นาย |
เชาวเร กันอิน |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ณัฎฐณิชา ศรีวิชัย |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
รองผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
วรกมล เตสันโต |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ธิดารัตน์ ล่องหน |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
นิมล กาชัย |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
อวิกา จิตอารี |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
อริสราวัลย์ วงค์บุตร |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
อิศรา สารบรรณ์ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
พิทักษ์ รอบจังหวัด |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
เบญทิพย์ สายเลาคำ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
มิธทิรา แก้วร่วง |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
วาสนา อวดทอง |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
รุ่งทิวา สร้อยทอง |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
แสงเดือน กลมไล |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ดวงนภา นัคคีย์ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
สมาพร กันอิน |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาง |
อารณี พจนธารี |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
จิรายุศ ประกาศ |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
เกศริน กาชัย |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
ชัชรินทร์ สาเสาร์ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
สุภามาศ งามเริง |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
อมรพรรณ เทพทอง |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ธงชัย อินต๊ะสงค์ |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ช่างไม้ชั้น 3 |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ศิรประภา ฟั่นเฟียน |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ดวงกมล วังเย็น |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
วดีอุษา นันทะสี |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
เจ้าพนักงานธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อรอุมา อินต๊ะสงค์ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
Mr. |
วู้ดเวิด วิวลาลิโน |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อำพร เมทา |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
วรรณิษา นางแล |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สุทธิดา บานเย็น |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
Mr. |
จินเจลานี่ - |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
มณฑกาณต์ ต๊ะปัญญา |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
นงเยาว์ ปัตถาเวตัง |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
Mr. |
แอนดี้ นากา กาเซีย |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
รุ่งธิดา จงจิตต์ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ดลสันต์ แซ่ท้าว |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
วรรณิษา วันทะยะ |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อภิสรา มุลิลา |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
นราพงษ์ นันตา |
ชาย |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
นพรัตน์ แจ้งสว่างศรี |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
วชิราภรณ์ เมตตา |
หญิง |
อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ปาณี จีนะวิจารณะ |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สุมาลี แสนทวีสุข |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
อนุพล แก้วขัด |
ชาย |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ปาริฉัตร ด้วงบุญมา |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กิติยา ชัยบุญยืน |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ญาณิศา วรรณวงค์ |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ภัทรพร สีเขียว |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
เนตรชนก อติชาต |
หญิง |
บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
กิตติพงษ์ พันธุ์สาย |
ชาย |
ชุมชนบ้านแหง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
น้ำฝน อ้ายด้วง |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
มาลา ปิ่นแก้ว |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กาญจนา นันตา |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
จิราภรณ์ ก่อเถาว์ |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ธัญญลักษณ์ จิตมั่น |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
รัตติกานต์ จันธิมา |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อารีวรรณ อสุระพงษ์ |
หญิง |
ชุมชนบ้านแหง |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ครองลาภ ใจธิ |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ธัชญชนก ประวิทยาภัทร |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
วัฒนาวิชญ์ จันทราพันธ์ |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาง |
ชุติกาญจน์ จันทรังษี |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
กัตติกา อินเจือจันทร์ |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
ณัฐพล ฟ้าคำตัน |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
กาญจน์ณภัส วรรณา |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
กมลวัฒน์ จันทรังษี |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
นฤมล ปัญโญ |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
ว่าที่ร้อยตรี |
พีรพล กาชัย |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
ปาณิศรา อินทรปัญญา |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
จุฑาลักษณ์ บ้านคุ้ม |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ฉัตรชัย ฉัตรเจต |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
เกษศินี เปิดตา |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
ปฏิรูป จันทร์ตาวงค์ |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
นภาพร บัวผัด |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
เรณู อุทานันท์ |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
อังคณา ดาสดาวรยศ |
หญิง |
บ้านบ่อห้อ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
นินธนา หมื่นวังใน |
ชาย |
บ้านบ่อห้อ |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
มนรักษ์ ศรีมหาวงค์ |
ชาย |
แม่แป้นวิทยา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
กิ่งกาญจน์ นนทมาลย์ |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
เสาวนีย์ ชมชื่น |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
ว่าที่ร้อยตรีหญิง |
ชุตินันท์ คำเงิน |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
สมชาย นันทะเสน |
ชาย |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
สุทธิกานต์ ตาจะนะ |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
กิตติ ต่อมหล้า |
ชาย |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
ว่าที่ ร.ต.หญิง |
กนกภรณ์ เมทู |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
พัชรี ชูบัว |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ศมาพร กันทะมาศ |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
ถนอม ปินตานนท์ |
ชาย |
แม่แป้นวิทยา |
ช่างไม้ชั้น 3 |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ปรียานุช เรืองศรี |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ณิชกานต์ อรุณศรีวิเชฐ |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ปาหนัน นันทะเสน |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ดารุณี วังซ้าย |
หญิง |
แม่แป้นวิทยา |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
อภิศักดิ์ ปิ่นแก้ว |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาง |
อนัญญา กวางตุ้ง |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สุพัตรา หลวงบุญมี |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ศิรินทร์รัตน์ พุ่มไสว |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
ทรงกรด วงษ์มา |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
ภานุพงศ์ รองจ่าเมือง |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
สุวิมล ปานฟอง |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
ศุภลักษณ์ ชัยชะนะ |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาง |
ผกาวรรณ ผาบสายยาน |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
อติภรณ์ ศรีนันทา |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
กวิตา ปัญโญ |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
อมรรัตน์ ปัญโญ |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ประภัสรา ม่วงคำ |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ทิชชากร อนันตกุล |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
อลงกรณ์ ไชยหมอน |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อาภาพร กรัณสิริพงศ์ |
หญิง |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
ว่าที่ร้อยตรี |
บุพรัตน์ กาตาบุตร |
ชาย |
แม่ฮ่างวิทยา |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
วัชราวุฒิ กลมไล |
ชาย |
บ้านหลวงใต้ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
ประภัสสร คุณแล |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ปรียาภรณ์ ไชยมงคล |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กุลรภัส สานะ |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
สถาปัตย์ เครือวงศ์ |
ชาย |
บ้านหลวงใต้ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สุกัญญา ใจวนะ |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
สำราญ วันตัน |
ชาย |
บ้านหลวงใต้ |
ช่างไฟฟ้า |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
มาร์ริสา โกมินทร์ |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
วิภารัตน์ วงค์ใหญ่ |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ออมชนก สร้อยสุวรรณ |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สุทธิญา เจริญทะขิล |
หญิง |
บ้านหลวงใต้ |
พนักงานธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
นราธิป เตชะฤทธิ์ |
ชาย |
บ้านหลวงใต้ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
วรริทธิ์ กันชาติ |
ชาย |
บ้านแม่ตีบ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
กานต์รวี บุญตันบุตร |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ชาญวิทย์ แสงแก้ว |
ชาย |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
รุจิรา อักษร |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
บุญเกิด ทาบุญเป็ง |
ชาย |
บ้านแม่ตีบ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ชนกมาศ ชมชื่น |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
อัญชนา เตวิชัย |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สุธิรา คำวัง |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
พิชญาภา สอนสร้อยทอง |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
เปมิกา เมษสุวรรณ |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
มะลิวัลย์ โยธา |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
สุกัญญา สลอบแสง |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
อนัติยา เชียงทอง |
ชาย |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
ศิรินุช ยุทธแสน |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
อัจฉรา อ่องประกิจ |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
วิลาวัลย์ จิตต์มั่น |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
อนุสร รักสนิท |
ชาย |
บ้านแม่ตีบ |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กาญจนา จันทร์สิงห์ |
หญิง |
บ้านแม่ตีบ |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
พีรพล ใจกล้า |
ชาย |
บ้านทุ่ง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
จักรินทร์ กาวิโล |
ชาย |
บ้านทุ่ง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
รณกร ชัยรังษี |
ชาย |
บ้านทุ่ง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ปราณี ศรีธิ |
หญิง |
บ้านทุ่ง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
คมอรัญ วันเก๋ |
ชาย |
บ้านทุ่ง |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สมจิตร สากล |
หญิง |
บ้านทุ่ง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
แก้วมูล วงค์มณีวรรณ |
ชาย |
บ้านทุ่ง |
ช่างไม้ชั้น 4 |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
รพีพรรณ แก้วดวงดี |
หญิง |
บ้านทุ่ง |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ฑีวรัตร ใจรัก |
หญิง |
บ้านทุ่ง |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
จีรพงษ์ ใจรัก |
ชาย |
บ้านทุ่ง |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
วีรยุทธ์ ควรคิด |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
พรชัย ธิอินโต |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ธีรวิศิฎฐ์ วงค์บุตร |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
กัณญภัทร ไชยแก้ว |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
กัญญารัตน์ สุริยะเสน่ห์ |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
เพ็ญศรี อินต๊ะเสน |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
อรญา ยอดศรี |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ปวีณา ก๋าสม |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กนายุทธ์ ดั้นเมฆ |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ธวัตชัย งามพิง |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
ภาคิน เกษณา |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
เสาวลักษณ์ กองเงิน |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
นริศรา กัลปสันติ |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
รุ่งนภา เสมอมิตร |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
สาวิตรี ปินใจรักษา |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
จตุพล วรรณวงค์ |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
กฤษกร ไชยวรรณ์ |
ชาย |
บ้านอ้อน |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ณัฐธิกา กวนเมือง |
หญิง |
บ้านอ้อน |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ธีรัช สายวุฒิกุล |
ชาย |
บ้านอ้อน |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ประทุมทิพย์ คำเหลือง |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ณัฐพร สุวรรณพรหม |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
สรวีย์ ดีสืบชาติตระกูล |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
จิราพร อวดห้าว |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ถาวร จอมอินทร์ |
ชาย |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
สุพรรษา จอมอินทร์ |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
เริงชัย ชูบัว |
ชาย |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
พีรยา ตาให้ |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
นันทิดา วิชญาทรัพย์ |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
นงคราญ วิรัตน์เกษม |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ปราณี กาชัย |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
อนุสรณ์ ตองอ่อน |
ชาย |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
พิมลศรี มีทางดี |
หญิง |
บ้านสบพลึง |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
่ว่าที่ร้อยตรีธวัชชัย ราชคม |
ชาย |
บ้านสบพลึง |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
รัตนา เมืองแก้ว |
หญิง |
บ้านใหม่ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาง |
วิพา อุดมเพ็ชร |
หญิง |
บ้านใหม่ |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
วรรณิศา คำเป๊ก |
หญิง |
บ้านใหม่ |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ขจรศักดิ์ วรรณรักษ์ |
ชาย |
บ้านใหม่ |
ช่างไม้ชั้น 4 |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
อรพรรณ วรรณรักษ์ |
หญิง |
บ้านใหม่ |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ศิริพร อ่องประกิจ |
หญิง |
บ้านใหม่ |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
พลอยศิริ จันทร์ผา |
หญิง |
บ้านใหม่ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ธนาณัฐ สุวรรณนาค |
ชาย |
บ้านหวด |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
สุวิชา ลำพูน |
หญิง |
บ้านหวด |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
นฤเดช อริยา |
ชาย |
บ้านหวด |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
จุฑามาศ มีเขียน |
หญิง |
บ้านหวด |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ประวิทย์ แสงงาม |
ชาย |
บ้านหวด |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สำรวย แก้วก้อน |
หญิง |
บ้านหวด |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
จุนันทิกา ชัยชะนะ |
หญิง |
บ้านหวด |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
อัครเดช สารบรรณ์ |
ชาย |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
จรรยา คำมาเร็ว |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
มัลลิกา เวียงนาค |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
กฤตพัส ราชศรีชัย |
ชาย |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
พิมพ์ธวัล สุวรรณสุระ |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ทิวลิป ต้นศิริ |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ชัชชญา สมงอน |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ประคอง ปานฟอง |
ชาย |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
จิรัชยา คำแปง |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
พยอม เครื่องทิพย์ |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
กฤษฎา สุริยะมณี |
ชาย |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
บุญพัตร อุดมเพ็ชร |
ชาย |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
ชัชชญา กันทะวงค์ |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ศิรภัสสร สว่างสุข |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ธนกฤต จันต๊ะวงค์ |
ชาย |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
จุฬารัตน์ แก้วปินตา |
หญิง |
ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
มานพ สิทธิกูลนะ |
ชาย |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
จุฑารัตน์ เทพวัง |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ศุภานัน ทองประไพ |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
เกวลิน สมยศ |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อุมาพร บุรพาสิริ |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
สมบูรณ์ อินทาโย |
ชาย |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
นักการภารโรง |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
จริยา เสียงเย็น |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
บุศรินทร์ พุทธวงค์ |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
สิรินันท์ แก้วยองผาง |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สโรชา ภูธิเบศน์ |
หญิง |
บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
เกศธิดา ยศปินตา |
หญิง |
ผาแดงวิทยา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กันทิพรรณ์ กันทิพย์ |
หญิง |
ผาแดงวิทยา |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กนกวรรณ หม้อคำมูล |
หญิง |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ชาญชัย จันทร์ทิพย์ |
ชาย |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
ชวีรัตน์ ไชยปัญญา |
หญิง |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
อดิเรก ยอดเมือง |
ชาย |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
พิชญาภา กลิ่นหอม |
หญิง |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
สินทพ ไชยปัญญา |
ชาย |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
อนุพนธ์ คำหล้า |
ชาย |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
วรพงษ์ ปัญญาชื่น |
ชาย |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
นิพนธ์ วันตัน |
ชาย |
ผาแดงวิทยา |
ช่างไม้ชั้น 4 |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ธิดารัตน์ สอนนาม |
หญิง |
ผาแดงวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล |
หญิง |
บ้านแม่งาวใต้ |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
เพชรา บุญเรือง |
หญิง |
บ้านแม่งาวใต้ |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล |
หญิง |
บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า |
ผู้อำนวยการโรงเรียน |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
ปณิฌา เหมวรรธนบูรณ์ |
หญิง |
บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
วชิรพล ศิริกุล |
ชาย |
บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาย |
ศุภกิจ หล้าพระบาง |
ชาย |
บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ฐิติชญาน์ สานำ |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ศิรารัตน์ เรือนนาค |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
เบญจวรรณ พันโนลิด |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
เฉลิมชัย พันโนลิด |
ชาย |
บ้านห้วยอูน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
สุริยวัฒน์ วันดี |
ชาย |
บ้านห้วยอูน |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นางสาว |
วัชรากร จำรัส |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
มนัส ฉัตรเงิน |
ชาย |
บ้านห้วยอูน |
ช่างไม้ชั้น 4 |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
อรชร หงษ์ยี่สิบหก |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ดวงกมล เชียงทอง |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
ครู (อัตราจ้าง) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาง |
ศิรินภา แก่นแก้ว |
หญิง |
บ้านห้วยอูน |
เจ้าหน้าที่ธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ปาณิสรา ญาณโชติชนาภัทร |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
สิรีธร วงศ์อินทวัง |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
สนธยา แสงศรีจันทร์ |
ชาย |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นางสาว |
ชมัยพร ชูสุภาวดี |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
พร้อมพงษ์ ไชยชนะ |
ชาย |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู |
ชำนาญการพิเศษ |
|
|
นาย |
พงษกร สายบุญเรือง |
ชาย |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ชลพิชา ณ ลำปาง |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครูผู้ช่วย |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
นัฐวุฒิ จิตรจักร์ |
ชาย |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู |
ชำนาญการ |
|
|
นาง |
ปวิตา แสนเมืองใจ |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นาย |
ประเสริฐ ไพรพนาพฤกษ์ |
ชาย |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
กรรณิการ์ นาต๊ะ |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครู (พนักงานงานราชการ) |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
ดาราพร ปูดู |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|
นางสาว |
เบญจวรรณ ชัยสวัสดิ์ |
หญิง |
บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา |
ครูธุรการ |
ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ |
|
|