1 |
3827 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภัทรวุฒิ ขัดเสริม |
อ.2 |
1 |
2 |
3826 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภูตะวัน ปิ่นฝั้น |
อ.2 |
1 |
3 |
3824 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธัชชัย แข็งแรง |
อ.2 |
1 |
4 |
3825 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายพลวัฒน์ ถาวงค์ |
อ.2 |
1 |
5 |
3823 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายณัฏฐพล ศรีอิ่นแก้ว |
อ.2 |
1 |
6 |
3821 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายจิรพนธ์ สอนแปง |
อ.2 |
1 |
7 |
3820 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายจักรินทร์ อินต๊ะขัน |
อ.2 |
1 |
8 |
3822 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายชลากร ศรียอด |
อ.2 |
1 |
9 |
3830 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงไอรดา โยยานะ |
อ.2 |
1 |
10 |
3829 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงวรัญญา พลสงคราม |
อ.2 |
1 |
11 |
3795 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายอัครชัย โยฆะวัฒน์ |
อ.3 |
1 |
12 |
3817 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนัญ กันเขตร์วิทย์ |
อ.3 |
1 |
13 |
3814 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายณภัทร ดวงน่าน |
อ.3 |
1 |
14 |
3794 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายยุทธสิทธิ์ อุดเครือ |
อ.3 |
1 |
15 |
3812 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภาณุพงษ์ คำเขื่อน |
อ.3 |
1 |
16 |
3796 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายฐิติศักดิ์ เทพพรมวงค์ |
อ.3 |
1 |
17 |
3815 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายพีรดนย์ อุดใจ |
อ.3 |
1 |
18 |
3813 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายเจษฎา แซ่ม้า |
อ.3 |
1 |
19 |
3799 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงจุฬาทิพย์ สุขมา |
อ.3 |
1 |
20 |
3802 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงสุมินตรา อิ่มพิน |
อ.3 |
1 |
21 |
3798 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงจารุพิชญา หอมแก่นจันทร์ |
อ.3 |
1 |
22 |
3800 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงนภัสชล หอมแก่นจันทร์ |
อ.3 |
1 |
23 |
3797 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงกนกกาญจน์ ภาไรแก้ว |
อ.3 |
1 |
24 |
3801 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงนาริษา ฟ้าคำตัน |
อ.3 |
1 |
25 |
3775 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายปรเมศ วงค์สาย |
ป.1 |
1 |
26 |
3816 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายฐานพัฒน์ เนาวภาส |
ป.1 |
1 |
27 |
3778 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงฐิตา อำนาจผูก |
ป.1 |
1 |
28 |
3818 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงณัฎธิดา ณาเอก |
ป.1 |
1 |
29 |
3780 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงณัฐริกา ฟ้าคำตัน |
ป.1 |
1 |
30 |
3776 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ เทพพรมวงศ์ |
ป.1 |
1 |
31 |
3777 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงปริมญาดา ศรีดาวัน |
ป.1 |
1 |
32 |
3779 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงศิริรัตน์ บุญทา |
ป.1 |
1 |
33 |
3811 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนาธร วงค์ปัน |
ป.2 |
1 |
34 |
3759 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนบูรณ์ คำเขื่อน |
ป.2 |
1 |
35 |
3761 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภูริช คงธนพงศ์เดชา |
ป.2 |
1 |
36 |
3736 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวุฒิภัทร พุฒใจกา |
ป.2 |
1 |
37 |
3738 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายรัชชานนท์ อินต๊ะขัน |
ป.2 |
1 |
38 |
3735 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวชิรวิทย์ จันทร์ตาไชย |
ป.2 |
1 |
39 |
3739 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงลลิตา ฟ้าคำตัน |
ป.2 |
1 |
40 |
3740 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงอำทิตา โฆษิตดลยาพัฒน์ |
ป.2 |
1 |
41 |
3717 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายก้าวบารมี ก้อนคำ |
ป.3 |
1 |
42 |
3803 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายคทาเงิน จิตหมั่น |
ป.3 |
1 |
43 |
3715 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายรักไทย มหาพรม |
ป.3 |
1 |
44 |
3713 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายคณาธิป คำก้อน |
ป.3 |
1 |
45 |
3712 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายอรุฒ พรมเหลือง |
ป.3 |
1 |
46 |
3804 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายคทาทอง จิตหมั่น |
ป.3 |
1 |
47 |
3718 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวัชรากร คำชาวนา |
ป.3 |
1 |
48 |
3714 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายพีรพัฒน์ ดวงใจศักดิ์ |
ป.3 |
1 |
49 |
3742 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายปิยังกูร ศรีสุวรรณ |
ป.3 |
1 |
50 |
3719 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายพุทธมนต์ ใจหงอก |
ป.3 |
1 |
51 |
3722 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงปาลิกา โฆษิตดลยาพัฒน์ |
ป.3 |
1 |
52 |
3725 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงชญาภา เป็งตัน |
ป.3 |
1 |
53 |
3723 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงนันทมนต์ อุ่นม่อน |
ป.3 |
1 |
54 |
3720 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงวนิดา วันยาว |
ป.3 |
1 |
55 |
3721 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงพิชญธิดา แก้วบังวัน |
ป.3 |
1 |
56 |
3743 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงชลกนก ใจอินทร์ |
ป.3 |
1 |
57 |
3831 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงพัชรี สุขเกษม |
ป.3 |
1 |
58 |
3724 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงปุญญิสา จิตรหมั้น |
ป.3 |
1 |
59 |
3687 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายอธิวัฒน์ จันทร์แดง |
ป.4 |
1 |
60 |
3805 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนวุฒิ พรมสัย |
ป.4 |
1 |
61 |
3832 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายยุทธภูมิ สุดหอม |
ป.4 |
1 |
62 |
3685 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายกิตติกวิน สอนแปง |
ป.4 |
1 |
63 |
3683 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายกฤตนัย ฝั้นจักรสาย |
ป.4 |
1 |
64 |
3681 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายการุฒ พรมเหลือง |
ป.4 |
1 |
65 |
3684 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายกิตติกุล มะโนชัย |
ป.4 |
1 |
66 |
3682 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวชิรพงศ์ คำก้อน |
ป.4 |
1 |
67 |
3686 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายทิวากร ขันคำ |
ป.4 |
1 |
68 |
3782 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงสุกฤตา มหาสุขุม |
ป.4 |
1 |
69 |
3688 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงชลิตา พลต้น |
ป.4 |
1 |
70 |
3689 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงจารุพา สอนแปง |
ป.4 |
1 |
71 |
3772 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงขวัญณดา ก๋องมี |
ป.4 |
1 |
72 |
3690 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงมติมนต์ ชนะกมล |
ป.4 |
1 |
73 |
3733 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงจุรีพร คำเศษ |
ป.4 |
1 |
74 |
3783 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายเอกราช มหาสุขุม |
ป.5 |
1 |
75 |
3694 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธีรพันธุ์ ปัญไชยา |
ป.5 |
1 |
76 |
3819 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายกรวุฒิ นันต๊ะภาพ |
ป.5 |
1 |
77 |
3693 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายมังกร เรือนคำ |
ป.5 |
1 |
78 |
3692 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายตะวันรุ่ง อ้างอิง |
ป.5 |
1 |
79 |
3696 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงณิชานันท์ กันทา |
ป.5 |
1 |
80 |
3697 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงรุ่งนภา ฟ้าคำตัน |
ป.5 |
1 |
81 |
3699 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงกันต์กมล เสมอวงค์ติ๊บ |
ป.5 |
1 |
82 |
3678 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงปาณัทดา อาษาสุข |
ป.5 |
1 |
83 |
3673 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายเตชิต คำเขื่อน |
ป.6 |
1 |
84 |
3669 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภัทรพล ปิ่นฝั้น |
ป.6 |
1 |
85 |
3674 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนภูมิ จอมฟอง |
ป.6 |
1 |
86 |
3668 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภูตะวัน ดาวสูงเนิน |
ป.6 |
1 |
87 |
3672 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายตรัยรัตน์ แข็งแรง |
ป.6 |
1 |
88 |
3670 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายภาคิน คำเขื่อน |
ป.6 |
1 |
89 |
3744 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงชยุตรา สุนสะดี |
ป.6 |
1 |
90 |
3806 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงณัฐธิดา อุดเครือ |
ป.6 |
1 |
91 |
3700 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงอาริสจิยา ก้อนคำ |
ป.6 |
1 |
92 |
3790 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ สีหามาตย์ |
ป.6 |
1 |
93 |
3675 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงศุภัชญา จูอิน |
ป.6 |
1 |
94 |
3677 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงสุจิตรา เครือแปง |
ป.6 |
1 |
95 |
3676 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงไอลดา กันตา |
ป.6 |
1 |
96 |
3810 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงชิดชนก อุดใจ |
ป.6 |
1 |
97 |
3650 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายณัฐชนน พรมเพ็ชร |
ม.1 |
1 |
98 |
3652 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวัชรพล นันต๊ะภาพ |
ม.1 |
1 |
99 |
3774 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายสุจินดา ป่าสลุง |
ม.1 |
1 |
100 |
3701 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนกฤต ใจหงอก |
ม.1 |
1 |
101 |
3648 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายธนภัทร ขันนาแล |
ม.1 |
1 |
102 |
3765 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายศุภวัฒน์ ปัญญาหลวง |
ม.1 |
1 |
103 |
3654 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายกมล ศรีอิ่นแก้ว |
ม.1 |
1 |
104 |
3762 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงวริศรา สุขประเสริฐ |
ม.1 |
1 |
105 |
3658 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงภัทรวดี คำชู |
ม.1 |
1 |
106 |
3660 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงนลินนิภา ตรีณาวงษ์ |
ม.1 |
1 |
107 |
3833 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงขวัญชนก ชั่งวาต |
ม.1 |
1 |
108 |
3603 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวชิรวัฒ อินต๊ะขัน |
ม.2 |
1 |
109 |
3828 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายศิรวิทย์ อนุวงค์ |
ม.2 |
1 |
110 |
3622 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายอัครวัฒน์ วงค์เขียว |
ม.2 |
1 |
111 |
3604 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายอภินันท์ บุญทา |
ม.2 |
1 |
112 |
3626 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงวิลาวัณย์ พวงเศรษฐี |
ม.2 |
1 |
113 |
3625 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงทนัญญา เล็กอินทร์ |
ม.2 |
1 |
114 |
3628 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงญารินดา คำเขื่อน |
ม.2 |
1 |
115 |
3787 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงศิริรักษ์ คล้ายนาค |
ม.2 |
1 |
116 |
3808 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงคนึงนิจ จิตหมั่น |
ม.2 |
1 |
117 |
3629 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงอริสา มูลแก้ว |
ม.2 |
1 |
118 |
3663 |
วัดหลวงวิทยา |
นายธนกฤต คำเขื่อน |
ม.3 |
1 |
119 |
3577 |
วัดหลวงวิทยา |
นายรัชชานนท์ มาลาสาย |
ม.3 |
1 |
120 |
3734 |
วัดหลวงวิทยา |
นายธนภูมิ ใจดวงแก้ว |
ม.3 |
1 |
121 |
3598 |
วัดหลวงวิทยา |
นายทยากร อาษาสุข |
ม.3 |
1 |
122 |
3601 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กชายวัชรพล อุ่นผูก |
ม.3 |
1 |
123 |
3588 |
วัดหลวงวิทยา |
นายชนินทร์ อุ่นผูก |
ม.3 |
1 |
124 |
3599 |
วัดหลวงวิทยา |
นายอธิคม ปิ่นฝั้น |
ม.3 |
1 |
125 |
3630 |
วัดหลวงวิทยา |
นายกษิดิ์ดิศ เขื่อนคำปา |
ม.3 |
1 |
126 |
3704 |
วัดหลวงวิทยา |
นายอภิยุทธ แจ้คำ |
ม.3 |
1 |
127 |
3587 |
วัดหลวงวิทยา |
นายศุภวิชญ์ ศรีอิ่นแก้ว |
ม.3 |
1 |
128 |
3834 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงพิมพ์ลดา วัลยา |
ม.3 |
1 |
129 |
3606 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงขวัญธิดา จันทร์สมวงศ์ |
ม.3 |
1 |
130 |
3585 |
วัดหลวงวิทยา |
นางสาวกรพินธุ์ หอมแก่นจันทร์ |
ม.3 |
1 |
131 |
3747 |
วัดหลวงวิทยา |
นางสาวขวัญพิชชา จันทร์เรือน |
ม.3 |
1 |
132 |
3593 |
วัดหลวงวิทยา |
นางสาววรัญญา เนื่องยะ |
ม.3 |
1 |
133 |
3605 |
วัดหลวงวิทยา |
เด็กหญิงมัณทนา หมื่นภิรมย์ |
ม.3 |
1 |
134 |
2874 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายธนภัทร อุปเวียง |
อ.2 |
1 |
135 |
2879 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายเตชินท์ แพนพัฒน์ |
อ.2 |
1 |
136 |
2875 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายพิชญุตม์ ทุ่งมีผล |
อ.2 |
1 |
137 |
2876 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายปรินทร คำก้อน |
อ.2 |
1 |
138 |
2878 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงปาริฉัตร นอบเผือก |
อ.2 |
1 |
139 |
2877 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงพิชญ์ชญิศา คำเอี่ยม |
อ.2 |
1 |
140 |
2864 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายณัฐกรณ์ เขื่อนแก้ว |
อ.3 |
1 |
141 |
2865 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงจิรภิญญา ขันอินผูก |
อ.3 |
1 |
142 |
2866 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงวรรณนิษา สุยะ |
อ.3 |
1 |
143 |
2867 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงปัทมพร คำเขื่อน |
อ.3 |
1 |
144 |
2868 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงชญานิศ จันทร์ตระกูล |
อ.3 |
1 |
145 |
2858 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายนราพันธ์ นันตา |
ป.1 |
1 |
146 |
2860 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายธนกฤต เกี๋ยงแก้ว |
ป.1 |
1 |
147 |
2857 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายธนภัทร ทะสุมา |
ป.1 |
1 |
148 |
2859 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายธรากร หอมแก่นจันทร์ |
ป.1 |
1 |
149 |
2872 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายศิรสิทธิ์ ศรีอิ่นแก้ว |
ป.1 |
1 |
150 |
2863 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงวินรดา เรือนใจ |
ป.1 |
1 |
151 |
2861 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงณัฎฐธิดา บุญนำ |
ป.1 |
1 |
152 |
2854 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายแทนคุณ นานเดิ่ง |
ป.2 |
1 |
153 |
2848 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายจักรพันธ์ ขันนาแล |
ป.2 |
1 |
154 |
2847 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายวุฒิชัย ใจวังเย็น |
ป.2 |
1 |
155 |
2850 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงนภัสกร สอนนายอ |
ป.2 |
1 |
156 |
2851 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงณัฐณิชา เดชศิวบุต |
ป.2 |
1 |
157 |
2869 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงกานต์พิชชา แสนสติ |
ป.2 |
1 |
158 |
2870 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงปวันรัตน์ ฟูเต็มวงศ์ |
ป.2 |
1 |
159 |
2849 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงภัทรธิดา บุรี |
ป.2 |
1 |
160 |
2834 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายชนะพล ปวนปันวงค์ |
ป.3 |
1 |
161 |
2823 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายปัณณวิชญ์ เรืองโชติ |
ป.3 |
1 |
162 |
2835 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายตะวัน ฟ้าคำตัน |
ป.3 |
1 |
163 |
2839 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงอริศรา เพิ่มชาติ |
ป.3 |
1 |
164 |
2838 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงสุชาวดี หอมแก่นจันทร์ |
ป.3 |
1 |
165 |
2837 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงสุษิตา กองประถม |
ป.3 |
1 |
166 |
2836 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงณัฐนรี คำมีอ่อน |
ป.3 |
1 |
167 |
2856 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงณัฐธิดา นามวงค์ |
ป.3 |
1 |
168 |
2821 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายรัชชานนท์ อินนันชัย |
ป.4 |
1 |
169 |
2822 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายเจษฎากร ใยแก้ว |
ป.4 |
1 |
170 |
2873 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายชนาภัทร ขันนาแล |
ป.4 |
1 |
171 |
2815 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายภัทรปกรณ์ ประดิษฐกุล |
ป.4 |
1 |
172 |
2832 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายภัทรดนัย ทายะ |
ป.4 |
1 |
173 |
2852 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายพุฒิพงศ์ เรือนใส |
ป.4 |
1 |
174 |
2825 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงลลิตภัทร หอมแก่นจันทร์ |
ป.4 |
1 |
175 |
2833 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงกวินธิดา บุญเทพ |
ป.4 |
1 |
176 |
2820 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงขรินทิพย์ ไกลถิ่น |
ป.4 |
1 |
177 |
2871 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงนนทภัสร์ ปวงมณี |
ป.4 |
1 |
178 |
2826 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงณฉัตรปวีณ์ สอนนายอ |
ป.4 |
1 |
179 |
2812 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายกิตติภูมิ อินต๊ะขัน |
ป.5 |
1 |
180 |
2814 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายประยุทธ มณฑา |
ป.5 |
1 |
181 |
2811 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายพัชรดนัย วรโชติวุฒิ |
ป.5 |
1 |
182 |
2846 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายศุภกิจ มีสำราญ |
ป.5 |
1 |
183 |
2841 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายธนวรรธ เจียมไพศาล |
ป.5 |
1 |
184 |
2810 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายอชิระ เพิ่มชาติ |
ป.5 |
1 |
185 |
2813 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายกวีรัฐ จันทร์ตระกูล |
ป.5 |
1 |
186 |
2819 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงพัชรธิดา วรโชติวุฒิ |
ป.5 |
1 |
187 |
2802 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงชนากานต์ คำเขื่อน |
ป.5 |
1 |
188 |
2818 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงรดาฤทัย ศรียอด |
ป.5 |
1 |
189 |
2816 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงนันทพร เครือแก้ว |
ป.5 |
1 |
190 |
2817 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงอิศวีร์ภรณ์ บุญเรือง |
ป.5 |
1 |
191 |
2829 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายเตชินท์ กองประถม |
ป.6 |
1 |
192 |
2801 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายยศพนธ์ เขื่อนแก้ว |
ป.6 |
1 |
193 |
2799 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายเดชเดชา ศรีวัง |
ป.6 |
1 |
194 |
2855 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ต๊ะตุ้ย |
ป.6 |
1 |
195 |
2796 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงพัฒชรธิดา โพธิ์ฤทธิ์ |
ป.6 |
1 |
196 |
2805 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงบุรพร จันทร์สุริยะ |
ป.6 |
1 |
197 |
2804 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงรินทร์ลภัส วงศ์เรือน |
ป.6 |
1 |
198 |
2803 |
วัดพระเจ้านั่งแท่น |
เด็กหญิงดุษฎี โพธิ์ฤทธิ์ |
ป.6 |
1 |
199 |
3163 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายภูวิศ ตุ่นแจ้ |
อ.2 |
1 |
200 |
3162 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายจักรภัทร วันดู |
อ.2 |
1 |
201 |
3164 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายกิตติ ตานะ |
อ.2 |
1 |
202 |
3150 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายอิงครัต ปิมลื้อ |
อ.3 |
1 |
203 |
3166 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายตาลหลู่ - |
อ.3 |
1 |
204 |
3153 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงเมษา - |
อ.3 |
1 |
205 |
3143 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายรัฐนนท์ อินชัยยงค์ |
ป.1 |
1 |
206 |
3158 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายวรพล นายคำ |
ป.1 |
1 |
207 |
3144 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงไอริน - |
ป.1 |
1 |
208 |
3145 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงพรชิตา ยศรุ่งเรือง |
ป.1 |
1 |
209 |
3149 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงอรปรียา หายโศรก |
ป.1 |
1 |
210 |
3141 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายณัฐพงษ์ ยะม่อนแก้ว |
ป.2 |
1 |
211 |
3134 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงชาลิสา โตมาก |
ป.2 |
1 |
212 |
3133 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงเกวลิน คำป่าแลว |
ป.2 |
1 |
213 |
3127 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายปกรณ์ - |
ป.3 |
1 |
214 |
3165 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายณัฐดนัย ภูจักรเพรช |
ป.3 |
1 |
215 |
3104 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายธนกร ใหม่วงค์ |
ป.3 |
1 |
216 |
3139 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงศศิธร คุ้มสอาด |
ป.3 |
1 |
217 |
3118 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงหนึ่งธิดา มาปลูก |
ป.3 |
1 |
218 |
3111 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายธนนท์ ตันวัน |
ป.4 |
1 |
219 |
3109 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายศุภฤกษ์ หมื่นภักดี |
ป.4 |
1 |
220 |
3097 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายภูผา โคเวียง |
ป.4 |
1 |
221 |
3138 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงฐิติชญา รินท้าว |
ป.4 |
1 |
222 |
3131 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงพิมพ์พรจรัส วงศ์หลวง |
ป.4 |
1 |
223 |
3099 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงบุญญิสา หมายหมั้น |
ป.4 |
1 |
224 |
3155 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายอภิวรกานต์ ก๋าทอง |
ป.5 |
1 |
225 |
3156 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายเฟิร์ส วิกฤตจิรากุล |
ป.5 |
1 |
226 |
3096 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายพชรกมล กาเตชะ |
ป.5 |
1 |
227 |
3100 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงจีรนันท์ ชัยยะทรัพย์ |
ป.5 |
1 |
228 |
3080 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ ตาเมืองปลูก |
ป.6 |
1 |
229 |
3085 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายปฐวีกานต์ นามโส |
ป.6 |
1 |
230 |
3082 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายฑีฆายุ ใจวรรณะ |
ป.6 |
1 |
231 |
3083 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กชายจิรายุ วังกาวี |
ป.6 |
1 |
232 |
3160 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ พิชญ์สังคม |
ป.6 |
1 |
233 |
3086 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงชาลิดา ลังกาเปี้ย |
ป.6 |
1 |
234 |
3087 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงปาริชาติ กาจารี |
ป.6 |
1 |
235 |
3092 |
บ้านกาศเมฆ |
เด็กหญิงดาววรรณ เวียงต้า |
ป.6 |
1 |
236 |
2482 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายอภิรักษ์ แก้วใจบุญ |
อ.2 |
1 |
237 |
2478 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายธันวา ลุงนะ |
อ.2 |
1 |
238 |
2481 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายอัศม์เดช ดีดสี |
อ.2 |
1 |
239 |
2479 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงคีตญา ขลุ่ยนาค |
อ.2 |
1 |
240 |
2485 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงปิโยรส สุทธหลวง |
อ.2 |
1 |
241 |
2484 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงนิศา นิศา |
อ.2 |
1 |
242 |
2464 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายปัฐพล ลันขุนทด |
อ.3 |
1 |
243 |
2467 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายธนภัทร สายวงค์เขียว |
อ.3 |
1 |
244 |
2486 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายวิรพล ชาย |
อ.3 |
1 |
245 |
2466 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายรณภพ ศรีชัย |
อ.3 |
1 |
246 |
2483 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงป้วยออม - |
อ.3 |
1 |
247 |
2465 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงสุพัชชา มาวงค์วัน |
อ.3 |
1 |
248 |
2489 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายหล้าฉ่วย น้อยคำ |
ป.1 |
1 |
249 |
2488 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายชัยวิชญ์ ไชยกล |
ป.1 |
1 |
250 |
2476 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงวนิดา นายลู |
ป.1 |
1 |
251 |
2461 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงทิพกา ปู่หลอย |
ป.1 |
1 |
252 |
2462 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงชนิดา ก๋องคำบุตร |
ป.1 |
1 |
253 |
2475 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายสิริวิชญ์ ศรีใบหนา |
ป.2 |
1 |
254 |
2447 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายธนกร ฉิมพาลี |
ป.2 |
1 |
255 |
2474 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงปิยากร ถาวรกุล |
ป.2 |
1 |
256 |
2450 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ แก้วใจบุญ |
ป.2 |
1 |
257 |
2451 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงกมลทิพย์ จันทะวงษ์ |
ป.2 |
1 |
258 |
2452 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงปิยาพร สองเป็ง |
ป.2 |
1 |
259 |
2463 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายรัชฌานนท์ ยะรังวงษ์ |
ป.3 |
1 |
260 |
2470 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายธนโชติ อินทะนะนก |
ป.3 |
1 |
261 |
2435 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายสิทธิพล มาวงค์วัน |
ป.3 |
1 |
262 |
2437 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายภัทรพนธ์ แก้วเสมอใจ |
ป.3 |
1 |
263 |
2427 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงปุณิกา สองเป็ง |
ป.3 |
1 |
264 |
2440 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงปนัดดา เกตุสุวรรณ |
ป.3 |
1 |
265 |
2423 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายกรกวี หนันดูลย์ |
ป.4 |
1 |
266 |
2471 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายธีรภัทร ใจแก้วแดง |
ป.4 |
1 |
267 |
2425 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายพลภูมิ บุตรโส |
ป.4 |
1 |
268 |
2424 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายนนทพัทธ์ สุวรรณวงค์ |
ป.4 |
1 |
269 |
2413 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงปาเจรา สิมาวัน |
ป.4 |
1 |
270 |
2418 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายธีรวัฒน์ หวุ่นนะ |
ป.5 |
1 |
271 |
2432 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กหญิงศศิธร จันทะวงษ์ |
ป.5 |
1 |
272 |
2411 |
บ้านศรีหมวดเกล้า |
เด็กชายสุทธิภัทร กันทะวงค์ |
ป.6 |
1 |
273 |
3159 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายปฏิภาน วงศ์น้ำนอง |
อ.2 |
1 |
274 |
3160 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายพชรดนัย มีธรรม |
อ.2 |
1 |
275 |
3163 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายหน่อคำ - |
อ.2 |
1 |
276 |
3162 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายศรุตน์ เชิงคร่อง |
อ.2 |
1 |
277 |
3161 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายวิชา สุมา |
อ.2 |
1 |
278 |
3164 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงปนิตา รินฟอง |
อ.2 |
1 |
279 |
3166 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงไอริญ พ่านเจริญกูล |
อ.2 |
1 |
280 |
3165 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงอารยา ศรีชัยตัน |
อ.2 |
1 |
281 |
3130 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายศุภกร อิ่นสา |
อ.3 |
1 |
282 |
3128 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายพัฒนพล เถอะมุย |
อ.3 |
1 |
283 |
3129 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายวีรศักดิ์ เขื่อนคำปา |
อ.3 |
1 |
284 |
3167 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายสุขสวัสดิ์ - |
อ.3 |
1 |
285 |
3126 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายปวีณวัช พรมธาดา |
อ.3 |
1 |
286 |
3134 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงณัฏฐนิชา หิงไธสง |
อ.3 |
1 |
287 |
3139 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงแสงนวล - |
อ.3 |
1 |
288 |
3138 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงวิไลลักษณ์ เหมือยพรม |
อ.3 |
1 |
289 |
3136 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงภัคจิรา กุนกัญญา |
อ.3 |
1 |
290 |
3107 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายนราวิชญ์ วุฒิเดช |
ป.1 |
1 |
291 |
3108 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายปิยะ แก้วใจบุญ |
ป.1 |
1 |
292 |
3106 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายกฤตเมธ คำน้ำนอง |
ป.1 |
1 |
293 |
3169 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายขวัญชัย จุติภูผา |
ป.1 |
1 |
294 |
3109 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายวุฒิภัทร สุริยะวงศ์ |
ป.1 |
1 |
295 |
3116 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงหมวย - |
ป.1 |
1 |
296 |
3154 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงธัญชนก รุ่งเรืองรองโชติ |
ป.1 |
1 |
297 |
3168 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงกุลจิรา เจ้าเมือง |
ป.1 |
1 |
298 |
3111 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงรัชธิดา สมลังกา |
ป.1 |
1 |
299 |
3110 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงกันตนา แสงจ่า |
ป.1 |
1 |
300 |
3141 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายภัทพล กุนกัญญา |
ป.2 |
1 |
301 |
3096 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายนิรัติศัย แก้วน้อย |
ป.2 |
1 |
302 |
3097 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายปัญญาจักร์ - |
ป.2 |
1 |
303 |
3098 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายวีรภัทร์ สุภช่าง |
ป.2 |
1 |
304 |
3095 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ตุ่นวัน |
ป.2 |
1 |
305 |
3101 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงปุณิกา วงศ์น้ำนอง |
ป.2 |
1 |
306 |
3100 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงณัฐณิชา จันทร์แสง |
ป.2 |
1 |
307 |
3102 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงอรัญญา เหล่าใจ |
ป.2 |
1 |
308 |
3121 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายฤทธิเดช ตาเมืองมูล |
ป.3 |
1 |
309 |
3072 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายภูวเดช จักร์นารายณ์ |
ป.3 |
1 |
310 |
3103 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายเอกภพ แซ่หลอ |
ป.3 |
1 |
311 |
3073 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายศรันย์ เชิงคร่อง |
ป.3 |
1 |
312 |
3158 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายชัยภูมิ วิรัตน์พฤกษ์ |
ป.3 |
1 |
313 |
3074 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายศรัณย์ แสงจ่า |
ป.3 |
1 |
314 |
3085 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายเคอหลาว - |
ป.3 |
1 |
315 |
3069 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายณัฐพัชร์ รินฟอง |
ป.3 |
1 |
316 |
3070 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายนรวิชญ์ ก้านชมภู |
ป.3 |
1 |
317 |
3143 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายสันติภาพ เกษมเปรมปรีดิ์ |
ป.3 |
1 |
318 |
3117 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายหลาว ลุงยุง |
ป.3 |
1 |
319 |
3115 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายวันชัย ลุงยุง |
ป.3 |
1 |
320 |
3153 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา วีระประเสริฐ |
ป.3 |
1 |
321 |
3089 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงธนารัตน์ มีสี |
ป.3 |
1 |
322 |
3076 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงวิลาสินี เหมือยพรม |
ป.3 |
1 |
323 |
3144 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงกมลรัตน์ มะนุ่น |
ป.3 |
1 |
324 |
3075 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงพรพรรษา บุตรดา |
ป.3 |
1 |
325 |
3088 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายธีรภัทร ชั่งวาต |
ป.4 |
1 |
326 |
3058 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายสุกนต์ธี สุขสอาด |
ป.4 |
1 |
327 |
3059 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายอาทิตย์ ยศแก้วอุด |
ป.4 |
1 |
328 |
3057 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายธเนศ - |
ป.4 |
1 |
329 |
3056 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายทิชากร จิกคำ |
ป.4 |
1 |
330 |
3060 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงพนิดา เชิงคร่อง |
ป.4 |
1 |
331 |
3062 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงสุชัญญา ใจวะนะ |
ป.4 |
1 |
332 |
3040 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายณัฎฐนันท์ คำนนท์ |
ป.5 |
1 |
333 |
3119 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายอัครเดช วงศ์นวล |
ป.5 |
1 |
334 |
3043 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายพีรพัฒน์ สารเชื้อ |
ป.5 |
1 |
335 |
3042 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายตุลภัทร วิละน้อย |
ป.5 |
1 |
336 |
3041 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายณัฐภูมิ ศรีอยู่เดิม |
ป.5 |
1 |
337 |
3156 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายจิรายุ กุพันลำ |
ป.5 |
1 |
338 |
3157 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายปารเมศ เทียมยอด |
ป.5 |
1 |
339 |
3170 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายณัฐพงศ์ คำลำปาง |
ป.5 |
1 |
340 |
3079 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงกัญญาพัชร กาจารี |
ป.5 |
1 |
341 |
3046 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงนันทนา แสงจ่า |
ป.5 |
1 |
342 |
3083 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงพลอยไพริน - |
ป.5 |
1 |
343 |
3044 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ เตชะ |
ป.5 |
1 |
344 |
3081 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายวีรชน ผลธารา |
ป.6 |
1 |
345 |
3023 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายก้องภพ แสนพยอม |
ป.6 |
1 |
346 |
3146 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายสันติสุข เกษมเปรมปรีดิ์ |
ป.6 |
1 |
347 |
3027 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายนนทวัชร์ แจ้คำ |
ป.6 |
1 |
348 |
2993 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายรักนิรันดร์ แสงจ่า |
ป.6 |
1 |
349 |
3080 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายกฤติธี บงกชผล |
ป.6 |
1 |
350 |
3145 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายภูวดล กุนกัญญา |
ป.6 |
1 |
351 |
3093 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายชนาธิป ขิ่งอ่อ |
ป.6 |
1 |
352 |
3028 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายตะวัน ไถวเลิศ |
ป.6 |
1 |
353 |
3020 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายรัชชานนท์ เตชะ |
ป.6 |
1 |
354 |
3026 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายทิติกรณ์ ติ๊บมาบุตร |
ป.6 |
1 |
355 |
3171 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายชานนท์ กอลิ |
ป.6 |
1 |
356 |
3054 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายเบียร์ ไอ่ลอ |
ป.6 |
1 |
357 |
3029 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กชายทรงพล สาระบุตร |
ป.6 |
1 |
358 |
3148 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงปพิชญา อินทร์ศิริ |
ป.6 |
1 |
359 |
3032 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงอุ้มบุญ แสงจ่า |
ป.6 |
1 |
360 |
3051 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงมธุรส โตเชอ |
ป.6 |
1 |
361 |
3149 |
บ้านโทกหัวช้าง |
เด็กหญิงกมลพรรณ - |
ป.6 |
1 |
362 |
9475 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนันธวัฒน์ หล้าสุวงค์ |
อ.1 |
1 |
363 |
9470 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชุติเทพ ขอสืบ |
อ.1 |
1 |
364 |
9473 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณภัทร วงค์อุด |
อ.1 |
1 |
365 |
9476 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภานุวัฒน์ - |
อ.1 |
1 |
366 |
9474 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ - |
อ.1 |
1 |
367 |
9478 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศรวัต กันดี |
อ.1 |
1 |
368 |
9484 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายทน ทะนาพอน |
อ.1 |
1 |
369 |
9472 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐภูมิ ชมภู |
อ.1 |
1 |
370 |
9471 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐพล ญาณะกูล |
อ.1 |
1 |
371 |
9482 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวรรณวิษา นิลเอี่ยม |
อ.1 |
1 |
372 |
9481 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเพ็ญพิชญา บุญเลี้ยง |
อ.1 |
1 |
373 |
9480 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนลินนิภา คำนนท์ |
อ.1 |
1 |
374 |
9479 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ จีนมหันต์ |
อ.1 |
1 |
375 |
9483 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุภาวิณี มูลจันทร์ตา |
อ.1 |
1 |
376 |
9485 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายแซม ฮักมะทอง |
อ.1 |
2 |
377 |
9489 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนริศ อุดถา |
อ.1 |
2 |
378 |
9494 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอัครชัย ใหญ่คุณ |
อ.1 |
2 |
379 |
9492 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรุจิกร เตวี |
อ.1 |
2 |
380 |
9491 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรัชชานนนท์ เจริญชัย |
อ.1 |
2 |
381 |
9490 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปภังกร การะกัน |
อ.1 |
2 |
382 |
9486 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐพล ทองสาย |
อ.1 |
2 |
383 |
9488 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายติณณภพ ใจสร้อย |
อ.1 |
2 |
384 |
9487 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐฐากร คำมาก |
อ.1 |
2 |
385 |
9493 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวงศธร แสนทัด |
อ.1 |
2 |
386 |
9499 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอริญญา โม้หนองบัว |
อ.1 |
2 |
387 |
9495 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณิชาภา กันทิยะ |
อ.1 |
2 |
388 |
9496 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ เปียงใจ |
อ.1 |
2 |
389 |
9498 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสิริดา ทองอินทร์ |
อ.1 |
2 |
390 |
9348 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปุณณพัฒน์ คำทุม |
อ.2 |
1 |
391 |
9353 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอภิชาติ โนมะวงศ์ |
อ.2 |
1 |
392 |
9497 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวีรภัทร คงนุ้ย |
อ.2 |
1 |
393 |
9352 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอดิสรณ์ กาวิชัย |
อ.2 |
1 |
394 |
9501 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเกษศิญพัฒน์ เกยสุวรรณ์ |
อ.2 |
1 |
395 |
9345 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจอมทัพ ศรีสุพรรณ |
อ.2 |
1 |
396 |
9344 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกมลวิทย์ สมวงค์ |
อ.2 |
1 |
397 |
9351 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรณกฤต พงษ์ก๋าแก้ว |
อ.2 |
1 |
398 |
9350 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภัทรพล ณ ลำพูน |
อ.2 |
1 |
399 |
9500 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนธรณ์ ปันธิดา |
อ.2 |
1 |
400 |
9418 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธรรมศาสตร์ คอมป่อง |
อ.2 |
1 |
401 |
9349 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ผ่องศรี |
อ.2 |
1 |
402 |
9347 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนพณัฐ ซาวสืบ |
อ.2 |
1 |
403 |
9346 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐพร ถาวร |
อ.2 |
1 |
404 |
9363 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวิมลรัตน์ ฮาวคำฟู |
อ.2 |
1 |
405 |
9359 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนิรดา สร้อยแก้ว |
อ.2 |
1 |
406 |
9358 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธัญเทพ คำวรัตน์ |
อ.2 |
1 |
407 |
9360 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนันทญา จะที |
อ.2 |
1 |
408 |
9355 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัชชารินทร์ สุรินทะ |
อ.2 |
1 |
409 |
9361 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงภาพิมล - |
อ.2 |
1 |
410 |
9364 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุภาวดี อาจกิจ |
อ.2 |
1 |
411 |
9354 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนิดาภา สิยานันท์ |
อ.2 |
1 |
412 |
9413 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอภิญญา คำนนท์ |
อ.2 |
1 |
413 |
9362 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงมนัสวี หลวงภักดี |
อ.2 |
1 |
414 |
9356 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัชชา - |
อ.2 |
1 |
415 |
9357 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงดนิตา ทาสุรินทร์ |
อ.2 |
1 |
416 |
9434 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปริญญารักษ์ พงค์ปัน |
อ.2 |
1 |
417 |
9369 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพสุธา มาลาวงษ์ |
อ.2 |
2 |
418 |
9368 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปิยะวัฒน์ แสนสุข |
อ.2 |
2 |
419 |
9373 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอนาวิน ชมภูแก้ว |
อ.2 |
2 |
420 |
9372 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศิลวัต ใจรักดี |
อ.2 |
2 |
421 |
9503 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวิศรุต ฝั่นเฝือ |
อ.2 |
2 |
422 |
9428 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ ภูชา |
อ.2 |
2 |
423 |
9367 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปฏิภาณ - |
อ.2 |
2 |
424 |
9371 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรัตนพงษ์ สมศรี |
อ.2 |
2 |
425 |
9370 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายมนัชคุณ เพิ่มพูล |
อ.2 |
2 |
426 |
9365 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกษิดิศ กิ่งก้ำ |
อ.2 |
2 |
427 |
9366 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนภัทร แก้วใจ |
อ.2 |
2 |
428 |
9376 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงฉัตรปวีณ์ ศรีทินนท์ |
อ.2 |
2 |
429 |
9502 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนัดดา ตันปิง |
อ.2 |
2 |
430 |
9383 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา วงค์เขียวแดง |
อ.2 |
2 |
431 |
9380 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนวพร แก้วคำเครือ |
อ.2 |
2 |
432 |
9379 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธัญพิชชา ทองบาล |
อ.2 |
2 |
433 |
9374 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกชกร ก๋องคำทา |
อ.2 |
2 |
434 |
9386 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุพิชญา ชัยวัน |
อ.2 |
2 |
435 |
9504 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอารดา หลุ่มราช |
อ.2 |
2 |
436 |
9382 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปาณิศา บุญสูง |
อ.2 |
2 |
437 |
9419 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกนกทิพย์ ทิยะ |
อ.2 |
2 |
438 |
9381 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนรินทร์พร ชนะเดช |
อ.2 |
2 |
439 |
9377 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐ์ชญา ทองดี |
อ.2 |
2 |
440 |
9378 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐนันท์ วิชัยเนตร |
อ.2 |
2 |
441 |
9384 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงภัทธิรา แก้วสุขสรรค์ |
อ.2 |
2 |
442 |
9385 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงมิรัน ฉกรรจ์แดง |
อ.2 |
2 |
443 |
9275 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจักรวาล ใจตั๋น |
อ.3 |
1 |
444 |
9276 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐกรณ์ ขินแก้ว |
อ.3 |
1 |
445 |
9274 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกฤตนัน กาศสนุก |
อ.3 |
1 |
446 |
9283 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศุภวิชญ์ เป็งคำตา |
อ.3 |
1 |
447 |
9280 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ แปงใจ |
อ.3 |
1 |
448 |
9505 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจักรภัทร์ ศิริป้อ |
อ.3 |
1 |
449 |
9277 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐพล วงศ์โห้ |
อ.3 |
1 |
450 |
9278 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเด่นชัย สมศรี |
อ.3 |
1 |
451 |
9281 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธราฤทธิ์ ยะจินะ |
อ.3 |
1 |
452 |
9282 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภาคิน ต๊ะนางอย |
อ.3 |
1 |
453 |
9387 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศิรวิชญ์ ใจหา |
อ.3 |
1 |
454 |
9279 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายทินภัทร ถาน้อย |
อ.3 |
1 |
455 |
9290 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัฒน์นรี คำมา |
อ.3 |
1 |
456 |
9288 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพชริตา ทินเรืองศิริ |
อ.3 |
1 |
457 |
9389 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ สุขวิสิทธิ์ |
อ.3 |
1 |
458 |
9289 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัฒน์ธีรา คำมา |
อ.3 |
1 |
459 |
9286 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฐริกา สุวรรณศร |
อ.3 |
1 |
460 |
9287 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธันยพร ตาระกา |
อ.3 |
1 |
461 |
9388 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอภิชญา ใจแก้ว |
อ.3 |
1 |
462 |
9318 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงมินตรา จันพอนทะไล |
อ.3 |
1 |
463 |
9293 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงโบนิตา ศรีวิชัย |
อ.3 |
1 |
464 |
9301 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศรายุทธ โตอนันต์ |
อ.3 |
2 |
465 |
9299 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ ใจยะคำ |
อ.3 |
2 |
466 |
9294 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจิรายุทธ์ ถากองแก้ว |
อ.3 |
2 |
467 |
9297 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายตรัยรัตน์ แปงคำ |
อ.3 |
2 |
468 |
9392 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชนาธิป ชลังสุทธิ์ |
อ.3 |
2 |
469 |
9295 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณภัสนันท์ วิชัยเนตร |
อ.3 |
2 |
470 |
9298 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายทินวัฒน์ บุญเป็ง |
อ.3 |
2 |
471 |
9316 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปริพัฒน์ ขัดทองล้วน |
อ.3 |
2 |
472 |
9390 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนกฤต ทองคำ |
อ.3 |
2 |
473 |
9296 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐนนท์ สุทธะ |
อ.3 |
2 |
474 |
9391 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพัสกร มลิวัลย์ |
อ.3 |
2 |
475 |
9302 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนัดตะพล ไชยะวง |
อ.3 |
2 |
476 |
9306 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก วิทยา |
อ.3 |
2 |
477 |
9305 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนิรดา วิจารณ์พล |
อ.3 |
2 |
478 |
9308 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวรรญาพร เรือนทิ |
อ.3 |
2 |
479 |
9506 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงทิพย์ ทะนาพอน |
อ.3 |
2 |
480 |
9414 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงลานนา - |
อ.3 |
2 |
481 |
9313 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพรธิดา ตาสีงาม |
อ.3 |
2 |
482 |
9304 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฎฐนันท์ ดีจริง |
อ.3 |
2 |
483 |
9307 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรัชนก แป้นทอง |
อ.3 |
2 |
484 |
9310 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงทับทิม อ่อนสี |
อ.3 |
2 |
485 |
9303 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนกวนาถ คำมูล |
อ.3 |
2 |
486 |
9155 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสิริวัฒน์ ทองอินทร์ |
ป.1 |
1 |
487 |
9151 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายลัทธพล จิตรกลาง |
ป.1 |
1 |
488 |
9261 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิชัยยุทธ เซิงเจ๋ |
ป.1 |
1 |
489 |
9429 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอัตรพงษ์ หน่อคำ |
ป.1 |
1 |
490 |
9146 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายฐรฉัต ผ่องศรี |
ป.1 |
1 |
491 |
9148 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนโชติ อินผูก |
ป.1 |
1 |
492 |
9144 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเฉลิมราช อินผูก |
ป.1 |
1 |
493 |
9438 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภัทรพล ประสพเนตร |
ป.1 |
1 |
494 |
9153 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวิทวัส ใจตา |
ป.1 |
1 |
495 |
9157 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายไอยรากรณ์ บุญครอง |
ป.1 |
1 |
496 |
9270 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจักรพรรดิ ชูจิตร |
ป.1 |
1 |
497 |
9440 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงภัสสิกา เหลืองตรงกิจ |
ป.1 |
1 |
498 |
9159 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงขวัญฤทัย เสนาบูรณ์ |
ป.1 |
1 |
499 |
9167 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงมิว ช่วยวิระ |
ป.1 |
1 |
500 |
9169 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวรรณนภา ใจบาน |
ป.1 |
1 |
501 |
9439 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุนิษา - |
ป.1 |
1 |
502 |
9441 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกมลทิพย์ คงนุ้ย |
ป.1 |
1 |
503 |
9185 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปณิตา ศรีจันทร์ |
ป.1 |
1 |
504 |
9152 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวชิรวิชญ์ วิรัตน์เกษม |
ป.1 |
2 |
505 |
9156 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอนุชา อุสาห์ |
ป.1 |
2 |
506 |
9154 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสิชลย์ งามสุวรรณ์ |
ป.1 |
2 |
507 |
9147 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ ทองบาล |
ป.1 |
2 |
508 |
9180 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรนันท์ ปินตาคำ |
ป.1 |
2 |
509 |
9273 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสุชาติ ลุงอ่อง |
ป.1 |
2 |
510 |
9442 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนนทพัทธ์ ฉกรรจ์แดง |
ป.1 |
2 |
511 |
9145 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชินดนัย ศรีคำวัง |
ป.1 |
2 |
512 |
9271 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสรวิชญ์ สุด้วง |
ป.1 |
2 |
513 |
9166 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพรทิพา วิโยค |
ป.1 |
2 |
514 |
9160 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงจารุวรรณ รัตนสูตร |
ป.1 |
2 |
515 |
9168 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวาเนสซ่า พิมิตย์ |
ป.1 |
2 |
516 |
9164 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนัชญา วงค์ยาโน |
ป.1 |
2 |
517 |
9172 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุภัสสรา เต็มเปียง |
ป.1 |
2 |
518 |
9162 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชญานิน อุปทอง |
ป.1 |
2 |
519 |
9158 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกรวรรณ ฐิติพานิชยางกูร |
ป.1 |
2 |
520 |
9420 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงแรม ไชยะทอง |
ป.1 |
2 |
521 |
9173 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายทวีภัทร สุดสาย |
ป.2 |
1 |
522 |
9218 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอติคุณ คำพูล |
ป.2 |
1 |
523 |
9061 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณภัทร พึ่งสุข |
ป.2 |
1 |
524 |
9175 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศุขเกษม วรรณจิตต์ |
ป.2 |
1 |
525 |
9067 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปุญญพัฒน์ จุ่มคำมูล |
ป.2 |
1 |
526 |
9059 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายคณพศ ไวมือ |
ป.2 |
1 |
527 |
9069 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวีรกิจ อุปทอง |
ป.2 |
1 |
528 |
9328 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฏฐ์ธนัน ใจบุญ |
ป.2 |
1 |
529 |
9063 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนกฤต เตือนกิจ |
ป.2 |
1 |
530 |
9065 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรวุฒิ กิติรส |
ป.2 |
1 |
531 |
9177 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวิกานดา กันดี |
ป.2 |
1 |
532 |
9078 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัชญาภา บุญเลี้ยง |
ป.2 |
1 |
533 |
9329 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกมลชนก มิตรซู |
ป.2 |
1 |
534 |
9076 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนัญชิดา หล้าสุวงค์ |
ป.2 |
1 |
535 |
9074 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกาญจนาวดี เหมชาติ |
ป.2 |
1 |
536 |
9221 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศศิภา ลุงสี |
ป.2 |
1 |
537 |
9081 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวรัญญา โกษาวัง |
ป.2 |
1 |
538 |
9080 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรุจิรา นัลคำ |
ป.2 |
1 |
539 |
9084 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุชาดา ฟูวุฒิ |
ป.2 |
1 |
540 |
9179 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายถิรวัฒน์ มานะการ |
ป.2 |
2 |
541 |
9444 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอัครเดชานนท์ ขันโท |
ป.2 |
2 |
542 |
9213 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิตตินันท์ บุญมากระจ่าง |
ป.2 |
2 |
543 |
9330 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชัยภัทร บุญรุ่งเจิญ |
ป.2 |
2 |
544 |
9443 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสิวะ แสงแก้ว |
ป.2 |
2 |
545 |
9181 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนนธวัช บุญสูง |
ป.2 |
2 |
546 |
9060 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายคมเดช ทิพย์ศรีบุตร |
ป.2 |
2 |
547 |
9064 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนาดล ไชยเตกูล |
ป.2 |
2 |
548 |
9184 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัชนันทร์ ญาณะปลูก |
ป.2 |
2 |
549 |
9417 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรัชชนก อุปอินทร์ |
ป.2 |
2 |
550 |
9071 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกมลชนก หล้าสมบูรณ์ |
ป.2 |
2 |
551 |
9183 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกวินณภัทร จิตมั่น |
ป.2 |
2 |
552 |
9079 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงภัทริน อุดด้วง |
ป.2 |
2 |
553 |
9445 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกัญจน์ณัฏฐ์ จันทร์วงศ์ |
ป.2 |
2 |
554 |
9447 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพายาวรรณ ชุ่มคำ |
ป.2 |
2 |
555 |
9446 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุธาสินี ปันศรี |
ป.2 |
2 |
556 |
9077 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ทิวัง |
ป.2 |
2 |
557 |
9083 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศศินันท์ ศรีใจแก้ว |
ป.2 |
2 |
558 |
9027 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวชิรวิทย์ สายตะเข็บ |
ป.3 |
1 |
559 |
8998 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชลนที แก้วบุญปั๋น |
ป.3 |
1 |
560 |
9258 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปองเทพ รุ่งอลังการ |
ป.3 |
1 |
561 |
9022 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปลวัชร ธรรมชัย |
ป.3 |
1 |
562 |
9006 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพรรณพิพัฒน์ เสริมสุข |
ป.3 |
1 |
563 |
9437 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรภัทธ์ นาโควงค์ |
ป.3 |
1 |
564 |
9343 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกฤษณะ ชมภูชัย |
ป.3 |
1 |
565 |
9017 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชลธี ศรีคำจักร |
ป.3 |
1 |
566 |
9016 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติพล ไก่ฟ้า |
ป.3 |
1 |
567 |
8996 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติพร ไก่ฟ้า |
ป.3 |
1 |
568 |
9021 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธันวา ธรรมชัยกุล |
ป.3 |
1 |
569 |
9025 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพุฒิภัทร อินเต้า |
ป.3 |
1 |
570 |
9018 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชิษณุพงศ์ ใจยา |
ป.3 |
1 |
571 |
9010 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรัชชานนท์ ศรีทินนท์ |
ป.3 |
1 |
572 |
9050 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายบดินทร์ รัตนแพทย์ |
ป.3 |
1 |
573 |
9267 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูวริทย์ รัตนทวีชาติ |
ป.3 |
1 |
574 |
9020 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนากร ไชยเตกูล |
ป.3 |
1 |
575 |
9004 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนัธทวัฒน์ สร้อยแก้ว |
ป.3 |
1 |
576 |
9003 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรภัทร รัตนารักษ์ |
ป.3 |
1 |
577 |
9096 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกาวิตา คำลือชัย |
ป.3 |
1 |
578 |
9047 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงญาณภา ผ่านสุวรรณ |
ป.3 |
1 |
579 |
9030 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา ขันปิงปุ๊ด |
ป.3 |
1 |
580 |
9046 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวิรากานต์ ใหญ่คุณ |
ป.3 |
1 |
581 |
9015 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฐธิชา ใจชมภู |
ป.3 |
1 |
582 |
9014 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงจันทภา ศิริวรรณ |
ป.3 |
1 |
583 |
9095 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเอมิกา พิพิทยชัยกุล |
ป.3 |
1 |
584 |
9449 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุพิชญา ม่วงคำ |
ป.3 |
1 |
585 |
9032 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงมณิชญา เพิ่มพลู |
ป.3 |
1 |
586 |
9088 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิชญธิดา อินต๊ะชุ่ม |
ป.3 |
1 |
587 |
9012 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกชพร แก้วบุญเรือง |
ป.3 |
1 |
588 |
9094 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนวรรณ ชมภูศรี |
ป.3 |
1 |
589 |
9045 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภานุวัฒน์ ตาปิก |
ป.3 |
2 |
590 |
9000 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณภัทร แก้วแวว |
ป.3 |
2 |
591 |
9334 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชนะกาล ทินอยู่ |
ป.3 |
2 |
592 |
9005 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปรินทร์ อินศรี |
ป.3 |
2 |
593 |
9268 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนพล โปทาสาย |
ป.3 |
2 |
594 |
9019 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐทิศตกร แก้วทิพย์ |
ป.3 |
2 |
595 |
9086 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิชัยยุทธ สุรินทร์ |
ป.3 |
2 |
596 |
9011 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอลงกต อินตางาม |
ป.3 |
2 |
597 |
9092 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวรวุฒิ แก้วบุญมา |
ป.3 |
2 |
598 |
9001 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐพล เรนทอน |
ป.3 |
2 |
599 |
9009 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภัทรภณ ทองดี |
ป.3 |
2 |
600 |
9091 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจิรายุ อยู่จุ้ย |
ป.3 |
2 |
601 |
9322 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนันชัย เปี่ยมบริบูรณ์ |
ป.3 |
2 |
602 |
9002 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนภัทร เมาลี |
ป.3 |
2 |
603 |
9052 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธัญธรณ์ จันทร์นุช |
ป.3 |
2 |
604 |
9007 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพีรดนย์ ง้าวกาเขียว |
ป.3 |
2 |
605 |
9265 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณนนท์ วงค์อุด |
ป.3 |
2 |
606 |
9259 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพีระพัฒน์ ใจมี |
ป.3 |
2 |
607 |
9266 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนภัทร ญาณะกูล |
ป.3 |
2 |
608 |
9089 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฐฐธิดา อินทร์เหล่าใหญ่ |
ป.3 |
2 |
609 |
9090 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงทัตพิชา สงแจ้ง |
ป.3 |
2 |
610 |
9031 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฐทยา ชั่งชัย |
ป.3 |
2 |
611 |
9431 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเขมินทรา พีระแปง |
ป.3 |
2 |
612 |
9013 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกันต์ฤทัย ศรีนาค |
ป.3 |
2 |
613 |
9342 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเพชรดารัตน์ จันทร์ทอง |
ป.3 |
2 |
614 |
9029 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกนกพิชญ์ ดาสิน |
ป.3 |
2 |
615 |
9244 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกุลนิตฐ์ มากมี |
ป.3 |
2 |
616 |
9087 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนกวนันท์ คำมูล |
ป.3 |
2 |
617 |
8834 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายคีตพัฒน์ เสริมสุข |
ป.4 |
1 |
618 |
8841 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนภดล มงคล |
ป.4 |
1 |
619 |
9219 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอดิเทพ คำพูล |
ป.4 |
1 |
620 |
8823 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนพกร แก้วปัน |
ป.4 |
1 |
621 |
9034 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิตตินันท์ ก้อนแหวน |
ป.4 |
1 |
622 |
8827 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเศรษฐี ใจวุฒิ |
ป.4 |
1 |
623 |
8840 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนรัต อุดถา |
ป.4 |
1 |
624 |
8826 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศิวานนท์ ศรีใจแก้ว |
ป.4 |
1 |
625 |
8843 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภาณุวิชญ์ สร้อยแก้ว |
ป.4 |
1 |
626 |
8822 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ คำปันแก้ว |
ป.4 |
1 |
627 |
9132 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสายน้ำ - |
ป.4 |
1 |
628 |
9099 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเนตรอัปสร คชพรม |
ป.4 |
1 |
629 |
9450 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธัญสินี สัตยวัตสกุลโชติ |
ป.4 |
1 |
630 |
9176 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปณิดา แก้วคำดี |
ป.4 |
1 |
631 |
8833 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุทาทิพย์ ขมหวาน |
ป.4 |
1 |
632 |
9336 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงภัสราวดี อินต๊ะใจ |
ป.4 |
1 |
633 |
8851 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศดานันท์ แซ่ซ้ง |
ป.4 |
1 |
634 |
8828 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาภัทร เปียงใจ |
ป.4 |
1 |
635 |
8937 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนภาวดี อินทร์ทอง |
ป.4 |
1 |
636 |
8848 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา บุญสืบ |
ป.4 |
1 |
637 |
9036 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธวัลฤทัย ผ่านภพ |
ป.4 |
1 |
638 |
9339 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกัลชนา แก้วคำดี |
ป.4 |
1 |
639 |
9435 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรยุทธ ใยแก้ว |
ป.4 |
2 |
640 |
9430 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายแพททริค ดอนเนลลี่ |
ป.4 |
2 |
641 |
8825 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภานุพงษ์ พินธิสืบ |
ป.4 |
2 |
642 |
8835 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกีรติ ปิกเกษม |
ป.4 |
2 |
643 |
9451 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกฤติพงศ์ สองสุข |
ป.4 |
2 |
644 |
8818 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกรวิชญ์ ฐิติพานิชยางกูร |
ป.4 |
2 |
645 |
8839 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนกร ธีระพงษ์กุล |
ป.4 |
2 |
646 |
8842 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนักรบ วงศ์เมือง |
ป.4 |
2 |
647 |
8838 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายติณณภพ ศรีวิกุล |
ป.4 |
2 |
648 |
8836 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐตนัย เชยสำโรง |
ป.4 |
2 |
649 |
9097 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนารีรัตน์ ขันติโชติ |
ป.4 |
2 |
650 |
8847 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงจีรธิดา ชูสุวรรณ |
ป.4 |
2 |
651 |
8849 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปิยะพร พินธิสืบ |
ป.4 |
2 |
652 |
8829 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงทิฆัมพร นาคกุญชร |
ป.4 |
2 |
653 |
8852 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุรีย์ - |
ป.4 |
2 |
654 |
9038 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปนัดดา สายถิ่น |
ป.4 |
2 |
655 |
9100 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงทัดดาว สมศรี |
ป.4 |
2 |
656 |
9326 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอรรชิตา ธิช่างทอง |
ป.4 |
2 |
657 |
8846 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกรปภา จันทร์ทรายมูล |
ป.4 |
2 |
658 |
9452 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงจิรัชยา อุปอินทร์ |
ป.4 |
2 |
659 |
8830 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเบญจพร กิ่งแก้ว |
ป.4 |
2 |
660 |
8832 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวรัญชลี พากกระโทก |
ป.4 |
2 |
661 |
9453 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภาณุพงษ์ มณีวรรณ์ |
ป.5 |
1 |
662 |
9263 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศตวรรษ แก้วคำเครือ |
ป.5 |
1 |
663 |
8859 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสรวัชญ์ หล้านามวงค์ |
ป.5 |
1 |
664 |
8878 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัชนนท์ จิตตรง |
ป.5 |
1 |
665 |
8950 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิพัฒน์ วุฒิเจริญ |
ป.5 |
1 |
666 |
8857 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเป็นไทย ยะตะนัง |
ป.5 |
1 |
667 |
8845 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศุกลวัตร ก๋องคำทา |
ป.5 |
1 |
668 |
9199 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภาคภูมิ ศิริไพรวัลย์ |
ป.5 |
1 |
669 |
8879 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธรรมรัตน์ สร้อยแก้ว |
ป.5 |
1 |
670 |
9103 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติกวิน ตุงใย |
ป.5 |
1 |
671 |
8877 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชลกร ภูมิรัตน์ |
ป.5 |
1 |
672 |
8895 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุชัญญา อมประนาม |
ป.5 |
1 |
673 |
8952 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนธิดา หมื่นท่น |
ป.5 |
1 |
674 |
8889 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกันยกร หล้าคำเปียง |
ป.5 |
1 |
675 |
8871 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรัตนาวดี ใจวุฒิ |
ป.5 |
1 |
676 |
8945 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนิกา ยะจินะ |
ป.5 |
1 |
677 |
8868 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณุชรินทร์ยา บุญจันทร์ |
ป.5 |
1 |
678 |
8867 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงฐิติยวดี เมืองคำบุตร |
ป.5 |
1 |
679 |
8873 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกชกร ประดิษฐ์ |
ป.5 |
1 |
680 |
9454 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกันติชา ชัยวัน |
ป.5 |
1 |
681 |
9105 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพรลภัส สีออน |
ป.5 |
1 |
682 |
9422 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรินรดา นากอก |
ป.5 |
1 |
683 |
9138 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเบญญาภา แปงสี |
ป.5 |
1 |
684 |
8866 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ขอสืบ |
ป.5 |
1 |
685 |
8881 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปภาวิชญ์ มณีศรี |
ป.5 |
2 |
686 |
8854 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายติณณภพ ตันปิง |
ป.5 |
2 |
687 |
8886 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายบัณฑัต เปาปวง |
ป.5 |
2 |
688 |
9448 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวรพงศ์ สุขสวาท |
ป.5 |
2 |
689 |
8862 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอดิศร เครือวงจันทร์ |
ป.5 |
2 |
690 |
8858 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูบดินทร์ แลสันกลาง |
ป.5 |
2 |
691 |
9264 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกฤษณะ นาราลักษณ์ |
ป.5 |
2 |
692 |
9260 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปิยะพงษ์ ภูผึ้ง |
ป.5 |
2 |
693 |
9197 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพีรดลย์ วงค์อุด |
ป.5 |
2 |
694 |
9140 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธันวา วงศ์นันทะ |
ป.5 |
2 |
695 |
9455 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐวัฒน์ กันญา |
ป.5 |
2 |
696 |
8885 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอัฐพงษ์ ฟ้าคำตัน |
ป.5 |
2 |
697 |
9102 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสรวีย์ รัฐวุฒิโรจน์ |
ป.5 |
2 |
698 |
8892 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนพร แซ่จิ๋ว |
ป.5 |
2 |
699 |
8893 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิชญา ชุ่มคำมูล |
ป.5 |
2 |
700 |
8890 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเฌอลัญจ์ ฉกรรจ์แดง |
ป.5 |
2 |
701 |
8864 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกรรณิการ์ มะลิวัลย์ |
ป.5 |
2 |
702 |
9456 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปภัสสร จันทร์วงศ์ |
ป.5 |
2 |
703 |
8936 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณิชานันท์ สุรินทะ |
ป.5 |
2 |
704 |
8874 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงวราพร จิตมั่น |
ป.5 |
2 |
705 |
8870 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิชาญาภา ต๊ะกูล |
ป.5 |
2 |
706 |
8872 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอรินรดา ภิยาชัย |
ป.5 |
2 |
707 |
8888 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ เทพสิงห์ |
ป.5 |
2 |
708 |
8891 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิชชาภัทร์ กิติรส |
ป.5 |
2 |
709 |
8725 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูมินทร์ เมืองมา |
ป.6 |
1 |
710 |
8980 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิสิษฐ์ สุรชัย |
ป.6 |
1 |
711 |
8724 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปริณ ใจมา |
ป.6 |
1 |
712 |
8743 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนภัทร ตันปิง |
ป.6 |
1 |
713 |
8979 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเอกวัฒน์ สาลีอาจ |
ป.6 |
1 |
714 |
8720 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีระพงษ์ เกิดดำรงกุล |
ป.6 |
1 |
715 |
8721 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ ตันปิง |
ป.6 |
1 |
716 |
8679 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปกรณ์ ถากองแก้ว |
ป.6 |
1 |
717 |
9048 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอนุชา ลุงส่างยี่ |
ป.6 |
1 |
718 |
9200 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอนุวัติ เมืองลอง |
ป.6 |
1 |
719 |
8751 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอภินัทธ์ พินธิสืบ |
ป.6 |
1 |
720 |
8723 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนาวิน บุตรใหม่ |
ป.6 |
1 |
721 |
8717 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกันต์ ชลังสุทธิ์ |
ป.6 |
1 |
722 |
8748 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวัชรสรณ์ ศรีนันชัย |
ป.6 |
1 |
723 |
8770 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายญาณวุฒิ มะโนธรรม |
ป.6 |
1 |
724 |
8722 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนัธทวัฒน์ ชมภู |
ป.6 |
1 |
725 |
8745 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธันวา จิตมั่น |
ป.6 |
1 |
726 |
8742 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเดชา เกียรติพิทักษ์ |
ป.6 |
1 |
727 |
8733 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกนกวดี อินทร์ทอง |
ป.6 |
1 |
728 |
8760 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุธิศรางค์ ถนอมตน |
ป.6 |
1 |
729 |
8737 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเนตรนภา คำมาบุตร |
ป.6 |
1 |
730 |
8754 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชานิญา เดชสาวงค์ |
ป.6 |
1 |
731 |
8761 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงบัณฑิตา วรรณหลวง |
ป.6 |
1 |
732 |
9230 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศิรประภา เมืองใจ |
ป.6 |
1 |
733 |
8756 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธันยชนก เปาปวง |
ป.6 |
1 |
734 |
9262 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงตรีนภา ศรีวิชัย |
ป.6 |
1 |
735 |
8738 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศศิรดา แซ่ซ้ง |
ป.6 |
1 |
736 |
8772 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐ์ฏาพร ขจรคำ |
ป.6 |
1 |
737 |
8755 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนัญญา ศีลา |
ป.6 |
1 |
738 |
8735 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณัฐชยา ปวนบุญนำ |
ป.6 |
1 |
739 |
8757 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเนตรนภา คำขจร |
ป.6 |
1 |
740 |
9201 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุภาวดี ใจสี |
ป.6 |
1 |
741 |
8719 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนภัทร แก้วเมือง |
ป.6 |
2 |
742 |
8987 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติ์พิพัชญ์ จีบุญมี |
ป.6 |
2 |
743 |
9425 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภัทรภูมิ กิ่งนาระ |
ป.6 |
2 |
744 |
9457 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรัชพล พิมิตย์ |
ป.6 |
2 |
745 |
9311 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภาคภูมิ หอมนวล |
ป.6 |
2 |
746 |
8747 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายมณตกราญ อินศรี |
ป.6 |
2 |
747 |
8752 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศุภกร จอมทอง |
ป.6 |
2 |
748 |
8985 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอานุชิต น่วมน้อย |
ป.6 |
2 |
749 |
8726 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวรากรณ์ พระชัย |
ป.6 |
2 |
750 |
9459 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสิทธิโชค ศิริป้อ |
ป.6 |
2 |
751 |
9458 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชญานนท์ มหาศรี |
ป.6 |
2 |
752 |
9319 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐพัชร์ อินทุฤทธิ์ |
ป.6 |
2 |
753 |
9226 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชนาภัทร คำมาก |
ป.6 |
2 |
754 |
8988 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายธนภัทร์ วังแก้ว |
ป.6 |
2 |
755 |
8784 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ศรีคำจักร |
ป.6 |
2 |
756 |
9269 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรดนย์ แซ่พ่าน |
ป.6 |
2 |
757 |
9227 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนภัทร พุทธิระ |
ป.6 |
2 |
758 |
8984 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพลวัฒน์ ทองละมุล |
ป.6 |
2 |
759 |
9229 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจักรกิจ อุปทอง |
ป.6 |
2 |
760 |
8899 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐวุฒิ ทองอ่อน |
ป.6 |
2 |
761 |
9423 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจีรวัฒน์ แซ่พ่าน |
ป.6 |
2 |
762 |
9228 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูวดล บุญตั้ง |
ป.6 |
2 |
763 |
8727 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศุกลวัฒน์ คำอ้าย |
ป.6 |
2 |
764 |
8746 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภานุพงษ์ มงคล |
ป.6 |
2 |
765 |
8741 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชยพล เพ็งเรือง |
ป.6 |
2 |
766 |
8762 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปาณิชยา เครือพัฒน์ |
ป.6 |
2 |
767 |
8736 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธันยพร เทียนทอง |
ป.6 |
2 |
768 |
8898 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ชุติก่อกุลยศ |
ป.6 |
2 |
769 |
8758 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนภัสวรรณ ยุชมภู |
ป.6 |
2 |
770 |
8986 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงขวัญฤดี จันสอง |
ป.6 |
2 |
771 |
9129 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปรียพัช หมื่นสุดตา |
ป.6 |
2 |
772 |
8759 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัชราวดี ยะคำดุก |
ป.6 |
2 |
773 |
8946 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงจันทมณี เม่นขาว |
ป.6 |
2 |
774 |
8765 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปาณิสรา บุญมากระจ่าง |
ป.6 |
2 |
775 |
9462 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพงษ์ภัทร ลิ่มสกุล |
ม.1 |
1 |
776 |
9461 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายป้องปฐพี ประดิษฐ์ |
ม.1 |
1 |
777 |
8684 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสมิทธิ์ บัวขำ |
ม.1 |
1 |
778 |
9204 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศุภมงคล แต้มฉลาด |
ม.1 |
1 |
779 |
8905 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอชิระ คำภิระแปง |
ม.1 |
1 |
780 |
8677 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนากรณ์ กองไชย |
ม.1 |
1 |
781 |
8676 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนากร บุญสิงห์ |
ม.1 |
1 |
782 |
9107 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐวัตน์ จิตมั่น |
ม.1 |
1 |
783 |
8953 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายชัยวัฒน์ จิตมั่น |
ม.1 |
1 |
784 |
8902 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอภิวรรธน์ ใสวรรณ์ |
ม.1 |
1 |
785 |
9202 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายจิรภัทร ใจวัน |
ม.1 |
1 |
786 |
9460 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปรัชญา พิมิตย์ |
ม.1 |
1 |
787 |
8689 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอภิรักษ์ ก้างออนตา |
ม.1 |
1 |
788 |
8678 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธีรวัฒน์ ต้นกลาง |
ม.1 |
1 |
789 |
9464 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัชราภา แสนธิการ |
ม.1 |
1 |
790 |
9465 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงมณชญา ชุมภูทอง |
ม.1 |
1 |
791 |
9466 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุพรรษา แสงใสรัตน์ |
ม.1 |
1 |
792 |
9507 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงณฐมน สุวรรณ |
ม.1 |
1 |
793 |
9232 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุพรรณนิกา อุปทอง |
ม.1 |
1 |
794 |
8768 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนิษฐา มูลวรรณา |
ม.1 |
1 |
795 |
9463 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกุลดา ขอพิมาย |
ม.1 |
1 |
796 |
8681 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิสุทธิ์ ชาญจารุ |
ม.1 |
2 |
797 |
8767 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูมิพัชฏะ ประเสริฐสุข |
ม.1 |
2 |
798 |
8901 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณฐพล อินสุข |
ม.1 |
2 |
799 |
8771 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวศกร วงษ์น้อย |
ม.1 |
2 |
800 |
8769 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายทักษ์ดนัย หล้าธิ |
ม.1 |
2 |
801 |
8685 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวิศรุต รัตนทวีชาติ |
ม.1 |
2 |
802 |
8682 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพัชรพล ยุชมภู |
ม.1 |
2 |
803 |
9467 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ พัฒนาวงศ์ทอง |
ม.1 |
2 |
804 |
8954 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสมฤทัย หมื่นคำแปง |
ม.1 |
2 |
805 |
8690 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกมลชนก ไก่ฟ้า |
ม.1 |
2 |
806 |
8989 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสิรินทิพย์ แก้วสีมา |
ม.1 |
2 |
807 |
9468 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปนัดดา มาลาสาย |
ม.1 |
2 |
808 |
8693 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนิกานต์ จิตมั่น |
ม.1 |
2 |
809 |
8702 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสวรินทร์ ผ่องสวัสดิ์ |
ม.1 |
2 |
810 |
8698 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิชญากร แปงใจ |
ม.1 |
2 |
811 |
9341 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนภัสกร มะโนธรรม |
ม.1 |
2 |
812 |
8691 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกมลทิพย์ เครืออ้าย |
ม.1 |
2 |
813 |
8942 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส คำน้อย |
ม.1 |
2 |
814 |
9040 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธัญภัทร มาสว่าง |
ม.1 |
2 |
815 |
8700 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรุ่งธิวา หล้าสมบูรณ์ |
ม.1 |
2 |
816 |
9042 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอภิวิชญ์ ทองละมุล |
ม.2 |
1 |
817 |
9205 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายฐิติกร ศรีมี |
ม.2 |
1 |
818 |
8776 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติ์ธวัช พีระแปง |
ม.2 |
1 |
819 |
9403 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภูดิศ มะโนเปียง |
ม.2 |
1 |
820 |
9401 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพิชิตชัย ใจบรรทัด |
ม.2 |
1 |
821 |
9477 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเทวเทพ วงศ์จันทร์ |
ม.2 |
1 |
822 |
9043 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวชิรวิชญ์ แก้วกองเกตุ |
ม.2 |
1 |
823 |
9404 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวรรณชัย เวียงทอง |
ม.2 |
1 |
824 |
8605 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวชิรวิทย์ กาวิเต |
ม.2 |
1 |
825 |
8602 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพีรพัฒน์ มั่งมี |
ม.2 |
1 |
826 |
9233 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนกฤต หมื่นท่น |
ม.2 |
1 |
827 |
9406 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสิงหา ดวงมะยศ |
ม.2 |
1 |
828 |
8716 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัชนน ก๋องชัยวงค์ |
ม.2 |
1 |
829 |
9400 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายนรินธรณ์ คำป่าแลว |
ม.2 |
1 |
830 |
8595 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัฐภัทร เสน่ห์จันทร์ฉาย |
ม.2 |
1 |
831 |
9402 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภาณุวัฒน์ มณีวรรณ์ |
ม.2 |
1 |
832 |
9469 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายทวีศักดิ์ ศิริป้อ |
ม.2 |
1 |
833 |
9405 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศิรวุฒิ ประสพสุข |
ม.2 |
1 |
834 |
8630 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงญาดา มลิวัลย์ |
ม.2 |
1 |
835 |
9234 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงฐิตินันท์ บุญตั้ง |
ม.2 |
1 |
836 |
9407 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชนิภา ขัดทะสีมา |
ม.2 |
1 |
837 |
9141 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงนุชชบา วงศ์นันทะ |
ม.2 |
1 |
838 |
9044 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัดชา มาลา |
ม.2 |
1 |
839 |
9207 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอภิญญา เมืองลอง |
ม.2 |
1 |
840 |
9511 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงอามินยา เครือคำมูล |
ม.2 |
1 |
841 |
8620 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัชรามาศ กานันชัย |
ม.2 |
1 |
842 |
8629 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชฎาฉัตร ใจวุฒิ |
ม.2 |
1 |
843 |
9409 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัชรา สารีมี |
ม.2 |
1 |
844 |
9237 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศิรัณญากร เมืองใจ |
ม.2 |
1 |
845 |
9236 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงต้นหลิว เสริมสุข |
ม.2 |
1 |
846 |
8594 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายก้องภพ พรหมจักร์ |
ม.2 |
2 |
847 |
9208 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายศรายุทธ ยินดี |
ม.2 |
2 |
848 |
8600 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพัชรพล นาคกุญชร |
ม.2 |
2 |
849 |
9209 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนกฤต ภัทราชยานันต์ |
ม.2 |
2 |
850 |
9395 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธรรมรัตน์ ธรรมกันธร |
ม.2 |
2 |
851 |
8807 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธัญเทพ สุด้วง |
ม.2 |
2 |
852 |
8634 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายเธียรวิญช์ ปงอุดทา |
ม.2 |
2 |
853 |
8599 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายพงศกร จักร์ดี |
ม.2 |
2 |
854 |
8606 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายวีรศักดิ์ ใจชมภู |
ม.2 |
2 |
855 |
9396 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายนฤนาท กันยา |
ม.2 |
2 |
856 |
8609 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอภิราม แก้วบุญเรือง |
ม.2 |
2 |
857 |
8580 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติเดช วิญญา |
ม.2 |
2 |
858 |
9210 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนาธิป เสริมสุข |
ม.2 |
2 |
859 |
8610 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายกิตติพงศ์ อุ่นใจ |
ม.2 |
2 |
860 |
8908 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายรัฐศาสตร์ ศรีคำวัง |
ม.2 |
2 |
861 |
8603 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายภรัณยู บุญสิงห์ |
ม.2 |
2 |
862 |
8598 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายปองเดช แก้วร่วมวงค์ |
ม.2 |
2 |
863 |
9235 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงจารุวรรณ เรือนสุข |
ม.2 |
2 |
864 |
8907 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงฐิติมา ชุติจิรัฐิติกาล |
ม.2 |
2 |
865 |
8627 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงศิริพัฒน์ เขียวสนุก |
ม.2 |
2 |
866 |
9399 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวสวยซ่า - |
ม.2 |
2 |
867 |
8611 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงกมลชนก บังเมฆ |
ม.2 |
2 |
868 |
8614 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธนัญชนก บัวงาม |
ม.2 |
2 |
869 |
9109 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงคีตาภัทร เมืองคำ |
ม.2 |
2 |
870 |
9398 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงสุชาดา แปงคำ |
ม.2 |
2 |
871 |
8909 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ถาไชย |
ม.2 |
2 |
872 |
8618 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา เพ็งเรือง |
ม.2 |
2 |
873 |
8623 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรัชนีวรรณ ซาวสืบ |
ม.2 |
2 |
874 |
8613 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ศรีวิชัย |
ม.2 |
2 |
875 |
9397 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรุจิรัตน์ วิรัตน์เกษม |
ม.2 |
2 |
876 |
8666 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายจิรวัฒน์ คำชมภู |
ม.3 |
1 |
877 |
9508 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนวัต สัตยวัตสกุลโชติ |
ม.3 |
1 |
878 |
8668 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายอนุชา อินจันทร์ |
ม.3 |
1 |
879 |
8645 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายอชิตะ ขัดทองล้วน |
ม.3 |
1 |
880 |
8533 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายอภิรักษ์ พินธิสืบ |
ม.3 |
1 |
881 |
9247 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายวิรุฬห์ฉัตร ปะละน่าน |
ม.3 |
1 |
882 |
9246 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายรพีพัฒน์ รัชนีรมย์ |
ม.3 |
1 |
883 |
8992 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายธนัทชา รัตนวัน |
ม.3 |
1 |
884 |
9251 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายภูวเนตร ทิพย์ยอด |
ม.3 |
1 |
885 |
8528 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายพิพัฒพงศ์ จิตมั่น |
ม.3 |
1 |
886 |
8527 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายนันท์ธชัย ยะคำดุก |
ม.3 |
1 |
887 |
9253 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายสุวิจักขณ์ สายคำน้อย |
ม.3 |
1 |
888 |
8529 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายพงษ์กร ก๋องคำทา |
ม.3 |
1 |
889 |
9245 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายปรเมศวร์ ปานันตา |
ม.3 |
1 |
890 |
9252 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายรัฐศาสตร์ ศรีทิพันธ์ |
ม.3 |
1 |
891 |
8593 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายกฤษฎา ทาเขียว |
ม.3 |
1 |
892 |
8782 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายณพล จงศิริ |
ม.3 |
1 |
893 |
8546 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงชลธิชา แก้วเต็ม |
ม.3 |
1 |
894 |
9249 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวชลธิชชา คำลือชัย |
ม.3 |
1 |
895 |
9112 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวณัฐธิดา ชั่งชัย |
ม.3 |
1 |
896 |
8589 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวอภินันท์ ก้างออนตา |
ม.3 |
1 |
897 |
8559 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวฐิตินันท์ ทรงกิจวิศวการ |
ม.3 |
1 |
898 |
9509 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวศิรินรีลักษณ์ บุญรุ่งเจริญ |
ม.3 |
1 |
899 |
9211 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายจักรกฤษณ์ สิทธิกสิกรรม |
ม.3 |
2 |
900 |
9254 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายปฐมพงษ์ กองศรีกุลดิลก |
ม.3 |
2 |
901 |
9111 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายณัฐวัฒน์ นิวยืน |
ม.3 |
2 |
902 |
8548 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายวิศวะ กันทะมา |
ม.3 |
2 |
903 |
9312 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายอัมรินทร์ ตุ้ยเต็มวงค์ |
ม.3 |
2 |
904 |
9250 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายภูมิภัทร วิจารณ์พล |
ม.3 |
2 |
905 |
8781 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นายธันว์พชร ถ่ายถอน |
ม.3 |
2 |
906 |
9410 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กชายณัทกร ชุ่มใจ |
ม.3 |
2 |
907 |
9427 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวพันธ์วิรา แซ่พ่าน |
ม.3 |
2 |
908 |
8633 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวกชพรรณ ระวิวรรณ |
ม.3 |
2 |
909 |
8543 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาววิลาสินี ทักษิณ |
ม.3 |
2 |
910 |
9256 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพิชากาญจน์ พรหมวงค์ |
ม.3 |
2 |
911 |
8541 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรุ่งทิวา ปิงเถิง |
ม.3 |
2 |
912 |
9255 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวกฤติกานต์ เหมชาติ |
ม.3 |
2 |
913 |
8777 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงธมลวรรณ ฤทธิธา |
ม.3 |
2 |
914 |
8536 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวปิยธิดา จินดา |
ม.3 |
2 |
915 |
8779 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวกัญญาลักษณ์ ชัยชื่น |
ม.3 |
2 |
916 |
8544 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวสุภาวดี ยาพุฒสืบ |
ม.3 |
2 |
917 |
8545 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงรุจิรา เครือดวงคำ |
ม.3 |
2 |
918 |
8944 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวจันทนิภา เม่นขาว |
ม.3 |
2 |
919 |
8911 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
เด็กหญิงพัชราภา แก้วดวงตา |
ม.3 |
2 |
920 |
8535 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวเบญญทิพย์ สายตะเข็บ |
ม.3 |
2 |
921 |
9510 |
ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา |
นางสาวจรินทร์ทิพย์ บุญประเสริฐ |
ม.3 |
2 |
922 |
8599 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายนพรัตน์ ปานทอง |
อ.2 |
1 |
923 |
8619 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายปิติณัฐ - |
อ.2 |
1 |
924 |
8601 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายเรืองศักดิ์ โชคดี |
อ.2 |
1 |
925 |
8603 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายปวรรัชดล จันทร์เต็ม |
อ.2 |
1 |
926 |
8604 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธารธารา ชาญเชี่ยว |
อ.2 |
1 |
927 |
8600 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนานนท์ วงค์สิงห์ |
อ.2 |
1 |
928 |
8602 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายภูผา สอนปะละ |
อ.2 |
1 |
929 |
8606 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงณดา - |
อ.2 |
1 |
930 |
8607 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงรัตนาภรณ์ พวงสอน |
อ.2 |
1 |
931 |
8605 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพรพิมล เป็งคำ |
อ.2 |
1 |
932 |
8570 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพุฒิพงศ์ ฟักแก้ว |
อ.3 |
1 |
933 |
8614 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายต้นกล้า นายอ่วง |
อ.3 |
1 |
934 |
8582 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายเกษมศักดิ์ มงคล |
อ.3 |
1 |
935 |
8608 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายกฤตานนท์ สงนอก |
อ.3 |
1 |
936 |
8591 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายชโนทัย บุตรหล้า |
อ.3 |
1 |
937 |
8616 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนวินท์ อินปันบุตร |
อ.3 |
1 |
938 |
8564 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายชลทาน นันตาวงค์ |
อ.3 |
1 |
939 |
8565 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฐพงษ์ ทนานนท์ |
อ.3 |
1 |
940 |
8567 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนวัฒน์ - |
อ.3 |
1 |
941 |
8583 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายจิรายุ เจนเขตรการณ์ |
อ.3 |
1 |
942 |
8569 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพชรพล มหาวรรณ์อุ๊ด |
อ.3 |
1 |
943 |
8566 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายทิวากร นาละออง |
อ.3 |
1 |
944 |
8598 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนัชชัย เต็มหล้า |
อ.3 |
1 |
945 |
8568 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายประภวิษณ์ุ กาจารี |
อ.3 |
1 |
946 |
8581 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงเขมิกา วงค์แก้ว |
อ.3 |
1 |
947 |
8572 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงปภาดา เจ้ากลดี |
อ.3 |
1 |
948 |
8573 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ วรรณเลิศ |
อ.3 |
1 |
949 |
8622 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายเด็กชายสาเอ - |
ป.1 |
1 |
950 |
8540 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายศุภกร วันสูง |
ป.1 |
1 |
951 |
8590 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ ศรีชัยวงค์ |
ป.1 |
1 |
952 |
8533 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฐพนธ์ มหานิยม |
ป.1 |
1 |
953 |
8536 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฐพล แก้วสาย |
ป.1 |
1 |
954 |
8543 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพลวัฒน์ วงค์เขียว |
ป.1 |
1 |
955 |
8611 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายกันทรากร จำปาอูป |
ป.1 |
1 |
956 |
8539 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพุฒิภัทร โนจากูล |
ป.1 |
1 |
957 |
8538 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพุฒิพงศ์ โนจากูล |
ป.1 |
1 |
958 |
8535 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายสรวิชญ์ ไม่ปรากฏนามสกุล |
ป.1 |
1 |
959 |
8613 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายชนวีร์ บุญวงศ์ |
ป.1 |
1 |
960 |
8610 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนากานต์ กาพุทธิ์ |
ป.1 |
1 |
961 |
8558 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายแทนตะวัน ชาญเชียว |
ป.1 |
1 |
962 |
8557 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายกตัญญู ศรีหลัก |
ป.1 |
1 |
963 |
8532 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธัญวาเทพ วงษ์ไพศาล |
ป.1 |
1 |
964 |
8563 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงสุธาสินี ดวงดาว |
ป.1 |
1 |
965 |
8549 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงบัวสกุล ศรีอุบล |
ป.1 |
1 |
966 |
8620 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงดวงเดือน - |
ป.1 |
1 |
967 |
8546 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงนันท์ธิราทิตย์ น้อยเปียง |
ป.1 |
1 |
968 |
8545 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงวนิดา มหาพรหม |
ป.1 |
1 |
969 |
8609 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงรมิดา วิไลพันธ์ |
ป.1 |
1 |
970 |
8548 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงไอสวรรค์ กันทะวงค์ |
ป.1 |
1 |
971 |
8595 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงหอมไส - |
ป.1 |
1 |
972 |
8574 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายปฏิญญา อูปมูล |
ป.2 |
1 |
973 |
8576 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธงชัย - |
ป.2 |
1 |
974 |
8511 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายประยุทธ์ ศรีวงษา |
ป.2 |
1 |
975 |
8529 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนบดี เครือตา |
ป.2 |
1 |
976 |
8514 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายเมธานันท์ ทรัพย์สิน |
ป.2 |
1 |
977 |
8575 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายปัณณทัต อูปมูล |
ป.2 |
1 |
978 |
8518 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงอภิชญาภา แผ่นทอง |
ป.2 |
1 |
979 |
8516 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพิชชาพร กระแสงสิง |
ป.2 |
1 |
980 |
8517 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงเมษาทิวา ถาไชย |
ป.2 |
1 |
981 |
8519 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงรินรัดดา เดชาวัฒน์ |
ป.2 |
1 |
982 |
8515 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงจิดาภา พวงเสงี่ยม |
ป.2 |
1 |
983 |
8597 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงสุพรรษา สุวรรณ |
ป.2 |
1 |
984 |
8499 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายภูวนัย บุญญา |
ป.3 |
1 |
985 |
8500 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายศุภกร ฝั้นชุมภู |
ป.3 |
1 |
986 |
8525 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายตะวัน มันตะลัมพะ |
ป.3 |
1 |
987 |
8551 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายจิรายุ อินปันบุตร |
ป.3 |
1 |
988 |
8552 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพิชญะ หมื่นสมบัติ |
ป.3 |
1 |
989 |
8483 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายภานรินทร์ ทาเขียว |
ป.3 |
1 |
990 |
8506 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายภัทรเวช ฟังเย็น |
ป.3 |
1 |
991 |
8502 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายวีรภพ ศรีชัยยา |
ป.3 |
1 |
992 |
8498 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายคมสร บัวเร็ว |
ป.3 |
1 |
993 |
8587 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงฟร็องซัวส์ ปอล ดาซค์ |
ป.3 |
1 |
994 |
8503 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงรตา ณ วงค์จ้นทร์ |
ป.3 |
1 |
995 |
8505 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงบัวบูชา ศรีอุบล |
ป.3 |
1 |
996 |
8467 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงสิริรัตน์ ชัยสงคราม |
ป.3 |
1 |
997 |
8588 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงทองดีจริง ดาซค์ |
ป.3 |
1 |
998 |
8504 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงกนิษฐา แสนจังหรีด |
ป.3 |
1 |
999 |
8472 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายกรวี ตาคำ |
ป.4 |
1 |
1000 |
8617 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพีระพงษ์ อินปันบุตร |
ป.4 |
1 |
1001 |
8526 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายธนโชติ ธรรมสาคร |
ป.4 |
1 |
1002 |
8624 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายสายชล หน้าชม |
ป.4 |
1 |
1003 |
8462 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ ทรัพย์สิน |
ป.4 |
1 |
1004 |
8460 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายมุอาซ สะนอ |
ป.4 |
1 |
1005 |
8461 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงปรีชญาพรรณ์ มงคล |
ป.4 |
1 |
1006 |
8623 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงกมลชนก วันสูง |
ป.4 |
1 |
1007 |
8459 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพัชราภา ทนานนท์ |
ป.4 |
1 |
1008 |
8464 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงวิภาวณี แสนคำ |
ป.4 |
1 |
1009 |
8507 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงภัทรปภา ศรีษะ |
ป.4 |
1 |
1010 |
8615 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงณัฐตชา จุลประเสริฐ |
ป.4 |
1 |
1011 |
8471 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงแพรชมพู อ้วนสูง |
ป.4 |
1 |
1012 |
8485 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ปินตา |
ป.4 |
1 |
1013 |
8585 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงสุกัญญา สมเด็จ |
ป.4 |
1 |
1014 |
8435 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายชวกร สิทธิมา |
ป.5 |
1 |
1015 |
8486 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฐกรณ์ อินตา |
ป.5 |
1 |
1016 |
8592 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายพิพัฒน์ จัดว้อง |
ป.5 |
1 |
1017 |
8438 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายปรวัฒน์ วงศ์สุ่ย |
ป.5 |
1 |
1018 |
8487 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายจักรภัทร ณ วันเพ็ญ |
ป.5 |
1 |
1019 |
8433 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายภาสกร เชี่ยวชาญ |
ป.5 |
1 |
1020 |
8434 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายจตุภัทร วังแก้ว |
ป.5 |
1 |
1021 |
8437 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายทินธากรณ์ สุภาษร |
ป.5 |
1 |
1022 |
8531 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายศุภวิชญ์ พันพ่วง |
ป.5 |
1 |
1023 |
8621 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชชา ไชยงาม |
ป.5 |
1 |
1024 |
8449 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพิมลวรรณ์ ราฮามัน |
ป.5 |
1 |
1025 |
8612 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงศศิมณี คงช่วย |
ป.5 |
1 |
1026 |
8443 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงช่อฟ้า ศรีชัยยา |
ป.5 |
1 |
1027 |
8445 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงปุณย์ญิสา คำหล้า |
ป.5 |
1 |
1028 |
8446 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงลัลนาพร รินฟอง |
ป.5 |
1 |
1029 |
8442 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพิมพ์ลดา วรรณเลิศ |
ป.5 |
1 |
1030 |
8444 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงปาริฉัตร เสวนามิตร |
ป.5 |
1 |
1031 |
8447 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงชมพูนุช อ้วนสูง |
ป.5 |
1 |
1032 |
8413 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายรัฐธรรมนูญ วงค์ใจแก้ว |
ป.6 |
1 |
1033 |
8451 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฐธนินทร์ ประกายสิทธิ์ |
ป.6 |
1 |
1034 |
8412 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายกว่างเลียง โลนมาหะ |
ป.6 |
1 |
1035 |
8489 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายณัฐชานนท์ วงค์สิงห์ |
ป.6 |
1 |
1036 |
8414 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายอนุชา ขจรคำ |
ป.6 |
1 |
1037 |
8453 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายนพรัตน์ ใจมาโม๊ะ |
ป.6 |
1 |
1038 |
8417 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายระพีภัทร ขัตติยะวงค์ |
ป.6 |
1 |
1039 |
8371 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายเจษฎา ศิริเครือ |
ป.6 |
1 |
1040 |
8410 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายภูวภัทร สุพรรณ |
ป.6 |
1 |
1041 |
8372 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายชัยวัฒน์ ศรีสุข |
ป.6 |
1 |
1042 |
8477 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กชายประสบชัย ศรีมายา |
ป.6 |
1 |
1043 |
8420 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงดวงนภา สาระวงค์ |
ป.6 |
1 |
1044 |
8418 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงศศิวิมล วงศ์ดวงใส |
ป.6 |
1 |
1045 |
8419 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพัชรินณ์ สีขาว |
ป.6 |
1 |
1046 |
8422 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงณัฐนิกา อินทร์กำแหง |
ป.6 |
1 |
1047 |
8475 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงชนินทร ท้าวไทย |
ป.6 |
1 |
1048 |
8423 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงชนาภา ใสยิ่ง |
ป.6 |
1 |
1049 |
8521 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ ศรีวงษา |
ป.6 |
1 |
1050 |
8488 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงพิมพ์ธิดา ปินตา |
ป.6 |
1 |
1051 |
8421 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงกุลธิดา เครือวงค์ษา |
ป.6 |
1 |
1052 |
8490 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงสไบทิพย์ ฝั้นเตียม |
ป.6 |
1 |
1053 |
8424 |
อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) |
เด็กหญิงอิสริยา สุดใจ |
ป.6 |
1 |
1054 |
2402 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายปุณญพัฒน์ ทองสุข |
อ.2 |
1 |
1055 |
2403 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายรัชชานนท์ พิมสาร |
อ.2 |
1 |
1056 |
2401 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธนวุฒิ สมหารวงศ์ |
อ.2 |
1 |
1057 |
2404 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอัครวินท์ สิทธิมา |
อ.2 |
1 |
1058 |
2409 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายนพเก้า ภูแข่งหมอก |
อ.2 |
1 |
1059 |
2410 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจีราพงษ์ แกมเงิน |
อ.2 |
1 |
1060 |
2405 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงปุญญาภา เจริญมนัส |
อ.2 |
1 |
1061 |
2407 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงสิริกานต์ หมั่นหา |
อ.2 |
1 |
1062 |
2406 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพรลภัส ต๊ะสูง |
อ.2 |
1 |
1063 |
2408 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงโสรยา ยิน |
อ.2 |
1 |
1064 |
2383 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายนภัสกร สุวรรณ |
อ.3 |
1 |
1065 |
2385 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอัมรินทร์ แย้มกลัด |
อ.3 |
1 |
1066 |
2391 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายนันทกร ต้นกันยา |
อ.3 |
1 |
1067 |
2382 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายฆนากร ติ๊บอุ๊ด |
อ.3 |
1 |
1068 |
2384 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายศุภกร ทองเตจา |
อ.3 |
1 |
1069 |
2399 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายพงศพัศ ธนาเลิศหิรัญ |
อ.3 |
1 |
1070 |
2381 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกิตติพงษ์ ดีนาแซง |
อ.3 |
1 |
1071 |
2386 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกชนิภา ละดาดาษ |
อ.3 |
1 |
1072 |
2388 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงโชติกา ปิงแก้ว |
อ.3 |
1 |
1073 |
2387 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ เรือนน้อย |
อ.3 |
1 |
1074 |
2400 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงวริญญาดา ชลาวิไล |
อ.3 |
1 |
1075 |
2361 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธีระสิน อินทรีย์ |
ป.1 |
1 |
1076 |
2363 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายโดลา เพียรุน |
ป.1 |
1 |
1077 |
2360 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจิรายุ จำปาอูป |
ป.1 |
1 |
1078 |
2359 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกริชติชัย แก้วสาย |
ป.1 |
1 |
1079 |
2371 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพีรดา วรรณโสภา |
ป.1 |
1 |
1080 |
2364 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาภัทร จันทร์ดี |
ป.1 |
1 |
1081 |
2369 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงนุชนาท วันไชย |
ป.1 |
1 |
1082 |
2370 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงบุญทริกา เครือปัญโญ |
ป.1 |
1 |
1083 |
2366 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกุลปริญา เทพมหาวงค์ |
ป.1 |
1 |
1084 |
2368 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงณัฐนรี จ๋าพิมาย |
ป.1 |
1 |
1085 |
2374 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงวาสนา ทากสุวรรณ์ |
ป.1 |
1 |
1086 |
2365 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกานต์พิชชา นระปัญญา |
ป.1 |
1 |
1087 |
2373 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงศิริสุข ลาภโต |
ป.1 |
1 |
1088 |
2328 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจอมยุทธ ยศตื้อ |
ป.2 |
1 |
1089 |
2329 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจักษุธรรม โกฎสืบ |
ป.2 |
1 |
1090 |
2331 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธนภัทร เจริญประพันธ์ศรี |
ป.2 |
1 |
1091 |
2394 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายเกติพงษ์ แกมเงิน |
ป.2 |
1 |
1092 |
2343 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกวิน คงฤทธิ์ |
ป.2 |
1 |
1093 |
2332 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอนาวิน พิมสาร |
ป.2 |
1 |
1094 |
2330 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจรัสทิวา เกิดพงษ์ |
ป.2 |
1 |
1095 |
2335 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงนันธ์ชนัน ยิ้มแจ้ง |
ป.2 |
1 |
1096 |
2380 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงปรียาพร ของมูล |
ป.2 |
1 |
1097 |
2334 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพนิดา พานะสิทธิ์ |
ป.2 |
1 |
1098 |
2306 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกิตติศักดิ์ นพคุณ |
ป.3 |
1 |
1099 |
2311 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธณัฐชา บัวบุษย์ |
ป.3 |
1 |
1100 |
2307 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกนกกร หล่มราช |
ป.3 |
1 |
1101 |
2314 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายภูวมินทร์ พิมสาร |
ป.3 |
1 |
1102 |
2347 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายพัชรพล รินคำ |
ป.3 |
1 |
1103 |
2313 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธีรภัทร สุภาวรรณ |
ป.3 |
1 |
1104 |
2308 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายณรงค์เดช ใจเปี้ย |
ป.3 |
1 |
1105 |
2312 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธนัท ตะสะ |
ป.3 |
1 |
1106 |
2310 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายทินกร ยศตื้อ |
ป.3 |
1 |
1107 |
2309 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายทักษพล หลงคำ |
ป.3 |
1 |
1108 |
2316 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงเมทีญา โชตินันทพร |
ป.3 |
1 |
1109 |
2315 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐนันท์ รินทร์แก้ว |
ป.3 |
1 |
1110 |
2285 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายณัฐภูมิ แสนสุข |
ป.4 |
1 |
1111 |
2286 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายนันทิพัฒน์ ขัตติข่าย |
ป.4 |
1 |
1112 |
2398 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายณรงค์กร จันทร์กลาง |
ป.4 |
1 |
1113 |
2284 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกันต์ศักดิ์ ปิงแก้ว |
ป.4 |
1 |
1114 |
2319 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธนาธิป พรวนแก้ว |
ป.4 |
1 |
1115 |
2288 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายสุชานนท์ อยู่มาก |
ป.4 |
1 |
1116 |
2289 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ ทองหล่อ |
ป.4 |
1 |
1117 |
2326 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจิรายุ ปิงแก้ว |
ป.4 |
1 |
1118 |
2292 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงปภัสรา สุวรรณ |
ป.4 |
1 |
1119 |
2294 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพิชญาภา รัตนนิยม |
ป.4 |
1 |
1120 |
2293 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพรธิดา พิลาสมบัติ |
ป.4 |
1 |
1121 |
2291 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงนฤภา บุญฟู |
ป.4 |
1 |
1122 |
2302 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพิมชนก ใจบุญทา |
ป.4 |
1 |
1123 |
2258 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกิตติภพ ปิงวัง |
ป.5 |
1 |
1124 |
2393 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจิติพงษ์ แกมเงิน |
ป.5 |
1 |
1125 |
2271 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธนกร ทากสุวรรณ์ |
ป.5 |
1 |
1126 |
2257 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายฑีฆายุ จำปาอูป |
ป.5 |
1 |
1127 |
2260 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงฐิตินันทา สิลชัยญา |
ป.5 |
1 |
1128 |
2259 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ บุญหอม |
ป.5 |
1 |
1129 |
2262 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกุลธิรัตน์ ณ ลำปาง |
ป.5 |
1 |
1130 |
2261 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงปาลิตา จันพรมมิน |
ป.5 |
1 |
1131 |
2336 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงอิงฤทัย มงคล |
ป.5 |
1 |
1132 |
2272 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงอพิณญา ใจแน่น |
ป.5 |
1 |
1133 |
2356 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกนกกาญจน์ รักการ |
ป.5 |
1 |
1134 |
2242 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายรชานนท์ ไชยบุญทา |
ป.6 |
1 |
1135 |
2297 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอนุภัทร บุญเต็ม |
ป.6 |
1 |
1136 |
2355 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายเทพอำพร แย้มกลัด |
ป.6 |
1 |
1137 |
2241 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายทรงกรต ปานทอง |
ป.6 |
1 |
1138 |
2337 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายกิตติพล อ้ายจักร |
ป.6 |
1 |
1139 |
2378 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายเพชรแท้ วงศ์ปัน |
ป.6 |
1 |
1140 |
2240 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายธนภัทร ยองจา |
ป.6 |
1 |
1141 |
2244 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอัฐชานนท์ สิลชัยญา |
ป.6 |
1 |
1142 |
2243 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายพงพณิช สิทธิหาญ |
ป.6 |
1 |
1143 |
2245 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงชลธิชา ทรายคำ |
ป.6 |
1 |
1144 |
2255 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงอินทิรา แสงทอง |
ป.6 |
1 |
1145 |
2296 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงชีรพรรณ ศรีวงค์ |
ป.6 |
1 |
1146 |
2249 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกิตติยา ปิงวัง |
ป.6 |
1 |
1147 |
2246 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงขวัญทิพย์ ปิงวงค์ษา |
ป.6 |
1 |
1148 |
2247 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงรมิดา แก้วเมืองมา |
ป.6 |
1 |
1149 |
2215 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายสมพงษ์ ใจกล้า |
ม.1 |
1 |
1150 |
2396 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายณัฐวัฒน์ นวลสาย |
ม.1 |
1 |
1151 |
2392 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจิราวิทย์ แกมเงิน |
ม.1 |
1 |
1152 |
2219 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายวรินทร นบนอบ |
ม.1 |
1 |
1153 |
2213 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายนวมินทร์ พิมสาร |
ม.1 |
1 |
1154 |
2218 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจารุเดช ฝั้นแก้ว |
ม.1 |
1 |
1155 |
2320 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายภาคิน ณ ลำปาง |
ม.1 |
1 |
1156 |
2397 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายจิรพัฒน์ เดชาวัฒน์ |
ม.1 |
1 |
1157 |
2214 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายภานุวัฒน์ มะโนพันธ์ |
ม.1 |
1 |
1158 |
2256 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายสุรศักดิ์ โพธิมนต์ |
ม.1 |
1 |
1159 |
2217 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายภานุวัฒน์ เรือนน้อย |
ม.1 |
1 |
1160 |
2376 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายภูบดินทร์ ศิริชัย |
ม.1 |
1 |
1161 |
2227 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายอัศวโยธิน บุญฟู |
ม.1 |
1 |
1162 |
2411 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงลักษิกา เครือวงศ์ษา |
ม.1 |
1 |
1163 |
2222 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ใจเมตตา |
ม.1 |
1 |
1164 |
2176 |
ธงชัยวิทยา |
นายวัชรพงษ์ หลุ่มราช |
ม.2 |
1 |
1165 |
2349 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กชายโชคทวี หลงลืม |
ม.3 |
1 |
1166 |
2350 |
ธงชัยวิทยา |
นายนพรัตน์ ถาใจ |
ม.3 |
1 |
1167 |
2305 |
ธงชัยวิทยา |
นายฤทธิไกร มาตย์นอก |
ม.3 |
1 |
1168 |
2177 |
ธงชัยวิทยา |
นายธนากร ทองภักดี |
ม.3 |
1 |
1169 |
2353 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงพิชญา กันทะวงศ์ |
ม.3 |
1 |
1170 |
2192 |
ธงชัยวิทยา |
นางสาวณัฐธิดา ฝั้นแก้ว |
ม.3 |
1 |
1171 |
2184 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงเจนจิรา บัวทอง |
ม.3 |
1 |
1172 |
2352 |
ธงชัยวิทยา |
นางสาวณาตารี พรมคุณ |
ม.3 |
1 |
1173 |
2322 |
ธงชัยวิทยา |
นางสาวปิ่นมณี รักบุตร |
ม.3 |
1 |
1174 |
2323 |
ธงชัยวิทยา |
เด็กหญิงประกายพร มงคล |
ม.3 |
1 |
1175 |
2183 |
ธงชัยวิทยา |
นางสาวปรางศิริ ทองพูน |
ม.3 |
1 |
1176 |
2182 |
ธงชัยวิทยา |
นางสาวกานต์ณิชา หลงคำ |
ม.3 |
1 |
1177 |
2181 |
ธงชัยวิทยา |
นางสาวชญานันท์ นันตระกูล |
ม.3 |
1 |
1178 |
2543 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายนิธิพงศ์ พลอยเจิมศรี |
อ.1 |
1 |
1179 |
2537 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายรพีภัทร พาทีชอบ |
อ.1 |
1 |
1180 |
2540 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายจอมแก้ว หวันน้อย |
อ.1 |
1 |
1181 |
2539 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายภูผา เทพวัง |
อ.1 |
1 |
1182 |
2538 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงอลินดา อินจม |
อ.1 |
1 |
1183 |
2526 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายวรายุ มีเลข |
อ.2 |
1 |
1184 |
2420 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายคุณากร ใจงาม |
อ.2 |
1 |
1185 |
2418 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายธันวา ปอนสืบ |
อ.2 |
1 |
1186 |
2419 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายวรภัทร นามะศิริ |
อ.2 |
1 |
1187 |
2421 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายธวัฒน์ชัย ยองทอง |
อ.2 |
1 |
1188 |
2422 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงพัทธนันท์ ถมฉิม |
อ.2 |
1 |
1189 |
2423 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงนุสรา วรรณเลิศ |
อ.2 |
1 |
1190 |
2424 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงณัฐธิดา ขาวแดง |
อ.2 |
1 |
1191 |
2410 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายนราวิช อุปะละ |
อ.3 |
1 |
1192 |
2413 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงปริชญา คำชัย |
อ.3 |
1 |
1193 |
2414 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงปริชญา บุญทา |
อ.3 |
1 |
1194 |
2415 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงมารีญา แก่นเมือง |
อ.3 |
1 |
1195 |
2411 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงกานต์ธิดา กาโณทัย |
อ.3 |
1 |
1196 |
2412 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงจอมขวัญ หวันน้อย |
อ.3 |
1 |
1197 |
2536 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงเดือนเพ็ญ ไม่มีนามสกุล |
อ.3 |
1 |
1198 |
2381 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายสิทธิชาติ สุธรรมป๋า |
ป.1 |
1 |
1199 |
2376 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายณัฐวรรธน์ แก้วจรัญ |
ป.1 |
1 |
1200 |
2378 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายธีรภัทร ตะนะเกต |
ป.1 |
1 |
1201 |
2377 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายณัฐวุฒิ จิตเย็น |
ป.1 |
1 |
1202 |
2380 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายรัชชานันท์ ใจสา |
ป.1 |
1 |
1203 |
2379 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายภาณุพงศ์ ต๊ะเฟย |
ป.1 |
1 |
1204 |
2386 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงอลินดา คำฟูบุตร |
ป.1 |
1 |
1205 |
2384 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงพิมพ์นารา พวงอินทร์ |
ป.1 |
1 |
1206 |
2541 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงพรนภา ไชยเรียน |
ป.1 |
1 |
1207 |
2382 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงชนกนันท์ ไชยเรียน |
ป.1 |
1 |
1208 |
2367 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายภูวดล ข่ายสุวรรณ |
ป.2 |
1 |
1209 |
2388 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงปภัสสร สร้อยสุวรรณ |
ป.2 |
1 |
1210 |
2363 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงแพรพลอย การขยัน |
ป.2 |
1 |
1211 |
2364 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงเจริญขวัญ ติ๊บจันทร์ |
ป.2 |
1 |
1212 |
2365 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงณัฐชา อินต๊ะสง |
ป.2 |
1 |
1213 |
2542 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงณิชาพัชร์ บุญรัตน์ |
ป.2 |
1 |
1214 |
2353 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายธนกฤต ดวงคำ |
ป.3 |
1 |
1215 |
2354 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายนพวัตร ตาตัน |
ป.3 |
1 |
1216 |
2356 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายสิทธิไชย สุธรรมป๋า |
ป.3 |
1 |
1217 |
2394 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายนพชัย ปันติ |
ป.3 |
1 |
1218 |
2366 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงสุชาวรี พุทธวงค์ |
ป.3 |
1 |
1219 |
2358 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงพิมพ์นารา พรมสอน |
ป.3 |
1 |
1220 |
2344 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายวีรภัทร ณ ลำปาง |
ป.4 |
1 |
1221 |
2352 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายทิวานนท์ แสนผาบ |
ป.4 |
1 |
1222 |
2370 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายศิธารากรณ์ มันปาละ |
ป.4 |
1 |
1223 |
2372 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายรัชชานนท์ ใจสา |
ป.4 |
1 |
1224 |
2341 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายอนันต์ธนัฏ ตะนะเกต |
ป.4 |
1 |
1225 |
2351 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายณัฐพงศ์ การขยัน |
ป.4 |
1 |
1226 |
2338 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายทักดนัย กาวิตา |
ป.4 |
1 |
1227 |
2340 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายพุฒิพงศ์ ศรีใจวงค์ |
ป.4 |
1 |
1228 |
2342 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงจิรณุพร มาลีบุตร |
ป.4 |
1 |
1229 |
2343 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงสุธาสินี วรกำพล |
ป.4 |
1 |
1230 |
2371 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงญาณภัทร สุกเสริม |
ป.4 |
1 |
1231 |
2345 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายนัฐพรณ์ ยาอินทร์ |
ป.5 |
1 |
1232 |
2529 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายคเชนทร์ ศรีเจริญ |
ป.5 |
1 |
1233 |
2395 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายกฤษฎา สร้อยสุวรรณ |
ป.5 |
1 |
1234 |
2528 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายปกรณ์ จันทร์เรียน |
ป.5 |
1 |
1235 |
2390 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายธนภัทร ตะนะเกต |
ป.5 |
1 |
1236 |
2425 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงรัตติกาล สาธา |
ป.5 |
1 |
1237 |
2346 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงณัฐนรี มาลีบุตร |
ป.5 |
1 |
1238 |
2347 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงนริศรา นันตาเครือ |
ป.5 |
1 |
1239 |
2348 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงวรรณิษา วงค์ช่างเงิน |
ป.5 |
1 |
1240 |
2332 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายชัยเลิศ ฟูใจ |
ป.6 |
1 |
1241 |
2349 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายวีระศักดิ์ ปวนบุญนำ |
ป.6 |
1 |
1242 |
2331 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายฉัตรชนก ทองสุข |
ป.6 |
1 |
1243 |
2397 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายพลวัฒน์ สุขเสวก |
ป.6 |
1 |
1244 |
2333 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายณัฐกรณ์ ดวงแก้ว |
ป.6 |
1 |
1245 |
2330 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กชายคฑาวุธ สุรินทร์ |
ป.6 |
1 |
1246 |
2399 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ ลุงคำ |
ป.6 |
1 |
1247 |
2336 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงณัฐชรินทร์ญา คุ้มประไพ |
ป.6 |
1 |
1248 |
2396 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงศรสวรรค์ หล้าพรหม |
ป.6 |
1 |
1249 |
2400 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงธิติมา เชื้้อคำลือ |
ป.6 |
1 |
1250 |
2369 |
บ้านทุ่งฝาย |
เด็กหญิงกรรณิกา คำภูบุตร |
ป.6 |
1 |
1251 |
1852 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายพศิน ไชยอิ่นคำ |
อ.1 |
1 |
1252 |
1854 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายนันทกร ศรีรัฐ |
อ.1 |
1 |
1253 |
1851 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ตะนะเกตุ |
อ.1 |
1 |
1254 |
1853 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายวัชรพงศ์ ปินตา |
อ.1 |
1 |
1255 |
1858 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงชุติมา มีทรัพย์ |
อ.1 |
1 |
1256 |
1857 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงธนัชญา มณฑา |
อ.1 |
1 |
1257 |
1856 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงชาริสา จงสูงเนิน |
อ.1 |
1 |
1258 |
1855 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ หมื่นทิพย์ |
อ.1 |
1 |
1259 |
1843 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายจิรายุ ถะเกิงสุข |
อ.2 |
1 |
1260 |
1838 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ เก่งจริง |
อ.2 |
1 |
1261 |
1844 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายธีรภัทร์ อินปั๋น |
อ.2 |
1 |
1262 |
1846 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายธนาธิป กันทะตั๋น |
อ.2 |
1 |
1263 |
1849 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายรัชพล ไชยเจริญ |
อ.2 |
1 |
1264 |
1845 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐภูมิ ปิงมอย |
อ.2 |
1 |
1265 |
1850 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงสิริลักษณ์ องอาจ |
อ.2 |
1 |
1266 |
1818 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอคิณ เต็มระวงค์ |
อ.3 |
1 |
1267 |
1817 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอนาวิน มณีชัย |
อ.3 |
1 |
1268 |
1839 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายพูวารินทร์ จิตมั่น |
อ.3 |
1 |
1269 |
1837 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายกิติกรณ์ อายุมั่น |
อ.3 |
1 |
1270 |
1840 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงชลธิชา มีตา |
อ.3 |
1 |
1271 |
1819 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงประกายทิพย์ ไชยวัง |
อ.3 |
1 |
1272 |
1841 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงพนัชกร ทำสุข |
อ.3 |
1 |
1273 |
1820 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงยศวดี จิตรใหญ่ |
อ.3 |
1 |
1274 |
1847 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายชุติพนธ์ มีทรัพย์ |
ป.1 |
1 |
1275 |
1821 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายศรันภัทร ชัยวร |
ป.1 |
1 |
1276 |
1823 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายพีรพัฒน์ ปันปวง |
ป.1 |
1 |
1277 |
1807 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายนฤพล ลัวะตื้น |
ป.1 |
1 |
1278 |
1822 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายกิตติพงษ์ หมายมั่น |
ป.1 |
1 |
1279 |
1824 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอนุชา บุตรคำลือ |
ป.1 |
1 |
1280 |
1806 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐพล นาคดี |
ป.1 |
1 |
1281 |
1836 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงชลิตวรรณ หมื่นทิพย์ |
ป.1 |
1 |
1282 |
1814 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงชรินรัตน์ คุ้มประไพ |
ป.1 |
1 |
1283 |
1810 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงสิริรัตน์ คำผอง |
ป.1 |
1 |
1284 |
1809 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงธิดารัตน์ เก่งจริง |
ป.1 |
1 |
1285 |
1800 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายวรมันต์ ชัยเจริญ |
ป.2 |
1 |
1286 |
1799 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอภิชาตบุตร ศรีวิชัย |
ป.2 |
1 |
1287 |
1825 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายเฉลิมชัย ใหมใจดี |
ป.2 |
1 |
1288 |
1801 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายคมชาญ พึ่งประชา |
ป.2 |
1 |
1289 |
1811 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายภัทรพงษ์ ม้าแก้ว |
ป.2 |
1 |
1290 |
1789 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอัครวัฒน์ ประถม |
ป.2 |
1 |
1291 |
1790 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายวรายุทธ์ อุตมะ |
ป.2 |
1 |
1292 |
1791 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงนภัสราพร อุปสุข |
ป.2 |
1 |
1293 |
1834 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงมีนญาดา มุสิกวงค์ |
ป.2 |
1 |
1294 |
1794 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงรุ่งทิวา ใจเย็น |
ป.2 |
1 |
1295 |
1805 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงณัฐฐิชา ณีวันกูล |
ป.2 |
1 |
1296 |
1793 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงวรนุช เกตุบุตร |
ป.2 |
1 |
1297 |
1795 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงนันต์พิชา อินต๊ะเครือ |
ป.2 |
1 |
1298 |
1804 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงนงนภัส ตามเพียร |
ป.2 |
1 |
1299 |
1792 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงกวินทิพย์ ขัดวงค์ |
ป.2 |
1 |
1300 |
1778 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณวัฒน์ โนชัย |
ป.3 |
1 |
1301 |
1777 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายฤทธิเดช วิงวอน |
ป.3 |
1 |
1302 |
1776 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายภูริช พิเดช |
ป.3 |
1 |
1303 |
1780 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงกัลยดา กันทวงค์ |
ป.3 |
1 |
1304 |
1779 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงณัฐธิดา โยมงาม |
ป.3 |
1 |
1305 |
1815 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงจุทารัตน์ คำศรีสุข |
ป.3 |
1 |
1306 |
1788 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงมลธิกาญจน์ มงคลวัจน์ |
ป.3 |
1 |
1307 |
1767 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายกัณฐภัตร์ คำลือ |
ป.4 |
1 |
1308 |
1768 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายธวารินทร์ จิตมั่น |
ป.4 |
1 |
1309 |
1766 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายชนะชัย สุริยะวงค์ |
ป.4 |
1 |
1310 |
1798 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐวัฒน์ สุริยะวงค์ |
ป.4 |
1 |
1311 |
1773 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงดารินทร์ ถาอิ่นแก้ว |
ป.4 |
1 |
1312 |
1755 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงณัฐธิชา นาคดี |
ป.4 |
1 |
1313 |
1772 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงณัฐชานันท์ กันทะวงค์ |
ป.4 |
1 |
1314 |
1813 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงธัญชนก ไว้ท่า |
ป.4 |
1 |
1315 |
1756 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงสุพัฒตรา มณีชัย |
ป.4 |
1 |
1316 |
1771 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงช่อฟ้า มงคลวัจน์ |
ป.4 |
1 |
1317 |
1774 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงรินลดา เขียวอิ่ม |
ป.4 |
1 |
1318 |
1833 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงศรินญา ดอกผึ้ง |
ป.4 |
1 |
1319 |
1745 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐพงษ์ เกี๋ยงแก้ว |
ป.5 |
1 |
1320 |
1751 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายเอกณัฏฐ์ เกี๋ยงแก้ว |
ป.5 |
1 |
1321 |
1750 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐนนท์ ศิริโยธา |
ป.5 |
1 |
1322 |
1747 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอนุพงษ์ ยาสกุล |
ป.5 |
1 |
1323 |
1749 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายกัญณภัทร มีชื่อ |
ป.5 |
1 |
1324 |
1746 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐดนัย โยมงาม |
ป.5 |
1 |
1325 |
1744 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายนวพล ชมภู |
ป.5 |
1 |
1326 |
1859 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายชนาทิน ชุมภูสืบ |
ป.5 |
1 |
1327 |
1848 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงรุ่งทิวา มูลดี |
ป.5 |
1 |
1328 |
1726 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ มีกำไร |
ป.6 |
1 |
1329 |
1731 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายอนุชิต เขื่อนสาม |
ป.6 |
1 |
1330 |
1730 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายพชรพล คำลือ |
ป.6 |
1 |
1331 |
1728 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กชายณัฐวุฒิ ทาสิทธิ์ |
ป.6 |
1 |
1332 |
1735 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงปวริศา ปัญญาใจ |
ป.6 |
1 |
1333 |
1787 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงอมลภา จินบุญมา |
ป.6 |
1 |
1334 |
1737 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงธนภรณ์ อวดร่าง |
ป.6 |
1 |
1335 |
1732 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงมณีรัตน์ หลวงแก้ว |
ป.6 |
1 |
1336 |
1740 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงนลินนิภา บัวแก้ว |
ป.6 |
1 |
1337 |
1738 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงกวินตรา มณีชัย |
ป.6 |
1 |
1338 |
1736 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงจริยา ถะเกิงสุข |
ป.6 |
1 |
1339 |
1734 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงพิชญาภา อ้นแก้ว |
ป.6 |
1 |
1340 |
1733 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 |
เด็กหญิงชมพูนุช มูลดี |
ป.6 |
1 |
1341 |
1544 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายฉัตรมงคล แว่นไว |
อ.2 |
1 |
1342 |
1545 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายอนาวิล บุญมา |
อ.2 |
1 |
1343 |
1548 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงณัฐธิดา อุปจันทร์โท |
อ.2 |
1 |
1344 |
1547 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงวราภรณ์ ไตรยมาตร์ |
อ.2 |
1 |
1345 |
1546 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงชนนิกานต์ จับไหว |
อ.2 |
1 |
1346 |
1535 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายวิภาสกร กะทง |
อ.3 |
1 |
1347 |
1536 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงภิญญาพัชร์ งามสม |
อ.3 |
1 |
1348 |
1542 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงกนิษฐา กูลพรม |
อ.3 |
1 |
1349 |
1549 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงวรรณนิสา โตน้ำ |
อ.3 |
1 |
1350 |
1538 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ ตุ้ย |
อ.3 |
1 |
1351 |
1537 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงณัฐนรี จิตใหญ่ |
อ.3 |
1 |
1352 |
1522 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายพิชชานันท์ ตุทาโน |
ป.1 |
1 |
1353 |
1521 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายจิรายุส บุญจูบุตร |
ป.1 |
1 |
1354 |
1554 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายธนวิชญ์ ราชโสม |
ป.1 |
1 |
1355 |
1551 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงอรจิรา อ่อนพิมพ์ |
ป.1 |
1 |
1356 |
1550 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงวรรณนิภา คงตาล |
ป.1 |
1 |
1357 |
1525 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงสุพัฒตา รวยพงษ์ |
ป.1 |
1 |
1358 |
1524 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงปุณณดา ไชยปราบ |
ป.1 |
1 |
1359 |
1527 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงอัษฎากัน เป็งทา |
ป.1 |
1 |
1360 |
1508 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายปรัชญา ประฮาดไชย |
ป.2 |
1 |
1361 |
1507 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายธชย การักษ์ |
ป.2 |
1 |
1362 |
1552 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายกมลภพ สิมาชัย |
ป.2 |
1 |
1363 |
1509 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายเพชรธาดา อุทธาหรณ์ |
ป.2 |
1 |
1364 |
1506 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายจักริน ต่อสนิท |
ป.2 |
1 |
1365 |
1514 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงปัญญาภัทร เก่งจริง |
ป.2 |
1 |
1366 |
1512 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงณัฐธิดา สุรัน |
ป.2 |
1 |
1367 |
1513 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงมุทิตา คุณมี |
ป.2 |
1 |
1368 |
1511 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงกรชนก พลอยเงิน |
ป.2 |
1 |
1369 |
1499 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายภูษิต เสนจันทร์ |
ป.3 |
1 |
1370 |
1493 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายชินดนัย แว่นไว |
ป.3 |
1 |
1371 |
1501 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายอภิโชค ตั้งสู้ |
ป.3 |
1 |
1372 |
1497 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายพรเทพ พูลเขียว |
ป.3 |
1 |
1373 |
1495 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายปวิชยา อินตานันท์ |
ป.3 |
1 |
1374 |
1496 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายปรเมศวร์ ไชยปราบ |
ป.3 |
1 |
1375 |
1494 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายธีรพงษ์ ตุ้ย |
ป.3 |
1 |
1376 |
1553 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงอัจจิมา อ่อนพิมพ์ |
ป.3 |
1 |
1377 |
1502 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงจิรานุช ครองจริง |
ป.3 |
1 |
1378 |
1503 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงพัชราพร ปัญญาฉลาด |
ป.3 |
1 |
1379 |
1505 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงอาราดา ถาไชย |
ป.3 |
1 |
1380 |
1504 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงโยชิตา เก่งจริง |
ป.3 |
1 |
1381 |
1474 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายพงษ์ศิลป์พิทยา จงใจ |
ป.4 |
1 |
1382 |
1475 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายภัทรพล ยอดทาเครือ |
ป.4 |
1 |
1383 |
1473 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายธีรากรณ์ แต้มรู้ |
ป.4 |
1 |
1384 |
1480 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงแววผกา ปาละสิงห์ |
ป.4 |
1 |
1385 |
1532 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงวรินทร วันสูง |
ป.4 |
1 |
1386 |
1478 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงดาวิกา ด่านซ้าย |
ป.4 |
1 |
1387 |
1468 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงชญานิน สุขปวง |
ป.4 |
1 |
1388 |
1479 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ ตามปัญญา |
ป.4 |
1 |
1389 |
1452 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายศิริโชค ไชยบุญทา |
ป.5 |
1 |
1390 |
1451 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายณัฐพล ทาเขียว |
ป.5 |
1 |
1391 |
1450 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายจตุรภต พิมจ้อย |
ป.5 |
1 |
1392 |
1458 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงนิรมล ไวสติ |
ป.5 |
1 |
1393 |
1456 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงนฤพร ใหม่แก้ว |
ป.5 |
1 |
1394 |
1481 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงปริยากร เสนจันทร์ |
ป.5 |
1 |
1395 |
1455 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงปัญญาภร เก่งจริง |
ป.5 |
1 |
1396 |
1515 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงนพรัตน์ สายวงค์ |
ป.5 |
1 |
1397 |
1467 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงจารุพิชญา ต๊ะเพย |
ป.5 |
1 |
1398 |
1516 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายตรัยคุณ รวยพงษ์ |
ป.6 |
1 |
1399 |
1433 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายธนวัฒน์ แต้มไว |
ป.6 |
1 |
1400 |
1446 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายพชร เดชประทุม |
ป.6 |
1 |
1401 |
1465 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายอดิเทพ ตามนัด |
ป.6 |
1 |
1402 |
1492 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กชายปฏิภาณ อัมพวัน |
ป.6 |
1 |
1403 |
1440 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงอภิชญา บุตรคำลือ |
ป.6 |
1 |
1404 |
1438 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงวรัมพร ปัญญาฉลาด |
ป.6 |
1 |
1405 |
1518 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงนริศรา ตัวสะอาด |
ป.6 |
1 |
1406 |
1439 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงสโรทร ศรีไชยา |
ป.6 |
1 |
1407 |
1437 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงประกายทิพย์ มณฑาทอง |
ป.6 |
1 |
1408 |
1436 |
นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 |
เด็กหญิงปาริฉัตร ก๋องคำบุตร |
ป.6 |
1 |
1409 |
2124 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสมคิด วิไล |
อ.2 |
1 |
1410 |
2140 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายทศวรรธน์ แสนสง่า |
อ.2 |
1 |
1411 |
2126 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายพรสวรรค์ อินทวงศ์สา |
อ.2 |
1 |
1412 |
2122 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายณัฐพล - |
อ.2 |
1 |
1413 |
2148 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงซาร่า ปัญญาสิทธิ์ |
อ.2 |
1 |
1414 |
2125 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงฟ้าลั่น ศรีประเสริฐ |
อ.2 |
1 |
1415 |
2144 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงนันสันนุลโมย - |
อ.2 |
1 |
1416 |
2123 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงปวีณนุช เปี้ยอุตม์ |
อ.2 |
1 |
1417 |
2129 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายคอน อินทวงศ์สา |
อ.3 |
1 |
1418 |
2147 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายกลวัชร บุญเพ็ง |
อ.3 |
1 |
1419 |
2113 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายกวิน ชัยภูมิ |
อ.3 |
1 |
1420 |
2084 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงสุธีมา - |
อ.3 |
1 |
1421 |
2128 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงพิมพิกา แสนผาบ |
อ.3 |
1 |
1422 |
2145 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงอัญชลี ลุงมั่น |
อ.3 |
1 |
1423 |
2055 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ ผาคำ |
ป.1 |
1 |
1424 |
2109 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอ่องแมส - |
ป.1 |
1 |
1425 |
2136 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายจิรายุ วิชัยทอง |
ป.1 |
1 |
1426 |
2085 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายแอน้อย แสงอาลุม |
ป.1 |
1 |
1427 |
2054 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายจิตติพัฒน์ คำน้อย |
ป.1 |
1 |
1428 |
2057 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายจักรภัทร ทองสัมฤทธิ์ |
ป.1 |
1 |
1429 |
2141 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายเทวา เวียงลาว |
ป.1 |
1 |
1430 |
2131 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอาทิตย์ - |
ป.1 |
1 |
1431 |
2058 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายภูมิพชรพล สกุล |
ป.1 |
1 |
1432 |
2114 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายนัทธพงศ์ อุ่นคำ |
ป.1 |
1 |
1433 |
2130 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายณัฐวุฒิ แก้วบุญเรือง |
ป.1 |
1 |
1434 |
2137 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสันติ ลุงอ่อง |
ป.1 |
1 |
1435 |
2133 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงไปรยา ไม่มีนามสกุล |
ป.1 |
1 |
1436 |
2127 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงสุริษา ใจแน่น |
ป.1 |
1 |
1437 |
2110 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงนวลวรรณ - |
ป.1 |
1 |
1438 |
2135 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงอานุ้ย แสงอรุณ |
ป.1 |
1 |
1439 |
2134 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงหอมโพรย - |
ป.1 |
1 |
1440 |
2086 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงพิชชาภา พงษ์สองแคว |
ป.1 |
1 |
1441 |
2143 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงหม๋วย - |
ป.1 |
1 |
1442 |
2132 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงน้ำเพชร ุบุญตัน |
ป.1 |
1 |
1443 |
2142 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงลึน - |
ป.1 |
1 |
1444 |
2093 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายจิรเดช พงศาสัตย์ |
ป.2 |
1 |
1445 |
2090 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายปฏิพัทธ์ อุปสัย |
ป.2 |
1 |
1446 |
2095 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายธีรพงษ์ เขียนเขียว |
ป.2 |
1 |
1447 |
2091 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายชนาธิป ชูชื่น |
ป.2 |
1 |
1448 |
2112 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอ่องเพก - |
ป.2 |
1 |
1449 |
2022 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอาทิตย์ สุริยะ |
ป.2 |
1 |
1450 |
2020 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายรัชชานนท์ - |
ป.2 |
1 |
1451 |
2088 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายดนัย ศิริบุตร |
ป.2 |
1 |
1452 |
2094 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายเพรช ตาคำ |
ป.2 |
1 |
1453 |
2092 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอนุพงศ์ หล้าหลวง |
ป.2 |
1 |
1454 |
2118 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายนราวิชญ์ เจริญเมือง |
ป.2 |
1 |
1455 |
2087 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายธนภัทร เมืองแก้ว |
ป.2 |
1 |
1456 |
2021 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายบูคิม คำพะแย |
ป.2 |
1 |
1457 |
2089 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสหรัฐ ชามั่ง |
ป.2 |
1 |
1458 |
2096 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายภาคิณ กรุดภู่ |
ป.2 |
1 |
1459 |
2098 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงปานชนก พิทยาแก่นนิล |
ป.2 |
1 |
1460 |
2099 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงสายใจ แสงบุญเรือง |
ป.2 |
1 |
1461 |
1935 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงเกล้าลฎา วงค์ชัย |
ป.2 |
1 |
1462 |
2119 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงคณิตา - |
ป.2 |
1 |
1463 |
2045 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงอังคณาพร หนุนภิรมย์ขวัญ |
ป.2 |
1 |
1464 |
2097 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงของ - |
ป.2 |
1 |
1465 |
2063 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายภูมิรพี อุปะละ |
ป.3 |
1 |
1466 |
2023 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสุทิน พอนประดิด |
ป.3 |
1 |
1467 |
2062 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายปรัชญา อ๊อดผูก |
ป.3 |
1 |
1468 |
1994 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายพัฒนพงศ์ ซิวตาวงศ์ |
ป.3 |
1 |
1469 |
2061 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายปรมิณ หมุดเชื้อ |
ป.3 |
1 |
1470 |
2042 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสิทธิพัตรา พลพินิจ |
ป.3 |
1 |
1471 |
2059 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายวงศกร มนเทียร |
ป.3 |
1 |
1472 |
2065 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงพิมรดา กุมพดัง |
ป.3 |
1 |
1473 |
2077 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงอุ้มเงิน ปานแสง |
ป.3 |
1 |
1474 |
1972 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงสายธาร คำเขื่อน |
ป.3 |
1 |
1475 |
2067 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงแพรทอง ปันปลูก |
ป.3 |
1 |
1476 |
2024 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงณัฐปภัสร์ พงษ์สองแคว |
ป.3 |
1 |
1477 |
2080 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงธัญญามาศ อิ่นคำ |
ป.3 |
1 |
1478 |
2116 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงอภิสรา - |
ป.3 |
1 |
1479 |
1995 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงนภัสสร อิ่มใจ |
ป.3 |
1 |
1480 |
2049 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงวิมลสิริ - |
ป.3 |
1 |
1481 |
2103 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงดวงกมล เมืองแก้ว |
ป.3 |
1 |
1482 |
2030 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสุวันณภาพ วันนา |
ป.4 |
1 |
1483 |
2102 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายประสพโชค ไชยโลกา |
ป.4 |
1 |
1484 |
2031 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายวัตรเทพ ปินชัย |
ป.4 |
1 |
1485 |
2026 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายณัฐภูมิ หน่ออวย |
ป.4 |
1 |
1486 |
2027 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายชญต เมืองเหมอะ |
ป.4 |
1 |
1487 |
2028 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายพัฒกร ศรีสุข |
ป.4 |
1 |
1488 |
2079 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายณัฏฐวรรธน์ ฟูจุมปา |
ป.4 |
1 |
1489 |
2029 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายน่อน เจริญ |
ป.4 |
1 |
1490 |
2033 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงพัชราภา ทามา |
ป.4 |
1 |
1491 |
1928 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงมินตรา วรรณจักร์ |
ป.4 |
1 |
1492 |
1927 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงธนัชพร สกุล |
ป.4 |
1 |
1493 |
1962 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงปทิตตา ลุงส่วย |
ป.4 |
1 |
1494 |
2043 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงกานดา - |
ป.4 |
1 |
1495 |
2034 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงวัชรมัย พิทยาแก่นนิล |
ป.4 |
1 |
1496 |
2035 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ สืบนาค |
ป.4 |
1 |
1497 |
2047 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงธัญพร เหลาสา |
ป.4 |
1 |
1498 |
2002 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายพชร มาทา |
ป.5 |
1 |
1499 |
2000 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายธนพล ลำมี |
ป.5 |
1 |
1500 |
1992 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายวรานนท์ เต่ากูล |
ป.5 |
1 |
1501 |
2073 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายจิรายุ ดอกไม้ |
ป.5 |
1 |
1502 |
2081 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายหลู่ ลุงซอ |
ป.5 |
1 |
1503 |
1997 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายกิตติพิชญ์ หล้าสมศรี |
ป.5 |
1 |
1504 |
2006 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสุทธิพงษ์ ธงดาชัย |
ป.5 |
1 |
1505 |
1999 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายณัฐนันท์ วิชม |
ป.5 |
1 |
1506 |
1998 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงชโรธร หอมเกษร |
ป.5 |
1 |
1507 |
2005 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงมุทิตา หมายหมั่น |
ป.5 |
1 |
1508 |
2003 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงพชรพร ยอดเมือง |
ป.5 |
1 |
1509 |
2004 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงมุตตา ศิริบุตร |
ป.5 |
1 |
1510 |
1933 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงฐิติชญา สกุล |
ป.5 |
1 |
1511 |
1952 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงณิชา ตาคำ |
ป.5 |
1 |
1512 |
2072 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงอุรัสยา อุปะละ |
ป.5 |
1 |
1513 |
2038 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงนพรดา พงษ์สองแคว |
ป.5 |
1 |
1514 |
1975 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายพงศกร มนเทียร |
ป.6 |
1 |
1515 |
1978 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายณัฐวุฒิ ศรีวิชัยมูล |
ป.6 |
1 |
1516 |
2115 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอนุสรณ์ อุ่นคำ |
ป.6 |
1 |
1517 |
1872 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายธวัช อำรุงสิงขร |
ป.6 |
1 |
1518 |
2107 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายสิทธิโชค ศรีศิลปนันทน์ |
ป.6 |
1 |
1519 |
1911 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กชายอิทธิฤทธิ์ สันขาว |
ป.6 |
1 |
1520 |
2146 |
วัดน้ำโท้ง |
นางสาวบุษบา อ้ายยะ |
ป.6 |
1 |
1521 |
2138 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงบัณฑิตา ธิราช |
ป.6 |
1 |
1522 |
2139 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงภัทรพร น้อยราช |
ป.6 |
1 |
1523 |
1982 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงสรัลชนา ศรีตัน |
ป.6 |
1 |
1524 |
2039 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงปวริศา วิปัสสา |
ป.6 |
1 |
1525 |
2106 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงสาวิกา พรมจันทร์ |
ป.6 |
1 |
1526 |
2046 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ สุขสว่าง |
ป.6 |
1 |
1527 |
1980 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงภัทรพร สุขธะรัตน์ |
ป.6 |
1 |
1528 |
1979 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา แซ่ไหล |
ป.6 |
1 |
1529 |
1937 |
วัดน้ำโท้ง |
เด็กหญิงเชอรี่ - |
ป.6 |
1 |
1530 |
1475 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายจื่น - |
อ.2 |
1 |
1531 |
1474 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงอริสรา ใจชุ่ม |
อ.2 |
1 |
1532 |
1472 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงพัชรพร กุมภรัตน์ทิพย์ |
อ.2 |
1 |
1533 |
1471 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงกนกกานต์ ลับภู |
อ.2 |
1 |
1534 |
1473 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงสุพิชญา เกียรติประชา |
อ.2 |
1 |
1535 |
1456 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายนราวิชญ์ เตวิชัย |
อ.3 |
1 |
1536 |
1460 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายชัชพล ขันคำ |
อ.3 |
1 |
1537 |
1458 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายบัญญวัต จริยา |
อ.3 |
1 |
1538 |
1457 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายฉัตรชัย ยี่ยวน |
อ.3 |
1 |
1539 |
1451 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายศักดิ์ชาดา เปยาลัย |
อ.3 |
1 |
1540 |
1459 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายภูริณัฐ หมื่นหาวงค์ |
อ.3 |
1 |
1541 |
1461 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงเบญญาภา หนิ้วยะวงค์ |
อ.3 |
1 |
1542 |
1476 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายเหล่าคำ - |
ป.1 |
1 |
1543 |
1477 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายซานอ่อง - |
ป.1 |
1 |
1544 |
1482 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายพรทวี บุญหล้า |
ป.1 |
1 |
1545 |
1427 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายอนุพงศ์ คำก้อน |
ป.2 |
1 |
1546 |
1426 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายภาณุวัฒน์ หอมแก่นจันทร์ |
ป.2 |
1 |
1547 |
1428 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายภูวดล เป็งกันทา |
ป.2 |
1 |
1548 |
1414 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายบุญวณิชย์ อดแน่น |
ป.3 |
1 |
1549 |
1415 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายธนภัทร จะชาญ |
ป.3 |
1 |
1550 |
1412 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายศิริชัย ใจวงค์ |
ป.3 |
1 |
1551 |
1416 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงนริสา การเร่ง |
ป.3 |
1 |
1552 |
1417 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงกุลธาดา แก้วอินทร์ |
ป.3 |
1 |
1553 |
1431 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายศุภกฤต ปันธิยะ |
ป.4 |
1 |
1554 |
1390 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงมัลลิกา มิวรรณดี |
ป.4 |
1 |
1555 |
1447 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงธิติยา อินทนนท์ |
ป.4 |
1 |
1556 |
1366 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายชัยเมธ ส่งเสียง |
ป.5 |
1 |
1557 |
1386 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายเอดาวัต พลศักดิ์ |
ป.5 |
1 |
1558 |
1448 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายชลกร ยะแก้วบุตร |
ป.5 |
1 |
1559 |
1363 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายเดชา ใจชุ่ม |
ป.5 |
1 |
1560 |
1371 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงวิรัลพัชร เติบโต |
ป.5 |
1 |
1561 |
1373 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงลดา การแรง |
ป.5 |
1 |
1562 |
1372 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงชญาดา เข็มภาค |
ป.5 |
1 |
1563 |
1478 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงภัทรจาริน อำพราง |
ป.5 |
1 |
1564 |
1347 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายอนุชิต เชิดฉาย |
ป.6 |
1 |
1565 |
1464 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงวิภาวี ติดมา |
ป.6 |
1 |
1566 |
1349 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงกิตติวรา เกินหน้า |
ป.6 |
1 |
1567 |
1351 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงบุญญาพิศุทธิ์ อินทะนนท์ |
ป.6 |
1 |
1568 |
1352 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงอรวรา สุวรรณศรี |
ป.6 |
1 |
1569 |
1470 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงนันทภัค ยะทุ่งตัน |
ป.6 |
1 |
1570 |
1350 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงเนตรชนก มหาวงศ์ติ๊บ |
ป.6 |
1 |
1571 |
1489 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายนนทพัทธ์ ปินตาสืบ |
ม.1 |
1 |
1572 |
1480 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายรพีภัทร สาลี่ |
ม.1 |
1 |
1573 |
1479 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายพงศ์พล ปินตาสืบ |
ม.1 |
1 |
1574 |
1336 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายอมริน วงค์เวียน |
ม.1 |
1 |
1575 |
1391 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายนวภูมิ บุญจีน |
ม.1 |
1 |
1576 |
1333 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายธนโชติ สมมุ่ง |
ม.1 |
1 |
1577 |
1419 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายณัฐทกร เหล็กหล่อ |
ม.1 |
1 |
1578 |
1337 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงวริศรา ปอนสืบ |
ม.1 |
1 |
1579 |
1432 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายธีรเดช ราชแสง |
ม.2 |
1 |
1580 |
1309 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายศิวัฒน สถาน |
ม.2 |
1 |
1581 |
1354 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายบุญเสริม ส่งเสียง |
ม.2 |
1 |
1582 |
1467 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายรัฐศาสตร์ ใส่นาแพง |
ม.2 |
1 |
1583 |
1465 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายอนุชา สุภาพ |
ม.2 |
1 |
1584 |
1308 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายธเนศพล จะชาญ |
ม.2 |
1 |
1585 |
1411 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายยศวริศ แก้วอินทร์ |
ม.2 |
1 |
1586 |
1312 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายพัทธดนย์ วงค์หอคำ |
ม.2 |
1 |
1587 |
1307 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายวีระพงค์ พรมเสนา |
ม.2 |
1 |
1588 |
1466 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายชัชพิสิฐ ขันบุรี |
ม.2 |
1 |
1589 |
1311 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายพงษ์ฤทธิ์ ศรีพรม |
ม.2 |
1 |
1590 |
1346 |
ทุ่งฝางวิทยา |
นางสาวณัฎฐกานต์ เรือนเป็ง |
ม.2 |
1 |
1591 |
1452 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงสริลทิพย์ จันทร์ยอด |
ม.2 |
1 |
1592 |
1362 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กชายธนารักษ์ ลือเจริญเกียรติ์ |
ม.3 |
1 |
1593 |
1285 |
ทุ่งฝางวิทยา |
นายณัฐนนท์ เสวิกา |
ม.3 |
1 |
1594 |
1288 |
ทุ่งฝางวิทยา |
นางสาววิราวรรณ ปอนสืบ |
ม.3 |
1 |
1595 |
1290 |
ทุ่งฝางวิทยา |
เด็กหญิงวิริรัตน์ แปดนัด |
ม.3 |
1 |
1596 |
1453 |
ทุ่งฝางวิทยา |
นางสาวมนธิดา เชียงกุล |
ม.3 |
1 |
1597 |
1287 |
ทุ่งฝางวิทยา |
นางสาวนิสารัตน์ หวานมีรส |
ม.3 |
1 |
1598 |
1785 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายธนภัทร วังสะปัญญา |
อ.2 |
1 |
1599 |
1782 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายชินพัฒน์ สิงคาม |
อ.2 |
1 |
1600 |
1786 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายณัชพล สุรชัย |
อ.2 |
1 |
1601 |
1784 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายธนภัทร วงศ์ศรีขัด |
อ.2 |
1 |
1602 |
1781 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายธนกฤต สลีวงศ์ |
อ.2 |
1 |
1603 |
1783 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายพัทธพล ชมภูชัย |
อ.2 |
1 |
1604 |
1791 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงอังศุมาลิน พูลสวัสดิ์ |
อ.2 |
1 |
1605 |
1789 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงปภาวรินท์ ดีพิชัย |
อ.2 |
1 |
1606 |
1788 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงกานต์ธิดา อินต๊ะใจ |
อ.2 |
1 |
1607 |
1790 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงรินท์ลภัส ทิพย์นภาธรณ์ |
อ.2 |
1 |
1608 |
1787 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงสุภัสสรา สถิตรัตนา |
อ.2 |
1 |
1609 |
1771 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ จันทร์สาย |
อ.3 |
1 |
1610 |
1770 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายคชพัชร นันตะกูล |
อ.3 |
1 |
1611 |
1773 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายชนาธิป ผสมพืช |
อ.3 |
1 |
1612 |
1775 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายบุริศร์ จอมฟอง |
อ.3 |
1 |
1613 |
1774 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายสนันตน์ เกตุมีแสง |
อ.3 |
1 |
1614 |
1772 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายรัฐศักดิ์ ช่วยอารี |
อ.3 |
1 |
1615 |
1779 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงปิยะธิดา แก้วศิริ |
อ.3 |
1 |
1616 |
1777 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงพลอยไพลิน ชินดา |
อ.3 |
1 |
1617 |
1778 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงปภาดา โครตตาบุตโต |
อ.3 |
1 |
1618 |
1776 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงสุภิสรา สุริยา |
อ.3 |
1 |
1619 |
1762 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายธนกฤต ตาอ้าย |
ป.1 |
1 |
1620 |
1763 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายปิยกรณ์ ปิงบ้านเหล่า |
ป.1 |
1 |
1621 |
1764 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายกรวิชญ์ กันทิมา |
ป.1 |
1 |
1622 |
1765 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายนฤบดินทร์ ตื้อยศ |
ป.1 |
1 |
1623 |
1766 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา วิเศษ |
ป.1 |
1 |
1624 |
1756 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายวีรภัทร ยาสาร |
ป.2 |
1 |
1625 |
1749 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายกลทีป์ ติ๊บสันทราย |
ป.2 |
1 |
1626 |
1780 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายณัฐวุฒิ ดีปัญญา |
ป.2 |
1 |
1627 |
1750 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายธนภัทร สลีวงศ์ |
ป.2 |
1 |
1628 |
1743 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายจักรกฤษณ์ ทองผุด |
ป.2 |
1 |
1629 |
1748 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายณพัฒน์ จันทร์สาย |
ป.2 |
1 |
1630 |
1746 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายภูบดินทร์ เพ็ชเก่า |
ป.2 |
1 |
1631 |
1751 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงอนุสรา เกตุมีแสง |
ป.2 |
1 |
1632 |
1730 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายรัชชานนท์ ชนะรัตน์ |
ป.3 |
1 |
1633 |
1769 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายภูมิระภีพงษ์ วงค์ปัน |
ป.3 |
1 |
1634 |
1768 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายวรวัฒน์ ผสมพืช |
ป.3 |
1 |
1635 |
1733 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายภูริภัทร อินต๊ะใจ |
ป.3 |
1 |
1636 |
1734 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายจิรายุ จันทร์กว้าง |
ป.3 |
1 |
1637 |
1731 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายภูมิพัฒน์ สีคำวงศ์ |
ป.3 |
1 |
1638 |
1735 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายพัชรพล ไชยมงคล |
ป.3 |
1 |
1639 |
1742 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงพิมพ์พิมล ชูวงษ์ |
ป.3 |
1 |
1640 |
1737 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ ตาคำอ้าย |
ป.3 |
1 |
1641 |
1738 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงวิชญาพร งามชาติ |
ป.3 |
1 |
1642 |
1741 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ นวลสาย |
ป.3 |
1 |
1643 |
1740 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงพัชรดา หมุกแก้ว |
ป.3 |
1 |
1644 |
1753 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงเมลดา วงศ์คำ |
ป.3 |
1 |
1645 |
1739 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงพัณณิตา หมุกแก้ว |
ป.3 |
1 |
1646 |
1736 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงณัฐชลิกา กันธวัง |
ป.3 |
1 |
1647 |
1727 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายบุญญฤทธิ์ เถาปัญญา |
ป.4 |
1 |
1648 |
1720 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายพีรวิชญ์ จิตบรรจง |
ป.4 |
1 |
1649 |
1719 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายภูริวัฒน์ สีคำวงค์ |
ป.4 |
1 |
1650 |
1729 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงสาธินี ภู่นา |
ป.4 |
1 |
1651 |
1758 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงณัฎฐพัชร เรือนแก้ว |
ป.4 |
1 |
1652 |
1728 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงมิญชญา คำบุญทา |
ป.4 |
1 |
1653 |
1721 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงสายศิริ นวลหลง |
ป.4 |
1 |
1654 |
1716 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายณัฐภัทร สุภาริน |
ป.5 |
1 |
1655 |
1715 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายภัทราวุธ โปทา |
ป.5 |
1 |
1656 |
1714 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายกฤติเดช วังสะปัญญา |
ป.5 |
1 |
1657 |
1725 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงปาณิสรา หมุกแก้ว |
ป.5 |
1 |
1658 |
1718 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงชิโรพรรณ นันต๊ะกูล |
ป.5 |
1 |
1659 |
1726 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายรัฐภูมิ ยอดบุญมี |
ป.6 |
1 |
1660 |
1704 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายปพน อินตะรถ |
ป.6 |
1 |
1661 |
1767 |
วัดค่ากลาง |
เด็กชายธนภัทร ผสมพืช |
ป.6 |
1 |
1662 |
1708 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงปรีชญา ปิงบ้านเหล่า |
ป.6 |
1 |
1663 |
1710 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงพลอยวลิน เรือนแก้ว |
ป.6 |
1 |
1664 |
1709 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ กันทิมา |
ป.6 |
1 |
1665 |
1706 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงพิทยารัตน์ งามชาติ |
ป.6 |
1 |
1666 |
1705 |
วัดค่ากลาง |
เด็กหญิงชมพูนุท เถาปัญญา |
ป.6 |
1 |
1667 |
1290 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายภูตะวัน สุกอ้าย |
อ.2 |
1 |
1668 |
1291 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายธนากร นันต๊ะกูล |
อ.2 |
1 |
1669 |
1289 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายปัณณวิชญ์ นันต๊ะกูล |
อ.2 |
1 |
1670 |
1293 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงบวรลักษณ์ วิชัยรัตน์ |
อ.2 |
1 |
1671 |
1292 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงกมลชนก แสนสุข |
อ.2 |
1 |
1672 |
1280 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายชวัลวิทย์ กาวีระ |
อ.3 |
1 |
1673 |
1281 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายธีรภัทร นันต๊ะกูล |
อ.3 |
1 |
1674 |
1285 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงพริมา ทาเนตร |
อ.3 |
1 |
1675 |
1286 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงณัฐรดา เหล็กเทศ |
อ.3 |
1 |
1676 |
1284 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงพันธ์ธิกา นันต๊ะกูล |
อ.3 |
1 |
1677 |
1282 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงณัฐธิดา บุญเขียว |
อ.3 |
1 |
1678 |
1287 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงอัยยา ใจริน |
อ.3 |
1 |
1679 |
1283 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงปรียาดา ้เสนสม |
อ.3 |
1 |
1680 |
1277 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายพุฒิพัฒน์ ตากาบุตร |
ป.1 |
1 |
1681 |
1276 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายกรวิชญ์ กูลใจ |
ป.1 |
1 |
1682 |
1288 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงณภาภร สุกอ้าย |
ป.1 |
1 |
1683 |
1278 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา ดินขุนทด |
ป.1 |
1 |
1684 |
1268 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายภัทรดนัย เขียวคำปัน |
ป.2 |
1 |
1685 |
1270 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายธีรเมธ สมคิด |
ป.2 |
1 |
1686 |
1269 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายธนัตพร สนิทพจน์ |
ป.2 |
1 |
1687 |
1272 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงมีนทราภรณ์ เสราช |
ป.2 |
1 |
1688 |
1271 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงอริสา ปิงบ้านเหล่า |
ป.2 |
1 |
1689 |
1261 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายภานุวัฒน์ ใจบ่อแป้น |
ป.3 |
1 |
1690 |
1263 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายวชิรวิชญ์ กุลใจ |
ป.3 |
1 |
1691 |
1262 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายภัคศรัณย์ ปึงเจริญ |
ป.3 |
1 |
1692 |
1264 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงปภารัตน์ ลับแล |
ป.3 |
1 |
1693 |
1251 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายณัฐภัทร นันต๊ะกูล |
ป.4 |
1 |
1694 |
1254 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายวิชชากร สายสงฆ์ |
ป.4 |
1 |
1695 |
1253 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายรณพีร์ นุ่ผิ่น |
ป.4 |
1 |
1696 |
1255 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายอภิรักษ์ อุปะละ |
ป.4 |
1 |
1697 |
1258 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ก๋าต่อม |
ป.4 |
1 |
1698 |
1256 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงกชกร ขวัญศิริ |
ป.4 |
1 |
1699 |
1259 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงมิรินทร์ นันเพ็ญ |
ป.4 |
1 |
1700 |
1257 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงชนิดาภา ใหม่อินตา |
ป.4 |
1 |
1701 |
1244 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายอดิเทพ ศรีพุทธา |
ป.5 |
1 |
1702 |
1240 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายปวริศ นันต๊ะกูล |
ป.5 |
1 |
1703 |
1243 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายไวยวิทย์ โปทา |
ป.5 |
1 |
1704 |
1241 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายภูมิพัฒน์ กูลใจ |
ป.5 |
1 |
1705 |
1239 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายปรวัฒน์ นุผิ่น |
ป.5 |
1 |
1706 |
1238 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายดลภัทร คำน้อย |
ป.5 |
1 |
1707 |
1246 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงพรประธาน ภูน้ำเสียง |
ป.5 |
1 |
1708 |
1245 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงนันท์นภัส ริมท้าว |
ป.5 |
1 |
1709 |
1247 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงอัญรินทร์ ปันเติม |
ป.5 |
1 |
1710 |
1230 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายทรงวุฒิ ใจบ่อแป้น |
ป.6 |
1 |
1711 |
1229 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายกฤตพจน์ ปามาคำ |
ป.6 |
1 |
1712 |
1250 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายณัฐภูมิ นันต๊ะกูล |
ป.6 |
1 |
1713 |
1273 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กชายภูพิสิฐ เถาปัญญา |
ป.6 |
1 |
1714 |
1234 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงอทิตยาพร สายเครือมอย |
ป.6 |
1 |
1715 |
1233 |
วัดทุ่งโจ้ |
เด็กหญิงภิชญาภรณ์ ธีรวรุตม์ |
ป.6 |
1 |
1716 |
1452 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายฉัตรชนก นาชิน |
อ.2 |
1 |
1717 |
1453 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายฐิติรัตน์ สุจิตต์ |
อ.2 |
1 |
1718 |
1454 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายพีรวิชญ์ พึ่งเมือง |
อ.2 |
1 |
1719 |
1455 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายสุรพัชร์ ทามัน |
อ.2 |
1 |
1720 |
1458 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงปราณปรีณา ยะทุ่งตัน |
อ.2 |
1 |
1721 |
1457 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ปัญโย |
อ.2 |
1 |
1722 |
1456 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงกัญญาภัค เถาปัญญา |
อ.2 |
1 |
1723 |
1451 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายรชต เรือนเป็ง |
อ.3 |
1 |
1724 |
1444 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายชยพล ก้อนมะเขียว |
อ.3 |
1 |
1725 |
1445 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายปัณณวิชญ์ การกุณา |
อ.3 |
1 |
1726 |
1450 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายวชิรวิชญ์ ม้าวทุ่งตัน |
อ.3 |
1 |
1727 |
1449 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายอนันตชัย นันตา |
อ.3 |
1 |
1728 |
1448 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงบุญญิสา ไชยสืบ |
อ.3 |
1 |
1729 |
1446 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงนลินนิภา สัมพันธ์ |
อ.3 |
1 |
1730 |
1447 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงปภาดา กามาด |
อ.3 |
1 |
1731 |
1425 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายนราวิชญ์ ยะทุ่งตัน |
ป.1 |
1 |
1732 |
1424 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายกิตติกุล สิทธิกุลนะ |
ป.1 |
1 |
1733 |
1427 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงชัญญานุช สอดสี |
ป.1 |
1 |
1734 |
1428 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงณิชชยา โคตรชาลี |
ป.1 |
1 |
1735 |
1426 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ทองคง |
ป.1 |
1 |
1736 |
1429 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงดารารันต์ แปงกล |
ป.1 |
1 |
1737 |
1420 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายภคพล เถาปัญญา |
ป.2 |
1 |
1738 |
1441 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายพิพัทมงคล ศรีพรม |
ป.2 |
1 |
1739 |
1418 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายกฤตภัทร ปิงวัง |
ป.2 |
1 |
1740 |
1419 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายดนุพล ยะเปียงปลูก |
ป.2 |
1 |
1741 |
1442 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงณัฎฐภาวรรณ แสนคำ |
ป.2 |
1 |
1742 |
1433 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายณัฏฐชัย กามาด |
ป.3 |
1 |
1743 |
1432 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายชยาวุธ ศรีสูงเนิน |
ป.3 |
1 |
1744 |
1413 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายรัตนพงษ์ ขัดข่าย |
ป.3 |
1 |
1745 |
1440 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายธนภัทร พันธุ์ธนวงศ์ |
ป.3 |
1 |
1746 |
1412 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายธีรพัทธ์ จันนำ |
ป.3 |
1 |
1747 |
1411 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายจารุวัฒร์ ยะทุ่งตัน |
ป.3 |
1 |
1748 |
1436 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงสุมณทิพย์ ณ ลำปาง |
ป.3 |
1 |
1749 |
1416 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงอภิชญา การักษ์ |
ป.3 |
1 |
1750 |
1415 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงปวรกมล นาชิน |
ป.3 |
1 |
1751 |
1417 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายศราวุฒิ บุญบวก |
ป.4 |
1 |
1752 |
1403 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายนวดล บุรัตน์ |
ป.4 |
1 |
1753 |
1404 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายปองคุณ เรือนเป็ง |
ป.4 |
1 |
1754 |
1401 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายเดชฤทธิ์ พรหมสืบ |
ป.4 |
1 |
1755 |
1422 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงอรุณรัตน์ วงศ์อินทร์ |
ป.4 |
1 |
1756 |
1407 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงปฐวิกานต์ ยะอินทร์ |
ป.4 |
1 |
1757 |
1408 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงพัชรี ยะเปียงปลูก |
ป.4 |
1 |
1758 |
1406 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงจริญา เดชะทา |
ป.4 |
1 |
1759 |
1438 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงลักษิกา ยะทุ่งตัน |
ป.4 |
1 |
1760 |
1434 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายจักรพงษ์ แก้วก้อน |
ป.5 |
1 |
1761 |
1410 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายภูริวัจน์ ฟูใจ |
ป.5 |
1 |
1762 |
1400 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงฑิฆัมพร ยะแก้วบุตร |
ป.5 |
1 |
1763 |
1399 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงชนัญชิดา สอดสี |
ป.5 |
1 |
1764 |
1394 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายนฤรงค์ การกุณา |
ป.6 |
1 |
1765 |
1383 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายปรเมศ ก้อนมะเขียว |
ป.6 |
1 |
1766 |
1421 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายอิทธิพล วงศ์อินทร์ |
ป.6 |
1 |
1767 |
1392 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายปธานิน ตุ้ยสืบ |
ป.6 |
1 |
1768 |
1393 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายพียาวัฒน์ อุ่นเมือง |
ป.6 |
1 |
1769 |
1391 |
บ้านสบค่อม |
เด็กชายธีรโชติ เรือนเป็ง |
ป.6 |
1 |
1770 |
1395 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงกิริฎา บุรัตน์ |
ป.6 |
1 |
1771 |
1397 |
บ้านสบค่อม |
เด็กหญิงสุภาพร ปินตาสืบ |
ป.6 |
1 |
1772 |
2029 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพลภัทร จันทร์สุ |
อ.2 |
1 |
1773 |
1986 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธีรภัทร กาจุม |
อ.2 |
1 |
1774 |
1984 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธนากร เจริญใจ |
อ.2 |
1 |
1775 |
1983 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกิตติภัทร แก้วตา |
อ.2 |
1 |
1776 |
1982 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกันตพงศ์ สุริยะใจ |
อ.2 |
1 |
1777 |
1987 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพิชชากร มีข้าว |
อ.2 |
1 |
1778 |
1985 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธารา ทับทิมแสง |
อ.2 |
1 |
1779 |
1996 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงฟ้า - |
อ.2 |
1 |
1780 |
1999 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุพิชญา ชัยมุงคุณ |
อ.2 |
1 |
1781 |
1988 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกนกรดา กนกวงศ์ศิริ |
อ.2 |
1 |
1782 |
1997 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงภัณฑิรา แก้วอินต๊ะ |
อ.2 |
1 |
1783 |
1989 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกรรณิการ์ วงศ์อินทร์ |
อ.2 |
1 |
1784 |
1998 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุพัตตรา แก้วธิ |
อ.2 |
1 |
1785 |
2000 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงอันนา - |
อ.2 |
1 |
1786 |
1990 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐกานต์ วงค์สุนะ |
อ.2 |
1 |
1787 |
2019 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเพียว - |
อ.2 |
1 |
1788 |
1993 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเณศรา คำโท๊ะ |
อ.2 |
1 |
1789 |
1995 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพิม เย็นสมหวัง |
อ.2 |
1 |
1790 |
1992 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงณิชาภา บุราณสุข |
อ.2 |
1 |
1791 |
1994 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงทานตะวัน - |
อ.2 |
1 |
1792 |
1991 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงณัฐนิชา - |
อ.2 |
1 |
1793 |
1946 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายชลลภัทร ทับทิม |
อ.3 |
1 |
1794 |
1944 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายข้าวปั้น - |
อ.3 |
1 |
1795 |
2002 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายตานหม่อง - |
อ.3 |
1 |
1796 |
1948 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวจนะ บุญสถิตย์ |
อ.3 |
1 |
1797 |
2024 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเส็ง เล็ง - |
อ.3 |
1 |
1798 |
2004 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายชลชาติ - |
อ.3 |
1 |
1799 |
2027 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายหาญเมือง - |
อ.3 |
1 |
1800 |
1949 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวิว - |
อ.3 |
1 |
1801 |
1945 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายชนกันต์ วงค์สุนะ |
อ.3 |
1 |
1802 |
1943 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกิติชัย ปีบ้านใหม่ |
อ.3 |
1 |
1803 |
1951 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงคฑาพร ชัยยอง |
อ.3 |
1 |
1804 |
2003 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพองไส - |
อ.3 |
1 |
1805 |
1958 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ ช้อนศรี |
อ.3 |
1 |
1806 |
1960 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงอริสรา พรมนัส |
อ.3 |
1 |
1807 |
2026 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงจิรัชญา ยาลังษี |
อ.3 |
1 |
1808 |
1961 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงนา นา ชน - |
อ.3 |
1 |
1809 |
2001 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงหอม - |
อ.3 |
1 |
1810 |
1956 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงนิรดา ไชยเพชร |
อ.3 |
1 |
1811 |
1959 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุพิชญา แก้วมณีวรรณ์ |
อ.3 |
1 |
1812 |
2017 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงทู - |
อ.3 |
1 |
1813 |
1955 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงทักษพร ทาบุรี |
อ.3 |
1 |
1814 |
1953 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา มณีวรรณ์ |
อ.3 |
1 |
1815 |
1954 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงธีร์ญาพร จำปาทอง |
อ.3 |
1 |
1816 |
1957 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงนพภัสสร สอนดี |
อ.3 |
1 |
1817 |
1950 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกมลชนก ปิงฟอง |
อ.3 |
1 |
1818 |
1939 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายหง่วย นายกอ |
ป.1 |
1 |
1819 |
2028 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายขวัญแดง - |
ป.1 |
1 |
1820 |
1925 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายบุญเติม พลพิทักษ์ |
ป.1 |
1 |
1821 |
1928 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพุทธิวัฒน์ กอผจญ |
ป.1 |
1 |
1822 |
1924 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธนากร ตาอินบุตร |
ป.1 |
1 |
1823 |
1980 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเอ็ม - |
ป.1 |
1 |
1824 |
1978 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเสือหัน - |
ป.1 |
1 |
1825 |
1981 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายโภควินท์ โอ่งกลาง |
ป.1 |
1 |
1826 |
1927 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพุทธิพัชร กอผจญ |
ป.1 |
1 |
1827 |
1977 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายหน่อแดง - |
ป.1 |
1 |
1828 |
1923 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายทานตะวัน อินตา |
ป.1 |
1 |
1829 |
1922 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายณัฐกานต์ วันสาร |
ป.1 |
1 |
1830 |
1926 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายสุรศักดิ์ สาครอำไพ |
ป.1 |
1 |
1831 |
1936 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงปภัสสร ประดับศรี |
ป.1 |
1 |
1832 |
1933 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงระพีพรรณ จันทร์แสง |
ป.1 |
1 |
1833 |
1934 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงวรกาญจน์ วงค์พรม |
ป.1 |
1 |
1834 |
2023 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงจิตตรา ติ๊บมาบุตร |
ป.1 |
1 |
1835 |
1962 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงปุ้ย - |
ป.1 |
1 |
1836 |
1930 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกัญญพัชร สุปน |
ป.1 |
1 |
1837 |
2020 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเด็กหญิงพลอยอ่อน - |
ป.1 |
1 |
1838 |
1929 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกนกขวัญ วงศ์ต่อม |
ป.1 |
1 |
1839 |
1931 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ ปากันทะ |
ป.1 |
1 |
1840 |
1935 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงทิพย์อักษร แก้วอินต๊ะ |
ป.1 |
1 |
1841 |
1902 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายศุภภัทร กาวิปลูก |
ป.2 |
1 |
1842 |
1903 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพงศธร คำแก้ว |
ป.2 |
1 |
1843 |
1895 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธีรศิลป์ ชัยยา |
ป.2 |
1 |
1844 |
1896 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายชินพัฒน์ ผัดกาวี |
ป.2 |
1 |
1845 |
1901 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายนัธทวัฒน์ แก้วมณีวรรณ์ |
ป.2 |
1 |
1846 |
1899 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายศราวุธ ลาทู |
ป.2 |
1 |
1847 |
1897 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายปกรณ์ นายมู |
ป.2 |
1 |
1848 |
1904 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงวิยดา ทองคำ |
ป.2 |
1 |
1849 |
1905 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาภัค อินต๊ะรัตน์ |
ป.2 |
1 |
1850 |
1906 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุนิษา เครือแก้ว |
ป.2 |
1 |
1851 |
1909 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเมลดา ก๋องคำ |
ป.2 |
1 |
1852 |
1907 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพิชญา ขัดชุมภู |
ป.2 |
1 |
1853 |
1908 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงภัทรธิดา การินวงศ์ |
ป.2 |
1 |
1854 |
1940 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงธนมวรรณ อินทรวิจิตร |
ป.2 |
1 |
1855 |
1875 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวีรภัทร ปิงแก้ว |
ป.3 |
1 |
1856 |
1869 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ นาเทพ |
ป.3 |
1 |
1857 |
1873 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายณัฐดนัย อุปะละ |
ป.3 |
1 |
1858 |
1795 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพชร คำปาเชื้อ |
ป.3 |
1 |
1859 |
1870 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายอัศวิน ไชยเพชร |
ป.3 |
1 |
1860 |
1941 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ - |
ป.3 |
1 |
1861 |
1867 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกันต์ธนวุฒิ มูลใจยา |
ป.3 |
1 |
1862 |
1965 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายคณิศร เขียวคำปัน |
ป.3 |
1 |
1863 |
1871 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวุฒิไกร มณีวรรณ์ |
ป.3 |
1 |
1864 |
1877 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงนางคำ - |
ป.3 |
1 |
1865 |
1876 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกมลชนก ปิงฟอง |
ป.3 |
1 |
1866 |
1881 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงจิง จิง - |
ป.3 |
1 |
1867 |
1880 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกวินธิดา ณ ลำปาง |
ป.3 |
1 |
1868 |
1963 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกิ่งกาญน์ ไทรงาม |
ป.3 |
1 |
1869 |
1890 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงธนัชชา กันทะ |
ป.3 |
1 |
1870 |
1882 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายอุง วันลิง |
ป.4 |
1 |
1871 |
1840 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายปุณณภัทร ชักชวน |
ป.4 |
1 |
1872 |
2008 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเป็นหนึ่ง แก้วโม๊ะ |
ป.4 |
1 |
1873 |
1839 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายทรัพย์กมล ศิริวงศ์ |
ป.4 |
1 |
1874 |
1835 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายปฐวี ลุงสุ |
ป.4 |
1 |
1875 |
1837 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวฤนท์ชัย ปรายยอดประเสริฐ |
ป.4 |
1 |
1876 |
1979 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงธิดาภา จันทร์มา |
ป.4 |
1 |
1877 |
1843 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงฉัตรธิดา ณ ลำปาง |
ป.4 |
1 |
1878 |
1842 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงฐิติพร ศรีแสง |
ป.4 |
1 |
1879 |
1851 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงนิชานันท์ คำสืบ |
ป.4 |
1 |
1880 |
1852 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงโยย นายกอ |
ป.4 |
1 |
1881 |
2007 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเพชรมณี ภูแข่งหมอก |
ป.4 |
1 |
1882 |
2006 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพีชญา เรืองปราชญ์ |
ป.4 |
1 |
1883 |
1844 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเขมณัฏฐ ต๊ะคำวรรณ |
ป.4 |
1 |
1884 |
1848 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงรินรดา ปาสา |
ป.4 |
1 |
1885 |
1849 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุพิชญา รุ่งรัตน์ |
ป.4 |
1 |
1886 |
1850 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ตาปิน |
ป.4 |
1 |
1887 |
1794 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวุฒิพงษ์ ทาใจ |
ป.5 |
1 |
1888 |
1793 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายภัทรพงษ์ วงค์สุนะ |
ป.5 |
1 |
1889 |
1884 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายซ่วย นายหลู่ |
ป.5 |
1 |
1890 |
1792 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายณัฐวุฒิ ไม่มีนามสกุล |
ป.5 |
1 |
1891 |
1790 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายจักริน อ่อนตา |
ป.5 |
1 |
1892 |
1916 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเมิง - |
ป.5 |
1 |
1893 |
1787 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายอาทิตย์ อินทิยศ |
ป.5 |
1 |
1894 |
1791 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ จำปาวงศ์ |
ป.5 |
1 |
1895 |
1885 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายวรวัตร์ คำน้ำนอง |
ป.5 |
1 |
1896 |
1789 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายณัฐวุฒิ มณีวรรณ์ |
ป.5 |
1 |
1897 |
1788 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายณัฐกร เฉลยสาร |
ป.5 |
1 |
1898 |
2009 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงศิริลักษณ์ วงค์เกษม |
ป.5 |
1 |
1899 |
1805 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุพัตรา มณีวรรณ์ |
ป.5 |
1 |
1900 |
1803 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงปิยะพัชร อ่อนตา |
ป.5 |
1 |
1901 |
1911 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงศกลรัตน์ ปัญญาดี |
ป.5 |
1 |
1902 |
1892 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกัลยา พรหมบุตร |
ป.5 |
1 |
1903 |
1807 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงชนิศา โชคดี |
ป.5 |
1 |
1904 |
1799 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงศิกานดา ณ ลำปาง |
ป.5 |
1 |
1905 |
1918 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงอัลิปรียา บุญมา |
ป.5 |
1 |
1906 |
1801 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงชนิดาภา สาวงค์ |
ป.5 |
1 |
1907 |
1804 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงรสริน สุสมจิต |
ป.5 |
1 |
1908 |
1976 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพงค์นรินทร์ พึ่งบัว |
ป.6 |
1 |
1909 |
1763 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกิตติพงศ์ ปีบ้านใหม่ |
ป.6 |
1 |
1910 |
1856 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายไสวัน หน่อง |
ป.6 |
1 |
1911 |
1765 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายณัฐพล ปัญญาคำ |
ป.6 |
1 |
1912 |
1762 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายชัยชนะ แก้วโม๊ะ |
ป.6 |
1 |
1913 |
1766 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายคุณากร เครือใจ |
ป.6 |
1 |
1914 |
1764 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายจิรายุ เรือนแปง |
ป.6 |
1 |
1915 |
1833 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกวิน ปวงข่วย |
ป.6 |
1 |
1916 |
1773 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงทาริกา วาตาปงสัก |
ป.6 |
1 |
1917 |
1769 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงกชามาส กนกวงศ์ศิริ |
ป.6 |
1 |
1918 |
1771 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเบญจมาศ เมืองอ้าย |
ป.6 |
1 |
1919 |
1770 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเสาวภรณ์ ปู่นุ |
ป.6 |
1 |
1920 |
1767 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงจุฑามาศ ปิงจันดี |
ป.6 |
1 |
1921 |
1834 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเมิง ปวงช่วย |
ม.1 |
1 |
1922 |
1808 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายพฤทธิ์ พรรณรัตน์ |
ม.1 |
1 |
1923 |
2005 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเจษฎา ซินดี |
ม.1 |
1 |
1924 |
1722 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกตัญญู สอนดี |
ม.1 |
1 |
1925 |
2011 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายโจนาย แอ |
ม.1 |
1 |
1926 |
1915 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายปพนธีร์ วงค์ษา |
ม.1 |
1 |
1927 |
1723 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายก้องภพ หนองโกสม |
ม.1 |
1 |
1928 |
1754 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายปุณณวิช หญีตจันทร์ |
ม.1 |
1 |
1929 |
2021 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายภูมินทร์ จันทร์ท่าอิฐ |
ม.1 |
1 |
1930 |
1966 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายปัณณวิชญ์ พร้อมจิตร |
ม.1 |
1 |
1931 |
2012 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายศุภกร ขอน้อย |
ม.1 |
1 |
1932 |
2010 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงศิริพร วงค์เกษม |
ม.1 |
1 |
1933 |
1727 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงรัชนีกร ชัยยา |
ม.1 |
1 |
1934 |
1725 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพัสวี ขัดศิริ |
ม.1 |
1 |
1935 |
1726 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงพิชญ์สินี ณะกุ |
ม.1 |
1 |
1936 |
1728 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงดวงกมล จงถาวร |
ม.1 |
1 |
1937 |
2018 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงสุภัสสร ทวีดี |
ม.1 |
1 |
1938 |
2014 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายวรัญญู จันทร์ปัน |
ม.2 |
1 |
1939 |
1969 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายกิตติพัฒน์ หลุ่มราช |
ม.2 |
1 |
1940 |
1830 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายอรรถชาติ ชาติแพงตา |
ม.2 |
1 |
1941 |
1970 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายนราวิชญ์ เถื่อนท้าวลา |
ม.2 |
1 |
1942 |
2013 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายยูดา มณีวรรณ |
ม.2 |
1 |
1943 |
1855 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายไสเงิน หน่อง |
ม.2 |
1 |
1944 |
1968 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ หมายคอย |
ม.2 |
1 |
1945 |
2015 |
แม่ก๋งวิทยา |
นางสาวหอม - |
ม.2 |
1 |
1946 |
1894 |
แม่ก๋งวิทยา |
นางสาวอังคณา ประทองคำ |
ม.2 |
1 |
1947 |
1971 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงณิชา แก้วเมืองมา |
ม.2 |
1 |
1948 |
1698 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงนันท์นภัส วงค์พระจันทร์ |
ม.2 |
1 |
1949 |
2016 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายพัทธดนย์ จอมวงค์ |
ม.3 |
1 |
1950 |
1974 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายวรวุฒิ เดิมสันเทียะ |
ม.3 |
1 |
1951 |
1938 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายอนุรักษ์ โยธาไพร |
ม.3 |
1 |
1952 |
1669 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายตงฉิน สุยะใจ |
ม.3 |
1 |
1953 |
1811 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายธันวา คำลือสาย |
ม.3 |
1 |
1954 |
1732 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายจินปัง นายมู |
ม.3 |
1 |
1955 |
1786 |
แม่ก๋งวิทยา |
นายภานุวัฒน์ กายะชาติ |
ม.3 |
1 |
1956 |
1668 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กชายอนุศร พรมนัส |
ม.3 |
1 |
1957 |
1672 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงเกวลิน ยะม่อนแก้ว |
ม.3 |
1 |
1958 |
2022 |
แม่ก๋งวิทยา |
เด็กหญิงทัตพิชา กัลหาจันทร์ |
ม.3 |
1 |
1959 |
1671 |
แม่ก๋งวิทยา |
นางสาววารี ทองคำ |
ม.3 |
1 |
1960 |
2025 |
แม่ก๋งวิทยา |
นางสาวบัญฑิตา สมมิตร |
ม.3 |
1 |
1961 |
1675 |
แม่ก๋งวิทยา |
นางสาวพรรณี แสนอิ่นคำ |
ม.3 |
1 |
1962 |
1832 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายกิตติกวิน ไชยมงคล |
อ.2 |
1 |
1963 |
1827 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายชัยกานต์ แก้วปาลีรัตน์ |
อ.2 |
1 |
1964 |
1830 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธาวิน วงศ์ใจ |
อ.2 |
1 |
1965 |
1829 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ตันเครือ |
อ.2 |
1 |
1966 |
1831 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายเพชรฉะกาจ กาละทอง |
อ.2 |
1 |
1967 |
1828 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายยิไค ซิม |
อ.2 |
1 |
1968 |
1826 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายวีรพงษ์ กันทะวงค์ |
อ.2 |
1 |
1969 |
1837 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงภัณฑิรา พิมสุข |
อ.2 |
1 |
1970 |
1835 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงภาวิณี สับสน |
อ.2 |
1 |
1971 |
1840 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ คุณะ |
อ.2 |
1 |
1972 |
1838 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงอธิชา ปวนบุญนำ |
อ.2 |
1 |
1973 |
1836 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ระวังวงค์ |
อ.2 |
1 |
1974 |
1834 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงบุญญาภรณ์ วงค์สาย |
อ.2 |
1 |
1975 |
1839 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงลินลดา สวยสมเลี่ยม |
อ.2 |
1 |
1976 |
1833 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ ปัญญาทอง |
อ.2 |
1 |
1977 |
1803 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายณัฐดนัย อาจลุน |
อ.3 |
1 |
1978 |
1800 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายชินภัทร วงค์สวัสดิ์ |
อ.3 |
1 |
1979 |
1801 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายภูวดล เขตรการ |
อ.3 |
1 |
1980 |
1802 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายภัคสรกรณ์ บุญทาแดง |
อ.3 |
1 |
1981 |
1799 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธีระพงษ์ คุณะ |
อ.3 |
1 |
1982 |
1796 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายยิหมิง ซิม |
อ.3 |
1 |
1983 |
1804 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายอัษศดิณย์ อ๋องทิพย์ |
อ.3 |
1 |
1984 |
1797 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายวราวุฒิ แสนจิตร |
อ.3 |
1 |
1985 |
1798 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธณวรรธณ์ อินเสาร์ |
อ.3 |
1 |
1986 |
1815 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงณัฐณิชา มะลิวันเครือ |
อ.3 |
1 |
1987 |
1812 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงบุญญาภรณ์ ประสมนาม |
อ.3 |
1 |
1988 |
1814 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงพิมพ์ภาพรรณ ทะปน |
อ.3 |
1 |
1989 |
1813 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ทรายมูล |
อ.3 |
1 |
1990 |
1811 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงรัตนา ระวังวงค์ |
อ.3 |
1 |
1991 |
1809 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงธนพร ธรรมสาร |
อ.3 |
1 |
1992 |
1823 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงบุญณาภรณ์ บุญปั๋น |
อ.3 |
1 |
1993 |
1810 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกมลทิพย์ ลาดปาละ |
อ.3 |
1 |
1994 |
1808 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงอภิษฎาพร อภิยะฝั้น |
อ.3 |
1 |
1995 |
1825 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงอาภัสรา วันดี |
อ.3 |
1 |
1996 |
1805 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงพิมพ์ชญา บุญเรือง |
อ.3 |
1 |
1997 |
1822 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงลภัสรดา มีครัว |
อ.3 |
1 |
1998 |
1807 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงนภัสสร บัญญัติศิลป์ |
อ.3 |
1 |
1999 |
1806 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปรียาพร ใจแข็ง |
อ.3 |
1 |
2000 |
1781 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายณัฐภัทร ป้อมป้อง |
ป.1 |
1 |
2001 |
1777 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายศุภชัย ศรีชัยวงศ์ |
ป.1 |
1 |
2002 |
1778 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายสิทธิชัย สิทธิชุม |
ป.1 |
1 |
2003 |
1841 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธีรเดช มุกดา |
ป.1 |
1 |
2004 |
1779 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายปิยวัฒน์ หนูใจ |
ป.1 |
1 |
2005 |
1780 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายภูตะวัน ปัญญาเจริญ |
ป.1 |
1 |
2006 |
1786 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ กาเมืองลือ |
ป.1 |
1 |
2007 |
1843 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงดานิกา โสภา |
ป.1 |
1 |
2008 |
1844 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงอลินดา แทนจำรัส |
ป.1 |
1 |
2009 |
1842 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ คำเคียบ |
ป.1 |
1 |
2010 |
1783 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปัญญาพร มุงเมือง |
ป.1 |
1 |
2011 |
1785 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงอชิรภัสญ์ เทไชย |
ป.1 |
1 |
2012 |
1784 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกัญณภัทร หาญราชา |
ป.1 |
1 |
2013 |
1787 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงเนตรอัปสร เอกปัจชา |
ป.1 |
1 |
2014 |
1765 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายอัศวิน เทไชย |
ป.2 |
1 |
2015 |
1763 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายพีรภัทร สินชู |
ป.2 |
1 |
2016 |
1764 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายวิชญะ วงค์สวัสดิ์ |
ป.2 |
1 |
2017 |
1766 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายพีระพงษ์ วงค์สวัสดิ์ |
ป.2 |
1 |
2018 |
1817 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธนวรรธน์ ต๊ะวัน |
ป.2 |
1 |
2019 |
1768 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงมัณฑนา หล้าปวงคำ |
ป.2 |
1 |
2020 |
1767 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงณัฐกาญจน์ อาจลุน |
ป.2 |
1 |
2021 |
1821 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงน้ำ ไชยะวงค์ |
ป.2 |
1 |
2022 |
1820 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงสุภาภรณ์ กาฟัง |
ป.2 |
1 |
2023 |
1770 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงวิลาสินี ระวังวงค์ |
ป.2 |
1 |
2024 |
1769 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงนิภาพร ทรายมูล |
ป.2 |
1 |
2025 |
1788 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงจิรัฐติการ บังเอิญ |
ป.2 |
1 |
2026 |
1819 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงมนัสนันท์ ขันสวะ |
ป.2 |
1 |
2027 |
1771 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงวิลัยวรรณ เสาร์ผัด |
ป.2 |
1 |
2028 |
1752 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายวรดล นนท์สาย |
ป.3 |
1 |
2029 |
1818 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายปกรณ์ ลำดวน |
ป.3 |
1 |
2030 |
1747 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายกฤษณะ มะลิวันเครือ |
ป.3 |
1 |
2031 |
1748 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายชวิน อินถาเครือ |
ป.3 |
1 |
2032 |
1750 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายศิวัช กำนนท์ |
ป.3 |
1 |
2033 |
1749 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายณัฐพร อินตาเครือ |
ป.3 |
1 |
2034 |
1751 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธัชพล ภัทรเภตรา |
ป.3 |
1 |
2035 |
1756 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกัลย์ชนก ติ๊บบุตร์ |
ป.3 |
1 |
2036 |
1762 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปภัสสร หวั่นท๊อก |
ป.3 |
1 |
2037 |
1754 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงพราวพิมล มาสาย |
ป.3 |
1 |
2038 |
1755 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงกัญญพัชร ช้างน้อยอำไพ |
ป.3 |
1 |
2039 |
1789 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงพิมพ์รดา ใจแข็ง |
ป.3 |
1 |
2040 |
1753 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงศุทธสีนี พิมพ์ไชย |
ป.3 |
1 |
2041 |
1793 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปภาวรินท์ ปัญญาคำ |
ป.3 |
1 |
2042 |
1728 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายนวคุณ กาชัย |
ป.4 |
1 |
2043 |
1739 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายกฤษณภัทร์ นันตาวงค์ |
ป.4 |
1 |
2044 |
1741 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายสาคร ไชยยานนท์ |
ป.4 |
1 |
2045 |
1740 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธิติสรณ์ พิมสุข |
ป.4 |
1 |
2046 |
1761 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายธีรภัทร จัตุปะ |
ป.4 |
1 |
2047 |
1772 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงรัตติกาล วงศ์แก้วมูล |
ป.4 |
1 |
2048 |
1730 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงรินรดี มินมณี |
ป.4 |
1 |
2049 |
1725 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปุณยนุช หวั่นท๊อก |
ป.4 |
1 |
2050 |
1773 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ พรมสาย |
ป.4 |
1 |
2051 |
1729 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงพิชชาภา บุญยืน |
ป.4 |
1 |
2052 |
1795 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายก้องกานต์ สุขสวัสดิ์ |
ป.5 |
1 |
2053 |
1794 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายสุรโชค กลิ่นคำหอม |
ป.5 |
1 |
2054 |
1718 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายทัศนัยน์ นันตาวงค์ |
ป.5 |
1 |
2055 |
1723 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายฤชายุส์ แปงคำแดง |
ป.5 |
1 |
2056 |
1722 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายศิริชัย โวหาระวัน |
ป.5 |
1 |
2057 |
1721 |
บ้านแม่อาง |
เด็กชายศรัณย์ กองสุข |
ป.5 |
1 |
2058 |
1746 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงน้ำพลอย ต๊ะอ๊อด |
ป.5 |
1 |
2059 |
1727 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงสาวิกา วิการะโพธิ์ |
ป.5 |
1 |
2060 |
1738 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงเอมมิกา พรหมฟัง |
ป.5 |
1 |
2061 |
1816 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงธิติกาล วงศ์ใจ |
ป.5 |
1 |
2062 |
1714 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปัทวรรณ ตติยะ |
ป.6 |
1 |
2063 |
1715 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงปารวี วงค์ก๋องคำ |
ป.6 |
1 |
2064 |
1712 |
บ้านแม่อาง |
เด็กหญิงธัญรดา วงค์พะเนาว์ |
ป.6 |
1 |
2065 |
1009 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายเมษา ล่ำดี |
ป.3 |
1 |
2066 |
1013 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงธิดารัตน์ มูลบุตร |
ป.3 |
1 |
2067 |
1024 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงวรรณ คำ |
ป.3 |
1 |
2068 |
1016 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงธนภรณ์ กาละทอง |
ป.3 |
1 |
2069 |
1001 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายภูวดล แก้วหล้า |
ป.4 |
1 |
2070 |
1008 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายภัทรพล พลธรรม |
ป.4 |
1 |
2071 |
1004 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ปวนบุญนำ |
ป.4 |
1 |
2072 |
1002 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงกัญฑิตา แจ้ห่มเครือ |
ป.4 |
1 |
2073 |
1003 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงณัฐกานต์ ตั๋นคำ |
ป.4 |
1 |
2074 |
998 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายวัชรากร มีบุญ |
ป.5 |
1 |
2075 |
999 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายสุวิศิษณ์ โสภาทิพย์ |
ป.5 |
1 |
2076 |
1023 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายอภิภู ภู่พุ่ม |
ป.5 |
1 |
2077 |
1006 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กชายทิวากร บัญญัติศิลป์ |
ป.5 |
1 |
2078 |
1000 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงภิญญาพร พรมสาย |
ป.5 |
1 |
2079 |
997 |
วัดศรีปรีดานุเคราะห์ |
เด็กหญิงวิภาวรรณ ระวังวงค์ |
ป.6 |
1 |
2080 |
2918 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายปุญญพัตน์ เป็นเครือ |
อ.2 |
1 |
2081 |
2914 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนภัทร มั่งมี |
อ.2 |
1 |
2082 |
2919 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายสิรภัทร จิตตระกูล |
อ.2 |
1 |
2083 |
2915 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนภัทร หล้าวงค์ |
อ.2 |
1 |
2084 |
2911 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายจักรพรรณธ์ ศรีโหม้ |
อ.2 |
1 |
2085 |
2917 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายนนทวัฒน์ กันทะ |
อ.2 |
1 |
2086 |
2916 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนากร สละ |
อ.2 |
1 |
2087 |
2913 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนภัทร เกตุแก้ว |
อ.2 |
1 |
2088 |
2910 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกฤษดา ใจอินต๊ะ |
อ.2 |
1 |
2089 |
2912 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายฐาปกรณ์ อันทะสา |
อ.2 |
1 |
2090 |
2926 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงภัทราวดี เสรีศักดิ์ |
อ.2 |
1 |
2091 |
2927 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงภิรมพร มีเพียร |
อ.2 |
1 |
2092 |
2920 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกมลทิพย์ กาวิเต |
อ.2 |
1 |
2093 |
2923 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงนิดารัตน์ แก้วหล้า |
อ.2 |
1 |
2094 |
2922 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงธนัญญา เครือประสาน |
อ.2 |
1 |
2095 |
2924 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงนิศารัตน์ ร้ายสูงเนิน |
อ.2 |
1 |
2096 |
2925 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพิชญา ทองปลิว |
อ.2 |
1 |
2097 |
2921 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกมลทิพย์ มุกอิ่ม |
อ.2 |
1 |
2098 |
2892 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธัญธรณ์ เป็นเครือ |
อ.3 |
1 |
2099 |
2893 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายนันทวัฒน์ ไทยอินทร์ |
อ.3 |
1 |
2100 |
2900 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ โสภามูล |
อ.3 |
1 |
2101 |
2897 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายภูริชญา ปัญญาอุทัย |
อ.3 |
1 |
2102 |
2895 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายพีรพัฒน์ เป็งโต |
อ.3 |
1 |
2103 |
2896 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายภาณุภัทร เปี้นตัน |
อ.3 |
1 |
2104 |
2898 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายมนัสวิน สีมา |
อ.3 |
1 |
2105 |
2899 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายวรัญญู ใจยะคำ |
อ.3 |
1 |
2106 |
2894 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายปรมัตถ์ ปัญญาวงค์ |
อ.3 |
1 |
2107 |
2904 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงวรัญญา สวัสดี |
อ.3 |
1 |
2108 |
2902 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ อุ๊ดสม |
อ.3 |
1 |
2109 |
2901 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงโชติกา มั่งมูล |
อ.3 |
1 |
2110 |
2903 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพิชามญธ์ ตาสัย |
อ.3 |
1 |
2111 |
2869 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกฤตนัย ธรรมวงค์ |
ป.1 |
1 |
2112 |
2906 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายนพเกล้า สุนทรมงคล |
ป.1 |
1 |
2113 |
2877 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายภคพล เป็งโต |
ป.1 |
1 |
2114 |
2876 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายพีรภัทร เปี้ยตัน |
ป.1 |
1 |
2115 |
2873 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธีรเดช เป็นเครือ |
ป.1 |
1 |
2116 |
2872 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธีรพล เป็งโต |
ป.1 |
1 |
2117 |
2875 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายนิวัฒน์ ทำดี |
ป.1 |
1 |
2118 |
2908 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายบวรเดช แก้วพรม |
ป.1 |
1 |
2119 |
2871 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายชนินทร สาป๊ก |
ป.1 |
1 |
2120 |
2882 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงธนิษฐา เรือนการ |
ป.1 |
1 |
2121 |
2886 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงวรการต์ เพียวเมียว |
ป.1 |
1 |
2122 |
2884 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพรนิภา สมหนุน |
ป.1 |
1 |
2123 |
2887 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงสุนิศา ทองบุญ |
ป.1 |
1 |
2124 |
2885 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงวนิดา แพนจำรัส |
ป.1 |
1 |
2125 |
2879 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาภัทร ลาภเกิด |
ป.1 |
1 |
2126 |
2883 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงนพวรรณ กันทะวงค์ |
ป.1 |
1 |
2127 |
2881 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงชนัญชิดา ขัดแข็งแรง |
ป.1 |
1 |
2128 |
2856 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายจักรรินทร์ ชมภู |
ป.2 |
1 |
2129 |
2853 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกันต์ชัย ทนันไชย |
ป.2 |
1 |
2130 |
2855 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกิตติวัฒน์ กันธิพร้าว |
ป.2 |
1 |
2131 |
2857 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ เครือวิเสน |
ป.2 |
1 |
2132 |
2860 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายอนุภัทร สละ |
ป.2 |
1 |
2133 |
2858 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายอชิระ ใจตา |
ป.2 |
1 |
2134 |
2859 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายอนุพงศ์ อุดมเพ็ญ |
ป.2 |
1 |
2135 |
2862 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกานต์สินี คำหน้อย |
ป.2 |
1 |
2136 |
2907 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพลอยพิวัณ คำภาเต็ม |
ป.2 |
1 |
2137 |
2909 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ ใจเทพ |
ป.2 |
1 |
2138 |
2861 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกัญญาพัชร ใจอินต๊ะ |
ป.2 |
1 |
2139 |
2846 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายภาราดร อินต๊ะ |
ป.3 |
1 |
2140 |
2842 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกฤตษฎา ลุ่มภูเขียว |
ป.3 |
1 |
2141 |
2841 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกรณิศ ไทยอินทร์ |
ป.3 |
1 |
2142 |
2905 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายภูวดล อินธิกาย |
ป.3 |
1 |
2143 |
2847 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายเมธา ศรีบุตรทอง |
ป.3 |
1 |
2144 |
2843 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกิติพันธ์ หล้าวงศา |
ป.3 |
1 |
2145 |
2844 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกิติรัตน์ มูลหล่อ |
ป.3 |
1 |
2146 |
2867 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายนฤบดินทร์ กาวิตา |
ป.3 |
1 |
2147 |
2851 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงสุธิดารัตน์ วังโพธิ์ |
ป.3 |
1 |
2148 |
2849 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงฉัตรสุดา ข่ายสุวรรณ์ |
ป.3 |
1 |
2149 |
2848 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกุลชรินทร์ มะโน |
ป.3 |
1 |
2150 |
2850 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงณัฐณิชา เพ็ชรหล้า |
ป.3 |
1 |
2151 |
2866 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงรักษิณาชนน์ นิ่มพานิช |
ป.3 |
1 |
2152 |
2889 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงชลธิชา เปี้ยตัน |
ป.3 |
1 |
2153 |
2822 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายจักรภัทร อุ่นปิง |
ป.4 |
1 |
2154 |
2824 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายเฉลิมฉัตร วงศ์สิงห์ |
ป.4 |
1 |
2155 |
2828 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายณัฐวัฒน์ คำเป๊ก |
ป.4 |
1 |
2156 |
2827 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายพีระภัทร ยศดี |
ป.4 |
1 |
2157 |
2825 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนวัฒน์ เป็นอัน |
ป.4 |
1 |
2158 |
2829 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายรพีภัทร เป็นเครือ |
ป.4 |
1 |
2159 |
2823 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายจิรกร สวัสดี |
ป.4 |
1 |
2160 |
2838 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงศุภัสรา แก้วปิง |
ป.4 |
1 |
2161 |
2830 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงขวัญฤดี เป็นเครือ |
ป.4 |
1 |
2162 |
2831 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ธนะวงค์ |
ป.4 |
1 |
2163 |
2834 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงธิดาพร ธิดาวงค์ |
ป.4 |
1 |
2164 |
2832 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงณัฐภัสสรณ์ อันทะสา |
ป.4 |
1 |
2165 |
2811 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงเปรมสินี นิ่มพานิช |
ป.4 |
1 |
2166 |
2835 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงปฏิญญา โยมงาม |
ป.4 |
1 |
2167 |
2837 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงวรรณิดา เดียมขุนทด |
ป.4 |
1 |
2168 |
2809 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายเมธี ศรีบุตรทอง |
ป.5 |
1 |
2169 |
2803 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายณัฐพงษ์ สุขสวัสดิ์ |
ป.5 |
1 |
2170 |
2804 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายณัฐภาส ทาพรม |
ป.5 |
1 |
2171 |
2806 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธิติศักดิ์ จิ๋วทา |
ป.5 |
1 |
2172 |
2805 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนวัตน์ น่าชวน |
ป.5 |
1 |
2173 |
2800 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายเกียรติคุณ กันธิพร้าว |
ป.5 |
1 |
2174 |
2801 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายครรชิต ชุมภู |
ป.5 |
1 |
2175 |
2814 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงวรัญญา เป็นวงศ์ |
ป.5 |
1 |
2176 |
2815 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงวาเลนทิพย์ ข่ายสุวรรณ์ |
ป.5 |
1 |
2177 |
2864 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงรักธิตา พายสำโรง |
ป.5 |
1 |
2178 |
2813 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงรักษณา ณ มงคล |
ป.5 |
1 |
2179 |
2816 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงอรทัย ชุ่มเย็น |
ป.5 |
1 |
2180 |
2812 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพรสวรรค์ ใจยะมี |
ป.5 |
1 |
2181 |
2789 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายวัชรพงศ์ ลอดลิตร |
ป.6 |
1 |
2182 |
2785 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธานินทร์ สืบวันดี |
ป.6 |
1 |
2183 |
2782 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายทวีวัฒน์ เมฆสุวรรณ |
ป.6 |
1 |
2184 |
2786 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายนันทกร ล่ำฉกรรจ์ |
ป.6 |
1 |
2185 |
2839 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายกรวิชญ์ อรุณแสง |
ป.6 |
1 |
2186 |
2783 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธนรัตน์ อินทะมูล |
ป.6 |
1 |
2187 |
2784 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กชายธรรมนูญ จันทภาโส |
ป.6 |
1 |
2188 |
2792 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงพีชญา เนื่องลา |
ป.6 |
1 |
2189 |
2790 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงกัลยากรณ์ เป็งโต |
ป.6 |
1 |
2190 |
2794 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงอภิศรา ชุ่มเย็น |
ป.6 |
1 |
2191 |
2793 |
สบมายสามัคคีวิทยา |
เด็กหญิงอนุธิดา อินต๊ะอุ่นวงศ์ |
ป.6 |
1 |
2192 |
1087 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายณัฐพล วงค์สิงห์ |
อ.2 |
1 |
2193 |
1088 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงณัชชา สมกาศ |
อ.2 |
1 |
2194 |
1069 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายชนาภัทร ทองสุข |
อ.3 |
1 |
2195 |
1071 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายศรันรัตน์ ปุ๋ยวงศ์ |
อ.3 |
1 |
2196 |
1067 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายสุกฤษฎิ์ ทำดี |
อ.3 |
1 |
2197 |
1073 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ บุญเรืองทา |
อ.3 |
1 |
2198 |
1070 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายรณชัย ใจเทพ |
อ.3 |
1 |
2199 |
1075 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงชลิตา ทำดี |
อ.3 |
1 |
2200 |
1082 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงอัยย์นารินทร์ ธิยะใจ |
อ.3 |
1 |
2201 |
1079 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงอภิรดา อิ่มกระจ่าง |
อ.3 |
1 |
2202 |
1078 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงนลินนิภา ทองสุข |
อ.3 |
1 |
2203 |
1081 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงจิรภัทร บุญเป็ง |
อ.3 |
1 |
2204 |
1080 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงรณิดา แซ่จ๋าว |
อ.3 |
1 |
2205 |
1077 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงปิ่นหทัย บุญเป็ง |
อ.3 |
1 |
2206 |
1076 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงเกวลิน ชนะนานนท์ |
อ.3 |
1 |
2207 |
1085 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงปริณดา สุตินคำ |
อ.3 |
1 |
2208 |
1060 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายวรปรัชญ์ พิจอมบุตร |
ป.1 |
1 |
2209 |
1059 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายเจษฎา มงคล |
ป.1 |
1 |
2210 |
1061 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงณัฐฐิญาพร จินา |
ป.1 |
1 |
2211 |
1053 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายเอกวายุ จิตดวงวัน |
ป.2 |
1 |
2212 |
1052 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายพิษณุวัตต์ เป็นเคริอ |
ป.2 |
1 |
2213 |
1055 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายภาคิน ทิพรัตน์ |
ป.2 |
1 |
2214 |
1054 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายเทพฤทธิ์ เป็นเครือ |
ป.2 |
1 |
2215 |
1062 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงวริศราพรณ์ สุวรรณ์ |
ป.2 |
1 |
2216 |
1063 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงพัชรีพร ฟังเย็น |
ป.2 |
1 |
2217 |
1086 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงปาณิสรา สุตินคำ |
ป.2 |
1 |
2218 |
1050 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายอชิระ มหาโคตร |
ป.3 |
1 |
2219 |
1066 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายพิชญุตมิ์ คำเป๊ก |
ป.3 |
1 |
2220 |
1057 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายพิทักษ์ไทย ตั้งเธียรภัค |
ป.3 |
1 |
2221 |
1048 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายพัทธดนย์ ชาวปัน |
ป.3 |
1 |
2222 |
1051 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงณิชานันท์ แซ่จ๋าว |
ป.3 |
1 |
2223 |
1049 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงวิพาดา อินต๊ะ |
ป.3 |
1 |
2224 |
1083 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงภันธิรา สุวรรณะ |
ป.3 |
1 |
2225 |
1042 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายปกรณ์ มีเพียร |
ป.4 |
1 |
2226 |
1043 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายวีรศักดิ์ ยศแปง |
ป.4 |
1 |
2227 |
1044 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงเนตรนภา เมาหา |
ป.4 |
1 |
2228 |
1046 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงศุภกานต์ ทำดี |
ป.4 |
1 |
2229 |
1045 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงฤทัยการณ์ สุนันต๊ะ |
ป.4 |
1 |
2230 |
1047 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงอรพินท์ มงคล |
ป.4 |
1 |
2231 |
1035 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายสราวุฒิ สิงห์แก้ว |
ป.5 |
1 |
2232 |
1058 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายโยธา ตั้งเธียรภัค |
ป.5 |
1 |
2233 |
1034 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายสุทธิพงศ์ ภูเกษ |
ป.5 |
1 |
2234 |
1037 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงพีรดา แซ่จ๋าว |
ป.5 |
1 |
2235 |
1065 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงพรทิพย์ ต๊ะศิริ |
ป.5 |
1 |
2236 |
1036 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงพัชราภรณ์ เป็นเครือ |
ป.5 |
1 |
2237 |
1041 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงน้ำทิพย์ คชเสนี |
ป.5 |
1 |
2238 |
1029 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายณัฐกร ยะนาวงค์ |
ป.6 |
1 |
2239 |
1030 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายรัชชานนท์ แก้วมา |
ป.6 |
1 |
2240 |
1028 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กชายพงศกร พุ่มฟองฟู |
ป.6 |
1 |
2241 |
1032 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงพรรทิภา โคตะนนท์ |
ป.6 |
1 |
2242 |
1031 |
บ้านหัวทุ่ง |
เด็กหญิงสุธาสินี เป็นเครือ |
ป.6 |
1 |
2243 |
4401 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพีระวัฒน์ ปาเปียง |
อ.2 |
1 |
2244 |
4402 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายณัฐพัตร สร้อยวิลัย |
อ.2 |
1 |
2245 |
4404 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนทร พรหมเสน |
อ.2 |
1 |
2246 |
4405 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายกิตติคุณ จุ่มเป็ง |
อ.2 |
1 |
2247 |
4397 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนกฤต หล้าเครือ |
อ.2 |
1 |
2248 |
4399 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายทักษิณัตว์ ราชเครือ |
อ.2 |
1 |
2249 |
4403 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายกรชวัล บุญสม |
อ.2 |
1 |
2250 |
4395 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายภัคณัฏฐ์ สุขนิมิตร |
อ.2 |
1 |
2251 |
4398 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายบวรยศ สิทธิ |
อ.2 |
1 |
2252 |
4400 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายมาวิน สารีนนท์ |
อ.2 |
1 |
2253 |
4406 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายณัฐพัฒน์ ศรีวิลัย |
อ.2 |
1 |
2254 |
4396 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายภูผา น้อยเสนา |
อ.2 |
1 |
2255 |
4410 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงมณิสรา แก้วมูล |
อ.2 |
1 |
2256 |
4411 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงธิดาทิพย์ กองเมือง |
อ.2 |
1 |
2257 |
4409 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงปุณิกา หมี้แสน |
อ.2 |
1 |
2258 |
4408 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงศิริวรรณณารา อุดมวัฒนะ |
อ.2 |
1 |
2259 |
4407 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวีรตรา วรรณแปง |
อ.2 |
1 |
2260 |
4359 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายรัชพล หลวงสืบ |
อ.3 |
1 |
2261 |
4353 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายเทวินทร์ กันทะวัง |
อ.3 |
1 |
2262 |
4351 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจิรภัทร สุขเถื่อน |
อ.3 |
1 |
2263 |
4412 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสรวิชญ์ พิไชยวัง |
อ.3 |
1 |
2264 |
4354 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสุภวัตน์ หน่อเครือคำ |
อ.3 |
1 |
2265 |
4358 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนากร เชื้ออินสูง |
อ.3 |
1 |
2266 |
4352 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ วารี |
อ.3 |
1 |
2267 |
4362 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนดล วงศ์จักร์ |
อ.3 |
1 |
2268 |
4356 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายวรภัทร นามปัน |
อ.3 |
1 |
2269 |
4357 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายศรันภัทร ทะระมา |
อ.3 |
1 |
2270 |
4360 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพีรวิชญ์ ใจบุญ |
อ.3 |
1 |
2271 |
4361 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปิติกร ต๊ะพันธ์ |
อ.3 |
1 |
2272 |
4355 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายอิทธิพล แก้วมูล |
อ.3 |
1 |
2273 |
4365 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกนกวรรณ โพธิ์จักร์ |
อ.3 |
1 |
2274 |
4372 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงญิณณิศา วงค์มา |
อ.3 |
1 |
2275 |
4364 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกมลทิพย์ จั่นเคลือบ |
อ.3 |
1 |
2276 |
4367 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงอรพิมล ล้ำเหลือ |
อ.3 |
1 |
2277 |
4369 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงนารีรัตน์ แซ่ฮวม |
อ.3 |
1 |
2278 |
4373 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัฐธิดา นุนวล |
อ.3 |
1 |
2279 |
4366 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพาทินธิดา ธรรมสอน |
อ.3 |
1 |
2280 |
4368 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัฐสุรางค์ เจอทิ |
อ.3 |
1 |
2281 |
4374 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงปวริศา สีหงอก |
อ.3 |
1 |
2282 |
4392 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกมลชนก เกษร |
อ.3 |
1 |
2283 |
4371 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกัญญาภัค ใจมาบุตร |
อ.3 |
1 |
2284 |
4370 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ ไชยอินปั๋น |
อ.3 |
1 |
2285 |
4322 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนกฤษ กลึงชัง |
ป.1 |
1 |
2286 |
4327 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธีรดลย์ ตันตาแก้ว |
ป.1 |
1 |
2287 |
4325 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายวราวุฒิ ฟองทา |
ป.1 |
1 |
2288 |
4333 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายอัครวินท์ ทองคำ |
ป.1 |
1 |
2289 |
4326 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปธานิน ต๊ะพันธ์ |
ป.1 |
1 |
2290 |
4334 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสิทธิพล การเร่ง |
ป.1 |
1 |
2291 |
4324 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายนภณัฏฐ์ เครือเต๋จ๊ะ |
ป.1 |
1 |
2292 |
4413 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจิระวัฒน์ วังกาใจ |
ป.1 |
1 |
2293 |
4332 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายอธิวัฒน์ คำปาเครือ |
ป.1 |
1 |
2294 |
4323 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายวีรภาพ สร้อยเพ็ชร |
ป.1 |
1 |
2295 |
4328 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายชนาธิป เชียงมูล |
ป.1 |
1 |
2296 |
4336 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจักรภัทร แซ่จ๋าว |
ป.1 |
1 |
2297 |
4331 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพีรพัฒน์ ผู้ผึ้ง |
ป.1 |
1 |
2298 |
4321 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนกฤติ จันทร์สืบ |
ป.1 |
1 |
2299 |
4335 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายเชิดชัย สอนสุพัน |
ป.1 |
1 |
2300 |
4329 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสุรบดินทร์ บดีรัฐ |
ป.1 |
1 |
2301 |
4375 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกมลวรรณ บัวดิศ |
ป.1 |
1 |
2302 |
4339 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงธิดาพร บุญตันทา |
ป.1 |
1 |
2303 |
4414 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ สันติประเสริฐ |
ป.1 |
1 |
2304 |
4337 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงอภิชญา ธัญญทิวานันท์ |
ป.1 |
1 |
2305 |
4343 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัฐริกา นันทะศรี |
ป.1 |
1 |
2306 |
4341 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัฐณิชา ศรีคำวัง |
ป.1 |
1 |
2307 |
4338 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิชญาภา ทิพันธ์ |
ป.1 |
1 |
2308 |
4342 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงปภาดา พรหมฟัง |
ป.1 |
1 |
2309 |
4292 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนวรรธน์ สุระวัง |
ป.2 |
1 |
2310 |
4388 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายอภิราม เจริญสุขใจ |
ป.2 |
1 |
2311 |
4291 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจารุภัทร จองสว่าง |
ป.2 |
1 |
2312 |
4293 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพชร พิไชยวัง |
ป.2 |
1 |
2313 |
4415 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายชนาภัทร บาทโพธิ์ |
ป.2 |
1 |
2314 |
4294 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพลธนพัฒน์ กันทะวัง |
ป.2 |
1 |
2315 |
4290 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจารุวิทย์ จันทร์สืบ |
ป.2 |
1 |
2316 |
4297 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ กันทวงค์ |
ป.2 |
1 |
2317 |
4306 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงชุดาภรณ์ พุทธวงค์ |
ป.2 |
1 |
2318 |
4305 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงธัญชนก มาฟู |
ป.2 |
1 |
2319 |
4376 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัฐฐาพร บุญมา |
ป.2 |
1 |
2320 |
4301 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงอินทุอร ตะนะเกตุ |
ป.2 |
1 |
2321 |
4300 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิชญธิดา วิวันชัย |
ป.2 |
1 |
2322 |
4303 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวชิราภรณ์ ลัวะตื้น |
ป.2 |
1 |
2323 |
4307 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวรัญญา ทะนงอาษา |
ป.2 |
1 |
2324 |
4304 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงภาวิตรา แรงเขตกรณ์ |
ป.2 |
1 |
2325 |
4385 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ ปอดอแก้ว |
ป.2 |
1 |
2326 |
4266 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายณัฏฐ์ณภัทร เครือเต๋จ๊ะ |
ป.3 |
1 |
2327 |
4268 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายนันทชัย ลืมนัด |
ป.3 |
1 |
2328 |
4241 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ จองสว่าง |
ป.3 |
1 |
2329 |
4416 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายศุภฤกษ์ ฟองทา |
ป.3 |
1 |
2330 |
4237 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายรามิล วังก๋าใจ |
ป.3 |
1 |
2331 |
4267 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายณพสิทธิ์ จันทร์สืบ |
ป.3 |
1 |
2332 |
4238 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายบวรวิชญ์ สิทธิ |
ป.3 |
1 |
2333 |
4377 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายขวัญดนัย ปินตาเครือ |
ป.3 |
1 |
2334 |
4239 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายศราวุฒิ ศรีวัง |
ป.3 |
1 |
2335 |
4240 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนากร ธิดาวงศ์ |
ป.3 |
1 |
2336 |
4260 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายกฤษดา คำจันทร์ต๊ะ |
ป.3 |
1 |
2337 |
4378 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจิรายุ สุกรณ์ |
ป.3 |
1 |
2338 |
4244 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงปีใหม่ โพธิยารังรัศมี |
ป.3 |
1 |
2339 |
4272 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวิสุดา คำจันทร์ต๊ะ |
ป.3 |
1 |
2340 |
4379 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงณัชชา มาช่วย |
ป.3 |
1 |
2341 |
4245 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวิรดา ทิพันธ์ |
ป.3 |
1 |
2342 |
4246 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงจอนสี สายทะวง |
ป.3 |
1 |
2343 |
4243 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงนันทิชา ใจดื่ม |
ป.3 |
1 |
2344 |
4271 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิตรพิบูล แก้วโมลา |
ป.3 |
1 |
2345 |
4283 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงแพววา สอนสุพัน |
ป.3 |
1 |
2346 |
4417 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวรรณิภา คงไชย |
ป.3 |
1 |
2347 |
4273 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ อิ่มพูล |
ป.3 |
1 |
2348 |
4242 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพีชญา กลึงชัง |
ป.3 |
1 |
2349 |
4270 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิชญาพร ทิพันธ์ |
ป.3 |
1 |
2350 |
4247 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสราวุฒิ โพธิมนต์ |
ป.4 |
1 |
2351 |
4250 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสิทธิชล การเร่ง |
ป.4 |
1 |
2352 |
4188 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปฏิภาณ อุทธาเครือ |
ป.4 |
1 |
2353 |
4309 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายฐนรัช หลวงสืบ |
ป.4 |
1 |
2354 |
4191 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจิรภัทร เอกรัตน์ |
ป.4 |
1 |
2355 |
4189 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปรเมศวร์ กงสะกาง |
ป.4 |
1 |
2356 |
4193 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธีรภาพ ใจเวช |
ป.4 |
1 |
2357 |
4187 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายวีรชัย กันทะวัง |
ป.4 |
1 |
2358 |
4248 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธนพัต วรรณบุตร |
ป.4 |
1 |
2359 |
4200 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ธุระ |
ป.4 |
1 |
2360 |
4198 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ พลมี |
ป.4 |
1 |
2361 |
4199 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงจินต์จุฑา มาฟู |
ป.4 |
1 |
2362 |
4253 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกรรณิกา โสริวาน |
ป.4 |
1 |
2363 |
4275 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงอุปริมา โสภณะกาญจน์ |
ป.4 |
1 |
2364 |
4310 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกันยารัตน์ เสนาแปง |
ป.4 |
1 |
2365 |
4276 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก วงศ์พัฒน์ |
ป.4 |
1 |
2366 |
4194 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิมพ์ผกา สำราญอิน |
ป.4 |
1 |
2367 |
4289 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงอธิชา กระแสเทพ |
ป.4 |
1 |
2368 |
4157 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธวัชชัย เสียสี |
ป.5 |
1 |
2369 |
4208 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายฐิติวัฒน์ เพชรนวล |
ป.5 |
1 |
2370 |
4381 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายณัฐวุติ สุริยะวงศ์ |
ป.5 |
1 |
2371 |
4201 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสวิตต์ ขันเงิน |
ป.5 |
1 |
2372 |
4344 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายวีรยุทธ สร้อยเพ็ชร |
ป.5 |
1 |
2373 |
4203 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายภูมินทร์ อุทธาเครือ |
ป.5 |
1 |
2374 |
4205 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปิยะวัฒน์ มั่นคง |
ป.5 |
1 |
2375 |
4206 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายศุภวิชช์ หีบเงิน |
ป.5 |
1 |
2376 |
4204 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายวัชรพงษ์ ประโยตัง |
ป.5 |
1 |
2377 |
4387 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายมีทรัพย์ แซ่ย่าง |
ป.5 |
1 |
2378 |
4278 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายศุภพัฒน์ ธาตุรักษ์ |
ป.5 |
1 |
2379 |
4207 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจิรายุ สุขเกษม |
ป.5 |
1 |
2380 |
4318 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปรัชญา เชื้อเพ็ง |
ป.5 |
1 |
2381 |
4380 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสยมพร บัวบุรพาจารย์ |
ป.5 |
1 |
2382 |
4215 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงดาลิณี นวลสาย |
ป.5 |
1 |
2383 |
4216 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงอัญรินทร์ หลักฐาน |
ป.5 |
1 |
2384 |
4382 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพรพรรณ นาวิก |
ป.5 |
1 |
2385 |
4211 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพรธิดา จันทร์สืบ |
ป.5 |
1 |
2386 |
4214 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวาสิตา ธิยะ |
ป.5 |
1 |
2387 |
4219 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงรวินท์นิภา หงษ์ยี่สิบหก |
ป.5 |
1 |
2388 |
4212 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวิภาดา โพธิ์จักร์ |
ป.5 |
1 |
2389 |
4236 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงเกตุสุนี ชีเปรม |
ป.5 |
1 |
2390 |
4222 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก แซ่ฟุ้ง |
ป.5 |
1 |
2391 |
4218 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวรดา ภางค์สอาด |
ป.5 |
1 |
2392 |
4225 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงบุญสิตา อินต๊ะมูล |
ป.5 |
1 |
2393 |
4220 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงชลิดา เชียงมูล |
ป.5 |
1 |
2394 |
4221 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงพิมนภัส ใจเวช |
ป.5 |
1 |
2395 |
4347 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจักรกฤษฎิ มัฎฐาพันธ์ |
ป.6 |
1 |
2396 |
4158 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายทินภัทร สร้อยโสม |
ป.6 |
1 |
2397 |
4383 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสุพจน์ แซ่ย่าง |
ป.6 |
1 |
2398 |
4160 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายจีรพงศ์ จันทร์สืบ |
ป.6 |
1 |
2399 |
4233 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายนันทิคุณ บุญทาแดง |
ป.6 |
1 |
2400 |
4153 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายชโยดม ฟูแสง |
ป.6 |
1 |
2401 |
4155 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายถิรยุทธ์ ดุกล้า |
ป.6 |
1 |
2402 |
4345 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพงศกร ปาละมะ |
ป.6 |
1 |
2403 |
4390 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายพิพัฒน์ เดชะวุฒิพงษ์ |
ป.6 |
1 |
2404 |
4161 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายภานุพงษ์ ปรารมภ์ |
ป.6 |
1 |
2405 |
4159 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธีรภัทร วังกาใจ |
ป.6 |
1 |
2406 |
4223 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายณัฐนรินทร์ ดวงปินตา |
ป.6 |
1 |
2407 |
4394 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายปรมะ เศวตมงคล |
ป.6 |
1 |
2408 |
4165 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายสิทธินนท์ การเร่ง |
ป.6 |
1 |
2409 |
4156 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธีรดนย์ แสนประเสริฐ |
ป.6 |
1 |
2410 |
4346 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายธาวิน ทิพันธ์ |
ป.6 |
1 |
2411 |
4154 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายเทพทัต ธรรมวงศ์ |
ป.6 |
1 |
2412 |
4163 |
วัดเสด็จ |
เด็กชายชวินธร นวลเกษม |
ป.6 |
1 |
2413 |
4173 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงวรัญชลี ธรรมสิทธิ์ |
ป.6 |
1 |
2414 |
4169 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงจิรดา อินทะเสน |
ป.6 |
1 |
2415 |
4171 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงสิริปัญญา ปะแมะ |
ป.6 |
1 |
2416 |
4175 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงบุณยาวีร์ โพธาละ |
ป.6 |
1 |
2417 |
4312 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงกนกพร นาวิก |
ป.6 |
1 |
2418 |
4168 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงแพรวา แสนเครือ |
ป.6 |
1 |
2419 |
4167 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงลักษิกา พันธ์งามเครือ |
ป.6 |
1 |
2420 |
4174 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงบุณยาพร โพธาละ |
ป.6 |
1 |
2421 |
4384 |
วัดเสด็จ |
เด็กหญิงมัลลิกา เจริญวงค์ |
ป.6 |
1 |
2422 |
3830 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายอมรวัฒน์ สลีบุญ |
อ.2 |
1 |
2423 |
3829 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายอดิศร กันทะวงค์ |
อ.2 |
1 |
2424 |
3831 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงนูรไลลา ตันหยงมัส |
อ.2 |
1 |
2425 |
3832 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงวนิดา เขียววงศ์ |
อ.2 |
1 |
2426 |
3821 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายสุธีราพัฒ ศรีชุม |
อ.3 |
1 |
2427 |
3822 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ โพธิ์ชื่น |
อ.3 |
1 |
2428 |
3825 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงวรัชยา แสนจิตร์ |
อ.3 |
1 |
2429 |
3823 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงธัญชนก พรมจิโน |
อ.3 |
1 |
2430 |
3820 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายกัณฑ์อเนก วันยุมา |
ป.1 |
1 |
2431 |
3819 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายอัครวินท์ ฟองทา |
ป.1 |
1 |
2432 |
3817 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายพิพัฒพงษ์ ปัญญา |
ป.1 |
1 |
2433 |
3818 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายวิเศรษฐ์ สิงห์คำ |
ป.1 |
1 |
2434 |
3826 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงนวรัตน์ ช่วยพรัด |
ป.1 |
1 |
2435 |
3827 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงวรรณวริน เคียงอมร |
ป.1 |
1 |
2436 |
3810 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายณภัทร แสงทราย |
ป.2 |
1 |
2437 |
3811 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายวัชรพล อินต๊ะตื้อ |
ป.2 |
1 |
2438 |
3815 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงอารยา วิกุลจรูญเดช |
ป.2 |
1 |
2439 |
3814 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงเปรมสุดา บุญจง |
ป.2 |
1 |
2440 |
3812 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงณิชานันท์ หลวงคำ |
ป.2 |
1 |
2441 |
3803 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงปริชญา ปิงทิ |
ป.3 |
1 |
2442 |
3802 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงนัดชา ยันตดิลก |
ป.3 |
1 |
2443 |
3806 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงอรวรรณ แก้วใจดี |
ป.3 |
1 |
2444 |
3828 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายพชรดนัย อินต๊ะ |
ป.4 |
1 |
2445 |
3791 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายวสุธีร์ ศรีมาคำ |
ป.4 |
1 |
2446 |
3790 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายพิชญะดนย์ กันทะวงค์ |
ป.4 |
1 |
2447 |
3763 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายวุฒิพงษ์ จันทร์ต๊ะเครือ |
ป.4 |
1 |
2448 |
3789 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายกล้าณรงค์ แก้วปัญญา |
ป.4 |
1 |
2449 |
3780 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายชนะชัย สุคงเจริญ |
ป.5 |
1 |
2450 |
3782 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายปัณณวิชญ์ วิกุลจรูญเดช |
ป.5 |
1 |
2451 |
3781 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายธนพล วงศ์บุตร |
ป.5 |
1 |
2452 |
3798 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายวรพล สมสร้อย |
ป.5 |
1 |
2453 |
3784 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กชายพัณุพงศ์ ค่ายสุวรรณ |
ป.5 |
1 |
2454 |
3786 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงชญานิน ศรีมงคล |
ป.5 |
1 |
2455 |
3788 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงสุปรียา ศรีคำวัง |
ป.5 |
1 |
2456 |
3787 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก พูนกระโทก |
ป.5 |
1 |
2457 |
3777 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงนันท์นภัส จันทร์มูล |
ป.6 |
1 |
2458 |
3776 |
ชุมชนบ้านทราย |
เด็กหญิงนวพร อินพิรุด |
ป.6 |
1 |
2459 |
1616 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายณัฐธพงษ์ เทพวงค์ |
อ.2 |
1 |
2460 |
1617 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงสุภัคชา ศรีตา |
อ.2 |
1 |
2461 |
1613 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายปัณณวิชญ์ คำลือ |
อ.3 |
1 |
2462 |
1614 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายสถิตคุณ วันเพ็ญ |
อ.3 |
1 |
2463 |
1612 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงณัฐธิดา เทพวงค์ |
ป.1 |
1 |
2464 |
1615 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงพิชยาพร ชมภู |
ป.1 |
1 |
2465 |
1598 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายกฤติกา วรชาติ |
ป.2 |
1 |
2466 |
1600 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงธิดารัตน์ บุญมา |
ป.2 |
1 |
2467 |
1601 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงภัสชา ศรีตา |
ป.2 |
1 |
2468 |
1591 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงธัญพร ฟูแก้ว |
ป.3 |
1 |
2469 |
1594 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงมนัสนันท์ กรัดกลาง |
ป.3 |
1 |
2470 |
1593 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงเพชรดา อุดธาเครือ |
ป.3 |
1 |
2471 |
1581 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายกนกกร เทพป้อม |
ป.4 |
1 |
2472 |
1582 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายปวรุจน์ เผ่าภูไพร |
ป.4 |
1 |
2473 |
1583 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายธนโชติ ศรีวิลัย |
ป.4 |
1 |
2474 |
1584 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงณัฐธิตา เทพวงค์ |
ป.4 |
1 |
2475 |
1585 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงสุภัคสร ศรีคงรักษ์ |
ป.4 |
1 |
2476 |
1571 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายทัณยวิทย์ คำมาก |
ป.5 |
1 |
2477 |
1573 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายสิทธินนท์ ผลทวี |
ป.5 |
1 |
2478 |
1566 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายอุดมทรัพย์ คำมาก |
ป.6 |
1 |
2479 |
1576 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายกนกศักดิ์ วรชาติ |
ป.6 |
1 |
2480 |
1564 |
บ้านทรายมูล |
เด็กชายชัยชนะ เปียงเครือ |
ป.6 |
1 |
2481 |
1569 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงอรณิชา ชอบจิตร |
ป.6 |
1 |
2482 |
1605 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงวันทนา เมืองหอม |
ป.6 |
1 |
2483 |
1567 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงณิชานันท์ หน่อคำ |
ป.6 |
1 |
2484 |
1568 |
บ้านทรายมูล |
เด็กหญิงณัฐนิชา เทพวงค์ |
ป.6 |
1 |
2485 |
1392 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายกันต์พิมุกต์ แสงลุน |
อ.2 |
1 |
2486 |
1391 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายประกาศิต บุญมี |
อ.2 |
1 |
2487 |
1396 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายธนาธิป เชียงตา |
อ.2 |
1 |
2488 |
1393 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงทัศวรรณ ศรีออน |
อ.2 |
1 |
2489 |
1394 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงมนัสวีส์ สิริสืบ |
อ.2 |
1 |
2490 |
1388 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงสุภัสสรา เกษร |
อ.3 |
1 |
2491 |
1390 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายอาทิตย์ - |
ป.1 |
1 |
2492 |
1379 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายธนกร โยธามาศ |
ป.1 |
1 |
2493 |
1395 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายรวีภัทร์ มูลปานันท์ |
ป.1 |
1 |
2494 |
1380 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายชนะชล บุญมี |
ป.1 |
1 |
2495 |
1377 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงณัฐนิชา ปั้นประเสริฐ |
ป.2 |
1 |
2496 |
1372 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายปัญญากร เกี่ยวพันธ์ |
ป.3 |
1 |
2497 |
1383 |
บ้านจำค่า |
นายจินเกี่ยน คำ |
ป.3 |
1 |
2498 |
1371 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ ปันใจ |
ป.3 |
1 |
2499 |
1367 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงอัญชลิกา จันทร์มูล |
ป.3 |
1 |
2500 |
1369 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงจิรภัทร กิจวรรณ |
ป.3 |
1 |
2501 |
1368 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงธิดารัตน์ อินต๊ะวงค์ |
ป.3 |
1 |
2502 |
1341 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายภานุวิทย์ วงศ์แก้วมูล |
ป.4 |
1 |
2503 |
1343 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงดากานดา รุ่มรวย |
ป.4 |
1 |
2504 |
1342 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ วงศ์สุติ๊บ |
ป.4 |
1 |
2505 |
1350 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงวรรณฉัตร ชัยสิทธิ์ |
ป.5 |
1 |
2506 |
1351 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงสุธาทิพย์ สร้อยสนธิ์ |
ป.5 |
1 |
2507 |
1349 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงชนิกานต์ ถามล |
ป.5 |
1 |
2508 |
1332 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายนนท์นภัทร ถามล |
ป.6 |
1 |
2509 |
1333 |
บ้านจำค่า |
เด็กชายภานุพงษ์ วงศ์แก้วมูล |
ป.6 |
1 |
2510 |
1366 |
บ้านจำค่า |
เด็กหญิงกัญจน์ชญาน์ ทองไทยผา |
ป.6 |
1 |
2511 |
2572 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายซื่อตรง - |
อ.2 |
1 |
2512 |
2580 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายภูริพรรธน์ ตาวตา |
อ.2 |
1 |
2513 |
2581 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายวิชชากรณ์ กาวิละมูล |
อ.2 |
1 |
2514 |
2582 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายเสฏฐวัฒน์ ถาสืบ |
อ.2 |
1 |
2515 |
2571 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายชยางกูร อินถา |
อ.2 |
1 |
2516 |
2577 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายปุณณวิชญ์ จักร์สาร |
อ.2 |
1 |
2517 |
2574 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนวิท ภู่โพธิ์ |
อ.2 |
1 |
2518 |
2570 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายฉันทพัฒน์ พรหมชัยสถาพร |
อ.2 |
1 |
2519 |
2576 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายปิยะนันท์ จอมฟอง |
อ.2 |
1 |
2520 |
2575 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายปรเมศวร์ ใจศิล |
อ.2 |
1 |
2521 |
2573 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายณัฐพล ทำปวน |
อ.2 |
1 |
2522 |
2583 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอภิวัฒน์ แก้วสาร |
อ.2 |
1 |
2523 |
2579 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายภูภูมิ โพธิ |
อ.2 |
1 |
2524 |
2578 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายพรหมพิริยะ ทาดี |
อ.2 |
1 |
2525 |
2590 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงวันวิวาห์ สละบัวเลย |
อ.2 |
1 |
2526 |
2589 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงนิชกานต์ ใจศิล |
อ.2 |
1 |
2527 |
2588 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงธนัชญา จิ๋วเจริญ |
อ.2 |
1 |
2528 |
2585 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงฉัตรวรีย์ ใจศิล |
อ.2 |
1 |
2529 |
2604 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงพิมพาพร - |
อ.2 |
1 |
2530 |
2584 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงคีติกา มูลจันตา |
อ.2 |
1 |
2531 |
2586 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงณัชชา สาดหาพันธ์ |
อ.2 |
1 |
2532 |
2587 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงณัฐณิชา บุญมา |
อ.2 |
1 |
2533 |
2551 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายกัณฐพันธ์ เครือเพลา |
อ.3 |
1 |
2534 |
2552 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ใจศิล |
อ.3 |
1 |
2535 |
2553 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนวัฒน์ ปรังเขียว |
อ.3 |
1 |
2536 |
2591 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอภิวัชร์ ปังน้อย |
อ.3 |
1 |
2537 |
2554 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายบุรินทร์ เดชะบุญ |
อ.3 |
1 |
2538 |
2557 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายสุทธิพงษ์ แก้วคำเครือ |
อ.3 |
1 |
2539 |
2558 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอลงกรณ์ แพงมี |
อ.3 |
1 |
2540 |
2559 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอัครวินท์ แก้วคำเครือ |
อ.3 |
1 |
2541 |
2556 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายวีระภัทร ใจศิล |
อ.3 |
1 |
2542 |
2560 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงปิ่นพิชญา จ๊ะถา |
อ.3 |
1 |
2543 |
2593 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงมารีญา - |
อ.3 |
1 |
2544 |
2561 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงภัคจิรา ณ คลังกร |
อ.3 |
1 |
2545 |
2562 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงวรนิษฐา ใจจักรคำ |
อ.3 |
1 |
2546 |
2592 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงณัฐพร พิมพ์ใส |
อ.3 |
1 |
2547 |
2563 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงศิลาพร คำสาย |
อ.3 |
1 |
2548 |
2540 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ ถาสืบ |
ป.1 |
1 |
2549 |
2541 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ รูปสูง |
ป.1 |
1 |
2550 |
2535 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายญาโณทัย ใจศิล |
ป.1 |
1 |
2551 |
2594 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายน้อย - |
ป.1 |
1 |
2552 |
2538 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายปรวัฒน์ สมวัน |
ป.1 |
1 |
2553 |
2536 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายณัฐภัทร โนนิน |
ป.1 |
1 |
2554 |
2539 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายพลานุภาพ ปันใจดี |
ป.1 |
1 |
2555 |
2537 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนวัฒน์ มะลิคำ |
ป.1 |
1 |
2556 |
2599 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงปณิดา บุญหล้า |
ป.1 |
1 |
2557 |
2547 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงสุทธดา โปทา |
ป.1 |
1 |
2558 |
2548 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงอัจราพักตร์ กสิพันธ์ |
ป.1 |
1 |
2559 |
2544 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงนารากร ปิงน้ำโท้ง |
ป.1 |
1 |
2560 |
2564 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงแรกขวัญ ใจลังกา |
ป.1 |
1 |
2561 |
2549 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงอิศริยาภรณ์ กาวีมณี |
ป.1 |
1 |
2562 |
2596 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงแสงอ่อง - |
ป.1 |
1 |
2563 |
2595 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงคำแก้ว - |
ป.1 |
1 |
2564 |
2546 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงวริศรา ปัญญายืน |
ป.1 |
1 |
2565 |
2597 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงนวล เซียมลาย |
ป.1 |
1 |
2566 |
2600 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงพรรษา - |
ป.1 |
1 |
2567 |
2542 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงกิตติกานต์ อินถาวัน |
ป.1 |
1 |
2568 |
2545 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงวรกานต์ อุ่นเมือง |
ป.1 |
1 |
2569 |
2526 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธีรสิทธิ์ จันทร์หอม |
ป.2 |
1 |
2570 |
2525 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธันวา ฝั้นสืบ |
ป.2 |
1 |
2571 |
2521 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายเชิดศักดิ์ ใจศิล |
ป.2 |
1 |
2572 |
2565 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายยุทธพิชัย แพร่วงค์ |
ป.2 |
1 |
2573 |
2524 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธวัตรชัย ขันปิงปุ๊ด |
ป.2 |
1 |
2574 |
2520 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายคุณานนท์ วงศ์ทา |
ป.2 |
1 |
2575 |
2527 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายปัณณวิชญ์ คำชาวนา |
ป.2 |
1 |
2576 |
2522 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายณัฐภัทร ใจอิน |
ป.2 |
1 |
2577 |
2568 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายซื่อ - |
ป.2 |
1 |
2578 |
2523 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนกฤต จิ๋วเจริญ |
ป.2 |
1 |
2579 |
2601 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงทวย - |
ป.2 |
1 |
2580 |
2566 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงปรานปรียา กองเขียว |
ป.2 |
1 |
2581 |
2598 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงแสงวรรณ ปังน้อย |
ป.2 |
1 |
2582 |
2529 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงนันทฉัตร คำปาเครือ |
ป.2 |
1 |
2583 |
2530 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงเบญญาภา ทองเครือ |
ป.2 |
1 |
2584 |
2533 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายณัฐนนท์ วรรณบุตร |
ป.3 |
1 |
2585 |
2506 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายคณาธิป บุญมี |
ป.3 |
1 |
2586 |
2507 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนภัทร หิรัญหลวง |
ป.3 |
1 |
2587 |
2512 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายสุทธิภัทร โปทา |
ป.3 |
1 |
2588 |
2511 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายศิรชัช ยศรุ่งเรือง |
ป.3 |
1 |
2589 |
2518 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายปภาวิชญ์ จันทร์เกษร |
ป.3 |
1 |
2590 |
2510 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายภาณุวิชญ์ นาคเครือ |
ป.3 |
1 |
2591 |
2508 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนากร จันทร์ใสย |
ป.3 |
1 |
2592 |
2509 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายพงศธร มูลผึ้ง |
ป.3 |
1 |
2593 |
2513 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอนุวัชช์ จันทร์สืบ |
ป.3 |
1 |
2594 |
2514 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงกฤตติกา กสิพันธ์ |
ป.3 |
1 |
2595 |
2515 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงธิติมา คำสืบ |
ป.3 |
1 |
2596 |
2516 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงเหมือนฝัน กันทะวัง |
ป.3 |
1 |
2597 |
2602 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายก้องภพ ชอยะ |
ป.4 |
1 |
2598 |
2495 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธนพล ปรังเขียว |
ป.4 |
1 |
2599 |
2494 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายกิตติกวิน วังหนองโพน |
ป.4 |
1 |
2600 |
2496 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายนครินทร์ คำภิละ |
ป.4 |
1 |
2601 |
2499 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายเศษฐวิชช์ ยอดเครือมา |
ป.4 |
1 |
2602 |
2498 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอะตี๋ แสนเหลียว |
ป.4 |
1 |
2603 |
2497 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายนราพล นี้วันเปี้ย |
ป.4 |
1 |
2604 |
2500 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงกมลเนตร เดชะบุญ |
ป.4 |
1 |
2605 |
2502 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงฉันทพิชญา พรหมชัยสถาพร |
ป.4 |
1 |
2606 |
2504 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงธิติมา นุซุย |
ป.4 |
1 |
2607 |
2505 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงศิรภัสสร อินถานะ |
ป.4 |
1 |
2608 |
2519 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงนัชฌุภรณ์ เขื่อนใจ |
ป.4 |
1 |
2609 |
2503 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงณัฐณิชา ปัญญาวงศ์ |
ป.4 |
1 |
2610 |
2501 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงกัลยารัตน์ อินต๊ะคำ |
ป.4 |
1 |
2611 |
2483 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอภิวัฒน์ อินต๊ะ |
ป.5 |
1 |
2612 |
2475 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายชนาธิป คำชาวนา |
ป.5 |
1 |
2613 |
2479 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายภูภูมิวเนศ สายปะละ |
ป.5 |
1 |
2614 |
2481 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายมนต์มนัส สมเพ็ชร |
ป.5 |
1 |
2615 |
2484 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายอิทการ์ณ สละบัวเลย |
ป.5 |
1 |
2616 |
2478 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายนนทนันท์ ใจตั้ง |
ป.5 |
1 |
2617 |
2482 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายวิชชากร แพงมี |
ป.5 |
1 |
2618 |
2477 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายเตชิต วงษา |
ป.5 |
1 |
2619 |
2532 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ แซ่โค้ว |
ป.5 |
1 |
2620 |
2603 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงส่า - |
ป.5 |
1 |
2621 |
2489 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงพิชญธิดา ตุ้ยสืบ |
ป.5 |
1 |
2622 |
2485 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงกาญจนา เดชะบุญ |
ป.5 |
1 |
2623 |
2488 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงธีรธาดา สมกูล |
ป.5 |
1 |
2624 |
2487 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงธนัชชา อ่อนตา |
ป.5 |
1 |
2625 |
2492 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงลันลลิน วงศ์คำ |
ป.5 |
1 |
2626 |
2486 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงชนกานต์ สีใส |
ป.5 |
1 |
2627 |
2458 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายกฤตาการ สมเพราะ |
ป.6 |
1 |
2628 |
2459 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธีระวัฒน์ รูปสูง |
ป.6 |
1 |
2629 |
2460 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กชายธุวชิต รู้เกณฑ์ |
ป.6 |
1 |
2630 |
2468 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงสุธิดา ปิงน้ำโท้ง |
ป.6 |
1 |
2631 |
2466 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงรุ่งทิพย์ ฝั้นสืบ |
ป.6 |
1 |
2632 |
2465 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงพรรณการณ์ เครือวงศ์ |
ป.6 |
1 |
2633 |
2467 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงวิลาสินี คำชาวนา |
ป.6 |
1 |
2634 |
2567 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงชณัญญา วงค์ษายะ |
ป.6 |
1 |
2635 |
2464 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงปิยธิดา ณ เมธา |
ป.6 |
1 |
2636 |
2463 |
บ้านทุ่งกล้วย |
เด็กหญิงธัญญาภรณ์ ศูนย์กลาง |
ป.6 |
1 |
2637 |
1752 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงโชติกา ใจยาบุุตร |
อ.2 |
1 |
2638 |
1753 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา วงศ์รักษ์ |
อ.2 |
1 |
2639 |
1751 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงกฤตยา ใจอินทร์ |
อ.2 |
1 |
2640 |
1745 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายพัชรพงษ์ สาธร |
อ.3 |
1 |
2641 |
1742 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายธนกฤต จันศักดิ์ |
อ.3 |
1 |
2642 |
1744 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายปภาวิชญ์ แก้วอ้าย |
อ.3 |
1 |
2643 |
1743 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายบุญฤทธิ์ ก้อนแก้ว |
อ.3 |
1 |
2644 |
1741 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายณัฐพล โอชุน |
อ.3 |
1 |
2645 |
1748 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณัฐกมล ชุมภูแก้ว |
อ.3 |
1 |
2646 |
1747 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงกัญญาดา ตับไหว |
อ.3 |
1 |
2647 |
1746 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงกฤตชญา ศรีสุข |
อ.3 |
1 |
2648 |
1735 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณัฐธิยา ไชยสุ |
ป.1 |
1 |
2649 |
1754 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงดอกรัก - |
ป.1 |
1 |
2650 |
1736 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงมัลลิกา ใจอินทร์ |
ป.1 |
1 |
2651 |
1729 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายพีรพัทธ์ ธรรมวงค์ |
ป.2 |
1 |
2652 |
1730 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายภาสกร มูลผึ้ง |
ป.2 |
1 |
2653 |
1731 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณัฐกานต์ โนนิล |
ป.2 |
1 |
2654 |
1755 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงสุณัฎฐิดา ใจอินทร์ |
ป.2 |
1 |
2655 |
1720 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายวชิรวิชญ์ คำปันศักดิ์ |
ป.3 |
1 |
2656 |
1721 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายชัยวัฒน์ ใจแสน |
ป.3 |
1 |
2657 |
1727 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายเปรม ปา |
ป.3 |
1 |
2658 |
1756 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงภัทราพร สัมพันธมาศ |
ป.3 |
1 |
2659 |
1722 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงนันท์นภัส คำทา |
ป.3 |
1 |
2660 |
1733 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณภัสสร โอชุน |
ป.3 |
1 |
2661 |
1723 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงสุภัสสรา สารผล |
ป.3 |
1 |
2662 |
1716 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายอิษฎา เคราะห์ดี |
ป.4 |
1 |
2663 |
1714 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายธีราทร จันทร์ศักดิ์ |
ป.4 |
1 |
2664 |
1715 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายอชิระ จันจำปา |
ป.4 |
1 |
2665 |
1757 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงปิยะพักตร์ สอนสังข์ |
ป.4 |
1 |
2666 |
1749 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงจิรัชญา ใจยะวัง |
ป.4 |
1 |
2667 |
1717 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงวณิชชา วีระวานิชย์ |
ป.4 |
1 |
2668 |
1750 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายกฤตยชญ์ กิติสาย |
ป.5 |
1 |
2669 |
1705 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายนิติพัทธ์ ธรรมวงค์ |
ป.5 |
1 |
2670 |
1707 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณัฏฐนิชา สอนใจ๋ |
ป.5 |
1 |
2671 |
1737 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงณัฐสินี ชุมภูแก้ว |
ป.5 |
1 |
2672 |
1758 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงภูริชญา เวียงชัย |
ป.5 |
1 |
2673 |
1695 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายนรินทร สอนใจ๋ |
ป.6 |
1 |
2674 |
1693 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายพุฒิภูมิ จันจำปา |
ป.6 |
1 |
2675 |
1734 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายอธิป เมืองวงศ์ |
ป.6 |
1 |
2676 |
1694 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายดรัณภพ สืบขะเมฆ |
ป.6 |
1 |
2677 |
1719 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายณฐวัฒน์ สังฆทิพย์ |
ป.6 |
1 |
2678 |
1724 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายชลธิชญ์ พัฒพินิจ |
ป.6 |
1 |
2679 |
1692 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กชายณดล จันศักดิ์ |
ป.6 |
1 |
2680 |
1696 |
วัดบ้านฮ่อง |
เด็กหญิงธมนวรรณ แก้วธิ |
ป.6 |
1 |
2681 |
2168 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ แก้วประเสริฐ |
อ.2 |
1 |
2682 |
2165 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายชัยกฤต ตุ้ยสืบ |
อ.2 |
1 |
2683 |
2163 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายธนัทเทพ ราชปวนยูร |
อ.2 |
1 |
2684 |
2164 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายคฑาวุธ เรืองโรจน์ |
อ.2 |
1 |
2685 |
2169 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายปรเมษฐ์ ตุ้ยสืบ |
อ.2 |
1 |
2686 |
2173 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายรดาพัฒน์ ประสมสุข |
อ.2 |
1 |
2687 |
2166 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายวิชยุตม์ มะลิซ้อน |
อ.2 |
1 |
2688 |
2170 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายพาสิน อุตรักษ์ |
อ.2 |
1 |
2689 |
2167 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายสายฟ้า - |
อ.2 |
1 |
2690 |
2172 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงรินรดา มีเต็ม |
อ.2 |
1 |
2691 |
2171 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงฐิติชญา จันทร์วงศ์ |
อ.2 |
1 |
2692 |
2174 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา นนท์สาย |
อ.2 |
1 |
2693 |
2152 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายจิรภัทร ตันเชียงคำ |
อ.3 |
1 |
2694 |
2154 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายสุรารักษ์ ตุ้ยสืบ |
อ.3 |
1 |
2695 |
2153 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายณัฐเศรษฐ อายุวงษ์ |
อ.3 |
1 |
2696 |
2157 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงปัทมพร ขุฑสมบูรณ์ |
อ.3 |
1 |
2697 |
2158 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ทามูล |
อ.3 |
1 |
2698 |
2159 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงวรรณิศา ทองไทย |
อ.3 |
1 |
2699 |
2156 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก จันทร์ดา |
อ.3 |
1 |
2700 |
2155 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงปิ่นกัลยา กฤษดำ |
อ.3 |
1 |
2701 |
2135 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายภัคศรัณย์ เสารขอ |
ป.1 |
1 |
2702 |
2136 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ใจบ้านเอื้อม |
ป.1 |
1 |
2703 |
2146 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายอภิวิชญ์ อินถาวัน |
ป.1 |
1 |
2704 |
2175 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายธีรพรรดิ์ คำปาละ |
ป.1 |
1 |
2705 |
2177 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายฉัตรมงคล โกฎสืบ |
ป.1 |
1 |
2706 |
2162 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายณัฐนนท์ กาวินันท์ |
ป.1 |
1 |
2707 |
2144 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงพลอยธิดา โกฏสืบ |
ป.1 |
1 |
2708 |
2151 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงรินรดา ใจยาบุตร |
ป.1 |
1 |
2709 |
2181 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงศศิวิมล ใจคำ |
ป.1 |
1 |
2710 |
2179 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายภานุวัฒน์ จันดาหาร |
ป.2 |
1 |
2711 |
2150 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายรัฐศาสตร์ ใจยาบุตร |
ป.2 |
1 |
2712 |
2133 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายนาวิก ชัยชนะ |
ป.2 |
1 |
2713 |
2128 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายอนุวัฒน์ ปินใจ |
ป.2 |
1 |
2714 |
2160 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายกิตติกานต์ หงษ์รักษา |
ป.2 |
1 |
2715 |
2129 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายธนกฤต สิทธิกล |
ป.2 |
1 |
2716 |
2142 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงณัฐธิดา พรมวัง |
ป.2 |
1 |
2717 |
2178 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงภาวิณี สายธิ |
ป.2 |
1 |
2718 |
2130 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงปิยาพัชร บุญมา |
ป.2 |
1 |
2719 |
2131 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงธนัชญา เทพปินตา |
ป.2 |
1 |
2720 |
2141 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายวรกานต์ กาญนเลขา |
ป.3 |
1 |
2721 |
2145 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายเพชรปกรณ์ โกฏสืบ |
ป.3 |
1 |
2722 |
2126 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงผกากาญจน์ ดีนอก |
ป.3 |
1 |
2723 |
2123 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจบ้านเอื้อม |
ป.3 |
1 |
2724 |
2124 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงภัทราพร สอนศรี |
ป.3 |
1 |
2725 |
2127 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงณัชนิชา สมกูล |
ป.3 |
1 |
2726 |
2114 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายปวีกรณ์ หล้าขัด |
ป.4 |
1 |
2727 |
2115 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายพชร ใจยาบุตร |
ป.4 |
1 |
2728 |
2140 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายธนาพิพัฒน์ จันทร์แสน |
ป.4 |
1 |
2729 |
2116 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายจารุกิตติ์ สีขาว |
ป.4 |
1 |
2730 |
2117 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายจักรภัทร ทนันชัย |
ป.4 |
1 |
2731 |
2176 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงวรกานต์ หล้าคำแก้ว |
ป.4 |
1 |
2732 |
2120 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงพลอยสุดา ก๋าบุญเรือง |
ป.4 |
1 |
2733 |
2119 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงปริฉัตร สืบขะเมฆ |
ป.4 |
1 |
2734 |
2118 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงวริศรา แสนใจ |
ป.4 |
1 |
2735 |
2147 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายวุฒิชัย มะทะโจทย์ |
ป.5 |
1 |
2736 |
2148 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายชัยวัฒน์ ยอดสมุทร |
ป.5 |
1 |
2737 |
2108 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายธีรวัฒน์ สุดล่า |
ป.5 |
1 |
2738 |
2107 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายธนวัฒน์ กูลใจ |
ป.5 |
1 |
2739 |
2109 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายภัคพงษ์ วงค์พรม |
ป.5 |
1 |
2740 |
2180 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงน้ำหวาน ใจงาม |
ป.5 |
1 |
2741 |
2112 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงนัดฐนิชา ทาขัด |
ป.5 |
1 |
2742 |
2111 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงมนัชญา ณ น่าน |
ป.5 |
1 |
2743 |
2149 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงณัฐณิชา อายุวงษ์ |
ป.5 |
1 |
2744 |
2102 |
วัดบ้านสัก |
เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ สมงาม |
ป.6 |
1 |
2745 |
2105 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ ตั๋นสาย |
ป.6 |
1 |
2746 |
2139 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงณัฐรวมินทร์ สุรินไชย |
ป.6 |
1 |
2747 |
2103 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงนิชาดา ท้าวใจยา |
ป.6 |
1 |
2748 |
2104 |
วัดบ้านสัก |
เด็กหญิงรัตน์ติกานต์ กุลสิริศุภฤกษ์ |
ป.6 |
1 |
2749 |
2006 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายกันต์พิมุกต์ เต็มสมุทร |
อ.2 |
1 |
2750 |
2007 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงณัฐณิชา ทาดี |
อ.2 |
1 |
2751 |
2008 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายเอกรินทร์ ไชยยอด |
อ.3 |
1 |
2752 |
1996 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายอติวัณณ์ จันทร์แดง |
อ.3 |
1 |
2753 |
1995 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายพุฒิพัฒน์ พรมจารี |
อ.3 |
1 |
2754 |
2009 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายอันดาลีฟ ดอเล๊าะ |
อ.3 |
1 |
2755 |
1999 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงอรทิชา สีธิต่อม |
อ.3 |
1 |
2756 |
1997 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงพิมพิชญา ใจลังกา |
อ.3 |
1 |
2757 |
1998 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงวรัชยา กันสาย |
อ.3 |
1 |
2758 |
1988 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายภูวดล การดี |
ป.1 |
1 |
2759 |
2012 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงยอดหญิง - |
ป.1 |
1 |
2760 |
1992 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงอังคณา สมอินทร์ |
ป.1 |
1 |
2761 |
1989 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงเทวิกา เก่งการ |
ป.1 |
1 |
2762 |
2003 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงฟาดีละห์ ดอเล๊าะ |
ป.1 |
1 |
2763 |
1991 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงปริมลดา มาสืบ |
ป.1 |
1 |
2764 |
2013 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงพัทศิการ์ ขาวบก |
ป.1 |
1 |
2765 |
1990 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงธีรวรรณ ศรีคำวัง |
ป.1 |
1 |
2766 |
1979 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายวรรณทร เถิ้มแก้ว |
ป.2 |
1 |
2767 |
2000 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายชนาธิป เหล่ากสิการณ์ |
ป.2 |
1 |
2768 |
1981 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงศศิกานต์ ทองดีโลก |
ป.2 |
1 |
2769 |
1986 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงอริสรา กุณะด้วง |
ป.2 |
1 |
2770 |
1980 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงเนตรนภา ตั๋นคำ |
ป.2 |
1 |
2771 |
2010 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงสุไลลา ดอเล๊าะ |
ป.2 |
1 |
2772 |
1983 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงชญานี สิธิต่อม |
ป.2 |
1 |
2773 |
1982 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงมณฑิตา ขันปิงปุ๊ด |
ป.2 |
1 |
2774 |
1970 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายจิตติพัฒน์ เทวินสืบ |
ป.3 |
1 |
2775 |
1972 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงกรรณนิกา จินาตอง |
ป.3 |
1 |
2776 |
1973 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงณัฐธิดา ชัยอินทร์ |
ป.3 |
1 |
2777 |
1962 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายชนสิษฏ์ ชาภิรมย์ |
ป.4 |
1 |
2778 |
1964 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายเปรมศิวา มาสืบ |
ป.4 |
1 |
2779 |
1961 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายณัฏฐวี ใจลังก๋า |
ป.4 |
1 |
2780 |
1963 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายปารณวัฐ อินต๊ะเอ้ย |
ป.4 |
1 |
2781 |
1969 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ดวงแก้วกูล |
ป.4 |
1 |
2782 |
1975 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงมิ่งขวัญ พรมก๋วน |
ป.4 |
1 |
2783 |
1965 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงสุมณต์ฑา กูลใจ |
ป.4 |
1 |
2784 |
1967 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงขวัญข้าว ถิ่นสุข |
ป.4 |
1 |
2785 |
1966 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงปุญญพัฒน์ บุญมา |
ป.4 |
1 |
2786 |
2011 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงภรภัทร ปุจฉาการ |
ป.4 |
1 |
2787 |
1968 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ยิ่งคุณจัตุรัส |
ป.4 |
1 |
2788 |
1953 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายนนทพัทธ์ ประทองคำ |
ป.5 |
1 |
2789 |
1951 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายอดิศร อินแดง |
ป.5 |
1 |
2790 |
1952 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายธนโชติ ใจบ่อแป้น |
ป.5 |
1 |
2791 |
1993 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายพีระวิชญ์ โคแล |
ป.5 |
1 |
2792 |
1949 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายพีรภาส น้อยบุตร |
ป.5 |
1 |
2793 |
1956 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงกนกวรรณ สีธิวงค์ |
ป.5 |
1 |
2794 |
1954 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงจันทิรา สมเขียว |
ป.5 |
1 |
2795 |
1957 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงรัตติญา วงค์กาศ |
ป.5 |
1 |
2796 |
1958 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงปุณญาวีย์ บุญแจ้ง |
ป.5 |
1 |
2797 |
2004 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงอรสา ตือบิงหม๊ะ |
ป.5 |
1 |
2798 |
1942 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายสราวุธ อินแดง |
ป.6 |
1 |
2799 |
1940 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กชายธิติพงศ์ ขัติยะ |
ป.6 |
1 |
2800 |
1944 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงทัศนาวลัย ใจบุญดี |
ป.6 |
1 |
2801 |
1987 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงวรนุช จิตศรัทธา |
ป.6 |
1 |
2802 |
1945 |
บ้านแม่เฟือง |
เด็กหญิงพลอยประพัฒน์ ศรีคำวัง |
ป.6 |
1 |
2803 |
2329 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายปฏิภาน ยศบุรี |
อ.2 |
1 |
2804 |
2327 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายปภังกร ศิริวรรณพานิช |
อ.2 |
1 |
2805 |
2326 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายวุฒิภัทร กระทาง |
อ.2 |
1 |
2806 |
2328 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายภูริวัตร สาธา |
อ.2 |
1 |
2807 |
2324 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายณัฐพล บุญทาแดง |
อ.2 |
1 |
2808 |
2330 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชลธาร ลือสาย |
อ.2 |
1 |
2809 |
2325 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนภัทร มะลิวรรณเครือ |
อ.2 |
1 |
2810 |
2335 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกฤตยา ปินใจ |
อ.2 |
1 |
2811 |
2331 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงณัฏฐิญาภรณ์ บุญจันทร์ |
อ.2 |
1 |
2812 |
2333 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกิตติมา กาฟัง |
อ.2 |
1 |
2813 |
2332 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงญาณาธร เทพฝั้น |
อ.2 |
1 |
2814 |
2334 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปุณฑริก แสนจิต |
อ.2 |
1 |
2815 |
2316 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชิวานนท์ บุญทาแดง |
อ.3 |
1 |
2816 |
2308 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายอนาวินทร์ ชัยวงค์ |
อ.3 |
1 |
2817 |
2306 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายอภิวุฒิ อินต๊ะวัง |
อ.3 |
1 |
2818 |
2315 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายศิริวัฒน์ จันทร์ต๊ะวงศ์ |
อ.3 |
1 |
2819 |
2310 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายกิตติศักดิ์ อินนวน |
อ.3 |
1 |
2820 |
2312 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายลภัส ไชยบุญเรือง |
อ.3 |
1 |
2821 |
2309 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนากรณ์ กันทะวัง |
อ.3 |
1 |
2822 |
2311 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกิตติวรา ณ ลำปาง |
อ.3 |
1 |
2823 |
2314 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกัญญาพัชร รัตน์ดง |
อ.3 |
1 |
2824 |
2313 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงอภิญญา วงค์แก้วมูล |
อ.3 |
1 |
2825 |
2275 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายจิตติภัทร ศักลอ |
ป.1 |
1 |
2826 |
2337 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายอภิภู อินต๊ะพันธ์ |
ป.1 |
1 |
2827 |
2270 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายนราธิป กันทาฟัง |
ป.1 |
1 |
2828 |
2343 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายฐิติวัฒน์ ตรีเนตร |
ป.1 |
1 |
2829 |
2291 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายกฤษนันท์ อินต๊ะยศ |
ป.1 |
1 |
2830 |
2276 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพิชญะ ก๋องอินตา |
ป.1 |
1 |
2831 |
2318 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายณัฐชนน จันธิมา |
ป.1 |
1 |
2832 |
2289 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายณภัทร สุดใส |
ป.1 |
1 |
2833 |
2342 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายสุรวิชญ์ ชำนาญการ |
ป.1 |
1 |
2834 |
2269 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพีรทัต พรมปิงเครือ |
ป.1 |
1 |
2835 |
2287 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชวนันท์ พันจี |
ป.1 |
1 |
2836 |
2292 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงนุชบา วงศ์ษา |
ป.1 |
1 |
2837 |
2273 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกมลวรรณ ตุ่นยิ้ม |
ป.1 |
1 |
2838 |
2283 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงณัชรพัชญ์ บุญจันทร์ |
ป.1 |
1 |
2839 |
2284 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกชพร บุญมา |
ป.1 |
1 |
2840 |
2280 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงมธุรดา ยืนลา |
ป.1 |
1 |
2841 |
2251 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกัลญา อ่อนหวาน |
ป.1 |
1 |
2842 |
2285 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกัญญาพร คำสอน |
ป.1 |
1 |
2843 |
2293 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงทรรศนันทน์ พรหมฟัง |
ป.1 |
1 |
2844 |
2279 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสุธิดา ชมภูใบ |
ป.1 |
1 |
2845 |
2288 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปุณณภา แสนจิต |
ป.1 |
1 |
2846 |
2274 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงวรกานต์ จีนตุง |
ป.1 |
1 |
2847 |
2277 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงเวนิตา อินนวน |
ป.1 |
1 |
2848 |
2281 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงอริศรา เป็งขวัญ |
ป.1 |
1 |
2849 |
2278 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงอริสรา พิมพ์ภูลาด |
ป.1 |
1 |
2850 |
2286 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสุกัญญา อินต๊ะพันธ์ |
ป.1 |
1 |
2851 |
2321 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสโรชา สุภาพันธ์ |
ป.1 |
1 |
2852 |
2272 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงอริษา ศรีใจอุด |
ป.1 |
1 |
2853 |
2290 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ ทิพย์ประชาบาล |
ป.1 |
1 |
2854 |
2322 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงซะห์ดาเมียร์ อาแวสะแลแม |
ป.1 |
1 |
2855 |
2282 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปิญชาน์ ลือสาย |
ป.1 |
1 |
2856 |
2239 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายนนทการ ทำขานะ |
ป.2 |
1 |
2857 |
2245 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชนาภัทร์ หุ่นไทย |
ป.2 |
1 |
2858 |
2305 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพิรัตน์ เป็งแสนหนู |
ป.2 |
1 |
2859 |
2247 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายวันเฉลิม หมื่นเทพ |
ป.2 |
1 |
2860 |
2237 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายนรากร กันทาฟัง |
ป.2 |
1 |
2861 |
2248 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายฉัตรตราพงษ์ ก๋าเมืองลือ |
ป.2 |
1 |
2862 |
2243 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายอติเทพ อินต๊ะสืบ |
ป.2 |
1 |
2863 |
2304 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายฤทธิเดช ใจวิจิตร์ |
ป.2 |
1 |
2864 |
2246 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธันยวิชญ์ สิทธิชุม |
ป.2 |
1 |
2865 |
2238 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนพงษ์ อินต๊ะตื้อ |
ป.2 |
1 |
2866 |
2242 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนกฤต จันทร์ใหญ่ |
ป.2 |
1 |
2867 |
2340 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงโรสรินดา กิติวงค์ |
ป.2 |
1 |
2868 |
2341 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงกัญญาภัทร ตันเจริญ |
ป.2 |
1 |
2869 |
2271 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงชลธิชา บรรเจิด |
ป.2 |
1 |
2870 |
2249 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปริฉัตร พยาไทย |
ป.2 |
1 |
2871 |
2268 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปรีชญา วางงอน |
ป.2 |
1 |
2872 |
2236 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสุรีรัตน์ พรมปิงเครือ |
ป.2 |
1 |
2873 |
2250 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายกวินภพ สุทธะ |
ป.3 |
1 |
2874 |
2254 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายณรัฐพล บุญจันทร์ |
ป.3 |
1 |
2875 |
2210 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชนพล ศรีวิลัย |
ป.3 |
1 |
2876 |
2338 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายหิริชัย ภาระจริง |
ป.3 |
1 |
2877 |
2222 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายประษิดิศ ลูนศิริ |
ป.3 |
1 |
2878 |
2317 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายวสุธร คำจันทร์ต๊ะ |
ป.3 |
1 |
2879 |
2295 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชลนที ลือสาย |
ป.3 |
1 |
2880 |
2209 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายศักดิ์ตกูล ธรรมเสมอ |
ป.3 |
1 |
2881 |
2252 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายสหรัตน์ โคกขุนทด |
ป.3 |
1 |
2882 |
2224 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายกล้ากวี มาสาย |
ป.3 |
1 |
2883 |
2208 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายณัฐกรณ์ มะโนวัง |
ป.3 |
1 |
2884 |
2296 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายภูวดล โยธาวุฒิ |
ป.3 |
1 |
2885 |
2339 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงนลทพร ผลดี |
ป.3 |
1 |
2886 |
2231 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงนภัสวรรณ เทพฝั้น |
ป.3 |
1 |
2887 |
2227 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงณัฐณิชา สุริยะ |
ป.3 |
1 |
2888 |
2223 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงออมสิน พิมพ์ภูลาด |
ป.3 |
1 |
2889 |
2212 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงน้ำเพชร สุริยา |
ป.3 |
1 |
2890 |
2211 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงลลลลิลล์ แก้วสุภา |
ป.3 |
1 |
2891 |
2336 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสกุลรัตน์ แว่นศิลา |
ป.3 |
1 |
2892 |
2264 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายภัทรพล ทองก้อน |
ป.4 |
1 |
2893 |
2344 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธีรภัทร ฟูเต็มวงค์ |
ป.4 |
1 |
2894 |
2345 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายอ่องแลง ลุงต๊ะ |
ป.4 |
1 |
2895 |
2215 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายจุฑาวุฒิ เทพฝั้น |
ป.4 |
1 |
2896 |
2213 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายจักรวาล มหาชัยวงค์ |
ป.4 |
1 |
2897 |
2188 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพงษ์ศกร หมื่นศรีธิ |
ป.4 |
1 |
2898 |
2214 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายสุวิทวัส สว่างดี |
ป.4 |
1 |
2899 |
2189 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายวรเวช ลูนศิริ |
ป.4 |
1 |
2900 |
2193 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงพฤกษา กันทะวงค์ |
ป.4 |
1 |
2901 |
2266 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ปัญญาคำ |
ป.4 |
1 |
2902 |
2191 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงธาราทิพย์ ท้าวน้อย |
ป.4 |
1 |
2903 |
2192 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงอภิสรา พรมปิง |
ป.4 |
1 |
2904 |
2323 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงซะห์ดัลเลีย อาแวสะแลแม |
ป.4 |
1 |
2905 |
2267 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ผลยิ่ง |
ป.4 |
1 |
2906 |
2265 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงชนากานต์ อินปั๋น |
ป.4 |
1 |
2907 |
2216 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปรียาภรณ์ ยาโน |
ป.4 |
1 |
2908 |
2258 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนกร วิลัยแก้ว |
ป.5 |
1 |
2909 |
2195 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายเฉลิมพล โยธา |
ป.5 |
1 |
2910 |
2198 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพีรวิชญ์ เทพปัญติ |
ป.5 |
1 |
2911 |
2257 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพีรพัฒน์ คำนะบุตร |
ป.5 |
1 |
2912 |
2175 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายทวีวัฒน์ อู่เงิน |
ป.5 |
1 |
2913 |
2199 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายปรเมศ ฟูใจ |
ป.5 |
1 |
2914 |
2303 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายชวนากร ไสยวรรณ |
ป.5 |
1 |
2915 |
2255 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายพีรพัฒน์ เย็นแดง |
ป.5 |
1 |
2916 |
2229 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายศิรวัฒน์ โพธิ์กระจ่าง |
ป.5 |
1 |
2917 |
2202 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสุภาวดี มะโนชัย |
ป.5 |
1 |
2918 |
2200 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงวรัญญา อ้วนแก่นจันทร์ |
ป.5 |
1 |
2919 |
2297 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายกฤษฎา โพธิ์ระงับภัย |
ป.6 |
1 |
2920 |
2172 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนภัทร สิทธิจีน |
ป.6 |
1 |
2921 |
2177 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายภูบดินทร์ จันทร์คำ |
ป.6 |
1 |
2922 |
2298 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายจิรายุ จันทร์คำเครือ |
ป.6 |
1 |
2923 |
2174 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายวิวัฒน์ ก๋าจู |
ป.6 |
1 |
2924 |
2178 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายธนพล ศรีวิลัย |
ป.6 |
1 |
2925 |
2319 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายศิรวิทย์ กันทา |
ป.6 |
1 |
2926 |
2171 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายศุภโชติ เทพฝั้น |
ป.6 |
1 |
2927 |
2173 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กชายกิตติชัย ปัญญาเครือ |
ป.6 |
1 |
2928 |
2300 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปานดาว นามเก่ง |
ป.6 |
1 |
2929 |
2302 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงพีรนันท์ จันทร์ต๊ะวงค์ |
ป.6 |
1 |
2930 |
2182 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงสุชาดา ขำแจง |
ป.6 |
1 |
2931 |
2203 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงณิชาภัทร จันสมุทร |
ป.6 |
1 |
2932 |
2181 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปพิชญา พยาไทย |
ป.6 |
1 |
2933 |
2301 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงณัชริญา บุญจันทร์ |
ป.6 |
1 |
2934 |
2235 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงศิริภาภรณ์ จันทร์ต๊ะวงศ์ |
ป.6 |
1 |
2935 |
2299 |
บ้านหมากหัววัง |
เด็กหญิงปานเดือน นามเก่ง |
ป.6 |
1 |
2936 |
962 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงเพ็ชรดา ทวีพนากูล |
อ.2 |
1 |
2937 |
959 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงผริตา แแหวนหวัง |
อ.2 |
1 |
2938 |
961 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงเพ็ชชรักษ์ ทวีพนากูล |
อ.2 |
1 |
2939 |
960 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงพัชรพร วันดี |
อ.2 |
1 |
2940 |
955 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายณัฐพัฒน์ สายวัน |
อ.3 |
1 |
2941 |
958 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงอรนภา ลินดวง |
อ.3 |
1 |
2942 |
956 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ ปักษิณ |
อ.3 |
1 |
2943 |
952 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายณัฐภากร ลังกาดี |
ป.1 |
1 |
2944 |
951 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายรัฐศาสตร์ แสนกรรณ์ |
ป.1 |
1 |
2945 |
953 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงนรภัทร ศรีสุทธะ |
ป.1 |
1 |
2946 |
954 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงอรวี เทพฝั้น |
ป.1 |
1 |
2947 |
946 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายกิติพันธุ์ วันดี |
ป.2 |
1 |
2948 |
948 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงจิดาภา ธิบุตร |
ป.2 |
1 |
2949 |
947 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงอภิชนันต์ วันดี |
ป.2 |
1 |
2950 |
940 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายกิตติคุณ อุละเกิ้ง |
ป.3 |
1 |
2951 |
942 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายนพดล ปอนสืบ |
ป.3 |
1 |
2952 |
941 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายดนัย จินะหล้า |
ป.3 |
1 |
2953 |
944 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงรัชนีกร จอมพิทักษ์กุล |
ป.3 |
1 |
2954 |
943 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงธนัชชา แก้วเชียงหวาง |
ป.3 |
1 |
2955 |
935 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายศิริทัศน์ สังข์ท้วม |
ป.4 |
1 |
2956 |
934 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายณัฐชนุชน ลังกาดี |
ป.4 |
1 |
2957 |
930 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงธนัชญา ทาปาละ |
ป.4 |
1 |
2958 |
936 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ชาวเครือ |
ป.4 |
1 |
2959 |
945 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงพลอยไพลิน เผือกหลวง |
ป.4 |
1 |
2960 |
937 |
บ้านบุญนาค |
เด็กหญิงหทัยรัตน์ ปวนบุญนำ |
ป.4 |
1 |
2961 |
927 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายณรงค์กร เสาร์มนตรี |
ป.5 |
1 |
2962 |
929 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายวีรเดช สมบุญ |
ป.5 |
1 |
2963 |
926 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายเจษฏา เอี่ยมสูงเนิน |
ป.5 |
1 |
2964 |
928 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายปารเมศ จำนงค์พันธุ์ |
ป.5 |
1 |
2965 |
938 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายพิศนุ จำนงค์พันธุ์ |
ป.5 |
1 |
2966 |
918 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายศุภกร สมบูรณ์ชัย |
ป.6 |
1 |
2967 |
913 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายกรกฤต ปวนบุญนำ |
ป.6 |
1 |
2968 |
917 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายรชตะ สมพันธ์ |
ป.6 |
1 |
2969 |
916 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายธันวา จอมพิทักษ์กุล |
ป.6 |
1 |
2970 |
914 |
บ้านบุญนาค |
เด็กชายเจตนิพัทธ์ ซาวเครือ |
ป.6 |
1 |
2971 |
3216 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายพิชญะ แซ่จาง |
อ.2 |
1 |
2972 |
3219 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายอินทนนท์ สิทธิพงษ์พร |
อ.2 |
1 |
2973 |
3218 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายสรศักดิ์ มูลเจริญ |
อ.2 |
1 |
2974 |
3215 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายณัฐพนธ์ จินดาประภาพร |
อ.2 |
1 |
2975 |
3217 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายราชภูมิ แซ่จาง |
อ.2 |
1 |
2976 |
3220 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงพิชชาพร ณรัฐกิจ |
อ.2 |
1 |
2977 |
3221 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงมะลิ แซ่ลี |
อ.2 |
1 |
2978 |
3199 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายนนทพัทธ์ มาลูน |
อ.3 |
1 |
2979 |
3223 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงณัชชา ยืนยงคีรีมาศ |
อ.3 |
1 |
2980 |
3204 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงสิริจรรยา สลับศรี |
อ.3 |
1 |
2981 |
3201 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงวิราวรรณ บุญช่วย |
อ.3 |
1 |
2982 |
3200 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงวิราภรณ์ บุญช่วย |
อ.3 |
1 |
2983 |
3222 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงภาวิณี เรือนมา |
อ.3 |
1 |
2984 |
3198 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงณัฐกานต์ ศูนย์กลาง |
อ.3 |
1 |
2985 |
3174 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายกิตติกันต์ แซ่โซ้ง |
ป.1 |
1 |
2986 |
3187 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายรชตะ - |
ป.1 |
1 |
2987 |
3179 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายปรีชากร ปุ๊กแก้ว |
ป.1 |
1 |
2988 |
3175 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายจักรพรรดิ อนุสรณ์สีรุ้ง |
ป.1 |
1 |
2989 |
3224 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายจักรวาล ทาลับ |
ป.1 |
1 |
2990 |
3235 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายเคอแรง - |
ป.1 |
1 |
2991 |
3176 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายคิมหันต์ - |
ป.1 |
1 |
2992 |
3196 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงสุกฤตา กิจโชคประเสริฐ |
ป.1 |
1 |
2993 |
3180 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงญาณี แซ่ลี |
ป.1 |
1 |
2994 |
3214 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงวานิชชา แสงท้าว |
ป.1 |
1 |
2995 |
3183 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงวิไลรัตน์ แซ่ลี |
ป.1 |
1 |
2996 |
3236 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงหอมมอน - |
ป.1 |
1 |
2997 |
3234 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายยอดรัก คำมา |
ป.2 |
1 |
2998 |
3225 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายกิติกร แซ่หาง |
ป.2 |
1 |
2999 |
3168 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายพงศ์ภัค พัฒนาวงศ์ทอง |
ป.2 |
1 |
3000 |
3170 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายนราวิชญ์ ทรายแก่น |
ป.2 |
1 |
3001 |
3167 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายชลัมพล เลาต๋า |
ป.2 |
1 |
3002 |
3226 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายธีรนันท์ แซ่จาง |
ป.2 |
1 |
3003 |
3186 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายบดิน - |
ป.2 |
1 |
3004 |
3169 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายอัศวิน แซ่วาง |
ป.2 |
1 |
3005 |
3193 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงแสงจันทร์ - |
ป.2 |
1 |
3006 |
3227 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงปรัชญา เมืองเมา |
ป.2 |
1 |
3007 |
3211 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายณัฐวัฒน์ เบญจเมธ |
ป.3 |
1 |
3008 |
3148 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายวีรากร แซ่ว้าง |
ป.3 |
1 |
3009 |
3154 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายพงศ์ธรรม พัฒนาวงศ์ทอง |
ป.3 |
1 |
3010 |
3228 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายลูซา ใจกล้า |
ป.3 |
1 |
3011 |
3092 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายบุณยกร ปุ๊กแก้ว |
ป.3 |
1 |
3012 |
3107 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงเนาวลักษ์ ซื่อสันติกุล |
ป.3 |
1 |
3013 |
3173 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงอนัญญา จิตรา |
ป.3 |
1 |
3014 |
3145 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงปลายฟ้า ลูกอินทร์ |
ป.3 |
1 |
3015 |
3230 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ศรีธิบุญ |
ป.4 |
1 |
3016 |
3185 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายวันเฉลิม - |
ป.4 |
1 |
3017 |
3119 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงน้ำ ยืนยงคีรีมาศ |
ป.4 |
1 |
3018 |
3229 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงญาณพัฒน์ ยืนยงคีรีมาศ |
ป.4 |
1 |
3019 |
3208 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงณิชวดี แสงทองอุดม |
ป.4 |
1 |
3020 |
3111 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงนัทธ์ฤดี เลาต๋า |
ป.4 |
1 |
3021 |
3106 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงยุวดี ซื่อสันติกุล |
ป.4 |
1 |
3022 |
3194 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงกานต์ชนิต กิจโชคประเสริฐ |
ป.4 |
1 |
3023 |
3114 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายพงษ์พัฒน์ พละศรี |
ป.5 |
1 |
3024 |
3074 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายอนุภัทร แว่นไธสง |
ป.5 |
1 |
3025 |
3071 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายกษิดิษ ฝั้นมะติ |
ป.5 |
1 |
3026 |
3072 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายชัยนันท์ ยืนยงคีรีมาศ |
ป.5 |
1 |
3027 |
3188 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงทองคำ - |
ป.5 |
1 |
3028 |
3075 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงกรวรรณ แซ่จาง |
ป.5 |
1 |
3029 |
3077 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงปราณี แซ่วาง |
ป.5 |
1 |
3030 |
3100 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงมีนานุช มูลเจริญ |
ป.5 |
1 |
3031 |
3044 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายชนาภัทร จันทะวงศ์ |
ป.6 |
1 |
3032 |
3124 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายจิตติ ผ่านสุวรรณ์ |
ป.6 |
1 |
3033 |
3160 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายศุภฤกษ์ รุ่งเรือง |
ป.6 |
1 |
3034 |
3209 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายกุลิสร์ แสงทองอุดม |
ป.6 |
1 |
3035 |
3045 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายชยภชร พรหมยศ |
ป.6 |
1 |
3036 |
3232 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กชายชุติวัต ยืนยงคีรีมาศ |
ป.6 |
1 |
3037 |
3233 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงไอรฏา วันเพ็ญสิริกุล |
ป.6 |
1 |
3038 |
3192 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงปารีญา ยอดทะนุง |
ป.6 |
1 |
3039 |
3061 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงวนิดา สาระบัว |
ป.6 |
1 |
3040 |
3184 |
บ้านป่าตันกุมเมือง |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ ใจละออ |
ป.6 |
1 |
3041 |
3735 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายจารุวัฒน์ - |
อ.2 |
1 |
3042 |
3734 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายเขมกร ฤทธิจรูญ |
อ.2 |
1 |
3043 |
3737 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายฐิติวัฒน์ มาแดง |
อ.2 |
1 |
3044 |
3738 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายสิทธินนท์ ธรรมวงค์ |
อ.2 |
1 |
3045 |
3741 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงปัณฑิตา ยศวงค์เรือน |
อ.2 |
1 |
3046 |
3744 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวนิดา ลืมตื่น |
อ.2 |
1 |
3047 |
3755 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนิภาวรรณ สายธิยะ |
อ.2 |
1 |
3048 |
3739 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงกัญญาภัทร ยารังษี |
อ.2 |
1 |
3049 |
3743 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงสิริยากร - |
อ.2 |
1 |
3050 |
3745 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวรินดา ลืมตื่น |
อ.2 |
1 |
3051 |
3736 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงมิรินดา จันขัน |
อ.2 |
1 |
3052 |
3740 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงกุลธิดา ต๊ะแสนเทพ |
อ.2 |
1 |
3053 |
3742 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงน้ำหนึ่ง หมอกเงิน |
อ.2 |
1 |
3054 |
3699 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายเตชิด - |
อ.3 |
1 |
3055 |
3717 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายทินพัฒน์ - |
อ.3 |
1 |
3056 |
3693 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายชานนท์ - |
อ.3 |
1 |
3057 |
3715 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวศิน - |
อ.3 |
1 |
3058 |
3746 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกิตติธร หลงลืม |
อ.3 |
1 |
3059 |
3696 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวรากร วงค์ลังกา |
อ.3 |
1 |
3060 |
3695 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกวิน เปลื้องกลาง |
อ.3 |
1 |
3061 |
3718 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงคำส่า ปางน้อย |
อ.3 |
1 |
3062 |
3692 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงชลธิชา ฤทธิจรูญ |
อ.3 |
1 |
3063 |
3747 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณัฐวรรณ ใจคำลือ |
อ.3 |
1 |
3064 |
3694 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงกวินตรา คงกะพัน |
อ.3 |
1 |
3065 |
3698 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวิชญาพร พรหมวัง |
อ.3 |
1 |
3066 |
3691 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงปภัสสร อินเหลา |
อ.3 |
1 |
3067 |
3670 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายนพดล จันทร์แจ้ง |
ป.1 |
1 |
3068 |
3649 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายภูมิภัทร เพ็ชรโปรี |
ป.1 |
1 |
3069 |
3648 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายพัชรพล ศรีดานุช |
ป.1 |
1 |
3070 |
3679 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายชาติชาย ลุงตี้ |
ป.1 |
1 |
3071 |
3651 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายศุภกิจ มะโนวัง |
ป.1 |
1 |
3072 |
3650 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายชินดนัย ขันใจวงค์ |
ป.1 |
1 |
3073 |
3701 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายจายมาวใส - |
ป.1 |
1 |
3074 |
3652 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายพีรพัฒน์ ปาบุตร |
ป.1 |
1 |
3075 |
3683 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ปันตะ |
ป.1 |
1 |
3076 |
3655 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงภัทรศยา ล้อมเวียง |
ป.1 |
1 |
3077 |
3730 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงกาญจนา - |
ป.1 |
1 |
3078 |
3684 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนันทิชา ลุงออ |
ป.1 |
1 |
3079 |
3660 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงภัทรวรรณ ใจวงค์ |
ป.1 |
1 |
3080 |
3657 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนรินทร์ดา อุดแก้ว |
ป.1 |
1 |
3081 |
3656 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนัฐนิชา ทิพันธ์ |
ป.1 |
1 |
3082 |
3659 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณกมล ทุ่งเก้า |
ป.1 |
1 |
3083 |
3654 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงชญานินท์ กิตติจิรธนี |
ป.1 |
1 |
3084 |
3688 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงเลลาณี จันทร์ยอด |
ป.1 |
1 |
3085 |
3628 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายธนภัทร จินะวัง |
ป.2 |
1 |
3086 |
3687 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงตาหวาน - |
ป.2 |
1 |
3087 |
3726 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงอารยา มุขตัน |
ป.2 |
1 |
3088 |
3582 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายอคีร บุญเนียม |
ป.3 |
1 |
3089 |
3575 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายเศรษฐี ตันชุ่ม |
ป.3 |
1 |
3090 |
3719 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายคัมภีร์ ปางน้อย |
ป.3 |
1 |
3091 |
3627 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายอติเทพ มูลนาม |
ป.3 |
1 |
3092 |
3584 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวิรัญญา เชี่ยวชาญ |
ป.3 |
1 |
3093 |
3682 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณัชชา - |
ป.3 |
1 |
3094 |
3607 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงจรรยมณฑน์ ดาราวงศ์ |
ป.3 |
1 |
3095 |
3587 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงพรศิริจรรยา จันทร์ยอด |
ป.3 |
1 |
3096 |
3661 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงภัทรมน ใจวงค์ |
ป.3 |
1 |
3097 |
3585 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวรรณวลี เชี่ยวชาญ |
ป.3 |
1 |
3098 |
3610 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงสุวิมนต์ แรกบุตร |
ป.3 |
1 |
3099 |
3727 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงอารดา มุขตัน |
ป.3 |
1 |
3100 |
3602 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงทิพวรรณ กันทะวัง |
ป.3 |
1 |
3101 |
3567 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายสุริยา บุญญานันท์ |
ป.4 |
1 |
3102 |
3751 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกฤษนัย ริยาคำ |
ป.4 |
1 |
3103 |
3754 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายทิวเมฆ แก้วปัญญา |
ป.4 |
1 |
3104 |
3752 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายจิรพัชร ชมภู |
ป.4 |
1 |
3105 |
3722 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายทวีชัย จูอี้ |
ป.4 |
1 |
3106 |
3753 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายณัฐพล หีบเงิน |
ป.4 |
1 |
3107 |
3558 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายพัฒชรพล แก้วจันทร์ |
ป.4 |
1 |
3108 |
3733 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวิลาวรรณ กันเอี้ยง |
ป.4 |
1 |
3109 |
3572 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงปิยะธิดา มาลิด |
ป.4 |
1 |
3110 |
3704 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงจรรย์ทิมาธร ทุ่งเก้า |
ป.4 |
1 |
3111 |
3600 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงชาญานนท์ วันโทน |
ป.4 |
1 |
3112 |
3573 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณัฐนันท์ ทิศรี |
ป.4 |
1 |
3113 |
3750 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงภณิดา ถาน้อย |
ป.4 |
1 |
3114 |
3565 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงปิยธิดา อุดแก้ว |
ป.4 |
1 |
3115 |
3560 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงรุ้งลาวัลย์ ตันชุ่ม |
ป.4 |
1 |
3116 |
3626 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงภัทรวดี ปัญญาจารนุกูล |
ป.4 |
1 |
3117 |
3705 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกิตติพัฒน์ ใจกาด |
ป.5 |
1 |
3118 |
3544 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายสิรภัทร ลือนันต๊ะ |
ป.5 |
1 |
3119 |
3666 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายพิชัยยุทธ กันธะ |
ป.5 |
1 |
3120 |
3546 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวัชรชัย อินทอง |
ป.5 |
1 |
3121 |
3545 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายธาราพล วงษ์ธัญญะ |
ป.5 |
1 |
3122 |
3557 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายชัยรัตน์ จันทร์แจ้ง |
ป.5 |
1 |
3123 |
3611 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายธีรภัทร ขันใจวงค์ |
ป.5 |
1 |
3124 |
3612 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายอภิวัฒน์ สร้อยตะคุ |
ป.5 |
1 |
3125 |
3623 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายจีระพัฒน์ ตายะสืบ |
ป.5 |
1 |
3126 |
3548 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวจิตรา ลืมตื่น |
ป.5 |
1 |
3127 |
3549 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนีรชา สุยะวงค์ |
ป.5 |
1 |
3128 |
3662 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนัทณชา สุริยะวงค์ |
ป.5 |
1 |
3129 |
3551 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงชัญนิษา พรหมบัณฑิต |
ป.5 |
1 |
3130 |
3613 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงอพิยดา ฟูพันธ์ |
ป.5 |
1 |
3131 |
3707 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณิชาพร มาแดง |
ป.5 |
1 |
3132 |
3550 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงศรัญรัชต์ ล้อมเวียง |
ป.5 |
1 |
3133 |
3673 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายนัฐวิทย์ คำหล้า |
ป.6 |
1 |
3134 |
3512 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวรวิทย์ แสนหาร |
ป.6 |
1 |
3135 |
3547 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายภูตะวัน อินทะจักร |
ป.6 |
1 |
3136 |
3667 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายพิพัฒนชัย คำประเทือง |
ป.6 |
1 |
3137 |
3672 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกฤษฎา ริยาคำ |
ป.6 |
1 |
3138 |
3635 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายอิงครัต จันทร์แจ้ง |
ป.6 |
1 |
3139 |
3634 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายพิพัฒน์ ทำว่อง |
ป.6 |
1 |
3140 |
3515 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงทัสณี แสงอุไร |
ป.6 |
1 |
3141 |
3531 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงศศิวิมล โสไกร |
ป.6 |
1 |
3142 |
3674 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณัฐณิชา เมืองใจมา |
ป.6 |
1 |
3143 |
3579 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงสร้อยสิรินทร์ ดีพิจารณ์ |
ป.6 |
1 |
3144 |
3665 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวรัญญา มูลปัญโญ |
ป.6 |
1 |
3145 |
3675 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงอภิชญา ศรีแปงวงค์ |
ป.6 |
1 |
3146 |
3757 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงน้ำฟ้า บุญมี |
ป.6 |
1 |
3147 |
3491 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงอินทิรา ลาภเกิด |
ป.6 |
1 |
3148 |
3564 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายศรายุทธ เตชะยอด |
ม.1 |
1 |
3149 |
3676 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายเอกราช แก่นจันทร์วงค์ |
ม.1 |
1 |
3150 |
3731 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวีรวิชย์ กาวันนา |
ม.1 |
1 |
3151 |
3678 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายณัฐพนธ์ สุทิวง |
ม.1 |
1 |
3152 |
3677 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายณัฐดนัย สุทิวง |
ม.1 |
1 |
3153 |
3495 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายณัฐนันท์ ชาญวิทยานนท์ |
ม.1 |
1 |
3154 |
3499 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายธีรเดช ยึดไว้ |
ม.1 |
1 |
3155 |
3488 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายดนุสรณ์ ใจหวัน |
ม.1 |
1 |
3156 |
3608 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงมาริสา ขะสะหมะ |
ม.1 |
1 |
3157 |
3756 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวารินทร์ ศรีจันทร์ |
ม.1 |
1 |
3158 |
3580 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวีร์สุดา ปวงคำ |
ม.1 |
1 |
3159 |
3493 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงทีปกา มาพิรอม |
ม.1 |
1 |
3160 |
3748 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงพัชราพรรณ สุมา |
ม.1 |
1 |
3161 |
3729 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณัฐกมล แคฝอย |
ม.1 |
1 |
3162 |
3638 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงณัฐกมล สุวรรณิเวศ |
ม.1 |
1 |
3163 |
3749 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงกัณลยา ตนภู |
ม.1 |
1 |
3164 |
3723 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงฐิติรัตน์ บุญเรืองทา |
ม.1 |
1 |
3165 |
3708 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวิทวัฒน์ ศรีสุวรรณ์ |
ม.2 |
1 |
3166 |
3714 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายอริญชย์ ทุ่งเก้า |
ม.2 |
1 |
3167 |
3758 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายนพดร บุญทัศน์ |
ม.2 |
1 |
3168 |
3636 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายรังสิมันต์ ใจสุข |
ม.2 |
1 |
3169 |
3712 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกิตติรัตน์ ใจกาด |
ม.2 |
1 |
3170 |
3449 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายนนทชัย สอนปาละ |
ม.2 |
1 |
3171 |
3625 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายธรรมดนย์ สุเณร์ |
ม.2 |
1 |
3172 |
3523 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายวชิรวิทย์ ไชยวงศ์ |
ม.2 |
1 |
3173 |
3466 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายภีระภัทร์ เมฆแสน |
ม.2 |
1 |
3174 |
3497 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกิตติกวิน ชัยวัง |
ม.2 |
1 |
3175 |
3624 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงพิมพ์ประภา ตายะสืบ |
ม.2 |
1 |
3176 |
3556 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงนรีรัตน์ จันทร์แจ้ง |
ม.2 |
1 |
3177 |
3709 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงสุภาวิณีย์ สัตย์ต่อชาติ |
ม.2 |
1 |
3178 |
3481 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงศุลีพร สิงห์ซ้อยหล้า |
ม.2 |
1 |
3179 |
3664 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายณัฐวุฒิ มูลปัญโญ |
ม.3 |
1 |
3180 |
3428 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
นายณัฐวุติ มีวงน้อย |
ม.3 |
1 |
3181 |
3681 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
นายบัณฑิต ฟูบุตร |
ม.3 |
1 |
3182 |
3716 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายคำหนุ่ม ลุงป๊อก |
ม.3 |
1 |
3183 |
3680 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กชายกนกพล อุ๋ยสุวรรณ |
ม.3 |
1 |
3184 |
3732 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
นายคุณานนท์ ปัญญา |
ม.3 |
1 |
3185 |
3689 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
นายอภิสิทธิ์ คำอ่อง |
ม.3 |
1 |
3186 |
3663 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงอินทิรา บุญดี |
ม.3 |
1 |
3187 |
3713 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
นางสาวธันยารัตน์ ชูด้วง |
ม.3 |
1 |
3188 |
3637 |
พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) |
เด็กหญิงวัณธิดา อ่ำทอง |
ม.3 |
1 |
3189 |
19895 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนพิรุณ เครือคำบุตร |
อ.1 |
1 |
3190 |
19900 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพลกฤต วังปา |
อ.1 |
1 |
3191 |
19897 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายบุญญวัฒน์ ปันทะโชติ |
อ.1 |
1 |
3192 |
19893 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต ศรีจันทร์ |
อ.1 |
1 |
3193 |
19894 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนธรณ์ ไวยดี |
อ.1 |
1 |
3194 |
19903 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาธร บุญชาติ |
อ.1 |
1 |
3195 |
19891 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันต์ทิภัทร อินทวิชัย |
อ.1 |
1 |
3196 |
19901 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพลลภัตม์ วรศรี |
อ.1 |
1 |
3197 |
19905 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกอนันต์ กันทะยอด |
อ.1 |
1 |
3198 |
19902 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรดนัย บำรุงอินทร์ |
อ.1 |
1 |
3199 |
19898 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยะปัญญา ฟูเต็มวงค์ |
อ.1 |
1 |
3200 |
19892 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชวรัตน์ เป็นมูล |
อ.1 |
1 |
3201 |
19899 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงษ์นิวัฒน์ วงค์ชมภู |
อ.1 |
1 |
3202 |
19904 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรวิทย์ ตันนวล |
อ.1 |
1 |
3203 |
19896 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาธิพัฒน์ คำมูล |
อ.1 |
1 |
3204 |
19915 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลักษิกา พรมศร |
อ.1 |
1 |
3205 |
19914 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัลลพร ภักดีอาษา |
อ.1 |
1 |
3206 |
19912 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาลิดา ยกยอน |
อ.1 |
1 |
3207 |
19908 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันย์สินี วงค์เรือน |
อ.1 |
1 |
3208 |
19918 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลณัฐ มาชัยวงค์ |
อ.1 |
1 |
3209 |
19906 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกวรรณ หล้าแก้ว |
อ.1 |
1 |
3210 |
19911 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญานิจ ใจมา |
อ.1 |
1 |
3211 |
19907 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลพร มาทอง |
อ.1 |
1 |
3212 |
19910 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐนันท์ ใจคำต๋า |
อ.1 |
1 |
3213 |
19909 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานิน บุญเที่ยง |
อ.1 |
1 |
3214 |
19917 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ อินแสน |
อ.1 |
1 |
3215 |
19916 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอนันต์ญาณ์ ก๋าวรรณา |
อ.1 |
1 |
3216 |
19913 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภีชญาภรณ์ หมีบุรุษ |
อ.1 |
1 |
3217 |
19932 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอชิรวิชญ์ เยียดยัด |
อ.1 |
2 |
3218 |
19920 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคชานันท์ สุภานันท์ |
อ.1 |
2 |
3219 |
19931 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสกลวัชร์ เจริญศิลป์โชติกุล |
อ.1 |
2 |
3220 |
19922 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชิษณุพงศ์ นาเมืองรักษ์ |
อ.1 |
2 |
3221 |
19927 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพล กาตาสาย |
อ.1 |
2 |
3222 |
19930 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรัญญู แก้วทิพย์ |
อ.1 |
2 |
3223 |
19924 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนนธี กัณฐมณีการ |
อ.1 |
2 |
3224 |
19944 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต รุจิเมทินีกุล |
อ.1 |
2 |
3225 |
19926 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญณพัฒน์ ต๊ะศรี |
อ.1 |
2 |
3226 |
19929 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวัฒน์ บุญสมปาน |
อ.1 |
2 |
3227 |
19925 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรินทร ธรรมนันท์ |
อ.1 |
2 |
3228 |
19921 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินภัทร อัศววิมล |
อ.1 |
2 |
3229 |
19943 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคาชิ ปันทะสืบ |
อ.1 |
2 |
3230 |
19923 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณเดชน์ วรวงษ์ |
อ.1 |
2 |
3231 |
19928 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัชรพงษ์ วงค์คำลือ |
อ.1 |
2 |
3232 |
19919 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวิชญ์ ชัยอำนาจ |
อ.1 |
2 |
3233 |
19939 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมธาวี หล้าแก้ว |
อ.1 |
2 |
3234 |
19945 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัณญ์ญพัชร วังแก้ว |
อ.1 |
2 |
3235 |
19936 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนัฐกานต์ ธรรมวัตร |
อ.1 |
2 |
3236 |
19937 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐวรา วงษ์กลม |
อ.1 |
2 |
3237 |
19938 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญา ฉายศรี |
อ.1 |
2 |
3238 |
19941 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา กลิ่นโต |
อ.1 |
2 |
3239 |
19940 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุธาสินี เปนุจา |
อ.1 |
2 |
3240 |
19935 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาดา เขตร์สาร |
อ.1 |
2 |
3241 |
19942 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอริญรดา ฟองฟู |
อ.1 |
2 |
3242 |
19933 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ปีนาเกต |
อ.1 |
2 |
3243 |
19934 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ณัชชา จันทรตุลนานนท์ |
อ.1 |
2 |
3244 |
19951 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐยศ ปวนสุรินทร์ |
อ.1 |
3 |
3245 |
19948 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุวิทย์ หลักฐาน |
อ.1 |
3 |
3246 |
19954 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวรปรัชญ์ ใจโลกา |
อ.1 |
3 |
3247 |
19955 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวริศร หน่อแก้ว |
อ.1 |
3 |
3248 |
19958 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัฐกรณ์ ภิญโญ |
อ.1 |
3 |
3249 |
19950 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัชร์ ศรีตองอ่อน |
อ.1 |
3 |
3250 |
19952 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรวัฒน์ มิ่งเชื้อ |
อ.1 |
3 |
3251 |
19957 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรณกร วาตาปงสัก |
อ.1 |
3 |
3252 |
19949 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิตติพัฒน์ สุมีรัง |
อ.1 |
3 |
3253 |
19946 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเกียรติคุณ โยมูลกิน |
อ.1 |
3 |
3254 |
19953 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฏิภาณ ติ๊บตุ้ย |
อ.1 |
3 |
3255 |
19947 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจตุรภัทร ณ กันทา |
อ.1 |
3 |
3256 |
19959 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเหมดนัย เจตะภัย |
อ.1 |
3 |
3257 |
19956 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชร ยุชมภู |
อ.1 |
3 |
3258 |
19960 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ แป้นดี |
อ.1 |
3 |
3259 |
19965 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนาฏทยา เทพฝั้น |
อ.1 |
3 |
3260 |
19972 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงดุจดาริน อนุรักษ์ชัยวิทย์ |
อ.1 |
3 |
3261 |
19966 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปราณชล ธรรมใจ |
อ.1 |
3 |
3262 |
19973 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภ้ทรา บุญโนนแต้ |
อ.1 |
3 |
3263 |
19964 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา ทิยาว |
อ.1 |
3 |
3264 |
19970 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสลิลรดา ราชตัน |
อ.1 |
3 |
3265 |
19961 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัญญา อุ่นเรือนสืบ |
อ.1 |
3 |
3266 |
19971 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัฒน์จิรา คำแก้ว |
อ.1 |
3 |
3267 |
19963 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพร นิระมล |
อ.1 |
3 |
3268 |
19967 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปริณดา เขื่อนคำ |
อ.1 |
3 |
3269 |
19962 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานิน เผ่าอ้าย |
อ.1 |
3 |
3270 |
19968 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรกมล แก้วขาว |
อ.1 |
3 |
3271 |
19969 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัชยา หล้ามัน |
อ.1 |
3 |
3272 |
20216 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรวัชร์ เดือนดาว |
อ.1 |
4 |
3273 |
19979 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนากร มีศรี |
อ.1 |
4 |
3274 |
19986 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิชัย ชาวดอนคูณ |
อ.1 |
4 |
3275 |
19984 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัทธรดนัย จอมวงค์ |
อ.1 |
4 |
3276 |
19978 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณปภัช มะณีสาร |
อ.1 |
4 |
3277 |
19985 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน ฟูบุตร |
อ.1 |
4 |
3278 |
19977 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิราพัชร สารสมบูรณ์ |
อ.1 |
4 |
3279 |
19981 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปองคุณ พราหมณ์พิทักษ์ |
อ.1 |
4 |
3280 |
20000 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัยภัทร ไหวพริบ |
อ.1 |
4 |
3281 |
19975 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวินท์ เตชะ |
อ.1 |
4 |
3282 |
19982 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชาย่พร้อมพงษ์ วงค์สิงห์ |
อ.1 |
4 |
3283 |
19983 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพสุภาค เถาเปี้ยปลูก |
อ.1 |
4 |
3284 |
19976 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันตพงศ์ นวลสาย |
อ.1 |
4 |
3285 |
19980 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรวัชร วงค์กันทะ |
อ.1 |
4 |
3286 |
19974 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวิชญ์ อ้ายปิ๋ว |
อ.1 |
4 |
3287 |
19987 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลธิดา โสภาวรรณ์ |
อ.1 |
4 |
3288 |
19994 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา ชมบุญ |
อ.1 |
4 |
3289 |
19992 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชามญชุ์ ทินะรินทร์ |
อ.1 |
4 |
3290 |
19995 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิญญา อามะแว่น |
อ.1 |
4 |
3291 |
19989 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจุฑามณี ศรีคำวัง |
อ.1 |
4 |
3292 |
19999 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัณรดา แซ่ซิ้ม |
อ.1 |
4 |
3293 |
19996 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอริสา จันทร์นฤกุล |
อ.1 |
4 |
3294 |
19991 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐฐาพร อุตมา |
อ.1 |
4 |
3295 |
19998 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอยวริญญ์ วงค์อ๊อด |
อ.1 |
4 |
3296 |
19990 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา มะโนสม |
อ.1 |
4 |
3297 |
19997 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอินทิรา ใจตาบุตร |
อ.1 |
4 |
3298 |
19988 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลสราณัฏฐ์ เดชะวงศ์ |
อ.1 |
4 |
3299 |
20007 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปณต ธัชธาชนก |
อ.1 |
5 |
3300 |
20009 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณฑ์ธร วิสาพรม |
อ.1 |
5 |
3301 |
20014 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเมธา วงค์สบเฟือง |
อ.1 |
5 |
3302 |
20008 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวีณ์กร ศรีโพธา |
อ.1 |
5 |
3303 |
20010 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยพัทธ์ อำนาจผูก |
อ.1 |
5 |
3304 |
20004 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร ผาติ๊บ |
อ.1 |
5 |
3305 |
20012 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรพล มหามิตร |
อ.1 |
5 |
3306 |
20002 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ สุขเสาร์ |
อ.1 |
5 |
3307 |
20013 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน เหล็กหล่อ |
อ.1 |
5 |
3308 |
20011 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชยุ หน่อนาค |
อ.1 |
5 |
3309 |
20001 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวิชญ์ ใจมูล |
อ.1 |
5 |
3310 |
20006 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฐวีกรณ์ คำภิระวงศ์ |
อ.1 |
5 |
3311 |
20005 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวรรธน์ ฝั้นชมภู |
อ.1 |
5 |
3312 |
20003 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐเศรษฐ ศรีสว่าง |
อ.1 |
5 |
3313 |
20015 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาดา จัดติ |
อ.1 |
5 |
3314 |
20020 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรมิดา หล้าอิน |
อ.1 |
5 |
3315 |
20022 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ นันต๊ะกูล |
อ.1 |
5 |
3316 |
20026 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุญญาภัทร เครือวงศ์ |
อ.1 |
5 |
3317 |
20027 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปัทมา อุทธาเครือ |
อ.1 |
5 |
3318 |
20016 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชลณนาถ ศรีสว่าง |
อ.1 |
5 |
3319 |
20025 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอลินลดา ลำขาว |
อ.1 |
5 |
3320 |
20018 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐชยา ศิริศาสตร์ |
อ.1 |
5 |
3321 |
20019 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พรหมฟัง |
อ.1 |
5 |
3322 |
20024 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอนัญพร ปันทะสืบ |
อ.1 |
5 |
3323 |
20021 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรัญญา คำวัง |
อ.1 |
5 |
3324 |
20017 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐพร เหล็กหล่อ |
อ.1 |
5 |
3325 |
20023 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุทธิดา กองทรัพย์ |
อ.1 |
5 |
3326 |
20030 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธาดล จีนเสมียน |
อ.2 |
1 |
3327 |
19652 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวินพัฒน์ ธีรเดชวิเศษไกร |
อ.2 |
1 |
3328 |
20031 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพลลภัตม์ มาลัย |
อ.2 |
1 |
3329 |
19710 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคิรากร กิติรส |
อ.2 |
1 |
3330 |
20028 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร ทองสี |
อ.2 |
1 |
3331 |
19619 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายแทนคุณ ฟูสาย |
อ.2 |
1 |
3332 |
20029 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนดล รัตนนิยม |
อ.2 |
1 |
3333 |
20036 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฏฐกิตต์ เทพยศ |
อ.2 |
1 |
3334 |
19657 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูวรินทร์ อุปนันท์ |
อ.2 |
1 |
3335 |
19703 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรภัทร์ จีมีบุญ |
อ.2 |
1 |
3336 |
19694 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรพัฒน์ หน้าผ่อง |
อ.2 |
1 |
3337 |
19713 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัชชานนท์ ก๋าสม |
อ.2 |
1 |
3338 |
19720 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพล เพิ่มพูล |
อ.2 |
1 |
3339 |
19654 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรทีปต์ เทพภาพ |
อ.2 |
1 |
3340 |
20032 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัษศดิณย์ ใจสาร |
อ.2 |
1 |
3341 |
19707 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอาทิตย์ ชุมผ่องทอง |
อ.2 |
1 |
3342 |
19675 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสิริกร ชัยเดี่ยว |
อ.2 |
1 |
3343 |
19674 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริศรา ราชกิจ |
อ.2 |
1 |
3344 |
19612 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐริกา คำเครือ |
อ.2 |
1 |
3345 |
19655 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเปรมา พรมสวนา |
อ.2 |
1 |
3346 |
20034 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ อุติวงค์ศักดิ์ |
อ.2 |
1 |
3347 |
19725 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐนิชา ศรีปินตา |
อ.2 |
1 |
3348 |
19633 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุณัฏฐา จอดอ |
อ.2 |
1 |
3349 |
20035 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ แก้วใจ |
อ.2 |
1 |
3350 |
19678 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมินลดา เนียมสังข์ |
อ.2 |
1 |
3351 |
19697 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณิษา ถาใจ |
อ.2 |
1 |
3352 |
20033 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธิดารัตน์ คำพริยา |
อ.2 |
1 |
3353 |
20037 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิชา เครือแปง |
อ.2 |
1 |
3354 |
19698 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสร จอมใจ |
อ.2 |
1 |
3355 |
19643 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูวดล เพชรพรหม |
อ.2 |
2 |
3356 |
20049 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ไชยมูล |
อ.2 |
2 |
3357 |
19693 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภานุวัตร์ สุขใส |
อ.2 |
2 |
3358 |
19718 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรพล ซื่อตระกูล |
อ.2 |
2 |
3359 |
19607 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชญากานต์ สูงติวงค์ |
อ.2 |
2 |
3360 |
20038 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ งามสม |
อ.2 |
2 |
3361 |
19696 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกปรัชญา ใจตั้ง |
อ.2 |
2 |
3362 |
19714 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยางกูร สุวนันท์กิตติโชค |
อ.2 |
2 |
3363 |
20040 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ นามะเสน |
อ.2 |
2 |
3364 |
20041 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูริภัทร สมหาญวงศ์ |
อ.2 |
2 |
3365 |
19665 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกรินทร์ ปิกหลก |
อ.2 |
2 |
3366 |
20039 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภัทร กมลพบ |
อ.2 |
2 |
3367 |
19656 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐดนัย ตะนะเกตุ |
อ.2 |
2 |
3368 |
19870 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวุฒิ จันยะ |
อ.2 |
2 |
3369 |
19704 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิรพงศ์ พรรณยา |
อ.2 |
2 |
3370 |
19629 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิทธิพันธ์ อู่เงิน |
อ.2 |
2 |
3371 |
20045 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ทรายแก้ว |
อ.2 |
2 |
3372 |
19877 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเขมิกา ทนันไชย |
อ.2 |
2 |
3373 |
19627 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก ชนะเมืองคล |
อ.2 |
2 |
3374 |
19661 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัคธีมา อุตเวียง |
อ.2 |
2 |
3375 |
20051 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญพิชชา สะทองเหยียด |
อ.2 |
2 |
3376 |
19658 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา จี๋คำ |
อ.2 |
2 |
3377 |
20046 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัณฑิลา นนกันทา |
อ.2 |
2 |
3378 |
20044 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิลาวัลย์ เฟื้องแปง |
อ.2 |
2 |
3379 |
20047 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิรชา เตจาโท่น |
อ.2 |
2 |
3380 |
20050 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญธิดา ชัยคำแหง |
อ.2 |
2 |
3381 |
20042 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์รวี วงค์เวียน |
อ.2 |
2 |
3382 |
19617 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานินท์ จิกคำ |
อ.2 |
2 |
3383 |
20043 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธรรญชนก ทาเครือ |
อ.2 |
2 |
3384 |
20048 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา ตามซื่อ |
อ.2 |
2 |
3385 |
20053 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจุฑาภัทร์ กันทะวงค์ |
อ.2 |
3 |
3386 |
20055 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชพล หารแก่น |
อ.2 |
3 |
3387 |
19603 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรัชญา วงค์เขียวแดง |
อ.2 |
3 |
3388 |
20052 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรภัทร เพาะปลูก |
อ.2 |
3 |
3389 |
19681 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายก้องเกียรติ เสมอวงค์ทิพย์ |
อ.2 |
3 |
3390 |
19676 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนภัทร คำเขื่อน |
อ.2 |
3 |
3391 |
19651 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครวินท์ โนใจปิง |
อ.2 |
3 |
3392 |
20058 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรันย์ภัทร ใจจักรคำ |
อ.2 |
3 |
3393 |
20054 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายัพันเก้า วรรณแก้ว |
อ.2 |
3 |
3394 |
20056 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรปัญญา สารวงค์ |
อ.2 |
3 |
3395 |
19688 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐกิตติ์ เพ็ชรนิล |
อ.2 |
3 |
3396 |
19712 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพงษ์ คำอินบุตร |
อ.2 |
3 |
3397 |
19670 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร จันทร์ต๊ะะฝั้น |
อ.2 |
3 |
3398 |
19695 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ ขัดสีใส |
อ.2 |
3 |
3399 |
20060 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรชนิตว์ สกุลมั่งมี |
อ.2 |
3 |
3400 |
20062 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานิศ สุวรรณรัตน์ |
อ.2 |
3 |
3401 |
20059 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธนิชา มหาหงส์ |
อ.2 |
3 |
3402 |
19615 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอทิวราภรณ์ วัฒนากร |
อ.2 |
3 |
3403 |
20061 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัญชิดา จันทร์ลา |
อ.2 |
3 |
3404 |
19709 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเหมือนจันทร์ ฤกษ์อรุณรุ่ง |
อ.2 |
3 |
3405 |
19708 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณัชญา เกตุหิรัญ |
อ.2 |
3 |
3406 |
19622 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณวิษา สายเครือมอย |
อ.2 |
3 |
3407 |
19705 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลธิดา พนมวัน ณ อยุธยา |
อ.2 |
3 |
3408 |
19878 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพชรไพลิน เกศนภากุล |
อ.2 |
3 |
3409 |
19608 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา จีบคำ |
อ.2 |
3 |
3410 |
19636 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศินันท์ จ้อยศรีเกตุ |
อ.2 |
3 |
3411 |
19684 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันยกร ลือชัย |
อ.2 |
3 |
3412 |
19993 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมลดา ไชยปัญญา |
อ.2 |
3 |
3413 |
20057 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรภัทร วงค์หอคำ |
อ.2 |
3 |
3414 |
19613 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐิติวัฒน์ โนพวน |
อ.2 |
4 |
3415 |
19606 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิภัทร โลหิตกาญจน์ |
อ.2 |
4 |
3416 |
19721 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร คำนนท์ |
อ.2 |
4 |
3417 |
20063 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒน์ ติ๊บสุนัน |
อ.2 |
4 |
3418 |
20064 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรพัฒน์ ธงชัย |
อ.2 |
4 |
3419 |
19610 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวสุพล หล้าสมศรี |
อ.2 |
4 |
3420 |
19604 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิวัฒน์ ธรรมคาถา |
อ.2 |
4 |
3421 |
19668 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคุณากร ชนาสันต์ |
อ.2 |
4 |
3422 |
19673 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนินท์ ทนันชัย |
อ.2 |
4 |
3423 |
19602 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวริศ รักประเสริฐสุข |
อ.2 |
4 |
3424 |
19601 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงษ์พสุ พันธุแพทย์ |
อ.2 |
4 |
3425 |
20065 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนธวัช คำเครือ |
อ.2 |
4 |
3426 |
19639 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต ฝั้นแก้ว |
อ.2 |
4 |
3427 |
19691 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐกานต์ สายธิ |
อ.2 |
4 |
3428 |
19634 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัชสรัญ สันแดง |
อ.2 |
4 |
3429 |
19722 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชกานต์ อินต๊ะสงค์ |
อ.2 |
4 |
3430 |
20071 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปริชญา ช่างปรุง |
อ.2 |
4 |
3431 |
20068 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐกมล ประดาอินทร์ |
อ.2 |
4 |
3432 |
20073 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริศรา กองมี |
อ.2 |
4 |
3433 |
20069 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิรัชพร เรืองศรี |
อ.2 |
4 |
3434 |
19662 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลชนก ไชยมงคล |
อ.2 |
4 |
3435 |
20066 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัค สายคำทอน |
อ.2 |
4 |
3436 |
19666 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ ใจแก้ว |
อ.2 |
4 |
3437 |
20072 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสิรินาถ พิทักษ์พงศ์ไทย |
อ.2 |
4 |
3438 |
20070 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา ทาศรี |
อ.2 |
4 |
3439 |
20067 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลณัฐธิดา ใจบุญ |
อ.2 |
4 |
3440 |
19625 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอรดา ธรรมชัยกุล |
อ.2 |
4 |
3441 |
19611 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิล เชิญชูเกียรติ |
อ.2 |
4 |
3442 |
19609 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูรินท์ กระแสสินธุ์ |
อ.2 |
5 |
3443 |
19702 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรเทพ พันติยา |
อ.2 |
5 |
3444 |
19645 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทพล แซ่แจ๋ว |
อ.2 |
5 |
3445 |
20078 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิภัทร อินนันชัย |
อ.2 |
5 |
3446 |
20074 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธันยากร สมโภชน์ |
อ.2 |
5 |
3447 |
19650 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนดล ริมสน |
อ.2 |
5 |
3448 |
19621 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐกฤต ประถมพล |
อ.2 |
5 |
3449 |
19632 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีระภัทร ง้าวทาสม |
อ.2 |
5 |
3450 |
19685 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวศิน พิมสาร |
อ.2 |
5 |
3451 |
20077 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิทชยพล แสนแก้ว |
อ.2 |
5 |
3452 |
19616 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวิชชากร นิธิมงคล |
อ.2 |
5 |
3453 |
19644 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันต์ณภัทร ธรรมานุ |
อ.2 |
5 |
3454 |
20076 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพลลภัตม์ หลวงโปธา |
อ.2 |
5 |
3455 |
20075 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฏิภาณ ปานรัก |
อ.2 |
5 |
3456 |
19626 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภัทร พิมสาร |
อ.2 |
5 |
3457 |
19605 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร ภิญโญ |
อ.2 |
5 |
3458 |
19727 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลวรรณ วังแง่ |
อ.2 |
5 |
3459 |
19699 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปวริศา เก่งจริง |
อ.2 |
5 |
3460 |
19620 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกพิชญ์ ทิพจักร |
อ.2 |
5 |
3461 |
20080 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจตั้ง |
อ.2 |
5 |
3462 |
19618 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกชนิภา ณ กันทา |
อ.2 |
5 |
3463 |
19715 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐรินีย์ อภิญารัตน์ |
อ.2 |
5 |
3464 |
20084 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกิตติกา ชุ่มเย็น |
อ.2 |
5 |
3465 |
20081 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนลินนิภา สมบุญ |
อ.2 |
5 |
3466 |
20083 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอนันตญา ชุมสุข |
อ.2 |
5 |
3467 |
19614 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปราชญ์ปรีญา วงศ์ปะละ |
อ.2 |
5 |
3468 |
20079 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา ขันพรมมา |
อ.2 |
5 |
3469 |
20082 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรีมรดา มาอิ่น |
อ.2 |
5 |
3470 |
19723 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐนันท์ อินนันชัย |
อ.2 |
6 |
3471 |
20087 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรวุฒิ สมบูรณ์ |
อ.2 |
6 |
3472 |
19849 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิพัฒน์ นาคสุข |
อ.2 |
6 |
3473 |
19647 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวชิรวิทย์ บังเลา |
อ.2 |
6 |
3474 |
19728 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัชรพงษ์ ปู่คำ |
อ.2 |
6 |
3475 |
19653 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวินท์ เทพปินตา |
อ.2 |
6 |
3476 |
19874 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรพัฒน์ เอื้อเฟื้อ |
อ.2 |
6 |
3477 |
20086 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤษณพล หาญกล้า |
อ.2 |
6 |
3478 |
19667 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทกร ฉัตรคำแปง |
อ.2 |
6 |
3479 |
19686 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิพัฒน์พงษ์ ทะนูมาต |
อ.2 |
6 |
3480 |
20085 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตกร สมโภชน์ |
อ.2 |
6 |
3481 |
19659 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนัศชัย บุญมา |
อ.2 |
6 |
3482 |
19711 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ช้ำเกตุ |
อ.2 |
6 |
3483 |
19886 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุณยาพร พรมศร |
อ.2 |
6 |
3484 |
20094 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปานชีวา วันมหาใจ |
อ.2 |
6 |
3485 |
19724 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานติมา อ่อนหวาน |
อ.2 |
6 |
3486 |
19641 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณ์กานต์ คำมี |
อ.2 |
6 |
3487 |
19649 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลฎาภา ถาอินจักร |
อ.2 |
6 |
3488 |
19677 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ณ ลำปาง |
อ.2 |
6 |
3489 |
20088 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานิศ ลังกาเปี้ย |
อ.2 |
6 |
3490 |
20090 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐฐาพร การักษ์ |
อ.2 |
6 |
3491 |
19631 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ บุญเตี่ยม |
อ.2 |
6 |
3492 |
20093 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก การดี |
อ.2 |
6 |
3493 |
20091 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวนิดา จิตใหญ่ |
อ.2 |
6 |
3494 |
20092 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรดา ทารุ่งเรือง |
อ.2 |
6 |
3495 |
20089 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชลชนก ดวงปินตา |
อ.2 |
6 |
3496 |
19664 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณวัฒน์ พันโนลิด |
อ.2 |
7 |
3497 |
19638 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน ธรรมไชย |
อ.2 |
7 |
3498 |
20099 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร กันทะ |
อ.2 |
7 |
3499 |
19635 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพล ตามซื่อ |
อ.2 |
7 |
3500 |
19679 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทร สวนหมอก |
อ.2 |
7 |
3501 |
20096 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ ปิงเมือง |
อ.2 |
7 |
3502 |
19672 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรพล โพทวี |
อ.2 |
7 |
3503 |
19624 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤชฐารวี สิทธิกูลนะ |
อ.2 |
7 |
3504 |
20100 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภณภรรฐ ภูแข่งหมอก |
อ.2 |
7 |
3505 |
19717 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐนที แก่นธรรม |
อ.2 |
7 |
3506 |
19663 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันต์ณภัทร ตามูล |
อ.2 |
7 |
3507 |
19883 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศตวรรษ วะเท |
อ.2 |
7 |
3508 |
20097 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยกฤต อายุมั่น |
อ.2 |
7 |
3509 |
19648 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ กาวิกูล |
อ.2 |
7 |
3510 |
19683 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณรัฐกรณ์ ใจคำต๋า |
อ.2 |
7 |
3511 |
19706 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัญชนก ทิพย์ปลูก |
อ.2 |
7 |
3512 |
19690 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณญาดา วงศ์ทิพย์ |
อ.2 |
7 |
3513 |
19692 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพร กำลังแข็ง |
อ.2 |
7 |
3514 |
19640 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุชาพิชญ์ ผาดอน |
อ.2 |
7 |
3515 |
19682 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณณดา ปงคำพรม |
อ.2 |
7 |
3516 |
20095 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา พิชิตสันต์ |
อ.2 |
7 |
3517 |
20098 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงดารารัฐ ประมาลย์ |
อ.2 |
7 |
3518 |
19623 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรัณย์กร ทุ่งทอง |
อ.2 |
7 |
3519 |
19660 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันท์นภัส ปัญญาพี่ |
อ.2 |
7 |
3520 |
19689 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ดอนชาไพร |
อ.2 |
7 |
3521 |
19312 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชนน สิทธิกุลนะ |
อ.3 |
1 |
3522 |
19275 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนาวินทร์ จุมปูเครือ |
อ.3 |
1 |
3523 |
19263 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาธิป พัฒนะสาร |
อ.3 |
1 |
3524 |
19600 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัชรธาดา ใจไหว |
อ.3 |
1 |
3525 |
20101 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุภัทร ไชยศักดา |
อ.3 |
1 |
3526 |
19326 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรภัทร พิมพ์ศรี |
อ.3 |
1 |
3527 |
19266 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคณินทร ศรีนวลจันทร์ |
อ.3 |
1 |
3528 |
19300 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร แก้วเมืองมูล |
อ.3 |
1 |
3529 |
19415 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภวินท์ นามะวงศ์ |
อ.3 |
1 |
3530 |
19739 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัชรดนัย จันทร์เสน |
อ.3 |
1 |
3531 |
19862 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทพัทธ์ เด่นพฤกษา |
อ.3 |
1 |
3532 |
19385 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสรวิชญ์ ยศปินตา |
อ.3 |
1 |
3533 |
19274 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติพัฒน์ ใจเดช |
อ.3 |
1 |
3534 |
19427 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูริวัฒน์ ชวดนุช |
อ.3 |
1 |
3535 |
19346 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีระนันต์ ใจคำฟู |
อ.3 |
1 |
3536 |
19307 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัชร์ ดวงแก้ว |
อ.3 |
1 |
3537 |
19407 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีราทร มั่งมีเจริญกุล |
อ.3 |
1 |
3538 |
19296 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร วงศ์ชัยนุบาล |
อ.3 |
1 |
3539 |
19304 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา บัวเขียว |
อ.3 |
1 |
3540 |
19280 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาพร พวงใส |
อ.3 |
1 |
3541 |
19389 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงดลนภัส แสงบุญเรือง |
อ.3 |
1 |
3542 |
19748 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอลินดา สายเครือมอย |
อ.3 |
1 |
3543 |
19769 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิญญา โยชนา |
อ.3 |
1 |
3544 |
19417 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุญญาภรณ์ อินต๊ะภา |
อ.3 |
1 |
3545 |
19356 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพุดชมพู ต๊ะผัด |
อ.3 |
1 |
3546 |
19345 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชลิตา มิ่งสกุล |
อ.3 |
1 |
3547 |
19267 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธมลวรรณ เครือตา |
อ.3 |
1 |
3548 |
19320 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิตราภัทร จวนตัว |
อ.3 |
1 |
3549 |
19755 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศิรพัชญ์ ชัยมงคล |
อ.3 |
1 |
3550 |
19271 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา สุภาแก้ว |
อ.3 |
1 |
3551 |
19348 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเทวกฤต พลอยประเสริฐ |
อ.3 |
2 |
3552 |
19279 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิภู จันทร์สว่าง |
อ.3 |
2 |
3553 |
19339 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนธร ทองใจ |
อ.3 |
2 |
3554 |
19416 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนุกุล แสงบุญเรือง |
อ.3 |
2 |
3555 |
19834 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอชิตะ พรมปา |
อ.3 |
2 |
3556 |
19270 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัชฤทธิ์ บุญเรือง |
อ.3 |
2 |
3557 |
20103 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤติกร เทพฝั้น |
อ.3 |
2 |
3558 |
19864 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรัตน์ วิรัตน์เกษม |
อ.3 |
2 |
3559 |
19278 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร ใจอินทร์ |
อ.3 |
2 |
3560 |
19301 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสหรัฐ มหาอุด |
อ.3 |
2 |
3561 |
19408 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิรวิชญ์ ละมัย |
อ.3 |
2 |
3562 |
19293 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภฤกษ์ คำวัง |
อ.3 |
2 |
3563 |
19311 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนพพร หอคำ |
อ.3 |
2 |
3564 |
19375 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครวินท์ เครือทะวงค์ |
อ.3 |
2 |
3565 |
19758 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนศักดิ์ ไชยชมภู |
อ.3 |
2 |
3566 |
20218 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบัวบูชา ปัญญาสืบ |
อ.3 |
2 |
3567 |
19757 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัตน์ชนก พุทธวงศ์ |
อ.3 |
2 |
3568 |
19276 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐกานต์ อิ่นแก้วปวงคำ |
อ.3 |
2 |
3569 |
19867 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุพรรษา ศรีใจวงค์ |
อ.3 |
2 |
3570 |
19752 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงราชาวดี เทพสุรีย์ |
อ.3 |
2 |
3571 |
20104 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนลินนิภา เฟื้องแปง |
อ.3 |
2 |
3572 |
19295 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลภัสรดา วงค์เขียวแดง |
อ.3 |
2 |
3573 |
19429 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิณา เรือนหล้า |
อ.3 |
2 |
3574 |
19325 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญพิชชา คำเขื่อน |
อ.3 |
2 |
3575 |
20102 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอนิภรณ์ ปันทะสืบ |
อ.3 |
2 |
3576 |
19337 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงโยษิตา วงศ์ปินใจ |
อ.3 |
2 |
3577 |
19289 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทัชชภร พลเขต |
อ.3 |
2 |
3578 |
19319 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิรัญญา สืบเชื้อ |
อ.3 |
2 |
3579 |
19367 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวนัสนันท์ มหาวรรณ์ |
อ.3 |
2 |
3580 |
19761 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพุฒิเมธ หลู่เวียง |
อ.3 |
3 |
3581 |
19313 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนัตร์นันท์ แก้วตา |
อ.3 |
3 |
3582 |
19297 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินภัทร ใจอิน |
อ.3 |
3 |
3583 |
19379 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรุจิภาส ทะปันโย |
อ.3 |
3 |
3584 |
19283 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรดนัย ทิกาปูน |
อ.3 |
3 |
3585 |
19265 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุณพัฒน์ เสวิกา |
อ.3 |
3 |
3586 |
19324 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติกวิน มหานิล |
อ.3 |
3 |
3587 |
19768 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรัชญา โท๊ะนาบุตร |
อ.3 |
3 |
3588 |
19285 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวินทร์ วงค์ญาติ |
อ.3 |
3 |
3589 |
19398 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรเทพ ไหมเครือแก้ว |
อ.3 |
3 |
3590 |
19394 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปราชญ์ จันทรคีรี |
อ.3 |
3 |
3591 |
19753 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายหัสพงศ์ อินทะจันทร์ |
อ.3 |
3 |
3592 |
19294 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพงศ์ สิริยศพงศ์ |
อ.3 |
3 |
3593 |
19381 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัชนันท์ จำปาทอง |
อ.3 |
3 |
3594 |
19282 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร แก้วน้อย |
อ.3 |
3 |
3595 |
19750 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอังคณา นุชนงค์ |
อ.3 |
3 |
3596 |
19701 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรรณพัชร คณะเลิศ |
อ.3 |
3 |
3597 |
20105 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมธาวี ศานตินนท์ |
อ.3 |
3 |
3598 |
19420 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนกานต์ อินต๊ะจันทร์ |
อ.3 |
3 |
3599 |
19861 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงญาณิศา ถาวงค์ |
อ.3 |
3 |
3600 |
19732 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไพลิน ศรีแปงวงค์ |
อ.3 |
3 |
3601 |
19338 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสิรภัทร แสงคำ |
อ.3 |
3 |
3602 |
19400 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชวัลรัตน์ สหศิริวงศ์ |
อ.3 |
3 |
3603 |
19355 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศุภวัฒณา ขันตาเครือ |
อ.3 |
3 |
3604 |
19314 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอารดา ภูดินดาน |
อ.3 |
3 |
3605 |
19292 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเกวลิน เกินหน้า |
อ.3 |
3 |
3606 |
20189 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธีรา หงษ์คอย |
อ.3 |
3 |
3607 |
19582 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชชา ใยบัว |
อ.3 |
3 |
3608 |
19749 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชณิภรณ์ พันธ์สุภา |
อ.3 |
3 |
3609 |
19290 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศภัค มะโนสม |
อ.3 |
4 |
3610 |
19328 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายประกรรษวัต รัตนกันหา |
อ.3 |
4 |
3611 |
19767 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายไกรวิชญ์ รัตนปิยะกูล |
อ.3 |
4 |
3612 |
19418 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวินทรา ยิ่งงาม |
อ.3 |
4 |
3613 |
19387 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพล กองกิจ |
อ.3 |
4 |
3614 |
20190 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญญพัฒน์ จะงาม |
อ.3 |
4 |
3615 |
19332 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมิพัฒน์ มีมานะ |
อ.3 |
4 |
3616 |
19357 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายแบค ดาวัน |
อ.3 |
4 |
3617 |
19743 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรดนย์ เมืองคำบุตร |
อ.3 |
4 |
3618 |
19882 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิราภัทร พรหมมินทร์ |
อ.3 |
4 |
3619 |
19766 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายตุลนที กุลวิจิตรรัตน์ |
อ.3 |
4 |
3620 |
19771 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัธกานต์ จันทร์กง |
อ.3 |
4 |
3621 |
19273 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร์ พอใจ |
อ.3 |
4 |
3622 |
19770 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภรัณยู สมศิริ |
อ.3 |
4 |
3623 |
19317 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิวัชน์ แสงทิพย์ |
อ.3 |
4 |
3624 |
19421 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัธรพงษ์ ไชยยศ |
อ.3 |
4 |
3625 |
19310 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธาดา จีนเสมียน |
อ.3 |
4 |
3626 |
19303 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจารุพิชญา สูงติวงค์ |
อ.3 |
4 |
3627 |
19879 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุชาวดี ปาเครือ |
อ.3 |
4 |
3628 |
19751 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเหมยนะ เกา |
อ.3 |
4 |
3629 |
19404 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญสินี นาเมืองรักษ์ |
อ.3 |
4 |
3630 |
19284 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา ใจบุญ |
อ.3 |
4 |
3631 |
19736 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกฤตานนท์ ยิ้มฉาว |
อ.3 |
4 |
3632 |
19268 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพร กอยขุนทด |
อ.3 |
4 |
3633 |
19405 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาริฉัตร ปิงวัง |
อ.3 |
4 |
3634 |
19344 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐริกา มากูล |
อ.3 |
4 |
3635 |
19308 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนรินนิภา พิรักษา |
อ.3 |
4 |
3636 |
19318 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก บุญมา |
อ.3 |
4 |
3637 |
19299 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพาขวัญ พิยะเดช |
อ.3 |
4 |
3638 |
19419 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนาราภัทร มีมานะ |
อ.3 |
4 |
3639 |
19374 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธเนศ บุรี |
อ.3 |
5 |
3640 |
19747 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ ศรีกอก |
อ.3 |
5 |
3641 |
19349 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีระพงษ์ แปงปวนจู |
อ.3 |
5 |
3642 |
19269 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนาวิล จะวะนะ |
อ.3 |
5 |
3643 |
19756 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนพคุณ น้อยสะปุ๋ง |
อ.3 |
5 |
3644 |
19330 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภักดีบดินทร์ ขยัน |
อ.3 |
5 |
3645 |
19734 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรากรณ์ ขัดชมภู |
อ.3 |
5 |
3646 |
19359 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรพัฒน์ แก้วเมือง |
อ.3 |
5 |
3647 |
19368 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฤทธิเดช บุญเจิง |
อ.3 |
5 |
3648 |
19362 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัชร์ พลวงศ์ |
อ.3 |
5 |
3649 |
20191 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัฒนชัย เต็มสวัสดิ์ |
อ.3 |
5 |
3650 |
19360 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรินทร์ ธรรมใจ |
อ.3 |
5 |
3651 |
19430 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัท ปัญญาทา |
อ.3 |
5 |
3652 |
19351 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทพัทธ์ ลือยศ |
อ.3 |
5 |
3653 |
19868 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยะบุตร สิงหะ |
อ.3 |
5 |
3654 |
19745 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัษฎา ชัยยา |
อ.3 |
5 |
3655 |
19413 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ จุลพงษ์ |
อ.3 |
5 |
3656 |
19334 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเอมมิกา เนาวรัตน์ |
อ.3 |
5 |
3657 |
19336 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัมภาวัลย์ ธิพันธ์ |
อ.3 |
5 |
3658 |
19391 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงญาณิศา ธรรมศร |
อ.3 |
5 |
3659 |
19323 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐภาณี วงศ์ปิง |
อ.3 |
5 |
3660 |
19298 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนพจิรา เสนีย์ |
อ.3 |
5 |
3661 |
19422 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพชรไพริน พินทอง |
อ.3 |
5 |
3662 |
19396 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมะลิวัลย์ แพร่วงค์ |
อ.3 |
5 |
3663 |
19737 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปวิชญา ปันทะสืบ |
อ.3 |
5 |
3664 |
19365 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา คงปฏิธานนท์ |
อ.3 |
5 |
3665 |
19744 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศิริพัฒน์ มีข้าว |
อ.3 |
5 |
3666 |
19759 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณภัทรชญา เตชะเต่ย |
อ.3 |
5 |
3667 |
19392 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณปภัช มีใจวงค์ |
อ.3 |
5 |
3668 |
19373 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนธวัช ก๋าสม |
อ.3 |
6 |
3669 |
20217 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัชชวกรณ์ ปลัดท้วม |
อ.3 |
6 |
3670 |
19399 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชญะ หน่อนาค |
อ.3 |
6 |
3671 |
19738 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญญพัฒน์ ตามเวลา |
อ.3 |
6 |
3672 |
19363 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติภณ คำยวง |
อ.3 |
6 |
3673 |
19406 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมิ บุญชู |
อ.3 |
6 |
3674 |
19341 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุภัทร ใจเครือ |
อ.3 |
6 |
3675 |
19305 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรันย์ภัทร มีกระจิตร |
อ.3 |
6 |
3676 |
19740 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายประวันวิทย์ คำภิโล |
อ.3 |
6 |
3677 |
19428 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชิษณุชา ปิงยศ |
อ.3 |
6 |
3678 |
19377 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร ปันตันบุตร |
อ.3 |
6 |
3679 |
19333 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร กลัดเนียม |
อ.3 |
6 |
3680 |
19316 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอาชวิน จริงมาก |
อ.3 |
6 |
3681 |
19401 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินท์ณภัทร กันชูลี |
อ.3 |
6 |
3682 |
19352 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนัธทวัฒน์ เศรษฐานพคุณ |
อ.3 |
6 |
3683 |
19593 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอื้ออังกูร ไชยะราช |
อ.3 |
6 |
3684 |
19760 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยชมพู รุ่งเรืองกิจนุกุล |
อ.3 |
6 |
3685 |
19499 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินภัค ธรรมใจ |
อ.3 |
6 |
3686 |
19669 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมนัสนันท์ จุไร |
อ.3 |
6 |
3687 |
19765 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพกานต์ ทะสุใจ |
อ.3 |
6 |
3688 |
19315 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญา จันทะนาม |
อ.3 |
6 |
3689 |
19361 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุญญิศา ศักดิ์อารี |
อ.3 |
6 |
3690 |
19410 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพิกา ทาเชื้อทอง |
อ.3 |
6 |
3691 |
19371 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิตา เขียวหล้า |
อ.3 |
6 |
3692 |
20192 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิญญา วันใจ |
อ.3 |
6 |
3693 |
19423 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนัดชาพร สุลิทอน |
อ.3 |
6 |
3694 |
19340 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา คำพล |
อ.3 |
6 |
3695 |
19329 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาดา เข็มวิชัย |
อ.3 |
6 |
3696 |
19424 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศิกานต์ ขัตฤกษ์ |
อ.3 |
6 |
3697 |
19733 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทักษ์ดนัย ดวงสาร |
อ.3 |
7 |
3698 |
19366 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภันต์ ศรีแสง |
อ.3 |
7 |
3699 |
19847 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครวินท์ ยศปินตา |
อ.3 |
7 |
3700 |
19327 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุพัฒน์ เปียงใจ |
อ.3 |
7 |
3701 |
19431 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิภัทร มะลิแก้ว |
อ.3 |
7 |
3702 |
19884 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยางกูร จักรภัทรากุล |
อ.3 |
7 |
3703 |
19291 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร อบรม |
อ.3 |
7 |
3704 |
19372 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปริญ ต๊ะสุ |
อ.3 |
7 |
3705 |
19763 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ชาวแขก |
อ.3 |
7 |
3706 |
19370 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภคพล จริยา |
อ.3 |
7 |
3707 |
19390 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยากร ขัดศิริ |
อ.3 |
7 |
3708 |
19347 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนาวินทร์ ธิปทา |
อ.3 |
7 |
3709 |
19335 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวรรธน์ น่วมในชาติ |
อ.3 |
7 |
3710 |
19302 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรชต ยาใจ |
อ.3 |
7 |
3711 |
19498 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนาถวัฒน์ ชมภูวงค์ |
อ.3 |
7 |
3712 |
19754 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนีรนารา จันทร์ทิพย์ |
อ.3 |
7 |
3713 |
19742 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรธิดา สิทธิชุม |
อ.3 |
7 |
3714 |
20194 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอักษร ลำพูน |
อ.3 |
7 |
3715 |
19342 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพียงขวัญ วงค์สิงห์ |
อ.3 |
7 |
3716 |
19746 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา สุทธนะ |
อ.3 |
7 |
3717 |
19848 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนนัช สายสุตา |
อ.3 |
7 |
3718 |
19403 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญรัชต์ ศิริชุ่ม |
อ.3 |
7 |
3719 |
19364 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรมิตา มูลผึ้ง |
อ.3 |
7 |
3720 |
19731 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา ตั้งเพียร |
อ.3 |
7 |
3721 |
19264 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิลินนิภา ใจมอย |
อ.3 |
7 |
3722 |
19354 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร ชัยวรรณ์ |
อ.3 |
7 |
3723 |
19287 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจารุพิชญา หลักฐาน |
อ.3 |
7 |
3724 |
19741 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขอบคุณ กล้าทำ |
อ.3 |
7 |
3725 |
19832 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรัญชัย วิจิตรจรัสแสง |
อ.3 |
8 |
3726 |
19382 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรวัชร์ วะเท |
อ.3 |
8 |
3727 |
19272 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐิติกร มโนกสานติ์ |
อ.3 |
8 |
3728 |
19376 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวชิรวิชญ์ ปันม้า |
อ.3 |
8 |
3729 |
19358 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภควัต กุลซู |
อ.3 |
8 |
3730 |
20167 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนกนันท์ ชุมขวัญ |
อ.3 |
8 |
3731 |
19412 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิรัชย์ มณีทิพย์ |
อ.3 |
8 |
3732 |
19309 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวัฒน์ รัตน์มุข |
อ.3 |
8 |
3733 |
19288 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชร จันทร์แก้ว |
อ.3 |
8 |
3734 |
19830 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรพงศ์ บุญสำราญจิตต์ |
อ.3 |
8 |
3735 |
19281 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ประทองคำ |
อ.3 |
8 |
3736 |
19585 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรปภา ทาสาย |
อ.3 |
8 |
3737 |
19414 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภิรัญญา คำลือสาย |
อ.3 |
8 |
3738 |
19402 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุชัญญา บุญชาติ |
อ.3 |
8 |
3739 |
19277 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธิชามาตร แก้วมา |
อ.3 |
8 |
3740 |
19331 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกรวีร์ คำอ้ายกาวิน |
อ.3 |
8 |
3741 |
19393 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชฎาพรรณ เป็นมูล |
อ.3 |
8 |
3742 |
19433 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริษฐา ฤทธิธรรมกุล |
อ.3 |
8 |
3743 |
19378 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปวริศา ปฐวีสินทวี |
อ.3 |
8 |
3744 |
19829 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก กุญชร |
อ.3 |
8 |
3745 |
19831 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปานพิชา สิงห์เชื้อ |
อ.3 |
8 |
3746 |
19321 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ผกา คำสม |
อ.3 |
8 |
3747 |
19380 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัชชากานต์ พัฒนสิริกรสกุล |
อ.3 |
8 |
3748 |
19220 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิทธิพร อู่เงิน |
ป.1 |
1 |
3749 |
19253 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรภัทร ตาชุ่ม |
ป.1 |
1 |
3750 |
19073 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายดภัสสกร ราชสีภูมิ |
ป.1 |
1 |
3751 |
19088 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรธร มณีวรรณ |
ป.1 |
1 |
3752 |
19231 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสราวุฒิ รอดทอง |
ป.1 |
1 |
3753 |
19034 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัฒนพงษ์ ปอนสืบ |
ป.1 |
1 |
3754 |
19439 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชยะ เรือนใส |
ป.1 |
1 |
3755 |
19483 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนพัฒน์ ธรรมปัญญา |
ป.1 |
1 |
3756 |
20107 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณวิชญ์ ตันวงศ์ |
ป.1 |
1 |
3757 |
19472 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรติ งามขำ |
ป.1 |
1 |
3758 |
19447 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวิทย์ ดวงสยาม |
ป.1 |
1 |
3759 |
19464 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสถิตคุณ สุวรรณะ |
ป.1 |
1 |
3760 |
19019 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ จุมปาเครือ |
ป.1 |
1 |
3761 |
19014 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิณณพัต ทัพบำรุง |
ป.1 |
1 |
3762 |
20106 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพลกฤษณ์ วันใจ |
ป.1 |
1 |
3763 |
20109 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวินภพ คำมะนี |
ป.1 |
1 |
3764 |
19050 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐดนัย โกวฤทธิ์ |
ป.1 |
1 |
3765 |
20108 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณวัฒน์ ตันวงศ์ |
ป.1 |
1 |
3766 |
19477 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวชิรวิชญ์ อินต๊ะคำ |
ป.1 |
1 |
3767 |
19222 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพล จันทรเสวี |
ป.1 |
1 |
3768 |
19451 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพาทินธิดา การดี |
ป.1 |
1 |
3769 |
20110 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญดา พูดตรง |
ป.1 |
1 |
3770 |
20113 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญธิดา หนูเล็ก |
ป.1 |
1 |
3771 |
19475 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญาภรณ์ กาใจทราย |
ป.1 |
1 |
3772 |
19123 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณิดา เลขาปัญญาพร |
ป.1 |
1 |
3773 |
19087 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทิพย์มณฑา อภิรมณ์ |
ป.1 |
1 |
3774 |
19236 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญธิดา งามสม |
ป.1 |
1 |
3775 |
19072 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุพัตรา จันทร์กระจ่าง |
ป.1 |
1 |
3776 |
19469 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขวัญสุดา โทะอ่อน |
ป.1 |
1 |
3777 |
19011 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงญาดา ทนันชัย |
ป.1 |
1 |
3778 |
20111 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจารุนิภา นวลสาย |
ป.1 |
1 |
3779 |
20112 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกรินศนก วงศ์มูล |
ป.1 |
1 |
3780 |
19108 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรธิชา จันทร์ก้อน |
ป.1 |
1 |
3781 |
19005 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปริมประภาภรณ์ ฝั้นเบ้า |
ป.1 |
1 |
3782 |
19028 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเขมจิรา ติดเคียง |
ป.1 |
1 |
3783 |
19048 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนพัทย์ รูปสูง |
ป.1 |
2 |
3784 |
19445 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนบดี เดชดำรงค์ |
ป.1 |
2 |
3785 |
19437 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร แก้วมณีวรรณ์ |
ป.1 |
2 |
3786 |
19242 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิภัทร ชาวดอนคูณ |
ป.1 |
2 |
3787 |
19002 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ ปินตาแสน |
ป.1 |
2 |
3788 |
19448 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภวิชญ์ พรมมูล |
ป.1 |
2 |
3789 |
19119 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ ต๊ะนำ |
ป.1 |
2 |
3790 |
19479 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐานิสร ต้อนรับ |
ป.1 |
2 |
3791 |
19057 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายมีนา โยธาวงค์ |
ป.1 |
2 |
3792 |
19114 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเขมรินทร์ ปัญญสุโกสิงห์ |
ป.1 |
2 |
3793 |
20116 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอลงกรณ์ ต่อมหิน |
ป.1 |
2 |
3794 |
19224 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายดลวัฒน์ จันทร์แจ่มศรี |
ป.1 |
2 |
3795 |
19069 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรณพีร์ มีเพียร |
ป.1 |
2 |
3796 |
19041 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนันธวัฒน์ อินญาศรี |
ป.1 |
2 |
3797 |
19881 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายก้องภพ สัตย์ต่อชาติ |
ป.1 |
2 |
3798 |
19122 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจีรวัฒน์ บุญสม |
ป.1 |
2 |
3799 |
20117 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิวิชญ์ แสนประสิทธิ์ |
ป.1 |
2 |
3800 |
20114 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนาวิน อุดมเดช |
ป.1 |
2 |
3801 |
20115 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอาภากร เครือกลางรงค์ |
ป.1 |
2 |
3802 |
19121 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ ตาเมืองมูล |
ป.1 |
2 |
3803 |
20125 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนันทพัชร จะงาม |
ป.1 |
2 |
3804 |
19459 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายดลรวี ธรรมเสน |
ป.1 |
2 |
3805 |
19081 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณรงค์วิทย์ วงศ์ปันง้าว |
ป.1 |
2 |
3806 |
18994 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร กุลมะโน |
ป.1 |
2 |
3807 |
19223 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลนา ชูภาพันธ์ |
ป.1 |
2 |
3808 |
19100 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิชาภา เปียงเปี้ย |
ป.1 |
2 |
3809 |
19850 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรื่นฤดี จันทะเสน |
ป.1 |
2 |
3810 |
18997 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรินรักษ์ ปิกหลก |
ป.1 |
2 |
3811 |
20120 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐสินี ปวนสุรินทร์ |
ป.1 |
2 |
3812 |
20118 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญญาภา ทุมสักกะ |
ป.1 |
2 |
3813 |
20124 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญพิชชา วงศ์ษยา |
ป.1 |
2 |
3814 |
19484 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวันวิสาข์ วันปัญญา |
ป.1 |
2 |
3815 |
19043 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพชรพร แสนสน |
ป.1 |
2 |
3816 |
19003 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงหทัยชนก เปล่งแสงทอง |
ป.1 |
2 |
3817 |
20122 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิภาพร ปกปิด |
ป.1 |
2 |
3818 |
20121 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณวนัช ฝั้นชมภู |
ป.1 |
2 |
3819 |
20119 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทิชา ศรีสุวรรณ |
ป.1 |
2 |
3820 |
20128 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคาริน ปันทะสืบ |
ป.1 |
3 |
3821 |
19490 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตานนท์ เพชรแสนงาม |
ป.1 |
3 |
3822 |
18999 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทชา เปียงเปี้ย |
ป.1 |
3 |
3823 |
19466 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปราชญา ยอดเขียว |
ป.1 |
3 |
3824 |
20126 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฏฐพล ซื่อตระกูล |
ป.1 |
3 |
3825 |
19237 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเมธาวัฒน์ ทะปาละ |
ป.1 |
3 |
3826 |
19046 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรพัฒน์ ดอยลอม |
ป.1 |
3 |
3827 |
19009 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราธิป เยี่ยมขันติถาวร |
ป.1 |
3 |
3828 |
19020 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรายุทธ บุญยรัตน์ |
ป.1 |
3 |
3829 |
19084 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนาภัทร โนใจปิง |
ป.1 |
3 |
3830 |
20135 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณปภัช พุ่มพวง |
ป.1 |
3 |
3831 |
19067 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิวิชญ์ ธิรินทอง |
ป.1 |
3 |
3832 |
19481 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกภพ ตาวตา |
ป.1 |
3 |
3833 |
19454 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชัย จันทรโรบล |
ป.1 |
3 |
3834 |
19004 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูริภัทร ธิซาว |
ป.1 |
3 |
3835 |
19500 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทรขวัญ เดชะพันธ์ |
ป.1 |
3 |
3836 |
20127 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตภัทร อินฟู |
ป.1 |
3 |
3837 |
19443 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคุณภัทร ปั้นรูป |
ป.1 |
3 |
3838 |
18996 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญญวิช ศิริพันธ์ |
ป.1 |
3 |
3839 |
19775 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ กองหล้า |
ป.1 |
3 |
3840 |
19052 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภกฤต มูลบ้านดง |
ป.1 |
3 |
3841 |
19456 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยวัชร์ อินทนนท์ |
ป.1 |
3 |
3842 |
20133 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทัสพร แสนคำ |
ป.1 |
3 |
3843 |
19457 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณรินท์รัตน์ จริงมาก |
ป.1 |
3 |
3844 |
20132 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัทรชา ทิพย์มณี |
ป.1 |
3 |
3845 |
19249 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญามาศ ฉัตรรักษา |
ป.1 |
3 |
3846 |
19063 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุญญิสา ธนะกิตติธร |
ป.1 |
3 |
3847 |
19446 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาลิดา อุดรพูล |
ป.1 |
3 |
3848 |
19596 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงล้อมเพชร ราชแสง |
ป.1 |
3 |
3849 |
19476 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเกษมณี เยียดยัด |
ป.1 |
3 |
3850 |
20131 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาพร ขัดมูล |
ป.1 |
3 |
3851 |
20129 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรชนก มาทาเม |
ป.1 |
3 |
3852 |
19070 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธณัฐดา ถนอมเผ่า |
ป.1 |
3 |
3853 |
19068 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิตา ยะม่อนแก้ว |
ป.1 |
3 |
3854 |
19115 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุญญาดา ใจสุดา |
ป.1 |
3 |
3855 |
20134 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา เครือสายใจ |
ป.1 |
3 |
3856 |
19035 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญานุช มะโนพันธ์ |
ป.1 |
3 |
3857 |
19039 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุพิชญานันท์ มูลนันไชย |
ป.1 |
3 |
3858 |
19455 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรณัฐ เลิศวิชญกมล |
ป.1 |
4 |
3859 |
19006 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุวีระ กชสุรนามวงศ์ |
ป.1 |
4 |
3860 |
19452 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร นิวันติ |
ป.1 |
4 |
3861 |
19061 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธิดเทวา แก้วบุญเรือง |
ป.1 |
4 |
3862 |
19478 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐิตินันท์ ก้อนทอง |
ป.1 |
4 |
3863 |
20142 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมิ พรหมศาสตร์ |
ป.1 |
4 |
3864 |
19022 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ มาปลูก |
ป.1 |
4 |
3865 |
19502 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพานำโชค ลำปุก |
ป.1 |
4 |
3866 |
19485 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรกฤต จานุวี |
ป.1 |
4 |
3867 |
19124 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครพล กันทาฟัง |
ป.1 |
4 |
3868 |
19000 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทวีเดช ฟูคำ |
ป.1 |
4 |
3869 |
20138 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรัญญู กันทะวงค์ |
ป.1 |
4 |
3870 |
19094 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต พุ่มพวง |
ป.1 |
4 |
3871 |
20137 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนฤเบศร์ ล่ำแรง |
ป.1 |
4 |
3872 |
19012 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรกร กองคำ |
ป.1 |
4 |
3873 |
19099 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคฑากร คำปันบุตร |
ป.1 |
4 |
3874 |
19060 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรกช หมอช้าง |
ป.1 |
4 |
3875 |
19030 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร เทพอินทร์ |
ป.1 |
4 |
3876 |
19221 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนพงษ์ ศรีคำสุข |
ป.1 |
4 |
3877 |
19062 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฎฐกิตติ์ จักรใจวงค์ |
ป.1 |
4 |
3878 |
19036 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภากร สุวรรณเลิศ |
ป.1 |
4 |
3879 |
20143 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอชิรวิชญ์ ฉัตรคำ |
ป.1 |
4 |
3880 |
20136 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันต์ทิวัฒน์ อินทวิชัย |
ป.1 |
4 |
3881 |
19218 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกชกร มะนุกา |
ป.1 |
4 |
3882 |
19054 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒ จำปาเลิศ |
ป.1 |
4 |
3883 |
19051 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนงศ์ณภัทธ์ ณ จันตา |
ป.1 |
4 |
3884 |
19032 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ สุรินทร์ |
ป.1 |
4 |
3885 |
20141 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวชิราภรณ์ สัณฐิติวิฑูร |
ป.1 |
4 |
3886 |
19259 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชวินนุช เรือนปานแก้ว |
ป.1 |
4 |
3887 |
20139 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปริมญฉัตร ชูตระกูลธรรม |
ป.1 |
4 |
3888 |
19091 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิรัชพร ตาจุมปา |
ป.1 |
4 |
3889 |
19031 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรัฐติกาล ศิริวัฒน์ |
ป.1 |
4 |
3890 |
20140 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา กันเอ้ย |
ป.1 |
4 |
3891 |
19465 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชาพร เยินยุบ |
ป.1 |
4 |
3892 |
19042 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัครมล ลำพูน |
ป.1 |
4 |
3893 |
19473 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ลุงปัน |
ป.1 |
4 |
3894 |
19033 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวินทร์ ปัญญาเสน |
ป.1 |
5 |
3895 |
19369 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรพล พรหมอย่า |
ป.1 |
5 |
3896 |
19013 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภัสกร กันทะวงค์ |
ป.1 |
5 |
3897 |
19440 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุกฤษฏ์ แก้วพลอย |
ป.1 |
5 |
3898 |
19058 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวิษรุส เป็งปู่ |
ป.1 |
5 |
3899 |
19066 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชิติพัทธ์ ชูทรัพย์ |
ป.1 |
5 |
3900 |
20145 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเฉลิมเกียรติ์ จันทร์วงศ์ |
ป.1 |
5 |
3901 |
19773 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ ศรีใจ |
ป.1 |
5 |
3902 |
20144 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุชิต บุตรงาม |
ป.1 |
5 |
3903 |
20146 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยพัทธ์ ต๊ะตุ้ย |
ป.1 |
5 |
3904 |
19093 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัชรพล นิระมล |
ป.1 |
5 |
3905 |
19044 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ กันทาคำ |
ป.1 |
5 |
3906 |
19098 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนเดช เครืออุ่น |
ป.1 |
5 |
3907 |
19089 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิรวิชญ์ ประกอบผล |
ป.1 |
5 |
3908 |
19056 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรวัฒน์ แสงหล้า |
ป.1 |
5 |
3909 |
19075 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกภพ สร้อยแก้ว |
ป.1 |
5 |
3910 |
19078 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิระเมธ กันทะวงค์ |
ป.1 |
5 |
3911 |
19117 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศราวิน สิริ |
ป.1 |
5 |
3912 |
19243 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุวิทย์ ใจคำแปง |
ป.1 |
5 |
3913 |
19010 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์นารา ปึกมณี |
ป.1 |
5 |
3914 |
20147 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยไพลิน วรศรี |
ป.1 |
5 |
3915 |
19580 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชานันท์ เพชรเก่า |
ป.1 |
5 |
3916 |
19104 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกชพร ซุ่นใช้ |
ป.1 |
5 |
3917 |
19244 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรพระพรหม พุฒิธาดาธนโชติ |
ป.1 |
5 |
3918 |
20150 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันท์นภัส สุคันธมาลา |
ป.1 |
5 |
3919 |
19047 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนลินภัทร สุขป้อม |
ป.1 |
5 |
3920 |
19306 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอลดา จับใจนาย |
ป.1 |
5 |
3921 |
19436 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกาญจน์เกล้า เบาวะนนท์ |
ป.1 |
5 |
3922 |
19021 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศิรินทิพย์ โท๊ะนาบุตร |
ป.1 |
5 |
3923 |
20149 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก แป้นสวน |
ป.1 |
5 |
3924 |
20148 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทิพย์วัลย์ ธีระบุตร |
ป.1 |
5 |
3925 |
19488 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทิพย์นารี จริยเจริญกิจ |
ป.1 |
5 |
3926 |
19120 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ไชยวังเย็น |
ป.1 |
5 |
3927 |
19096 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา พิมพสุรกะ |
ป.1 |
5 |
3928 |
20151 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรรณารักษ์ วงค์เรียน |
ป.1 |
5 |
3929 |
19037 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภูวนันท์ อินหน่อแก้ว |
ป.1 |
5 |
3930 |
19232 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเกตน์สิรี นามธิราช |
ป.1 |
5 |
3931 |
19038 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรภัทร์ การหมั่น |
ป.1 |
6 |
3932 |
19226 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราธร ขาวฟอง |
ป.1 |
6 |
3933 |
19106 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาธิป ตากากูล |
ป.1 |
6 |
3934 |
19049 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรศักดิ์ เครือปัญญา |
ป.1 |
6 |
3935 |
19101 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสงกรานต์ ถาวรวิชัยดิษฐ์ |
ป.1 |
6 |
3936 |
20153 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภสินธุ์ ฟูใจ |
ป.1 |
6 |
3937 |
19105 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐนันท์ วิสาระพันธ์ |
ป.1 |
6 |
3938 |
19008 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรชตกานต์ แสนศิริ |
ป.1 |
6 |
3939 |
19230 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตพล เมืองมูล |
ป.1 |
6 |
3940 |
19029 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพนธ์ เสาคำ |
ป.1 |
6 |
3941 |
19071 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพงษ์ สุคำ |
ป.1 |
6 |
3942 |
20154 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิพัฒนพร ต๊ะคำวรรณ์ |
ป.1 |
6 |
3943 |
19442 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒน์ อินทะ |
ป.1 |
6 |
3944 |
19460 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกัณฐภัทร ปัญญาทา |
ป.1 |
6 |
3945 |
19016 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทร ปานประยูร |
ป.1 |
6 |
3946 |
19092 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีร์ธวัช สร้อยสกุล |
ป.1 |
6 |
3947 |
19027 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิปรินทร์ ขัดสีใส |
ป.1 |
6 |
3948 |
19001 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูรินท์ หาญเก่ง |
ป.1 |
6 |
3949 |
20152 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัชรดนัย ชัยมงคล |
ป.1 |
6 |
3950 |
20155 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนาราภัทร ดวงใจสืบ |
ป.1 |
6 |
3951 |
19233 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคุณภัทร แจ้งจิต |
ป.1 |
6 |
3952 |
19213 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัยชนะ ตุลาพันธุ์ |
ป.1 |
6 |
3953 |
20158 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเอริกา แก้วปินตา |
ป.1 |
6 |
3954 |
19077 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชาพร มีบุญสูง |
ป.1 |
6 |
3955 |
19097 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิตรา เลื่อนลอย |
ป.1 |
6 |
3956 |
20156 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอาริสา นันต๊ะกูล |
ป.1 |
6 |
3957 |
19125 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุกัญญา แสงทอง |
ป.1 |
6 |
3958 |
19007 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนลิน สิทธิเครือ |
ป.1 |
6 |
3959 |
19851 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสกลสุภา สุปินะ |
ป.1 |
6 |
3960 |
19228 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ชิมิซู |
ป.1 |
6 |
3961 |
19111 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา ยอดปัญญา |
ป.1 |
6 |
3962 |
20159 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปนัดดา กลิ่นเดช |
ป.1 |
6 |
3963 |
19074 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรประภา อุดมสุข |
ป.1 |
6 |
3964 |
20157 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐริดา เชื้อคำ |
ป.1 |
6 |
3965 |
19055 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพนิดา มีกำไร |
ป.1 |
6 |
3966 |
19474 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรัณย์รัชต์ พรมเสน |
ป.1 |
6 |
3967 |
19015 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุญยาพร กันทา |
ป.1 |
6 |
3968 |
19235 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนาภัทร สิริบวรจิตกุศล |
ป.1 |
7 |
3969 |
19113 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ สวนหมอก |
ป.1 |
7 |
3970 |
20199 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนธวัช ธีรวรุฒ |
ป.1 |
7 |
3971 |
19045 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสกลจวรรจน์ ชุ่มเชย |
ป.1 |
7 |
3972 |
19214 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฐพี ผัสสะผล |
ป.1 |
7 |
3973 |
19774 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมิพศุตม์ ศรีใส |
ป.1 |
7 |
3974 |
19090 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายหิรัญญ์รุจ บรรทัด |
ป.1 |
7 |
3975 |
19254 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวริศ เพิ่มพรสันติ |
ป.1 |
7 |
3976 |
20197 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเทียนเซี้ยว ปาพันธ์ |
ป.1 |
7 |
3977 |
19127 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชวัลวิทย์ พรมทอง |
ป.1 |
7 |
3978 |
19112 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุภกิตติ์ เนาวโรจน์ |
ป.1 |
7 |
3979 |
19109 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐกฤต ขัตติข่าย |
ป.1 |
7 |
3980 |
19503 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเจษพิพัทธิ์ หูตาชัย |
ป.1 |
7 |
3981 |
19065 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสหภูมิ แก้วอินตา |
ป.1 |
7 |
3982 |
19082 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธีรา อนันไชย |
ป.1 |
7 |
3983 |
20196 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญธิดา ทิศรีชัย |
ป.1 |
7 |
3984 |
19487 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนากานต์ นนกันทา |
ป.1 |
7 |
3985 |
19102 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลธิดา ไชยพรหม |
ป.1 |
7 |
3986 |
20195 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเฌอเอม เครือนวล |
ป.1 |
7 |
3987 |
20200 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาภา สกลพรวศิน |
ป.1 |
7 |
3988 |
18990 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญชริญา แสงเรือน |
ป.1 |
7 |
3989 |
19216 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงหัสยา ณ ลำปาง |
ป.1 |
7 |
3990 |
20198 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ เป็งราช |
ป.1 |
7 |
3991 |
19079 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสโนว์ - |
ป.1 |
7 |
3992 |
19118 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณตพร ตาสุวรรณ์ |
ป.1 |
7 |
3993 |
18995 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัฒนพล ลือนิติพันธุ์ |
ป.1 |
8 |
3994 |
20206 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัฒนะ ดวงฟู |
ป.1 |
8 |
3995 |
20203 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอังเดร ปาสคอตโต |
ป.1 |
8 |
3996 |
19450 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทกร คำลือ |
ป.1 |
8 |
3997 |
19777 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐิติพงษ์ อินต๊ะ |
ป.1 |
8 |
3998 |
19238 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยะปัญญา แก้ววิชิต |
ป.1 |
8 |
3999 |
19227 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิภัทร ทองอนุ |
ป.1 |
8 |
4000 |
19086 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรันทร เกี๋ยงแก้ว |
ป.1 |
8 |
4001 |
20201 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัญญาวัติ อินทิยศ |
ป.1 |
8 |
4002 |
19468 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทูลฤทธิ์ เป็งโต |
ป.1 |
8 |
4003 |
20205 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูริภัทร ขำอำไพ |
ป.1 |
8 |
4004 |
20202 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลัลน์พัฒน์ เครือนวล |
ป.1 |
8 |
4005 |
19776 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจันทนิภา ศรีวิชัย |
ป.1 |
8 |
4006 |
20208 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชพร ทิพย์บุญเรือง |
ป.1 |
8 |
4007 |
19486 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนพรดา กาวีวล |
ป.1 |
8 |
4008 |
19023 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกาณฑ์ณภัส เจนพรมราช |
ป.1 |
8 |
4009 |
20210 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอลิส ปาสคอตโต |
ป.1 |
8 |
4010 |
19463 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุวรรณรัตน์ เชื้อดวงทิพย์ |
ป.1 |
8 |
4011 |
19018 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชานันท์ ทาเครือ |
ป.1 |
8 |
4012 |
20204 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาภัทร สมบูรณ์ |
ป.1 |
8 |
4013 |
20211 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุธารัตน์ ใจคำท้าว |
ป.1 |
8 |
4014 |
20212 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทภัทร พลูชะนะ |
ป.1 |
8 |
4015 |
19215 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงคามีนา ปินญา |
ป.1 |
8 |
4016 |
20207 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอยอนัจฉร์ เตจ๊ะ |
ป.1 |
8 |
4017 |
20209 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสกุลรัตน์ หวังใจ |
ป.1 |
8 |
4018 |
18566 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชณกัณฑ์ ใหม่ทรายเปียง |
ป.2 |
1 |
4019 |
18955 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัทธดนย์ แก้วมณีวรรณ์ |
ป.2 |
1 |
4020 |
18940 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนทัต แซ่จิว |
ป.2 |
1 |
4021 |
20162 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคีรี จอมคีรี |
ป.2 |
1 |
4022 |
18919 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาธิป มะโนวัง |
ป.2 |
1 |
4023 |
20160 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภีมทาม ไชยชนะ |
ป.2 |
1 |
4024 |
19789 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรินทร มโนสืบ |
ป.2 |
1 |
4025 |
18966 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญญพัฒน์ ใจวัง |
ป.2 |
1 |
4026 |
20213 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปภาวิน จันทร์ต๊ะ |
ป.2 |
1 |
4027 |
18668 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร์ สารหน่อแก้ว |
ป.2 |
1 |
4028 |
19858 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุณณวิท อาจภักดี |
ป.2 |
1 |
4029 |
18661 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตานนท์ แซ่ฟุ้ง |
ป.2 |
1 |
4030 |
18625 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนานนท์ นิโลบล |
ป.2 |
1 |
4031 |
18640 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกษิดิ์เดช นามธิราช |
ป.2 |
1 |
4032 |
18685 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชร อินลังกา |
ป.2 |
1 |
4033 |
18912 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวิชญ์ กอนคำ |
ป.2 |
1 |
4034 |
19799 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายดุลยทรรศน์ ศรีใจเครือ |
ป.2 |
1 |
4035 |
18920 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงดาวรรณา กันทวงค์ |
ป.2 |
1 |
4036 |
18614 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภูริชญา ทุนประเสริฐ |
ป.2 |
1 |
4037 |
18952 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชานันท์ ใจน้อง |
ป.2 |
1 |
4038 |
18918 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุวนันท์ ท้าวเมืองใจ |
ป.2 |
1 |
4039 |
20161 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกรวรรณ เทือกตา |
ป.2 |
1 |
4040 |
19794 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบัวบูชา มีบุตร |
ป.2 |
1 |
4041 |
18901 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิลาสินี ประสมพลอย |
ป.2 |
1 |
4042 |
19815 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิชนันท์ แสงทอง |
ป.2 |
1 |
4043 |
18908 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเกวลิน น้อยแก้ว |
ป.2 |
1 |
4044 |
18641 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิดาภา ขัดตระกูล |
ป.2 |
1 |
4045 |
18939 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอิสรีย์ อินสุ |
ป.2 |
1 |
4046 |
18632 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรินธินีย์ บุญลอย |
ป.2 |
1 |
4047 |
19491 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญวลัย วิทยากร |
ป.2 |
1 |
4048 |
18635 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวันวิสา คำปะละ |
ป.2 |
1 |
4049 |
18650 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนพรรณ ราหุรักษ์ |
ป.2 |
1 |
4050 |
19802 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงหทัยบดินทร์ วงค์นันตา |
ป.2 |
1 |
4051 |
18669 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชาลิสา เขื่อนสอน |
ป.2 |
1 |
4052 |
18910 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัชชา ดอกเข็ม |
ป.2 |
1 |
4053 |
18959 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรัชญา บุญยัง |
ป.2 |
1 |
4054 |
18599 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐชานาฎ แก้วมูล |
ป.2 |
1 |
4055 |
18590 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคณนาถ สมคิด |
ป.2 |
2 |
4056 |
19818 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฟ้าประทาน จันทร์ใจ |
ป.2 |
2 |
4057 |
18675 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ เหล็กหล่อ |
ป.2 |
2 |
4058 |
19790 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรภาส กันทะยอด |
ป.2 |
2 |
4059 |
19587 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัชรพงศ์ ไทยใหม่ |
ป.2 |
2 |
4060 |
18666 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุพัฒน์ จะงาม |
ป.2 |
2 |
4061 |
19781 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวินท์ เครื่องต้น |
ป.2 |
2 |
4062 |
18580 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายไวภพ เครือวิเสน |
ป.2 |
2 |
4063 |
18655 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายติณณภัทร์ แสนสุข |
ป.2 |
2 |
4064 |
18957 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุภัทร สมยอด |
ป.2 |
2 |
4065 |
18562 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเศรษฐาธนชัย มาทา |
ป.2 |
2 |
4066 |
18551 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนธวัช ยศยิ่ง |
ป.2 |
2 |
4067 |
18564 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิตติพัฒน์ ธรรมใจกูล |
ป.2 |
2 |
4068 |
18575 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธาดาพันธุ์ เหล็กหล่อ |
ป.2 |
2 |
4069 |
20163 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนะพัฒน์ ชัยติสุข |
ป.2 |
2 |
4070 |
18585 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภกฤต ลุนไธสง |
ป.2 |
2 |
4071 |
18904 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภัสกร หอมแก่นจันทร์ |
ป.2 |
2 |
4072 |
18649 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัท ศรีจันทร์ |
ป.2 |
2 |
4073 |
19805 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุวัฒน์ เพิ่มพูล |
ป.2 |
2 |
4074 |
18619 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุจิตา เรือนหล้า |
ป.2 |
2 |
4075 |
18967 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปริญพัชชา วงค์กาปิน |
ป.2 |
2 |
4076 |
18582 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ อินต๊ะสงค์ |
ป.2 |
2 |
4077 |
18656 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันทิกา บุญเจริญ |
ป.2 |
2 |
4078 |
18905 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา คำประเสริฐ |
ป.2 |
2 |
4079 |
19806 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัญญา ปะละมะ |
ป.2 |
2 |
4080 |
18633 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงยารินดา เครือปัญญา |
ป.2 |
2 |
4081 |
18643 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกรกนก กาฟัง |
ป.2 |
2 |
4082 |
19817 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณณดา เขียวโทเครือ |
ป.2 |
2 |
4083 |
18934 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรนลิน บุตรคำลือ |
ป.2 |
2 |
4084 |
18626 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมษา โฉมอาสา |
ป.2 |
2 |
4085 |
19782 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐกานต์ มูโล่ง |
ป.2 |
2 |
4086 |
18980 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิณัฐตา ลือชา |
ป.2 |
2 |
4087 |
18567 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ รินฟอง |
ป.2 |
2 |
4088 |
19797 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐพัชร์ จันทร์มณี |
ป.2 |
2 |
4089 |
18941 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุพิชชา อินทะชุ่ม |
ป.2 |
2 |
4090 |
18899 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอยวริญท์ ลังกาเปี้ย |
ป.2 |
2 |
4091 |
18605 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจุฑาลักษณ์ ปินตา |
ป.2 |
2 |
4092 |
18946 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกวรรณ จบทั่ว |
ป.2 |
2 |
4093 |
18611 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเปรมวิกา นาหลวง |
ป.2 |
2 |
4094 |
18595 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชลลดา ใจทา |
ป.2 |
2 |
4095 |
18922 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนพรัตน์ ตุ้ยสืบ |
ป.2 |
3 |
4096 |
18645 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ ธรรมสิทธิ์ |
ป.2 |
3 |
4097 |
18555 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายมนัสวิน ฮาวคำฟู |
ป.2 |
3 |
4098 |
18634 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเชษฐ์บดิณณ์ ป้องสม |
ป.2 |
3 |
4099 |
18577 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธราเทพ พัฒนะสาร |
ป.2 |
3 |
4100 |
19792 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนเดช สีทิน้ำโท้ง |
ป.2 |
3 |
4101 |
18553 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรพีพงศ์ แต้มดี |
ป.2 |
3 |
4102 |
19814 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรภัทร สุระสะ |
ป.2 |
3 |
4103 |
18664 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคมกฤช บุญฤทธ์นุภาพ |
ป.2 |
3 |
4104 |
18933 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร ศิริ |
ป.2 |
3 |
4105 |
18548 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอธิชนม์ แก้วสาย |
ป.2 |
3 |
4106 |
18570 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณวัฒน์ กำเนิดใส |
ป.2 |
3 |
4107 |
18944 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน สีทิกัน |
ป.2 |
3 |
4108 |
18574 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัญญาวัฒน์ วงศ์วัง |
ป.2 |
3 |
4109 |
19780 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิวัฒน์ วรรณทอง |
ป.2 |
3 |
4110 |
19497 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติกวิน รู้มาก |
ป.2 |
3 |
4111 |
18583 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอดิศร ปรีชาอาทิตย์ |
ป.2 |
3 |
4112 |
18683 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปริญ กัลย์จาฤก |
ป.2 |
3 |
4113 |
19803 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรชานนท์ ใจใส |
ป.2 |
3 |
4114 |
18546 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวิชญ์ ทองราชา |
ป.2 |
3 |
4115 |
18601 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ รักเพื่อน |
ป.2 |
3 |
4116 |
18672 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญาภรณ์ ชาวแขก |
ป.2 |
3 |
4117 |
18584 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธิดา ตากากูล |
ป.2 |
3 |
4118 |
18642 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญพิชชา อินลวง |
ป.2 |
3 |
4119 |
19791 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณญาดา ทองอยู่ |
ป.2 |
3 |
4120 |
20164 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนัญชิดา พลสิทธิ์ |
ป.2 |
3 |
4121 |
18609 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์พิชชา ป้อข่วง |
ป.2 |
3 |
4122 |
19779 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปรินทร์นาถ วงค์เขียวแดง |
ป.2 |
3 |
4123 |
18547 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิญญาภัทร์ ศรีสอน |
ป.2 |
3 |
4124 |
19804 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนภา เครือจันต๊ะ |
ป.2 |
3 |
4125 |
18926 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอชิรญา แก้วก๋า |
ป.2 |
3 |
4126 |
18680 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัชนีกร พุกทอง |
ป.2 |
3 |
4127 |
18847 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ สุวนันท์กิตติโชค |
ป.2 |
3 |
4128 |
18579 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยกัญญา ไชยวุฒิ |
ป.2 |
3 |
4129 |
18550 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐนันท์ มหายศ |
ป.2 |
3 |
4130 |
18606 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัจฉราภา เอื้อเฟื้อ |
ป.2 |
3 |
4131 |
18977 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเอื้อกานต์ วุฒิเดช |
ป.2 |
3 |
4132 |
18938 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนลินนิภา ขันปิงปุ๊ด |
ป.2 |
3 |
4133 |
18559 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอริสรา จวนตัว |
ป.2 |
3 |
4134 |
18588 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัญชนา คำมูลตรี |
ป.2 |
3 |
4135 |
18610 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวัฒร์ สุภานันต์ |
ป.2 |
4 |
4136 |
19784 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอิสระ แจ้ห่มเครือ |
ป.2 |
4 |
4137 |
18565 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญญาพัฒน์ ศิริพัฒนานนท์ |
ป.2 |
4 |
4138 |
18591 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒน์ ศรีจันทร์ |
ป.2 |
4 |
4139 |
18902 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีระ พรมมินทร์ |
ป.2 |
4 |
4140 |
18594 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายโกเมนทร์ แก้วบุญเรือง |
ป.2 |
4 |
4141 |
18620 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมิพิพัฒน์ ศรีไชย |
ป.2 |
4 |
4142 |
19793 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐบดินทร์ กลิ่นชิด |
ป.2 |
4 |
4143 |
18560 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายถิรายุส์ รวมสุข |
ป.2 |
4 |
4144 |
19808 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวราเทพ จันพรมมิน |
ป.2 |
4 |
4145 |
18855 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศตคุณ จากทัพเนตร |
ป.2 |
4 |
4146 |
18677 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิตติพัฒน์ ใจตา |
ป.2 |
4 |
4147 |
19493 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรมินทร์ มหามงคล |
ป.2 |
4 |
4148 |
18651 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร ยอดอินต๊ะ |
ป.2 |
4 |
4149 |
18907 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน อุตเวียง |
ป.2 |
4 |
4150 |
18602 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิติชัย ส่งเสียง |
ป.2 |
4 |
4151 |
18976 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยณัฐ วงศ์คำนวล |
ป.2 |
4 |
4152 |
18953 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศ์พัฒน์ ชัยวงค์ |
ป.2 |
4 |
4153 |
18598 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวีร์ ตาคำอ้าย |
ป.2 |
4 |
4154 |
18589 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณธิดา แหลมคม |
ป.2 |
4 |
4155 |
19819 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัตนา อรุณสวัสดิ์ |
ป.2 |
4 |
4156 |
19783 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณภา คำปัญญา |
ป.2 |
4 |
4157 |
18653 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาพัชร สมวัน |
ป.2 |
4 |
4158 |
18576 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฎฐนิชา ใจมอย |
ป.2 |
4 |
4159 |
18974 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนัญธิดา คำปากูล |
ป.2 |
4 |
4160 |
18652 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ สมวัน |
ป.2 |
4 |
4161 |
18659 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวารินทร์รัตน์ สารเขื่อนแก้ว |
ป.2 |
4 |
4162 |
19798 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัทธรณรีย์ จอมวงค์ |
ป.2 |
4 |
4163 |
18549 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก ศิวะศรีรุ่งโรจน์ |
ป.2 |
4 |
4164 |
18657 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ บุญยัง |
ป.2 |
4 |
4165 |
18638 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฐิตารีย์ ศรีชัย |
ป.2 |
4 |
4166 |
18667 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา พุทธวงค์ |
ป.2 |
4 |
4167 |
19807 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ซาพิมพ์ |
ป.2 |
4 |
4168 |
18612 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก จิโนทา |
ป.2 |
4 |
4169 |
18593 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปัทมา สาคร |
ป.2 |
4 |
4170 |
18639 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกชพรรณ พันธ์ชื่น |
ป.2 |
4 |
4171 |
18859 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรนภัส ผัดกาวี |
ป.2 |
4 |
4172 |
18676 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร ไชยวงค์ |
ป.2 |
4 |
4173 |
18956 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก อนุมา |
ป.2 |
4 |
4174 |
18586 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงครองขวัญ วงค์ใจฟู |
ป.2 |
4 |
4175 |
19811 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายดำรงธรรม สิงห์ทอง |
ป.2 |
5 |
4176 |
18572 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาธร ปัญญาทา |
ป.2 |
5 |
4177 |
18935 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ ใจคำเครือ |
ป.2 |
5 |
4178 |
18627 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายมารุต นันตา |
ป.2 |
5 |
4179 |
19796 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาธิป แสนธนะ |
ป.2 |
5 |
4180 |
19505 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายบูรพา ชมภูวงค์ |
ป.2 |
5 |
4181 |
18622 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนาวิน โนใจปิง |
ป.2 |
5 |
4182 |
18629 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยภัทร ภิญโญ |
ป.2 |
5 |
4183 |
18916 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศกร ทองคำเหลือง |
ป.2 |
5 |
4184 |
18942 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวันชนะ นิตยโรจน์ |
ป.2 |
5 |
4185 |
18929 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติพศ เทพฉิม |
ป.2 |
5 |
4186 |
18592 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรเดช สายเครือมอย |
ป.2 |
5 |
4187 |
19852 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพุฒิภัทร บุญรัตนพุฒิ |
ป.2 |
5 |
4188 |
18917 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวรุตน์ แก้วก๋อง |
ป.2 |
5 |
4189 |
19788 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทัตเทพ จันทร |
ป.2 |
5 |
4190 |
19492 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกวิน เลขาวรพรตปัญญา |
ป.2 |
5 |
4191 |
18856 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเจริญทรัพย์ จะแปง |
ป.2 |
5 |
4192 |
18949 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรณกร อ้นอ้าย |
ป.2 |
5 |
4193 |
18928 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณรงค์ชัย กรกาญจนาลักษณ์ |
ป.2 |
5 |
4194 |
18558 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจารุลักษณ์ ธิยะ |
ป.2 |
5 |
4195 |
18927 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุธีธิดา ฝีปากเพราะ |
ป.2 |
5 |
4196 |
18623 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณภัทร ไชยมงคล |
ป.2 |
5 |
4197 |
19787 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิราวรรณ ทาใจ |
ป.2 |
5 |
4198 |
18671 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมฌาญา สมโภชน์ |
ป.2 |
5 |
4199 |
18637 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอุรัสยา วงค์อ๊อด |
ป.2 |
5 |
4200 |
20165 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัชชญา ไชยโรจน์ |
ป.2 |
5 |
4201 |
18969 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัค หาญกล้า |
ป.2 |
5 |
4202 |
19816 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกิรณา ศรีแปงวงค์ |
ป.2 |
5 |
4203 |
18686 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริศรา มานะเก่ง |
ป.2 |
5 |
4204 |
18954 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฐณัชญ์ญา ไชยสุด |
ป.2 |
5 |
4205 |
19812 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา เทือกท้าวพรม |
ป.2 |
5 |
4206 |
20166 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา ขันเวชร์ |
ป.2 |
5 |
4207 |
18903 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชามญธุ์ บุญอินทร์ |
ป.2 |
5 |
4208 |
18943 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอรินทร์ สุภาวรักษ์ |
ป.2 |
5 |
4209 |
18914 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนภาพร สุขเกษม |
ป.2 |
5 |
4210 |
18688 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธยา สุรินทร์ |
ป.2 |
5 |
4211 |
18608 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาภา รามสูต |
ป.2 |
5 |
4212 |
18621 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภาวินี ภูมิยิ่ง |
ป.2 |
5 |
4213 |
19508 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลักษณ์นารา หนองปิงคำ |
ป.2 |
5 |
4214 |
20168 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐสิทธิ์ ณ ลำปาง |
ป.2 |
6 |
4215 |
18979 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธันวา เมฆห่วง |
ป.2 |
6 |
4216 |
18973 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร ยาสมร |
ป.2 |
6 |
4217 |
19889 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาณุภัทร หล้าวงศ์ |
ป.2 |
6 |
4218 |
18924 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครวินท์ โสดา |
ป.2 |
6 |
4219 |
18578 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิทธิภัตร ผาติ๊บ |
ป.2 |
6 |
4220 |
18636 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนดล มาทา |
ป.2 |
6 |
4221 |
18991 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนากร หน่อคำ |
ป.2 |
6 |
4222 |
18573 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศ์ภาณุ จุลนิล |
ป.2 |
6 |
4223 |
18613 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนานันท์ แก่นแก้ว |
ป.2 |
6 |
4224 |
19785 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาสกร ปงหาญ |
ป.2 |
6 |
4225 |
19810 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนากร กาดนอก |
ป.2 |
6 |
4226 |
18568 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชญุตม์ ศรีชัย |
ป.2 |
6 |
4227 |
18915 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนชัย ศรีมะเริง |
ป.2 |
6 |
4228 |
18970 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรภัทร ศิลาเจิม |
ป.2 |
6 |
4229 |
19795 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิรภพ กล้ารบ |
ป.2 |
6 |
4230 |
18909 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวรปรัชญ์ บัวบุรุษ |
ป.2 |
6 |
4231 |
18618 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐกิตติ์ แรกบุตร |
ป.2 |
6 |
4232 |
18607 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทร หล้าโปทา |
ป.2 |
6 |
4233 |
18647 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเหม ดวงมะวงศ์ |
ป.2 |
6 |
4234 |
18679 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายโชติวัฒน์ นนท์เต็ม |
ป.2 |
6 |
4235 |
19800 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพราวชมพู ประพิศ |
ป.2 |
6 |
4236 |
18554 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศิวิตา บัวเขียว |
ป.2 |
6 |
4237 |
18921 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงแตงกวา สิริวงค์ |
ป.2 |
6 |
4238 |
19809 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมลดา เรือนเป็ง |
ป.2 |
6 |
4239 |
19820 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวณิดา มิวรรณดี |
ป.2 |
6 |
4240 |
18961 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา ยอดอินต๊ะ |
ป.2 |
6 |
4241 |
18662 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ดึปุกเปียง |
ป.2 |
6 |
4242 |
18660 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ใจแก้ว |
ป.2 |
6 |
4243 |
18670 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชาคริยา นิคมขำ |
ป.2 |
6 |
4244 |
18604 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชิตา ก๋ายศ |
ป.2 |
6 |
4245 |
18556 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัยย์รดา ตันทะดา |
ป.2 |
6 |
4246 |
18958 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ เมืองมูล |
ป.2 |
6 |
4247 |
18682 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมาริสา สาแช |
ป.2 |
6 |
4248 |
18563 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรปวีณ์ วรรณเลิศ |
ป.2 |
6 |
4249 |
18948 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐมน หน่อแก้ว |
ป.2 |
6 |
4250 |
18663 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภาวัชญา สุขใส |
ป.2 |
6 |
4251 |
18617 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจริญญา ติ๊บใจมา |
ป.2 |
6 |
4252 |
18674 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศิวรรณ วงศ์วิชัย |
ป.2 |
6 |
4253 |
19786 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนาภัทร โกเมฆ |
ป.2 |
6 |
4254 |
19494 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัฏศนัย ช่างปืน |
ป.2 |
7 |
4255 |
18631 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพฤทธิ์มงคล ตามซื่อ |
ป.2 |
7 |
4256 |
19839 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีร์ธวัช วงค์กันทะ |
ป.2 |
7 |
4257 |
18628 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิติภัทร กันทะวัง |
ป.2 |
7 |
4258 |
19840 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวรรธน์ สุภายะ |
ป.2 |
7 |
4259 |
18624 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภพธรรม มาเอี่ยม |
ป.2 |
7 |
4260 |
18984 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤติเดช พรรคนาวิน |
ป.2 |
7 |
4261 |
19838 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมิ เชื้อนายหนาน |
ป.2 |
7 |
4262 |
18658 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจอมเกล้า ทองใบ |
ป.2 |
7 |
4263 |
18603 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ ยศเสนา |
ป.2 |
7 |
4264 |
19512 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอชิรวิชญ์ แก้วปินตา |
ป.2 |
7 |
4265 |
19511 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอชิรวัชร์ แก้วปินตา |
ป.2 |
7 |
4266 |
19845 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุณณวิชญ์ เพ็ชรหาญ |
ป.2 |
7 |
4267 |
18985 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทราวุธ อินต๊ะสืบ |
ป.2 |
7 |
4268 |
18561 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรัณย์ภัทร เลิศวิภาภัทร |
ป.2 |
7 |
4269 |
19844 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธันย์ชนน อินต๊ะ |
ป.2 |
7 |
4270 |
18931 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนัธทวัฒน์ พงษ์จักร |
ป.2 |
7 |
4271 |
18992 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนฤบดินทร์ คำไวโย |
ป.2 |
7 |
4272 |
18988 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธมนต์ธิดา จัดสวย |
ป.2 |
7 |
4273 |
18982 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยวรรณ์ ฉัตรอินตา |
ป.2 |
7 |
4274 |
19836 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญญาภา โพทวี |
ป.2 |
7 |
4275 |
18913 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภรภัทรพรรณ แก้ววงหิว |
ป.2 |
7 |
4276 |
18644 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรุตา โกเสนตอ |
ป.2 |
7 |
4277 |
19510 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรภิญญา ผั้นแปง |
ป.2 |
7 |
4278 |
19843 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนาราภัทร จิตต์ใสย์ |
ป.2 |
7 |
4279 |
19846 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุญญาพร ดวงคำ |
ป.2 |
7 |
4280 |
18925 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาณิสรา สอนลือ |
ป.2 |
7 |
4281 |
18678 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาลิตา ขัดทุ่งฝาย |
ป.2 |
7 |
4282 |
19835 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐสินี เสือหล้า |
ป.2 |
7 |
4283 |
18987 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินท์ กันทะ |
ป.2 |
7 |
4284 |
18665 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอนันตญา ศรีใจ |
ป.2 |
7 |
4285 |
19496 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณิกา รัตนกันทา |
ป.2 |
7 |
4286 |
19507 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมนัญญา เหมี้ยงหอม |
ป.2 |
7 |
4287 |
19837 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภูฟ้า เรียงสูง |
ป.2 |
7 |
4288 |
19841 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัยย์ลดา หล้าแก้วสกุลวงศ์ |
ป.2 |
7 |
4289 |
19833 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวารีภัทร เทพพรมวงค์ |
ป.2 |
7 |
4290 |
18630 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอติกานต์ นมจันทร์ |
ป.2 |
7 |
4291 |
19506 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสิรภัทร ใจยะมี |
ป.2 |
7 |
4292 |
19509 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจริญญา จำใจ |
ป.2 |
7 |
4293 |
18517 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายมนุเชษย์ มูลผึ้ง |
ป.3 |
1 |
4294 |
18252 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฏิภาณ พวงแก้ว |
ป.3 |
1 |
4295 |
18473 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนาภัทร ทองสี |
ป.3 |
1 |
4296 |
18498 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ ทาสิทธิ์ |
ป.3 |
1 |
4297 |
19559 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรกร พรหมเพ็ชร |
ป.3 |
1 |
4298 |
18526 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิณณะวัตร เพชรดี |
ป.3 |
1 |
4299 |
18144 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธราดล จันทร |
ป.3 |
1 |
4300 |
18520 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรัณย์ภัทร ณ ลำปาง |
ป.3 |
1 |
4301 |
18150 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนพัชร อุ่นเมือง |
ป.3 |
1 |
4302 |
18088 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต เมืองเปี้ย |
ป.3 |
1 |
4303 |
19571 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวันใหม่ สรณ์ใจ |
ป.3 |
1 |
4304 |
18537 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนฤบดินทร์ ธิหมื่น |
ป.3 |
1 |
4305 |
18228 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธันวา โฉมอาสา |
ป.3 |
1 |
4306 |
18142 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณธัชพงศ์ บุญมา |
ป.3 |
1 |
4307 |
18114 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพล ภูมิประหมัน |
ป.3 |
1 |
4308 |
18507 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร ตัวเหลียว |
ป.3 |
1 |
4309 |
18456 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติกวิน ไชยสถาน |
ป.3 |
1 |
4310 |
18198 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเจษฎาพร ไทยเจริญ |
ป.3 |
1 |
4311 |
18518 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ จันทร์พรมมิน |
ป.3 |
1 |
4312 |
18499 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกนภัส เลื่อมใส |
ป.3 |
1 |
4313 |
18186 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนภาพร บุญเรือง |
ป.3 |
1 |
4314 |
19853 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพุทธธิดา บุญรัตนพุฒิ |
ป.3 |
1 |
4315 |
18506 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกิ่งกมล ยะทุ่งตัน |
ป.3 |
1 |
4316 |
18246 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภทรลดา ตันแก้ว |
ป.3 |
1 |
4317 |
18159 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนฤมล ศรียอด |
ป.3 |
1 |
4318 |
18105 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชาภัทร ตุ่นสืบ |
ป.3 |
1 |
4319 |
18485 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญสินี วงศ์เกตุ |
ป.3 |
1 |
4320 |
18107 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพาขวัญ สีใจเปี้ย |
ป.3 |
1 |
4321 |
18128 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา หวันน้อย |
ป.3 |
1 |
4322 |
18472 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลชนก สุวรรณโน |
ป.3 |
1 |
4323 |
19560 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา ลือชัย |
ป.3 |
1 |
4324 |
18210 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภรณ์ ชัยวรรณ์ |
ป.3 |
1 |
4325 |
19573 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธิดารักษ์ ณ บางช้าง |
ป.3 |
1 |
4326 |
18491 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปัณฑิตา ชัยพงษ์ |
ป.3 |
1 |
4327 |
18235 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัค ขัดชมภู |
ป.3 |
1 |
4328 |
18101 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัณฐมณี ณ กันทา |
ป.3 |
1 |
4329 |
18532 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐวดี เก่งจริง |
ป.3 |
1 |
4330 |
19572 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงคุณิตา ศิริศร |
ป.3 |
1 |
4331 |
18527 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฐิตาภรณ์ เพชรดี |
ป.3 |
1 |
4332 |
18243 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปรายฟ้า สงวนทรัพย์ |
ป.3 |
1 |
4333 |
18138 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา จารย์ชา |
ป.3 |
1 |
4334 |
18116 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนิพัทธ์ ใสจอมศรี |
ป.3 |
2 |
4335 |
18089 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญญพัฒน์ ศรีวงศ์ |
ป.3 |
2 |
4336 |
18090 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุณณวิช ปิงวัง |
ป.3 |
2 |
4337 |
19565 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอธิภัทร พวงเงิน |
ป.3 |
2 |
4338 |
18139 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤติน ชมภู |
ป.3 |
2 |
4339 |
18516 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุพล มาทอง |
ป.3 |
2 |
4340 |
19822 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภัทร พรมทอง |
ป.3 |
2 |
4341 |
18890 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเตชินทร์ บุญเถิง |
ป.3 |
2 |
4342 |
18529 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพสิษฐ์ สีอายุ |
ป.3 |
2 |
4343 |
18141 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณฐพล ตั้งเพียร |
ป.3 |
2 |
4344 |
18533 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรัญญู ทามา |
ป.3 |
2 |
4345 |
19555 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ สิงห์เชื้อ |
ป.3 |
2 |
4346 |
18097 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวิชญ์ ชัยวงค์ |
ป.3 |
2 |
4347 |
18482 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐดนัย ดวงสาร |
ป.3 |
2 |
4348 |
18505 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒน์ หลงคำ |
ป.3 |
2 |
4349 |
18528 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตภาส กันทาทิพย์ |
ป.3 |
2 |
4350 |
18200 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชนน โสดา |
ป.3 |
2 |
4351 |
18208 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิทธาจารย์ ฮั่นเจริญ |
ป.3 |
2 |
4352 |
19544 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธรรมธัช สินธุมาศ |
ป.3 |
2 |
4353 |
18091 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวิชญ์ ทองใบ |
ป.3 |
2 |
4354 |
18106 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธิดารัตน์ แก้วก๋า |
ป.3 |
2 |
4355 |
19567 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภัฎชมณ เกตุหิรัญ |
ป.3 |
2 |
4356 |
18188 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา น่วมในชาติ |
ป.3 |
2 |
4357 |
18098 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกนภา มูลวงค์ |
ป.3 |
2 |
4358 |
19551 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานิษฐ์ เรือนคำ |
ป.3 |
2 |
4359 |
18127 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชฎาพร ดวงปินตา |
ป.3 |
2 |
4360 |
18891 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัญรดา หน้าผ่อง |
ป.3 |
2 |
4361 |
18481 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขวัญทอง สุต๊ะภักดิ์ |
ป.3 |
2 |
4362 |
18501 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมณัฐชญา จานุวี |
ป.3 |
2 |
4363 |
18223 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณกานต์ อินยาศรี |
ป.3 |
2 |
4364 |
19546 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนพร แก้วเมือง |
ป.3 |
2 |
4365 |
18460 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชญา นามวงษา |
ป.3 |
2 |
4366 |
18162 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปานตะวัน ทับทิมทอง |
ป.3 |
2 |
4367 |
18154 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจันทราภรณ์ ถาปนา |
ป.3 |
2 |
4368 |
18886 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชยา มีธรรม |
ป.3 |
2 |
4369 |
18181 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลชนก กลิ่นส่ง |
ป.3 |
2 |
4370 |
18240 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชานันท์ มาลัย |
ป.3 |
2 |
4371 |
18470 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขวัญเงิน สุตะภักดิ์ |
ป.3 |
2 |
4372 |
18238 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา ชมภูนุช |
ป.3 |
2 |
4373 |
18125 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ดอกดาวเรือง |
ป.3 |
2 |
4374 |
18480 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนโชติ ศรีมะเริง |
ป.3 |
3 |
4375 |
18111 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจีรภัทร โคตรมณี |
ป.3 |
3 |
4376 |
18123 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอภิสิทธิ์ แช่หลี |
ป.3 |
3 |
4377 |
18169 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเกียรตินาคิน ติ๊บประสาน |
ป.3 |
3 |
4378 |
18121 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรรณวสุ วังไชย |
ป.3 |
3 |
4379 |
18171 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฉันทวัฒน์ เจตเกษตรกรณ์ |
ป.3 |
3 |
4380 |
18093 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ เรือนติ๊บ |
ป.3 |
3 |
4381 |
18519 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัชร์ สายธิ |
ป.3 |
3 |
4382 |
18178 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัสกร ศิริชุ่ม |
ป.3 |
3 |
4383 |
18512 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุพศิน อินลา |
ป.3 |
3 |
4384 |
18119 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัชรพล ขัดศิริ |
ป.3 |
3 |
4385 |
18227 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนายุ กองตัน |
ป.3 |
3 |
4386 |
18084 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติพิชญ์ ทิพย์บุญเรือง |
ป.3 |
3 |
4387 |
19541 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยพัทธ์ คงหวัง |
ป.3 |
3 |
4388 |
18471 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปีติพัฒน์ วงค์แสน |
ป.3 |
3 |
4389 |
19575 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายบุรินทร์ บุรี |
ป.3 |
3 |
4390 |
18170 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายขุนเดช รัตนวิจิตรสกุล |
ป.3 |
3 |
4391 |
19547 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร สมอินทร์ |
ป.3 |
3 |
4392 |
18193 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสิริยาพร วัฒนมณีกุล |
ป.3 |
3 |
4393 |
18153 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลวดี หน่อชาย |
ป.3 |
3 |
4394 |
19556 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุธีธิดา ดอนดีไพร |
ป.3 |
3 |
4395 |
18503 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญพิชชา ศุกรถิระกาล |
ป.3 |
3 |
4396 |
18133 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัสสร สืบศักดิ์ |
ป.3 |
3 |
4397 |
18102 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขวัญจิรา ประเสริฐ |
ป.3 |
3 |
4398 |
18126 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจารุณัฐ ใจคำแปง |
ป.3 |
3 |
4399 |
18884 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทวัน เครือคำบุตร |
ป.3 |
3 |
4400 |
19549 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปวรา การดี |
ป.3 |
3 |
4401 |
18213 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา เมทา |
ป.3 |
3 |
4402 |
18250 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอิสราภา เพ็ชรเสน |
ป.3 |
3 |
4403 |
18134 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ ทาเครือ |
ป.3 |
3 |
4404 |
18894 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภาทิตา ทิมา |
ป.3 |
3 |
4405 |
18214 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา นันตระกูล |
ป.3 |
3 |
4406 |
18861 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรศยา สารศรี |
ป.3 |
3 |
4407 |
18494 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ ปรีศิริ |
ป.3 |
3 |
4408 |
18523 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา กันอินต๊ะ |
ป.3 |
3 |
4409 |
18221 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรณภัทร ประมาณ |
ป.3 |
3 |
4410 |
18165 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรินรดา อ่อนตีบ |
ป.3 |
3 |
4411 |
18462 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิราภัทร จวนตัว |
ป.3 |
3 |
4412 |
18475 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา ทาหลี |
ป.3 |
3 |
4413 |
19554 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรธิดา แก้วประภา |
ป.3 |
3 |
4414 |
19542 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา อวดอู้ |
ป.3 |
3 |
4415 |
18167 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุชานันท์ ราชเครือ |
ป.3 |
3 |
4416 |
18117 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณวิชญ์ ใจกันธิยะ |
ป.3 |
4 |
4417 |
18146 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนันทิพัฒน์ พิทักษ์ไพลินกุล |
ป.3 |
4 |
4418 |
18095 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภกฤต พุทธวงค์ |
ป.3 |
4 |
4419 |
18860 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจารุวิทย์ ชาติประสพ |
ป.3 |
4 |
4420 |
18484 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธันยวีร์ เรือนสุข |
ป.3 |
4 |
4421 |
18413 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร อภัยพงษ์ |
ป.3 |
4 |
4422 |
19537 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครวินท์ ทิพย์ฝั้น |
ป.3 |
4 |
4423 |
19591 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนาภัทร วรรณาเลิศ |
ป.3 |
4 |
4424 |
18140 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายญาณวัตน์ จันทร์จ๋าง |
ป.3 |
4 |
4425 |
18174 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร จีบคำ |
ป.3 |
4 |
4426 |
18474 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวัฒน์ ทิพย์มูล |
ป.3 |
4 |
4427 |
18487 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกมลเทพ ลุงนุ |
ป.3 |
4 |
4428 |
18459 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน คำพิโรจน์ |
ป.3 |
4 |
4429 |
18179 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิภัทร ไชยว่อง |
ป.3 |
4 |
4430 |
18226 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินบุตร ศรียงยศ |
ป.3 |
4 |
4431 |
19557 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัช เกตุเป็ง |
ป.3 |
4 |
4432 |
17707 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรณัชชา แสงบุญเรือง |
ป.3 |
4 |
4433 |
18164 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภูริชญา กันหา |
ป.3 |
4 |
4434 |
19561 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณษา เตชะพันธ์ |
ป.3 |
4 |
4435 |
18115 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรญาดา คำมาสาย |
ป.3 |
4 |
4436 |
18187 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทภัทร วงค์เรือน |
ป.3 |
4 |
4437 |
19558 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพร เริงใจ |
ป.3 |
4 |
4438 |
18862 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไรวินท์ งามขำ |
ป.3 |
4 |
4439 |
19539 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอยดา นุชนงค์ |
ป.3 |
4 |
4440 |
18209 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญพัชร ทนดี |
ป.3 |
4 |
4441 |
18129 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา จันทน์เกษร |
ป.3 |
4 |
4442 |
20169 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบัณฑิตา ไชยบำนาญ |
ป.3 |
4 |
4443 |
18857 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเอ็มม่า กัวะ |
ป.3 |
4 |
4444 |
18244 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพชรไพลิน จิตกล้า |
ป.3 |
4 |
4445 |
18156 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรปวีณ์ สุวรรณเมือง |
ป.3 |
4 |
4446 |
18182 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินทิพย์ บุญปั๋น |
ป.3 |
4 |
4447 |
18464 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา สองนา |
ป.3 |
4 |
4448 |
18509 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา บุตรพรม |
ป.3 |
4 |
4449 |
18488 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมนัธนันท์ หมอช้าง |
ป.3 |
4 |
4450 |
19570 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกชนิกา กัลยา |
ป.3 |
4 |
4451 |
18489 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญานิน แก้วตา |
ป.3 |
4 |
4452 |
18192 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชชาพร เต็มมา |
ป.3 |
4 |
4453 |
18249 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัฐภิญญา พันตา |
ป.3 |
4 |
4454 |
18222 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยธิดา ต๊ะเครือ |
ป.3 |
4 |
4455 |
19574 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรรนิภา ฝั้นสืบ |
ป.3 |
4 |
4456 |
18216 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญย์ชนก หารแก่น |
ป.3 |
4 |
4457 |
19545 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิตตพัฒน์ วังมูล |
ป.3 |
5 |
4458 |
18531 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยพัทธ์ กองจินา |
ป.3 |
5 |
4459 |
18176 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธรรมจักร อารยะวงศ์ |
ป.3 |
5 |
4460 |
18202 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีราเทพ สันวันดี |
ป.3 |
5 |
4461 |
18234 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสรวิศ ลัมยศ |
ป.3 |
5 |
4462 |
18510 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ ตับไหว |
ป.3 |
5 |
4463 |
18085 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรัฏฐ์ แสนมงคล |
ป.3 |
5 |
4464 |
19255 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวนัส ไชยชนะศรีพลี |
ป.3 |
5 |
4465 |
18232 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชชากร ถึงป๋อง |
ป.3 |
5 |
4466 |
18502 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวสุธันย์ วิสาระพันธ์ |
ป.3 |
5 |
4467 |
19568 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงษ์พิชญ์ มาลัย |
ป.3 |
5 |
4468 |
18148 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสรัล วังหมื่น |
ป.3 |
5 |
4469 |
18461 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ การินตา |
ป.3 |
5 |
4470 |
18122 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิงหา เมืองงาม |
ป.3 |
5 |
4471 |
18096 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ มาลัย |
ป.3 |
5 |
4472 |
18458 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ สายศ |
ป.3 |
5 |
4473 |
18211 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเก็จมณี ศรีมอย |
ป.3 |
5 |
4474 |
18215 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงดารินทร์ บุญยืน |
ป.3 |
5 |
4475 |
18099 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธารา ดวงแสด |
ป.3 |
5 |
4476 |
18508 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภิญณพัชญ์ ศรีวิลัย |
ป.3 |
5 |
4477 |
18166 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาดา ตาอินบุตร |
ป.3 |
5 |
4478 |
18496 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐนิช จุลเสวก |
ป.3 |
5 |
4479 |
18530 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา บุญทาแดง |
ป.3 |
5 |
4480 |
18893 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรฤทัย วรวงษ์ |
ป.3 |
5 |
4481 |
18467 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชาพัชร์ มูลภาที |
ป.3 |
5 |
4482 |
18212 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรัชญา วิจาอ้าย |
ป.3 |
5 |
4483 |
19553 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงญาณิศา สุขเกษม |
ป.3 |
5 |
4484 |
18242 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก แสงเงิน |
ป.3 |
5 |
4485 |
18513 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงญาณิศา ยอดงิ้ว |
ป.3 |
5 |
4486 |
18881 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ ยืนยง |
ป.3 |
5 |
4487 |
18158 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชกานต์ หน่องาม |
ป.3 |
5 |
4488 |
18478 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทพัชร นพคุณ |
ป.3 |
5 |
4489 |
19569 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา วงษ์กลม |
ป.3 |
5 |
4490 |
18888 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกณิกนันต์ แย้มศรี |
ป.3 |
5 |
4491 |
18194 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัจฉราวรรณ นิจจา |
ป.3 |
5 |
4492 |
19548 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ สุภาสอน |
ป.3 |
5 |
4493 |
18535 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนิศา สมควร |
ป.3 |
5 |
4494 |
19857 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐาภัค สกุลเบ็ญจะ |
ป.3 |
5 |
4495 |
18476 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาณี สมวัน |
ป.3 |
5 |
4496 |
18168 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฤทัยชนก คำปาปลูก |
ป.3 |
5 |
4497 |
18130 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัทพัฒน จันทรศิริเลิศ |
ป.3 |
5 |
4498 |
18183 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชินันพร วรรณศรี |
ป.3 |
5 |
4499 |
18086 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐิติวุฒิ ก้อนทอง |
ป.3 |
6 |
4500 |
18522 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณฐพงศ์ เป็งถา |
ป.3 |
6 |
4501 |
19563 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภนต์ ศรีแสง |
ป.3 |
6 |
4502 |
18120 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรากร เรือนเป็ง |
ป.3 |
6 |
4503 |
18504 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายราเชนทร์ ใจอินทร์ |
ป.3 |
6 |
4504 |
18495 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรภัทร เมืองมาหล้า |
ป.3 |
6 |
4505 |
19538 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชพล กันภัย |
ป.3 |
6 |
4506 |
18514 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรรธนันท์ เพรชเก่า |
ป.3 |
6 |
4507 |
18118 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปราณภัทร์ พรมเย็น |
ป.3 |
6 |
4508 |
18493 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุณณฤทธิ์ ตื้อยศ |
ป.3 |
6 |
4509 |
18463 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอื้ออังกูล ปัญญาใจ |
ป.3 |
6 |
4510 |
18892 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธณบดี เครือวิเสน |
ป.3 |
6 |
4511 |
18880 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูวนาถ จิตมนตรี |
ป.3 |
6 |
4512 |
18479 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภานุพงษ์ สมถะธัญกรณ์ |
ป.3 |
6 |
4513 |
18094 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัฐภูมิ ฮาวคำฟู |
ป.3 |
6 |
4514 |
20214 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัชวี แผ่นชมภู |
ป.3 |
6 |
4515 |
18191 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ หล่อเลิศสุนทร |
ป.3 |
6 |
4516 |
18108 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรธิดา อินฟู |
ป.3 |
6 |
4517 |
18196 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภวรัญชน์ ปัสตัน |
ป.3 |
6 |
4518 |
18110 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรัณญาภัทร์ เหล็กดี |
ป.3 |
6 |
4519 |
18197 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัคนันท์ ปัสตัน |
ป.3 |
6 |
4520 |
18511 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ รู้เพียร |
ป.3 |
6 |
4521 |
18237 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐฐริการณ์ รักดีทวีผล |
ป.3 |
6 |
4522 |
19564 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรัณย์ชนกม์ สิริธัญวลัย |
ป.3 |
6 |
4523 |
18515 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวีนัสชาฎา เครือบุญมา |
ป.3 |
6 |
4524 |
18104 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชุมพูนุช - |
ป.3 |
6 |
4525 |
18483 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเนตรนารา บุตรชา |
ป.3 |
6 |
4526 |
18870 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยไพริน สมนึก |
ป.3 |
6 |
4527 |
18457 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธิดา ขัดชมภู |
ป.3 |
6 |
4528 |
18885 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยพร คุณถะนี |
ป.3 |
6 |
4529 |
18497 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปริชญา กันอูป |
ป.3 |
6 |
4530 |
18189 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพริมา ดิษฐา |
ป.3 |
6 |
4531 |
18524 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลชนก การดี |
ป.3 |
6 |
4532 |
18411 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา รวมสุข |
ป.3 |
6 |
4533 |
19842 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมัตณา ปานแขวง |
ป.3 |
6 |
4534 |
18217 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก หมื่นคำแปง |
ป.3 |
6 |
4535 |
19550 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพีรยา ขัดศรี |
ป.3 |
6 |
4536 |
19540 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญานุท ทากูล |
ป.3 |
6 |
4537 |
18103 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญา วิงวอน |
ป.3 |
6 |
4538 |
18184 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก โกฏสืบ |
ป.3 |
6 |
4539 |
18895 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายตนุภัท จิตภักดี |
ป.3 |
7 |
4540 |
18896 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐรัตน์ ตฤตียรัตน์ |
ป.3 |
7 |
4541 |
18205 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรดนย์ วาดอินทร์ |
ป.3 |
7 |
4542 |
18225 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเจตน์สฤษฎิ์ เรืองรักษ์ |
ป.3 |
7 |
4543 |
18541 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวิชญ์ คำอ้ายกาวิน |
ป.3 |
7 |
4544 |
18897 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณฐชาติ ฉัตรอินตา |
ป.3 |
7 |
4545 |
19863 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปันณวิชญ์ บุญสำราญจิตต์ |
ป.3 |
7 |
4546 |
18204 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฐภูมิ ณ ลำปาง |
ป.3 |
7 |
4547 |
18087 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายตฤณวัฒน์ คร่องรับ |
ป.3 |
7 |
4548 |
18147 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรวิชญ์ วะเท |
ป.3 |
7 |
4549 |
18230 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนันทวัฒน์ ภูวนันท์พุฒิชัย |
ป.3 |
7 |
4550 |
18540 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรวินท์ คำอ้ายกาวิน |
ป.3 |
7 |
4551 |
18143 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัชฐปกรณ์ ใจคำต๋า |
ป.3 |
7 |
4552 |
19519 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายไพสิษฐ์ โสดา |
ป.3 |
7 |
4553 |
18201 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมิ เนตรครุฑ |
ป.3 |
7 |
4554 |
18492 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนา ศรีชัย |
ป.3 |
7 |
4555 |
18109 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัชวิน อรินต๊ะทราย |
ป.3 |
7 |
4556 |
19517 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณิดา ตับไหว |
ป.3 |
7 |
4557 |
18543 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาพัชร จุไร |
ป.3 |
7 |
4558 |
18161 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณิฏฐา จันทร์ต๊ะคำ |
ป.3 |
7 |
4559 |
18224 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฐิตาภา ของเดิม |
ป.3 |
7 |
4560 |
18132 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรณัฐฌา มากวิลา |
ป.3 |
7 |
4561 |
18163 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชาพร หร่องบุตรศรี |
ป.3 |
7 |
4562 |
19521 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินธิดา หาญวัง |
ป.3 |
7 |
4563 |
18544 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงยุวธิดา ชัยชมภู |
ป.3 |
7 |
4564 |
17647 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์นรี มานะสุคนธ์ |
ป.3 |
7 |
4565 |
19523 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาภา อรุณพันธ์ |
ป.3 |
7 |
4566 |
18241 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัญชนก สุดใจ |
ป.3 |
7 |
4567 |
19513 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชานันท์ โต๊ะเหลือ |
ป.3 |
7 |
4568 |
18542 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาพร บุญนำมา |
ป.3 |
7 |
4569 |
19514 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรธาลิยาห์ ยารังษี |
ป.3 |
7 |
4570 |
18190 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา จิตใหญ่ |
ป.3 |
7 |
4571 |
18236 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรวลี สมิทธ์สมบูรณ์ |
ป.3 |
7 |
4572 |
19520 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญ์สินี เสือหล้า |
ป.3 |
7 |
4573 |
19518 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัชยา ทิพย์ปลูก |
ป.3 |
7 |
4574 |
19516 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภูริชญา กุญชร |
ป.3 |
7 |
4575 |
20123 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณัฏฎา แสนโยเมือง |
ป.3 |
7 |
4576 |
17711 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาณุกร ศิวะศรีรุ่งโรจน์ |
ป.4 |
1 |
4577 |
17980 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกีรฏิ พิจอมบุตร |
ป.4 |
1 |
4578 |
17666 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุวิจักขณ์ สิงห์ไชย |
ป.4 |
1 |
4579 |
17678 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนโชติ วิเศษวงศ์ |
ป.4 |
1 |
4580 |
18449 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนฤเศรษฐ์ ปะระมะ |
ป.4 |
1 |
4581 |
19151 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติกวิน จักรสาร |
ป.4 |
1 |
4582 |
17668 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรภัทร นิธิเวทยางกูร |
ป.4 |
1 |
4583 |
18003 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรดา ขัติยะวงค์ |
ป.4 |
1 |
4584 |
17684 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร สหศิริวงศ์ |
ป.4 |
1 |
4585 |
17712 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกมลภพ พงษ์ธัญญาการ |
ป.4 |
1 |
4586 |
17716 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเดชาธร อนุสนธิ์ |
ป.4 |
1 |
4587 |
19823 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันตวิชญ์ ศรีสว่าง |
ป.4 |
1 |
4588 |
18018 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศรัตน์ เจนตวนิชย์ |
ป.4 |
1 |
4589 |
19168 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรดนย์ วงค์ก๋องแก้ว |
ป.4 |
1 |
4590 |
18069 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรวัชร เรือนน้อย |
ป.4 |
1 |
4591 |
18070 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร เรือนน้อย |
ป.4 |
1 |
4592 |
17715 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนธวัช วงศ์ปินใจ |
ป.4 |
1 |
4593 |
17670 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมิพัฒน์ ทองพวงเงิน |
ป.4 |
1 |
4594 |
17633 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรวิทย์ โพธิ์ชัยหล้า |
ป.4 |
1 |
4595 |
17699 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรวดี แซ่สั่น |
ป.4 |
1 |
4596 |
17990 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรปภา ไหวพริบ |
ป.4 |
1 |
4597 |
19178 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชภัค โอฬารธนพร |
ป.4 |
1 |
4598 |
17995 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ฟองทา |
ป.4 |
1 |
4599 |
18063 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาดา หน้างาม |
ป.4 |
1 |
4600 |
18077 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพชรไพลิน มากศิริกุล |
ป.4 |
1 |
4601 |
17987 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัจฉรียา วงศ์ใหญ่ |
ป.4 |
1 |
4602 |
18058 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธิดา ศรีจันทร์ |
ป.4 |
1 |
4603 |
18050 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญธิดา คำปินใจ |
ป.4 |
1 |
4604 |
18445 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวีรภัทรา ปู่กอง |
ป.4 |
1 |
4605 |
17988 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกฤติกา ไชยมงคล |
ป.4 |
1 |
4606 |
18048 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา ยะสิทธิ์ |
ป.4 |
1 |
4607 |
17695 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐริมา สิงห์คำ |
ป.4 |
1 |
4608 |
19147 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ลดา ไชยยา |
ป.4 |
1 |
4609 |
19128 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา มานะจิต |
ป.4 |
1 |
4610 |
18436 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรนันท์ บำรุงอินทร์ |
ป.4 |
1 |
4611 |
17658 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมนัสชนัญ คำปันแก้ว |
ป.4 |
1 |
4612 |
18074 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนกนันท์ ปิงบ้านเหล่า |
ป.4 |
1 |
4613 |
17742 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิสรา ใจหาญ |
ป.4 |
1 |
4614 |
18010 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรมิตา เป็งเขื่อน |
ป.4 |
1 |
4615 |
19167 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณัฐดา แก้วราศรี |
ป.4 |
1 |
4616 |
18438 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติพงศ์ พรหมเสน |
ป.4 |
2 |
4617 |
19142 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชวัลวิทย์ คำปากูล |
ป.4 |
2 |
4618 |
17713 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพันกร พันธ์คำเกิด |
ป.4 |
2 |
4619 |
18029 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐดนัย สิงห์แก้ว |
ป.4 |
2 |
4620 |
17709 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตพัฒน์ มณีใจ |
ป.4 |
2 |
4621 |
19149 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัครภัทร บุญยัง |
ป.4 |
2 |
4622 |
18441 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวิช กัลย์จาฤก |
ป.4 |
2 |
4623 |
18068 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนพัฒน์ อินยาศรี |
ป.4 |
2 |
4624 |
19131 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรวัช ชัยวิเสน |
ป.4 |
2 |
4625 |
18433 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรกรรณ ผิวชะอุ่ม |
ป.4 |
2 |
4626 |
17667 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤษกร แน่งน้อย |
ป.4 |
2 |
4627 |
19141 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรวดี อุดใส |
ป.4 |
2 |
4628 |
17653 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศิรภัสสร ผาติ๊บ |
ป.4 |
2 |
4629 |
17725 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรปวีณ์ กฤตาธีรกุล |
ป.4 |
2 |
4630 |
18078 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมัญชุภา ยาสาร |
ป.4 |
2 |
4631 |
18025 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิตตา จิตมโนวรรณ์ |
ป.4 |
2 |
4632 |
18417 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณิกา ศรัทธาคลัง |
ป.4 |
2 |
4633 |
17659 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ตันปะละ |
ป.4 |
2 |
4634 |
17644 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกพิชญ์ โกฏสืบ |
ป.4 |
2 |
4635 |
19130 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธีรา ฟูอุด |
ป.4 |
2 |
4636 |
19136 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันยาพร ชัยปภาวสิทธิ์ |
ป.4 |
2 |
4637 |
17705 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณยนุช อัทธุโน |
ป.4 |
2 |
4638 |
17689 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวดี ชำนาญการ |
ป.4 |
2 |
4639 |
18419 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศุภิสรา กัลปารี |
ป.4 |
2 |
4640 |
17690 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจันทร์นิภา สันมา |
ป.4 |
2 |
4641 |
19150 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรดาภัทร ยอดกำลัง |
ป.4 |
2 |
4642 |
17643 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา อินใจ |
ป.4 |
2 |
4643 |
18081 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวราดา มั่งมีเจริญสุข |
ป.4 |
2 |
4644 |
19171 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลิตา วงศ์เชาวสกุล |
ป.4 |
2 |
4645 |
17732 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญาณ์ ตระกูลขยัน |
ป.4 |
2 |
4646 |
18023 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจตุรพร วงค์จันทร์ |
ป.4 |
2 |
4647 |
19138 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงประกายเพชร เอวะบุญ |
ป.4 |
2 |
4648 |
19525 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยชมพู คุ้มมี |
ป.4 |
2 |
4649 |
17704 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา คำตื้อ |
ป.4 |
2 |
4650 |
18036 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสิริณดา ตาละกา |
ป.4 |
2 |
4651 |
17693 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนัญชิดา หิรัญภัทรสกุล |
ป.4 |
2 |
4652 |
17701 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเกวลี นามวงศ์ |
ป.4 |
2 |
4653 |
17703 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาภา ศรีชัย |
ป.4 |
2 |
4654 |
17641 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนินญา มนเทียน |
ป.4 |
2 |
4655 |
18004 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัค โกฏคำ |
ป.4 |
2 |
4656 |
17717 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกมล พรหมเทพ |
ป.4 |
3 |
4657 |
19157 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรภัทร จันต๊ะมา |
ป.4 |
3 |
4658 |
17625 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ หวันน้อย |
ป.4 |
3 |
4659 |
18865 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธรณ์ ธนะคุณศรี |
ป.4 |
3 |
4660 |
17624 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร สุขเสริม |
ป.4 |
3 |
4661 |
20171 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤษณพงศ์ ธิวงค์ |
ป.4 |
3 |
4662 |
17673 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฉัตรชนก อุ่นคำมี |
ป.4 |
3 |
4663 |
20173 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคมเพชร ยุชมภู |
ป.4 |
3 |
4664 |
18056 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภวัฒน์ ธรรมวงค์ |
ป.4 |
3 |
4665 |
19866 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทภัทร รัตนวงศ์ |
ป.4 |
3 |
4666 |
19256 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัทธดนย์ เป็งขวัญ |
ป.4 |
3 |
4667 |
17669 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิรวิทย์ ศรีสุวรรณ์ |
ป.4 |
3 |
4668 |
19161 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรเมศวร์ เครือวิเสน |
ป.4 |
3 |
4669 |
18082 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจุฑาวัฒน์ ภูปิงบุตร |
ป.4 |
3 |
4670 |
17983 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีระพัฒน์ จารุพันธ์ |
ป.4 |
3 |
4671 |
18053 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ เพราะปลูก |
ป.4 |
3 |
4672 |
17682 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัฐภูมิ กิติคำ |
ป.4 |
3 |
4673 |
19156 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร์ ของเดิม |
ป.4 |
3 |
4674 |
19140 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรชนน ทะปาละ |
ป.4 |
3 |
4675 |
18030 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภคพล ใจสาร |
ป.4 |
3 |
4676 |
18079 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาริฉัตร คำอ้าย |
ป.4 |
3 |
4677 |
18443 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเดือนเพ็ญ มีน้อย |
ป.4 |
3 |
4678 |
18061 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ จันศักดิ์ |
ป.4 |
3 |
4679 |
20170 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัชชญา แผ่นชมภู |
ป.4 |
3 |
4680 |
17664 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรศยา สาระยิ่ง |
ป.4 |
3 |
4681 |
18075 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชลิตา คำหล้า |
ป.4 |
3 |
4682 |
19159 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัคภร วงค์อำนาจ |
ป.4 |
3 |
4683 |
17723 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันท์นภัส วิมานรัตน์ |
ป.4 |
3 |
4684 |
17733 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินธิดา พรมใจ |
ป.4 |
3 |
4685 |
19133 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวาริชพรรธน์ ท้าวบุญเรือง |
ป.4 |
3 |
4686 |
18073 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกาญจน์ธนภัทร ธรรมสิทธิ์ |
ป.4 |
3 |
4687 |
17686 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกนันท์ มะลิวอ |
ป.4 |
3 |
4688 |
17640 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรปรียา ยะเรือนงาม |
ป.4 |
3 |
4689 |
20172 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรภิญญา ดวงทิพย์ |
ป.4 |
3 |
4690 |
18444 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปัณฑิตา นันตาดี |
ป.4 |
3 |
4691 |
17662 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรกช เมืองใจมา |
ป.4 |
3 |
4692 |
17991 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธีราภรณ์ เกตุหมัด |
ป.4 |
3 |
4693 |
17740 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปรียานุช บุตรมังคะ |
ป.4 |
3 |
4694 |
18047 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา วาวแวว |
ป.4 |
3 |
4695 |
17687 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ สมศรี |
ป.4 |
3 |
4696 |
19132 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินธิดา แสนคำตัน |
ป.4 |
3 |
4697 |
17746 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัศม์เดช แซ่เลอ |
ป.4 |
4 |
4698 |
17984 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนท์ปวิช แผ่นทอง |
ป.4 |
4 |
4699 |
18450 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยณัฐ นามวงค์ |
ป.4 |
4 |
4700 |
17661 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธราเทพ เวียงคำ |
ป.4 |
4 |
4701 |
19176 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรวิช วรรณเลิศ |
ป.4 |
4 |
4702 |
18054 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัยยาวุฒิ หาญมนตรี |
ป.4 |
4 |
4703 |
18042 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวิชญ์ คำน้อย |
ป.4 |
4 |
4704 |
18016 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิรวิชญ์ มหาวรรณศรี |
ป.4 |
4 |
4705 |
18435 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชนนท์ ศรีแปงวงศ์ |
ป.4 |
4 |
4706 |
18043 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเพิ่มทรัพย์ สุกใส |
ป.4 |
4 |
4707 |
17720 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน จันทร์สืบ |
ป.4 |
4 |
4708 |
17629 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคภูมิ พลเมฆ |
ป.4 |
4 |
4709 |
18031 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศ์พลิน ยอดอินต๊ะ |
ป.4 |
4 |
4710 |
18057 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุวัตน์ จะงาม |
ป.4 |
4 |
4711 |
17632 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐนันท์ วิงวอน |
ป.4 |
4 |
4712 |
18026 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติศักดิ์ บุตรคำลือ |
ป.4 |
4 |
4713 |
19129 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพร้อมทรัพย์ แก้วกำเนิด |
ป.4 |
4 |
4714 |
18442 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัช เทพปันติ |
ป.4 |
4 |
4715 |
17665 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุวัฒน์ แก้วฟูสาย |
ป.4 |
4 |
4716 |
17628 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต อิ่นเเก้วสืบ |
ป.4 |
4 |
4717 |
18071 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนพเดช เอือจิตร์ |
ป.4 |
4 |
4718 |
18033 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกฤติญาภรณ์ ฟังเย็น |
ป.4 |
4 |
4719 |
17735 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงโชติกา ฝั้นกันทา |
ป.4 |
4 |
4720 |
19158 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนิศรา ติ๊บอุด |
ป.4 |
4 |
4721 |
18024 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงโชติกา ฟูใจ |
ป.4 |
4 |
4722 |
19152 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชาพร คำทิพย์ |
ป.4 |
4 |
4723 |
17724 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา ใสตัน |
ป.4 |
4 |
4724 |
18432 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอรดา แสงทวีชัย |
ป.4 |
4 |
4725 |
18455 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญา ขาวสวัสดิ์ |
ป.4 |
4 |
4726 |
20175 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญวรัตม์ ศรีหนุ้น |
ป.4 |
4 |
4727 |
20176 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา หมูเครือ |
ป.4 |
4 |
4728 |
17727 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา กันทะวงค์ |
ป.4 |
4 |
4729 |
17700 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชามญธุ์ กองหนุน |
ป.4 |
4 |
4730 |
17985 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศิรินภา ทาใจ |
ป.4 |
4 |
4731 |
19865 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชชา ใจใส |
ป.4 |
4 |
4732 |
17726 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชากานต์ มอญศรี |
ป.4 |
4 |
4733 |
17731 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิราพร สิงห์คำ |
ป.4 |
4 |
4734 |
18052 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัยย์ญาดา จงมีสัตย์ |
ป.4 |
4 |
4735 |
17728 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงต้นหนาว สอาดศรี |
ป.4 |
4 |
4736 |
20174 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรัชยา จิตตะคำ |
ป.4 |
4 |
4737 |
19139 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญจพร จิตมนตรี |
ป.4 |
4 |
4738 |
19174 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริษฐา สืบชาติ |
ป.4 |
4 |
4739 |
19160 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปาราเมศ ตุงใย |
ป.4 |
5 |
4740 |
17710 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมิรพี ประกอบกิจ |
ป.4 |
5 |
4741 |
19173 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ มาเฟือง |
ป.4 |
5 |
4742 |
18044 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุธีวัฒน์ วงค์ลังกา |
ป.4 |
5 |
4743 |
19148 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต อินปนันท์ |
ป.4 |
5 |
4744 |
17982 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศักดิ์นรินทร์ หมายคอย |
ป.4 |
5 |
4745 |
19166 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนเทพ ยอดดี |
ป.4 |
5 |
4746 |
17999 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายน้ำเหนือ โสชัยวงค์ |
ป.4 |
5 |
4747 |
17996 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยพล งามหน้า |
ป.4 |
5 |
4748 |
19172 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยพล มูลนาศักดิ์ |
ป.4 |
5 |
4749 |
19137 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวิชญ์ มณีเนตร |
ป.4 |
5 |
4750 |
20179 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชิติพัทธ์ พ่วงบ้านแพน |
ป.4 |
5 |
4751 |
17636 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนาวิล ขอน้อย |
ป.4 |
5 |
4752 |
18038 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติวัฒน์ จงกล |
ป.4 |
5 |
4753 |
19581 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกานตพงศ์ ถนอมเผ่า |
ป.4 |
5 |
4754 |
18415 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนบดินทร์ มั่งทองลดา |
ป.4 |
5 |
4755 |
18012 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ วงศ์ต่อม |
ป.4 |
5 |
4756 |
18011 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเจษฎา โท๊ะนาบุตร |
ป.4 |
5 |
4757 |
18017 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัสนี ไบร์ท วาชูกวู |
ป.4 |
5 |
4758 |
17634 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธัชนนท์ สมบูรณ์ |
ป.4 |
5 |
4759 |
18420 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงโชติกา สุขสงวน |
ป.4 |
5 |
4760 |
19165 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก สมคะเน |
ป.4 |
5 |
4761 |
18005 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา ต๊ะเครือ |
ป.4 |
5 |
4762 |
17748 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฐิติกานต์ เหล่าชัย |
ป.4 |
5 |
4763 |
17652 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรุตา นำบุญจิตต์ |
ป.4 |
5 |
4764 |
19164 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธันยภัทร ทัศนียกุล |
ป.4 |
5 |
4765 |
17688 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนารีรัตน์ ลาทนุ |
ป.4 |
5 |
4766 |
18021 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกชพร วงษ์แดง |
ป.4 |
5 |
4767 |
18019 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญติชา มีตา |
ป.4 |
5 |
4768 |
20178 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนกชนม์ สอนเขื่อน |
ป.4 |
5 |
4769 |
18064 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอารยา ใจมาเชื้อ |
ป.4 |
5 |
4770 |
18046 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐกานต์ วรรณเลิศ |
ป.4 |
5 |
4771 |
17654 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์ธีรา ชะนะภู |
ป.4 |
5 |
4772 |
17691 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรวินท์ภา ดีมาก |
ป.4 |
5 |
4773 |
18045 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรัชญา เต็มสาร |
ป.4 |
5 |
4774 |
19179 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชณิตา ทิวันปลูก |
ป.4 |
5 |
4775 |
19134 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาภา ทุมดี |
ป.4 |
5 |
4776 |
17744 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ ฝางคนรัก |
ป.4 |
5 |
4777 |
18434 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชนน ไชยมงคล |
ป.4 |
6 |
4778 |
17683 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนพคุณ การหมั่น |
ป.4 |
6 |
4779 |
17638 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสรวิศ เเจ้งประจักษ์ |
ป.4 |
6 |
4780 |
17676 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวุฒิ ศรีพรมมา |
ป.4 |
6 |
4781 |
19169 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธฤษณัช สุขป้อม |
ป.4 |
6 |
4782 |
18055 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรันย์ มูลบ้านดง |
ป.4 |
6 |
4783 |
18015 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิพงษ์ แสนสืบ |
ป.4 |
6 |
4784 |
19155 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยพล นวลอนงค์ |
ป.4 |
6 |
4785 |
19177 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุ เสาวลักษณ์กุล |
ป.4 |
6 |
4786 |
18002 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรุ่งโรจน์ ปอนสืบ |
ป.4 |
6 |
4787 |
18040 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยะภูมิ อินต๊ะจันทร์ |
ป.4 |
6 |
4788 |
19594 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอื้ออังกูร เฟื่องฟูธรรม |
ป.4 |
6 |
4789 |
20183 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร นันตา |
ป.4 |
6 |
4790 |
20180 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตเมธ สมเสียง |
ป.4 |
6 |
4791 |
18848 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายโกศล แซ่แจ๋ว |
ป.4 |
6 |
4792 |
18028 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ต๊ะโก |
ป.4 |
6 |
4793 |
17997 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ อภิญารัตน์ |
ป.4 |
6 |
4794 |
17672 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐดนัย ทิยาว |
ป.4 |
6 |
4795 |
17677 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน สืบศักดิ์ |
ป.4 |
6 |
4796 |
19144 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัฐชติกานต์ ขวัญกิจศักดา |
ป.4 |
6 |
4797 |
17657 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณยาพร พรหมเสน |
ป.4 |
6 |
4798 |
17729 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนาภัทร วงค์สาย |
ป.4 |
6 |
4799 |
17646 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัลยาพัชร ทะนันชัย |
ป.4 |
6 |
4800 |
17692 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพ็ญพิสุทธิ์ เกิดถิ่น |
ป.4 |
6 |
4801 |
18439 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชาภา พรหมอย่า |
ป.4 |
6 |
4802 |
19153 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนิดา สองเป็ง |
ป.4 |
6 |
4803 |
17642 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาดา แก้วคำมา |
ป.4 |
6 |
4804 |
18008 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภิรมย์ญา คิดอ่าน |
ป.4 |
6 |
4805 |
18009 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสรา ปันแก้ว |
ป.4 |
6 |
4806 |
18034 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจรัสพร ต๊ะบรรจง |
ป.4 |
6 |
4807 |
19162 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณรดา พูลเงิน |
ป.4 |
6 |
4808 |
18437 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภูริชญา บุญนาค |
ป.4 |
6 |
4809 |
17989 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิดา สุขพี้ |
ป.4 |
6 |
4810 |
20181 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปราดา เทพฝั้น |
ป.4 |
6 |
4811 |
18062 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรธิดา เหล็กดี |
ป.4 |
6 |
4812 |
17986 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยลดา เมืองมา |
ป.4 |
6 |
4813 |
20182 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์วรัตน์ พรหมวัง |
ป.4 |
6 |
4814 |
17739 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอุรัสยา ธิซาว |
ป.4 |
6 |
4815 |
17696 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนารายา จันทร |
ป.4 |
6 |
4816 |
18001 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพันวา วรรณแก้ว |
ป.4 |
7 |
4817 |
18027 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติศักดิ์ อัตฒเศรษฐ์กุล |
ป.4 |
7 |
4818 |
18454 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณธกร มีสะอาด |
ป.4 |
7 |
4819 |
18440 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรันภัทร ไหวคิด |
ป.4 |
7 |
4820 |
19183 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเลิศพิสิฐ มณีทิพย์ |
ป.4 |
7 |
4821 |
18041 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยังกูร ตั้งเชิง |
ป.4 |
7 |
4822 |
17681 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตภาส วิไลรัตน์ |
ป.4 |
7 |
4823 |
19185 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤฎติน แสงเรือน |
ป.4 |
7 |
4824 |
17967 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร โสภาวรรณ์ |
ป.4 |
7 |
4825 |
18013 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิติภัทร นวลสาย |
ป.4 |
7 |
4826 |
17675 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูตะวัน ตรัสสุภาพ |
ป.4 |
7 |
4827 |
17674 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเพชรตะวัน ตรัสสุภาพ |
ป.4 |
7 |
4828 |
19181 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงศ์หิรัญ กันทะ |
ป.4 |
7 |
4829 |
18039 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนพัฒน์ แก้วสาย |
ป.4 |
7 |
4830 |
17671 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูธีรัช วงศ์สวาส |
ป.4 |
7 |
4831 |
17679 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรบดินทร์ วงศ์สร้างทรัพย์ |
ป.4 |
7 |
4832 |
17630 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเตชิต พรหมชัยศรี |
ป.4 |
7 |
4833 |
17960 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกัมปนาท จักรแก้ว |
ป.4 |
7 |
4834 |
18451 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิตติพัฒน์ สิงห์ไชย |
ป.4 |
7 |
4835 |
17965 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปกเกล้า ทองใบ |
ป.4 |
7 |
4836 |
19182 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐนิตนันท์ ขัตติข่าย |
ป.4 |
7 |
4837 |
18035 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาริฉัตร ยะถา |
ป.4 |
7 |
4838 |
17650 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพร โกษาวัง |
ป.4 |
7 |
4839 |
17747 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญาณ์ ทะสุดใจ |
ป.4 |
7 |
4840 |
17694 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเนตรา ศรีนครธรรม |
ป.4 |
7 |
4841 |
18020 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกรวรรณ สุขเกษม |
ป.4 |
7 |
4842 |
19184 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญญาภา ดวงคำ |
ป.4 |
7 |
4843 |
17722 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิดาภา จุไร |
ป.4 |
7 |
4844 |
17736 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัญญา โท๊ะนาบุตร |
ป.4 |
7 |
4845 |
19186 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพีชญาภรณ์ คนการ |
ป.4 |
7 |
4846 |
17706 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงยรินทิพย์ จันทร์แก้ว |
ป.4 |
7 |
4847 |
18065 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัทร เสาสีนาด |
ป.4 |
7 |
4848 |
17730 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยธิดา มาน้อย |
ป.4 |
7 |
4849 |
18452 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณภัค นพรัตนาพรรณ |
ป.4 |
7 |
4850 |
18453 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวธูณิมา เจริญเลิศ |
ป.4 |
7 |
4851 |
17697 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเขมินทรา โชคจิตติพัฒน์ |
ป.4 |
7 |
4852 |
17737 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนวินดา พรมนำ |
ป.4 |
7 |
4853 |
17750 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศรัณย์ เหล็กดี |
ป.5 |
1 |
4854 |
19257 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุญณกฤษฏิ์ อุดร |
ป.5 |
1 |
4855 |
18705 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินาธิป พรมนำ |
ป.5 |
1 |
4856 |
19828 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรุจิภาส ฉิมประเสริฐ |
ป.5 |
1 |
4857 |
18745 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพงษ์ ตุ้ยสืบ |
ป.5 |
1 |
4858 |
17754 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศตวรรษ พงค์นุช |
ป.5 |
1 |
4859 |
18866 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณพสธร เกตุแก้ว |
ป.5 |
1 |
4860 |
17912 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปกรณ์ เจริญผล |
ป.5 |
1 |
4861 |
18710 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชนน สีอุด |
ป.5 |
1 |
4862 |
17831 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูวรินทร์ หมื่นอินทอง |
ป.5 |
1 |
4863 |
17877 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพงศ์ ไชยจิตต์ |
ป.5 |
1 |
4864 |
17972 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอาณัฐกมล อดแน่น |
ป.5 |
1 |
4865 |
17836 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพงษ์ เทียมอินต๊ะ |
ป.5 |
1 |
4866 |
18728 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต สุทธิรักษ์ |
ป.5 |
1 |
4867 |
17832 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุรสิทธิ์ โสดา |
ป.5 |
1 |
4868 |
17952 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรวัฒน์ สาระยิ่ง |
ป.5 |
1 |
4869 |
17870 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรชต แสนศิริ |
ป.5 |
1 |
4870 |
18707 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฐาปกรณ์ ตากกล้า |
ป.5 |
1 |
4871 |
17911 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเดชาธร โนใจต๊ะสอน |
ป.5 |
1 |
4872 |
17938 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ วงศ์สามาตร |
ป.5 |
1 |
4873 |
17849 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทิฆัมภรณ์ เขียวสาย |
ป.5 |
1 |
4874 |
18770 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐฐาวีรนุช วงศ์วารแก้ว |
ป.5 |
1 |
4875 |
17822 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลภัสรดา คำโคตร |
ป.5 |
1 |
4876 |
17887 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงประกายรุ้ง สุขพี้ |
ป.5 |
1 |
4877 |
17862 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทิกานต์ สีสด |
ป.5 |
1 |
4878 |
17785 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศิกานต์ วันสาร |
ป.5 |
1 |
4879 |
17942 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาดา มีอัฐมั่น |
ป.5 |
1 |
4880 |
18732 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงโชติกานต์ คำภิระวงศ์ |
ป.5 |
1 |
4881 |
19435 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชาภา ขัดศรี |
ป.5 |
1 |
4882 |
17975 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรภร สอดสี |
ป.5 |
1 |
4883 |
17933 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิตา ศรีวันไชย |
ป.5 |
1 |
4884 |
19824 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธวัลพร ชมภูจา |
ป.5 |
1 |
4885 |
17893 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐชา มาลัย |
ป.5 |
1 |
4886 |
17768 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ ยมสาธาร |
ป.5 |
1 |
4887 |
18734 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิชา ต๊ะเอ้ย |
ป.5 |
1 |
4888 |
17861 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐชนันท์ ทำเนียบ |
ป.5 |
1 |
4889 |
17939 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาภา ราชกิจ |
ป.5 |
1 |
4890 |
18715 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนาราภัทร ขันคำ |
ป.5 |
1 |
4891 |
17777 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรุจิราพร วงค์หอคำ |
ป.5 |
1 |
4892 |
18726 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชาพร เครือจันต๊ะ |
ป.5 |
1 |
4893 |
17848 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเกวลิน หาญสืบ |
ป.5 |
1 |
4894 |
17828 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมชวิน เรืองเดช |
ป.5 |
1 |
4895 |
18711 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลภัสรดา คำภีระแปง |
ป.5 |
1 |
4896 |
17894 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา งามสม |
ป.5 |
1 |
4897 |
17855 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรกานต์ เทพศิริ |
ป.5 |
1 |
4898 |
18755 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนนทกร เขื่อนตัก |
ป.5 |
2 |
4899 |
17920 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิพัตร์ เต็มทรัพย์ |
ป.5 |
2 |
4900 |
19531 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภานุวิชญ์ ธิป้อ |
ป.5 |
2 |
4901 |
17872 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภกร ทรงทอง |
ป.5 |
2 |
4902 |
18744 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทร เค็นแพง |
ป.5 |
2 |
4903 |
17916 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายมงคล นาคจรูญ |
ป.5 |
2 |
4904 |
18719 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายตรัยคุณ วังขวา |
ป.5 |
2 |
4905 |
19190 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกนิรันดร์ เชี่ยวชาญถาวรสุข |
ป.5 |
2 |
4906 |
17791 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชัชพงศ์ น้อยอุ่นเรือน |
ป.5 |
2 |
4907 |
17790 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรพงษ์ ผลประเสริฐ |
ป.5 |
2 |
4908 |
19529 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพรพิพัทธ์ คงหวัง |
ป.5 |
2 |
4909 |
18741 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัฐ ไตรรัตนศักดิ์ |
ป.5 |
2 |
4910 |
18763 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัชร์ ตาเร็ว |
ป.5 |
2 |
4911 |
17913 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนพวัฒน์ ดวงแก้ว |
ป.5 |
2 |
4912 |
17881 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปารินทร์ มากศิริกุล |
ป.5 |
2 |
4913 |
17883 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐธชัย สอดสี |
ป.5 |
2 |
4914 |
17789 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรดนัย กันทะ |
ป.5 |
2 |
4915 |
19187 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนิสร จำปาเลิศ |
ป.5 |
2 |
4916 |
17797 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุทธิดนัย งามละม้าย |
ป.5 |
2 |
4917 |
17833 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรพัฒน์ ประพฤติ |
ป.5 |
2 |
4918 |
18697 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนาธิป ทองหล่อ |
ป.5 |
2 |
4919 |
17838 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกัมปนาท ยินดีรส |
ป.5 |
2 |
4920 |
17755 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปฐพี เลขาปัญญาพร |
ป.5 |
2 |
4921 |
17906 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยไพลิน เป้าประกิจ |
ป.5 |
2 |
4922 |
17889 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐริกา แก้วอรุณ |
ป.5 |
2 |
4923 |
19859 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภคพร อาจภักดี |
ป.5 |
2 |
4924 |
18717 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญวรัตม์ เส็งเอี่ยม |
ป.5 |
2 |
4925 |
18702 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณวริณ ชัยวงค์ |
ป.5 |
2 |
4926 |
18690 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรักษิณา ใจคำ |
ป.5 |
2 |
4927 |
17846 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญพร วงค์หาญ |
ป.5 |
2 |
4928 |
18704 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเขมจิรา กาญจนะคงคา |
ป.5 |
2 |
4929 |
17819 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทัชพร กันทะวงศ์ |
ป.5 |
2 |
4930 |
18738 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ ตาจีน |
ป.5 |
2 |
4931 |
18759 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา อุตมา |
ป.5 |
2 |
4932 |
18729 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรทิวา ทองวงค์ |
ป.5 |
2 |
4933 |
19532 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนวันต์ โต๊ะเหลือ |
ป.5 |
2 |
4934 |
17850 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญวตา วิไล |
ป.5 |
2 |
4935 |
18737 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลลิดา เคหะลูน |
ป.5 |
2 |
4936 |
17865 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยะธิดา มหามงคล |
ป.5 |
2 |
4937 |
17781 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรนภัส มะโนสม |
ป.5 |
2 |
4938 |
17898 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัณณิตา ธิยะ |
ป.5 |
2 |
4939 |
17806 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภัสสร วงศ์ปิงคำ |
ป.5 |
2 |
4940 |
17896 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกรรณิการ์ อินทรวิจิตร |
ป.5 |
2 |
4941 |
19873 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอติกานต์ สมรักษ์ |
ป.5 |
2 |
4942 |
17973 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพร โกอินต๊ะ |
ป.5 |
2 |
4943 |
18762 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอัฟฟาน ตรีบุญเมือง |
ป.5 |
3 |
4944 |
18730 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุวิจักขณ์ วงค์จา |
ป.5 |
3 |
4945 |
17762 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ งามแข็ง |
ป.5 |
3 |
4946 |
19598 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภูมิ ขันธกร |
ป.5 |
3 |
4947 |
18758 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสกลวรรธน์ ไชยเจริญ |
ป.5 |
3 |
4948 |
18431 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูชิสส์ สิทธิ์โชคเสรี |
ป.5 |
3 |
4949 |
17829 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอทิวราห์ อินไชย |
ป.5 |
3 |
4950 |
17918 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนราวิชญ์ นันท์ตา |
ป.5 |
3 |
4951 |
18750 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทักษ์ดนัย กองหล้า |
ป.5 |
3 |
4952 |
18754 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติกานต์ หงษ์ด้อย |
ป.5 |
3 |
4953 |
17766 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนัธทวัฒน์ กิติสาย |
ป.5 |
3 |
4954 |
17843 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐธรัณย์ ชัยเทพ |
ป.5 |
3 |
4955 |
20184 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรวิชญ์ เทือกตา |
ป.5 |
3 |
4956 |
17835 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภูมิ อ่องคล้าย |
ป.5 |
3 |
4957 |
20185 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรพล อินต๊ะขัน |
ป.5 |
3 |
4958 |
17959 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรายุทธ ชูภาพันธ์ |
ป.5 |
3 |
4959 |
18742 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคุณานนท์ เขื่อนสอน |
ป.5 |
3 |
4960 |
19590 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธันย์ธนานันท์ สุมิตสุตานนท์ |
ป.5 |
3 |
4961 |
17794 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนพงษ์ วงศ์จันทร์ |
ป.5 |
3 |
4962 |
17796 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติศักดิ์ เครือคำหล้า |
ป.5 |
3 |
4963 |
18735 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธัญกร หมี้แสน |
ป.5 |
3 |
4964 |
18757 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภคพงษ์ ธรรมสิทธิ์ |
ป.5 |
3 |
4965 |
17758 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเอกรัน ทิพย์ฝั้น |
ป.5 |
3 |
4966 |
17764 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร เครือติ๊บ |
ป.5 |
3 |
4967 |
18701 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคินัย ลำพูน |
ป.5 |
3 |
4968 |
19597 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายก้องกิดาการ วรรณสุขวงศ์ |
ป.5 |
3 |
4969 |
18756 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเขมิกา เครือสบจาง |
ป.5 |
3 |
4970 |
18753 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยชมภู ตาบุญ |
ป.5 |
3 |
4971 |
17905 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอมลวรรณ ตะมะพุฒ |
ป.5 |
3 |
4972 |
18743 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ เรือนสุข |
ป.5 |
3 |
4973 |
17771 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ จันทาพูน |
ป.5 |
3 |
4974 |
17818 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา กองแก้ว |
ป.5 |
3 |
4975 |
17950 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชญา ตะมะ |
ป.5 |
3 |
4976 |
18751 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอิสราภรณ์ ด่านกระโทก |
ป.5 |
3 |
4977 |
17927 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขวัญฤทัย ใสจอมศรี |
ป.5 |
3 |
4978 |
18760 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา ยศวงค์เรือน |
ป.5 |
3 |
4979 |
18724 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญานุช เสนธา |
ป.5 |
3 |
4980 |
17772 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภิชญา จันทร์ใส |
ป.5 |
3 |
4981 |
17892 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐธิดา มาชัยวงค์ |
ป.5 |
3 |
4982 |
17815 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมินรญา ปอนสืบ |
ป.5 |
3 |
4983 |
17854 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐรวดี แก้วมูล |
ป.5 |
3 |
4984 |
17935 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนฤมล ทิพเนตร |
ป.5 |
3 |
4985 |
17825 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิญญา มูลรอด |
ป.5 |
3 |
4986 |
17879 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิวกร ลับแล |
ป.5 |
4 |
4987 |
17752 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฏฐิวัชร ศรีใจ |
ป.5 |
4 |
4988 |
18736 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคณิณ อินทนนท์ |
ป.5 |
4 |
4989 |
20186 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอรรธพันธ์ สุตุ่น |
ป.5 |
4 |
4990 |
18714 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฤทธิกร จิตใหญ่ |
ป.5 |
4 |
4991 |
17834 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรสิทธิ์ สอนปาน |
ป.5 |
4 |
4992 |
17837 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชตะ ยศบุรี |
ป.5 |
4 |
4993 |
17921 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภานุศักดิ์ วางวงค์ |
ป.5 |
4 |
4994 |
18713 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธาวิน สมัครการค้า |
ป.5 |
4 |
4995 |
17922 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุทาเทพ กลิ่นเนตร |
ป.5 |
4 |
4996 |
17830 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายลำธาร ธีรวัฒน์บุญชัย |
ป.5 |
4 |
4997 |
19827 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต เครือคำน้อย |
ป.5 |
4 |
4998 |
17968 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุรียะศักดิ์ มีกำไร |
ป.5 |
4 |
4999 |
18716 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิยวัฒน์ ประขัน |
ป.5 |
4 |
5000 |
18718 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอาณกร เครือกลางรงค์ |
ป.5 |
4 |
5001 |
17759 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัณณรงค์ เจริญผล |
ป.5 |
4 |
5002 |
17914 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเสถียรพงษ์ ใจแก้ว |
ป.5 |
4 |
5003 |
17919 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ ตันเจริญ |
ป.5 |
4 |
5004 |
17795 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยกฤช ไหวพริบ |
ป.5 |
4 |
5005 |
17856 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภอัปสร ใจบุญ |
ป.5 |
4 |
5006 |
17857 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัฐภิญญา ปินตาเครือ |
ป.5 |
4 |
5007 |
17945 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัจฉราพร ทรายมูล |
ป.5 |
4 |
5008 |
17821 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ใจน้อง |
ป.5 |
4 |
5009 |
18083 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรวรรณ พายสำโรง |
ป.5 |
4 |
5010 |
17864 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก ขันคำตั้ง |
ป.5 |
4 |
5011 |
17860 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาพร บุญปันเชื้อ |
ป.5 |
4 |
5012 |
17891 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญธิดา แก้วศรีงาม |
ป.5 |
4 |
5013 |
17899 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุตาภัทร ฤทธิ์สุวรรณ |
ป.5 |
4 |
5014 |
19826 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลพรรณ ตั้งตัว |
ป.5 |
4 |
5015 |
19526 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรลียา เขื่อนแก้ว |
ป.5 |
4 |
5016 |
17885 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภรภัทร ติ๊บดวงคำ |
ป.5 |
4 |
5017 |
17851 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินธิดา มณีรัตน์ |
ป.5 |
4 |
5018 |
18698 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปรัชญาพร จองดี |
ป.5 |
4 |
5019 |
17901 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงประภัสสรา การดี |
ป.5 |
4 |
5020 |
17820 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญานิน วรรณวงค์ |
ป.5 |
4 |
5021 |
17823 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญาภา บุญภู |
ป.5 |
4 |
5022 |
19825 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรพินิต แดงชัย |
ป.5 |
4 |
5023 |
18746 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศิลามณี ชุ่มเจริญ |
ป.5 |
4 |
5024 |
19527 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณหทัย เหลืองณะลาภีร์ |
ป.5 |
4 |
5025 |
17863 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาภา อินทร์เบ้า |
ป.5 |
4 |
5026 |
19578 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุวิชาดา ไชยแสงคำ |
ป.5 |
4 |
5027 |
17813 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงล้านนา อุดมเดช |
ป.5 |
4 |
5028 |
17979 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนรีกานต์ วงค์เวียน |
ป.5 |
4 |
5029 |
18696 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุกูล เปี่ยมบริบูรณ์ |
ป.5 |
5 |
5030 |
17923 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต จริงมาก |
ป.5 |
5 |
5031 |
17792 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอลงกต ปันตันบุตร |
ป.5 |
5 |
5032 |
17917 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูเบศ ศรียศ |
ป.5 |
5 |
5033 |
17756 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภโชค กระทาง |
ป.5 |
5 |
5034 |
18722 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินวุฒิ จันทร์โอสถ |
ป.5 |
5 |
5035 |
19888 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณชทัต สกุลเบ็ญจะ |
ป.5 |
5 |
5036 |
17842 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรยุทธ บุญยรัตน์ |
ป.5 |
5 |
5037 |
18694 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภคพงษ์ ธรรมวงค์ |
ป.5 |
5 |
5038 |
17757 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรกริช ศรีวิลัย |
ป.5 |
5 |
5039 |
17753 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิตตินันท์ มุณีแก้ว |
ป.5 |
5 |
5040 |
19189 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิสิฐพงศ์ เครือนพรัตน์ |
ป.5 |
5 |
5041 |
17767 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทร แหลมคม |
ป.5 |
5 |
5042 |
18721 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูวนัย เมืองงาม |
ป.5 |
5 |
5043 |
17884 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอนุภัทร ปันลำ |
ป.5 |
5 |
5044 |
17878 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรโชติ หยอกเย้า |
ป.5 |
5 |
5045 |
18703 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ สารเถื่อนแก้ว |
ป.5 |
5 |
5046 |
17964 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ จวนตัว |
ป.5 |
5 |
5047 |
17782 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชาพัชร์ สร้อยสูงเนิน |
ป.5 |
5 |
5048 |
20187 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาดา ปิงแก้ว |
ป.5 |
5 |
5049 |
18706 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพีรดา พรหมอย่า |
ป.5 |
5 |
5050 |
17827 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุญญิศา ทะโยโส |
ป.5 |
5 |
5051 |
17941 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลนันท์ สิงห์เชื้อ |
ป.5 |
5 |
5052 |
17978 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรวิสรา จักรใจวงค์ |
ป.5 |
5 |
5053 |
17824 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุญยวีร์ นาละออง |
ป.5 |
5 |
5054 |
17812 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณจันทร์ ทายะนา |
ป.5 |
5 |
5055 |
17817 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัชรินทร์ อุตสาห์ |
ป.5 |
5 |
5056 |
19872 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาดา เมฆสวรรค์บำรุง |
ป.5 |
5 |
5057 |
17929 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกฤตติกา จันทร์สาย |
ป.5 |
5 |
5058 |
17788 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยะดา วงค์เจริญศรีสุข |
ป.5 |
5 |
5059 |
17784 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา โพธิลังกา |
ป.5 |
5 |
5060 |
17934 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัณฑิลา หมื่นคำแปง |
ป.5 |
5 |
5061 |
17807 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรธิชา ทับทวี |
ป.5 |
5 |
5062 |
17780 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนันธร จิตใหญ่ |
ป.5 |
5 |
5063 |
18708 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชาภัทร วงค์แปง |
ป.5 |
5 |
5064 |
17783 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ไชยมงคล |
ป.5 |
5 |
5065 |
17946 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชกานต์ พรหมฟัง |
ป.5 |
5 |
5066 |
17897 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรรณปพร วงค์สุขใจ |
ป.5 |
5 |
5067 |
17943 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอรกมล ธิยา |
ป.5 |
5 |
5068 |
17810 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญพัชญ์ หล้าขัตย์ |
ป.5 |
5 |
5069 |
17769 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก สุขสว่าง |
ป.5 |
5 |
5070 |
17902 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเนตรชนก เหมยลิน |
ป.5 |
5 |
5071 |
17799 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติศักดิ์ ศรีชัยวงค์ |
ป.5 |
6 |
5072 |
18689 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤติ พรหมจันทร์ |
ป.5 |
6 |
5073 |
19885 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรวัฒน์ กองวิชา |
ป.5 |
6 |
5074 |
17793 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤษฎา มาลัย |
ป.5 |
6 |
5075 |
17802 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพิชัย จันกระสาย |
ป.5 |
6 |
5076 |
18700 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปรเมศวร์ กาชัย |
ป.5 |
6 |
5077 |
18693 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคิรากร สายคำฝั้น |
ป.5 |
6 |
5078 |
18747 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูริณัฐ มะโนใจ |
ป.5 |
6 |
5079 |
17873 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูริรักษ์ อิ่มเอิบ |
ป.5 |
6 |
5080 |
17800 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกอบุญ บุญฉิม |
ป.5 |
6 |
5081 |
17801 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุภเวช สุขใจ |
ป.5 |
6 |
5082 |
18731 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปกรณ์ คำปิงใจ |
ป.5 |
6 |
5083 |
17839 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนายุต พอใจ |
ป.5 |
6 |
5084 |
18739 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวันณศอน เครือบุญมา |
ป.5 |
6 |
5085 |
17909 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐธีร์ ศรีวิลัย |
ป.5 |
6 |
5086 |
18709 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนิพพิชณน์ พึ่งบุญลือ |
ป.5 |
6 |
5087 |
17910 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร ยอดทาเครือ |
ป.5 |
6 |
5088 |
18749 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวิทยพงษ์ หม้อคำมูล |
ป.5 |
6 |
5089 |
17760 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภทีป์ กันทะอิน |
ป.5 |
6 |
5090 |
19251 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฐิตินันท์ อินสา |
ป.5 |
6 |
5091 |
17778 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรดา สัทธรรมนุวงศ์ |
ป.5 |
6 |
5092 |
17826 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอริสา กริดสัมพันธ์ |
ป.5 |
6 |
5093 |
17816 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมณีรัตน์ เอะอะ |
ป.5 |
6 |
5094 |
17867 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยะนันท์ วงค์สุภา |
ป.5 |
6 |
5095 |
17775 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชาคริยา อินจันทร์ |
ป.5 |
6 |
5096 |
17853 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยะธิดา สุรินทร์ |
ป.5 |
6 |
5097 |
17866 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงถาวรีย์ ชุมภูสืบ |
ป.5 |
6 |
5098 |
17948 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญาทิพย์ อินมาเมือง |
ป.5 |
6 |
5099 |
17852 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิรัลพัชร ประกอบผล |
ป.5 |
6 |
5100 |
17903 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัฐฐา บุญมั่น |
ป.5 |
6 |
5101 |
18761 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณัชชา ใจกุศล |
ป.5 |
6 |
5102 |
17951 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญญาทิพย์ ศรีบัวบาน |
ป.5 |
6 |
5103 |
18712 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัณฑิรา แซ่เติ๋น |
ป.5 |
6 |
5104 |
17809 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิ่นณดา สุขสวัสดิ์ |
ป.5 |
6 |
5105 |
17971 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศราสิณี หล่ำแสง |
ป.5 |
6 |
5106 |
17776 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุพรรณษา คำมาบุตร |
ป.5 |
6 |
5107 |
17779 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรรณวรท คำคง |
ป.5 |
6 |
5108 |
17895 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพาณิภัค กูลเงิน |
ป.5 |
6 |
5109 |
17773 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัญฒ์วรัฐฎ์ วงศ์เป็ง |
ป.5 |
6 |
5110 |
17936 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญสินี รินตัน |
ป.5 |
6 |
5111 |
18748 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธีทราภรณ์ ทองนิน |
ป.5 |
6 |
5112 |
17127 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุปผาชาติ ไชยเทพ |
ป.5 |
6 |
5113 |
17751 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิทธิจักษ์ ชุ่มเชย |
ป.5 |
7 |
5114 |
18873 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนิติธาดา ใจไหว |
ป.5 |
7 |
5115 |
18781 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนัธทวัฒน์ คำมูลตา |
ป.5 |
7 |
5116 |
17880 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชะตินณ์ กาวันนา |
ป.5 |
7 |
5117 |
17915 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนภาเดช ยามะนันท์ |
ป.5 |
7 |
5118 |
19584 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัทรพงศ์ ทาสาย |
ป.5 |
7 |
5119 |
17874 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนานนท์ ขัดสีใส |
ป.5 |
7 |
5120 |
18765 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุรษร ฟูทะนันชัย |
ป.5 |
7 |
5121 |
17871 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภกฤต ดอนสินบูรณ์ |
ป.5 |
7 |
5122 |
18782 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชญะ ขาวสวัสดิ์ |
ป.5 |
7 |
5123 |
17875 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤดาการ สิทธิวงศ์ |
ป.5 |
7 |
5124 |
17974 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ พาทีชอบ |
ป.5 |
7 |
5125 |
18777 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตยชญ์ อินฟู |
ป.5 |
7 |
5126 |
18776 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณิกา แก้วสาย |
ป.5 |
7 |
5127 |
19208 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาพร วิโยค |
ป.5 |
7 |
5128 |
20188 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรภร เอื้อเฟื้อ |
ป.5 |
7 |
5129 |
17944 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรวิภา ไชยวรรณ์ |
ป.5 |
7 |
5130 |
18775 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญญพร สมอ๊อด |
ป.5 |
7 |
5131 |
17886 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ แก้วนำมา |
ป.5 |
7 |
5132 |
18764 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงขวัญชนก โมฬีชาติ |
ป.5 |
7 |
5133 |
17890 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอารีรัตน์ ช่างปืน |
ป.5 |
7 |
5134 |
17787 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณยวีร์ ภูวนันท์พุฒิชัย |
ป.5 |
7 |
5135 |
18768 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทิตา แสนคำ |
ป.5 |
7 |
5136 |
18767 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรชนก ลาวัลแก้ว |
ป.5 |
7 |
5137 |
18771 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ขุนพรรัตนพิน |
ป.5 |
7 |
5138 |
17786 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันญานุช เป่าพิษ |
ป.5 |
7 |
5139 |
17814 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์พิชชา ศิริชุ่ม |
ป.5 |
7 |
5140 |
18778 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์พิชชา นิลขลัง |
ป.5 |
7 |
5141 |
18780 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชชาภา บุณยสมภพ |
ป.5 |
7 |
5142 |
18779 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญชริญา ไชยจันลา |
ป.5 |
7 |
5143 |
18774 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมธาวี สุวรรณวงค์ |
ป.5 |
7 |
5144 |
17858 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิณัฐตา ไชยมงคล |
ป.5 |
7 |
5145 |
17932 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชลธิดา คชลัย |
ป.5 |
7 |
5146 |
18766 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญานุช ลังกาเปี้ย |
ป.5 |
7 |
5147 |
18773 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐณิชา ทาเครือ |
ป.5 |
7 |
5148 |
18772 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทอศิลป์ กรวยทอง |
ป.5 |
7 |
5149 |
18769 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงประภาภัทร ทาพันธ์ |
ป.5 |
7 |
5150 |
17907 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฎฐชา จุลเสวก |
ป.5 |
7 |
5151 |
17770 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา ยศเสนา |
ป.5 |
7 |
5152 |
17266 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกณิกนันต์ อินต๊ะตื้อ |
ป.6 |
1 |
5153 |
18347 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ ชัยวิเสน |
ป.6 |
1 |
5154 |
19855 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกีรติ ก๋าสม |
ป.6 |
1 |
5155 |
18314 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรณกฤต พรมริน |
ป.6 |
1 |
5156 |
17620 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธัญกร นาควารี |
ป.6 |
1 |
5157 |
18258 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัฐชานนท์ ใหม่ทรายเปียง |
ป.6 |
1 |
5158 |
17134 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต เมฆห่วง |
ป.6 |
1 |
5159 |
17096 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชร การดื่ม |
ป.6 |
1 |
5160 |
18296 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคุณานนต์ เต็งรัตน์ล้อม |
ป.6 |
1 |
5161 |
18282 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรภัทร นวลอนงค์ |
ป.6 |
1 |
5162 |
18795 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายก้องภพ ปัญญาหลวง |
ป.6 |
1 |
5163 |
17259 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐวุฒิ ปานฟัก |
ป.6 |
1 |
5164 |
18297 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพชรพล อินต๊ะ |
ป.6 |
1 |
5165 |
18299 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปวีณ์กร รักประเสริฐสุข |
ป.6 |
1 |
5166 |
18789 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิวกร กำลังแข็ง |
ป.6 |
1 |
5167 |
17608 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณทัต อินวัน |
ป.6 |
1 |
5168 |
17228 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภพ ภู่เเส |
ป.6 |
1 |
5169 |
17105 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตกร กันทะ |
ป.6 |
1 |
5170 |
17285 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสร จันทร์แปง |
ป.6 |
1 |
5171 |
17255 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกลดา บุญยงค์ |
ป.6 |
1 |
5172 |
18270 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก สุวรรณ์ |
ป.6 |
1 |
5173 |
19199 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเบญญาภา กัลยา |
ป.6 |
1 |
5174 |
17133 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญญลักษณ์ แสงเงิน |
ป.6 |
1 |
5175 |
17610 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์พิชชา ทั่งหิรัญ |
ป.6 |
1 |
5176 |
17211 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวณัฐรัชนีวรรณ จงกล |
ป.6 |
1 |
5177 |
18345 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิญญา หน่วยรักษา |
ป.6 |
1 |
5178 |
17197 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปณิตา เรืองคำ |
ป.6 |
1 |
5179 |
17249 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิรสุดา เจตะภัย |
ป.6 |
1 |
5180 |
18318 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ฉัตรแก้ว |
ป.6 |
1 |
5181 |
17172 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงญาณิศา ลัมยศ |
ป.6 |
1 |
5182 |
18377 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาริตา ประขัน |
ป.6 |
1 |
5183 |
17128 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิยดา พันธสา |
ป.6 |
1 |
5184 |
17122 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐนันท์ เลี้ยวเรียน |
ป.6 |
1 |
5185 |
17257 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภาวดี รักแปง |
ป.6 |
1 |
5186 |
17286 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐญา มะโนวัง |
ป.6 |
1 |
5187 |
17173 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิตรกัญญา นพคุณ |
ป.6 |
1 |
5188 |
17287 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปุณณดา โกวฤทธิ์ |
ป.6 |
1 |
5189 |
18863 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญา ยาใจ |
ป.6 |
1 |
5190 |
17194 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนัญชิดา จันโท |
ป.6 |
1 |
5191 |
19196 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปพิชญา เงินฮอม |
ป.6 |
1 |
5192 |
17126 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชญาณี คนเก่ง |
ป.6 |
1 |
5193 |
17115 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐนิชา ใจเย็น |
ป.6 |
1 |
5194 |
17240 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ไชยวงศ์ |
ป.6 |
1 |
5195 |
17606 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรภร เสาะแสวง |
ป.6 |
1 |
5196 |
17219 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสกุลเพชร วังสุนันท์ |
ป.6 |
2 |
5197 |
18791 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายคุณานนท์ ไวณุนาวิน |
ป.6 |
2 |
5198 |
17278 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทักษ์ดนัย อุทธวัง |
ป.6 |
2 |
5199 |
17153 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัชชา วาวเเวว |
ป.6 |
2 |
5200 |
17113 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนากร แน่งน้อย |
ป.6 |
2 |
5201 |
17185 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภูมิ หงษ์สาม |
ป.6 |
2 |
5202 |
18788 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒน์ วงค์โห้ |
ป.6 |
2 |
5203 |
17258 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรินธร ช่างจัด |
ป.6 |
2 |
5204 |
19193 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพรพิพัฒน์ อินต๊ะรัตน์ |
ป.6 |
2 |
5205 |
17106 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายบุญญาฤทธิ์ ใจแน่น |
ป.6 |
2 |
5206 |
17110 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรเวช ปัทม์แก้ว |
ป.6 |
2 |
5207 |
17267 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกมลดนัย พอใจ |
ป.6 |
2 |
5208 |
18311 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกชกร ซุ่นใช้ |
ป.6 |
2 |
5209 |
18422 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพรนภา จันทนะ |
ป.6 |
2 |
5210 |
17621 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนริศริน ธิดาวงศ์ |
ป.6 |
2 |
5211 |
19195 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพชรวรรณ นามะวงศ์ |
ป.6 |
2 |
5212 |
17158 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุชัญญา ปิงเมือง |
ป.6 |
2 |
5213 |
18267 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอนัญตญา ผาพองยุน |
ป.6 |
2 |
5214 |
18313 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมล คนไว |
ป.6 |
2 |
5215 |
17202 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงไอรดา ณ วงค์จันทร์ |
ป.6 |
2 |
5216 |
19536 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศรัญญา ใจยะ |
ป.6 |
2 |
5217 |
18426 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปิยธิดา กาชาติ |
ป.6 |
2 |
5218 |
17162 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนันทัชพร หน่องาม |
ป.6 |
2 |
5219 |
18790 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปาณิศา ขันธิกุล |
ป.6 |
2 |
5220 |
17171 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพชรพร จันทร์ศิริเลิศ |
ป.6 |
2 |
5221 |
17604 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชาภัทร สีสืบมา |
ป.6 |
2 |
5222 |
17242 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรินรดา วงศ์ช่างเงิน |
ป.6 |
2 |
5223 |
17252 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิชนันท์ แก่นแก้ว |
ป.6 |
2 |
5224 |
17294 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริศรา บุญหมั่น |
ป.6 |
2 |
5225 |
18331 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา เพชรพรหม |
ป.6 |
2 |
5226 |
18349 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐริกา ตัวเหลียว |
ป.6 |
2 |
5227 |
17167 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอริญลดา ใจเที่ยง |
ป.6 |
2 |
5228 |
17196 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาพัชร ดวงแก้ว |
ป.6 |
2 |
5229 |
17200 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธนัชชา ใจวงค์ |
ป.6 |
2 |
5230 |
18286 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศศินัดดา ทิวันปลูก |
ป.6 |
2 |
5231 |
17121 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอริญรดา ทาศรี |
ป.6 |
2 |
5232 |
18315 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัลยกร กอนแก้วสิทธิ์ |
ป.6 |
2 |
5233 |
18265 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุภัสสรา เมืองเปี้ย |
ป.6 |
2 |
5234 |
18317 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ แก้วปินตา |
ป.6 |
2 |
5235 |
18277 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวราภรณ์ ทองสี |
ป.6 |
2 |
5236 |
18263 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณธิดา ไชยมุต |
ป.6 |
2 |
5237 |
17283 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุชาวลี บุญทวี |
ป.6 |
2 |
5238 |
17250 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกาญจนา ทิยาปู |
ป.6 |
2 |
5239 |
17175 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสินธุชา ขันปิงปุ๊ด |
ป.6 |
3 |
5240 |
17136 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิจติพันธ์ การหมั่น |
ป.6 |
3 |
5241 |
17138 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนวัฒ จันทร์พลงาม |
ป.6 |
3 |
5242 |
17100 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาณุพงษ์ สุคำ |
ป.6 |
3 |
5243 |
17220 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีระพงษ์ ดอยลอม |
ป.6 |
3 |
5244 |
17155 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิรวัฒน์ ทำนา |
ป.6 |
3 |
5245 |
17187 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาณุวิชญ์ ประดิษฐ์วงศ์กูล |
ป.6 |
3 |
5246 |
18793 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ฝั้นพรหม |
ป.6 |
3 |
5247 |
17280 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเกียรติพัฒธ์ กันทะวงค์ |
ป.6 |
3 |
5248 |
17281 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายติณณภพ สมปาน |
ป.6 |
3 |
5249 |
18278 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุภัทรพงษ์ คำแก้ว |
ป.6 |
3 |
5250 |
17094 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัณณวิชญ์ สุทธนะ |
ป.6 |
3 |
5251 |
17092 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนครินทร์ บุญล้อม |
ป.6 |
3 |
5252 |
17099 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนิชคุณ ปงอุดทา |
ป.6 |
3 |
5253 |
17454 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤติวินท์ ณ ลำปาง |
ป.6 |
3 |
5254 |
17277 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิระพงศ์ วังสะปัญญา |
ป.6 |
3 |
5255 |
17215 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณพิชญ์ จิตรตรง |
ป.6 |
3 |
5256 |
18325 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิรภพ ไชยศักดา |
ป.6 |
3 |
5257 |
18287 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูมินทร์ ทนันชัย |
ป.6 |
3 |
5258 |
17272 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศักดิ์ติวา เหล็กหล่อ |
ป.6 |
3 |
5259 |
18796 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายญาณพัฒน์ ป้องสมาน |
ป.6 |
3 |
5260 |
17600 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนดล ใจคำต๋า |
ป.6 |
3 |
5261 |
17179 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสหชัย ฟองทา |
ป.6 |
3 |
5262 |
17223 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภโชติ ละอองคำ |
ป.6 |
3 |
5263 |
17109 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพงษ์ธาดา นันตา |
ป.6 |
3 |
5264 |
17268 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพีรณัฐ บุญครอง |
ป.6 |
3 |
5265 |
18328 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเดชาวัต เขื่อนแก้ว |
ป.6 |
3 |
5266 |
17291 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัทร์รดา ทองดี |
ป.6 |
3 |
5267 |
17239 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชฎาพร อินทิยศ |
ป.6 |
3 |
5268 |
18427 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวริศรา เมืองศรีสุข |
ป.6 |
3 |
5269 |
19599 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเพชุตา กีรติธันยาสกุล |
ป.6 |
3 |
5270 |
17169 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉัตรฤดี ชมพูราช |
ป.6 |
3 |
5271 |
17611 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัชยา คำแจ้ |
ป.6 |
3 |
5272 |
17119 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัลย์สุดา เวียงชัย |
ป.6 |
3 |
5273 |
17241 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกวินรดา หมื่นทิ |
ป.6 |
3 |
5274 |
17605 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัญญา คำแจ้ |
ป.6 |
3 |
5275 |
18298 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิมลวรรณ ฉัตรคำแปง |
ป.6 |
3 |
5276 |
18289 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรินรดา ชมเชย |
ป.6 |
3 |
5277 |
17168 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนลินทิพย์ เด่นศิริกุล |
ป.6 |
3 |
5278 |
18285 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธีรยา วงค์ชมภู |
ป.6 |
3 |
5279 |
17165 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงทิพานัน ขจรคำ |
ป.6 |
3 |
5280 |
17290 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกุลสินี ชัยพร |
ป.6 |
3 |
5281 |
17236 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายก้องนที ไชยวรรณ |
ป.6 |
4 |
5282 |
17097 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทินภัทร พิไชยวัง |
ป.6 |
4 |
5283 |
17114 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภคพงศ์ ธิวงค์ |
ป.6 |
4 |
5284 |
17222 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรณกร เจริญใจ |
ป.6 |
4 |
5285 |
17232 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายตรีเทพ ปงผาบ |
ป.6 |
4 |
5286 |
17616 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤต ปันเงินเถาว์ |
ป.6 |
4 |
5287 |
17234 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรพงษ์ พิจอมบุตร |
ป.6 |
4 |
5288 |
17151 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนกันต์ ปอนสืบ |
ป.6 |
4 |
5289 |
19533 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภควัต จักรปล้อง |
ป.6 |
4 |
5290 |
17271 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรัชชานนท์ สินดี |
ป.6 |
4 |
5291 |
18295 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรภัทร เผ่าอ้าย |
ป.6 |
4 |
5292 |
18312 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจตุรภัทร ตุ่นสืบ |
ป.6 |
4 |
5293 |
18260 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปิติภูมิ สุรินทร์วงค์ |
ป.6 |
4 |
5294 |
17180 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนรวิชญ์ ณ ลำปาง |
ป.6 |
4 |
5295 |
17156 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรพรรดิ์ แสนหาร |
ป.6 |
4 |
5296 |
18319 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชินพัฒน์ ปินตาสาย |
ป.6 |
4 |
5297 |
18268 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายไกรวิชญ์ แซ่พ่าน |
ป.6 |
4 |
5298 |
17276 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิรวิชร์ กาจกำแหง |
ป.6 |
4 |
5299 |
17144 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเศรษฐพงศ์ ม้าวทุ่งตัน |
ป.6 |
4 |
5300 |
17178 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพายุภัทร ใจกล้า |
ป.6 |
4 |
5301 |
17216 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐพัฒน์ เหล็กหล่อ |
ป.6 |
4 |
5302 |
17193 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศักรินทร์ ชมภูใบ |
ป.6 |
4 |
5303 |
19198 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกมลภู วงษ์ภู่ |
ป.6 |
4 |
5304 |
17221 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกฤติ วงศ์เกตุ |
ป.6 |
4 |
5305 |
18322 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวัชรินทร์ ตาอินบุตร |
ป.6 |
4 |
5306 |
18276 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวณิชยา บุตรจ๋อย |
ป.6 |
4 |
5307 |
18262 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนภัสสร อรชร |
ป.6 |
4 |
5308 |
17253 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอภิชญา ศรีวงศ์ |
ป.6 |
4 |
5309 |
17293 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกานต์พิชชา จันทร์สืบ |
ป.6 |
4 |
5310 |
17130 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอาทิตญา สอาดศรี |
ป.6 |
4 |
5311 |
17195 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัชญาพร วงศ์สุนะ |
ป.6 |
4 |
5312 |
17251 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพลอยชมพู ปราบหงษ์ |
ป.6 |
4 |
5313 |
17166 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรดามณี วงศ์จินา |
ป.6 |
4 |
5314 |
17244 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงรัชนีกร มะณีทะนัน |
ป.6 |
4 |
5315 |
17282 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงลักษ์ชนก จินะวัง |
ป.6 |
4 |
5316 |
17245 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชัญญานุช ดอกกะฐิน |
ป.6 |
4 |
5317 |
18346 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฉฎาภา รัตนปัญญา |
ป.6 |
4 |
5318 |
17205 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญ์วรา เสมอวงค์ทิพย์ |
ป.6 |
4 |
5319 |
17289 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัชชา ไชยวุฒิ |
ป.6 |
4 |
5320 |
18280 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายรงเทียน ตัน |
ป.6 |
5 |
5321 |
17270 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิพิธธน กิตติขจร |
ป.6 |
5 |
5322 |
17137 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ ปานใจนาม |
ป.6 |
5 |
5323 |
17101 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนดล ศรีไชย |
ป.6 |
5 |
5324 |
18300 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศิพัฒน์ ชวาลาภรณ์ |
ป.6 |
5 |
5325 |
17218 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนฤสรณ์ ไชยอ้าย |
ป.6 |
5 |
5326 |
18274 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชนาภัทร สืบปัญญา |
ป.6 |
5 |
5327 |
17095 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสงกรานต์ นวลสาย |
ป.6 |
5 |
5328 |
18326 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวีรยุทธ ณ ลำปาง |
ป.6 |
5 |
5329 |
17140 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิทธินนท์ เสาคำ |
ป.6 |
5 |
5330 |
17177 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปัญญพนต์ จันทร์สุริยะ |
ป.6 |
5 |
5331 |
17263 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายผดุงเดช พิมสาร |
ป.6 |
5 |
5332 |
18257 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายก้องเกียรติ เบาวะนนท์ |
ป.6 |
5 |
5333 |
17231 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอมรภัทร เมืองตั้ง |
ป.6 |
5 |
5334 |
17176 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐชานนท์ สอนปาน |
ป.6 |
5 |
5335 |
17174 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภัคพล สีโสดา |
ป.6 |
5 |
5336 |
18378 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภาคิน เปียงเครือ |
ป.6 |
5 |
5337 |
18321 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอธิพงษ์ อ้ายชุ่ม |
ป.6 |
5 |
5338 |
17609 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูวณัฎฐ์ วงศ์ทอง |
ป.6 |
5 |
5339 |
17262 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชิตชัย มะโนวัง |
ป.6 |
5 |
5340 |
17143 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวรชิต ทำเล็ก |
ป.6 |
5 |
5341 |
17229 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายมานะศักดิ์ วงค์มี |
ป.6 |
5 |
5342 |
17619 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายฤทธิกร ไชยธิ |
ป.6 |
5 |
5343 |
17623 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกันตพร ต๊ะใจ |
ป.6 |
5 |
5344 |
18293 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงมินทร์ลดา ภิญโญ |
ป.6 |
5 |
5345 |
17248 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงแสงดาว แก้วเหลือ |
ป.6 |
5 |
5346 |
17163 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัทธนันท์ ทาใจ |
ป.6 |
5 |
5347 |
17208 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภมรวรรณ งามสม |
ป.6 |
5 |
5348 |
18294 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิชญานันท์ คอนแป๊ะ |
ป.6 |
5 |
5349 |
18787 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัชรวลัย สื่อนิธิพันธุ์ |
ป.6 |
5 |
5350 |
18324 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณภัทรลภา เครือจันทวารี |
ป.6 |
5 |
5351 |
17602 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพิรานันท์ ปัญญาทิพย์ |
ป.6 |
5 |
5352 |
18786 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวรัชยาภรณ์ ตุ้ยสืบ |
ป.6 |
5 |
5353 |
19246 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณภาพร ศรีแก้ว |
ป.6 |
5 |
5354 |
17274 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ ไว้ท่า |
ป.6 |
5 |
5355 |
18269 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอารียา เปี้ยอุ๊ด |
ป.6 |
5 |
5356 |
18316 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันต์ฤทัย จำปาเลิศ |
ป.6 |
5 |
5357 |
18783 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิราภัทร เปี่ยมบริบูรณ์ |
ป.6 |
5 |
5358 |
18320 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัลชนา ปัญญาเสน |
ป.6 |
5 |
5359 |
18271 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณชนก วงศ์บุตร |
ป.6 |
5 |
5360 |
17601 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงอัสริยาภรณ์ ขัดยอด |
ป.6 |
5 |
5361 |
19871 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทรวดี ธิวงษา |
ป.6 |
5 |
5362 |
18291 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายนัทธกร พรหมปิง |
ป.6 |
6 |
5363 |
17093 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณภัทร ชัยสาร |
ป.6 |
6 |
5364 |
18784 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชยดนย์ หมั่นทำ |
ป.6 |
6 |
5365 |
17238 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธีรภัทร จิตมงคล |
ป.6 |
6 |
5366 |
17111 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอาทิวราห์ กลิ่นโต |
ป.6 |
6 |
5367 |
18797 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกิตติกวิน จันทร์ใจ |
ป.6 |
6 |
5368 |
17269 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกรกช แสนคำ |
ป.6 |
6 |
5369 |
18794 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทีปกร จิตใหญ่ |
ป.6 |
6 |
5370 |
17261 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอดิศร ธิช่างทอง |
ป.6 |
6 |
5371 |
17181 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนากร ยอดอินต๊ะ |
ป.6 |
6 |
5372 |
17148 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ อุปะทะ |
ป.6 |
6 |
5373 |
17189 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยพล อางเต็ม |
ป.6 |
6 |
5374 |
17264 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสิทธานุ พานเงิน |
ป.6 |
6 |
5375 |
19194 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤษฎา วันแก้ว |
ป.6 |
6 |
5376 |
18264 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนกร ศรีสะอาด |
ป.6 |
6 |
5377 |
17112 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภูมิ สุพรรณ |
ป.6 |
6 |
5378 |
17265 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเตชินท์ ดำรงศักดิ์ |
ป.6 |
6 |
5379 |
17237 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายปุณยกร ไชยสี |
ป.6 |
6 |
5380 |
17191 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาวินท์ โกวฤทธิ์ |
ป.6 |
6 |
5381 |
17226 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธัญธนพ ขัติติวงค์ |
ป.6 |
6 |
5382 |
17227 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนาดล กองตัน |
ป.6 |
6 |
5383 |
18292 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายวุฒิไกร เพียรประสิทธิ์ |
ป.6 |
6 |
5384 |
18254 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายทินภัทร ศรีหาวงค์ |
ป.6 |
6 |
5385 |
17149 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายสุเมธ มูลเต็ม |
ป.6 |
6 |
5386 |
17107 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนัชชัย แก้วคำแดง |
ป.6 |
6 |
5387 |
18800 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอริยชาติ ทิพย์ชัย |
ป.6 |
6 |
5388 |
18338 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวิชญาดา ปวนบุญนำ |
ป.6 |
6 |
5389 |
17201 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณิชชาณัท สุวรรณสม |
ป.6 |
6 |
5390 |
17159 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกพร สมถะธัญกรณ์ |
ป.6 |
6 |
5391 |
17212 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชุติมณฑน์ ธรรมวัตร |
ป.6 |
6 |
5392 |
17247 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงนิชา แสนอิ่นคำ |
ป.6 |
6 |
5393 |
17206 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปรียาภัทร รวมสุข |
ป.6 |
6 |
5394 |
17288 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงภัทราวดี เปิดช่อง |
ป.6 |
6 |
5395 |
18288 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงสุกัญญา แสงทวีชัย |
ป.6 |
6 |
5396 |
18792 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐวรา อนันไชย |
ป.6 |
6 |
5397 |
17612 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงบุณยวีย์ คำธัญวงษ์ |
ป.6 |
6 |
5398 |
17132 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพีชญา บุญเต็ม |
ป.6 |
6 |
5399 |
17124 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงเมธาวี คุณถะนี |
ป.6 |
6 |
5400 |
17213 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงจิดาภา เมืองงาว |
ป.6 |
6 |
5401 |
17603 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงศสิมา ปานพยับ |
ป.6 |
6 |
5402 |
17615 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจักรวรรดิ์ เจริญวงศ์ |
ป.6 |
7 |
5403 |
17152 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายภูรินทร์ กูลกิจตานนท์ |
ป.6 |
7 |
5404 |
17235 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภพ โรหิตาคนี |
ป.6 |
7 |
5405 |
18334 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพิชญุฒม์ เต็งพานิชกุล |
ป.6 |
7 |
5406 |
18329 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายตรัยธรรม์ กฤษวัฒนานนท์ |
ป.6 |
7 |
5407 |
18343 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายกฤตยชญ์ ชนะกอก |
ป.6 |
7 |
5408 |
17186 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายชยางกูร ศรีธรรม |
ป.6 |
7 |
5409 |
17098 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายธนภัทร โยธะพงษ์ |
ป.6 |
7 |
5410 |
17145 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายพัทธพล คำลือ |
ป.6 |
7 |
5411 |
18785 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายจิตวิสุทธิ์ มาเอี่ยม |
ป.6 |
7 |
5412 |
18344 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายอชิรวัชติ์ ตันติเชาวนันท์ |
ป.6 |
7 |
5413 |
19534 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายเขมทิน วงศ์ตั้ง |
ป.6 |
7 |
5414 |
17188 |
บ้านปงสนุก |
เด็กชายศุภกร ใจยาสมบัติ |
ป.6 |
7 |
5415 |
17131 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงธัญชนก สุขเจริญ |
ป.6 |
7 |
5416 |
18336 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกนกรัตน์ ยุงไธสง |
ป.6 |
7 |
5417 |
17613 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐไพลิน บุญเสริม |
ป.6 |
7 |
5418 |
17129 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณฐพรรณ เป็งบังวัน |
ป.6 |
7 |
5419 |
18801 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัชริดา ทานันท์ |
ป.6 |
7 |
5420 |
18332 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงฟ้าปรียา ไชยเนตร |
ป.6 |
7 |
5421 |
19209 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงพัชญ์ทิตา จะมัง |
ป.6 |
7 |
5422 |
17207 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญ์วรา ระวังวงศ์ |
ป.6 |
7 |
5423 |
17614 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงวีรกานต์ เหล่าชัย |
ป.6 |
7 |
5424 |
17120 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกันต์กนิษฐ์ ลอยสุวรรณ |
ป.6 |
7 |
5425 |
18333 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงณัฐชยา สีแสด |
ป.6 |
7 |
5426 |
17254 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงชนิดาภา จอมทอง |
ป.6 |
7 |
5427 |
18342 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงปัทมวรรณ สุขเกษม |
ป.6 |
7 |
5428 |
17118 |
บ้านปงสนุก |
เด็กหญิงกัญญาภัค พรรคนาวิน |
ป.6 |
7 |
5429 |
21272 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตธนวรรษ กันทะวงค์ |
อ.1 |
1 |
5430 |
21281 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ ลือหาร |
อ.1 |
1 |
5431 |
21279 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต พลนิกร |
อ.1 |
1 |
5432 |
21273 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตวิชญ์ ยะปุ๊ดเชื้อ |
อ.1 |
1 |
5433 |
21274 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยณัฐ ใจแก้ว |
อ.1 |
1 |
5434 |
21277 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมิ เหมืองห้า |
อ.1 |
1 |
5435 |
21286 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายแสงแรก เมฆแสน |
อ.1 |
1 |
5436 |
21284 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรดนัย ใจศิล |
อ.1 |
1 |
5437 |
21278 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณิชากร เย็นตระกูล |
อ.1 |
1 |
5438 |
21282 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัญญากร วงษา |
อ.1 |
1 |
5439 |
21275 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลันธร อินทะสืบ |
อ.1 |
1 |
5440 |
21283 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุญญณวิชญ์ พลายสาร |
อ.1 |
1 |
5441 |
21276 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐปภัสร์ ชัยวรรณ |
อ.1 |
1 |
5442 |
21280 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ ดำเนิน |
อ.1 |
1 |
5443 |
21285 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพร้อมพงศ์ คำสุข |
อ.1 |
1 |
5444 |
21288 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณปภัช สูงติวงค์ |
อ.1 |
1 |
5445 |
21290 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ศิริชัย |
อ.1 |
1 |
5446 |
21294 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริยากร ไชยวรรณ์ |
อ.1 |
1 |
5447 |
21299 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริศรา ปินตาติ๊บ |
อ.1 |
1 |
5448 |
21287 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์มณี ก๋องแก้ว |
อ.1 |
1 |
5449 |
21300 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอันน์ณิดา สิงห์ศรี |
อ.1 |
1 |
5450 |
21297 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัชลินทร์ เป็งเรือน |
อ.1 |
1 |
5451 |
21292 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบัวชมพู หารนิตย์ |
อ.1 |
1 |
5452 |
21291 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธรรญชนก มาศรี |
อ.1 |
1 |
5453 |
21289 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัทรสนันท์ บุญสูง |
อ.1 |
1 |
5454 |
21298 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณกานต์ วรรณะแก้ว |
อ.1 |
1 |
5455 |
21296 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชรวลัย ใจยา |
อ.1 |
1 |
5456 |
21293 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรัชญานันท์ คำปันติ๊บ |
อ.1 |
1 |
5457 |
21295 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพอวรินทร์ ปิงฟอง |
อ.1 |
1 |
5458 |
21313 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริณัฐ ตันหราพันธ์ |
อ.1 |
2 |
5459 |
21700 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร ส่างคำ |
อ.1 |
2 |
5460 |
21302 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตินันท์ กันเงิน |
อ.1 |
2 |
5461 |
21309 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุญยกร เคหะลูน |
อ.1 |
2 |
5462 |
21301 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษณกรณ์ บุญเต็ม |
อ.1 |
2 |
5463 |
21312 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน กองศรี |
อ.1 |
2 |
5464 |
21310 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัควัฒน์ ปันอิยะ |
อ.1 |
2 |
5465 |
21308 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนันทิพัฒน์ มูลคำ |
อ.1 |
2 |
5466 |
21311 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรกร โปต๊ะ |
อ.1 |
2 |
5467 |
21307 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤติ จันทร์ทา |
อ.1 |
2 |
5468 |
21303 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกานต์นภัส จอมน้อย |
อ.1 |
2 |
5469 |
21304 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณพศ ชุ่มอินทร์จักร์ |
อ.1 |
2 |
5470 |
21305 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจุลลดา ปัญญายืน |
อ.1 |
2 |
5471 |
21314 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชพล นามปวน |
อ.1 |
2 |
5472 |
21306 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชญณิพัฑฒ์ เลี่ยมทอง |
อ.1 |
2 |
5473 |
21328 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอลิสา ถิ่นเมือง |
อ.1 |
2 |
5474 |
21326 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิชญาดา ลิว |
อ.1 |
2 |
5475 |
21327 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสกาวรัตน์ ล้านกันทา |
อ.1 |
2 |
5476 |
21317 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญณิสา โนคำ |
อ.1 |
2 |
5477 |
21315 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรกมล ศรีพุทธา |
อ.1 |
2 |
5478 |
21329 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
นางสาวอัญรินทร์ รามแก้ว |
อ.1 |
2 |
5479 |
21321 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยนภัส ไชยเรือนแก้ว |
อ.1 |
2 |
5480 |
21319 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประภาพร ชะนะ |
อ.1 |
2 |
5481 |
21323 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพิชชานันท์ อินถานะ |
อ.1 |
2 |
5482 |
21316 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก กันทะวงค์ |
อ.1 |
2 |
5483 |
21324 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรมิดา ไชยชุมภู |
อ.1 |
2 |
5484 |
21320 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณรดา สันขาว |
อ.1 |
2 |
5485 |
21322 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา เตชะสืบ |
อ.1 |
2 |
5486 |
21318 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเบญญาภา เมืองอ่อน |
อ.1 |
2 |
5487 |
21343 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนันต์ธวัช ยศสุรินทร์ |
อ.1 |
3 |
5488 |
21332 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกรณ์ ใจช่วย |
อ.1 |
3 |
5489 |
21338 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน พรมแสนสุข |
อ.1 |
3 |
5490 |
21706 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนันธวัช ถ่ายถอน |
อ.1 |
3 |
5491 |
21337 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพุฒิเมธ สิทธิเครือ |
อ.1 |
3 |
5492 |
21340 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิชญ์ เตขะโส |
อ.1 |
3 |
5493 |
21334 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณกันต์ อ่ำแสง |
อ.1 |
3 |
5494 |
21330 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินกฤต โสวะละ |
อ.1 |
3 |
5495 |
21342 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอธิษฐาน ประคองพันธ์ |
อ.1 |
3 |
5496 |
21331 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐิติกร นิธิเมธาวี |
อ.1 |
3 |
5497 |
21336 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายััพัทธดนย์ ตามสัตย์ |
อ.1 |
3 |
5498 |
21333 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนคินทร วันทนานุวงศ์ |
อ.1 |
3 |
5499 |
21335 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ ติดไชย |
อ.1 |
3 |
5500 |
21339 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูวดล เทศถนอม |
อ.1 |
3 |
5501 |
21341 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุรเชษฐ์ วงค์ฟู |
อ.1 |
3 |
5502 |
21355 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรนิดา ตระกูลแก้วมูล |
อ.1 |
3 |
5503 |
21348 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัสนันท์ โตสวงษ์ |
อ.1 |
3 |
5504 |
21347 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณปภัช สติราษฎร์ |
อ.1 |
3 |
5505 |
21349 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐธิดา พอใจ |
อ.1 |
3 |
5506 |
21357 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรัชพร อุตมา |
อ.1 |
3 |
5507 |
21358 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอลิชา เตชะวงค์ |
อ.1 |
3 |
5508 |
21351 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัชญา ทองหนัก |
อ.1 |
3 |
5509 |
21346 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณัชญาน์ ติ๊บดวงคำ |
อ.1 |
3 |
5510 |
21345 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรณรัณข์ คำยศ |
อ.1 |
3 |
5511 |
21354 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมณฑิรา อยู่อ้น |
อ.1 |
3 |
5512 |
21353 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิฤทธิภรณ์ ลาคำ |
อ.1 |
3 |
5513 |
21356 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภาพิชญื ปัญญาเปียง |
อ.1 |
3 |
5514 |
21350 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชรีย์ ไชยเป็ง |
อ.1 |
3 |
5515 |
21352 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปราณปาลิน มุ่งตรง |
อ.1 |
3 |
5516 |
21344 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงดาริน ประสาน |
อ.1 |
3 |
5517 |
21363 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัญชนิต ดวงจินดา |
อ.1 |
4 |
5518 |
21364 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร อินนันชัย |
อ.1 |
4 |
5519 |
21361 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพนธ์ การุณย์วิจิตร |
อ.1 |
4 |
5520 |
21359 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกษมพันธุ์ โนกุล |
อ.1 |
4 |
5521 |
21366 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรินทร์ธรา โยมงาม |
อ.1 |
4 |
5522 |
21360 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณชพล จันอินตา |
อ.1 |
4 |
5523 |
21370 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูวดล ดีเรือน |
อ.1 |
4 |
5524 |
21367 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบรรณวิชญ์ ทิพย์เจริญ |
อ.1 |
4 |
5525 |
21371 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรรณกร เครือสาร |
อ.1 |
4 |
5526 |
21368 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปวรรัชดล ใจน้อย |
อ.1 |
4 |
5527 |
21369 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ โนมะวงค์ |
อ.1 |
4 |
5528 |
21362 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตุลวงค์ ทาไชยวงศ์ |
อ.1 |
4 |
5529 |
21373 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอธิวัฒน์ วงษ์แก้วจันทร์ |
อ.1 |
4 |
5530 |
21372 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวัชรวิชญ์ ประสงค์ศักดิ์ |
อ.1 |
4 |
5531 |
21365 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรวัตน์ จอมฟอง |
อ.1 |
4 |
5532 |
21376 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกานต์ แก้วสนธิ |
อ.1 |
4 |
5533 |
21383 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินทร์รดา อาบทอง |
อ.1 |
4 |
5534 |
21382 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา ศรีวิกูล |
อ.1 |
4 |
5535 |
21375 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณปภัทร ฝั้นคำอ้าย |
อ.1 |
4 |
5536 |
21386 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริรัญชน์พร บุญสวัสดิ์ |
อ.1 |
4 |
5537 |
21385 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสาธิดา เลิศสุวรรณ |
อ.1 |
4 |
5538 |
21381 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ อินญาศรี |
อ.1 |
4 |
5539 |
21380 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรนับพัน ปวงฟู |
อ.1 |
4 |
5540 |
21384 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวทานิกา ปาสืบ |
อ.1 |
4 |
5541 |
21387 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอาฑิสรา ไพบูลย์ |
อ.1 |
4 |
5542 |
21374 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันต์ฉวรรธ์ ฟังเพราะ |
อ.1 |
4 |
5543 |
21379 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานชีวา โพดี |
อ.1 |
4 |
5544 |
21377 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัตสุดา อุดอ้าย |
อ.1 |
4 |
5545 |
21378 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส ใจแก้วแดง |
อ.1 |
4 |
5546 |
21402 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัษศดิณย์ เครือมูล |
อ.1 |
5 |
5547 |
21396 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนวมินทร์ ข่าทิพย์พาที |
อ.1 |
5 |
5548 |
21401 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิรพงษ์ กันทะปง |
อ.1 |
5 |
5549 |
21393 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ ทวีเจริญ |
อ.1 |
5 |
5550 |
21394 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเตชินท์ ไชยเรือน |
อ.1 |
5 |
5551 |
21390 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษณะ ทะแยแก้ว |
อ.1 |
5 |
5552 |
21395 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกุล ใจแก้ว |
อ.1 |
5 |
5553 |
21397 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุณยกร เมฆผึ้ง |
อ.1 |
5 |
5554 |
21388 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตภัทร ณ อุบล |
อ.1 |
5 |
5555 |
21389 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษณพล ใจเปี้ย |
อ.1 |
5 |
5556 |
21391 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติ์ธนา ตาละกา |
อ.1 |
5 |
5557 |
21398 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคภูมิ บุญมาวงค์ |
อ.1 |
5 |
5558 |
21399 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน รักสกุล |
อ.1 |
5 |
5559 |
21392 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐนนท์ สายศร |
อ.1 |
5 |
5560 |
21409 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรจิรา คำปากูล |
อ.1 |
5 |
5561 |
21404 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาดา ตาจันทร์ดี |
อ.1 |
5 |
5562 |
21415 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัญญา ม้าวทุ่งตัน |
อ.1 |
5 |
5563 |
21410 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงิพิชชาภา วงค์ลือโลก |
อ.1 |
5 |
5564 |
21411 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์รดา พรมแก้วงาม |
อ.1 |
5 |
5565 |
21414 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมิรา พรมศร |
อ.1 |
5 |
5566 |
21416 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริณัฏฐ์ สุวรรณพานิชย์ |
อ.1 |
5 |
5567 |
21403 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิตกัญญา ปินตาเชื้อ |
อ.1 |
5 |
5568 |
21406 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณฤดี เหลืองอ่อน |
อ.1 |
5 |
5569 |
21405 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญชิตา วงค์ทา |
อ.1 |
5 |
5570 |
21408 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรินทร์ญาดา การเพียร |
อ.1 |
5 |
5571 |
21413 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูรดา สร้อยอ้าย |
อ.1 |
5 |
5572 |
21412 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิศุสฒิณี กาวันนา |
อ.1 |
5 |
5573 |
21407 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา จันต๊ะคำ |
อ.1 |
5 |
5574 |
21420 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนกันต์ ปะละน่าน |
อ.1 |
6 |
5575 |
21429 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอคิราห์ กาญจนา |
อ.1 |
6 |
5576 |
21426 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพุฒิพงศ์ อภิทนัง |
อ.1 |
6 |
5577 |
21422 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณพัฒน์ เหล่าจันตา |
อ.1 |
6 |
5578 |
21417 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกัปตัน อริยะเครือ |
อ.1 |
6 |
5579 |
21428 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอคิรา ถาเป็นบุญ |
อ.1 |
6 |
5580 |
21418 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจตุรภัทร หน้างาม |
อ.1 |
6 |
5581 |
21427 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภคพล มณีวรรณ |
อ.1 |
6 |
5582 |
21423 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณวุฒิ สุปราณี |
อ.1 |
6 |
5583 |
21425 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรพล กลิ่นหอม |
อ.1 |
6 |
5584 |
21419 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรนนท์ หาญรัตนากร |
อ.1 |
6 |
5585 |
21421 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายโชติพัฒน์ แสงอุ่น |
อ.1 |
6 |
5586 |
21424 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรชนก ชูแก้ว |
อ.1 |
6 |
5587 |
21435 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิชาภา ต๊ะยามัน |
อ.1 |
6 |
5588 |
21441 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิริกานดา ทาจี |
อ.1 |
6 |
5589 |
21440 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวาสนา ดวงปันยา |
อ.1 |
6 |
5590 |
21444 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิญญา แสงทอง |
อ.1 |
6 |
5591 |
21443 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิชญา เตชะสืบ |
อ.1 |
6 |
5592 |
21430 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลวรรณ สินมณี |
อ.1 |
6 |
5593 |
21436 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปนัดดา ใจยะสาร |
อ.1 |
6 |
5594 |
21439 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธรินทร์ รักแปง |
อ.1 |
6 |
5595 |
21438 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรธิดา คำทะสุน |
อ.1 |
6 |
5596 |
21431 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรวรินทร์ ชมพูราช |
อ.1 |
6 |
5597 |
21437 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชราภา ธรรมชัยกูล |
อ.1 |
6 |
5598 |
21434 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก มณีสาร |
อ.1 |
6 |
5599 |
21433 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชณชนก จันทร์ธนูเดช |
อ.1 |
6 |
5600 |
21442 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ จินะใจหาญ |
อ.1 |
6 |
5601 |
21432 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานิศ โยธาแก้ว |
อ.1 |
6 |
5602 |
21450 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ ลักษณาวงศ์ |
อ.1 |
7 |
5603 |
21454 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยนันท์ จองบุญ |
อ.1 |
7 |
5604 |
21458 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอติวิชญ์ ชัยมูลสาย |
อ.1 |
7 |
5605 |
21445 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินณภัทร ปันดี |
อ.1 |
7 |
5606 |
21451 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร พงษ์ตระกูล |
อ.1 |
7 |
5607 |
21453 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุญญพัฒน์ ชุติมาปัญญา |
อ.1 |
7 |
5608 |
21448 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายติณณพัฒน์ แสนแอ |
อ.1 |
7 |
5609 |
21457 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิรพี หล้าป๊อก |
อ.1 |
7 |
5610 |
21447 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลธาร แซ่โง้ว |
อ.1 |
7 |
5611 |
21449 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร สาริอาภรณ์ |
อ.1 |
7 |
5612 |
21446 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรภัทร เกี๋ยงแก้ว |
อ.1 |
7 |
5613 |
21455 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน พานิชดี |
อ.1 |
7 |
5614 |
21452 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพกฤษฏิ์ ใจน้อย |
อ.1 |
7 |
5615 |
21456 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิชณ์ชานนท์ ชุ่มใจ |
อ.1 |
7 |
5616 |
21459 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงใกล้รุ่งทิวา ภรรณธารา |
อ.1 |
7 |
5617 |
21464 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ติลา |
อ.1 |
7 |
5618 |
21460 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ วงศ์เครือ |
อ.1 |
7 |
5619 |
21469 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภาวดี เสนาธรรม |
อ.1 |
7 |
5620 |
21470 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอชิรณา วงศ์บุญมา |
อ.1 |
7 |
5621 |
21463 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธันยวีร์ รัตนวิมลชัย |
อ.1 |
7 |
5622 |
21467 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเรนิตา พระอังคาร |
อ.1 |
7 |
5623 |
21462 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญภัสร์ พลเยี่ยม |
อ.1 |
7 |
5624 |
21472 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอิสรีย์ ประเทืองบริบูรณ์ |
อ.1 |
7 |
5625 |
21471 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอนันตญา เดชแสง |
อ.1 |
7 |
5626 |
21468 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรธิดา เดชาเลิศ |
อ.1 |
7 |
5627 |
21461 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา แสงศรีจันทร์ |
อ.1 |
7 |
5628 |
21466 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรุ่งรดา ตาตุ |
อ.1 |
7 |
5629 |
21465 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชานันท์ จันทร์หอม |
อ.1 |
7 |
5630 |
21482 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชพล แก้วปินตา |
อ.1 |
8 |
5631 |
21476 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต สายวงค์ปัญญา |
อ.1 |
8 |
5632 |
21483 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรภัทร สองสีขวา |
อ.1 |
8 |
5633 |
21484 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรานนท์ ธิระบุตร |
อ.1 |
8 |
5634 |
21478 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธิติพัฒน์ ทารักษ์ |
อ.1 |
8 |
5635 |
21477 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธาดา เขียวสาย |
อ.1 |
8 |
5636 |
21485 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัฑฒกร อินทร์คง |
อ.1 |
8 |
5637 |
21480 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัคพล วงศ์สุนะ |
อ.1 |
8 |
5638 |
21479 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปวริศ เที่ยงบูรณธรรม |
อ.1 |
8 |
5639 |
21481 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริธนันท์ หอมแก่นจันทร์ |
อ.1 |
8 |
5640 |
21475 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกฤต ถนอมสุข |
อ.1 |
8 |
5641 |
21474 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษฎิ์ฐิชัย จิน๊ะหล้า |
อ.1 |
8 |
5642 |
21473 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรวัฒน์ มิ่งเชื้อ |
อ.1 |
8 |
5643 |
21488 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิณจุฑา วรฉัตร์พัฒนกุล |
อ.1 |
8 |
5644 |
21494 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยภิทร์ชา ฟองอิสสระ |
อ.1 |
8 |
5645 |
21498 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินรดา บุญจันทร์ |
อ.1 |
8 |
5646 |
21491 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัตยา ชีหมื่อ |
อ.1 |
8 |
5647 |
21495 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์วิไล ใจยาสมบัติ |
อ.1 |
8 |
5648 |
21492 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพณัตศศิตา กองแก้ว |
อ.1 |
8 |
5649 |
21499 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิฏิฐิณิศา สหะรัตน์ |
อ.1 |
8 |
5650 |
21490 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัชญาวรรณ ทาสุข |
อ.1 |
8 |
5651 |
21496 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรธิดา วงค์ปินจันทร์ |
อ.1 |
8 |
5652 |
21497 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ยาไชยบุญเรือง |
อ.1 |
8 |
5653 |
21486 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภรณ์ สิงห์ไชย |
อ.1 |
8 |
5654 |
21487 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกิตตินารา ญาณะโรจน์ |
อ.1 |
8 |
5655 |
21493 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพราวไพลิณญ์ ไชยพรหม |
อ.1 |
8 |
5656 |
21489 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัชชญา อัศจรรย์ |
อ.1 |
8 |
5657 |
21500 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรภัทร จุไร |
อ.1 |
8 |
5658 |
21228 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญตม์ ศรีมาทา |
อ.1 |
9 |
5659 |
21225 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพงศ์ ปัญญาดี |
อ.1 |
9 |
5660 |
21229 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูรี ชัยสวัสดี |
อ.1 |
9 |
5661 |
21226 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัญญ์ธนพัศ เสาร์เรือน |
อ.1 |
9 |
5662 |
21231 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอริญชโย ศรีสง่า |
อ.1 |
9 |
5663 |
21227 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรยุทร ภูบรรทัด |
อ.1 |
9 |
5664 |
21230 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุรเกียรติ ชาวนา |
อ.1 |
9 |
5665 |
21223 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตติพัฒน์ ตาลดี |
อ.1 |
9 |
5666 |
21400 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิชญพล เรือนรู |
อ.1 |
9 |
5667 |
21222 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพันธ์ ไชยาโส |
อ.1 |
9 |
5668 |
21224 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรชัย ไมตรี |
อ.1 |
9 |
5669 |
21240 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปราณปริยา วงศ์หาญ |
อ.1 |
9 |
5670 |
21234 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญารินดา วงค์คำ |
อ.1 |
9 |
5671 |
21243 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ลิ้มศรีจำเริญ |
อ.1 |
9 |
5672 |
21242 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรรณพิมล คำมาก |
อ.1 |
9 |
5673 |
21245 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวณิชชา วงค์จักร์ |
อ.1 |
9 |
5674 |
21246 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริน คำมี |
อ.1 |
9 |
5675 |
21241 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรชนิตตาซ์ แสนหลวง |
อ.1 |
9 |
5676 |
21236 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัชญา แสนคำลือ |
อ.1 |
9 |
5677 |
21238 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวรัตน์ อยู่รักญาติ |
อ.1 |
9 |
5678 |
21232 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชิตาภัค ศรีทองสุข |
อ.1 |
9 |
5679 |
21244 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิราภรณ์ อยู่สุข |
อ.1 |
9 |
5680 |
21239 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภิชญา เชื้อสำราญ |
อ.1 |
9 |
5681 |
21237 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิดาญา ไชยการ |
อ.1 |
9 |
5682 |
21235 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณรรนรินทร์ คำชื่น |
อ.1 |
9 |
5683 |
21233 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชิลชีวา พลเสนา |
อ.1 |
9 |
5684 |
21252 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภควัต ศรีสะอาด |
อ.1 |
10 |
5685 |
21255 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิพัฒน์ จันทร์เชื้อ |
อ.1 |
10 |
5686 |
21249 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธรา สายเทพ |
อ.1 |
10 |
5687 |
21250 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธามเมธี แก้วบุญเรือง |
อ.1 |
10 |
5688 |
21248 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐสิชญ์ มะโนจิตต์ |
อ.1 |
10 |
5689 |
21251 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัญญาพิรัชญ์ เสียงหาญ |
อ.1 |
10 |
5690 |
21247 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวิณณภัทร สุคำวัง |
อ.1 |
10 |
5691 |
21253 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิรากร ขันทะวงค์ |
อ.1 |
10 |
5692 |
21254 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวกร แก้วสว่าง |
อ.1 |
10 |
5693 |
21267 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมารีน่า กรีซไซม์เมอร์ |
อ.1 |
10 |
5694 |
21269 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิรากานต์ บุญดิเรก |
อ.1 |
10 |
5695 |
21264 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมฐา มิ่งปรีชา |
อ.1 |
10 |
5696 |
21256 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา สุวรรณ |
อ.1 |
10 |
5697 |
21260 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชุติมันต์ ขันเงิน |
อ.1 |
10 |
5698 |
21263 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณญาพัฒน์ วุฒิ |
อ.1 |
10 |
5699 |
21270 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศณิสา คำสาร |
อ.1 |
10 |
5700 |
21261 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนกัญญา นาคอิ่ม |
อ.1 |
10 |
5701 |
21257 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงใจพอ ธราวศิน |
อ.1 |
10 |
5702 |
21262 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรีณาภา สร้อยสม |
อ.1 |
10 |
5703 |
21271 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิริวัลย์ ขัดสม |
อ.1 |
10 |
5704 |
21266 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัคสุคนธ์ สังข์งาม |
อ.1 |
10 |
5705 |
21265 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพันธ์รดา สิยานันท์ |
อ.1 |
10 |
5706 |
21268 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวาสิตา จิระโพธิ์ |
อ.1 |
10 |
5707 |
21259 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิตา ใจแก้ว |
อ.1 |
10 |
5708 |
21258 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนากานต์ เขียนน้อย |
อ.1 |
10 |
5709 |
20796 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐวัชร ศรีเครือแก้ว |
อ.2 |
1 |
5710 |
20687 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัยภัทร ไพทีระกุล |
อ.2 |
1 |
5711 |
20824 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต จันต๊ะวงค์ |
อ.2 |
1 |
5712 |
20770 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวรรธน์ ศิลปวงศ์ |
อ.2 |
1 |
5713 |
20684 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพิชญ์ บุญสิงห์ |
อ.2 |
1 |
5714 |
20856 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอรุษ กลิ่นอบ |
อ.2 |
1 |
5715 |
21703 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนิก มาลัยพันธุ์ |
อ.2 |
1 |
5716 |
20883 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัสกร เรืองสา |
อ.2 |
1 |
5717 |
20685 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติ์พิพัฒน์ วงค์ใจบุตร |
อ.2 |
1 |
5718 |
20741 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต จรจันทร์ |
อ.2 |
1 |
5719 |
20848 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐสิทธิ์ เกตุโกมล |
อ.2 |
1 |
5720 |
20886 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุวพิชญ์ ยาไชยบุญเรือง |
อ.2 |
1 |
5721 |
20875 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปีติภัทร สวยงาม |
อ.2 |
1 |
5722 |
20716 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตั้งปณิธาน ชัยเรืองฤทธิ์ |
อ.2 |
1 |
5723 |
20887 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลนันท์ อินทร์จักร์ |
อ.2 |
1 |
5724 |
20842 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิชญ์ชา กันเวียน |
อ.2 |
1 |
5725 |
20899 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิวรินทร์ ชุ่มอินจักร์ |
อ.2 |
1 |
5726 |
20836 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ชัยวงศ์ |
อ.2 |
1 |
5727 |
20859 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณฐมน บัวปั่น |
อ.2 |
1 |
5728 |
21064 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา รัตนแพทย์ |
อ.2 |
1 |
5729 |
20868 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมุนินทร์ อินต๊ะพันธ์ |
อ.2 |
1 |
5730 |
20701 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา ชัยวิเศษ |
อ.2 |
1 |
5731 |
21683 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัสสร มะนุภา |
อ.2 |
1 |
5732 |
20785 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา สุรินทร์ปันยศ |
อ.2 |
1 |
5733 |
20752 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจุฑารัตน์ จันทร์เนียม |
อ.2 |
1 |
5734 |
21639 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิตา ตะกรุดทอง |
อ.2 |
1 |
5735 |
21626 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัคภัสร์ปภา ยศสุรินทร์ |
อ.2 |
1 |
5736 |
21211 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชญา เทพปินตา |
อ.2 |
1 |
5737 |
21206 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณหทัย ตุ้ยคำ |
อ.2 |
1 |
5738 |
20758 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีร์นดา พุฒอินถา |
อ.2 |
1 |
5739 |
20777 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลเนตร เกิดสมบุญ |
อ.2 |
1 |
5740 |
20807 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา คมนัย |
อ.2 |
1 |
5741 |
20850 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบูรณพินิจ ศักดิ์มั่นวงศ์ |
อ.2 |
2 |
5742 |
20712 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกานต์พิพัฒน์ จันทร์พฤกษ์ |
อ.2 |
2 |
5743 |
20690 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์ปูรณ์ ฟังอารมณ์ |
อ.2 |
2 |
5744 |
21191 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธณาธร สายวงศ์ปัญญา |
อ.2 |
2 |
5745 |
20688 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัฒน์ วีรชัยนุสนธิ์กิจ |
อ.2 |
2 |
5746 |
20686 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายไกรวิชญ์ ปวนปันวงศ์ |
อ.2 |
2 |
5747 |
20771 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวรรธน์ ยอดรัก |
อ.2 |
2 |
5748 |
20802 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชเญศ เดชพลากูล |
อ.2 |
2 |
5749 |
20711 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤติกรณ์ เครือเพลา |
อ.2 |
2 |
5750 |
20876 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐานปกรณ์ แลใจ |
อ.2 |
2 |
5751 |
20882 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัฒนพล กาตาบุตร |
อ.2 |
2 |
5752 |
20822 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตติพัฒน์ ดิษฐา |
อ.2 |
2 |
5753 |
20833 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ ชมภู |
อ.2 |
2 |
5754 |
21120 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิระ แสนใหญ่ |
อ.2 |
2 |
5755 |
21643 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณากร อ้วนสูง |
อ.2 |
2 |
5756 |
21169 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัชชญา เนรมิตภูริพัฒน์ |
อ.2 |
2 |
5757 |
20764 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริศรา ทาหลี |
อ.2 |
2 |
5758 |
20728 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิตสุภาณัฐ สิงห์ไชย |
อ.2 |
2 |
5759 |
20893 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนลินนิภา วงค์สาาร |
อ.2 |
2 |
5760 |
21208 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรักนิรันดร์ โกฎสืบ |
อ.2 |
2 |
5761 |
21220 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรียาภรณ์ สมฟอง |
อ.2 |
2 |
5762 |
20702 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทฉัตร แก้วสาย |
อ.2 |
2 |
5763 |
20861 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญาภรณ์ อินต๊ะยศ |
อ.2 |
2 |
5764 |
20845 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรัญญา วงค์อนัน |
อ.2 |
2 |
5765 |
20778 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญา ภูริภัตราวัฒน์ |
อ.2 |
2 |
5766 |
20762 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลิตา คำอินต๊ะ |
อ.2 |
2 |
5767 |
20870 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวทานิกา ไทยกรณ์ |
อ.2 |
2 |
5768 |
20809 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์กร วงค์อนัน |
อ.2 |
2 |
5769 |
20731 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญทิพย์ ชุ่มอินจักร |
อ.2 |
2 |
5770 |
20787 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรา ลังกาป๋อน |
อ.2 |
2 |
5771 |
20810 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานญาดา เป็งเมืองลอง |
อ.2 |
2 |
5772 |
20877 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ แสงบุญเรือง |
อ.2 |
3 |
5773 |
20772 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธิติ ส่งมหาชัย |
อ.2 |
3 |
5774 |
20830 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัทธดนย์ ประสาท |
อ.2 |
3 |
5775 |
20803 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิวิศน์ ลิขิตปกรณ์ชัย |
อ.2 |
3 |
5776 |
20742 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร แช่มชื่น |
อ.2 |
3 |
5777 |
20713 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฉัตต์ดนัย นาคสนอง |
อ.2 |
3 |
5778 |
20717 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ มณีฝั้น |
อ.2 |
3 |
5779 |
20691 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพสุธา จอมอินตา |
อ.2 |
3 |
5780 |
20689 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรัตถกร สายประเสริฐ |
อ.2 |
3 |
5781 |
20693 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ ขวัญยืน |
อ.2 |
3 |
5782 |
20862 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธฎิน ชาลีนิวัตร์ |
อ.2 |
3 |
5783 |
21648 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรวุฒิ ต๊ะใจ |
อ.2 |
3 |
5784 |
20739 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายไชยกร แก้วอ่อน |
อ.2 |
3 |
5785 |
21202 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติกวิน สุวรรณวร |
อ.2 |
3 |
5786 |
20744 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัธทวัฒน์ เชื้อคำลือ |
อ.2 |
3 |
5787 |
20849 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ฝั้นปันวงค์ |
อ.2 |
3 |
5788 |
20829 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพลาธิป ทาคำ |
อ.2 |
3 |
5789 |
20811 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนิษา โกวฤทธิ์ |
อ.2 |
3 |
5790 |
20860 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐรดา เกิดกูล |
อ.2 |
3 |
5791 |
20894 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภารดา นครสุวรรณ |
อ.2 |
3 |
5792 |
20779 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐ์ชญา ทิพย์ก๋า |
อ.2 |
3 |
5793 |
20837 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธาราวดี ดวงสะเก็ด |
อ.2 |
3 |
5794 |
20757 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญพร ช่วยนะ |
อ.2 |
3 |
5795 |
20734 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินทร์ลภัส ภูริภัตราวัฒน์ |
อ.2 |
3 |
5796 |
20786 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรพุทธคุณ ประคองพันธ์ |
อ.2 |
3 |
5797 |
20888 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา ภัทรวิชญานนท์ |
อ.2 |
3 |
5798 |
20808 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพรรษา แต้มคม |
อ.2 |
3 |
5799 |
20732 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญรดา ดวงจินดา |
อ.2 |
3 |
5800 |
20869 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินลดา นามปวน |
อ.2 |
3 |
5801 |
20703 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนุชนาฎ อินทวิชัย |
อ.2 |
3 |
5802 |
20843 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรินิดา ทาทอง |
อ.2 |
3 |
5803 |
20692 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัชพล ชนไพโรจน์ |
อ.2 |
4 |
5804 |
20743 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวรรธน์ ใจสุต๊ะ |
อ.2 |
4 |
5805 |
20748 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุญญพัฒน์ พรหมมินทร์ |
อ.2 |
4 |
5806 |
20851 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัควัฒน์ รักบุตร |
อ.2 |
4 |
5807 |
20697 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายหฤต เนตรพินทุ |
อ.2 |
4 |
5808 |
20828 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรดนัย กลิ่นหอม |
อ.2 |
4 |
5809 |
20855 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิภัทร จันทริยาภรณ์ |
อ.2 |
4 |
5810 |
20801 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุญทิกร ปังกิลินันท์ |
อ.2 |
4 |
5811 |
20765 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก้องภพ จองลน |
อ.2 |
4 |
5812 |
20718 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรดนย์ พิไชยวงค์ |
อ.2 |
4 |
5813 |
20719 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร วรพงศ์พิสุทธิ์ |
อ.2 |
4 |
5814 |
20878 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนฤบดินทร์ มูลคำ |
อ.2 |
4 |
5815 |
20826 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรภัทร โคตรจันดี |
อ.2 |
4 |
5816 |
20773 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรธรรม ปงผาบ |
อ.2 |
4 |
5817 |
20723 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ รินเชื้อ |
อ.2 |
4 |
5818 |
20816 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศณิสา เทพปินตา |
อ.2 |
4 |
5819 |
21219 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชาลิสา สุนสนาม |
อ.2 |
4 |
5820 |
20780 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญญิสา หาญศึก |
อ.2 |
4 |
5821 |
20890 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ อารีรักษ์ |
อ.2 |
4 |
5822 |
20760 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัฒน์นรี มะโนพันธ์ |
อ.2 |
4 |
5823 |
20737 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชานรีย์ นออินทร์ |
อ.2 |
4 |
5824 |
21654 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณลดา ไชยรุ่งเรือง |
อ.2 |
4 |
5825 |
21163 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัจฉราพร ไชยปะ |
อ.2 |
4 |
5826 |
20840 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพชรมนต์ จอมสวรรค์ |
อ.2 |
4 |
5827 |
20863 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรวลัญช์ รัตนธีรวิเชียร |
อ.2 |
4 |
5828 |
20753 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัชชญา สุธรรม |
อ.2 |
4 |
5829 |
20844 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุทธดา พรหมกิ่งแก้ว |
อ.2 |
4 |
5830 |
20788 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัตน์ชนก อินใจ |
อ.2 |
4 |
5831 |
20704 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรนุชกุล เสนีย์วงศ์ ณ อยุธยา |
อ.2 |
4 |
5832 |
20699 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญลดา คีรีวรรณ |
อ.2 |
4 |
5833 |
20891 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชาภา วงศ์สุวรรณ |
อ.2 |
4 |
5834 |
20884 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ ไพบูลย์ |
อ.2 |
5 |
5835 |
21128 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชชานนท์ โยธาแก้ว |
อ.2 |
5 |
5836 |
20747 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยวิทย์ เกิดมงคล |
อ.2 |
5 |
5837 |
20746 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ หาญปันบุตร |
อ.2 |
5 |
5838 |
21183 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรบดี รัตนไตรอำพล |
อ.2 |
5 |
5839 |
20722 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชชากร เรือนช้าง |
อ.2 |
5 |
5840 |
20792 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษนัย วันแก้ว |
อ.2 |
5 |
5841 |
20795 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัชชภูมิ ดุษฏีโรจน์ |
อ.2 |
5 |
5842 |
20720 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอินทัช ปิ่นแก้ว |
อ.2 |
5 |
5843 |
20879 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณฑ์ธพัฒน์ บุญเรืองทา |
อ.2 |
5 |
5844 |
20766 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติภัค ยิ่งสกุล |
อ.2 |
5 |
5845 |
20852 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรดล ขันตาเครือ |
อ.2 |
5 |
5846 |
20827 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณวัช ปัญญาเสน |
อ.2 |
5 |
5847 |
20774 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนฤบดินทร์ ตามวิสัย |
อ.2 |
5 |
5848 |
20694 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาสกร หุ่นหล่อ |
อ.2 |
5 |
5849 |
20865 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริมรดา ใบยา |
อ.2 |
5 |
5850 |
21158 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ ทะจี |
อ.2 |
5 |
5851 |
20806 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐาปณียื จันทร์มนตรี |
อ.2 |
5 |
5852 |
20864 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรัญชญา เรือนหล้า |
อ.2 |
5 |
5853 |
20708 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศตพร ศุขใหญ่ |
อ.2 |
5 |
5854 |
20759 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวลพรรณ รางทอง |
อ.2 |
5 |
5855 |
20814 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพุทธมนต์ นวลเนียม |
อ.2 |
5 |
5856 |
20761 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา สิทธิเครือ |
อ.2 |
5 |
5857 |
21212 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริญลดา หนองปิงคำ |
อ.2 |
5 |
5858 |
20789 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัชญ์สรา อำพราง |
อ.2 |
5 |
5859 |
20889 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิดา จำศิล |
อ.2 |
5 |
5860 |
20707 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลันณ์ลลิล ฝั้นปันวงค์ |
อ.2 |
5 |
5861 |
20730 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงทิพย์ประภา มั่งมูล |
อ.2 |
5 |
5862 |
20892 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงตีรณัฐ ฟูเต็มวงค์ |
อ.2 |
5 |
5863 |
20781 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงทิพย์กัลยา โนกุล |
อ.2 |
5 |
5864 |
21668 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัญญา หัวใจสุทธิ์ |
อ.2 |
5 |
5865 |
20799 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรณัฐ ศักดิ์สิทธิพร |
อ.2 |
6 |
5866 |
20831 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ เกษตรกุลชัย |
อ.2 |
6 |
5867 |
20820 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติคุณ เครือเต็ม |
อ.2 |
6 |
5868 |
20767 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชพิสิฐ วงศ์ดาว |
อ.2 |
6 |
5869 |
20880 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร ใจชมพู |
อ.2 |
6 |
5870 |
20775 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิราธิวัฒน์ อาจารย์ธัมโม |
อ.2 |
6 |
5871 |
20695 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูบดินทร์ เพ็ชรธนู |
อ.2 |
6 |
5872 |
20721 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบารเมษฐ์ ปงจันตา |
อ.2 |
6 |
5873 |
20794 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณนนท์ สามารถ |
อ.2 |
6 |
5874 |
21160 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฤทธิ์ฐิพงษ์ วงค์หาญ |
อ.2 |
6 |
5875 |
20714 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเฉลิมพล พิทักษ์ธรรมกุล |
อ.2 |
6 |
5876 |
20853 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภานรินทร์ ประเสริฐ |
อ.2 |
6 |
5877 |
20885 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุรสิษฐ์ ณ มา |
อ.2 |
6 |
5878 |
21627 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธาราธร วงค์คำลือ |
อ.2 |
6 |
5879 |
20740 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายํณัฐเศรษฐ เกตุโกมล |
อ.2 |
6 |
5880 |
20706 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินรดา จับจด |
อ.2 |
6 |
5881 |
20839 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิยะฉัตร ทองหล่อ |
อ.2 |
6 |
5882 |
21687 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิกานต์ สุทธิรักษ์ |
อ.2 |
6 |
5883 |
20782 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ วงศ์เกี๋ยง |
อ.2 |
6 |
5884 |
20896 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรณัฐณิชา รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
อ.2 |
6 |
5885 |
21674 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก จินดามพร |
อ.2 |
6 |
5886 |
20755 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกฤตา เชื้อจิ๋ว |
อ.2 |
6 |
5887 |
20812 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรลภัส เครือพรมมินทร์ |
อ.2 |
6 |
5888 |
20871 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอิมจิรา ทาสิทธิ์ |
อ.2 |
6 |
5889 |
20726 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤตยา ขันคำหมุด |
อ.2 |
6 |
5890 |
20815 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัคสิตา ปัญญาเจริญ |
อ.2 |
6 |
5891 |
20709 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุรางคนางค์ วงค์คำ |
อ.2 |
6 |
5892 |
20872 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา ลุงวิ |
อ.2 |
6 |
5893 |
20834 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา ยอดเลี่่ยน |
อ.2 |
6 |
5894 |
20790 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรางคณา อานุภาพลาวัณย์ |
อ.2 |
6 |
5895 |
20733 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา ดิษฐสาคร |
อ.2 |
6 |
5896 |
20798 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัช กาฬภักดี |
อ.2 |
7 |
5897 |
21069 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปริญญ์ราช ริมคำ |
อ.2 |
7 |
5898 |
20819 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตกร เรืองเพ็ชร์ |
อ.2 |
7 |
5899 |
20776 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล เครือตัน |
อ.2 |
7 |
5900 |
20724 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรัญภัทร บัวบาน |
อ.2 |
7 |
5901 |
20768 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชวงค์ ทาไชยวงศ์ |
อ.2 |
7 |
5902 |
20881 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพรหมพิริยะ กันทวงศ์ |
อ.2 |
7 |
5903 |
21152 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจาญาณช์ ปานเดย์ |
อ.2 |
7 |
5904 |
20804 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราธิวัฒน์ พอใจ |
อ.2 |
7 |
5905 |
20825 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนานุวัฒน์ แสนวงค์ |
อ.2 |
7 |
5906 |
20696 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสถิตคุณ สุวรรณศร |
อ.2 |
7 |
5907 |
20854 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิภัทร อินต๊ะจักร |
อ.2 |
7 |
5908 |
20823 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร สุวรรณนคร |
อ.2 |
7 |
5909 |
21207 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนธร สาริอาภรณ์ |
อ.2 |
7 |
5910 |
20846 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภัทร จิตจำนงค์ |
อ.2 |
7 |
5911 |
20715 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัยภัทร คงคล้าย |
อ.2 |
7 |
5912 |
21690 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ภัสสร คำเพิ่มพูล |
อ.2 |
7 |
5913 |
20791 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริสา พิจิมบุตร |
อ.2 |
7 |
5914 |
20813 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก สุคำ |
อ.2 |
7 |
5915 |
20897 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรพิชชา จิระมณีโรจน์ |
อ.2 |
7 |
5916 |
20857 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์พิชชา ตาโน |
อ.2 |
7 |
5917 |
20735 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบัณพร บุญเจริญ |
อ.2 |
7 |
5918 |
21156 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทิตา กองกะมุด |
อ.2 |
7 |
5919 |
20817 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพนิดา ทิพันธ์ |
อ.2 |
7 |
5920 |
20763 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรินทิพย์ ทรัพย์สุธา |
อ.2 |
7 |
5921 |
20727 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลภรณ์ บุญคำ |
อ.2 |
7 |
5922 |
20835 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชาลิสา เครือทนุ |
อ.2 |
7 |
5923 |
20866 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมณัฏฐา โพธิ |
อ.2 |
7 |
5924 |
20710 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญญริณทร์ นิมิตดวงมาลย์ |
อ.2 |
7 |
5925 |
20783 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิษฐา พลเมฆ |
อ.2 |
7 |
5926 |
20754 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญานิศา นามปัน |
อ.2 |
7 |
5927 |
20832 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิชญ์พล พรมปิงเครือ |
อ.2 |
8 |
5928 |
20797 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต ไชยากูล |
อ.2 |
8 |
5929 |
20874 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจันทรัสม์ ศรีมูลเงิน |
อ.2 |
8 |
5930 |
20793 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนกันต์ รักชาติ |
อ.2 |
8 |
5931 |
21199 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนันธร ชุมดวง |
อ.2 |
8 |
5932 |
20873 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกลทีป์ วงค์ของ |
อ.2 |
8 |
5933 |
20745 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภิณวิทย์ เสโลห์ |
อ.2 |
8 |
5934 |
20821 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพัชณ์ ตุลเตมีย์ |
อ.2 |
8 |
5935 |
20750 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศักดิ์ตระกูล เมืองมา |
อ.2 |
8 |
5936 |
21071 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฌาณชนพัชญ์ นาต๊ะ |
อ.2 |
8 |
5937 |
20847 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนทวัฒน์ เมืองคำบุตร |
อ.2 |
8 |
5938 |
20769 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธณวัฒน์ ปฐมวงศ์ |
อ.2 |
8 |
5939 |
20749 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัฐณดล หล้าวงศา |
อ.2 |
8 |
5940 |
20698 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัครวินท์ กันทะวงศ์ |
อ.2 |
8 |
5941 |
20725 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนุพงษ์ ติดไชย |
อ.2 |
8 |
5942 |
20784 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปณิดา ธรรมลังกา |
อ.2 |
8 |
5943 |
21161 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก เปงวงศ์ |
อ.2 |
8 |
5944 |
21702 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญ์วรา ดวงแก้วกูล |
อ.2 |
8 |
5945 |
20841 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา ใจแก้วแดง |
อ.2 |
8 |
5946 |
20729 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงทักษอร สุภาอินทร์ |
อ.2 |
8 |
5947 |
20818 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอิศรารัตน์ ปรังการ |
อ.2 |
8 |
5948 |
20858 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชลชญา โกลฤทธิ์ |
อ.2 |
8 |
5949 |
20756 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัสชนก พิริยะกุล |
อ.2 |
8 |
5950 |
21060 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัทยา สอยปิงคำ |
อ.2 |
8 |
5951 |
20898 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ สิทธิจีน |
อ.2 |
8 |
5952 |
20867 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัคธัญลักษณ์ ปวงคำ |
อ.2 |
8 |
5953 |
20895 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ทาสิทธิ์ |
อ.2 |
8 |
5954 |
20805 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลธิดา ใจมา |
อ.2 |
8 |
5955 |
20736 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอุบลทิพย์ ชัยนันตา |
อ.2 |
8 |
5956 |
20700 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิติพรรณ คำล้น |
อ.2 |
8 |
5957 |
20838 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัญจรัตน์ พงษ์ประสริฐ |
อ.2 |
8 |
5958 |
20662 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพลพรรณเลิศ เงินเย็น |
อ.2 |
9 |
5959 |
20635 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธิษณ์ ยำเกรง |
อ.2 |
9 |
5960 |
20636 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิธิศ สระทองพูน |
อ.2 |
9 |
5961 |
20663 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัทธนันท์ วุฒิโชคธนาสิทธิ์ |
อ.2 |
9 |
5962 |
20664 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภีร์ณาภัทร สุขรัตน์ |
อ.2 |
9 |
5963 |
20637 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบวรวิชญ์ ชุมสิทธิ์ |
อ.2 |
9 |
5964 |
20634 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกุลธวัช พิจอมบุตร |
อ.2 |
9 |
5965 |
20640 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรนน เรืองจิตต์ |
อ.2 |
9 |
5966 |
20654 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศกมล รักเจียม |
อ.2 |
9 |
5967 |
20652 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญ์นารา วังนัยกูล |
อ.2 |
9 |
5968 |
20680 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภวิกา ไชยวงค์ |
อ.2 |
9 |
5969 |
20657 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอชิรญา มาจุฬา |
อ.2 |
9 |
5970 |
20672 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐรินีย์ เพ็งพะยม |
อ.2 |
9 |
5971 |
20656 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชญา กาเตจ๊ะ |
อ.2 |
9 |
5972 |
20648 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ฟักเจริญ |
อ.2 |
9 |
5973 |
20678 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิศา สายคำฟู |
อ.2 |
9 |
5974 |
20651 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชานันท์ ยืนสุข |
อ.2 |
9 |
5975 |
20682 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสาริศา พานวงศ์ศรี |
อ.2 |
9 |
5976 |
20642 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลพัชร ศรีสุทธะ |
อ.2 |
9 |
5977 |
20677 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาภัค ตาอิน |
อ.2 |
9 |
5978 |
20666 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลภัสสร์ สิทธิกาย |
อ.2 |
9 |
5979 |
21325 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวัชราภรณ์ ละอองคำ |
อ.2 |
9 |
5980 |
20647 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธริญดา ก๋าคำ |
อ.2 |
9 |
5981 |
20667 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขรินทร์ทิพย์ ใจกันทา |
อ.2 |
9 |
5982 |
20679 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพิดา ใจกันธิยะ |
อ.2 |
9 |
5983 |
20669 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเฌอนารา ตันลาพุฒ |
อ.2 |
9 |
5984 |
20649 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา ไชยลังกา |
อ.2 |
9 |
5985 |
21213 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปกป้อง หาญกิติวัธน์ |
อ.2 |
10 |
5986 |
20660 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณดล ธนินเตชกุล |
อ.2 |
10 |
5987 |
20665 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวโรดม แปงจิตต์ |
อ.2 |
10 |
5988 |
20641 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรินทร คำอินต๊ะ |
อ.2 |
10 |
5989 |
21666 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายโอเว่น สุริยะ |
อ.2 |
10 |
5990 |
21704 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณภัทร วงศ์พรม |
อ.2 |
10 |
5991 |
20659 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชเนศ ไชยวรรณ |
อ.2 |
10 |
5992 |
20661 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายติณณ์ณภัทร จันทร์ฟอง |
อ.2 |
10 |
5993 |
20638 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฤณ เศรษฐชัยยันต์ |
อ.2 |
10 |
5994 |
20639 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์รพี ใจวังเย็น |
อ.2 |
10 |
5995 |
21628 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคชานันท์ อึ้งทรงธรรม |
อ.2 |
10 |
5996 |
20673 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ หวานเกิน |
อ.2 |
10 |
5997 |
20674 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณต์รพี จอมวิชัยยา |
อ.2 |
10 |
5998 |
20668 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญธิดา มณีวรรณ |
อ.2 |
10 |
5999 |
20658 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญชิษฐา วรรณารักษ์ |
อ.2 |
10 |
6000 |
20676 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาภา ไชยวงค์ |
อ.2 |
10 |
6001 |
20681 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรฤทัย แก้วสุวรรณ |
อ.2 |
10 |
6002 |
20643 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤตชญา รั่วกุล |
อ.2 |
10 |
6003 |
20650 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัฒน์นารี เตรียมพัฒนา |
อ.2 |
10 |
6004 |
20644 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงซืออวี่ เหยน |
อ.2 |
10 |
6005 |
20655 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริรภัทร มะลิวัลย์ |
อ.2 |
10 |
6006 |
20653 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมาลีญา เดชะวงศ์ |
อ.2 |
10 |
6007 |
20670 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณินทร อภิโกมลกร |
อ.2 |
10 |
6008 |
20645 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณัจฉรา สารกาศ |
อ.2 |
10 |
6009 |
20683 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารียา มิตรบ้านยาง |
อ.2 |
10 |
6010 |
20646 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัจฉรีญา สุยะสืบ |
อ.2 |
10 |
6011 |
20671 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาดา นุชกิจ |
อ.2 |
10 |
6012 |
20242 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิศรุต มีใจวงค์ |
อ.3 |
1 |
6013 |
20182 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูติวัฒน์ ดวงมะลิ |
อ.3 |
1 |
6014 |
20359 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิทธันต์ ศิริโภคขจร |
อ.3 |
1 |
6015 |
20289 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกตัญญู ไชยวรรณ์ |
อ.3 |
1 |
6016 |
20176 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบัญญวัต บุญจริญ |
อ.3 |
1 |
6017 |
20204 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร ของฮอม |
อ.3 |
1 |
6018 |
20265 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชุติเดช โกวฤทธิ์ |
อ.3 |
1 |
6019 |
20300 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล พินธิสืบ |
อ.3 |
1 |
6020 |
20321 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทักษ์ดนัย ก๋าสุข |
อ.3 |
1 |
6021 |
20352 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชนันย์ วิชัยสุชาติ |
อ.3 |
1 |
6022 |
20267 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทัดธน คงสุริยศักดิ์ |
อ.3 |
1 |
6023 |
21656 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิปวิชญ์ บัวเงิน |
อ.3 |
1 |
6024 |
20330 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิรวิทย์ ใจบุญ |
อ.3 |
1 |
6025 |
20323 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวุฒิ สินชัย |
อ.3 |
1 |
6026 |
20333 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอินทนนท์ อินทระชัย |
อ.3 |
1 |
6027 |
20319 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินวัตร เสธา |
อ.3 |
1 |
6028 |
20627 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายABDUL LATIF |
อ.3 |
1 |
6029 |
20264 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวภล วงศ์ปัน |
อ.3 |
1 |
6030 |
20370 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอรดา หลุ่มชมแข |
อ.3 |
1 |
6031 |
20219 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวิศา วรรณสิทธิ์ |
อ.3 |
1 |
6032 |
20222 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญญิศา หัวไผ่ |
อ.3 |
1 |
6033 |
21214 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสรวีย์ เสรีเสาวภาคย์ |
อ.3 |
1 |
6034 |
20366 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิชญาภา กองศรี |
อ.3 |
1 |
6035 |
20253 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาพัชร์ ชัยศรีวี |
อ.3 |
1 |
6036 |
20228 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอาริสา ตรีสุคนธรัตน์ |
อ.3 |
1 |
6037 |
20191 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญพิชชา ปันธุ |
อ.3 |
1 |
6038 |
20285 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรนารี มุขตารี |
อ.3 |
1 |
6039 |
20156 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชาลิสา ปอกเครือ |
อ.3 |
1 |
6040 |
20365 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรนารา แตงน้อย |
อ.3 |
1 |
6041 |
20318 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประภัสสร แสงทอง |
อ.3 |
1 |
6042 |
20279 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ใจฝั้น |
อ.3 |
1 |
6043 |
20195 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลัลลา จิตชัยนพคุณ |
อ.3 |
1 |
6044 |
20246 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ศิริสุข |
อ.3 |
1 |
6045 |
20178 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุริมปรัชญ์ วรทัตธรรม |
อ.3 |
2 |
6046 |
20320 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร ฤทธิคุณ |
อ.3 |
2 |
6047 |
20327 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิณัฐ ไชยแดน |
อ.3 |
2 |
6048 |
20270 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชราวุฒิ ปินตาใส |
อ.3 |
2 |
6049 |
20362 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน เรืองสิริสถาน |
อ.3 |
2 |
6050 |
20180 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภวินท์ จงสืบกุล |
อ.3 |
2 |
6051 |
20302 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณพีร์ หน่อแก้วบุตร |
อ.3 |
2 |
6052 |
20214 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภณัฐ ตุ้ยเต็มวงค์ |
อ.3 |
2 |
6053 |
20325 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล ตาสืบ |
อ.3 |
2 |
6054 |
20199 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิจติพชญ์ สมณา |
อ.3 |
2 |
6055 |
20332 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอรัณศักดิ์ อุตมา |
อ.3 |
2 |
6056 |
20290 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตภณ ผิวร่วมชาติ |
อ.3 |
2 |
6057 |
20601 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรพิชญ์ คำฟูบุตร |
อ.3 |
2 |
6058 |
20360 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิพล เดชจินดา |
อ.3 |
2 |
6059 |
20170 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกียรติภูมิ เตียรถ์ภัทรดิลก |
อ.3 |
2 |
6060 |
20150 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริพัฒน์ นันตาวงค์ |
อ.3 |
2 |
6061 |
20904 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวิชญ์ พุ่มน้อย |
อ.3 |
2 |
6062 |
20164 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมสิริ ธาราอุดม |
อ.3 |
2 |
6063 |
20335 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคาริษา ทิดไทย |
อ.3 |
2 |
6064 |
20168 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอธิชา เจริญศรี |
อ.3 |
2 |
6065 |
20198 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอันนา บ่อวังเงิน |
อ.3 |
2 |
6066 |
20190 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชกาญจน์ แปงปวนจู |
อ.3 |
2 |
6067 |
20251 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชานันท์ จันทร์ปิง |
อ.3 |
2 |
6068 |
20185 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพิฐฌา กันทะ |
อ.3 |
2 |
6069 |
21658 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเนตรมณี วังแปง |
อ.3 |
2 |
6070 |
20189 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐภัสสร ชะนะดัง |
อ.3 |
2 |
6071 |
21193 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโบนิตา ดะราศิริ |
อ.3 |
2 |
6072 |
20341 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนิดา หล่อทอง |
อ.3 |
2 |
6073 |
20340 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัชชา แก้วจักร์ |
อ.3 |
2 |
6074 |
20220 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธารารัตน์ คุณมี |
อ.3 |
2 |
6075 |
20225 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา นวลศรีใส |
อ.3 |
2 |
6076 |
20317 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอาคิรา บัวศรี |
อ.3 |
2 |
6077 |
20197 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอชิรชญา พรหมอริยะสิทธิ์ |
อ.3 |
2 |
6078 |
21037 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภคพจ เตชะผาติกุล |
อ.3 |
3 |
6079 |
20322 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร สายยศ |
อ.3 |
3 |
6080 |
20184 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอินทัช ศรีจันทร์ |
อ.3 |
3 |
6081 |
20354 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐฌาน ใจตาบุตร |
อ.3 |
3 |
6082 |
21659 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัญญาวัฒน์ ไชยเมืองชื่น |
อ.3 |
3 |
6083 |
20230 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกรณ์ แก้วสนธิ |
อ.3 |
3 |
6084 |
20145 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัช ธนเมธาพัฒน์ |
อ.3 |
3 |
6085 |
20212 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริรักษ์ สร้อยอ้าย |
อ.3 |
3 |
6086 |
21218 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวาคิณต์ ครุฑวิวัฒนะ |
อ.3 |
3 |
6087 |
20304 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาชวิน ทะนันไชย |
อ.3 |
3 |
6088 |
20179 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพฤฒินันท์ บุญทวี |
อ.3 |
3 |
6089 |
20294 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร เข็มทอง |
อ.3 |
3 |
6090 |
20213 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิชญะ ไชยพรม |
อ.3 |
3 |
6091 |
20148 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภคิณภัค สุคำวัง |
อ.3 |
3 |
6092 |
20295 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ลังกาดี |
อ.3 |
3 |
6093 |
20206 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐชัย ศรีวิลัย |
อ.3 |
3 |
6094 |
20356 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ สุมาลี |
อ.3 |
3 |
6095 |
20194 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเมธาพร สุขสมสังข์ |
อ.3 |
3 |
6096 |
21159 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัชชนันท์ ดุษฎีโรจน์ |
อ.3 |
3 |
6097 |
20218 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชลิตา ดวงสมบูรณ์ |
อ.3 |
3 |
6098 |
20347 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรารินทร์ วงค์วุ่น |
อ.3 |
3 |
6099 |
20247 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา บุญมาภิ |
อ.3 |
3 |
6100 |
20257 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา ไชยบุญเรือง |
อ.3 |
3 |
6101 |
20371 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอรอสา จันทร์ต๊ะวงค์ |
อ.3 |
3 |
6102 |
21047 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประภัสสร ปิ่นประยูร |
อ.3 |
3 |
6103 |
20221 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาทัชชา สิงห์ใจ |
อ.3 |
3 |
6104 |
21046 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรินาถ ชื่อหลาย |
อ.3 |
3 |
6105 |
20248 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงดรัฟนี อีเล็กซานาเดีย คิปที |
อ.3 |
3 |
6106 |
20316 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชญา อ้วนมาก |
อ.3 |
3 |
6107 |
20163 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญา หมั้นขันท์ |
อ.3 |
3 |
6108 |
20369 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภัสสรา เย็นตระกูล |
อ.3 |
3 |
6109 |
20372 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลริดา โบบทอง |
อ.3 |
3 |
6110 |
20188 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิยา สมทรง |
อ.3 |
3 |
6111 |
20268 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรัชปริญญ์ อ่วมเจริญ |
อ.3 |
4 |
6112 |
20301 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูษิต บุษเนียร |
อ.3 |
4 |
6113 |
20245 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภัทร กลิ่นฟุ้ง |
อ.3 |
4 |
6114 |
20149 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิณ พุทธโคตร |
อ.3 |
4 |
6115 |
20358 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนฤเดช เทพภาพ |
อ.3 |
4 |
6116 |
20593 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกนธี ใจหงอก |
อ.3 |
4 |
6117 |
20237 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญะ คำมนตรี |
อ.3 |
4 |
6118 |
21067 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภสัณห์ เชียงมูล |
อ.3 |
4 |
6119 |
20142 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐกฤต ปุนพินิจ |
อ.3 |
4 |
6120 |
20208 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธารานุภัทร ละม้าย |
อ.3 |
4 |
6121 |
20361 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญะ ศรีแป้น |
อ.3 |
4 |
6122 |
20140 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรายุ เครือบุญมา |
อ.3 |
4 |
6123 |
20348 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายไกรวิชญ์ ฟูจักรคำ |
อ.3 |
4 |
6124 |
20175 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพรัตน์ ค่าทอง |
อ.3 |
4 |
6125 |
20229 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตติพัฒน์ นาคเอี่ยม |
อ.3 |
4 |
6126 |
20263 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวกร ศิริชุ่ม |
อ.3 |
4 |
6127 |
20223 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณณเกศ จันต๊ะวงค์ |
อ.3 |
4 |
6128 |
20217 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคุณิตา วงศ์ษา |
อ.3 |
4 |
6129 |
20277 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณอรลลิต โกเมฆ |
อ.3 |
4 |
6130 |
20334 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา บุญทา |
อ.3 |
4 |
6131 |
20226 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรธิดา ลัดดาวงค์ |
อ.3 |
4 |
6132 |
20338 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชา อินปินตา |
อ.3 |
4 |
6133 |
20158 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐพัชร์ เจริญรัมย์ |
อ.3 |
4 |
6134 |
20284 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรธิดา จอมนงค์ |
อ.3 |
4 |
6135 |
20254 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์นารา สุขเจริญ |
อ.3 |
4 |
6136 |
20162 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาภา ณ ลำปาง |
อ.3 |
4 |
6137 |
20192 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญวลัย อินทะนู |
อ.3 |
4 |
6138 |
20275 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลพิชญ์ ไชยแก้ว |
อ.3 |
4 |
6139 |
20193 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิณฑิตา ร้อยโทสาย |
อ.3 |
4 |
6140 |
21679 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญพัชร ปิงเถิง |
อ.3 |
4 |
6141 |
20256 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์อัปสร พัวธรรม |
อ.3 |
4 |
6142 |
20166 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ สิทธิ |
อ.3 |
4 |
6143 |
20357 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาวุฒิ กันทะวงศ์ |
อ.3 |
5 |
6144 |
20241 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวายุภักดิ์ โพธิ์ปานพะเนา |
อ.3 |
5 |
6145 |
20292 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัชชวกร สูตรเลข |
อ.3 |
5 |
6146 |
20243 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิรภัทร แก้วประเสริฐ |
อ.3 |
5 |
6147 |
20231 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกฤต ทองประสม |
อ.3 |
5 |
6148 |
20232 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนธร เสนาธรรม |
อ.3 |
5 |
6149 |
20271 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูวรุณ ครึกครื้น |
อ.3 |
5 |
6150 |
20151 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรินทร์ธร ชิดมีชัย |
อ.3 |
5 |
6151 |
20324 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพราดล คำเสน |
อ.3 |
5 |
6152 |
20172 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายติณณภพ ใจกล้า |
อ.3 |
5 |
6153 |
20210 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรภัทร สีเที่ยง |
อ.3 |
5 |
6154 |
20202 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัยธวัช จินดาธรรม |
อ.3 |
5 |
6155 |
20143 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธกร อินดาวงศ์ |
อ.3 |
5 |
6156 |
21677 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิรภพ แก้วบาง |
อ.3 |
5 |
6157 |
20291 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณินทร์ วังซ้าย |
อ.3 |
5 |
6158 |
20159 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชชาภัค แสงแก้ว |
อ.3 |
5 |
6159 |
20276 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิกา สายตุ่นแก้ว |
อ.3 |
5 |
6160 |
20278 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา วงศ์ธิดา |
อ.3 |
5 |
6161 |
20196 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิวิมล ธรรมสิทธิ์ |
อ.3 |
5 |
6162 |
21695 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิชชญา กิ่งก้ำ |
อ.3 |
5 |
6163 |
20306 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา ก๋องแก้ว |
อ.3 |
5 |
6164 |
20165 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวราภรณ์ อินแสง |
อ.3 |
5 |
6165 |
21638 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิมลพักตร์ ทาปลูก |
อ.3 |
5 |
6166 |
20309 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเขมิศรา ปวงคำใส |
อ.3 |
5 |
6167 |
20287 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริญรดา พรหมจรรย์ |
อ.3 |
5 |
6168 |
20595 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพียงออ มาปลูก |
อ.3 |
5 |
6169 |
20258 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา ศิริกุล |
อ.3 |
5 |
6170 |
20281 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา พงส์ปิน |
อ.3 |
5 |
6171 |
20311 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณฑิตา สมนึก |
อ.3 |
5 |
6172 |
20336 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเฌค์จิการินทร์ ทาเกษม |
อ.3 |
5 |
6173 |
20344 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรชนัน ศรีนา |
อ.3 |
5 |
6174 |
20310 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญชิดา งามสม |
อ.3 |
5 |
6175 |
20331 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภณัฐ ศรียอด |
อ.3 |
6 |
6176 |
21641 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายมนัญชัย ใจเอ้ย |
อ.3 |
6 |
6177 |
20262 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนกันต์ ฤทธินารายน์ |
อ.3 |
6 |
6178 |
20351 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยานนท์ ปิงไฝ |
อ.3 |
6 |
6179 |
20153 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภกร อินแสนต๊ะ |
อ.3 |
6 |
6180 |
20177 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุญรักษา โนคำ |
อ.3 |
6 |
6181 |
20169 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตนัย คำงามเมือง |
อ.3 |
6 |
6182 |
20203 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณพัฒน์ ยอดวงศ์เรือน |
อ.3 |
6 |
6183 |
20240 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิราวุฒิ จันทร์ต๊ะ |
อ.3 |
6 |
6184 |
20144 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนเดช วังสติ |
อ.3 |
6 |
6185 |
20236 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพธรวินท์ เมาสาย |
อ.3 |
6 |
6186 |
20260 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินภพ สนแก้ว |
อ.3 |
6 |
6187 |
21684 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธันวิทย์ ชำนาญ |
อ.3 |
6 |
6188 |
20244 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัศม์เดช เตมะ |
อ.3 |
6 |
6189 |
20273 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวัฒนวิศว์ ลิขิตปกรณ์ชัย |
อ.3 |
6 |
6190 |
20147 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ ธรรมกูล |
อ.3 |
6 |
6191 |
20326 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน การเพียร |
อ.3 |
6 |
6192 |
20174 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพคุณ วรพงศ์พิสุทธิ์ |
อ.3 |
6 |
6193 |
21693 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล อินต๊ะสืบ |
อ.3 |
6 |
6194 |
20314 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมนสิการ เสนาถี |
อ.3 |
6 |
6195 |
20249 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญธิดา ไชยบุญญลักษณ์ |
อ.3 |
6 |
6196 |
20255 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิศา จิระวัฒนไกร |
อ.3 |
6 |
6197 |
20161 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปราณฉัตร พูลแก้ว |
อ.3 |
6 |
6198 |
20308 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลธิดา อุ่นผูก |
อ.3 |
6 |
6199 |
20903 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ดาว ยาณะทวี |
อ.3 |
6 |
6200 |
21098 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ ถ้ำทอง |
อ.3 |
6 |
6201 |
20339 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเฌอรีนญา กันทะจันทร์ |
อ.3 |
6 |
6202 |
20282 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา ยิ่งดี |
อ.3 |
6 |
6203 |
20283 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรีมรดา จันต๊ะวัง |
อ.3 |
6 |
6204 |
20224 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา ใหม่สวัสดิ์ |
อ.3 |
6 |
6205 |
20315 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัชฎาภรณ์ ตาสุวรรณ |
อ.3 |
6 |
6206 |
20307 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญนิฏฐา ชมพูราช |
อ.3 |
6 |
6207 |
20181 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรเดช ตานะวงค์ |
อ.3 |
7 |
6208 |
20235 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพคุณ มังคละวงค์ |
อ.3 |
7 |
6209 |
20353 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชญฉกรณ์ จำอินถา |
อ.3 |
7 |
6210 |
20171 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพล ผิวคำ |
อ.3 |
7 |
6211 |
20201 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนสรณ์ สินบุญ |
อ.3 |
7 |
6212 |
20613 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทธ จันทรพ |
อ.3 |
7 |
6213 |
20139 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติเดช เกษหนอ |
อ.3 |
7 |
6214 |
20183 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภรัตน์ แสงศรี |
อ.3 |
7 |
6215 |
20239 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเลิศวรรธน์ แซ่ตั้ง |
อ.3 |
7 |
6216 |
21650 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศภัทร ธิสาระ |
อ.3 |
7 |
6217 |
20259 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต ยะติน |
อ.3 |
7 |
6218 |
20141 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล แสนทอน |
อ.3 |
7 |
6219 |
20329 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวริทธิ์นันท์ ลาวิชัย |
อ.3 |
7 |
6220 |
20298 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปานเพชร ไชยวัง |
อ.3 |
7 |
6221 |
20293 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัฒน์ ปวงลังกา |
อ.3 |
7 |
6222 |
20209 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภัทร สุวรรณเทพ |
อ.3 |
7 |
6223 |
20155 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนนิญาดา จันทร์แก้ว |
อ.3 |
7 |
6224 |
20313 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา ใจวังเย็น |
อ.3 |
7 |
6225 |
20157 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณมน ศิวเวทพิกุล |
อ.3 |
7 |
6226 |
20167 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิญญาณ์ จอมวิญญาณ์ |
อ.3 |
7 |
6227 |
20622 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมุกลดา เชื้อพรรณงาม |
อ.3 |
7 |
6228 |
20250 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริชญา เดชะเทศ |
อ.3 |
7 |
6229 |
20252 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญ์สินี ปาแปง |
อ.3 |
7 |
6230 |
20367 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส ปุญญจิรทรัพย์ |
อ.3 |
7 |
6231 |
20345 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภาวิดา สมบุญมา |
อ.3 |
7 |
6232 |
20588 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบัณฑิตา ชูโฉม |
อ.3 |
7 |
6233 |
20227 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัชญ์ชญา ทองคำ |
อ.3 |
7 |
6234 |
20312 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยชมพู พรหมสิงห์ |
อ.3 |
7 |
6235 |
21056 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ ดวงเคน |
อ.3 |
7 |
6236 |
20186 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัทร วงค์ไพศาลฤทธิ์ |
อ.3 |
7 |
6237 |
21689 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญานุช ยอดคำ |
อ.3 |
7 |
6238 |
20216 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก ปินตาเชื้อ |
อ.3 |
7 |
6239 |
20355 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนนท์ พฤทธิ์ภคเศรษฐ์ |
อ.3 |
8 |
6240 |
20266 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัชร์ กระสังข์ |
อ.3 |
8 |
6241 |
20303 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุทธวีร์ จันทร์เอ้ย |
อ.3 |
8 |
6242 |
20207 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐภัทร์ จันทร์ประเสริฐ |
อ.3 |
8 |
6243 |
20363 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูตะวัน วงศ์สุริยา |
อ.3 |
8 |
6244 |
20272 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเมธาสิทธิ์ ติ๊บปะละวงศ์ |
อ.3 |
8 |
6245 |
20234 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ สุพรรณ |
อ.3 |
8 |
6246 |
20328 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัฐพล จี๋เอ้ย |
อ.3 |
8 |
6247 |
21221 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุภัททะ บุญตัน |
อ.3 |
8 |
6248 |
20200 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนกันต์ วงค์สุวรรณ |
อ.3 |
8 |
6249 |
20152 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวัชรชัย เกตุมณี |
อ.3 |
8 |
6250 |
21062 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเอกพัฒน์ ทิพสม |
อ.3 |
8 |
6251 |
20274 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอดิเทพ สุขมอย |
อ.3 |
8 |
6252 |
21652 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัคศรัณญ์ สุวรรณแพร่ |
อ.3 |
8 |
6253 |
20305 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐกฤต ตัวละมูล |
อ.3 |
8 |
6254 |
20299 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรดนย์ บุพชาติ |
อ.3 |
8 |
6255 |
20297 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ สายวงค์ปัญญา |
อ.3 |
8 |
6256 |
20205 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร คำปากูล |
อ.3 |
8 |
6257 |
20902 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ ปานฟอง |
อ.3 |
8 |
6258 |
20280 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปราริชาติ ศรีนวล |
อ.3 |
8 |
6259 |
21059 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรพิรดา วงศ์ปัน |
อ.3 |
8 |
6260 |
20337 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐนันท์ กาเมืองลือ |
อ.3 |
8 |
6261 |
21197 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัสสร ขานไข |
อ.3 |
8 |
6262 |
21055 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐวรรณ ดวงเคน |
อ.3 |
8 |
6263 |
20364 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ แสงบุตรดี |
อ.3 |
8 |
6264 |
20346 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิชาภา จินะการ |
อ.3 |
8 |
6265 |
20187 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิณัฐตา เห็นแก้ว |
อ.3 |
8 |
6266 |
20342 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนารานุภัทร ละม้าย |
อ.3 |
8 |
6267 |
20288 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอลิณลิดา นันทิสี |
อ.3 |
8 |
6268 |
20343 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปณาลี ชุมภูน้อย |
อ.3 |
8 |
6269 |
20215 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพิชญ์ ชัยวงค์ |
อ.3 |
8 |
6270 |
20286 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธนันท์ ปุญญจิรทรัพย์ |
อ.3 |
8 |
6271 |
20401 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทัชชวิน ตราเงิน |
อ.3 |
9 |
6272 |
20374 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรภัทร เตชะกันทา |
อ.3 |
9 |
6273 |
20403 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภัทร เมตจิตกุล |
อ.3 |
9 |
6274 |
20399 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ โยธา |
อ.3 |
9 |
6275 |
21694 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปองภพ ใหม่สุยะ |
อ.3 |
9 |
6276 |
20238 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน ประสาน |
อ.3 |
9 |
6277 |
20379 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิ์เศรษฐ์ จิตตพงศ์ |
อ.3 |
9 |
6278 |
20381 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวราเมธ แสนชมภู |
อ.3 |
9 |
6279 |
20405 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายร่มธรรม ธรรมรัตน์ |
อ.3 |
9 |
6280 |
20404 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพลบดินทร์ ตื้อใจมา |
อ.3 |
9 |
6281 |
20398 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัช เศรษฐชัยยันต์ |
อ.3 |
9 |
6282 |
20402 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร เครือเต็ม |
อ.3 |
9 |
6283 |
20417 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณณภา เดี่ยวสันติกุล |
อ.3 |
9 |
6284 |
20422 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรินรำไพ บูรณีพิบูล |
อ.3 |
9 |
6285 |
20409 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจีรบุณย์ ภูตาสืบ |
อ.3 |
9 |
6286 |
20397 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรินดา เลี่ยมทอง |
อ.3 |
9 |
6287 |
20410 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญานภา ตุ้ยสืบ |
อ.3 |
9 |
6288 |
20389 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์วรา มุณี |
อ.3 |
9 |
6289 |
20383 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชพร เรือนตุ่น |
อ.3 |
9 |
6290 |
20388 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพรนัยน์ เตรียมพัฒนา |
อ.3 |
9 |
6291 |
20420 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงริณรดา เป็นพนัสสัก |
อ.3 |
9 |
6292 |
20418 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชานันท์ ทองนันไชย |
อ.3 |
9 |
6293 |
20394 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรันย์พร อินทร์ปา |
อ.3 |
9 |
6294 |
20385 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัชชษา แพงจันทร์ |
อ.3 |
9 |
6295 |
20408 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกดาริน คำพิฑูรย์ |
อ.3 |
9 |
6296 |
20391 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรุ่งไพลิน อภิวงค์ |
อ.3 |
9 |
6297 |
20415 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัทธ์หทัย แก้วมา |
อ.3 |
9 |
6298 |
20392 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรุ้งลาวัลย์ ก๋าคำ |
อ.3 |
9 |
6299 |
20375 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบดินทร์ นุชกิจ |
อ.3 |
10 |
6300 |
20373 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพกร วีเกษ |
อ.3 |
10 |
6301 |
20377 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุญญพัฒน์ โสรส |
อ.3 |
10 |
6302 |
20378 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิพิศิษฐ์ ทะนะอ้น |
อ.3 |
10 |
6303 |
21172 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปริสร์ เชาวน์รุ่งเมธี |
อ.3 |
10 |
6304 |
20380 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรธน ทนันชัยชมภู |
อ.3 |
10 |
6305 |
20407 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิกร อุดมชัย |
อ.3 |
10 |
6306 |
21217 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุญญพัฒน์ อินทร์นนท์ |
อ.3 |
10 |
6307 |
21175 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวีรวิชญ์ จอมใจ |
อ.3 |
10 |
6308 |
20376 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิพล งามจันทราทิพย์ |
อ.3 |
10 |
6309 |
20406 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอลีฟ ร้อยกรอง |
อ.3 |
10 |
6310 |
21215 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพลัช ทองเชี่ยว |
อ.3 |
10 |
6311 |
21216 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา ธรรมสอน |
อ.3 |
10 |
6312 |
20384 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิดาภา อุตเจริญ |
อ.3 |
10 |
6313 |
20411 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญารินดา รัตนบุรุษ |
อ.3 |
10 |
6314 |
20419 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรฉัตร วันตัน |
อ.3 |
10 |
6315 |
20390 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรดา ภูริภัตราวัฒน์ |
อ.3 |
10 |
6316 |
20413 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐศินี รามแก้ว |
อ.3 |
10 |
6317 |
20414 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชาภัทร ศิระธัญโรจน์ |
อ.3 |
10 |
6318 |
20412 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา วงศ์ประเสริฐ |
อ.3 |
10 |
6319 |
21529 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณธิดา ตุ้ยเต็มวงศ์ |
อ.3 |
10 |
6320 |
20396 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอมลวรรณ ยำเกรง |
อ.3 |
10 |
6321 |
20416 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานกมล ดวงมาลา |
อ.3 |
10 |
6322 |
20393 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวลัญชญาดา ศรีนวล |
อ.3 |
10 |
6323 |
20421 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ หอมแก่นจันทร์ |
อ.3 |
10 |
6324 |
20386 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชาภรณ์ โพจนา |
อ.3 |
10 |
6325 |
20395 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุธีกานต์ อินเตชะ |
อ.3 |
10 |
6326 |
20387 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐภรณ์ อกตัน |
อ.3 |
10 |
6327 |
19781 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธเนษฐ ฟูธรรม |
ป.1 |
1 |
6328 |
19663 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฏฐพล คันทาใจ |
ป.1 |
1 |
6329 |
19696 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนวพล วัทธศิลป์ |
ป.1 |
1 |
6330 |
21504 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชิติพัทธ์ ปัญญา |
ป.1 |
1 |
6331 |
19728 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนธวัช อินทวงค์ |
ป.1 |
1 |
6332 |
21505 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจตุพล ปัญโย |
ป.1 |
1 |
6333 |
21506 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายมัทธิว สุราวาลย์ |
ป.1 |
1 |
6334 |
19820 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิรวิชญ์ สายตุ่นแก้ว |
ป.1 |
1 |
6335 |
21501 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินพันธ์ กุลวงศ์คเณศ |
ป.1 |
1 |
6336 |
21503 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร ภพธรรม |
ป.1 |
1 |
6337 |
21502 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัญญาวุฒ ปากกล้า |
ป.1 |
1 |
6338 |
19896 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนกันต์ นันตา |
ป.1 |
1 |
6339 |
21507 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรรภิรมย์ ยานะเครือ |
ป.1 |
1 |
6340 |
21053 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินภัทร กันอินทร์ |
ป.1 |
1 |
6341 |
21509 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรพล แก้วก้อ |
ป.1 |
1 |
6342 |
19814 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเพียงพอ ตุลาพันธุ์ |
ป.1 |
1 |
6343 |
21508 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนินทร ใจบุญ |
ป.1 |
1 |
6344 |
19749 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชฤทธิ์ ชื่อหลาย |
ป.1 |
1 |
6345 |
21167 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาณิศา แสนวงค์ |
ป.1 |
1 |
6346 |
21516 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวัลรัตน์ ดีนาแซง |
ป.1 |
1 |
6347 |
21515 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ ต๊ะคำปัน |
ป.1 |
1 |
6348 |
19853 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ดวงตั้ง |
ป.1 |
1 |
6349 |
21513 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัญญากร พรมโสภา |
ป.1 |
1 |
6350 |
21510 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชยา พุทธวงศ์ |
ป.1 |
1 |
6351 |
21517 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัณย์ภัทร ปกแก้ว |
ป.1 |
1 |
6352 |
19672 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกวลิน ฉัตรคำ |
ป.1 |
1 |
6353 |
19703 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาพัชร นันต๊ะภาพ |
ป.1 |
1 |
6354 |
21514 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาพา สมวัน |
ป.1 |
1 |
6355 |
21512 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอมปวีร์ คำวงษา |
ป.1 |
1 |
6356 |
19831 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมณีรินทร์ อินต๊ะพันธ์ |
ป.1 |
1 |
6357 |
19856 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญรดา ตาอินบุตร |
ป.1 |
1 |
6358 |
19745 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิจิตตา ปัญญาแก้ว |
ป.1 |
1 |
6359 |
19746 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริศรา หมอปาละ |
ป.1 |
1 |
6360 |
21511 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรินดา จะวะนะ |
ป.1 |
1 |
6361 |
19854 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกานต์ คำน้อย |
ป.1 |
1 |
6362 |
21519 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัค เงินขาว |
ป.1 |
1 |
6363 |
21518 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธารธารา ดวงคำ |
ป.1 |
1 |
6364 |
21125 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเบญญาภา ตาลดี |
ป.1 |
1 |
6365 |
21524 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชชานนท์ ยอดอุทา |
ป.1 |
2 |
6366 |
21526 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร พัชรวิสิฐภาคิน |
ป.1 |
2 |
6367 |
21522 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนทพันธ์ จันทร์แดง |
ป.1 |
2 |
6368 |
19819 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิทธิศักดิ์ ดวงชมภู |
ป.1 |
2 |
6369 |
21521 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐปนนท์ ใจยะรุณ |
ป.1 |
2 |
6370 |
21527 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสาริทธิ์ ปินตาติ๊บ |
ป.1 |
2 |
6371 |
19724 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐพัชร์ เทพวัลย์ |
ป.1 |
2 |
6372 |
21520 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฤบดินทร์ มณีชัย |
ป.1 |
2 |
6373 |
19719 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินทร์ นาพุฒา |
ป.1 |
2 |
6374 |
19842 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนทกร แก้วอรุณ |
ป.1 |
2 |
6375 |
21523 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรายุ ไชยมงคล |
ป.1 |
2 |
6376 |
19758 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุวิทย์ พรพิริยะวงษ์ |
ป.1 |
2 |
6377 |
21525 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐภัทร ล้านกันทา |
ป.1 |
2 |
6378 |
19785 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนันท์ณภัส จันทร์เป็งผัด |
ป.1 |
2 |
6379 |
19723 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณปาล เลิศกิจธนนานา |
ป.1 |
2 |
6380 |
19783 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนิตศักดิ์ ศรีอุดมเลิศ |
ป.1 |
2 |
6381 |
21170 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพงษ์ ขอน้อย |
ป.1 |
2 |
6382 |
20629 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกียรติศักดิ์ ฝั้นกันทา |
ป.1 |
2 |
6383 |
19726 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธิษณชน ทองคำ |
ป.1 |
2 |
6384 |
19774 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัณยภัทร ศรีรัตน์ |
ป.1 |
2 |
6385 |
19881 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพราะรัก เตชะปัน |
ป.1 |
2 |
6386 |
21532 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิชญ์ชา แสนคำ |
ป.1 |
2 |
6387 |
21535 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา อำนาจผูก |
ป.1 |
2 |
6388 |
19763 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญา อาจารย์ธัมโม |
ป.1 |
2 |
6389 |
19821 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์พิชชา หล้าจอมใจ |
ป.1 |
2 |
6390 |
21536 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ปวงคำ |
ป.1 |
2 |
6391 |
21531 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐรดา ผ่องผิว |
ป.1 |
2 |
6392 |
21533 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัชยา เจียมตน |
ป.1 |
2 |
6393 |
19826 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญาภรณ์ เถาเปี้ยปลูก |
ป.1 |
2 |
6394 |
21537 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรวัลลิ์ อภิวันท์สนอง |
ป.1 |
2 |
6395 |
19797 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ สุขป้อม |
ป.1 |
2 |
6396 |
19835 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิชญา เลิศวิลัย |
ป.1 |
2 |
6397 |
21530 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณมน จันอินตา |
ป.1 |
2 |
6398 |
19743 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภรรฑลิกา อรุณมาศ |
ป.1 |
2 |
6399 |
21538 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาราภัทร ตื้อกันทะ |
ป.1 |
2 |
6400 |
21528 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศธุตา สุวรรณ |
ป.1 |
2 |
6401 |
21534 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรสริน ปิ่นม่วง |
ป.1 |
2 |
6402 |
19848 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัฐธนวินท์ คำฟอง |
ป.1 |
3 |
6403 |
21542 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชชานนท์ ใจสาน |
ป.1 |
3 |
6404 |
21540 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชีวานนท์ เป็งวงค์ |
ป.1 |
3 |
6405 |
19752 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ สุตรา |
ป.1 |
3 |
6406 |
19731 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรบดินทร์ เกิดมี |
ป.1 |
3 |
6407 |
21546 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนรัตน์ ตาคำ |
ป.1 |
3 |
6408 |
21545 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวทัญญู เรือนคำปา |
ป.1 |
3 |
6409 |
21539 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิธิวัฒน์ จันทร์ต๊ะ |
ป.1 |
3 |
6410 |
21126 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนะภัทร สรศักดิ์ |
ป.1 |
3 |
6411 |
19693 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมิ ทามะณีวัน |
ป.1 |
3 |
6412 |
21544 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณัชญ์ กิตตะวงค์ |
ป.1 |
3 |
6413 |
19756 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภควรรษ ขิงทอง |
ป.1 |
3 |
6414 |
21054 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิพัฒย์ เดชมา |
ป.1 |
3 |
6415 |
19698 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัญญพัทธ์ ลาวเครือ |
ป.1 |
3 |
6416 |
21675 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณณท์ คณาติยานนท์ |
ป.1 |
3 |
6417 |
21541 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัธทวัฒน์ ต๊ะตุ้ย |
ป.1 |
3 |
6418 |
19850 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัษศดิณย์ คำดี |
ป.1 |
3 |
6419 |
19811 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิธิพัฒน์ ทินวุฒิธนาตย์ |
ป.1 |
3 |
6420 |
21543 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปราชญา หล้าอุด |
ป.1 |
3 |
6421 |
19790 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูผา ใจมาโม๊ะ |
ป.1 |
3 |
6422 |
19867 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอมรรัตน์ กันทะวงศ์ |
ป.1 |
3 |
6423 |
21552 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูมิธิดา เปียงวัน |
ป.1 |
3 |
6424 |
21136 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรินทร์ทิพย์ เขื่อนแก้ว |
ป.1 |
3 |
6425 |
21551 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธวลิดา ขัดผาบ |
ป.1 |
3 |
6426 |
19772 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลดา ศรีเหง่าขำ |
ป.1 |
3 |
6427 |
20609 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพรรณิการ์ อินต๊ะแก้ว |
ป.1 |
3 |
6428 |
21547 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกณิษฐา ภูมิสถาน |
ป.1 |
3 |
6429 |
21548 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัชยากร รชตภลกุล |
ป.1 |
3 |
6430 |
19712 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐศศิญา มุลิลา |
ป.1 |
3 |
6431 |
21550 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาลิกา เป็นตัน |
ป.1 |
3 |
6432 |
19673 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกกาญจน์ อินทนนท์ |
ป.1 |
3 |
6433 |
19803 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลิตา ปิงเมือง |
ป.1 |
3 |
6434 |
19715 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรีชญา ปัญญาสิทธิชัย |
ป.1 |
3 |
6435 |
19806 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ แก้วจะนา |
ป.1 |
3 |
6436 |
19892 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอันนา จันทร์แก้ว |
ป.1 |
3 |
6437 |
19851 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุสุมา วิลัย |
ป.1 |
3 |
6438 |
21549 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยนภัส พิชญกิติต์กุล |
ป.1 |
3 |
6439 |
19684 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปณิดา รักดี |
ป.1 |
3 |
6440 |
21072 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรวิสรา ภิงคารวัฒน์ |
ป.1 |
3 |
6441 |
21558 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาธิป อินต๊ะศรี |
ป.1 |
4 |
6442 |
21557 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนารักษ์ นันต๊ะเสน |
ป.1 |
4 |
6443 |
21555 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคมกิตย์ แสนธิการ |
ป.1 |
4 |
6444 |
21050 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัฒน์ นาคะกุล |
ป.1 |
4 |
6445 |
19761 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอุดมทรัพย์ มะโนคำ |
ป.1 |
4 |
6446 |
19725 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ศรีคำสุข |
ป.1 |
4 |
6447 |
21553 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรเมธ ใจมาบุตร |
ป.1 |
4 |
6448 |
19844 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนักรบ เครือลาว |
ป.1 |
4 |
6449 |
19690 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร หมื่นตาบุตร |
ป.1 |
4 |
6450 |
21554 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพคุณ ทาจี |
ป.1 |
4 |
6451 |
20594 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล คำลือสาย |
ป.1 |
4 |
6452 |
19666 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเตชินท์ ชาญสมร |
ป.1 |
4 |
6453 |
19660 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุนานนต์ พงษ์สวัสดิ์ |
ป.1 |
4 |
6454 |
20611 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตยชญ์ คำชุ่ม |
ป.1 |
4 |
6455 |
19688 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตธน สุวิเศษธำรง |
ป.1 |
4 |
6456 |
19786 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนาวิน ชัยวงศ์บุตร |
ป.1 |
4 |
6457 |
21556 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปารย์ วงศ์ยศ |
ป.1 |
4 |
6458 |
19658 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกตัญญู ชัยวรรณ |
ป.1 |
4 |
6459 |
21563 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญลักษณ์ อรุณแสง |
ป.1 |
4 |
6460 |
21560 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวัลรัตน์ ศิริประโคน |
ป.1 |
4 |
6461 |
19824 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐปภัสร์ ขันชัยวงค์ |
ป.1 |
4 |
6462 |
21569 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา ถาวร |
ป.1 |
4 |
6463 |
21562 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา จิระ |
ป.1 |
4 |
6464 |
21565 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพชรวารินทร์ ปันศรี |
ป.1 |
4 |
6465 |
19682 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก ครุฑคำ |
ป.1 |
4 |
6466 |
19702 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนิษฐา วงค์สีดา |
ป.1 |
4 |
6467 |
21571 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ทองนาค |
ป.1 |
4 |
6468 |
21561 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรัญรดา เชียงมูล |
ป.1 |
4 |
6469 |
19833 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินญาดา มงคล |
ป.1 |
4 |
6470 |
21564 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐพัชร์ เกตุโกมล |
ป.1 |
4 |
6471 |
19857 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิดารักษ์ โพดี |
ป.1 |
4 |
6472 |
21566 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงหิรัญญา สุเมธพันธุ์ |
ป.1 |
4 |
6473 |
19741 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรียาวดี สวยงาม |
ป.1 |
4 |
6474 |
21567 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา สันธิ |
ป.1 |
4 |
6475 |
21572 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนพร วิไล |
ป.1 |
4 |
6476 |
19829 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาทินธิดา จรรยางาม |
ป.1 |
4 |
6477 |
21570 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธวัลรัตน์ วงศ์ชัย |
ป.1 |
4 |
6478 |
21568 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนลินญา คำเผือ |
ป.1 |
4 |
6479 |
19671 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภกร ปินตาสืบ |
ป.1 |
5 |
6480 |
19720 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินท์รภัทร มีคุณ |
ป.1 |
5 |
6481 |
21576 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธาดาฤทธิ์ มูลดี |
ป.1 |
5 |
6482 |
21575 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกรณ์ พิมพะ |
ป.1 |
5 |
6483 |
19808 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติภูมิ บุตรศรีแก้ว |
ป.1 |
5 |
6484 |
21574 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรภัทธ์ เอ็นเอียง |
ป.1 |
5 |
6485 |
19760 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิศรา พรหมจรรย์ |
ป.1 |
5 |
6486 |
21578 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณวิช แก่นจันทร์วงค์ |
ป.1 |
5 |
6487 |
19668 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร เขียวคำ |
ป.1 |
5 |
6488 |
19818 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภเดช ผิวร่วมชาติ |
ป.1 |
5 |
6489 |
19788 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรพัฒน์ คำแสนเดช |
ป.1 |
5 |
6490 |
19810 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนดล วงศ์อินทร์ |
ป.1 |
5 |
6491 |
19839 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณพศ สมคำ |
ป.1 |
5 |
6492 |
19664 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ ปั้นแจ่ม |
ป.1 |
5 |
6493 |
19816 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิพัฒน์ กำดวง |
ป.1 |
5 |
6494 |
21577 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทีปกร บุญตา |
ป.1 |
5 |
6495 |
21573 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร เมืองมา |
ป.1 |
5 |
6496 |
21649 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ชัชวาลย์ |
ป.1 |
5 |
6497 |
21586 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรพรรษา สมณะ |
ป.1 |
5 |
6498 |
21584 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา วิลัย |
ป.1 |
5 |
6499 |
21588 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนลินญา สอนเพ็ง |
ป.1 |
5 |
6500 |
21587 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชกานต์ ฟังเพราะ |
ป.1 |
5 |
6501 |
21583 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิริขวัญ สานา |
ป.1 |
5 |
6502 |
19793 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรานันท์ ศรีวรรณ |
ป.1 |
5 |
6503 |
21581 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรมอำนาจ |
ป.1 |
5 |
6504 |
19711 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจบาน |
ป.1 |
5 |
6505 |
19732 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัค ปินะดวง |
ป.1 |
5 |
6506 |
19863 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัญณัฏฐ์ พิมพ์ทอง |
ป.1 |
5 |
6507 |
19769 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรทิพา ทาคำ |
ป.1 |
5 |
6508 |
21582 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤษณพร ธรรมกิรติ |
ป.1 |
5 |
6509 |
21585 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ อุตวรรณ |
ป.1 |
5 |
6510 |
19823 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐฌา บุญมา |
ป.1 |
5 |
6511 |
21579 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัทชญา เป็กทอง |
ป.1 |
5 |
6512 |
19792 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์ชณิต กุลวิจิตร์รัตน์ |
ป.1 |
5 |
6513 |
19777 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ อินฟู |
ป.1 |
5 |
6514 |
21580 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิชา เวชกามา |
ป.1 |
5 |
6515 |
19861 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรติชา ใจแก้ว |
ป.1 |
5 |
6516 |
21589 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินทิพย์ ชุมภู |
ป.1 |
5 |
6517 |
19750 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินภัทร วงค์หอคำ |
ป.1 |
6 |
6518 |
21595 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรัฐธนิน จินดาไพศาลกิจ |
ป.1 |
6 |
6519 |
21594 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรเมศวร์ ชมศรี |
ป.1 |
6 |
6520 |
19665 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวุฒิ เชวงวรกุล |
ป.1 |
6 |
6521 |
21591 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวริศปกรณ์ เขื่อนชัยวงค์ |
ป.1 |
6 |
6522 |
19815 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิชยพล มากวิลา |
ป.1 |
6 |
6523 |
21590 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายไกลกังวล ภรรธารา |
ป.1 |
6 |
6524 |
19838 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิติศักดิ์ อรุณประสิทธิ์ |
ป.1 |
6 |
6525 |
19841 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนา แก้วบุญเรือง |
ป.1 |
6 |
6526 |
21596 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร การขยัน |
ป.1 |
6 |
6527 |
21597 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรภูมิ ไชยอุปละ |
ป.1 |
6 |
6528 |
19840 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาพร วงศ์อนันต์ |
ป.1 |
6 |
6529 |
21592 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเหมราช มนตรี |
ป.1 |
6 |
6530 |
21599 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐานพัฒน์ ครองศิริ |
ป.1 |
6 |
6531 |
19669 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนวคุณ ศิริวงค์ |
ป.1 |
6 |
6532 |
21598 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิภาณ นิลวรเกียรติ |
ป.1 |
6 |
6533 |
21682 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยะพงศ์ วิสมล |
ป.1 |
6 |
6534 |
21593 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลที ศรีสุข |
ป.1 |
6 |
6535 |
19691 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนากานต์ นาคจู |
ป.1 |
6 |
6536 |
19860 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ สุติยะพันธ์ |
ป.1 |
6 |
6537 |
19680 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา วงศ์คำ |
ป.1 |
6 |
6538 |
21600 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทิชา สุชิยะ |
ป.1 |
6 |
6539 |
21601 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริสา โอฬารสกุลไกล |
ป.1 |
6 |
6540 |
19735 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชลรดา ศรีนันชัย |
ป.1 |
6 |
6541 |
19683 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิรินธน์ มักได้ |
ป.1 |
6 |
6542 |
19830 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญ์สินี ธรานุกูลวงศ์ |
ป.1 |
6 |
6543 |
19707 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉันท์สินี วงษ์ชัยนุบาล |
ป.1 |
6 |
6544 |
21604 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา ทองใบ |
ป.1 |
6 |
6545 |
19858 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีรดา สิงห์ฟู |
ป.1 |
6 |
6546 |
21605 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ แซ่โง้ว |
ป.1 |
6 |
6547 |
21603 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณยนุช กำลังไว |
ป.1 |
6 |
6548 |
21607 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์พิชชา สุทะปา |
ป.1 |
6 |
6549 |
19822 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิราพร พ่วงแย้ม |
ป.1 |
6 |
6550 |
21602 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยธนพร กองพรหม |
ป.1 |
6 |
6551 |
19805 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวีรัชญา จันทร์ทัย |
ป.1 |
6 |
6552 |
19676 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโชติการ์ จันทร์เทศ |
ป.1 |
6 |
6553 |
20423 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญญรัตน์ คำหล่อ |
ป.1 |
6 |
6554 |
21606 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธมลวรรณ วงค์ฟู |
ป.1 |
6 |
6555 |
19753 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปารวี เทพศิริ |
ป.1 |
7 |
6556 |
19727 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีระ ชัยกรณ์ |
ป.1 |
7 |
6557 |
19667 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ฟังเย็น |
ป.1 |
7 |
6558 |
19754 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปีติภัทร ต๊ะยามัน |
ป.1 |
7 |
6559 |
21613 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐนนท์ อุ่นเรือน |
ป.1 |
7 |
6560 |
19722 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล สารพัฒน์ |
ป.1 |
7 |
6561 |
21615 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายดุลลธี ตุรงคินานนท์ |
ป.1 |
7 |
6562 |
19694 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ธรรมธิกูล |
ป.1 |
7 |
6563 |
21611 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรพัฒน์ ไชยเหล้ |
ป.1 |
7 |
6564 |
21617 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล แสนปินตา |
ป.1 |
7 |
6565 |
21610 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณภัทร หลิดชิววงค์ |
ป.1 |
7 |
6566 |
21608 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธิติวุฒิ วงค์เก๋ |
ป.1 |
7 |
6567 |
21609 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ เจริญวุฒิรัตน์ |
ป.1 |
7 |
6568 |
21612 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธุวานันท์ เถายศ |
ป.1 |
7 |
6569 |
19751 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร อินต๊ะขัน |
ป.1 |
7 |
6570 |
19718 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษฎางค์ เครือลา |
ป.1 |
7 |
6571 |
21614 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรินทร์ แก้วนันทะ |
ป.1 |
7 |
6572 |
21616 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายองศา มีชื่อ |
ป.1 |
7 |
6573 |
21620 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมาราลิน ศรีอ่อน |
ป.1 |
7 |
6574 |
19827 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญรดา บุตรกระจ่าง |
ป.1 |
7 |
6575 |
19795 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณวรากานต์ ใจชุ่ม |
ป.1 |
7 |
6576 |
19807 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิรตา หมูแก้ว |
ป.1 |
7 |
6577 |
21625 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอวาริณ วงศ์แก้วเขียว |
ป.1 |
7 |
6578 |
19864 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ ถ่ายถอน |
ป.1 |
7 |
6579 |
19678 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชีวาพร จุลคำภา |
ป.1 |
7 |
6580 |
19866 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิชญา ยศบุญเรือง |
ป.1 |
7 |
6581 |
21621 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิกาพพัณ ปวงฟู |
ป.1 |
7 |
6582 |
21619 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ พลนิกร |
ป.1 |
7 |
6583 |
19744 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรนิษฐ์ ทิพันธ์ |
ป.1 |
7 |
6584 |
21622 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรจชนก คำมูล |
ป.1 |
7 |
6585 |
21624 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริสา วงศ์ษร |
ป.1 |
7 |
6586 |
21618 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐกานต์ กาแก้ว |
ป.1 |
7 |
6587 |
19716 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธนันท์ มายะ |
ป.1 |
7 |
6588 |
19706 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชชา จันทะวงศ์ |
ป.1 |
7 |
6589 |
19905 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ศรีบุญเรือง |
ป.1 |
7 |
6590 |
21623 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรีชญาน์ ครองจริง |
ป.1 |
7 |
6591 |
19674 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเจนตภรณ์ ชาวลี้แสน |
ป.1 |
7 |
6592 |
19757 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิธิพงษ์ อินต๊ะสืบ |
ป.1 |
8 |
6593 |
19701 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภานุวัชร์ อุทุมพร |
ป.1 |
8 |
6594 |
19659 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเขมฑาวัชร ใจเชื้อ |
ป.1 |
8 |
6595 |
19729 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภสกร ยอดศรีคำ |
ป.1 |
8 |
6596 |
19699 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรพล หล้าพระบาง |
ป.1 |
8 |
6597 |
20465 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิสิษฐ์ ทวีกิตติกร |
ป.1 |
8 |
6598 |
19789 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูตะวัน รักษ์อภิวันท์ |
ป.1 |
8 |
6599 |
19755 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศกร วงศ์เขียว |
ป.1 |
8 |
6600 |
19661 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิณณพัต สายศร |
ป.1 |
8 |
6601 |
19697 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภังกร ใหม่อินตา |
ป.1 |
8 |
6602 |
19845 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ ปาต๊ะวงศ์ |
ป.1 |
8 |
6603 |
20466 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบรรณวัฒน์ บุญมี |
ป.1 |
8 |
6604 |
19689 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤติน คำงามเมือง |
ป.1 |
8 |
6605 |
19787 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรดนัย นามสอน |
ป.1 |
8 |
6606 |
19714 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัทธมน ประดาอินทร์ |
ป.1 |
8 |
6607 |
19852 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญารัตน์ พรหมจักร์ |
ป.1 |
8 |
6608 |
19834 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรินยุพา เศรษฐพานิช |
ป.1 |
8 |
6609 |
19910 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธารารัตน์ ป้อมดี |
ป.1 |
8 |
6610 |
19742 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญานันท์ อินถานะ |
ป.1 |
8 |
6611 |
19704 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเขมจิรา ศรีสุพรรณ |
ป.1 |
8 |
6612 |
19768 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัญญริสา ชาญศึก |
ป.1 |
8 |
6613 |
19766 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนรินทร์ วะรังษี |
ป.1 |
8 |
6614 |
19737 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา คันใจ |
ป.1 |
8 |
6615 |
19828 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนรัตน์ มณีสว่าง |
ป.1 |
8 |
6616 |
20617 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัสสร สุภัทร์วัน |
ป.1 |
8 |
6617 |
19801 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา เถิ้มแก้ว |
ป.1 |
8 |
6618 |
19686 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาพร อินต๊ะพันธ์ |
ป.1 |
8 |
6619 |
19798 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญากานต์ พรมจักร์ |
ป.1 |
8 |
6620 |
19733 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันตยา ยศอาลัย |
ป.1 |
8 |
6621 |
19832 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรวิภา พงศิริแสน |
ป.1 |
8 |
6622 |
19762 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันติชา กันเงิน |
ป.1 |
8 |
6623 |
19773 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิรญาดา ศรีสุข |
ป.1 |
8 |
6624 |
19799 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนรีรัตน์ อุ่นผูก |
ป.1 |
8 |
6625 |
19705 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงข้าวขวัญ บุญมาสืบ |
ป.1 |
8 |
6626 |
19825 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวดี เจริญมาศสกุล |
ป.1 |
8 |
6627 |
19802 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรชิดา สมกูล |
ป.1 |
8 |
6628 |
19809 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐนนท์ ขัดแข็งแรง |
ป.1 |
9 |
6629 |
21105 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวิญญ์ ใจอ้าย |
ป.1 |
9 |
6630 |
19662 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณชรต มหาวัน |
ป.1 |
9 |
6631 |
19812 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปธานิน สมศรี |
ป.1 |
9 |
6632 |
19817 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรรณวรรธน์ อมรศรีคงคา |
ป.1 |
9 |
6633 |
19847 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณกฤต ฝั้นเบ้า |
ป.1 |
9 |
6634 |
19721 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยณัฐ อุดนันท์ |
ป.1 |
9 |
6635 |
19784 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราธิป พอใจ |
ป.1 |
9 |
6636 |
19899 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายแทนคุณ เครือสบจาง |
ป.1 |
9 |
6637 |
19874 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนุพงษ์ แสนปินตา |
ป.1 |
9 |
6638 |
19782 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนดล เคลื่อนทอง |
ป.1 |
9 |
6639 |
19846 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภานุวิชญ์ เตชะลือ |
ป.1 |
9 |
6640 |
19700 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพฤทธิ์ชยุต โก้สกุล |
ป.1 |
9 |
6641 |
19778 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก่อการ อุ่นกาศ |
ป.1 |
9 |
6642 |
19813 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ สุขศรี |
ป.1 |
9 |
6643 |
19791 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิวัชร์ รัตนแสง |
ป.1 |
9 |
6644 |
19748 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรวิชญ์ ทองอะคร้าว |
ป.1 |
9 |
6645 |
19865 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุดที่รัก ประคองพันธ์ |
ป.1 |
9 |
6646 |
19862 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลิภิต ตาใจ |
ป.1 |
9 |
6647 |
19764 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญธิดา เทพวงค์ |
ป.1 |
9 |
6648 |
19713 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธันย์ภัทรา กันชาติ |
ป.1 |
9 |
6649 |
20630 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริตตาภา ทราบกิ่ง |
ป.1 |
9 |
6650 |
19708 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา ไพทีระกุล |
ป.1 |
9 |
6651 |
21052 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูมิพิชชา ฟองธิวงค์ |
ป.1 |
9 |
6652 |
19776 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภัทร์วดี ยศเรืองศรี |
ป.1 |
9 |
6653 |
19747 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศกุนตลา รักชาติ |
ป.1 |
9 |
6654 |
19837 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอิทธยา เวชจารุวัฒน์ |
ป.1 |
9 |
6655 |
19709 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณกัญญา พรมวิชัย |
ป.1 |
9 |
6656 |
19681 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงดากานดา เบ้าสุวรรณ์ |
ป.1 |
9 |
6657 |
19767 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนันท์ บุญสม |
ป.1 |
9 |
6658 |
19740 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนพธีรา พุฒอินถา |
ป.1 |
9 |
6659 |
19775 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิภา พันธุ์คุ้มเก่า |
ป.1 |
9 |
6660 |
19804 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวาริน วีระยศ |
ป.1 |
9 |
6661 |
19771 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินนารา มหาวรรณ |
ป.1 |
9 |
6662 |
19903 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤษฎ์ชมนท์ธรร์ ทัพน้อย |
ป.1 |
9 |
6663 |
19859 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาภา อัครศิระกุล |
ป.1 |
9 |
6664 |
19695 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ อินทรชิต |
ป.1 |
10 |
6665 |
19895 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรภัทร เครือนาชิต |
ป.1 |
10 |
6666 |
21667 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเอเดน สุริยะ |
ป.1 |
10 |
6667 |
19870 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพริษฐ์ อุบลศรี |
ป.1 |
10 |
6668 |
20112 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสรวิชญ์ พงศ์พิพัฒนกิจ |
ป.1 |
10 |
6669 |
19900 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์พัฒน์ หม้อใจวงศ์ |
ป.1 |
10 |
6670 |
19843 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ ยอดจันทร์ |
ป.1 |
10 |
6671 |
19869 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนพันธ์ โสภา |
ป.1 |
10 |
6672 |
19872 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภิณวิช จานุวี |
ป.1 |
10 |
6673 |
21632 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรพัฒน์ ธิดา |
ป.1 |
10 |
6674 |
19901 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิงกาย เทพแก้ว |
ป.1 |
10 |
6675 |
19886 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรวินท์นิภา แก้วดวงตา |
ป.1 |
10 |
6676 |
19800 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาขวัญ ทิพย์ปลูก |
ป.1 |
10 |
6677 |
19687 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรุ้งจิรา รอดผล |
ป.1 |
10 |
6678 |
19765 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐกันย์ ยมนา |
ป.1 |
10 |
6679 |
19888 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิมลพรรณ ธิช่างทอง |
ป.1 |
10 |
6680 |
19890 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสมัชญา น้อยเมือง |
ป.1 |
10 |
6681 |
19891 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอญาดา คำตา |
ป.1 |
10 |
6682 |
19738 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ อุ่นสืบ |
ป.1 |
10 |
6683 |
19879 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปทิตตา วงศ์ใจบุตร |
ป.1 |
10 |
6684 |
21176 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาอร ละฟู |
ป.1 |
10 |
6685 |
21633 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารีวรรณ์ ศิริวัฒนวณิช |
ป.1 |
10 |
6686 |
21048 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิสรา อาณัติสาธุการ |
ป.1 |
10 |
6687 |
19885 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมัชฌิมา ศิริพันธุ์ |
ป.1 |
10 |
6688 |
19908 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณฤดี จันทร์ใส |
ป.1 |
10 |
6689 |
19855 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวศา ประเชิญสุข |
ป.1 |
10 |
6690 |
19877 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา นุรักษ์วิบูลพงศ์ |
ป.1 |
10 |
6691 |
19878 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัคคุณ วัชรขจรกุล |
ป.1 |
10 |
6692 |
19685 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยชมพู เขียวไข่กา |
ป.1 |
10 |
6693 |
19911 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาราชา เตชะกันทา |
ป.1 |
10 |
6694 |
20633 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณณดา จุลละโพธิ |
ป.1 |
10 |
6695 |
20624 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริ สายคำฟู |
ป.1 |
11 |
6696 |
19868 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤชพล ตั้งพระกิตติคุณ |
ป.1 |
11 |
6697 |
19893 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤชภัทร ตั้งพระกิตติคุณ |
ป.1 |
11 |
6698 |
21057 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินธร หอมบุบผา |
ป.1 |
11 |
6699 |
19897 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐวัฒน์ แขนงแก้ว |
ป.1 |
11 |
6700 |
21148 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเมตติพัฒน์ ศรแก้ว |
ป.1 |
11 |
6701 |
19871 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ธรรมวงค์ |
ป.1 |
11 |
6702 |
21155 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์พิพัฒน์ ขาววรรณา |
ป.1 |
11 |
6703 |
21135 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปองคุณ กุลพิมล |
ป.1 |
11 |
6704 |
21634 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนนนนท์ จานแก้ว |
ป.1 |
11 |
6705 |
19894 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจัณตพงศ์ น้ำผึ้ง |
ป.1 |
11 |
6706 |
19836 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารดา บุญปันเชื้อ |
ป.1 |
11 |
6707 |
19913 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณณดา แสงคำแก้ว |
ป.1 |
11 |
6708 |
19907 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณฐพร ลีสุรพงศ์ |
ป.1 |
11 |
6709 |
19882 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยภัทร์ชา ฟองอิสสระ |
ป.1 |
11 |
6710 |
19915 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพีรชญา ฟูแสง |
ป.1 |
11 |
6711 |
19883 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาภา อินญาศรี |
ป.1 |
11 |
6712 |
19876 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรพรรณ พงษ์สาร |
ป.1 |
11 |
6713 |
20424 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิรดา เครือสาร |
ป.1 |
11 |
6714 |
19887 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเวนิศาภ์ วิรัชเกษม |
ป.1 |
11 |
6715 |
21164 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชะลันตา ลิม มุ่งปัญญา |
ป.1 |
11 |
6716 |
19912 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาลิดา ทาหลี |
ป.1 |
11 |
6717 |
19916 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิรัลพัชร คำรินทร์ |
ป.1 |
11 |
6718 |
19677 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา ตาสืบ |
ป.1 |
11 |
6719 |
19679 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณินท์ อินปัญโญ |
ป.1 |
11 |
6720 |
21635 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนภัตสร ฝั้นคำอ้าย |
ป.1 |
11 |
6721 |
19909 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐมณฑน์ ก๋าเมืองลือ |
ป.1 |
11 |
6722 |
19902 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรวรรณ สุวรรณชุมภู |
ป.1 |
11 |
6723 |
19906 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนชิตา มณีวรรณ |
ป.1 |
11 |
6724 |
21115 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลภัสรดา สามารถกิจ |
ป.1 |
11 |
6725 |
20961 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพันธ์ภัทร สุกันทา |
ป.2 |
1 |
6726 |
21165 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศธร พวงประเสริฐศีล |
ป.2 |
1 |
6727 |
20924 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติวัฒน์ ฟูแสง |
ป.2 |
1 |
6728 |
21004 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัควัฒน์ ขานไข |
ป.2 |
1 |
6729 |
19129 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐดนัย สายยศ |
ป.2 |
1 |
6730 |
21044 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญุตม์ จันทร์ทิพย์ |
ป.2 |
1 |
6731 |
21049 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเพชรชนะพงษ์ วงศ์ใหญ่ |
ป.2 |
1 |
6732 |
19236 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพิชญ์ ฤๅชัย |
ป.2 |
1 |
6733 |
19153 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินท์ ปิงวงศ์ |
ป.2 |
1 |
6734 |
21655 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพงศ์ โพยะ |
ป.2 |
1 |
6735 |
19132 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุญมนัส อินทนินธ์ |
ป.2 |
1 |
6736 |
19243 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรดนัย วงค์งาม |
ป.2 |
1 |
6737 |
20940 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินภพ วังวน |
ป.2 |
1 |
6738 |
20471 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชญตว์ อิ่นแก้วน่าน |
ป.2 |
1 |
6739 |
19182 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพัฒน์ พุทธสอน |
ป.2 |
1 |
6740 |
19219 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิริวัฒน์ ศิริ |
ป.2 |
1 |
6741 |
19159 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร สุขหล้า |
ป.2 |
1 |
6742 |
21022 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณภัทร อุปะทะ |
ป.2 |
1 |
6743 |
19218 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิชญ์ หม่องสุภา |
ป.2 |
1 |
6744 |
19247 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร ปิ่นทอง |
ป.2 |
1 |
6745 |
20966 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิศุทธิพงศ์ วงศ์ชื่น |
ป.2 |
1 |
6746 |
20985 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรกร เทพมหานิล |
ป.2 |
1 |
6747 |
21010 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาภา สุภสิทธิ์มงคล |
ป.2 |
1 |
6748 |
19170 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา นันทะ |
ป.2 |
1 |
6749 |
19930 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญจน์ชญา ต๊ะวงศ์ษา |
ป.2 |
1 |
6750 |
20973 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐฐาณิชา เทพแดง |
ป.2 |
1 |
6751 |
19309 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลักษมีลาวัณย์ นันทขว้าง |
ป.2 |
1 |
6752 |
19222 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินทิพย์ ฝั้นไชยวงค์ |
ป.2 |
1 |
6753 |
19177 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา สายวงศ์ |
ป.2 |
1 |
6754 |
20950 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญรินทร์ วิวงค์ |
ป.2 |
1 |
6755 |
20987 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธันยธรณ์ ปวงคำ |
ป.2 |
1 |
6756 |
20934 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาภัทร เชื้อคำลือ |
ป.2 |
1 |
6757 |
19280 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชมน บุญทวี |
ป.2 |
1 |
6758 |
19150 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริกัญญ์วรา พยัคฆ์น้อย |
ป.2 |
1 |
6759 |
19256 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชามญช์ เจดีย์ปัน |
ป.2 |
1 |
6760 |
21015 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ อุตมา |
ป.2 |
1 |
6761 |
19260 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอวารินทร์ ธินา |
ป.2 |
1 |
6762 |
19145 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณญาดา ชัยสงค์ |
ป.2 |
1 |
6763 |
20994 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพรรณ แก้วมา |
ป.2 |
1 |
6764 |
20953 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาณิภัค ใจแก้วมา |
ป.2 |
1 |
6765 |
19148 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรภร อิวคำ |
ป.2 |
1 |
6766 |
19241 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณากร เทียนชัย |
ป.2 |
2 |
6767 |
21021 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐิติพันธ์ ไชยอุด |
ป.2 |
2 |
6768 |
19237 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชฎายุ ไทยกรณ์ |
ป.2 |
2 |
6769 |
21020 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภานุภัทร อิวคำ |
ป.2 |
2 |
6770 |
19135 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพสิษฐ์ มีมานะ |
ป.2 |
2 |
6771 |
20999 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายประพัฒน์ชัย สวนศรี |
ป.2 |
2 |
6772 |
19162 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริพัฒน์ หูติ๊บ |
ป.2 |
2 |
6773 |
19136 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรเทพ จงอ่อนกลาง |
ป.2 |
2 |
6774 |
19215 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ สุยะ |
ป.2 |
2 |
6775 |
19133 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณย์ธัชวิษุ แก้วบุญเรือง |
ป.2 |
2 |
6776 |
21000 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภีรพัฒน์ ทาเครือ |
ป.2 |
2 |
6777 |
19263 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเขมทัต สลอมเหล็ก |
ป.2 |
2 |
6778 |
20925 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศตคุณ ศิลปไพรบูล |
ป.2 |
2 |
6779 |
20930 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุทมาตม์ จำปาวัน |
ป.2 |
2 |
6780 |
19158 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปกรณ์ แถวเที่ยง |
ป.2 |
2 |
6781 |
20943 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบดินพัฒน์ มีชื่อ |
ป.2 |
2 |
6782 |
21023 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรโชติ ชาตรูประเสวี |
ป.2 |
2 |
6783 |
21061 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวัลวิทย์ สุวรรณศร |
ป.2 |
2 |
6784 |
20901 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพล พิมพ์ภู |
ป.2 |
2 |
6785 |
20997 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเทวกฤต รายารักษ์ |
ป.2 |
2 |
6786 |
21660 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอินทุภา ปาละกูล |
ป.2 |
2 |
6787 |
19139 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธรรมวงศ์ อินทร์พรหม |
ป.2 |
2 |
6788 |
19151 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชมน ตามสัตย์ |
ป.2 |
2 |
6789 |
21696 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยลลิน รัตนทวีชาติ |
ป.2 |
2 |
6790 |
20988 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาพัชร ไพรี |
ป.2 |
2 |
6791 |
21013 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนากานต์ ศรียอด |
ป.2 |
2 |
6792 |
21012 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญชิดา ยศตื้อ |
ป.2 |
2 |
6793 |
19253 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐริกา แก้วบุญเรือง |
ป.2 |
2 |
6794 |
19200 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาดา ศรีเหง่าขำ |
ป.2 |
2 |
6795 |
19230 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรวารี มุขตารี |
ป.2 |
2 |
6796 |
20975 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรียารัศมิ์ กล่ำเหม็ง |
ป.2 |
2 |
6797 |
20468 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินรดา วังสมบัติ |
ป.2 |
2 |
6798 |
20935 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวริศา ทิวัง |
ป.2 |
2 |
6799 |
19303 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยาภัสร์ ขันอินผูก |
ป.2 |
2 |
6800 |
19199 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิดาภา ก่อเกิด |
ป.2 |
2 |
6801 |
21058 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวิสรา พรมแสนสุข |
ป.2 |
2 |
6802 |
19196 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลิสรา ทะปะละ |
ป.2 |
2 |
6803 |
20957 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนาธิป ถนอมคุณ |
ป.2 |
2 |
6804 |
19282 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิ่นปินันธ์ มาลัยนวนันท์ |
ป.2 |
2 |
6805 |
19228 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา เตวัง |
ป.2 |
2 |
6806 |
19140 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธาราทิพย์ บุญเสริมศรี |
ป.2 |
2 |
6807 |
19165 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุเมธา แสนปินตา |
ป.2 |
3 |
6808 |
19246 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิภู ขัดไมล์ |
ป.2 |
3 |
6809 |
21024 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวกร ไชยา |
ป.2 |
3 |
6810 |
20589 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณพีร์ ไชยลังกา |
ป.2 |
3 |
6811 |
19271 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวัฒณ์ ยศเรืองศรี |
ป.2 |
3 |
6812 |
21025 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรวิช เทียนแก้ว |
ป.2 |
3 |
6813 |
19154 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ ทาริน |
ป.2 |
3 |
6814 |
19293 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาเทพ ทาทอง |
ป.2 |
3 |
6815 |
20958 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติคมน์ พรหมมูล |
ป.2 |
3 |
6816 |
19186 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัชร์ กล้วยไม้ ณ อยุธยา |
ป.2 |
3 |
6817 |
19238 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนันธร ใจทรินทร์ |
ป.2 |
3 |
6818 |
21005 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณณฐ บุญมา |
ป.2 |
3 |
6819 |
19292 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภณ คำเมืองใจ |
ป.2 |
3 |
6820 |
19266 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภัทร มีทอง |
ป.2 |
3 |
6821 |
19161 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิภัทร ประกอบมูล |
ป.2 |
3 |
6822 |
20998 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณวรุตม์ เหล่าจันตา |
ป.2 |
3 |
6823 |
19242 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธรรมรักษ์ สุขศรีราษฎ์ |
ป.2 |
3 |
6824 |
21019 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิรุฬห์พันธุ์ สมุทรเขต |
ป.2 |
3 |
6825 |
20590 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชยปภา อินสมพันธ์ |
ป.2 |
3 |
6826 |
19279 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนรี ดวงเพราะ |
ป.2 |
3 |
6827 |
19173 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นลิน ศิริมังคลากุล |
ป.2 |
3 |
6828 |
19143 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนรีรัตน์ เลิศธณัฐพงษ์ |
ป.2 |
3 |
6829 |
19152 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรุณนภา วังกาวี |
ป.2 |
3 |
6830 |
19251 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา ทาวรรณ |
ป.2 |
3 |
6831 |
20970 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวดี วาดีศิริศักดิ์ |
ป.2 |
3 |
6832 |
21035 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลิสา อุตุดี |
ป.2 |
3 |
6833 |
20936 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรฤทัย เครือตัน |
ป.2 |
3 |
6834 |
20991 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา วงค์ถาติ๊บ |
ป.2 |
3 |
6835 |
21014 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ดีพิชัย |
ป.2 |
3 |
6836 |
20915 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงดุสิตา สุคะเรือน |
ป.2 |
3 |
6837 |
20990 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาลิตา แก้วมณี |
ป.2 |
3 |
6838 |
20976 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชรธิดา แจ้คำ |
ป.2 |
3 |
6839 |
19169 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโชติกา วรรณสิทธิ์ |
ป.2 |
3 |
6840 |
19224 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยกร กันทะวงศ์ |
ป.2 |
3 |
6841 |
21027 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเมธาพร สมยานุสรณ์ |
ป.2 |
3 |
6842 |
19179 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศตพร แก้วมูล |
ป.2 |
3 |
6843 |
19197 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ คำปุก |
ป.2 |
3 |
6844 |
19311 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพรรณิการ์ หมื่นตาบุตร |
ป.2 |
3 |
6845 |
20967 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนพภัสสร แก้วมูล |
ป.2 |
3 |
6846 |
21663 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา ใจมา |
ป.2 |
3 |
6847 |
19149 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริศรา สิทธิเสนา |
ป.2 |
3 |
6848 |
20628 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณวิช ฟักเจริญ |
ป.2 |
4 |
6849 |
19273 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวัชรวิชญ์ วงค์สวัสดิ์ |
ป.2 |
4 |
6850 |
19189 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัฐกร ดอกจันทร์ภิรมย์ |
ป.2 |
4 |
6851 |
19163 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิศวะ บุญทา |
ป.2 |
4 |
6852 |
20945 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล บัวระเพ็ชร |
ป.2 |
4 |
6853 |
19630 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุธิพงศ์ ผาเวียงจันทร์ |
ป.2 |
4 |
6854 |
21003 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฮาฟิช เกิดในมงคล |
ป.2 |
4 |
6855 |
21642 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฑารินทร์ ปงลังกา |
ป.2 |
4 |
6856 |
21018 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอคิน ชัยยะนนณ์ |
ป.2 |
4 |
6857 |
20927 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรากร แสงทองสถิตย์ |
ป.2 |
4 |
6858 |
19268 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพกร อินต๊ะวัง |
ป.2 |
4 |
6859 |
21001 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนณัฏฐ์ ประเทืองบริบูรณ์ |
ป.2 |
4 |
6860 |
20964 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัฒิภัทร อดิภัทรนันท์ |
ป.2 |
4 |
6861 |
19167 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวนนท์ ฉัตรแดง |
ป.2 |
4 |
6862 |
19216 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุญญากานต์ รักสุจริต |
ป.2 |
4 |
6863 |
19244 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชระนันท์ แสงคำแก้ว |
ป.2 |
4 |
6864 |
20986 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน ธรรมสรางกูร |
ป.2 |
4 |
6865 |
20907 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศักรินทร์ อาบทอง |
ป.2 |
4 |
6866 |
20138 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวันชนะ รัตนชมภู |
ป.2 |
4 |
6867 |
19277 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาพัชร ปาแปง |
ป.2 |
4 |
6868 |
19278 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา จวนตัว |
ป.2 |
4 |
6869 |
20968 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณรดา จันทร์กง |
ป.2 |
4 |
6870 |
19229 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิทยาภรณ์ ครุขยัน |
ป.2 |
4 |
6871 |
21671 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินทิพย์ คะอู |
ป.2 |
4 |
6872 |
21011 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรชนก จันทะเสน |
ป.2 |
4 |
6873 |
20977 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปนัดดา ปันตาโส |
ป.2 |
4 |
6874 |
20103 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมลพัทธ์ ตาสืบ |
ป.2 |
4 |
6875 |
20900 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ใหม่กันทะ |
ป.2 |
4 |
6876 |
21670 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริชญา ด้วงทรง |
ป.2 |
4 |
6877 |
20937 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐิดา นออินทร์ |
ป.2 |
4 |
6878 |
19168 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ หาญปันบุตร |
ป.2 |
4 |
6879 |
19225 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิติชญา พูลผล |
ป.2 |
4 |
6880 |
20917 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอวารินทร์ วงค์ศรีใจ |
ป.2 |
4 |
6881 |
21121 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรรณวรท จอมอิน |
ป.2 |
4 |
6882 |
20996 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ใจชุ่ม |
ป.2 |
4 |
6883 |
19304 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชกานต์ ขันธิกุล |
ป.2 |
4 |
6884 |
19175 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณฑิตา สรรค์ศิริกุล |
ป.2 |
4 |
6885 |
20946 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์ธิดา ดูงาม |
ป.2 |
4 |
6886 |
20974 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันติชา แสนทอน |
ป.2 |
4 |
6887 |
20920 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกวลิน ตั๋นคำ |
ป.2 |
4 |
6888 |
19252 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา สมจิต |
ป.2 |
4 |
6889 |
19301 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิรวิชญ์ เหมือนสังข์ |
ป.2 |
5 |
6890 |
19166 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิระ ชัยชนะ |
ป.2 |
5 |
6891 |
20978 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัยวิชญ์ สิงห์สี |
ป.2 |
5 |
6892 |
19194 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิพล เครือคำแดง |
ป.2 |
5 |
6893 |
21681 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชต ก๋าใจ |
ป.2 |
5 |
6894 |
19248 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนวัช วงษ์แก้วจันทร์ |
ป.2 |
5 |
6895 |
19190 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัธทวัฒน์ สมบุญมา |
ป.2 |
5 |
6896 |
19164 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุขนิสิต บัวกล้า |
ป.2 |
5 |
6897 |
20959 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ สายก้อน |
ป.2 |
5 |
6898 |
20910 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชิติพัทธ์ ดีนาแซง |
ป.2 |
5 |
6899 |
19210 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐวี เครือปะละ |
ป.2 |
5 |
6900 |
20426 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาชวิน มีกำไร |
ป.2 |
5 |
6901 |
20905 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนณิฎฐ์ แก้วศิริ |
ป.2 |
5 |
6902 |
19297 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรพัฒษ์ อุบลศรี |
ป.2 |
5 |
6903 |
20928 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูดิส สารใจวงศ์ |
ป.2 |
5 |
6904 |
20427 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตยชญ์ กันติ๊บ |
ป.2 |
5 |
6905 |
19264 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนิตร์นันท์ เปียงชมภู |
ป.2 |
5 |
6906 |
20965 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิทธิโชค คิดดี |
ป.2 |
5 |
6907 |
20911 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน ต๊ะตุ้ย |
ป.2 |
5 |
6908 |
20921 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคีตกวี จอมวิเชียร |
ป.2 |
5 |
6909 |
19184 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณิศร สุมา |
ป.2 |
5 |
6910 |
20951 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรปวีณ์ สายวงค์ปัญญา |
ป.2 |
5 |
6911 |
19258 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรดา ศักดิ์สิทธพร |
ป.2 |
5 |
6912 |
21007 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชมน ใจชุ่ม |
ป.2 |
5 |
6913 |
20919 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรดา บุญสืบ |
ป.2 |
5 |
6914 |
20938 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ลดา กาวิลตา |
ป.2 |
5 |
6915 |
20102 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณิดา วรรณะแก้ว |
ป.2 |
5 |
6916 |
19639 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา ยามดีเลิศ |
ป.2 |
5 |
6917 |
19204 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา วรรณเลิศ |
ป.2 |
5 |
6918 |
19198 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันต์ฤทัย เกิดสมบุญ |
ป.2 |
5 |
6919 |
21016 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนันต์กัญจน์ มูลนันไชย |
ป.2 |
5 |
6920 |
20608 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชา ชมเชย |
ป.2 |
5 |
6921 |
20918 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา เครือฟู |
ป.2 |
5 |
6922 |
20969 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัณย์พัทธ์ พันธานนท์ |
ป.2 |
5 |
6923 |
20931 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมุทิตา บุญสารวัง |
ป.2 |
5 |
6924 |
20993 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาดา เขียวสาย |
ป.2 |
5 |
6925 |
19314 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอินทนิล อินทระชัย |
ป.2 |
5 |
6926 |
20992 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารดา บุญยืน |
ป.2 |
5 |
6927 |
19223 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันยกร ยะเปียง |
ป.2 |
5 |
6928 |
21033 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพร บุญตันบุตร |
ป.2 |
5 |
6929 |
21691 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมาสะ มิยาอุชิ |
ป.2 |
5 |
6930 |
21698 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรฐนนท์ เทพสิงห์ |
ป.2 |
6 |
6931 |
19209 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณพีร์ภัส ศรีทินนท์ |
ป.2 |
6 |
6932 |
19649 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน แต้มคม |
ป.2 |
6 |
6933 |
21043 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรปรัชญ์ รินชุมภู |
ป.2 |
6 |
6934 |
20926 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติภัทร ไชยชุมภู |
ป.2 |
6 |
6935 |
20960 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร ศิริประยงค์ |
ป.2 |
6 |
6936 |
20470 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิภาณ สิงหลสาย |
ป.2 |
6 |
6937 |
19221 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิกร วงศ์ปัน |
ป.2 |
6 |
6938 |
21042 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน วรรณประเถาว์ |
ป.2 |
6 |
6939 |
19295 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณวิช คนดี |
ป.2 |
6 |
6940 |
20982 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร แก้วไพศาล |
ป.2 |
6 |
6941 |
19300 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรชิด อินต๊ะวัง |
ป.2 |
6 |
6942 |
20983 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรพัฒน์ สุขสวัสดิ์ |
ป.2 |
6 |
6943 |
21040 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติธร คำโท๊ะ |
ป.2 |
6 |
6944 |
20908 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ สุภาสอน |
ป.2 |
6 |
6945 |
20922 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภวิชญ์ ปัญญาภิรัตน์ |
ป.2 |
6 |
6946 |
20979 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริชญา จงศรีสกุล |
ป.2 |
6 |
6947 |
19270 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรณัฐ จำปาหลวง |
ป.2 |
6 |
6948 |
19262 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติกวิน อาษากิจ |
ป.2 |
6 |
6949 |
19245 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญะ คำเฟื่องฟู |
ป.2 |
6 |
6950 |
20939 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร เพชรสำแดง |
ป.2 |
6 |
6951 |
20980 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทัพเทพ พรสุขทวีทรัพย์ |
ป.2 |
6 |
6952 |
20929 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสรวีย์ ตาชื่น |
ป.2 |
6 |
6953 |
20906 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบรรณวิชญ์ หมื่นคำแปง |
ป.2 |
6 |
6954 |
20912 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายไกรวิชญ์ มีกุดเวียน |
ป.2 |
6 |
6955 |
20952 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงหนึ่งเดียว ลุ้งบ้าน |
ป.2 |
6 |
6956 |
20913 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์พิชชา บังวรรณ |
ป.2 |
6 |
6957 |
19205 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมณธิชา เที่ยงมิตร |
ป.2 |
6 |
6958 |
20971 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศจีรัตน์ กลิ่นอบ |
ป.2 |
6 |
6959 |
21028 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา อินทนนท์ |
ป.2 |
6 |
6960 |
19234 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพิชญ์ แสงคำ |
ป.2 |
6 |
6961 |
20989 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนพร ทองหนัก |
ป.2 |
6 |
6962 |
19141 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิราพร เทียนสันต์ |
ป.2 |
6 |
6963 |
21009 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชรินทร์ จันทร์เรือน |
ป.2 |
6 |
6964 |
20948 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญา น้องหนิ้ว |
ป.2 |
6 |
6965 |
21008 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงหรรษา หงษ์เหิร |
ป.2 |
6 |
6966 |
21032 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริษฐา พรหมเพ็ชร |
ป.2 |
6 |
6967 |
21030 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา ทัพผดุง |
ป.2 |
6 |
6968 |
21036 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนภัสนันท์ อริยะเครือ |
ป.2 |
6 |
6969 |
21181 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทกาญจน์ คำโพธิ |
ป.2 |
6 |
6970 |
21002 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกษิดิสร์ วรรณแก้ว |
ป.2 |
7 |
6971 |
21041 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฎฐพล วงศ์มณีวรรณ |
ป.2 |
7 |
6972 |
20984 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัธทวัฒน์ อวดอู้ |
ป.2 |
7 |
6973 |
19296 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชาภพ นราแก้ว |
ป.2 |
7 |
6974 |
19299 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาณุภัทร จวนตัว |
ป.2 |
7 |
6975 |
21017 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรายุ สุวรรณพรหม |
ป.2 |
7 |
6976 |
20941 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภิรมย์เวศน์ ลาคำ |
ป.2 |
7 |
6977 |
20963 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัฒน์ อุดทาคำ |
ป.2 |
7 |
6978 |
19289 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินทร์ กาญจนา |
ป.2 |
7 |
6979 |
19220 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภยุทธ แก้วเต็ม |
ป.2 |
7 |
6980 |
19188 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนโชติ แปงปวนจู |
ป.2 |
7 |
6981 |
20944 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ พุ่มน้อย |
ป.2 |
7 |
6982 |
20909 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัชร์ โตอ้น |
ป.2 |
7 |
6983 |
19217 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรคุณ ฟังเย็น |
ป.2 |
7 |
6984 |
20923 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภีรพัฒน์ คำมี |
ป.2 |
7 |
6985 |
21039 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ ยศบุรุษ |
ป.2 |
7 |
6986 |
20981 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิพล รัตชัย |
ป.2 |
7 |
6987 |
19211 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐคุณ สุขกระโทก |
ป.2 |
7 |
6988 |
19195 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาชวิน ศรีชัยวงศ์ |
ป.2 |
7 |
6989 |
19212 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทองณกร ทิพจร |
ป.2 |
7 |
6990 |
19928 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฉันทพัฒน์ จันทร์เป็งผัด |
ป.2 |
7 |
6991 |
19137 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ ไชยโส |
ป.2 |
7 |
6992 |
19160 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร วิงวอน |
ป.2 |
7 |
6993 |
20954 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัตถ์มน ยศบุญเรือง |
ป.2 |
7 |
6994 |
19231 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสมัชญา กันทวงศ์ |
ป.2 |
7 |
6995 |
20916 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณรา เรนทอน |
ป.2 |
7 |
6996 |
21184 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญวัฒาภรณ์ ยอดดำเนิน |
ป.2 |
7 |
6997 |
21196 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทชพร มาเรียน |
ป.2 |
7 |
6998 |
20933 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอริณดา กันใจ |
ป.2 |
7 |
6999 |
20972 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรณิชชา พรมวิชัย |
ป.2 |
7 |
7000 |
20932 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอริสา กันใจ |
ป.2 |
7 |
7001 |
20995 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัทร โพรี |
ป.2 |
7 |
7002 |
19250 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐธิดา สีธิต่อม |
ป.2 |
7 |
7003 |
21034 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอมลรดา ใจแก้ว |
ป.2 |
7 |
7004 |
20947 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณชิกา แย้มสรวล |
ป.2 |
7 |
7005 |
21029 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิภาดา วงค์สุนะ |
ป.2 |
7 |
7006 |
19285 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรพิชา ฐีติโภคา |
ป.2 |
7 |
7007 |
19232 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารดา ทินวงษ์ |
ป.2 |
7 |
7008 |
20956 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐนันท์ หล้าอินเชื้อ |
ป.2 |
7 |
7009 |
21031 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชากร วังตุ่น |
ป.2 |
7 |
7010 |
19294 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภันต์ภพ มิตรมาตร |
ป.2 |
8 |
7011 |
19134 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์ศวัช ประมะวงศ์อินทร์ |
ป.2 |
8 |
7012 |
19272 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพุทธิเพียงพอ หม้อคำมูล |
ป.2 |
8 |
7013 |
19128 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณชนก ดวงมะลิ |
ป.2 |
8 |
7014 |
19185 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณชรต วงศ์กาปิน |
ป.2 |
8 |
7015 |
19127 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชญานนท์ เผ่ากันทะ |
ป.2 |
8 |
7016 |
19323 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน ศรีสะอาด |
ป.2 |
8 |
7017 |
19130 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนปกรณ์ มาลา |
ป.2 |
8 |
7018 |
19208 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพิชญ์ คำวิไล |
ป.2 |
8 |
7019 |
19875 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ เพ็งพะยม |
ป.2 |
8 |
7020 |
19239 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวิน หิรัญญสุทธิ์ |
ป.2 |
8 |
7021 |
19144 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาขวัญ สิทธิมงคล |
ป.2 |
8 |
7022 |
19634 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโมนาลิน อินอยู่ |
ป.2 |
8 |
7023 |
19172 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนภัสร หัวไผ่ |
ป.2 |
8 |
7024 |
19920 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยนภัส ปราณี |
ป.2 |
8 |
7025 |
19339 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรดา นิตย์สุข |
ป.2 |
8 |
7026 |
20620 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัฒน์ชนัน ไชยจักร |
ป.2 |
8 |
7027 |
19261 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกวลิน สีดี |
ป.2 |
8 |
7028 |
20610 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิศา เทพปินตา |
ป.2 |
8 |
7029 |
19919 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนาธิป สำเนียงประเสริฐ |
ป.2 |
8 |
7030 |
20425 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานฝัน เป็งเมืองลอง |
ป.2 |
8 |
7031 |
19233 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอรดา จำปา |
ป.2 |
8 |
7032 |
20632 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณพรรสชนก ปิ่นแก้ว |
ป.2 |
8 |
7033 |
19923 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงยิ่งมณี เศรษฐพานิช |
ป.2 |
8 |
7034 |
19638 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ค่ายสุวรรณ |
ป.2 |
8 |
7035 |
19927 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาดา สมณา |
ป.2 |
8 |
7036 |
19178 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวัชรีวรรณ กลิ่นเชตุ |
ป.2 |
8 |
7037 |
19284 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัคพิสุทธิ์ เชื้อคำลือ |
ป.2 |
8 |
7038 |
19171 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธนัญพร ปัญญาพันธ์ |
ป.2 |
8 |
7039 |
19249 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกล้าเพชรรัตน์ ภักตรา |
ป.2 |
8 |
7040 |
19922 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก ไพบูลย์ |
ป.2 |
8 |
7041 |
19142 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนลินรัตน์ อินสา |
ป.2 |
8 |
7042 |
19147 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรไหม สมบัตินา |
ป.2 |
8 |
7043 |
19310 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัณย์รัชต์ เก่งการจับ |
ป.2 |
8 |
7044 |
20602 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภิษฬา อรุณพิทักษ์พันธ์ |
ป.2 |
8 |
7045 |
19921 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานิศา ณะใจบุตร |
ป.2 |
8 |
7046 |
21076 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐชัย เตชะผาติกุล |
ป.2 |
9 |
7047 |
21073 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกียรติคุณ เตียรถ์ภัทรดิลก |
ป.2 |
9 |
7048 |
19181 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรพงศ์ พลเมฆ |
ป.2 |
9 |
7049 |
19125 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกชกร ผิวคำ |
ป.2 |
9 |
7050 |
21075 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาดล วงค์คำ |
ป.2 |
9 |
7051 |
21079 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสหัฐ แซ่ลี้ |
ป.2 |
9 |
7052 |
19291 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรมัตถ์ คงแสงดาว |
ป.2 |
9 |
7053 |
21080 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชภณ สุนทรกุล |
ป.2 |
9 |
7054 |
19155 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนนท์ สะอาด |
ป.2 |
9 |
7055 |
19269 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์ธณัฐ ฟังอารมณ์ |
ป.2 |
9 |
7056 |
19131 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภาวิณ อินต๊ะปะ |
ป.2 |
9 |
7057 |
19214 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรวิชญ์ ครองราช |
ป.2 |
9 |
7058 |
19187 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเตชินท์ ไชยณรงค์ |
ป.2 |
9 |
7059 |
19321 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภังกร เสถียรกาล |
ป.2 |
9 |
7060 |
19193 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัฐพัฒน์ ไหวมาเจริญ |
ป.2 |
9 |
7061 |
21074 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส วงศ์ชุมภู |
ป.2 |
9 |
7062 |
19254 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนริตา วรรณเลิศ |
ป.2 |
9 |
7063 |
19286 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิชญาพร เรือนรู |
ป.2 |
9 |
7064 |
21078 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา เมืองมา |
ป.2 |
9 |
7065 |
21081 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ กลิ่นหอม |
ป.2 |
9 |
7066 |
19287 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุตาภัทร แจ้งสว่าง |
ป.2 |
9 |
7067 |
21077 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา เขียวคำ |
ป.2 |
9 |
7068 |
19257 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพีรดา กาเมืองลือ |
ป.2 |
9 |
7069 |
19925 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัชรีญา วิชัยสุชาติ |
ป.2 |
9 |
7070 |
19201 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชลญาดา เผ่ากันทะ |
ป.2 |
9 |
7071 |
19207 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรไพลิน ยอดใจยา |
ป.2 |
9 |
7072 |
19174 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญญพร ใหญ่วงศ์ |
ป.2 |
9 |
7073 |
19924 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาภา คำมนตรี |
ป.2 |
9 |
7074 |
19340 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรยากร แลสันกลาง |
ป.2 |
9 |
7075 |
19255 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนฤรัตน์ พุทธสอน |
ป.2 |
9 |
7076 |
19929 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาราภัทร ติดรัก |
ป.2 |
9 |
7077 |
19337 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรุ้งรัมภา ก๋าคำ |
ป.2 |
9 |
7078 |
20124 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารียา ขิงทอง |
ป.2 |
9 |
7079 |
19206 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลรัตน์ คีรีวรรณ |
ป.2 |
9 |
7080 |
19313 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอมรรัตน์ ใจแก้วแดง |
ป.2 |
9 |
7081 |
19281 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัคมน เอกวงษา |
ป.2 |
9 |
7082 |
21676 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภธรเดช วิชาเจริญกุล |
ป.2 |
10 |
7083 |
19344 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชาญเกล้า ปิยะลังกา |
ป.2 |
10 |
7084 |
19317 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัชพล คำพรม |
ป.2 |
10 |
7085 |
19926 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล อาวรณ์ |
ป.2 |
10 |
7086 |
21166 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธามธิษณ์ เดชอุปการ |
ป.2 |
10 |
7087 |
19319 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนสิริ นาคอิ่ม |
ป.2 |
10 |
7088 |
21144 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐิติชญาณ์ สินธุ์ประมวล |
ป.2 |
10 |
7089 |
19325 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิววิญญ วงศนุรักษ์ |
ป.2 |
10 |
7090 |
21084 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิริวัชรากร ใหม่ขันท์ |
ป.2 |
10 |
7091 |
19341 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตยชญ์ รั่วกุล |
ป.2 |
10 |
7092 |
19348 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภากร อุบลศรี |
ป.2 |
10 |
7093 |
19138 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภพธร อุ่นอารมณ์ |
ป.2 |
10 |
7094 |
19640 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล ปาณะดิษฐ์ |
ป.2 |
10 |
7095 |
19346 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายถิรสิทธิ์ สิงห์หล้า |
ป.2 |
10 |
7096 |
19126 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติศักดิ์ คำอ้ายกาวิน |
ป.2 |
10 |
7097 |
19276 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรุณลักษณ์ เครือยะ |
ป.2 |
10 |
7098 |
19364 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรพัทร์ รัตนกิจทวีรัชต์ |
ป.2 |
10 |
7099 |
19336 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมิ่งกมล ประทุมสูตร |
ป.2 |
10 |
7100 |
19355 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณรัชภรณ์ รูปสอาด |
ป.2 |
10 |
7101 |
21082 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลภัสรดา ขันทะวงค์ |
ป.2 |
10 |
7102 |
19338 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสายนที น้อยปวง |
ป.2 |
10 |
7103 |
21085 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเมญาวีร์ มีกลิ่นหอม |
ป.2 |
10 |
7104 |
19354 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณทัชช ชัยนิรันดร์ |
ป.2 |
10 |
7105 |
19315 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอวารินทร์ ปิ่นแก้ว |
ป.2 |
10 |
7106 |
19328 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชมนพร พานน้อย |
ป.2 |
10 |
7107 |
19359 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลดา ปฐมเรืองกุล |
ป.2 |
10 |
7108 |
19356 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธหวัลรัตน์ สว่างวิทย์ |
ป.2 |
10 |
7109 |
19330 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัญญา เศรษฐ์ชัยยันต์ |
ป.2 |
10 |
7110 |
19333 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธ์รดา จิ๋ววิลัย |
ป.2 |
10 |
7111 |
19327 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจรัญญา ตาสิติ |
ป.2 |
10 |
7112 |
19306 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานภัสส์ อินทนู |
ป.2 |
10 |
7113 |
21083 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนภัคมินตรา แสงบุญเรือง |
ป.2 |
10 |
7114 |
19360 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัญญา ตาสิติ |
ป.2 |
10 |
7115 |
19316 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณรงค์ชัย ตุ้ยเต็มวงศ์ |
ป.2 |
11 |
7116 |
19322 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภคิณฬ์วัธษ์ ศิลปสนธยานนท์ |
ป.2 |
11 |
7117 |
19156 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนนันท์ ไชยรังษี |
ป.2 |
11 |
7118 |
19342 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวิน เครือคำขาว |
ป.2 |
11 |
7119 |
19350 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัษศดิณย์ ราชสมบัติ |
ป.2 |
11 |
7120 |
21089 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิตะ เมธีศิริกุล |
ป.2 |
11 |
7121 |
19347 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต วงรินยอง |
ป.2 |
11 |
7122 |
21087 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกานต์พิพัฒน์ จันทร์พฤกษ์ |
ป.2 |
11 |
7123 |
19918 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตติ์นิพิฐ หิรัญพานิช |
ป.2 |
11 |
7124 |
19318 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัชพล ดอกผึ้ง |
ป.2 |
11 |
7125 |
19191 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปวรวิช สิทธิยศ |
ป.2 |
11 |
7126 |
19320 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัชพล ดวงอ้าย |
ป.2 |
11 |
7127 |
19349 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิชญพงศ์ วงค์แก้วเขียว |
ป.2 |
11 |
7128 |
21088 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร ธรรมวงค์ |
ป.2 |
11 |
7129 |
19352 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญ์ณณัฐ สิงอุบล |
ป.2 |
11 |
7130 |
19334 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาขวัญ จั่นเจริญ |
ป.2 |
11 |
7131 |
19362 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัณรัตน์ นันต๊ะภาพ |
ป.2 |
11 |
7132 |
19358 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมินทร์รดา พรมใจ |
ป.2 |
11 |
7133 |
21086 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเนติการณ์ ทารวรรณ |
ป.2 |
11 |
7134 |
19227 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนริศรา แก้วตาบุตร |
ป.2 |
11 |
7135 |
19329 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชรัมพร อินทโชติ |
ป.2 |
11 |
7136 |
19308 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิทยดา จันทร์ตาฝั้น |
ป.2 |
11 |
7137 |
20625 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทภัค แข็งแรง |
ป.2 |
11 |
7138 |
19331 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญารัตน์ ยืนสุข |
ป.2 |
11 |
7139 |
20955 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา อดเหนียว |
ป.2 |
11 |
7140 |
20914 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงดลญาดา ปงหาญ |
ป.2 |
11 |
7141 |
19361 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวานิชา จิระโพธิ์ |
ป.2 |
11 |
7142 |
19335 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ธิดา ชาติทอง |
ป.2 |
11 |
7143 |
19365 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภัสสรา บุญปันเชื้อ |
ป.2 |
11 |
7144 |
19351 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤตญาณิน ทิพย์วิสุทธิ์ |
ป.2 |
11 |
7145 |
19357 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณณภา มงคลวิกรานต์ |
ป.2 |
11 |
7146 |
19326 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ถนอมสุข |
ป.2 |
11 |
7147 |
21090 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรพรรณวา แก้วอยู่ |
ป.2 |
11 |
7148 |
18765 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรัชญนนท์ มุขยประเสริฐ |
ป.3 |
1 |
7149 |
20512 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรียะ ตาสืบ |
ป.3 |
1 |
7150 |
19105 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายโยฮาน เดเรค คิปเต |
ป.3 |
1 |
7151 |
20546 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยณัฐ ใจบิน |
ป.3 |
1 |
7152 |
18807 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพันธุ์ธัช สายปะละ |
ป.3 |
1 |
7153 |
18808 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิพล อินสม |
ป.3 |
1 |
7154 |
20528 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ สุภาภัทรกุล |
ป.3 |
1 |
7155 |
18804 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจอมทัพ เทวิละ |
ป.3 |
1 |
7156 |
20531 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรพล เรือนสุข |
ป.3 |
1 |
7157 |
18740 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนาธิป ใหม่ยศ |
ป.3 |
1 |
7158 |
19402 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ วงศ์เขียว |
ป.3 |
1 |
7159 |
18826 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญุตม์ เดชพลากูล |
ป.3 |
1 |
7160 |
18708 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร วงศ์กาฬสินธุ์ |
ป.3 |
1 |
7161 |
20587 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชเกษม ธูปคำ |
ป.3 |
1 |
7162 |
18711 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ พรมปิงเครือ |
ป.3 |
1 |
7163 |
20615 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิญญา งามเมือง |
ป.3 |
1 |
7164 |
18773 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรกฤษ ศรีชัยวงศ์ |
ป.3 |
1 |
7165 |
18775 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรกฤต รูปสม |
ป.3 |
1 |
7166 |
18776 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญุตม์ สุรินทวงษ์ |
ป.3 |
1 |
7167 |
21143 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญา กิตติจันทร์รัตนา |
ป.3 |
1 |
7168 |
20541 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริสรา รักสกุล |
ป.3 |
1 |
7169 |
18847 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานรพี กนกไกรทรัพย์ |
ป.3 |
1 |
7170 |
19418 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลูกขวัญ ทองมี |
ป.3 |
1 |
7171 |
19380 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจันทนิภา โคตรพรหม |
ป.3 |
1 |
7172 |
20521 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญรดา ทองสี |
ป.3 |
1 |
7173 |
20598 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทิยา โรมวิลาส |
ป.3 |
1 |
7174 |
20522 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพชรอร พิมสาร |
ป.3 |
1 |
7175 |
21116 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา หมูแก้ว |
ป.3 |
1 |
7176 |
20503 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกรวี อินบุญส่ง |
ป.3 |
1 |
7177 |
20552 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาดาณัฐ อุ่นนันกาศ |
ป.3 |
1 |
7178 |
18792 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐ์ชัญญา ถาสืบ |
ป.3 |
1 |
7179 |
18727 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทราวดี กันทวงศ์ |
ป.3 |
1 |
7180 |
20612 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ โกศลศาสตร์ |
ป.3 |
1 |
7181 |
20489 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิชญาพร เรือนกุณา |
ป.3 |
1 |
7182 |
18786 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวศา อินเตชะ |
ป.3 |
1 |
7183 |
19382 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรปวีณ์ วงค์กาปิน |
ป.3 |
1 |
7184 |
18735 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริสรา วงศ์เปี้ย |
ป.3 |
1 |
7185 |
20524 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรปภัทร สถาพร |
ป.3 |
1 |
7186 |
18726 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณณรัตน์ อิทธิวัฒนารุจน์ |
ป.3 |
1 |
7187 |
20567 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอศิกา แสนวงค์คำ |
ป.3 |
1 |
7188 |
18858 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนันทนัช เวียงแปด |
ป.3 |
2 |
7189 |
20560 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรนาคินทร์ เรืองยศ |
ป.3 |
2 |
7190 |
18831 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภพ แป้นน้อย |
ป.3 |
2 |
7191 |
19417 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรุตม์ พุทธสอน |
ป.3 |
2 |
7192 |
20574 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิระ ทองประเสริฐ |
ป.3 |
2 |
7193 |
18714 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวรรธน์ เทพผสม |
ป.3 |
2 |
7194 |
20557 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนฤบดิณ สุริเมือง |
ป.3 |
2 |
7195 |
18746 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริวัฒน์ กองจินา |
ป.3 |
2 |
7196 |
20500 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิริทรัพย์ ฟูคำ |
ป.3 |
2 |
7197 |
18888 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิติ์ รัชตะนาวิน |
ป.3 |
2 |
7198 |
18710 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรพล ขวัญยืน |
ป.3 |
2 |
7199 |
20555 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนบูรณ์ เอื้องไพบูลย์ |
ป.3 |
2 |
7200 |
20527 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีธัช สุมาลี |
ป.3 |
2 |
7201 |
18797 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสหวรัชญ์ เวียงแปด |
ป.3 |
2 |
7202 |
19643 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภวัต ด้วงพันธุ์ |
ป.3 |
2 |
7203 |
18835 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตรัยคุณ อบรม |
ป.3 |
2 |
7204 |
18742 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูกิจ พานิชดี |
ป.3 |
2 |
7205 |
20558 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชณัฐยศฒฐ์ อมรสิริหิรัญ |
ป.3 |
2 |
7206 |
18744 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกษิดิ์คณิณ กันชาติ |
ป.3 |
2 |
7207 |
19432 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ หล้าวงศา |
ป.3 |
2 |
7208 |
18724 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก ตันขาว |
ป.3 |
2 |
7209 |
20571 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวณิชยา ผิวกลาง |
ป.3 |
2 |
7210 |
18875 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสโรชา แสนใหม่ |
ป.3 |
2 |
7211 |
19429 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยลดา พิงคะสัน |
ป.3 |
2 |
7212 |
20519 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชญาดา โท๊ะลาบุตร |
ป.3 |
2 |
7213 |
18879 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐ์ชญา มณีไชย |
ป.3 |
2 |
7214 |
19391 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิภวานี ตามชื่อ |
ป.3 |
2 |
7215 |
20516 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ ทองชัย |
ป.3 |
2 |
7216 |
18731 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา ใจช่วย |
ป.3 |
2 |
7217 |
20510 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลัลล์ลลิล แก้วนันทะ |
ป.3 |
2 |
7218 |
20583 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกศสุภา พรหละ |
ป.3 |
2 |
7219 |
20526 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงดลฤทัย คำพิงค์ชัย |
ป.3 |
2 |
7220 |
20535 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัทยา แขกจันทึก |
ป.3 |
2 |
7221 |
21068 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญานิน ขัตปัญญา |
ป.3 |
2 |
7222 |
18783 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลธิดา อ๊อดผูก |
ป.3 |
2 |
7223 |
20569 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญารัตน์ เปี้ยอุตร |
ป.3 |
2 |
7224 |
18763 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนลิน เครือจินจ๋อย |
ป.3 |
2 |
7225 |
20525 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ ใจคำลือ |
ป.3 |
2 |
7226 |
19371 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอย ลุงอยู่ |
ป.3 |
2 |
7227 |
18730 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัชพร เป็นปึก |
ป.3 |
2 |
7228 |
18806 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐสุรางค์ เถินบุรินทร์ |
ป.3 |
2 |
7229 |
18766 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพันธรัตน์ มะโนเพ็ญ |
ป.3 |
3 |
7230 |
19404 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐกร ปินค่าว |
ป.3 |
3 |
7231 |
18864 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนพล พงษ์อนันต์ |
ป.3 |
3 |
7232 |
19414 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณากร ติ๊บกุน๊ะ |
ป.3 |
3 |
7233 |
18855 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ คำคะมูล |
ป.3 |
3 |
7234 |
20573 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต บุญพิทักษ์ |
ป.3 |
3 |
7235 |
20104 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน คำราช |
ป.3 |
3 |
7236 |
18833 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาธิป ศรีทอน |
ป.3 |
3 |
7237 |
18865 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชณ์ กันชาติ |
ป.3 |
3 |
7238 |
19379 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรพงศ์ รอบคอบ |
ป.3 |
3 |
7239 |
19423 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร ดอกไม้งาม |
ป.3 |
3 |
7240 |
20586 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณานนท์ นักปราชญ์ |
ป.3 |
3 |
7241 |
20530 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัญพิสิษฐ์ วงศ์คำถิ |
ป.3 |
3 |
7242 |
20572 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรัณย์กร ศรีนา |
ป.3 |
3 |
7243 |
19440 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ สมบัติเรือง |
ป.3 |
3 |
7244 |
18832 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิรภัทร คำรินทร์ |
ป.3 |
3 |
7245 |
18741 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนศักดิ์ สิทธิสวนจิก |
ป.3 |
3 |
7246 |
19385 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวสุธร กลิ่นษร |
ป.3 |
3 |
7247 |
19394 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพรเกษม วงศ์ปัน |
ป.3 |
3 |
7248 |
18861 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรฐนนท์ มังคลาด |
ป.3 |
3 |
7249 |
18738 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายประรม ล้านกันทา |
ป.3 |
3 |
7250 |
21629 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชรินทร์ธรณ์ ทาปลูก |
ป.3 |
3 |
7251 |
20553 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธณาธีย์ วงศ์สมศักดิ์ |
ป.3 |
3 |
7252 |
20554 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชากุล วงศ์ไชย |
ป.3 |
3 |
7253 |
19392 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัฐภิญญา ชัยวงค์ |
ป.3 |
3 |
7254 |
19400 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีรภรณ์ เอี่ยมรอด |
ป.3 |
3 |
7255 |
19441 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัทร ปัญญาเครือ |
ป.3 |
3 |
7256 |
20565 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐ์นริน อินต๊ะคุณากร |
ป.3 |
3 |
7257 |
20578 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา หล้าทุม |
ป.3 |
3 |
7258 |
18753 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกมล อ่อนจันทร์ |
ป.3 |
3 |
7259 |
18841 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณาธิป วาจารัตน์ |
ป.3 |
3 |
7260 |
20523 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัทร เปี้ยอุตร |
ป.3 |
3 |
7261 |
18839 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอันดา อุปะทะ |
ป.3 |
3 |
7262 |
20490 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริชญา เฟื้องแปง |
ป.3 |
3 |
7263 |
19381 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลภัสรดา ไชยกันทา |
ป.3 |
3 |
7264 |
20517 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญฎารี พืชนะสุข |
ป.3 |
3 |
7265 |
18822 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญญภัท ชาญศึก |
ป.3 |
3 |
7266 |
18817 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรลภัส ไชยนัน |
ป.3 |
3 |
7267 |
21096 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกลดา อ้นเกตุ |
ป.3 |
3 |
7268 |
20495 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส กองเงิน |
ป.3 |
3 |
7269 |
18782 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญญิศา วงศ์เกตุ |
ป.3 |
3 |
7270 |
20596 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณธร อนันตวิรนิจ |
ป.3 |
4 |
7271 |
21045 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตานนท์ จัดการ |
ป.3 |
4 |
7272 |
21146 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิครินทร์ แก้วศิริ |
ป.3 |
4 |
7273 |
20556 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวีรัตน์ ประสาท |
ป.3 |
4 |
7274 |
19369 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรพรรดิ ไชยวรรณ์ |
ป.3 |
4 |
7275 |
18774 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวัฒน์ หิรัญเขต |
ป.3 |
4 |
7276 |
18836 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยากร ปิงไฝ |
ป.3 |
4 |
7277 |
21688 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัคพล สอสูงเนิน |
ป.3 |
4 |
7278 |
18824 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ กาวิตา |
ป.3 |
4 |
7279 |
19366 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมิ คำกอนแก้ว |
ป.3 |
4 |
7280 |
18716 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐดนัย ณ เมธา |
ป.3 |
4 |
7281 |
18707 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิณภัทร หูติ๊บ |
ป.3 |
4 |
7282 |
19377 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพงศ์ สมนึก |
ป.3 |
4 |
7283 |
18834 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินภพ ปิ่นแก้ว |
ป.3 |
4 |
7284 |
20543 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกชญาณ์พัฒน์ กัญญา |
ป.3 |
4 |
7285 |
18747 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิลลาภัทร แก้วกันทา |
ป.3 |
4 |
7286 |
20511 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทัชชากร วังเย็น |
ป.3 |
4 |
7287 |
20485 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายยุทธกานต์ กาลำพิวงค์ |
ป.3 |
4 |
7288 |
19388 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิริกร ศิรายุพงศธร |
ป.3 |
4 |
7289 |
20579 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชชาภัทร วรกุล |
ป.3 |
4 |
7290 |
18843 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรดา หวานแหลม |
ป.3 |
4 |
7291 |
18754 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ธรรมสิทธิ์ |
ป.3 |
4 |
7292 |
20508 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก ใจแน่น |
ป.3 |
4 |
7293 |
21685 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา แสนสม |
ป.3 |
4 |
7294 |
20584 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโชติกา ตันวงศ์ |
ป.3 |
4 |
7295 |
20520 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมนญ์ญพัชญ์ สมุทรเขต |
ป.3 |
4 |
7296 |
19372 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา ใจเทพ |
ป.3 |
4 |
7297 |
19405 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ทิพสม |
ป.3 |
4 |
7298 |
20506 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปณาลี รุ่งเรืองศรีพงษ์ |
ป.3 |
4 |
7299 |
19409 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ปวงคำ |
ป.3 |
4 |
7300 |
18752 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณนัส คำลือสาย |
ป.3 |
4 |
7301 |
18818 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงตระการตา ศรีสุข |
ป.3 |
4 |
7302 |
20568 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ยิ่งมหาศาล |
ป.3 |
4 |
7303 |
20534 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเมธาวี เอื่ยมละออ |
ป.3 |
4 |
7304 |
21644 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภคมน แก้วบุญเรือง |
ป.3 |
4 |
7305 |
20580 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา ตัวละมูล |
ป.3 |
4 |
7306 |
19428 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญพิชชา สระทองเหยียด |
ป.3 |
4 |
7307 |
19401 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา อุ่นเรือน |
ป.3 |
4 |
7308 |
18840 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงทักษพร ใจหมั้น |
ป.3 |
4 |
7309 |
20561 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชริดา สายบัว |
ป.3 |
4 |
7310 |
20550 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา ตาอินบุตร |
ป.3 |
4 |
7311 |
18767 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชต ถนอมทรัพย์ |
ป.3 |
5 |
7312 |
19424 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัครเดช ถนอมใจ |
ป.3 |
5 |
7313 |
20499 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิติพงศ์ ธรรมชัย |
ป.3 |
5 |
7314 |
21110 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัชนันท์ จันทร์ฝั้น |
ป.3 |
5 |
7315 |
20498 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัษณุชา ปานา |
ป.3 |
5 |
7316 |
18825 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐดินย์ ศิลป์ภิรมย์ |
ป.3 |
5 |
7317 |
18739 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินาธิป คำวินิจ |
ป.3 |
5 |
7318 |
19415 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินภัทร ศรีปินตา |
ป.3 |
5 |
7319 |
18737 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐมน สุปราณี |
ป.3 |
5 |
7320 |
18750 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธกฤต ธนาศิริคงสกุล |
ป.3 |
5 |
7321 |
20549 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณพชร หล้าพระบาง |
ป.3 |
5 |
7322 |
18771 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายมนัสวิน ยศบุญเรือง |
ป.3 |
5 |
7323 |
20533 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัสกร ใจแก้ว |
ป.3 |
5 |
7324 |
18719 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวกร กันทะปลูก |
ป.3 |
5 |
7325 |
20575 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอรรถเศรษฐ์ พิสิฐพิพัฒนา |
ป.3 |
5 |
7326 |
19376 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบูรพา แสงเมืองเปียง |
ป.3 |
5 |
7327 |
18799 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายถิรวัสส์ ทิพย์รัตน์มงคล |
ป.3 |
5 |
7328 |
20559 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยวัสกร จุติพล |
ป.3 |
5 |
7329 |
19420 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพริมรตา หมูแก้ว |
ป.3 |
5 |
7330 |
18820 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรวิชา เจียร์ประดิษฐ์ |
ป.3 |
5 |
7331 |
18787 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพราวพิชชา ครูบา |
ป.3 |
5 |
7332 |
18870 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัจฉรียา แก้วทอง |
ป.3 |
5 |
7333 |
18871 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณิศา จันทร์เรียน |
ป.3 |
5 |
7334 |
21111 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงตะวันฉาย มั่นคง |
ป.3 |
5 |
7335 |
20537 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส เอกบุตร |
ป.3 |
5 |
7336 |
18876 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญ์รภัสร์ พิมพ์ทอง |
ป.3 |
5 |
7337 |
18813 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิชญา ทองยั่งยืน |
ป.3 |
5 |
7338 |
20493 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญจิรา แก้วนันไชย |
ป.3 |
5 |
7339 |
19101 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสาริญา มูลฟู |
ป.3 |
5 |
7340 |
20501 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปฏิมาภรณ์ แสนวงค์คำ |
ป.3 |
5 |
7341 |
19396 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก นักฆ้อง |
ป.3 |
5 |
7342 |
20539 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา เทพวัลย์ |
ป.3 |
5 |
7343 |
20127 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัทมนันท์ คำหล่อ |
ป.3 |
5 |
7344 |
19443 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทิชา คำปันบุตร |
ป.3 |
5 |
7345 |
18867 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรชนก สมคำ |
ป.3 |
5 |
7346 |
19410 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิตาภา ปัญญาธิคุณ |
ป.3 |
5 |
7347 |
20564 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญานิศา บุญรัตน์ |
ป.3 |
5 |
7348 |
18819 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก ชมภูศรี |
ป.3 |
5 |
7349 |
20562 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิชา ตาโน |
ป.3 |
5 |
7350 |
18733 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรธีรา อุดมเขต |
ป.3 |
5 |
7351 |
20494 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเขมจิรา ศรีชัยตัน |
ป.3 |
5 |
7352 |
21209 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเตชินท์ ณ วงค์จันทร์ |
ป.3 |
6 |
7353 |
18720 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐภณ กาญจนพัชรกิจ |
ป.3 |
6 |
7354 |
20570 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณภัทร สุวรรณคาม |
ป.3 |
6 |
7355 |
19384 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภฤกษ์ ด้วงปันตา |
ป.3 |
6 |
7356 |
20496 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชานนท์ อินนะ |
ป.3 |
6 |
7357 |
20591 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนันชัย รุ่งเรือง |
ป.3 |
6 |
7358 |
20532 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวาพัทร ยอดคำ |
ป.3 |
6 |
7359 |
20548 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศกรณ์ พรหมมาลี |
ป.3 |
6 |
7360 |
20513 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุญญพัฒน์ นิมิตรดวงมาลย์ |
ป.3 |
6 |
7361 |
21630 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวรรธน์ ปัญญากลาง |
ป.3 |
6 |
7362 |
18769 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฉัตรชนก ยินดีสุข |
ป.3 |
6 |
7363 |
18777 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรสิน นันทวงศ์ |
ป.3 |
6 |
7364 |
18736 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันย์วณัฐ สุวรรณศิลป์ |
ป.3 |
6 |
7365 |
20529 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิรพี เปียงวัน |
ป.3 |
6 |
7366 |
20576 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐดนัย ศรีนวล |
ป.3 |
6 |
7367 |
20497 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรัณยู ปันยศ |
ป.3 |
6 |
7368 |
19378 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพธร ทองจันทร์ |
ป.3 |
6 |
7369 |
18779 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายมัชพล ไชยลังกา |
ป.3 |
6 |
7370 |
20547 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพงษ์ บุษบงค์ |
ป.3 |
6 |
7371 |
18764 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงต้นขวัญ ไวทยะพิศาล |
ป.3 |
6 |
7372 |
20518 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอลดา หมื่นประชุม |
ป.3 |
6 |
7373 |
18755 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรหมเถาว์ |
ป.3 |
6 |
7374 |
18874 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรฎา พิทักษ์ธรรมกุล |
ป.3 |
6 |
7375 |
21657 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกิตติญา จิระ |
ป.3 |
6 |
7376 |
18814 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยธารา นวลอ้าย |
ป.3 |
6 |
7377 |
18791 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาชุมิน วงศ์ษา |
ป.3 |
6 |
7378 |
19411 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนาธินาถ วิเคียน |
ป.3 |
6 |
7379 |
20563 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพีชญา ทองนันไชย |
ป.3 |
6 |
7380 |
18725 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญกวินท์ จอมงาม |
ป.3 |
6 |
7381 |
20566 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาพัชร พรหโมปกรณ์ |
ป.3 |
6 |
7382 |
20492 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา วงศ์สุเทพทวี |
ป.3 |
6 |
7383 |
18846 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณณภัสน์ วรทัตธรรม |
ป.3 |
6 |
7384 |
18845 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีรนาฎ โสมะ |
ป.3 |
6 |
7385 |
20502 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบัณฑิตา ขรรค์ชัย |
ป.3 |
6 |
7386 |
18756 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัชชนันท์ รัตนธีรวิเชียร |
ป.3 |
6 |
7387 |
19442 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธมนต์ คำสาร |
ป.3 |
6 |
7388 |
21070 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเฌอชญาห์ นาต๊ะ |
ป.3 |
6 |
7389 |
20505 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัสสร ปิงเถิง |
ป.3 |
6 |
7390 |
20544 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณรดา อุตวรรณา |
ป.3 |
6 |
7391 |
20542 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกานต์ เลิกดี |
ป.3 |
6 |
7392 |
20491 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญธิดา เครือไชย |
ป.3 |
6 |
7393 |
19425 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณดล เขียวไข่กา |
ป.3 |
7 |
7394 |
20486 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจตุภัทร วังคะออม |
ป.3 |
7 |
7395 |
19367 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัชร์ กองแก้วจารุนพ |
ป.3 |
7 |
7396 |
18718 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิวิชญ์ คำฟู |
ป.3 |
7 |
7397 |
20545 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเพชรรัตน์ ปวงแก้ว |
ป.3 |
7 |
7398 |
21645 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธวัชชัย เชื้อหนุน |
ป.3 |
7 |
7399 |
20514 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายโมกุล ศิลาศักดิ์สกุล |
ป.3 |
7 |
7400 |
20484 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนดล สวะรัมย์ |
ป.3 |
7 |
7401 |
19435 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชุติพนธ์ นิลผาย |
ป.3 |
7 |
7402 |
19426 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวกร อินทร์นวล |
ป.3 |
7 |
7403 |
18803 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกัณฑ์อเนก ขัดทา |
ป.3 |
7 |
7404 |
20577 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัญพิสิษฐ์ บัวเผื่อน |
ป.3 |
7 |
7405 |
19403 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิภู โชคดีวัฒนา |
ป.3 |
7 |
7406 |
20487 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐกิตติ์ ทองสี |
ป.3 |
7 |
7407 |
21664 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล ประกอบศิลป์ |
ป.3 |
7 |
7408 |
21647 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรพัชร์ ณะเมธา |
ป.3 |
7 |
7409 |
19412 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชินาธิป พรมมี |
ป.3 |
7 |
7410 |
18798 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิศรุต ทองอารีย์ |
ป.3 |
7 |
7411 |
18715 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจีราพัฒน์ เครือฟู |
ป.3 |
7 |
7412 |
18883 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูวดล สุวรรณะ |
ป.3 |
7 |
7413 |
18812 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญา ขวัญใจ |
ป.3 |
7 |
7414 |
20551 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา เขียวจันทร์ติ๊บ |
ป.3 |
7 |
7415 |
20540 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปฐมาวดี ทิพย์เลิศ |
ป.3 |
7 |
7416 |
19934 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญจิรา คำสังฆะ |
ป.3 |
7 |
7417 |
20507 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญสินี ทองเต็ม |
ป.3 |
7 |
7418 |
19407 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญชนก พยัคฆวงษ์ |
ป.3 |
7 |
7419 |
19397 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนิชา เมืองเปี้ย |
ป.3 |
7 |
7420 |
20509 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรินทรา โคตรภักดี |
ป.3 |
7 |
7421 |
18762 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิดา ปินตาเชื้อ |
ป.3 |
7 |
7422 |
21686 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิณทิพแก้ว รักหาญ |
ป.3 |
7 |
7423 |
18732 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัสชมน ธนเมธาพัฒน์ |
ป.3 |
7 |
7424 |
20504 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชา มูลวรรณ |
ป.3 |
7 |
7425 |
18811 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธันชนก บุญเล่อร์ |
ป.3 |
7 |
7426 |
20536 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤตพร อยู่ยืนพัฒนา |
ป.3 |
7 |
7427 |
20538 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภรดา พรมขจี |
ป.3 |
7 |
7428 |
18790 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิชยา เปียงใจ |
ป.3 |
7 |
7429 |
18815 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจรินทร์พร รุ่งรังษี |
ป.3 |
7 |
7430 |
21697 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยลดา รัตนทวีชาติ |
ป.3 |
7 |
7431 |
20582 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิศา อินผูก |
ป.3 |
7 |
7432 |
19389 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปทิตตา วงค์กันทะ |
ป.3 |
7 |
7433 |
18759 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเมลิน ใจลังกา |
ป.3 |
7 |
7434 |
18828 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัคภัทร ตันวิตรานนท์ |
ป.3 |
8 |
7435 |
19368 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์ปณพ ทิพย์บุญมี |
ป.3 |
8 |
7436 |
19383 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิจณภัทร ชุมสิทธิ์ |
ป.3 |
8 |
7437 |
18800 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชิติพัทธ์ รู้เกณฑ์ |
ป.3 |
8 |
7438 |
18827 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพลาธิป อาภัย |
ป.3 |
8 |
7439 |
20631 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายมังกร บริจินดา |
ป.3 |
8 |
7440 |
19436 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณาธิป เครือแสง |
ป.3 |
8 |
7441 |
18830 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศพัศ จันทร์ทิพย์ |
ป.3 |
8 |
7442 |
18852 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาณุวิชญ์ เตชะไพฑูรย์สุข |
ป.3 |
8 |
7443 |
19375 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณทัต ส้งข์ชุม |
ป.3 |
8 |
7444 |
18709 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤติ พุทธวงศ์ |
ป.3 |
8 |
7445 |
19427 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญุตม์ ยาณะทวี |
ป.3 |
8 |
7446 |
20101 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนาธิป แก้วคำฟู |
ป.3 |
8 |
7447 |
19386 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรามินทร์ ก๋าสาย |
ป.3 |
8 |
7448 |
18788 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโยธานันท์ แก้วปัน |
ป.3 |
8 |
7449 |
19431 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์นารา เถาจันทร์ต๊ะ |
ป.3 |
8 |
7450 |
18780 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนราภรณ์ ทารัตน์ |
ป.3 |
8 |
7451 |
18869 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ พรหมเถาว์ |
ป.3 |
8 |
7452 |
18723 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลปริยา ต่วนเทศ |
ป.3 |
8 |
7453 |
18761 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญวรัตม์ อ้อยกาม |
ป.3 |
8 |
7454 |
18729 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิชญา หาญรัตนากร |
ป.3 |
8 |
7455 |
18873 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา มีชัย |
ป.3 |
8 |
7456 |
18734 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรณัน อินทำ |
ป.3 |
8 |
7457 |
18844 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญพร ใจเย็น |
ป.3 |
8 |
7458 |
18760 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยพิชชา คำลือ |
ป.3 |
8 |
7459 |
18757 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเธียรนดา เสริมไทยสงค์ |
ป.3 |
8 |
7460 |
18868 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิตศิณี นพเดชกรณ์พงศ์ |
ป.3 |
8 |
7461 |
19935 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิษฐ์ชนก ชุ่มเชื้อ |
ป.3 |
8 |
7462 |
19444 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิติยาพร อินทะรังษี |
ป.3 |
8 |
7463 |
18849 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริณพร พงษ์ปวง |
ป.3 |
8 |
7464 |
18821 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงหยี่วโถง หลี |
ป.3 |
8 |
7465 |
18929 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชาริต้า กาศสนุก |
ป.3 |
8 |
7466 |
18920 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิดาภา ปิ่นวิเศษ |
ป.3 |
8 |
7467 |
19419 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญณัฐ ไชยานนท์ |
ป.3 |
8 |
7468 |
18816 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภูริชญา ภูริภัตราวัฒน์ |
ป.3 |
8 |
7469 |
18789 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญ์ณพัชร เผือกเวช |
ป.3 |
8 |
7470 |
18842 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนันธร เฉิดฉาย |
ป.3 |
8 |
7471 |
18802 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเสฎฐวุฒิ คำลือ |
ป.3 |
9 |
7472 |
18823 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธเนศพลร์ กำดวง |
ป.3 |
9 |
7473 |
18863 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ศรียอด |
ป.3 |
9 |
7474 |
18778 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิริโรจน์ เขมะศิริ |
ป.3 |
9 |
7475 |
18772 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนาธิป ปราเหนือ |
ป.3 |
9 |
7476 |
18721 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณวัฒน์ สว่างศรี |
ป.3 |
9 |
7477 |
18838 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุณยาพร เมฆผึ้ง |
ป.3 |
9 |
7478 |
19395 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ วงศ์กัน |
ป.3 |
9 |
7479 |
18856 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรดนย์ บุญเฉลิม |
ป.3 |
9 |
7480 |
18712 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐพงศ์ ไชยวงค์ |
ป.3 |
9 |
7481 |
18795 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุธิภัทร ฟองเกตุ |
ป.3 |
9 |
7482 |
20113 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภังกร โรจนวุฒิธรรม |
ป.3 |
9 |
7483 |
18829 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภัทร ยาณะปลูก |
ป.3 |
9 |
7484 |
18887 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนน อินคำเชื้อ |
ป.3 |
9 |
7485 |
18848 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทนีพิมนต์ สมบูรณ์ |
ป.3 |
9 |
7486 |
19374 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวัลกร น้อยปลูก |
ป.3 |
9 |
7487 |
19635 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชา อินอยู่ |
ป.3 |
9 |
7488 |
18904 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรชนก พันธุ์คุ้มเก่า |
ป.3 |
9 |
7489 |
18781 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสริญกร แก้วของแก้ว |
ป.3 |
9 |
7490 |
18851 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาณิภัค กันทวงศ์ |
ป.3 |
9 |
7491 |
18927 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรลภัส แก้วอรุณ |
ป.3 |
9 |
7492 |
21194 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภทรวรรณ ร่วมชาติ |
ป.3 |
9 |
7493 |
18872 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพริมา วิชัยคำ |
ป.3 |
9 |
7494 |
19933 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกรภัส อ่ำกลาง |
ป.3 |
9 |
7495 |
19387 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรทิพา ฟองคำ |
ป.3 |
9 |
7496 |
19373 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานุศภัฒค์ ปกติจิต |
ป.3 |
9 |
7497 |
19422 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันชญาณ์ ทาชาติ |
ป.3 |
9 |
7498 |
19408 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงใบพลู ใจมาโม๊ะ |
ป.3 |
9 |
7499 |
19112 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิยะฐิฎา เชาว์ไว |
ป.3 |
9 |
7500 |
18866 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญญาพร ปันติ |
ป.3 |
9 |
7501 |
18878 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรียาภัทร รัตตกาลกูล |
ป.3 |
9 |
7502 |
19398 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรไพลิน หลวงจันทร์ดวง |
ป.3 |
9 |
7503 |
20131 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์ธิดา สายตา |
ป.3 |
9 |
7504 |
18809 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญภัสร์ ปันธุ |
ป.3 |
9 |
7505 |
18793 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรวินท์นิภา ตาใจ |
ป.3 |
9 |
7506 |
20585 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภวิชญ์ จุลละโพธิ |
ป.3 |
10 |
7507 |
18886 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกื้อกูล ผิวงาม |
ป.3 |
10 |
7508 |
18905 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์ภีระ เหมวิชัยวัฒน์ |
ป.3 |
10 |
7509 |
20459 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปกป้อง ตันติวราพันธ์ |
ป.3 |
10 |
7510 |
18908 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกษิดิศ ใหม่กันทะ |
ป.3 |
10 |
7511 |
20136 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเฟื่องณคร อุตรปวง |
ป.3 |
10 |
7512 |
18906 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตวัฒน์ วิสุทธิวัฒน์ |
ป.3 |
10 |
7513 |
20458 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณธกร ไชยเครื่อง |
ป.3 |
10 |
7514 |
18743 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนุดม วิริยะพร้าว |
ป.3 |
10 |
7515 |
18749 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตณพงศ์ น้ำผึ้ง |
ป.3 |
10 |
7516 |
18880 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัชนพ ป๊อกคำอู๋ |
ป.3 |
10 |
7517 |
19445 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอธิศ คำตา |
ป.3 |
10 |
7518 |
18860 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิรัลวิชญ์ เกตุบัว |
ป.3 |
10 |
7519 |
18884 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอมีน ร้อยกรอง |
ป.3 |
10 |
7520 |
21205 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธณัณณัฐ ธีระบุตร |
ป.3 |
10 |
7521 |
18890 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพริมา จันทร์พรมมิน |
ป.3 |
10 |
7522 |
18925 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา โกศลศาสตร์ |
ป.3 |
10 |
7523 |
18926 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวริศา มณีสว่าง |
ป.3 |
10 |
7524 |
19936 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ปิญญากุล |
ป.3 |
10 |
7525 |
18919 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชินานารถ ประไพพันธ์ |
ป.3 |
10 |
7526 |
18914 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธิดา แก่นธรรม |
ป.3 |
10 |
7527 |
18896 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลนา ทนันชัยชมภู |
ป.3 |
10 |
7528 |
18899 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชกมล สายวีระกุล |
ป.3 |
10 |
7529 |
18898 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกษมญดา วงษ์เมือง |
ป.3 |
10 |
7530 |
18785 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอรดา ดวงเลิศ |
ป.3 |
10 |
7531 |
18889 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปานทิพย์ ภาสุรินทร์ |
ป.3 |
10 |
7532 |
20457 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณชญาดา ครุขยัน |
ป.3 |
10 |
7533 |
18897 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอิงค์นภัส เหมือนจีน |
ป.3 |
10 |
7534 |
18893 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสาวิตรี อรุณมาศ |
ป.3 |
10 |
7535 |
18917 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา สิงห์ทอง |
ป.3 |
10 |
7536 |
18901 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมาศสุวัณณ์ สีอิ่นแก้ว |
ป.3 |
10 |
7537 |
21038 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมิณฑิตา เรือนพรม |
ป.3 |
10 |
7538 |
18717 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณปุณณัตถ์ ธรรมนาวรรณ |
ป.3 |
11 |
7539 |
18881 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตพล มุณี |
ป.3 |
11 |
7540 |
18912 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนทพัทธ์ อุดมเลิศวัฒนะ |
ป.3 |
11 |
7541 |
18907 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพันธ์ปพน ชาติมนตรี |
ป.3 |
11 |
7542 |
18913 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริภัทร มะลิวัลย์ |
ป.3 |
11 |
7543 |
20460 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิพิฐพนธ์ แก้วดวงตา |
ป.3 |
11 |
7544 |
18885 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายดโรฑี โยมงาม |
ป.3 |
11 |
7545 |
21185 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูผา กิตติพีรเดช |
ป.3 |
11 |
7546 |
18910 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณณภพ ชัยยา |
ป.3 |
11 |
7547 |
18909 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิธิภัทร อินต๊ะจักร |
ป.3 |
11 |
7548 |
20462 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก้องภพ นุตตโยธิน |
ป.3 |
11 |
7549 |
18745 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิริทธิ์พล เกตุบัว |
ป.3 |
11 |
7550 |
18916 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ สมศรี |
ป.3 |
11 |
7551 |
18921 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรสิริ สุภาราช |
ป.3 |
11 |
7552 |
19119 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรรณวรท มิ่งเชื้อ |
ป.3 |
11 |
7553 |
18922 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัณฐมณี ทิศใหม่ |
ป.3 |
11 |
7554 |
18895 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอนันตญา ปีบ้านใหม่ |
ป.3 |
11 |
7555 |
18751 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจารุนิภา วันสูง |
ป.3 |
11 |
7556 |
18915 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา พุ่มภักดี |
ป.3 |
11 |
7557 |
18903 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาพัชร อุปาลี |
ป.3 |
11 |
7558 |
18892 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทรศยา มณีผาย |
ป.3 |
11 |
7559 |
18924 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจันทรรัตน์ จุลละศร |
ป.3 |
11 |
7560 |
18891 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรณิดา เป็นพนัสสัก |
ป.3 |
11 |
7561 |
18902 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอันดา แวงวรรณ์ |
ป.3 |
11 |
7562 |
21631 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรินรดา สมวัน |
ป.3 |
11 |
7563 |
18923 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณารา วรเศรษฐกร |
ป.3 |
11 |
7564 |
20463 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอุ่นใจ เตียวตระกูล |
ป.3 |
11 |
7565 |
18918 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอลิษา หรดี |
ป.3 |
11 |
7566 |
18810 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ ไกรษร |
ป.3 |
11 |
7567 |
20461 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัชชญา แพงจันทร์ |
ป.3 |
11 |
7568 |
18894 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัดดา ปิ่นวิเศษ |
ป.3 |
11 |
7569 |
18970 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัควลัญชญ์ ปันอิยะ |
ป.3 |
11 |
7570 |
18949 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ไทยรินทร์ |
ป.4 |
1 |
7571 |
18529 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรโชติ คำเครือ |
ป.4 |
1 |
7572 |
20080 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิวิชญ์ โตบุญ |
ป.4 |
1 |
7573 |
18495 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐศรัณย์ คำศรีสุข |
ป.4 |
1 |
7574 |
21661 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรณัฐ วงศ์แก้วเขียว |
ป.4 |
1 |
7575 |
19968 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพันธุ์ เสมอถุง |
ป.4 |
1 |
7576 |
18963 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร เขาทอง |
ป.4 |
1 |
7577 |
21124 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิวิชญ์ เคนท้าว |
ป.4 |
1 |
7578 |
20003 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ อัยกา |
ป.4 |
1 |
7579 |
18483 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิรัลพัชร คำหล้า |
ป.4 |
1 |
7580 |
18486 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิรพัฒน์ หมื่นสันธิ |
ป.4 |
1 |
7581 |
21118 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร ทาป้อ |
ป.4 |
1 |
7582 |
20428 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนครินทร์ ทายะนา |
ป.4 |
1 |
7583 |
18934 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกมลภพ ปลุกเศก |
ป.4 |
1 |
7584 |
20008 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพล ตันเต |
ป.4 |
1 |
7585 |
20006 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร โยธาภักดี |
ป.4 |
1 |
7586 |
18485 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธาราเขษ สุระเสน |
ป.4 |
1 |
7587 |
18965 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัตนพล แก้วธรรมชัย |
ป.4 |
1 |
7588 |
19972 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณธรรม คำวงศ์ |
ป.4 |
1 |
7589 |
18482 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายดนัยภัทร มาใจ |
ป.4 |
1 |
7590 |
19008 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนุภัทร แสนสม |
ป.4 |
1 |
7591 |
20083 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตเมธ สุเรียมมา |
ป.4 |
1 |
7592 |
20433 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต เนื่องกันทา |
ป.4 |
1 |
7593 |
18517 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรพชร วิงวอน |
ป.4 |
1 |
7594 |
21678 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวันรัตน์ ปัญญาเจริญ |
ป.4 |
1 |
7595 |
18559 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรภร นับถือ |
ป.4 |
1 |
7596 |
20604 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐพร อินต๊ะสง |
ป.4 |
1 |
7597 |
19998 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณณธิดา ศรีเปรม |
ป.4 |
1 |
7598 |
19015 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิษฐ์ณัฐชา บุญยะกาญจน์ |
ป.4 |
1 |
7599 |
21640 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวพร ถ้ำทอง |
ป.4 |
1 |
7600 |
20070 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาพร แก้วจะนา |
ป.4 |
1 |
7601 |
20123 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิชากานต์ หรัญรัตน์ |
ป.4 |
1 |
7602 |
20432 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชพร เป็งวัง |
ป.4 |
1 |
7603 |
18944 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก ชูดวง |
ป.4 |
1 |
7604 |
18516 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธมนวรรณ ดาวเรือง |
ป.4 |
1 |
7605 |
20035 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจินต์ธนนันท์ จินากุล |
ป.4 |
1 |
7606 |
20057 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพริมา มณีอรุณ |
ป.4 |
1 |
7607 |
19001 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทราภรณ์ พรมจักร์ |
ป.4 |
1 |
7608 |
20073 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญยาภรณ์ มาทา |
ป.4 |
1 |
7609 |
19564 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภิดา ยศธิวงค์ |
ป.4 |
1 |
7610 |
19980 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญสุดา วงค์จินดา |
ป.4 |
1 |
7611 |
18491 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพัชร์ มาตั๋น |
ป.4 |
2 |
7612 |
20027 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนกชนม์ เบ้าสุวรรณ์ |
ป.4 |
2 |
7613 |
20007 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวัชรกร วรโยสิทธิ์ |
ป.4 |
2 |
7614 |
18946 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรพล ธิปทา |
ป.4 |
2 |
7615 |
19990 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิทธิโชค หน่อคำ |
ป.4 |
2 |
7616 |
20026 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภวัฒน์ มามี |
ป.4 |
2 |
7617 |
18481 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ สันอุดร |
ป.4 |
2 |
7618 |
18940 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติคุณ สหกูล |
ป.4 |
2 |
7619 |
19973 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรรัตน์ เทพวงศ์ |
ป.4 |
2 |
7620 |
20004 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ ซุ้มสิริเพชร |
ป.4 |
2 |
7621 |
20045 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนันตพล แสนหลวงอินทร์ |
ป.4 |
2 |
7622 |
21646 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร ทินนา |
ป.4 |
2 |
7623 |
21662 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต คำบาล |
ป.4 |
2 |
7624 |
18520 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรมินทร์ กิติวงค์ |
ป.4 |
2 |
7625 |
18999 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศราวุฒิ เดชแพ |
ป.4 |
2 |
7626 |
20434 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรพล ตาอินบุตร |
ป.4 |
2 |
7627 |
18935 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรบรรณ มะโนวัง |
ป.4 |
2 |
7628 |
20029 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเจวิชา อุ่นจันทร์ตา |
ป.4 |
2 |
7629 |
18490 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรภัทร ทองประสม |
ป.4 |
2 |
7630 |
20119 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพัฒน์ หมายหมั้น |
ป.4 |
2 |
7631 |
18952 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน ชาญกิจภัทรกุล |
ป.4 |
2 |
7632 |
18532 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนโชติ ยอดอุทา |
ป.4 |
2 |
7633 |
19969 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ พุฒิรังสีพงษ์ |
ป.4 |
2 |
7634 |
20028 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายแทนคุณ ณ ลำปาง |
ป.4 |
2 |
7635 |
19003 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงตุลยดา ฐีติโภคา |
ป.4 |
2 |
7636 |
20092 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัมภิการ์ ชัยชนะ |
ป.4 |
2 |
7637 |
20039 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทัชพร บุญมา |
ป.4 |
2 |
7638 |
19997 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุชานันท์ ปันเถิง |
ป.4 |
2 |
7639 |
19979 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรางสิรินทร์ สบายจิตต์ |
ป.4 |
2 |
7640 |
20049 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐฐาพร สันบุญเป็ง |
ป.4 |
2 |
7641 |
19636 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชญาภรณ์ ไชยาสมบัติ |
ป.4 |
2 |
7642 |
19016 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวิชญา ทองมี |
ป.4 |
2 |
7643 |
18990 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญา สร้อยสน |
ป.4 |
2 |
7644 |
20116 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยขวัญ เขียวรอด |
ป.4 |
2 |
7645 |
18988 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรักชนก วงศ์วารห้อย |
ป.4 |
2 |
7646 |
18972 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริกาล ศรีวิชัย |
ป.4 |
2 |
7647 |
21680 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัตนภรณ์ มีมา |
ป.4 |
2 |
7648 |
20089 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันณภัชสรณ์ แสงวงค์ |
ป.4 |
2 |
7649 |
20100 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิชญานันท์ ไชยรุ่งเรือง |
ป.4 |
2 |
7650 |
20054 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาณัฐ ผิวร่วมชาติ |
ป.4 |
2 |
7651 |
20015 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนรี เครือระยา |
ป.4 |
2 |
7652 |
18524 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศักดินนท์ ของฮอม |
ป.4 |
3 |
7653 |
20066 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤติเดช สีหะบุตร์ |
ป.4 |
3 |
7654 |
18993 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษภัทร บุญคำเมือง |
ป.4 |
3 |
7655 |
19993 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชิษณุพงศ์ มูลฟู |
ป.4 |
3 |
7656 |
18530 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภกิจ มณีโชติ |
ป.4 |
3 |
7657 |
18947 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิชานนท์ อยู่สบาย |
ป.4 |
3 |
7658 |
18996 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณชัย รุ่งรังษี |
ป.4 |
3 |
7659 |
19974 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายโภคิน แก้วประเสริฐ |
ป.4 |
3 |
7660 |
21122 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรวีร์ คำปิงใจ |
ป.4 |
3 |
7661 |
18983 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรันย์ภัทร แช่มชื่น |
ป.4 |
3 |
7662 |
19988 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ ไชยสงัด |
ป.4 |
3 |
7663 |
21151 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชชานนท์ พุทธวงค์ |
ป.4 |
3 |
7664 |
20041 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกตัญญู ทราบกิ่ง |
ป.4 |
3 |
7665 |
20044 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิศราพงษ์ ปรังการ |
ป.4 |
3 |
7666 |
20626 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลณกันต์ เพชรเก่า |
ป.4 |
3 |
7667 |
20048 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฑีฆายุ เครือวิเสน |
ป.4 |
3 |
7668 |
20023 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยางกูร คมใน |
ป.4 |
3 |
7669 |
20438 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์บวร เครือมูล |
ป.4 |
3 |
7670 |
20005 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐภูมิ คิดประดิษฐ์ |
ป.4 |
3 |
7671 |
18978 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน สุวรรณวงศ์ |
ป.4 |
3 |
7672 |
20135 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวีวัฒน์ ไกลถิ่น |
ป.4 |
3 |
7673 |
20046 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบาฬมี สุภายะ |
ป.4 |
3 |
7674 |
21692 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาราตะ มิยาอุชิ |
ป.4 |
3 |
7675 |
18521 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตติพัฒน์ มหิสนันท์ |
ป.4 |
3 |
7676 |
20075 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิมลสิริ ลอดลิตต์ |
ป.4 |
3 |
7677 |
20435 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวินดา ทะนันไชย |
ป.4 |
3 |
7678 |
19018 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ท้าวตื้อ |
ป.4 |
3 |
7679 |
21092 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรรดา จินากุล |
ป.4 |
3 |
7680 |
19000 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤติยา แช่มช้อย |
ป.4 |
3 |
7681 |
20036 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรสุดา ปิดกันภัย |
ป.4 |
3 |
7682 |
20050 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวรินทร์ กันธรักษา |
ป.4 |
3 |
7683 |
20091 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพารักษ์ แก้ววงษ์ |
ป.4 |
3 |
7684 |
20058 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญาพัชญ์ ตันชุ่ม |
ป.4 |
3 |
7685 |
19976 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรวดี กันอูป |
ป.4 |
3 |
7686 |
19975 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ เก้าสังข์ |
ป.4 |
3 |
7687 |
20014 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประภัสสร ทำเพียร |
ป.4 |
3 |
7688 |
18560 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญชรัสมิ์ มูลฟู |
ป.4 |
3 |
7689 |
20022 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพีชยดา ไชยสิงห์กรานต์ |
ป.4 |
3 |
7690 |
18510 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา สติภา |
ป.4 |
3 |
7691 |
18584 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภิสรา ศรีชัยวงศ์ |
ป.4 |
3 |
7692 |
21699 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิ่นเกล้า อิทธิพัฒนเดชากุล |
ป.4 |
3 |
7693 |
18948 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร มูลปัญญา |
ป.4 |
4 |
7694 |
18534 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต นันต๊ะสี |
ป.4 |
4 |
7695 |
20060 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัญวิสิฎฐ์ จันทร์หอม |
ป.4 |
4 |
7696 |
18492 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร มาแก้ว |
ป.4 |
4 |
7697 |
20431 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรัณย์ภัทร ปัญญากูล |
ป.4 |
4 |
7698 |
20011 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติกวิน ธนตรัยรัตน์ |
ป.4 |
4 |
7699 |
19991 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรวิชญ์ ไชยอินตา |
ป.4 |
4 |
7700 |
18982 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีมากร ชุมภูถี |
ป.4 |
4 |
7701 |
20030 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวีพงษ์ ต๊ะเฟย |
ป.4 |
4 |
7702 |
18964 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภณัฐ วงศ์ลังกา |
ป.4 |
4 |
7703 |
20009 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรพัฒน์ สิริผัด |
ป.4 |
4 |
7704 |
18526 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวัฒน์ ชัยปัน |
ป.4 |
4 |
7705 |
19569 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภโชค ทิพย์มณี |
ป.4 |
4 |
7706 |
20480 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรายุทธ ปัญญายืน |
ป.4 |
4 |
7707 |
18976 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนานุวัฒน์ ฝั้นจักสาย |
ป.4 |
4 |
7708 |
18533 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตานนท์ ชุมภู |
ป.4 |
4 |
7709 |
20079 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลกรณ ไชยบุญเรือง |
ป.4 |
4 |
7710 |
18498 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน แสนเงิน |
ป.4 |
4 |
7711 |
18484 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน แถวเที่ยง |
ป.4 |
4 |
7712 |
18496 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชานนท์ ศรีฟอง |
ป.4 |
4 |
7713 |
20614 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวีร์ ดีมาก |
ป.4 |
4 |
7714 |
21141 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรวิชญ์ อัครวรรักษ์ |
ป.4 |
4 |
7715 |
20081 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวินกิตติ์ กันติ๊บ |
ป.4 |
4 |
7716 |
18986 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรียานุชจ์ แลสันกลาง |
ป.4 |
4 |
7717 |
20056 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิตารีย์ แสงทองคำ |
ป.4 |
4 |
7718 |
19977 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสรัลพร แก้วสม |
ป.4 |
4 |
7719 |
20040 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนรมน ซาวยา |
ป.4 |
4 |
7720 |
19573 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิยะพร โอมจินดา |
ป.4 |
4 |
7721 |
20032 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์รวี อย่างเจริญ |
ป.4 |
4 |
7722 |
20440 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิญาดา พรมมิตร |
ป.4 |
4 |
7723 |
20074 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัตนมณี จักรภัทรากุล |
ป.4 |
4 |
7724 |
20019 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาภา กองมี |
ป.4 |
4 |
7725 |
21651 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัควลัณชญ์ สุวรรณแพร่ |
ป.4 |
4 |
7726 |
20479 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทราวดี เตชะกัน |
ป.4 |
4 |
7727 |
19999 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปทิตตา เปียงใจ |
ป.4 |
4 |
7728 |
18503 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชาภา จันทะปา |
ป.4 |
4 |
7729 |
20093 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัทธนันทน์ ก๋าทอง |
ป.4 |
4 |
7730 |
18552 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรวลัญช์ มนต์ภาณีวงศ์ |
ป.4 |
4 |
7731 |
20053 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชามญชุ์ เรืองฤทธิ์ |
ป.4 |
4 |
7732 |
18554 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขนบพร ผลิดใบ |
ป.4 |
4 |
7733 |
19009 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยานันต์ หล้าแก้ว |
ป.4 |
5 |
7734 |
18977 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล เข็มนาค |
ป.4 |
5 |
7735 |
19007 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ วงค์แก้วคำ |
ป.4 |
5 |
7736 |
18961 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเปรมศักดิ์ จันทร์สืบ |
ป.4 |
5 |
7737 |
20439 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร นวลศรีใส |
ป.4 |
5 |
7738 |
21162 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติภัทร พันธานนท์ |
ป.4 |
5 |
7739 |
20025 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรปรัชญ์ เจียมตน |
ป.4 |
5 |
7740 |
19006 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพฤกษ์ เขียวคำ |
ป.4 |
5 |
7741 |
20065 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกมลภพ คีรีประสพ |
ป.4 |
5 |
7742 |
18537 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายติณภัทร วังหล่อ |
ป.4 |
5 |
7743 |
18997 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐนันทน์ รักธีรภาพ |
ป.4 |
5 |
7744 |
20118 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐวัฒน์ พุทธวงค์ |
ป.4 |
5 |
7745 |
21140 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนเดช แก้วมา |
ป.4 |
5 |
7746 |
20085 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภีมวัจน์ อินฟู |
ป.4 |
5 |
7747 |
19652 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิกร บุตรศรีแก้ว |
ป.4 |
5 |
7748 |
20441 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภัสดล กล่ำเหม็ง |
ป.4 |
5 |
7749 |
18966 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรวรรดิ ชุมภู |
ป.4 |
5 |
7750 |
18556 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพียงดาว ชนะไพฑูรย์ |
ป.4 |
5 |
7751 |
20094 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีรนาฏ ธนกิจเกรียงไกร |
ป.4 |
5 |
7752 |
19650 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐณิชา ใจเกลี้ยง |
ป.4 |
5 |
7753 |
18542 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา สืบวันดี |
ป.4 |
5 |
7754 |
18509 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชพรรณ วังซ้าย |
ป.4 |
5 |
7755 |
18501 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลิตา หมอปาละ |
ป.4 |
5 |
7756 |
20437 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญาพัชญ์ มูลเครือคำ |
ป.4 |
5 |
7757 |
20037 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศริญญา วงศ์แก้ว |
ป.4 |
5 |
7758 |
18549 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรมิตา หมูแก้ว |
ป.4 |
5 |
7759 |
19981 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก เชื้อบุญยืน |
ป.4 |
5 |
7760 |
20087 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ สิทธิเสนา |
ป.4 |
5 |
7761 |
20013 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญวรัตน์ ปลูกคำ |
ป.4 |
5 |
7762 |
18958 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณิดา วิเศษพานิช |
ป.4 |
5 |
7763 |
20038 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกศทราวดี อินปั๋น |
ป.4 |
5 |
7764 |
20018 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชารีย์ ศรีบุญลือ |
ป.4 |
5 |
7765 |
20086 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัตนภานันท์ มนตรีธีรนันท์ |
ป.4 |
5 |
7766 |
18974 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิณี เขื่อนแก้ว |
ป.4 |
5 |
7767 |
20017 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจุฑามาศ จำปาวัน |
ป.4 |
5 |
7768 |
19982 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงระมิงค์ธารา เขื่อนชัยวงค์ |
ป.4 |
5 |
7769 |
19995 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปณิตา เมืองงาม |
ป.4 |
5 |
7770 |
18599 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัสสร จันทราช |
ป.4 |
5 |
7771 |
20016 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอาทิตยา กำบิน |
ป.4 |
5 |
7772 |
18558 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานิศ จันทรวรเชตต์ |
ป.4 |
5 |
7773 |
19563 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนพงศ์ เป็งสถาน |
ป.4 |
6 |
7774 |
19021 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปริญ มิ่งเชื้อ |
ป.4 |
6 |
7775 |
19570 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวกร เตชะลือ |
ป.4 |
6 |
7776 |
19987 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิภัทร ธรรมริยา |
ป.4 |
6 |
7777 |
21195 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิตติธานนท์ ร่วมชาติ |
ป.4 |
6 |
7778 |
19012 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ สมวงค์ |
ป.4 |
6 |
7779 |
18574 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร ธรรมธิกูล |
ป.4 |
6 |
7780 |
20077 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภกิจ โพธิวรางกูร |
ป.4 |
6 |
7781 |
18962 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธันยวิชญ์ การด่วน |
ป.4 |
6 |
7782 |
21189 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤติ อิทธิวัฒน์กรกุล |
ป.4 |
6 |
7783 |
18937 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรดนย์ ขัดทา |
ป.4 |
6 |
7784 |
20084 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชชานนท์ เครือไชย |
ป.4 |
6 |
7785 |
20010 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติกวิน อ่ำกลาง |
ป.4 |
6 |
7786 |
18536 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบรรณวัฒน์ ตั้งเจียมศรี |
ป.4 |
6 |
7787 |
18519 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวนากร เมืองลอง |
ป.4 |
6 |
7788 |
19022 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ นกเจริญ |
ป.4 |
6 |
7789 |
18933 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชยดนย์ ดีชัชวาลย์ |
ป.4 |
6 |
7790 |
20061 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนุภัทร วงค์ปินจันทร์ |
ป.4 |
6 |
7791 |
21134 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤติธี กุลพิมล |
ป.4 |
6 |
7792 |
18566 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพนธกร แก้วอรุณ |
ป.4 |
6 |
7793 |
18998 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภวิชญ์ เหมือนสังข์ |
ป.4 |
6 |
7794 |
18555 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภิสรา นามวงษา |
ป.4 |
6 |
7795 |
19984 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนราพร ลี้เลอเกียรติ |
ป.4 |
6 |
7796 |
18973 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิยธิดา แก้วโห้ |
ป.4 |
6 |
7797 |
18969 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญณภัทร คำยศ |
ป.4 |
6 |
7798 |
18539 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชณ์ ประมะวงศ์อินทร์ |
ป.4 |
6 |
7799 |
19020 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธนัณณ์ ปันต๊ะ |
ป.4 |
6 |
7800 |
20430 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก สุภานันท์ |
ป.4 |
6 |
7801 |
19029 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัควดี ปูปินตา |
ป.4 |
6 |
7802 |
20055 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนลินนิภา พิมสาร |
ป.4 |
6 |
7803 |
20443 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิติรัตน์ สูงงาม |
ป.4 |
6 |
7804 |
19647 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัจจิมาภ์ ชุ่มธิ |
ป.4 |
6 |
7805 |
18544 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเนติมาตา แก้วมหานิล |
ป.4 |
6 |
7806 |
20072 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานนท์ อุ่นอ้าย |
ป.4 |
6 |
7807 |
20097 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัณณ์ญาดา คำลือปลูก |
ป.4 |
6 |
7808 |
18514 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิดารัตน์ ใบยา |
ป.4 |
6 |
7809 |
19994 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธรรมรัตน์ พรวิเศษศิริกุล |
ป.4 |
7 |
7810 |
20042 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวสิษฐ์พล ไผ่จันทร์ |
ป.4 |
7 |
7811 |
18994 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรปรัชญ์ จันต๊ะวงค์ |
ป.4 |
7 |
7812 |
18487 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติกวิน ทินวุฒิธนาตย์ |
ป.4 |
7 |
7813 |
20059 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณวาพงษ์ กระทาง |
ป.4 |
7 |
7814 |
19572 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยากร ไชยลังกา |
ป.4 |
7 |
7815 |
18497 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิภาณ คำคะมูล |
ป.4 |
7 |
7816 |
18571 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัทธพงศ์ สิงห์ศรี |
ป.4 |
7 |
7817 |
20111 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤษ สุรเดช |
ป.4 |
7 |
7818 |
18494 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภวิชญ์ สิทธิ |
ป.4 |
7 |
7819 |
19575 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐสิทธิ์ อินทร์พรหม |
ป.4 |
7 |
7820 |
18981 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวนาถ ทนันชัยชุมภู |
ป.4 |
7 |
7821 |
20436 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอานนท์ ชัยแก้ว |
ป.4 |
7 |
7822 |
20043 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาณุวิชญ์ สุนันต๊ะ |
ป.4 |
7 |
7823 |
20024 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรกร รินทรท้าว |
ป.4 |
7 |
7824 |
20051 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชพร แผงงาม |
ป.4 |
7 |
7825 |
20129 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวัลรัชต์ ทองประสม |
ป.4 |
7 |
7826 |
20137 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรอมล มองเพ็ชร |
ป.4 |
7 |
7827 |
21168 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัณฑิลา พลัง |
ป.4 |
7 |
7828 |
20603 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณหทัย เครือสาร |
ป.4 |
7 |
7829 |
19978 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภัสสรา แก้วคงทน |
ป.4 |
7 |
7830 |
20001 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัติณชา ทาวี |
ป.4 |
7 |
7831 |
18548 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรมาภรณ์ จันทร์ย้อน |
ป.4 |
7 |
7832 |
20133 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรดา ขันธวงศ์ |
ป.4 |
7 |
7833 |
18541 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขรินทร์ทิพย์ มะเริงสิทธิ์ |
ป.4 |
7 |
7834 |
18551 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรจารีย์ บุญตั้ง |
ป.4 |
7 |
7835 |
21130 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญชิดา แต้มไว |
ป.4 |
7 |
7836 |
19571 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิราภรณ์ มะณีย์ |
ป.4 |
7 |
7837 |
20090 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอิงฟ้า รักษ์อภิวันท์ |
ป.4 |
7 |
7838 |
18957 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกฤตา แลสันกลาง |
ป.4 |
7 |
7839 |
20000 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัค เทพทอง |
ป.4 |
7 |
7840 |
20034 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา นันทหน่อ |
ป.4 |
7 |
7841 |
20031 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐสิริ บัวปั่น |
ป.4 |
7 |
7842 |
18959 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรสสุคนธ์ รัศมีปัญญากุล |
ป.4 |
7 |
7843 |
18513 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญยาวีร์ จุ่มกา |
ป.4 |
7 |
7844 |
18985 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลพรรณ ชัยเรืองเดช |
ป.4 |
7 |
7845 |
21147 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฑีรบดินทร์ คำป่าแลว |
ป.4 |
8 |
7846 |
18954 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญุตม์ ศรียาภัย |
ป.4 |
8 |
7847 |
20117 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิภัช สุนทรกุล |
ป.4 |
8 |
7848 |
18525 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐดนัย ใหม่แก้ว |
ป.4 |
8 |
7849 |
18569 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวิน เครือสบจาง |
ป.4 |
8 |
7850 |
19014 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิพัฒน์ คำแสนเดช |
ป.4 |
8 |
7851 |
19967 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจารุวัฒน์ ฟูปิง |
ป.4 |
8 |
7852 |
21187 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต อุตุดี |
ป.4 |
8 |
7853 |
18583 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรดนัย ไฉไลไมตรีมิตร |
ป.4 |
8 |
7854 |
20442 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพศิน มะโนน้อม |
ป.4 |
8 |
7855 |
18527 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน สุวงษ์ |
ป.4 |
8 |
7856 |
19983 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต เป็งยังคำ |
ป.4 |
8 |
7857 |
20098 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปกเกล้า อิ่นแก้วน่าน |
ป.4 |
8 |
7858 |
18489 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทศพิธ วังกาวี |
ป.4 |
8 |
7859 |
18561 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนทกร พิทักษ์วินัย |
ป.4 |
8 |
7860 |
21127 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิรวิทย์ มะนุภา |
ป.4 |
8 |
7861 |
20012 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยะพงษ์ ปันตาโส |
ป.4 |
8 |
7862 |
18480 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริภัทร์ สุวรรณเทพ |
ป.4 |
8 |
7863 |
18538 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันต์พิชชา เรืองวาทะศิลป์ |
ป.4 |
8 |
7864 |
19568 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชรกันย์ ยานะรินทร์ |
ป.4 |
8 |
7865 |
18956 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ ฝั้นแก้ว |
ป.4 |
8 |
7866 |
20088 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส สีแปงวงค์ |
ป.4 |
8 |
7867 |
18547 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชริดา ศรีรักษา |
ป.4 |
8 |
7868 |
19566 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิภรรณสิริ นราแก้ว |
ป.4 |
8 |
7869 |
18507 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภนุช ศรียอด |
ป.4 |
8 |
7870 |
18591 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอนันดา ประทุมโทน |
ป.4 |
8 |
7871 |
18941 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวันวิสา มีชื่อ |
ป.4 |
8 |
7872 |
21190 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนิศรา ว่าชื่น |
ป.4 |
8 |
7873 |
18975 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณิดา มะนุภา |
ป.4 |
8 |
7874 |
19004 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงตรีฉัตร อินทนนท์ |
ป.4 |
8 |
7875 |
19562 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภคพร ไชยมงคล |
ป.4 |
8 |
7876 |
18987 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพีรดา แดงสาย |
ป.4 |
8 |
7877 |
18545 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพร ด้วงบาง |
ป.4 |
8 |
7878 |
19561 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญรินทร์ แก้วรินมูล |
ป.4 |
8 |
7879 |
21066 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิญาภัค ใจแก้วมา |
ป.4 |
8 |
7880 |
18989 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัตนาวลี ลครพล |
ป.4 |
8 |
7881 |
20076 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปรัญชัย ปันยอดยิ่ง |
ป.4 |
9 |
7882 |
18992 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพัทธ์ เข็มนาค |
ป.4 |
9 |
7883 |
18951 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกียรติกวินทร์ แก้วคำฟู |
ป.4 |
9 |
7884 |
18991 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิชยพล ฟังเพราะ |
ป.4 |
9 |
7885 |
18488 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติวินท์ แสนสุวรรณ |
ป.4 |
9 |
7886 |
18967 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรกร เตชะลือ |
ป.4 |
9 |
7887 |
18953 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปวินท์ ศิริวงค์ |
ป.4 |
9 |
7888 |
18477 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภวิชช์ ปัญญาเปียง |
ป.4 |
9 |
7889 |
18493 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธันย์วรัชญ์ วิชยปกรณ์ |
ป.4 |
9 |
7890 |
18478 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภรัณยู ภูสามารถ |
ป.4 |
9 |
7891 |
20082 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวาโย วีระยศ |
ป.4 |
9 |
7892 |
19011 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุเมธินธ์ จอมวิญญาณ์ |
ป.4 |
9 |
7893 |
19989 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูสิทธิ ทาเปียง |
ป.4 |
9 |
7894 |
20062 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายยศนนท์ บุญศรี |
ป.4 |
9 |
7895 |
19025 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพุทธเพียงพอ หม้อคำมูล |
ป.4 |
9 |
7896 |
18476 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชิษณพงศ์ อินทกุล |
ป.4 |
9 |
7897 |
18518 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิลลาภา มณีวงษ์ |
ป.4 |
9 |
7898 |
20052 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิชญา อินตา |
ป.4 |
9 |
7899 |
18943 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยชมพู สัตย์ต่อชาติ |
ป.4 |
9 |
7900 |
19996 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเขมิกา บุญมาวงศ์ |
ป.4 |
9 |
7901 |
18504 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริกานดา วาวแวว |
ป.4 |
9 |
7902 |
18512 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงข้าวสวย บุญมาสืบ |
ป.4 |
9 |
7903 |
20067 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชรนันท์ ศรีชัยวรรณ |
ป.4 |
9 |
7904 |
19019 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญชิษฐาภัช เอี่ยวเฮง |
ป.4 |
9 |
7905 |
18984 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชอร ระนาดเงิน |
ป.4 |
9 |
7906 |
21188 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยลลินณ์ หุ่นหล่อ |
ป.4 |
9 |
7907 |
20068 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิดาภา มีแหวน |
ป.4 |
9 |
7908 |
18553 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชาลิดา สุทา |
ป.4 |
9 |
7909 |
18546 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลเนตร อิ่นคำ |
ป.4 |
9 |
7910 |
20071 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันติชา วงค์เสนาะ |
ป.4 |
9 |
7911 |
18505 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐปภัสร์ จีรเธียรกุล |
ป.4 |
9 |
7912 |
18543 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงทิพย์นภา ศรีคำสุข |
ป.4 |
9 |
7913 |
21100 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชยา ไชยานนท์ |
ป.4 |
9 |
7914 |
18508 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญาพัชญ์ วิธุระ |
ป.4 |
9 |
7915 |
18515 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชามญชุ์ ปันปวง |
ป.4 |
9 |
7916 |
20033 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัณณิตา ธิวงศ์สาย |
ป.4 |
9 |
7917 |
18578 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตฤณ ศรีเขียวใส |
ป.4 |
10 |
7918 |
18531 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรภูมิ เพ็ชร์หาญ |
ป.4 |
10 |
7919 |
21157 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์ชาญกุญช์ ขาววรรณา |
ป.4 |
10 |
7920 |
21198 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรินทร ต้อนรับ |
ป.4 |
10 |
7921 |
18500 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพัทธ์ สารธิวงค์ |
ป.4 |
10 |
7922 |
19986 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิศรุต เฮงลาภกิจเจริญ |
ป.4 |
10 |
7923 |
19023 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคริษฐ์ อินนาค |
ป.4 |
10 |
7924 |
18479 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนัธทวัฒน์ ศรีทอง |
ป.4 |
10 |
7925 |
19576 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัช โยธา |
ป.4 |
10 |
7926 |
18575 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุชานนท์ แงงลำพูน |
ป.4 |
10 |
7927 |
19114 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล สายคำฟู |
ป.4 |
10 |
7928 |
20096 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรัณย์รัชต์ อุดใจ |
ป.4 |
10 |
7929 |
18563 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนพล โสภา |
ป.4 |
10 |
7930 |
18572 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร บำรุงยศ |
ป.4 |
10 |
7931 |
18600 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรพิมล โพธิ์ศรี |
ป.4 |
10 |
7932 |
20599 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอมิลี่ แฟร์เฮด |
ป.4 |
10 |
7933 |
18596 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัชชา เศรษฐ์ชัยยันต์ |
ป.4 |
10 |
7934 |
18589 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐปรียา คำแผลง |
ป.4 |
10 |
7935 |
18590 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา น้อยเมือง |
ป.4 |
10 |
7936 |
18945 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณักษ์ลภัส ปัญญาสมพรรค์ |
ป.4 |
10 |
7937 |
21636 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนภัทร วิชัยสืบ |
ป.4 |
10 |
7938 |
18587 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาขวัญ ศรีหิรัญ |
ป.4 |
10 |
7939 |
19641 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนับพร วัชรขจรกุล |
ป.4 |
10 |
7940 |
21099 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอุรัสยา สุวรรณพุ่ม |
ป.4 |
10 |
7941 |
18598 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎนิฌาร์ สิริพรโอภาส |
ป.4 |
10 |
7942 |
19002 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคัทริน สวนกูล |
ป.4 |
10 |
7943 |
18955 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา ตั้งวิวัฒน์จินดา |
ป.4 |
10 |
7944 |
21637 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภคมน สายประเสริฐ |
ป.4 |
10 |
7945 |
19565 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภีมณภัชร เจียไพบูลย |
ป.4 |
11 |
7946 |
18568 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรเมธ เมธีศุภกุล |
ป.4 |
11 |
7947 |
18579 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญะ เตียวิเศษ |
ป.4 |
11 |
7948 |
18567 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชรภัทร จันทร์สง่า |
ป.4 |
11 |
7949 |
18577 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปวิช ศรีทอง |
ป.4 |
11 |
7950 |
19027 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวิศ อินนาค |
ป.4 |
11 |
7951 |
18565 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัญยธรณ์ ไกรษร |
ป.4 |
11 |
7952 |
18528 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภณภูวนาท ศรีพรหม |
ป.4 |
11 |
7953 |
18581 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรปรัชญ์ ตันมา |
ป.4 |
11 |
7954 |
20099 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวีร์ ก๋าเมืองลือ |
ป.4 |
11 |
7955 |
18979 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวิน สวนกูล |
ป.4 |
11 |
7956 |
18592 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาภัทร์ อินทรชิต |
ป.4 |
11 |
7957 |
18585 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิตสิรี ประไพพันธ์ |
ป.4 |
11 |
7958 |
18511 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันท์นภัส ธนาศิริคงสกุล |
ป.4 |
11 |
7959 |
18593 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐฐานันท์ พรมยวง |
ป.4 |
11 |
7960 |
19028 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณวพร อุบลศรี |
ป.4 |
11 |
7961 |
18586 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัทรดา บุญสูง |
ป.4 |
11 |
7962 |
18968 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรองแก้ว แย้มเนียม |
ป.4 |
11 |
7963 |
19024 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุธินี พูเทพ |
ป.4 |
11 |
7964 |
19985 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญหทัย ศรีแป้นเพ็ชร์ |
ป.4 |
11 |
7965 |
18502 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชญา ทีเก่ง |
ป.4 |
11 |
7966 |
18601 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญยรัชต์ กิตติธรสมบัตร์ |
ป.4 |
11 |
7967 |
21177 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพศิกา ละฟู |
ป.4 |
11 |
7968 |
18595 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพุทธิดา สิยานันท์ |
ป.4 |
11 |
7969 |
19574 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิติชญา ธงไชย |
ป.4 |
11 |
7970 |
20429 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิรัญดา ตระกูลพิทักษ์กิจ |
ป.4 |
11 |
7971 |
19120 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์โพยม มิ่งเชื้อ |
ป.4 |
11 |
7972 |
21173 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐพร เชาวน์รุ่งเมธี |
ป.4 |
11 |
7973 |
18540 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัชญา คำวรัตน์ |
ป.4 |
11 |
7974 |
18073 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณารัก สุวรรณ |
ป.5 |
1 |
7975 |
18096 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภาวิชญ์ อุ้มหอบ |
ป.5 |
1 |
7976 |
18122 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ ขจรโมทย์ |
ป.5 |
1 |
7977 |
18295 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชต์ รัชตะนาวิน |
ป.5 |
1 |
7978 |
18064 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษฎิ์ แสนจิตร |
ป.5 |
1 |
7979 |
19468 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิติภูมิ ทิพพระหา |
ป.5 |
1 |
7980 |
19539 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณภัทร เพชรสำแดง |
ป.5 |
1 |
7981 |
18194 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเดชาฤทธิ์ ดีมูล |
ป.5 |
1 |
7982 |
19506 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชีวากานต์ ลังการ์สิทธิ์ |
ป.5 |
1 |
7983 |
18102 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ ต้นแก้ว |
ป.5 |
1 |
7984 |
18186 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูดิส หล้าอินเชื้อ |
ป.5 |
1 |
7985 |
18181 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฆนากร ทนันชัย |
ป.5 |
1 |
7986 |
19522 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร อัครชัยธัญสิริ |
ป.5 |
1 |
7987 |
18123 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทักษ์ดนัย ช่างเงิน |
ป.5 |
1 |
7988 |
18039 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูสิษฐ์ จิตรธนสุริยะกุล |
ป.5 |
1 |
7989 |
19486 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร เมืองมาหล้า |
ป.5 |
1 |
7990 |
18099 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญะ คุณกันทา |
ป.5 |
1 |
7991 |
18164 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรกช แก้วทิพย์ |
ป.5 |
1 |
7992 |
19464 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณกร แสงแก้ว |
ป.5 |
1 |
7993 |
19491 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชวิทย์ ไชยวรรณ์ |
ป.5 |
1 |
7994 |
18094 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภัทร จินาการ |
ป.5 |
1 |
7995 |
18223 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตภัค เพี้ยงบิ้ง |
ป.5 |
1 |
7996 |
18303 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตฤณภัท จินุธาสกุล |
ป.5 |
1 |
7997 |
18182 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชีวานนท์ ฉิมแก้ว |
ป.5 |
1 |
7998 |
18236 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาริฉัตร คำพินิจ |
ป.5 |
1 |
7999 |
18052 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปริยากร อินสอนใจ |
ป.5 |
1 |
8000 |
18229 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐชยา ทองทิพย์ |
ป.5 |
1 |
8001 |
18447 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญา สำอางค์ |
ป.5 |
1 |
8002 |
18059 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปนัดดา ชะนะ |
ป.5 |
1 |
8003 |
18139 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ปินใจ |
ป.5 |
1 |
8004 |
21094 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมัลลิกา บุญแจ้ |
ป.5 |
1 |
8005 |
18060 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณวลี บุญยิ้ม |
ป.5 |
1 |
8006 |
19535 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรนัชชา ยิ่งเจริญ |
ป.5 |
1 |
8007 |
18108 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงผกามาศ เชื้อเมืองพาน |
ป.5 |
1 |
8008 |
18056 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุประวีณ์ คำหนัก |
ป.5 |
1 |
8009 |
18232 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรไพลิน ปะละน่าน |
ป.5 |
1 |
8010 |
18239 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรายทราย พุทธวงค์ |
ป.5 |
1 |
8011 |
18227 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญา ปินตาเชื้อ |
ป.5 |
1 |
8012 |
18197 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณปภัสร์ ฤทธิคุณ |
ป.5 |
1 |
8013 |
18206 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิริรัตน์ รัตนธนาวัชร |
ป.5 |
1 |
8014 |
19493 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิดชมน เมาเตจา |
ป.5 |
1 |
8015 |
19532 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิดาริณ กันใจ |
ป.5 |
1 |
8016 |
19550 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโยษิตา ม้าวทุ่งตัน |
ป.5 |
1 |
8017 |
18169 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประกายทอง ทองจิตร |
ป.5 |
1 |
8018 |
20444 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐฐา แสงพิกุล |
ป.5 |
1 |
8019 |
18075 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวกร จันทร์ยะเครือ |
ป.5 |
2 |
8020 |
18041 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวีระพัฒน์ ปินตาเชื้อ |
ป.5 |
2 |
8021 |
18242 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภฤกษ์ แสงศรี |
ป.5 |
2 |
8022 |
19466 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิติภูมธิ์ สมนำโปน |
ป.5 |
2 |
8023 |
19525 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศรัณย์ภัทร นันทปภากรกุล |
ป.5 |
2 |
8024 |
18095 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพันธวัช โชติสุรัตน์ |
ป.5 |
2 |
8025 |
18100 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิภัช วงศ์แก้ว |
ป.5 |
2 |
8026 |
18071 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนเดช วังนุราช |
ป.5 |
2 |
8027 |
19451 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเสฎฐวุฒิ อุประ |
ป.5 |
2 |
8028 |
18135 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรปรัชญ์ ละออง |
ป.5 |
2 |
8029 |
18151 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตภัค ธนันไชย |
ป.5 |
2 |
8030 |
21653 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศกร ตาเมืองมูล |
ป.5 |
2 |
8031 |
18192 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชานุวัฒน์ สาวงค์ |
ป.5 |
2 |
8032 |
18045 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิรวิชช์ มะโนวัง |
ป.5 |
2 |
8033 |
18156 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร วงศ์วาร |
ป.5 |
2 |
8034 |
18469 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ ลับไพรี |
ป.5 |
2 |
8035 |
19508 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก้องเกียรติ เหล็กเทศ |
ป.5 |
2 |
8036 |
19450 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิธินันท์ สัตย์ธรรม |
ป.5 |
2 |
8037 |
19526 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุโณดม ดวงปินตา |
ป.5 |
2 |
8038 |
18068 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายประวีณ์กร ปราระบับ |
ป.5 |
2 |
8039 |
19452 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชต มงคล |
ป.5 |
2 |
8040 |
18131 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพสิษฐ์ ทิพย์อินทร์ |
ป.5 |
2 |
8041 |
21210 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิธาดา หะยีวามิง |
ป.5 |
2 |
8042 |
18132 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนราวิชญ์ มณีสว่าง |
ป.5 |
2 |
8043 |
18130 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร มิตรเจริญ |
ป.5 |
2 |
8044 |
18091 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลพร ชัยเรืองเดช |
ป.5 |
2 |
8045 |
18205 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุรัสกร เนียมหอม |
ป.5 |
2 |
8046 |
21109 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคีตานารี จอมวิเชียร |
ป.5 |
2 |
8047 |
21112 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรติมา เขื่อนชนะ |
ป.5 |
2 |
8048 |
18207 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวรา ปฐมวงศ์ |
ป.5 |
2 |
8049 |
19512 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคณาธิป ส่งเสริม |
ป.5 |
2 |
8050 |
18170 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปนิดา ยศเรืองศรี |
ป.5 |
2 |
8051 |
18293 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิตินันท์ แสนวงค์ |
ป.5 |
2 |
8052 |
18150 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัค สังข์ศิริ |
ป.5 |
2 |
8053 |
18237 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสวรส พรมมิตร |
ป.5 |
2 |
8054 |
18179 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรัชกาญจ์ ใหม่พรม |
ป.5 |
2 |
8055 |
20120 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิริญา ไหวมาเจริญ |
ป.5 |
2 |
8056 |
18173 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวินชิตา หลงคำมา |
ป.5 |
2 |
8057 |
18081 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชานันท์ มณียศ |
ป.5 |
2 |
8058 |
18168 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวาสินี อุตมาศูรย์ |
ป.5 |
2 |
8059 |
19516 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุรัชญา ลาภมาก |
ป.5 |
2 |
8060 |
18176 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวดี กล้วยไม้ ณ อยุธยา |
ป.5 |
2 |
8061 |
21101 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิวิมล ชุ่มอินจักร์ |
ป.5 |
2 |
8062 |
19531 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัณณ์ธิดา เครือติ๊บ |
ป.5 |
2 |
8063 |
18165 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์พิชชา โกฎสืบ |
ป.5 |
2 |
8064 |
18043 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนโชติ ปัญญา |
ป.5 |
3 |
8065 |
19030 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรินทร วรฉัตร |
ป.5 |
3 |
8066 |
19541 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร หมูดวง |
ป.5 |
3 |
8067 |
19471 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนรวิชญ์ สุขเรือง |
ป.5 |
3 |
8068 |
19527 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิพัฒน์ สายเทพ |
ป.5 |
3 |
8069 |
19465 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศักดิ์พล วังโม้ |
ป.5 |
3 |
8070 |
18211 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก่อกุศล ศรีนันตา |
ป.5 |
3 |
8071 |
18219 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐกานต์ ธิป้อ |
ป.5 |
3 |
8072 |
18126 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริชิต บุญยวง |
ป.5 |
3 |
8073 |
20447 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ จอมสวรรค์ |
ป.5 |
3 |
8074 |
19448 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกมลภพ กิติรส |
ป.5 |
3 |
8075 |
18191 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติพศ ฟังอารมณ์ |
ป.5 |
3 |
8076 |
19484 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัคพล แก้วติ๊บ |
ป.5 |
3 |
8077 |
18162 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัชธรรม ปวงคำ |
ป.5 |
3 |
8078 |
18220 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวริทธิ์นันท์ สีเดือน |
ป.5 |
3 |
8079 |
18213 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต พร้อมทรัพย์ |
ป.5 |
3 |
8080 |
19505 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ เทียนแก้ว |
ป.5 |
3 |
8081 |
19509 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิสรพงศ์ รัตนชัย |
ป.5 |
3 |
8082 |
18067 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกุณมโนชญ์ โพธิ์ทอง |
ป.5 |
3 |
8083 |
19489 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน ดวงแก้ว |
ป.5 |
3 |
8084 |
19449 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกนกพล กิติรส |
ป.5 |
3 |
8085 |
19543 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณพวิชท์ จิกคำ |
ป.5 |
3 |
8086 |
18117 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญชลิตา คำเฟื่องฟู |
ป.5 |
3 |
8087 |
19515 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสโรชา รินทรท้าว |
ป.5 |
3 |
8088 |
18149 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชุลีพร นิลผาย |
ป.5 |
3 |
8089 |
19514 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวันรัตน์ ไหมเครือแก้ว |
ป.5 |
3 |
8090 |
19483 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา ปรมหิน |
ป.5 |
3 |
8091 |
18146 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลภัสรดา คำมูล |
ป.5 |
3 |
8092 |
19474 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัททิยา เขื่อนสุวงค์ |
ป.5 |
3 |
8093 |
21102 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญชนก ปัญญาภิรัตน์ |
ป.5 |
3 |
8094 |
18178 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรวภัทร์ชา สิทธินนท์ |
ป.5 |
3 |
8095 |
21091 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภาวดี ชื่อหลาย |
ป.5 |
3 |
8096 |
19495 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐพร ทรายใจ |
ป.5 |
3 |
8097 |
18180 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิดาภา เกษณา |
ป.5 |
3 |
8098 |
19533 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชกมล หนาดคำ |
ป.5 |
3 |
8099 |
19458 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมุทิตา อุประ |
ป.5 |
3 |
8100 |
18208 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรายศ ยศระวาส |
ป.5 |
3 |
8101 |
21108 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคีตนารา จอมวิเชียร |
ป.5 |
3 |
8102 |
18148 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนิชา ทรงสถาน |
ป.5 |
3 |
8103 |
18177 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัชญา ธนันไชย |
ป.5 |
3 |
8104 |
18147 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาณิศ ทองสืบ |
ป.5 |
3 |
8105 |
19124 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุธาทิพย์ วงษ์วินิจสร |
ป.5 |
3 |
8106 |
18238 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวัญพัสตร์ แสนไชย |
ป.5 |
3 |
8107 |
19536 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ชนก นวลทอง |
ป.5 |
3 |
8108 |
19485 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน ใจสุข |
ป.5 |
4 |
8109 |
18321 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรพงศ์ ขันแก้ว |
ป.5 |
4 |
8110 |
20623 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวีรภัทร สาระจูม |
ป.5 |
4 |
8111 |
21705 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเปี่ยมสุข หมื่นสุข |
ป.5 |
4 |
8112 |
19473 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูวณัฎฐ์ นันต๊ะกูล |
ป.5 |
4 |
8113 |
18159 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตรีปกรณ์ ตัณนิติศุภวงษ์ |
ป.5 |
4 |
8114 |
21559 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาสกร ถาวรสุขเจริญ |
ป.5 |
4 |
8115 |
18129 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกุล บุญกอง |
ป.5 |
4 |
8116 |
19467 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัชชวิชญ์ รักเครือ |
ป.5 |
4 |
8117 |
18264 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิชชากร เรืองหล้า |
ป.5 |
4 |
8118 |
18212 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเอื้ออังกูร ชัยดี |
ป.5 |
4 |
8119 |
19504 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเจตนิพัทธ์ ชาวลี้แสน |
ป.5 |
4 |
8120 |
19447 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอัษศดิณย์ จิตใหญ่ |
ป.5 |
4 |
8121 |
19469 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชชนน แจ่มสว่าง |
ป.5 |
4 |
8122 |
19538 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิรณัฏฐ ของเดิม |
ป.5 |
4 |
8123 |
18134 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวัฒน์ ตัวเหลียว |
ป.5 |
4 |
8124 |
19548 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคภูมิ พงษ์ประสิทธิ์ |
ป.5 |
4 |
8125 |
21138 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกนกพล ชิวารักษ์ |
ป.5 |
4 |
8126 |
19542 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชตะ อายะชู |
ป.5 |
4 |
8127 |
18221 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิทย์ วงค์สุต๋า |
ป.5 |
4 |
8128 |
19549 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวัฒน์ แสงอุ่น |
ป.5 |
4 |
8129 |
19502 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษณพล ปิงวงค์ |
ป.5 |
4 |
8130 |
18161 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน เขื่อนแก้ว |
ป.5 |
4 |
8131 |
21106 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวรรธณ์ ใจอ้าย |
ป.5 |
4 |
8132 |
18214 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนาบุญ สิทธิมงคล |
ป.5 |
4 |
8133 |
18079 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานุช เรือนสม |
ป.5 |
4 |
8134 |
18263 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิพิมพ์ แปงนุจา |
ป.5 |
4 |
8135 |
18142 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรารัตน์ สีธิต่อม |
ป.5 |
4 |
8136 |
19518 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญข้าว มั่นคง |
ป.5 |
4 |
8137 |
19479 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกันยกรฐ์ แซ่โง้ว |
ป.5 |
4 |
8138 |
18298 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลภัสสรณ์ ขัดใจ |
ป.5 |
4 |
8139 |
18113 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ครองราช |
ป.5 |
4 |
8140 |
19497 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกวลิน ตั๋นคำ |
ป.5 |
4 |
8141 |
19517 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวรรัตน์ อุสาทำ |
ป.5 |
4 |
8142 |
21097 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลทิพย์ อ้นเกตุ |
ป.5 |
4 |
8143 |
18316 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรสวรรค์ บุญมี |
ป.5 |
4 |
8144 |
18199 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาภา คำใบ |
ป.5 |
4 |
8145 |
18112 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชาภัทร ไชยมงคล |
ป.5 |
4 |
8146 |
19459 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรุณา อุประ |
ป.5 |
4 |
8147 |
19510 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนัชพร เป็นวงศ์ |
ป.5 |
4 |
8148 |
18089 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิชชยา ชัยวรรณ |
ป.5 |
4 |
8149 |
18198 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาตาลี นวพรเปเรรา |
ป.5 |
4 |
8150 |
18231 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐภัสสร แก้วประภา |
ป.5 |
4 |
8151 |
18202 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญา จองลน |
ป.5 |
4 |
8152 |
18190 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูบดินทร์ จันทร์มา |
ป.5 |
5 |
8153 |
19455 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัชกร โสภณนวกุล |
ป.5 |
5 |
8154 |
18434 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกวิน จีราพันธุ์ |
ป.5 |
5 |
8155 |
18152 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัทธดนย์ กำไร |
ป.5 |
5 |
8156 |
18215 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายแทนคุณ อินแก้วสืบ |
ป.5 |
5 |
8157 |
18092 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายดุลยุตม์ โนใจปิง |
ป.5 |
5 |
8158 |
18047 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรกร ทิพย์ปลูก |
ป.5 |
5 |
8159 |
19545 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยะวัฒน์ กองแก้วจารุนพ |
ป.5 |
5 |
8160 |
19519 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายติณณภพ สายปัน |
ป.5 |
5 |
8161 |
18072 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันต์ธีร์ กิ่งก้ำ |
ป.5 |
5 |
8162 |
18040 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีระพัฒน์ ประกาศ |
ป.5 |
5 |
8163 |
18222 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชระ เมืองแก้ว |
ป.5 |
5 |
8164 |
18185 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเจ้าคุณ อินแก้วสืบ |
ป.5 |
5 |
8165 |
18042 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณธีนนท์ เดชะเทศ |
ป.5 |
5 |
8166 |
19547 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอริย์ธัช เข็มทอง |
ป.5 |
5 |
8167 |
18154 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธณัท ถวิลกิจ |
ป.5 |
5 |
8168 |
18125 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธรรมธร ช่วยนะ |
ป.5 |
5 |
8169 |
18128 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรโชติ คงชื่น |
ป.5 |
5 |
8170 |
20134 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายหัสพงษ์ มโนไพสิฐนุกูล |
ป.5 |
5 |
8171 |
18066 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลธร ศรีสมุทร |
ป.5 |
5 |
8172 |
18171 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจารุพิชญา บุญปั้น |
ป.5 |
5 |
8173 |
21203 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกิตติธรา ชูวิทย์ |
ป.5 |
5 |
8174 |
21174 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณณัฐฐา สายเทพ |
ป.5 |
5 |
8175 |
19937 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวพร โพธิ์สุ |
ป.5 |
5 |
8176 |
18116 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลลักษณ์ วงศ์คำลือ |
ป.5 |
5 |
8177 |
21065 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิศัลย์ศยา ประเทือง |
ป.5 |
5 |
8178 |
18136 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญานุช ชัยริมเวียง |
ป.5 |
5 |
8179 |
18107 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินท์ธิดา การดี |
ป.5 |
5 |
8180 |
18313 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัยย์นลิน วังจิระพันธ์ |
ป.5 |
5 |
8181 |
18201 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนุตประวีณ์ คำสินธ์ |
ป.5 |
5 |
8182 |
18106 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวีณ์กร คำฟูบุตร |
ป.5 |
5 |
8183 |
19496 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญชพร แก้วบุญเรือง |
ป.5 |
5 |
8184 |
18087 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ น้อยช่างคิด |
ป.5 |
5 |
8185 |
19460 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอารียา คำปัน |
ป.5 |
5 |
8186 |
18258 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา มหาวรรณ |
ป.5 |
5 |
8187 |
18209 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัทม์ชญา เมฆกิจ |
ป.5 |
5 |
8188 |
21201 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปภาวี จันทร์ต๊ะ |
ป.5 |
5 |
8189 |
18054 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิชา คำน้อย |
ป.5 |
5 |
8190 |
18172 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีระดา ใหม่สุยะ |
ป.5 |
5 |
8191 |
20453 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชมพูนุช ชัยเจริญ |
ป.5 |
5 |
8192 |
18080 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาถกา อุบลศรี |
ป.5 |
5 |
8193 |
18196 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายไกรวิชญ์ ไชยแก้ว |
ป.5 |
6 |
8194 |
18093 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีทัต ณ ลำปาง |
ป.5 |
6 |
8195 |
18299 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรกร ยศเกษม |
ป.5 |
6 |
8196 |
18320 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัค ธนินเตชกุล |
ป.5 |
6 |
8197 |
18300 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีชพัฒณ์ ยศเรืองศรี |
ป.5 |
6 |
8198 |
19524 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีระพัชร พัฒนะอ้วนสูง |
ป.5 |
6 |
8199 |
18070 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันยกร ขันอินผูก |
ป.5 |
6 |
8200 |
20597 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิรวิชญ์ อนันตวิรนิจกุล |
ป.5 |
6 |
8201 |
18614 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณชพล ชูประดิษฐ์ |
ป.5 |
6 |
8202 |
18038 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิรมิต อินรัตน์ |
ป.5 |
6 |
8203 |
19520 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัญชกร สูตรเลข |
ป.5 |
6 |
8204 |
19453 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฤทธิ์ธา ก๋าสาย |
ป.5 |
6 |
8205 |
18037 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีระดนย์ จอมฟอง |
ป.5 |
6 |
8206 |
18046 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธเนษฐ ขอสุข |
ป.5 |
6 |
8207 |
18044 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริทัต ไชยกันทา |
ป.5 |
6 |
8208 |
18622 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวุฒิภัทร อนุพงษ์ |
ป.5 |
6 |
8209 |
20128 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชัย สัชฌะไชย |
ป.5 |
6 |
8210 |
18183 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศพัศ ทาหะพรหม |
ป.5 |
6 |
8211 |
18322 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชชาวีณ์ อนันต์ธีระบวร |
ป.5 |
6 |
8212 |
18062 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรนันท์ คีรีวรรณ |
ป.5 |
6 |
8213 |
19031 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรวดี ฝ้ายตระกูล |
ป.5 |
6 |
8214 |
18048 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรรณพรรณ วังซ้าย |
ป.5 |
6 |
8215 |
18307 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอาคิรา พลมั่น |
ป.5 |
6 |
8216 |
18077 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนิสตา เมืองลอง |
ป.5 |
6 |
8217 |
18323 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิสรา อินคำเชื้อ |
ป.5 |
6 |
8218 |
19498 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐฎาภรณ์ ไชยาสมบัติ |
ป.5 |
6 |
8219 |
18109 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพียงฟ้า จันทร์พรหม |
ป.5 |
6 |
8220 |
19093 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญา เฉิดฉาย |
ป.5 |
6 |
8221 |
18400 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิชญาดา ปันทะสืบ |
ป.5 |
6 |
8222 |
19534 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสราสิรี มีสัตย์ |
ป.5 |
6 |
8223 |
18314 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาภัค หวานเกิน |
ป.5 |
6 |
8224 |
18115 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ แสนปินตา |
ป.5 |
6 |
8225 |
18436 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญสิรินทร์ สิริพัฒนกูล |
ป.5 |
6 |
8226 |
18225 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสทิตยา แก้วนันไชย |
ป.5 |
6 |
8227 |
18078 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณิชา คำกอนแก้ว |
ป.5 |
6 |
8228 |
18455 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปราชปราณ พีระกุล |
ป.5 |
6 |
8229 |
19490 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรุ่งวิกรัย กนธี |
ป.5 |
7 |
8230 |
18101 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวัฒน์ สุวรรณนัง |
ป.5 |
7 |
8231 |
20446 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตุลยภัทร วงศ์อินทร์ |
ป.5 |
7 |
8232 |
18267 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิรพี อินชัยยงค์ |
ป.5 |
7 |
8233 |
19546 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภวัต เตชะสกุลมาศ |
ป.5 |
7 |
8234 |
18124 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนดล คำลือสาย |
ป.5 |
7 |
8235 |
18133 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิทวัส สายวงศ์เปี้ย |
ป.5 |
7 |
8236 |
18069 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐ คำลือสาย |
ป.5 |
7 |
8237 |
18218 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอลงกรณ์ วงศ์ใหญ่ |
ป.5 |
7 |
8238 |
18193 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินท์ หล่อทอง |
ป.5 |
7 |
8239 |
18065 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ใหม่ยศ |
ป.5 |
7 |
8240 |
18035 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐภัคค์ ธิกุล |
ป.5 |
7 |
8241 |
18158 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัตดล แสงบุญเรือง |
ป.5 |
7 |
8242 |
19472 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเอกวิกร สีอิ่นแก้ว |
ป.5 |
7 |
8243 |
18217 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวิชญ์ เถิ้มแก้ว |
ป.5 |
7 |
8244 |
19487 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติธัช ใจมา |
ป.5 |
7 |
8245 |
19488 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภพิชญ์ พิมสาร |
ป.5 |
7 |
8246 |
18063 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูดิศ จันทร์แก้ว |
ป.5 |
7 |
8247 |
19470 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนภัค จันทร์ใส |
ป.5 |
7 |
8248 |
18034 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกานต์กาญจน์ เดชเดชะ |
ป.5 |
7 |
8249 |
18127 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ คำภิระวัน |
ป.5 |
7 |
8250 |
18276 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก้องกิดากร วิสุทธิวัฒน์ |
ป.5 |
7 |
8251 |
19032 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญ์สินี มาลา |
ป.5 |
7 |
8252 |
18143 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรรณรดา โยธาวงค์ |
ป.5 |
7 |
8253 |
18049 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัคจิรา สมบูรณ์ใจ |
ป.5 |
7 |
8254 |
18145 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา สมวัน |
ป.5 |
7 |
8255 |
19480 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิภาวี ขัดสายะ |
ป.5 |
7 |
8256 |
18118 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญดา เมืองมูลชัย |
ป.5 |
7 |
8257 |
18288 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปีย์วรา บุญมาวงค์ |
ป.5 |
7 |
8258 |
19530 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัสสร เทียบคุณ |
ป.5 |
7 |
8259 |
18061 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญา ปันทะรส |
ป.5 |
7 |
8260 |
20464 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเปมิกา อ้อยหวาน |
ป.5 |
7 |
8261 |
18474 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรินทิพย์ เกียรติประชา |
ป.5 |
7 |
8262 |
19478 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอศิกา เดชพลากูล |
ป.5 |
7 |
8263 |
19492 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัค มาลัย |
ป.5 |
7 |
8264 |
18409 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรพิตตา บุพชาติ |
ป.5 |
7 |
8265 |
19544 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐวรรธน์ สุคนธมาลี |
ป.5 |
8 |
8266 |
18036 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐดนัย ติดรัก |
ป.5 |
8 |
8267 |
18098 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภิณวิช อินต๊ะปะ |
ป.5 |
8 |
8268 |
19521 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรวุศ วะเท |
ป.5 |
8 |
8269 |
19456 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร เมืองงาม |
ป.5 |
8 |
8270 |
18140 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภาคิน สุยะดอย |
ป.5 |
8 |
8271 |
18157 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปองคุณ คำวงษา |
ป.5 |
8 |
8272 |
18097 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร จันต๊ะไชยวงศ์ |
ป.5 |
8 |
8273 |
19457 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณกร วงค์วิตย์ |
ป.5 |
8 |
8274 |
18074 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภคพงษ์ กาญจนาพิเชษฐ์ |
ป.5 |
8 |
8275 |
20105 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอนาวิน ไชยรินทร์ |
ป.5 |
8 |
8276 |
18082 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐทิตา กระสังข์ |
ป.5 |
8 |
8277 |
18262 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพชรมน นิลใย |
ป.5 |
8 |
8278 |
18111 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนริศรา บุญเรือง |
ป.5 |
8 |
8279 |
18050 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรชนก คำแก้ว |
ป.5 |
8 |
8280 |
19477 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิรัญชญา ยศทองงาม |
ป.5 |
8 |
8281 |
18200 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐนันท์ แก้วเปี้ย |
ป.5 |
8 |
8282 |
18144 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรกานต์ สิทธิหาญ |
ป.5 |
8 |
8283 |
19033 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเอื้อ ริ้วทอง |
ป.5 |
8 |
8284 |
19476 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก เดชแพ |
ป.5 |
8 |
8285 |
18166 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิณัฐตา ทองคำดี |
ป.5 |
8 |
8286 |
18104 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอนันตยา ปั๋นแก้ว |
ป.5 |
8 |
8287 |
18086 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอวัศยา ตาจีน |
ป.5 |
8 |
8288 |
19551 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรรษสรณ์ อินต๊ะคุณากร |
ป.5 |
8 |
8289 |
20481 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรปวีณ์ เทพสุริยานนท์ |
ป.5 |
8 |
8290 |
18051 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนราวดี สิทธิมงคล |
ป.5 |
8 |
8291 |
18090 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐิกา สอนดี |
ป.5 |
8 |
8292 |
19499 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐวลัญช์ น้อยปลูก |
ป.5 |
8 |
8293 |
18085 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรนรินทร์ บัวบาน |
ป.5 |
8 |
8294 |
18438 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรัญญา การะเกตุ |
ป.5 |
8 |
8295 |
18110 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมณีวรรณ ตาคำ |
ป.5 |
8 |
8296 |
18119 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยณัฏฐ์ แก้วสาร |
ป.5 |
8 |
8297 |
19482 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณภัค เลิศกิจธนนานา |
ป.5 |
8 |
8298 |
19113 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงตรีทิพย์นิภา เชียงมูล |
ป.5 |
8 |
8299 |
18230 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุกฤตา วงศ์เกี๋ยง |
ป.5 |
8 |
8300 |
18216 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภชัย ศรีนันชัย |
ป.5 |
9 |
8301 |
18184 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิญญา ทุมโคตร |
ป.5 |
9 |
8302 |
18163 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาชวิน ปัดตัย |
ป.5 |
9 |
8303 |
19537 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาวุฒิ ปัญญาอุ้ย |
ป.5 |
9 |
8304 |
19503 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฑีฆายุ จินะการ |
ป.5 |
9 |
8305 |
18153 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรัชญ์ ชำนาญ |
ป.5 |
9 |
8306 |
18248 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิพัชระ อัตตะศิริ |
ป.5 |
9 |
8307 |
19454 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรชยันต์ วงศ์มโนภพ |
ป.5 |
9 |
8308 |
19446 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐกัญจน์ สิงห์ทองลา |
ป.5 |
9 |
8309 |
19507 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณรักษ์ การขยัน |
ป.5 |
9 |
8310 |
19528 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันต์อนันต์ มูลนันไชย |
ป.5 |
9 |
8311 |
19481 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชาภัค สามารถ |
ป.5 |
9 |
8312 |
18284 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกรัชต์ ช้างเนียม |
ป.5 |
9 |
8313 |
20482 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวิศา ทาสิทธิ์ |
ป.5 |
9 |
8314 |
18306 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุชญา เลิศสุวรรณ |
ป.5 |
9 |
8315 |
19463 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชลัญภรณ์ ฟูสกุล |
ป.5 |
9 |
8316 |
18233 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริสา เมืองใจ |
ป.5 |
9 |
8317 |
18167 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริศรา รัตนชมภู |
ป.5 |
9 |
8318 |
18121 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัชยา ทองริว |
ป.5 |
9 |
8319 |
19500 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวราภรณ์ อุ่นเรือน |
ป.5 |
9 |
8320 |
18175 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิญญา จีบุญมี |
ป.5 |
9 |
8321 |
18325 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลชนก เรือนเต็ม |
ป.5 |
9 |
8322 |
18053 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรติมา ต๊ะวรรณ |
ป.5 |
9 |
8323 |
18226 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีรนาฎ ติ๊บปะละวงศ์ |
ป.5 |
9 |
8324 |
19552 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชญานนท์ แสงคำแก้ว |
ป.5 |
9 |
8325 |
19511 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริชญา การด่วน |
ป.5 |
9 |
8326 |
18057 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิสรา ไพบูลย์ |
ป.5 |
9 |
8327 |
18255 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา วงศ์กันธา |
ป.5 |
9 |
8328 |
18141 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐญาดา เชื้อจิ๋ว |
ป.5 |
9 |
8329 |
18174 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัฐธภรญ์ ปินใจ |
ป.5 |
9 |
8330 |
18088 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ วีรชัยนุสนธิ์กิจ |
ป.5 |
9 |
8331 |
18256 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณพัชชรัตน์ ปันใจดี |
ป.5 |
9 |
8332 |
19461 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชชาพร จริยวณิชชาวงศ์ |
ป.5 |
9 |
8333 |
19513 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชารีย์ ปั้นแจ่ม |
ป.5 |
9 |
8334 |
18105 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรียาวดี กำลังมาก |
ป.5 |
9 |
8335 |
18244 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเธียรวิชญ์ ใจวังเย็น |
ป.5 |
10 |
8336 |
19938 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูวเดช อภิวงค์ |
ป.5 |
10 |
8337 |
18228 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคีตกวี จูเจริญ |
ป.5 |
10 |
8338 |
18249 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิกร นุกิจรังสรรค์ |
ป.5 |
10 |
8339 |
18247 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณภัทร ฝั้นสืบ |
ป.5 |
10 |
8340 |
18273 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนวิน สิงหบุตรา |
ป.5 |
10 |
8341 |
18241 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัยพฤกษ์ อินทโชติ |
ป.5 |
10 |
8342 |
18930 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวัชรวิกรม สมบูรณ์ |
ป.5 |
10 |
8343 |
18245 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริวัฒน์ พรมศรี |
ป.5 |
10 |
8344 |
18272 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภินวิช ดำริชัยมงคล |
ป.5 |
10 |
8345 |
21179 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤตชนะชัย กันทะวะ |
ป.5 |
10 |
8346 |
18302 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรมิษฐ์ ทิศใหม่ |
ป.5 |
10 |
8347 |
18278 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณชพล รัตนเสถียรกุล |
ป.5 |
10 |
8348 |
18285 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนัญชิดา มิ่งเชื้อ |
ป.5 |
10 |
8349 |
21673 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรชยาภรณ์ ทอนผม |
ป.5 |
10 |
8350 |
18280 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภานัน สระทองพูน |
ป.5 |
10 |
8351 |
18254 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเบญญาภา เครือใจวัง |
ป.5 |
10 |
8352 |
18318 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนาราภัทร ใจศิล |
ป.5 |
10 |
8353 |
21095 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทิกานต์ ถ้ำทอง |
ป.5 |
10 |
8354 |
18291 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุเมธิกา สุภาจันทร์ |
ป.5 |
10 |
8355 |
18410 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชพรรณ ราชรองเมือง |
ป.5 |
10 |
8356 |
18261 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชาภัค สิทธิยศ |
ป.5 |
10 |
8357 |
18287 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชาครีย์ญาธิป มโนปัญญา |
ป.5 |
10 |
8358 |
18625 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณพิชชา ลครพล |
ป.5 |
10 |
8359 |
18308 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจารุพิชญา กนกไกรทรัพย์ |
ป.5 |
10 |
8360 |
18309 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญรัศมิ์ ทองวิจิตร |
ป.5 |
10 |
8361 |
19035 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจรรยพร จุลละศร |
ป.5 |
10 |
8362 |
21665 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุวพิชญ์ ทรงสวัสดิ์ชัย |
ป.5 |
10 |
8363 |
18259 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณฐกมล เดชะบุญ |
ป.5 |
10 |
8364 |
18312 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิณพัฎฐ์ เทอดเทียนวงษ์ |
ป.5 |
10 |
8365 |
18246 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณธนนท์ ธรรมนาวรรณ |
ป.5 |
11 |
8366 |
18251 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรานนท์ มณีกูล |
ป.5 |
11 |
8367 |
19553 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัฒน์โสภณ ธรรมยา |
ป.5 |
11 |
8368 |
18301 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรดนัย มะทะโจทย์ |
ป.5 |
11 |
8369 |
18294 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุณยกร มากเมือง |
ป.5 |
11 |
8370 |
18274 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิวสิทธิ์ ไพศาลศักดิ์ |
ป.5 |
11 |
8371 |
18305 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกัณฐรากร ครึกครื้น |
ป.5 |
11 |
8372 |
18269 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูกวิน ยาไชยบุญเรือง |
ป.5 |
11 |
8373 |
18304 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏพัชร์ พุกกะณะสุต |
ป.5 |
11 |
8374 |
18270 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัยวิวัฒน์ ปาณะดิษฐ์ |
ป.5 |
11 |
8375 |
18240 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกฤษ หล่ายแก้ว |
ป.5 |
11 |
8376 |
18275 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาชิระ กามล |
ป.5 |
11 |
8377 |
18290 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวริศา เศวตมงคล |
ป.5 |
11 |
8378 |
18315 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาภัค ดำคง |
ป.5 |
11 |
8379 |
18311 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชยานี ก้านสุวรรณ |
ป.5 |
11 |
8380 |
18252 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุภิรัตน์ ปัทมปราณี |
ป.5 |
11 |
8381 |
18289 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภคพร ขัดเชียงแสน |
ป.5 |
11 |
8382 |
18317 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชรวรรณ อยู่สุข |
ป.5 |
11 |
8383 |
18260 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรรณพีรญา ชาติมนตรี |
ป.5 |
11 |
8384 |
19462 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนครียา อินทนิล |
ป.5 |
11 |
8385 |
18283 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชกุล นวลบุดดี |
ป.5 |
11 |
8386 |
18353 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรมย์ชลี รัตนกิจทวีรัชต์ |
ป.5 |
11 |
8387 |
18265 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรภัทร คำจันทร์ทิพย์ |
ป.5 |
11 |
8388 |
18319 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาดา ไชยรุ่งเรือง |
ป.5 |
11 |
8389 |
18286 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิวิมล จิรรัตนโสภา |
ป.5 |
11 |
8390 |
18257 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอรณิช วงค์คำปวง |
ป.5 |
11 |
8391 |
18266 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงโชษิตา เครือยศ |
ป.5 |
11 |
8392 |
18279 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนรีกานต์ อุ่นผูก |
ป.5 |
11 |
8393 |
18292 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญาพร อินธิมา |
ป.5 |
11 |
8394 |
21701 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤติ คำอินบุตร |
ป.6 |
1 |
8395 |
18457 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภังกร ยะเปียง |
ป.6 |
1 |
8396 |
17838 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูริณัฐ กองจินา |
ป.6 |
1 |
8397 |
17848 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรายุ แสนใหม่ |
ป.6 |
1 |
8398 |
17785 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรพล สมพงษ์ |
ป.6 |
1 |
8399 |
17692 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาทิวราห์ ราชวังใน |
ป.6 |
1 |
8400 |
17780 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรพงศ์ ภิรมย์เกษม |
ป.6 |
1 |
8401 |
17806 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคณิติน แสงบุญเรือง |
ป.6 |
1 |
8402 |
17632 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก้องกิดาการ สุขเจริญ |
ป.6 |
1 |
8403 |
18649 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยธร ไชยวรรณ |
ป.6 |
1 |
8404 |
19115 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชพล ปัญญาสิทธิชัย |
ป.6 |
1 |
8405 |
17658 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกล้าหาญ ไม้สนธิ์ |
ป.6 |
1 |
8406 |
17786 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ บุตรชา |
ป.6 |
1 |
8407 |
18639 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพรหมสรณ์ จันต๊ะวงค์ |
ป.6 |
1 |
8408 |
17694 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณวิชญ์ แสนคำวงศ์ |
ป.6 |
1 |
8409 |
18633 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรพล มณีใจสม |
ป.6 |
1 |
8410 |
17730 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธิติพงษ์ กันทะวงศ์ |
ป.6 |
1 |
8411 |
20455 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายมนัสวิน ณ ลำปาง |
ป.6 |
1 |
8412 |
17749 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจิรายุ ชัยแก้ว |
ป.6 |
1 |
8413 |
21133 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชต โกลิบุตร |
ป.6 |
1 |
8414 |
18654 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทนุธรรม อุไรสาย |
ป.6 |
1 |
8415 |
18705 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิศรา รักประยูร |
ป.6 |
1 |
8416 |
17701 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐณดา ไชยราช |
ป.6 |
1 |
8417 |
18692 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบัญฑิตา โสภาแปง |
ป.6 |
1 |
8418 |
17682 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนภรณ์ มั่งมี |
ป.6 |
1 |
8419 |
17857 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา ใจนา |
ป.6 |
1 |
8420 |
17823 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญา วงค์เขียวแดง |
ป.6 |
1 |
8421 |
18674 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปทิตตา ศรีดี |
ป.6 |
1 |
8422 |
18680 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภณัฐชาภรณ์ ณทุ่งฝาย |
ป.6 |
1 |
8423 |
17829 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ประเสริฐสังข์ |
ป.6 |
1 |
8424 |
17709 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัดชา สมบุญมา |
ป.6 |
1 |
8425 |
17887 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญมณี องอาจ |
ป.6 |
1 |
8426 |
19559 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชลิดา ใจสุข |
ป.6 |
1 |
8427 |
17764 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานิษฐ์ สุวรรณจักร์ |
ป.6 |
1 |
8428 |
18428 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรวา สดชื่น |
ป.6 |
1 |
8429 |
17978 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงหนึ่งฤทัย ดีบุญ |
ป.6 |
1 |
8430 |
21192 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภีชญาภา มหาวัน |
ป.6 |
1 |
8431 |
18660 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิชิตา สุทนะ |
ป.6 |
1 |
8432 |
21132 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชนันทน์ ไชยเป็ง |
ป.6 |
1 |
8433 |
17880 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกาญจนา คำลือ |
ป.6 |
1 |
8434 |
21150 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพรรณวดี แก้วพิพัฒน์ |
ป.6 |
1 |
8435 |
17690 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุชาครีย์ วังซ้าย |
ป.6 |
2 |
8436 |
17819 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายต้นตะวัน มะโนพงศ์พันธ์ |
ป.6 |
2 |
8437 |
17750 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชาภพ สุขสามภพ |
ป.6 |
2 |
8438 |
17634 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิศิษฏ์ จันทร์วิเศษ |
ป.6 |
2 |
8439 |
17815 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรกฤต ผิวผ่อง |
ป.6 |
2 |
8440 |
17870 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิธิภัทร ยาท้วม |
ป.6 |
2 |
8441 |
19116 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธีรภัทร ตรินันต์ |
ป.6 |
2 |
8442 |
17665 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณวรุตฆ์ ยอดเพ็ชร์ |
ป.6 |
2 |
8443 |
17877 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพล จันทร์ต๊ะวัง |
ป.6 |
2 |
8444 |
19939 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนควัฒน์ ดวงตา |
ป.6 |
2 |
8445 |
17667 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพลวรรธน์ เลี่ยมขันทอง |
ป.6 |
2 |
8446 |
17784 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีระพัฒน์ กัญญาพันธ์ |
ป.6 |
2 |
8447 |
17655 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุวิภัทร เกมแกรแมน |
ป.6 |
2 |
8448 |
17810 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปารวัตร กาพย์กลอน |
ป.6 |
2 |
8449 |
17938 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัฐธีร์ ติ๊บประสอน |
ป.6 |
2 |
8450 |
18638 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนบดี มีมานะ |
ป.6 |
2 |
8451 |
17717 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัชชา ลาสุทธิ |
ป.6 |
2 |
8452 |
18632 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายยศกร สายเปียง |
ป.6 |
2 |
8453 |
17839 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร ดอกจันทร์ภิรมย์ |
ป.6 |
2 |
8454 |
17660 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนดล อุตส่าห์ |
ป.6 |
2 |
8455 |
17831 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนัทธชนก แก้ววิเชียร |
ป.6 |
2 |
8456 |
17794 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกัญญา อุ่นผูก |
ป.6 |
2 |
8457 |
17771 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญทิพย์ คงด้วง |
ป.6 |
2 |
8458 |
21104 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงมนัญชยา ใจเอ้ย |
ป.6 |
2 |
8459 |
17885 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐธิดา สมนึก |
ป.6 |
2 |
8460 |
18702 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกฤษฎิ์ณิชา คำเหล็ก |
ป.6 |
2 |
8461 |
19097 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญยชนก เครือยะ |
ป.6 |
2 |
8462 |
18468 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกพร เจริญพงษ์ |
ป.6 |
2 |
8463 |
17710 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินทิพย์ ใจคำ |
ป.6 |
2 |
8464 |
18026 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาภัทร อ่วมจ้อย |
ป.6 |
2 |
8465 |
17909 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกนกนัท แก้วธรรมชัย |
ป.6 |
2 |
8466 |
18701 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประภาดา ชนกจุฑาพงศ์ |
ป.6 |
2 |
8467 |
17827 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญดา เทพปินตา |
ป.6 |
2 |
8468 |
17673 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิติชญา ใจซื่อ |
ป.6 |
2 |
8469 |
17977 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพียงฟ้า ชนะไพฑูรย์ |
ป.6 |
2 |
8470 |
17934 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา ธรรมลังกา |
ป.6 |
2 |
8471 |
17879 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนุชนาถ อินทสิทธิ์ |
ป.6 |
2 |
8472 |
21142 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกวินธิดา จันทะเสน |
ป.6 |
2 |
8473 |
18682 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชมพูแพร คำเมือง |
ป.6 |
2 |
8474 |
18683 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฟ้ารดา คำเมือง |
ป.6 |
2 |
8475 |
17672 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัฒถาม์พร เรือนหล้า |
ป.6 |
2 |
8476 |
17732 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนพร ฤกษ์ดี |
ป.6 |
2 |
8477 |
17833 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตรัยคุณ ศรีสืบ |
ป.6 |
3 |
8478 |
21171 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเอกนาวินทร์ ต้องจิตต์ |
ป.6 |
3 |
8479 |
18666 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติกุล ยะแก้วบุตร |
ป.6 |
3 |
8480 |
19554 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชวาลย์ สุรินทร์ |
ป.6 |
3 |
8481 |
18650 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนันณัฏฐ์ สบายจิตต์ |
ป.6 |
3 |
8482 |
17754 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศศิล ไวปัญญา |
ป.6 |
3 |
8483 |
18662 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐิติวัฒน์ นามะเสน |
ป.6 |
3 |
8484 |
17774 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภณัฐ อินต๊ะวัง |
ป.6 |
3 |
8485 |
17996 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิษณุ โท๊ะนาบุตร |
ป.6 |
3 |
8486 |
17789 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธวัลรัตน์ ธรรมสิทธิ์ |
ป.6 |
3 |
8487 |
18646 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนรัชต์ ฟักทอง |
ป.6 |
3 |
8488 |
17846 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร นครสุวรรณ์ |
ป.6 |
3 |
8489 |
19632 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฉัตรชนก มะลิวัลย์ |
ป.6 |
3 |
8490 |
19944 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐิติพงศ์ ทองดี |
ป.6 |
3 |
8491 |
17693 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิฤติน หมั่นกลาง |
ป.6 |
3 |
8492 |
17729 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรณกร จันเต็ม |
ป.6 |
3 |
8493 |
17775 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิทธินนท์ โกวฤทธิ์ |
ป.6 |
3 |
8494 |
18659 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร ปิ่นฑศิริ |
ป.6 |
3 |
8495 |
18645 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุวินิต ป้อมเชื้อ |
ป.6 |
3 |
8496 |
17727 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญะ ยอดปัญญา |
ป.6 |
3 |
8497 |
17876 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชนันท์ ปัญญา |
ป.6 |
3 |
8498 |
17865 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรภัทร มวลจันทร์ |
ป.6 |
3 |
8499 |
18655 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีพิสุทธิ์ ทาทอง |
ป.6 |
3 |
8500 |
18642 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธัชธรรม ธรรมยศ |
ป.6 |
3 |
8501 |
18629 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเกริกไกรวัล ธิติมูล |
ป.6 |
3 |
8502 |
17680 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสันต์ฤทัย ใจแก้ว |
ป.6 |
3 |
8503 |
17761 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุญยพัชญ์ มูลฟู |
ป.6 |
3 |
8504 |
18688 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญานุช แซ่เตียว |
ป.6 |
3 |
8505 |
17860 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนวพร อัยยะกา |
ป.6 |
3 |
8506 |
19555 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญวลัย เครือวงค์ |
ป.6 |
3 |
8507 |
17768 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเมษา เข็มแก้ว |
ป.6 |
3 |
8508 |
17881 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณฑิตา ไชยรุ่งเรือง |
ป.6 |
3 |
8509 |
18677 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวณิชย์ชญา แสนใจ |
ป.6 |
3 |
8510 |
20448 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสกนธ์ภัทร์ นันธโชคทวีชัย |
ป.6 |
3 |
8511 |
19941 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอาทิชา วิบูลย์ผล |
ป.6 |
3 |
8512 |
17849 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงริชานันท์ มุขยประเสริฐ |
ป.6 |
3 |
8513 |
18658 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวณิชย์ชญา พระราช |
ป.6 |
3 |
8514 |
18694 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธีรา เกิดกูล |
ป.6 |
3 |
8515 |
19041 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา ลิวันโน |
ป.6 |
3 |
8516 |
18687 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวณิชชา ทองน้อยวงค์ |
ป.6 |
3 |
8517 |
17733 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชะญาภา ศรีตะบุตร |
ป.6 |
3 |
8518 |
17997 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวิษวัฒน์ โท๊ะนาบุตร |
ป.6 |
4 |
8519 |
17662 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกษิรธาร นันต๊ะภาพ |
ป.6 |
4 |
8520 |
18668 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักราพัฒน์ พิพัฒน์อุดมเดช |
ป.6 |
4 |
8521 |
18648 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษฎา ปันทรส |
ป.6 |
4 |
8522 |
19082 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเสฏฐวุฒิ เจดีย์ปัน |
ป.6 |
4 |
8523 |
18644 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวรรธน์ แสงชัย |
ป.6 |
4 |
8524 |
18664 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวีรภาพ ฟูสายมา |
ป.6 |
4 |
8525 |
17688 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฆนวันต์ ทนันชัย |
ป.6 |
4 |
8526 |
18619 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายระพีพัฒน์ แซ่จ๋าว |
ป.6 |
4 |
8527 |
21669 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปภังกร วรกุล |
ป.6 |
4 |
8528 |
18667 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนาวิน ทิพย์เนตร |
ป.6 |
4 |
8529 |
21113 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนัดพล เทพสุวรรณ์ |
ป.6 |
4 |
8530 |
21093 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวิณ เครือสาร |
ป.6 |
4 |
8531 |
17788 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพงษ์ ทาจินะ |
ป.6 |
4 |
8532 |
17864 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเตชินท์ วงค์ธิดา |
ป.6 |
4 |
8533 |
18628 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนัตถ์ ตาเมืองมูล |
ป.6 |
4 |
8534 |
17725 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาดล ดาบุตร |
ป.6 |
4 |
8535 |
18635 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรพัฒน์ ท้าวตื้อ |
ป.6 |
4 |
8536 |
17945 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตรัยคุณ จิณะวงค์ |
ป.6 |
4 |
8537 |
17836 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนที เทพคำปลิว |
ป.6 |
4 |
8538 |
21129 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายตนุภัทร ปิ่นประยูร |
ป.6 |
4 |
8539 |
18691 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยรัตน์ สีแตง |
ป.6 |
4 |
8540 |
17888 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอริยา สุก๋า |
ป.6 |
4 |
8541 |
17797 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงแพรวา ดาบคม |
ป.6 |
4 |
8542 |
17743 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนฤภัค ศรีบุญชื่น |
ป.6 |
4 |
8543 |
17766 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาดา ไชยวงศ์บุตร |
ป.6 |
4 |
8544 |
19042 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจีรนุช จอมอินตา |
ป.6 |
4 |
8545 |
17671 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอภิญญา สิทธิตัน |
ป.6 |
4 |
8546 |
18685 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลภรณ์ สนั่นป่า |
ป.6 |
4 |
8547 |
17884 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรินภัส นันต๊ะภาพ |
ป.6 |
4 |
8548 |
21117 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชานันทน์ หมูแก้ว |
ป.6 |
4 |
8549 |
17826 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์มาดา ทิพย์กุลกานต์ |
ป.6 |
4 |
8550 |
18706 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัชรนันท์ กิตินันท์ |
ป.6 |
4 |
8551 |
17855 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญรัตน์ วุฒิ |
ป.6 |
4 |
8552 |
20449 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพชรรดา ชื่นจิตต์ |
ป.6 |
4 |
8553 |
18704 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก เป็งถา |
ป.6 |
4 |
8554 |
18700 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปิยาภรณ์ การเก่ง |
ป.6 |
4 |
8555 |
18675 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์นรี ด้วงตุ้ย |
ป.6 |
4 |
8556 |
17790 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ สุวรรณ์ |
ป.6 |
4 |
8557 |
17769 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภนุช เวียงแปด |
ป.6 |
4 |
8558 |
17726 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรกฤษณ์ กันทะวงค์ |
ป.6 |
5 |
8559 |
17842 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเทพิณทร์ วงค์ห้อ |
ป.6 |
5 |
8560 |
17872 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายทรัพย์อนันต์ ศิริวงค์ |
ป.6 |
5 |
8561 |
17817 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชานนท์ วงศ์วารห้อย |
ป.6 |
5 |
8562 |
18656 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเพิ่มทรัพย์ สร้อยแก้ว |
ป.6 |
5 |
8563 |
18661 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัตนพงศ์ พรรณยา |
ป.6 |
5 |
8564 |
18663 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐภูมินทร์ วงศ์วารเตชะ |
ป.6 |
5 |
8565 |
17689 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปิยะวุฒิ แก้วมา |
ป.6 |
5 |
8566 |
17948 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายคุณากร หมั่นตรอง |
ป.6 |
5 |
8567 |
17757 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทร สมศักดิ์ |
ป.6 |
5 |
8568 |
19040 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนาธิป สุวรรณนคร |
ป.6 |
5 |
8569 |
17666 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอธิธัช จินา |
ป.6 |
5 |
8570 |
20132 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายจักรภัทร สายตา |
ป.6 |
5 |
8571 |
17696 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภณัฐ มาสุข |
ป.6 |
5 |
8572 |
18626 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐ์ ปราชญ์ปรัชญา |
ป.6 |
5 |
8573 |
18636 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุรวิษฐ์ ใจวังเย็น |
ป.6 |
5 |
8574 |
18643 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูมิวิวัฒน์ วังตา |
ป.6 |
5 |
8575 |
17668 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรัชชาภูมิ วงศ์ลังกา |
ป.6 |
5 |
8576 |
17816 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชโยดม จักรคำปิง |
ป.6 |
5 |
8577 |
18652 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปริญญาภัทร จอมนงค์ |
ป.6 |
5 |
8578 |
17843 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต ทิพย์โปธา |
ป.6 |
5 |
8579 |
18615 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญาพัส งามใจตรง |
ป.6 |
5 |
8580 |
18698 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวริศรา กรประดิษฐ์ศิลป์ |
ป.6 |
5 |
8581 |
18697 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัฒน์นรี สมศรี |
ป.6 |
5 |
8582 |
17742 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชุติกาญจน์ สิงห์ขร |
ป.6 |
5 |
8583 |
18465 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิชาภา สิทธิวงค์ |
ป.6 |
5 |
8584 |
17802 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรัญญา สุขเกษม |
ป.6 |
5 |
8585 |
18412 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิตาภา ชาญสกุล |
ป.6 |
5 |
8586 |
18451 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจุฑามาศ กันทะวงศ์ |
ป.6 |
5 |
8587 |
18678 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกรรณิการ์ ใจรักษ์ |
ป.6 |
5 |
8588 |
17679 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทากาญน์ สนธิไชย |
ป.6 |
5 |
8589 |
19945 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนวรรณ เคหะลูน |
ป.6 |
5 |
8590 |
18703 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลธิดา จันทร์ต๊ะ |
ป.6 |
5 |
8591 |
17929 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญญาภา จัตุทะศรี |
ป.6 |
5 |
8592 |
17736 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนันทิกานต์ สมจิต |
ป.6 |
5 |
8593 |
21145 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญพร ดอกจันทร์ภิรมย์ |
ป.6 |
5 |
8594 |
17832 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิดาภา ศรีนราธร |
ป.6 |
5 |
8595 |
17763 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิตาพร ณ เมธา |
ป.6 |
5 |
8596 |
17821 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศิรประภา สุขบุรี |
ป.6 |
5 |
8597 |
17641 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิตารัตน์ ปวงแก้ว |
ป.6 |
5 |
8598 |
20454 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐริกา ธรรมจา |
ป.6 |
5 |
8599 |
18670 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐกิตติ์ แสงวิเชียร |
ป.6 |
6 |
8600 |
17715 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศิขรินทร์ เอนกกมล |
ป.6 |
6 |
8601 |
17755 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชวนากร ยอดเลี่ยน |
ป.6 |
6 |
8602 |
17779 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐนนท์ ใหม่แก้ว |
ป.6 |
6 |
8603 |
17805 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรพล เทพานนท์ |
ป.6 |
6 |
8604 |
17664 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธเนศพล ยิ้มแย้ม |
ป.6 |
6 |
8605 |
17685 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัสกร ชัยนันตา |
ป.6 |
6 |
8606 |
17811 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายญาณวิทย์ ตาคำ |
ป.6 |
6 |
8607 |
19557 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิตติธัชช์ ทิพกนก |
ป.6 |
6 |
8608 |
18631 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกร เหลืองอ่อน |
ป.6 |
6 |
8609 |
17812 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบรเมต ดวงสนม |
ป.6 |
6 |
8610 |
17871 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญุตม์ เรืองฤทธิ์ |
ป.6 |
6 |
8611 |
17745 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรพล อินทำ |
ป.6 |
6 |
8612 |
17783 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญวิชญ์ สิงห์ใจ |
ป.6 |
6 |
8613 |
19081 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต ซื่อสัจจพงษ์ |
ป.6 |
6 |
8614 |
17777 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศ์สุพัฒน์ หิริโอตัปปะ |
ป.6 |
6 |
8615 |
17947 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรณัฐ ศรีไชยพงศ์ |
ป.6 |
6 |
8616 |
17744 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฏฐ์วัฒน์ ปัญญากุลารักษ์ |
ป.6 |
6 |
8617 |
17840 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ ยมนา |
ป.6 |
6 |
8618 |
17691 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพีรวิชญ์ วิชัยคำ |
ป.6 |
6 |
8619 |
17676 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชญธิดา กันเวียน |
ป.6 |
6 |
8620 |
17770 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวธูสิริ ศิรินุวัฒน์ |
ป.6 |
6 |
8621 |
18695 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชพัธน์ เถาจันต๊ะ |
ป.6 |
6 |
8622 |
18686 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงบุญญาพร ศรีพิศุทธิ์ตระกูล |
ป.6 |
6 |
8623 |
17765 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิชธิดา อัครศิระกุล |
ป.6 |
6 |
8624 |
17739 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงคุณิตา ประกอบดี |
ป.6 |
6 |
8625 |
17798 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปวรรัตน์ ภู่ระกำ |
ป.6 |
6 |
8626 |
17903 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิรัชญาณ์ เสนาบุตร |
ป.6 |
6 |
8627 |
19083 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์พิชชา จันทร์ตระกูล |
ป.6 |
6 |
8628 |
18684 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปณาลี โรสลัน |
ป.6 |
6 |
8629 |
17706 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทราพร สิงห์อุสา |
ป.6 |
6 |
8630 |
18009 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอชิรญาณ์ อุตมา |
ป.6 |
6 |
8631 |
17937 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฐิติกาญจน์ รัตนเสถียรกุล |
ป.6 |
6 |
8632 |
17858 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิรญาณ์ ปากแคว |
ป.6 |
6 |
8633 |
18449 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรากานต์ ราชบุรุษ |
ป.6 |
6 |
8634 |
17734 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชรินทร์ ปัญญาบุตร |
ป.6 |
6 |
8635 |
17674 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวรารัตน์ แสงบุญ |
ป.6 |
6 |
8636 |
18634 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐชนน เถินบุรินทร์ |
ป.6 |
7 |
8637 |
17699 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุกนต์ธี ใจศรี |
ป.6 |
7 |
8638 |
18665 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสิรวิชญ์ เตชะวัน |
ป.6 |
7 |
8639 |
17714 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์เทวิน สติแน่ |
ป.6 |
7 |
8640 |
17813 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอภิปัตย์ ใจแก้ว |
ป.6 |
7 |
8641 |
17834 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัญตธรรศ ตุ้ยเต็มวงศ์ |
ป.6 |
7 |
8642 |
17873 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนพัฒน์ อุบลศรี |
ป.6 |
7 |
8643 |
17895 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัทกร นันต๊ะน้อย |
ป.6 |
7 |
8644 |
17869 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐานันท์ ธิกุล |
ป.6 |
7 |
8645 |
17875 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอรรถพันธ์ สิทธิรัตน์เดชา |
ป.6 |
7 |
8646 |
17787 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเมฆ ศักดิ์เดโชกุล |
ป.6 |
7 |
8647 |
17684 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวีรชิต คำเขื่อน |
ป.6 |
7 |
8648 |
18618 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัชพล บุญเฉลิม |
ป.6 |
7 |
8649 |
17716 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายหฤษฎ์ จินา |
ป.6 |
7 |
8650 |
18609 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชนะกันต์ อินเตชะ |
ป.6 |
7 |
8651 |
17893 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิกรรัช จิตต์ถือ |
ป.6 |
7 |
8652 |
17921 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกรวิชญ์ หล้าจรน่าน |
ป.6 |
7 |
8653 |
17707 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิลลาภัทร มณีวงษ์ |
ป.6 |
7 |
8654 |
17740 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐธยาน์ รักธีรภาพ |
ป.6 |
7 |
8655 |
17822 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธาราทิพย์ ปัญญาดี |
ป.6 |
7 |
8656 |
19087 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิรินดา แก้วบุญเรือง |
ป.6 |
7 |
8657 |
17741 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปุณยวีย์ เยาวขันธ์ |
ป.6 |
7 |
8658 |
18676 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิภาดา กลิ่นหอม |
ป.6 |
7 |
8659 |
17803 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงไอยญารินทร์ ฟ้งเฟื่องฟู |
ป.6 |
7 |
8660 |
17711 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐกมล ภิญโญ |
ป.6 |
7 |
8661 |
17760 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกานต์พิชชา บุญมาสืบ |
ป.6 |
7 |
8662 |
19090 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรีชญา มิ่งเชื้อ |
ป.6 |
7 |
8663 |
18671 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฎฐนิชา พอใจ |
ป.6 |
7 |
8664 |
17854 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัลยกร ลุผล |
ป.6 |
7 |
8665 |
17795 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐภัสสร บุญตัน |
ป.6 |
7 |
8666 |
17964 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุทธิ์สมร สุรเดช |
ป.6 |
7 |
8667 |
18470 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ ปองดอง |
ป.6 |
7 |
8668 |
17886 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศศิตา เทพแปง |
ป.6 |
7 |
8669 |
19117 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเสียงขิม ณ ลำปาง |
ป.6 |
7 |
8670 |
17703 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปัณชญา ยะสมจิตร์ |
ป.6 |
7 |
8671 |
17728 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐกฤษณ์ สุภาวัฒนะ |
ป.6 |
8 |
8672 |
17922 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอิทธิพัทธ์ นันตา |
ป.6 |
8 |
8673 |
17844 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปวริศ ทิพย์มณี |
ป.6 |
8 |
8674 |
17697 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวชิรวิชญ์ ใจนา |
ป.6 |
8 |
8675 |
18641 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปฏิพัทธ์ มะนุภา |
ป.6 |
8 |
8676 |
17920 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฎฐ์ พันธัย |
ป.6 |
8 |
8677 |
17778 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชัชชัย ลำปน |
ป.6 |
8 |
8678 |
17917 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภูชิสส์ คำจันทร์ทิพย์ |
ป.6 |
8 |
8679 |
17656 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปัณณทัต ปินตาติ๊บ |
ป.6 |
8 |
8680 |
17687 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงษ์พสุ ชัยศรีวี |
ป.6 |
8 |
8681 |
17657 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุทธิภูมิ ก๋าจารี |
ป.6 |
8 |
8682 |
18627 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกิจชีญ นัจชญนนท์ |
ป.6 |
8 |
8683 |
17663 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนวินชัย วงศ์ต่อม |
ป.6 |
8 |
8684 |
17720 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนพพิชญ์ สิงห์แก้ว |
ป.6 |
8 |
8685 |
17818 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนนทนันท์ จิตศรัทธาธรรม |
ป.6 |
8 |
8686 |
18651 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายก้องภพ เกาไศยนันท์ |
ป.6 |
8 |
8687 |
17698 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกนกกฤต บุญยเนตร |
ป.6 |
8 |
8688 |
17782 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภกร อุปอินทร์ |
ป.6 |
8 |
8689 |
17800 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชญานิน อินดี |
ป.6 |
8 |
8690 |
17712 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ลดา ทานินทร์ |
ป.6 |
8 |
8691 |
17762 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกวลิน ลัดดาวงค์ |
ป.6 |
8 |
8692 |
17767 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธวัลรัตน์ คงแสงดาว |
ป.6 |
8 |
8693 |
18440 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศุภาพิชญ์ กาวงศ์ |
ป.6 |
8 |
8694 |
17852 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัชชา ยาสมุทร |
ป.6 |
8 |
8695 |
17856 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉันทพิชญา จะวะนะ |
ป.6 |
8 |
8696 |
17705 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัณฑิรา แก้วร่วมวงค์ |
ป.6 |
8 |
8697 |
18679 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเตชินี พรมวัง |
ป.6 |
8 |
8698 |
17878 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเนตรอัปสร พัวธรรม |
ป.6 |
8 |
8699 |
18411 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเกียรติยา ชุ่มเย็น |
ป.6 |
8 |
8700 |
17678 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสิทธินี บุญเฉลิม |
ป.6 |
8 |
8701 |
18672 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอัญชกิติ์ ปั้นแจ่ม |
ป.6 |
8 |
8702 |
20107 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกชพร นะทีสี |
ป.6 |
8 |
8703 |
17851 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิษฐา วงค์ใจบุตร |
ป.6 |
8 |
8704 |
17908 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงญาณวดี พงศิริแสน |
ป.6 |
8 |
8705 |
21182 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐศศิ โตอ้น |
ป.6 |
8 |
8706 |
20106 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกฤษณะ ฟองคำ |
ป.6 |
9 |
8707 |
17845 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภูมิ กาศอุดม |
ป.6 |
9 |
8708 |
17809 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐนนท์ หิรัญเขต |
ป.6 |
9 |
8709 |
20114 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธเนศ บุญช่วย |
ป.6 |
9 |
8710 |
17776 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอังกูร ฟูเต็มวงค์ |
ป.6 |
9 |
8711 |
17756 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนกฤต ยางสองใจ |
ป.6 |
9 |
8712 |
17659 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายนิติภูมิ ทุ่งมีผล |
ป.6 |
9 |
8713 |
17837 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเศรษฐพงศ์ ทองอะคร้าว |
ป.6 |
9 |
8714 |
17814 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอาภิรัตน์ มหาพรหม |
ป.6 |
9 |
8715 |
17835 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายบุญญวัต ใหญ่วงศ์ |
ป.6 |
9 |
8716 |
17669 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณฐกฤต ตาเตจ๊ะ |
ป.6 |
9 |
8717 |
17686 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายประวันวิทย์ ชัยศิลปิน |
ป.6 |
9 |
8718 |
17804 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชลิต พานแก้ว |
ป.6 |
9 |
8719 |
17863 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายศุภกร อ่องสมบูรณ์ |
ป.6 |
9 |
8720 |
17807 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัชรดนัย อิงชัยภูมิ |
ป.6 |
9 |
8721 |
17702 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธนาภา ศรีวิชัย |
ป.6 |
9 |
8722 |
17773 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปพิชญา เอกกาญจนา |
ป.6 |
9 |
8723 |
17731 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัชนิดา สวยสอาด |
ป.6 |
9 |
8724 |
17910 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสายธาร เสนาถี |
ป.6 |
9 |
8725 |
17791 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกมลฉัตร กล้าหาญศึก |
ป.6 |
9 |
8726 |
17713 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชวพร หย่อนเถิง |
ป.6 |
9 |
8727 |
17793 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจิณห์นิภา สีหเทพเลขา |
ป.6 |
9 |
8728 |
17683 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชนิกานต์ สารใจวงศ์ |
ป.6 |
9 |
8729 |
17861 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัณย์พร แก้วมูล |
ป.6 |
9 |
8730 |
17853 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธิดารักษ์ เงินเย็น |
ป.6 |
9 |
8731 |
17801 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญชนก ยอดอุทา |
ป.6 |
9 |
8732 |
19558 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนริศรา ปันเลายา |
ป.6 |
9 |
8733 |
18696 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงนิชาณัฐ กันชาติ |
ป.6 |
9 |
8734 |
17828 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปรียาภัทร มะโนวัง |
ป.6 |
9 |
8735 |
17670 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุพิชฌาย์ ใจงาม |
ป.6 |
9 |
8736 |
18032 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงลลิตภัทร จิรวัชรธนาพัฒน์ |
ป.6 |
9 |
8737 |
18003 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอังศุมาลิน เตชาวงค์ |
ป.6 |
9 |
8738 |
17700 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกิตติญาดา ญาณะโรจน์ |
ป.6 |
9 |
8739 |
18673 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุนิสา ตั๋นสืบ |
ป.6 |
9 |
8740 |
17772 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกัญญาวีร์ พุทธสอน |
ป.6 |
9 |
8741 |
18681 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ เขื่อนแก้ว |
ป.6 |
9 |
8742 |
17899 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกันตพงษ์ ธิไหล |
ป.6 |
10 |
8743 |
17896 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายอชิรวัชฐิ์ ศรีกันใจ |
ป.6 |
10 |
8744 |
21063 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปราช แสงเมือง |
ป.6 |
10 |
8745 |
17919 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชาญวิทย์ เจริญถนอม |
ป.6 |
10 |
8746 |
17608 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชยพล คำอินต๊ะ |
ป.6 |
10 |
8747 |
17892 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปองคุณ วงศ์น้ำนอง |
ป.6 |
10 |
8748 |
19039 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายรชตบดินทร์ ขันธิมา |
ป.6 |
10 |
8749 |
19084 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายโชติวิทย์ สีธิสาร |
ป.6 |
10 |
8750 |
17868 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายชาญชัย อินต๊ะพันธ์ |
ป.6 |
10 |
8751 |
17897 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพิชญภูมิ ประสานสุข |
ป.6 |
10 |
8752 |
17894 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปุณยธร อ่วมเจริญ |
ป.6 |
10 |
8753 |
17915 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายณัฐพิสิษฐ์ อินดาวงศ์ |
ป.6 |
10 |
8754 |
17638 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพงศภัค ลามา |
ป.6 |
10 |
8755 |
17932 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณิชมน วงศ์ชัยบุตร |
ป.6 |
10 |
8756 |
19089 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเพียงตะวัน กังวาลไกล |
ป.6 |
10 |
8757 |
20474 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงศรัญพัชร์ สมพะมิตร |
ป.6 |
10 |
8758 |
17924 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพัณณพรรธ จักรใจวงค์ |
ป.6 |
10 |
8759 |
18392 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภรภัทร จอมอินตา |
ป.6 |
10 |
8760 |
17925 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฐปภัสร์ บุญสิงห์ |
ป.6 |
10 |
8761 |
17912 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงจรรยพร นาละออง |
ป.6 |
10 |
8762 |
21672 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงฉัตรชฎาพร ทอนผม |
ป.6 |
10 |
8763 |
21186 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธีระกานต์ แตงคง |
ป.6 |
10 |
8764 |
17927 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงปาณิสรา เนียมทอง |
ป.6 |
10 |
8765 |
21137 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงณัฏฐณิชา ปริญญา |
ป.6 |
10 |
8766 |
17902 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงสุคนธ์ธาดา ปูปินตา |
ป.6 |
10 |
8767 |
17907 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงเบญญาภา จารุวุฒิพงค์ |
ป.6 |
10 |
8768 |
18391 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอนินธิตา สิงห์ตา |
ป.6 |
10 |
8769 |
17905 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอักษราภัค มั่นธนะกิจ |
ป.6 |
10 |
8770 |
17901 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายภัทรภูมิ เตียวิเศษ |
ป.6 |
11 |
8771 |
18669 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายเตชินท์ พ้นพาล |
ป.6 |
11 |
8772 |
17898 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายฐปนนท์ หอมแก่นจันทร์ |
ป.6 |
11 |
8773 |
20450 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายวรวรรธน์ โกมโลทก |
ป.6 |
11 |
8774 |
19085 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพัทธดนย์ งามขำ |
ป.6 |
11 |
8775 |
17918 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายสุรสิทธิ์ มาอุด |
ป.6 |
11 |
8776 |
18611 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพชร กิติวงศ์ |
ป.6 |
11 |
8777 |
17916 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธราธาร สุระสะ |
ป.6 |
11 |
8778 |
17923 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายกณิน วิรัชเกษม |
ป.6 |
11 |
8779 |
19086 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายพรรษิษฐ์ ทองรวย |
ป.6 |
11 |
8780 |
20476 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายธนภัทรร์ ทาสุตา |
ป.6 |
11 |
8781 |
17891 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กชายปริพัฒน์ ล้านกันทา |
ป.6 |
11 |
8782 |
17935 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงขวัญจีรา คำโท๊ะ |
ป.6 |
11 |
8783 |
17931 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงรสินทรา พินิจชอบ |
ป.6 |
11 |
8784 |
17906 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงอนันตญา เชี่ยวชาญ |
ป.6 |
11 |
8785 |
17859 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพาขวัญ พันธ์ชน |
ป.6 |
11 |
8786 |
17904 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพิมพ์ภัชนก ธนาศิริคงสกุล |
ป.6 |
11 |
8787 |
17913 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงกุลจิรา วิรัชเกษม |
ป.6 |
11 |
8788 |
18028 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงชัญญานุช เอี่ยมละออ |
ป.6 |
11 |
8789 |
17914 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ วุฒิศิริศาสตร์ |
ป.6 |
11 |
8790 |
17926 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงประภัสสร อุไรวงค์ |
ป.6 |
11 |
8791 |
20477 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญญ์ธนาภรณ์ การไทยเจริญ |
ป.6 |
11 |
8792 |
17992 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวัฒสินี เป็นบุญ |
ป.6 |
11 |
8793 |
20478 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวิรัลยุพา เฮงลาภกิจเจริญ |
ป.6 |
11 |
8794 |
19088 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงพลอยนภัส การพิศมัย |
ป.6 |
11 |
8795 |
17933 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงธัญสินี ภู่ทอง |
ป.6 |
11 |
8796 |
17928 |
อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) |
เด็กหญิงวชิชา รุ่งทวีชัย |
ป.6 |
11 |