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ชรินทร์ทิพย์ จานเก่า หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว จิราพร บัวหอม หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว วดีอุษา นันทะสี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย จารุวัฒน์ ศรีเทพ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปาริฉัตร ด้วงบุญมา หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุมาลี แสนทวีสุข หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย พัฒนพงษ์ ฟูใจ ชาย บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว กิติยา ชัยบุญยืน หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ประนอม อติชาต หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง เนาวนิจ บุญชมภู หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ญาณิศา วรรณวงค์ หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เนตรชนก อติชาต หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ภัทรพร สีเขียว หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว กาญจนา นันตา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สงกรานต์ จิตตรง ชาย ชุมชนบ้านแหง ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ปนัดดา อินต๊ะนนท์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง มาลา ปิ่นแก้ว หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กิตติพงษ์ พันธุ์สาย ชาย ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ภัทรพรรณ สีเขียว หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศิมาภรณ์ ถิ่นถ้อย หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว อารีวรรณ อสุระพงษ์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิราภรณ์ ก่อเถาว์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ผราดา ต๊ะสิทธิ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ครองลาภ ใจธิ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว พรพิมล สีโวย หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เจริญ อุทานันท์ ชาย บ้านบ่อห้อ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง สายสวาท สุวรรณรัตน์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นฤมล ปัญโญ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กาญจน์ณภัส วรรณา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัตติกา อินเจือจันทร์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ดรุณี จันทราพันธ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกษศินี เปิดตา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว สุวพิชญ์ จันทร์สุริยะ หญิง บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง นัฐชานันท์ ประพันธ์สุข หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ฉัตรชัย ฉัตรเจต ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ชุติกาญจน์ อ่อนสุวรรณ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
ว่าที่ร้อยตรี พีรพล กาชัย ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กมลวัฒน์ จันทรังษี ชาย บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว จุฑาลักษณ์ จันทร์วรรณ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง เรณู อุทานันท์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อังคณา ดาสดาวรยศ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ปฏิรูป จันทร์ตาวงค์ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว นภาพร บัวผัด หญิง บ้านบ่อห้อ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย นินธนา หมื่นวังใน ชาย บ้านบ่อห้อ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย มนรักษ์ ศรีมหาวงค์ ชาย แม่แป้นวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
ว่าที่ ร.ต.หญิง กนกภรณ์ เมทู หญิง แม่แป้นวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย กิตติ ต่อมหล้า ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว สุทธิกานต์ ตาจะนะ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย สมชาย นันทะเสน ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ภาวิณี คุณชมภู หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เสาวนีย์ ชมชื่น หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศมาพร กันทะมาศ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พัชรี ชูบัว หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ถวิล ตุงใย ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ถนอม ปินตานนท์ ชาย แม่แป้นวิทยา ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปาหนัน นันทะเสน หญิง แม่แป้นวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ดารุณี วังซ้าย หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ณิชกานต์ อรุณศรีวิเชฐ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อภิศักดิ์ ปิ่นแก้ว ชาย แม่ฮ่างวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ศิรินทร์รัตน์ พุ่มไสว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย ทรงกรด วงษ์มา ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง สุวิมล ปานฟอง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สุพัตรา หลวงบุญมี หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ทิชชากร อนันตกุล หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย อมรรัตน์ ปัญโญ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เดช จิตมนตรี ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วัฒนาวิชญ์ จันทราพันธ์ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อติภรณ์ ศรีนันทา หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ศุภลักษณ์ ชัยชะนะ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ประภัสรา ม่วงคำ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย จักรกรินทร์ บ่อเงิน ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นาง อนัญญา กวางตุ้ง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง สุชามาตย์ วัฒนวรกุลเลิศ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ผกาวรรณ ผาบสายยาน หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ผัดดี วันทะยะ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จุนันทิกา ชัยชะนะ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ดารารัตน์ ฉัตรแก้ว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อลงกรณ์ ไชยหมอน ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อาภาพร กรัณสิริพงศ์ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นิลาวรรณ สายพรหม หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วัชราวุฒิ กลมไล ชาย บ้านหลวงใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว ประภัสสร คุณแล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปรียาภรณ์ ไชยมงคล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สถาปัตย์ เครือวงศ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุกัญญา ใจวนะ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สำราญ วันตัน ชาย บ้านหลวงใต้ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อโณทัย ต้าวพรม หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว มาร์ริสา โกมินทร์ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิภารัตน์ วงค์ใหญ่ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุทธิญา เจริญทะขิล หญิง บ้านหลวงใต้ พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ออมชนก สร้อยสุวรรณ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ชัยวัฒน์ ศรีธิ ชาย บ้านแม่ตีบ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปาณี จีนะวิจารณะ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เปมิกา เมษสุวรรณ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง มะลิวัลย์ โยธา หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อัญชนา เตวิชัย หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย อนัติยา เชียงทอง ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นางสาว ศิรินุช ยุทธแสน หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุธิรา คำวัง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย บุญเกิด ทาบุญเป็ง ชาย บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว สุกัญญา สลอบแสง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง นฤมล ยืนยง หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชนกมาศ ชมชื่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว กชพร ไชยมงคล หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิลาวัลย์ จิตต์มั่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว กานต์รวี บุญตันบุตร หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ชาญวิทย์ แสงแก้ว ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย สองเมือง เพียงกา ชาย บ้านแม่ตีบ ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อนุสร รักสนิท ชาย บ้านแม่ตีบ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว กาญจนา จันทร์สิงห์ หญิง บ้านแม่ตีบ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สมัย บุญทาทอง หญิง บ้านงิ้วงาม ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สองเมือง เพียงกา ชาย บ้านงิ้วงาม ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สมคิด ดอนมอญ ชาย บ้านทุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว เมษิยา ขวัญทอง หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปราณี ศรีธิ หญิง บ้านทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สมจิตร สากล หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
ว่าที่ร้อยตรี สุพจน์ คำเงิน ชาย บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย พีรพล ใจกล้า ชาย บ้านทุ่ง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย แก้วมูล วงค์มณีวรรณ ชาย บ้านทุ่ง ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว รพีพรรณ แก้วดวงดี หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว รพีพร ศรีธิ หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วนิดา ดวงดารา หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ชนาพร แสนสมบัติ หญิง บ้านทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว กนกวรรณ กันทิพย์ หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศศิธร ศิริประกอบ หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ฑีวรัตร ใจรัก หญิง บ้านทุ่ง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วีรยุทธ์ ควรคิด ชาย บ้านอ้อน ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว กัญญารัตน์ สุริยะเสน่ห์ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ประกายทอง จันทร์จร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง เพ็ญศรี อินต๊ะเสน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัณญภัทร ไชยแก้ว หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ไพบูลย์ ใจกล้า ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พรชัย ธิอินโต ชาย บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว นริศรา กัลปสันติ หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ภาคิน เกษณา ชาย บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สาวิตรี ปินใจรักษา หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง รุ่งนภา เสมอมิตร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว เสาวลักษณ์ กองเงิน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย ธวัตชัย งามพิง ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว กนายุทธ์ ดั้นเมฆ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ปวีณา ก๋าสม หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธีรวิศิฎฐ์ วงค์บุตร ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย สมควร กะฐิน ชาย บ้านอ้อน ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย จตุพล วรรณวงค์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย เกียรติศักดิ์ ไชยวรรณ์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ธีรัช สายวุฒิกุล ชาย บ้านอ้อน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เพลิน สุขรัตน์ หญิง บ้านแม่กวัก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ยงยุทธ สิทธิกรพันธ์ ชาย บ้านแม่กวัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อรอุมา อินต๊ะสงค์ หญิง บ้านแม่กวัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อมรรัตน์ ตนเตชะ หญิง บ้านสบพลึง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ประทุมทิพย์ คำเหลือง หญิง บ้านสบพลึง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว พิมลศรี มีทางดี หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุพรรษา จอมอินทร์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย ถาวร จอมอินทร์ ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย ปริญญา มานะสุคนธ์ ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง ญาดา พันธ์เกษ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง สรวีย์ ดีสืบชาติตระกูล หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย อนุสรณ์ ตองอ่อน ชาย บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ลัดดา แจ่มจันทร์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว ดวงนภา รัตนดวง หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว ณัฐพร สุวรรณพรหม หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กีรติกานต์ นามปวน หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นันทิดา วิชญาทรัพย์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย เริงชัย ชูบัว ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิราพร อวดห้าว หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมคิด ถวิลวงค์ ชาย บ้านสบพลึง นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ่ว่าที่ร้อยตรีธวัชชัย ราชคม ชาย บ้านสบพลึง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
ว่าที่ร้อยตรี นิกร ตันชุ่ม ชาย บ้านใหม่ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นาง วิพา อุดมเพ็ชร หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รัตนา เมืองแก้ว หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วรรณิศา คำเป๊ก หญิง บ้านใหม่ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เพชรรัตน์ ภัควันต์ หญิง บ้านใหม่ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ขจรศักดิ์ วรรณรักษ์ ชาย บ้านใหม่ ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริพร อ่องประกิจ หญิง บ้านใหม่ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อรพรรณ วรรณรักษ์ หญิง บ้านใหม่ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จันทนา หมื่นแสนธิ หญิง บ้านใหม่ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อนันต์ ชัยวรรณ์ ชาย บ้านหวด ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อุบล รินนานนท์ หญิง บ้านหวด ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุวิชา ลำพูน หญิง บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เชวง มามี ชาย บ้านหวด ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สำรวย แก้วก้อน หญิง บ้านหวด ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ประวิทย์ แสงงาม ชาย บ้านหวด ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อัครเดช สารบรรณ์ ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว จรรยา คำมาเร็ว หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว จิรัชยา คำแปง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กฤษฎา สุริยะมณี ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ทิวลิป ต้นศิริ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย ประคอง ปานฟอง ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย บุญพัตร อุดมเพ็ชร ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ปราณี กาชัย หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุกานดา อินแถลง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปาณิตา ชัยวรรณ์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว พยอม เครื่องทิพย์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง รุ่งนภา ใจจอมกุล หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ชัชชญา สมงอน หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นวพร แก้ววิชัย หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ปาณิศรา อินทรปัญญา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว มัลลิกา เวียงนาค หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ชัชชญา กันทะวงค์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บุญธรรม ตันตา ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิรภัสสร สว่างสุข หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฬารัตน์ แก้วปินตา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุรินทร์ คิดตาโย ชาย บ้านห้วยหก ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง มัณฑนันท์ เลิศประสิทธิ์ หญิง ชุมชนบ้านร้อง ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาย มานพ สิทธิกูลนะ ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง จำเนียร เทพา หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รัตนา ใจบันทัด หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กฤษณีย์ จันทร์ประเสริฐ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อรพินท์ วราฤทธิกุล หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาย สมบูรณ์ อินทาโย ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อุมาพร บุรพาสิริ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สโรชา ภูธิเบศน์ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สินทพ ไชยปัญญา ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ชวีรัตน์ ไชยปัญญา หญิง ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย สันติ ไลตระกูล ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย ไกรสร โชติศิวะโยธิน ชาย ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว นงคราญ วิรัตน์เกษม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย อนุพนธ์ คำหล้า ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย อดิเรก ยอดเมือง ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาย วรพงษ์ ปัญญาชื่น ชาย ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย นิพนธ์ วันตัน ชาย ผาแดงวิทยา ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรนภา ทนุ หญิง ผาแดงวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง ธิดารัตน์ สอนนาม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว เพชรา บุญเรือง หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เบญจวรรณ พันโนลิด หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ผ่องนุช พิมุตร หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครูธุรการ ปฏิบัติงาน -
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว ปณิฌา เหมวรรธนบูรณ์ หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ศุภกิจ หล้าพระบาง ชาย บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วิสุทธิ์ สุขรัตน์ ชาย บ้านห้วยอูน ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย บุญเชิด เทพา ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง มาลี คำปวง หญิง บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย สุริยวัฒน์ วันดี ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย เมืองแก้ว คำปวง ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ศิรารัตน์ เรือนนาค หญิง บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นางสาว วัชรากร จำรัส หญิง บ้านห้วยอูน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย เฉลิมชัย พันโนลิด ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย มนัส ฉัตรเงิน ชาย บ้านห้วยอูน ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรชร หงษ์ยี่สิบหก หญิง บ้านห้วยอูน ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศิรินภา แก่นแก้ว หญิง บ้านห้วยอูน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ณัฐกานต์ เมืองแก้ว หญิง บ้านห้วยอูน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ดวงกมล เชียงทอง หญิง บ้านห้วยอูน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศิริพร จัดของ หญิง บ้านขุนแหง ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาย วรริทธิ์ กันชาติ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ปทุมพร ไพรพนาพฤกษ์ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พร้อมพงษ์ ไชยชนะ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย สนธยา แสงศรีจันทร์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว สุดารัตน์ สุวรรณศร หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อัจฉรา อ่องประกิจ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ธนัทชา ต้องรักชาติ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ประเสริฐ ไพรพนาพฤกษ์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว ดาราพร ปูดู หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เบญจวรรณ ชัยสวัสดิ์ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ชัยชนะ สมหวัง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ดวงพร วงค์ป้อ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง นาคอนงค์ มูลประเสริฐ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง รัฐติกา พันธ์ชน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง บุญถิ่น หมื่นแก้ว หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปรียา พันธ์จำนงค์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ประภาวดี แก่นจันทน์หอม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย พงษ์ศักดิ์ ทรายเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นางสาว วรางคณาง ปะพบบุญ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย พิสุทธิ์ ซองการ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง จีรพันธ์ หอวัฒนพันธ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัญญา ยามะณี หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย ช่วย วันทาทราย ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง ศรีมาลา วันทาทราย หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย สมศักดิ์ มะโนคำ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง เกศรา เคนศรี หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง วิลาวัลย์ ชัยปัญญา หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ทิพวรรณ สดเอี่ยม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัลยกร ลาดปาละ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศุภราภรณ์ วงศ์ชัชวาลย์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ประภัสสร หน่อแดง หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ปรารถนา ปัณนะพงษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง จริยา ไชยพรม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง กิ่งเพชร แสนคำ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง อัจฉราภรณ์ แสนกันธิ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว แสงเดือน ศิริบาล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นาถชนก วังใจฟู หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปัทมาภรณ์ พัฒนชัย หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพและเทคโนโลยี
นาง ณัฐนันท์ คันธรักษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย สงบ ใจจูญ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง กาญจนา สันเมืองมูล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย อนุชา มณีมูล ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย นิวัฒน์ สันเป็ง สันเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สนธยา หล่อเสถียร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ขวัญใจ วงศ์ตั้ง หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง จันทร์สุดา เป็งวงศ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ประจวบ ชัยนิรันดร์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปวิชญา อินทะจักร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พรทิพย์ นัยเนตร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จันทร์ธิวา พรมประดิษฐ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -