ข้อมูลครูและบุคลากรทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1

รวมจำนวนบุคลากร ในโรงเรียน แยกตามวิชาเอก  1,510  คน

ข้อมูลครู และบุคลากรทางศึกษา

คำนำหน้า ชื่อ - นามสกุล เพศ โรงเรียน ตำแหน่ง วิทยฐานะ วิชาเอก รูปภาพ
นาง ปนัดดา เข็มนาค หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศิริลักษณ์ ณ ลำปาง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สาคร ผลบุญเรือง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง รัตนา ขันธพร หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง สายัน สายเครือปัน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง จุฬาพร สุยะ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาย อิทธิ ทุ่งเก้า ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นางสาว เจนจิรา น้ำใจดี หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ปรียาภรณ์ บัวทรายคำ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว พนิดา พงษ์พัง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ญานิกา พรหมเสน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นาง พิกุล เกิดผล หญิง บ้านปงวัง ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นาย กิตติภพ เนียมพุ่มพวง ชาย บ้านปงวัง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย สุทิน บุตรคำลือ ชาย บ้านปงวัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง สุวิมล คำอินทร์ หญิง บ้านไร่(ประชาสามัคคี) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นาย ทินกร คำเครือ ชาย วัดบ้านแลง ช่างครุภัณฑ์ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อรุณี แก้วมา หญิง บ้านแม่อาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ชรินทร์รัตน์ โยมงาม หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ธัญวัลย์ วงศ์น้ำนอง หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นางสาว วิไล ติ๊บบุตร หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วิไลลักษณ์ จันต๊ะ หญิง บ้านแม่อาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว หัทยา มะโน หญิง บ้านแม่อาง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย วิชัย เรืองยศ ชาย บ้านแม่อาง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศรัณย์ญา ฉายศิริ หญิง บ้านแม่อาง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สุวันนา เขียวโทเครือ หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว ปรัชญาณทิต ปัญญา หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาย สมเกียรติ์ แก้วปินตา ชาย บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย คทาวุธ ทำมาตา ชาย บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว เกศรินทร์ แสนจิตร หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นางสาว นภาพร สยงเครือ หญิง บ้านบุญนาค ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง วัฒนาพร สมยา หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐศาสตร์
นางสาว ศิรภัสสร คำหลู่ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กานต์ธีรา แก้วมา หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง ทวิกา ตุลาพันธุ์ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย สันดุษิต เจ้ากลดี ชาย วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว รชนีกร ณ ลำปาง หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารธุรกิจ
นาย ธนิต ลาลุน ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ศรุตา เหมือนจันทร์ หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว วรรณพร เนื่องหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว นิมล กาชัย หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง เพียร ทำมาตา หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว บุญพิทักษ์ จำรัส หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย บุญรอด ไชยแดน ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศิริพร โนชัย หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ศิริขวัญ แก้วหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย เทิดเกียรติ ศรีเครือมา ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
ว่าที่ร้อยตรี ปริญญา เมืองมูล ชาย บ้านหัวทุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ทองเพียร เป็งโต หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง ดาวจันทร์ ใจอ้าย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เฟื่องลดา หมื่นธรรมชัย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ การศึกษาปฐมวัย
นาง สุกัญญา ไหวคิด หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นางสาว แสงอรุณ ติ๊บบุตร หญิง บ้านหัวทุ่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นาย สมศักดิ์ วงศ์วิชัย ชาย บ้านหัวทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาง ชานิตา จุมปาเครือ หญิง บ้านหัวทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว อารีรัตน์ เมืองอินทร์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อาทิตยา มูลศรี หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง บุญรัตน์ ทองสิริมณีรัตน์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง แสงเดือน ศรีรัตนา หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว แสงจันทร์ มาหลวง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ประกาศิต สิงห์หล้า ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ขวัญชีวา ฟูชื่น หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พลอยทิพย์ อินชัยยงค์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จิดาภา ประเดชบุญ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สมบุญ ทิฉลาด ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว กรณิกา ภาวะนา หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาย ธีรเดช โยมงาม ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว นฤมล กูลใจ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย พูนศักดิ์ แก้วศิริ ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สมใจ สายพรม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง วิทิตา หาญเหรียญทอง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว นาฏยา วงค์ชุม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ การแนะแนว
นางสาว สุภาวรรณ กุณะด้วง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ปิยฉัตร ยาบัว หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย นพดล ยอดวงศ์ ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง หงษ์สุดา วงศ์ก่ำ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง นงเยาว์ บุญปัญญา หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง วนิดา กันตะกนิษฐ์ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง นฤมล มาดี หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว อนุจิรา ปั่นโย หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว จันทร์ธิวา พรมประดิษฐ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง สาวิตตรี ยุชมภู หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว ศิรินุช ไชยวรรณ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สวัสดิ์ จันทะวงศ์ ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว สุพัตรา บุญสม หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย พศิน ทาฟู ชาย บ้านสำเภา ครู ชำนาญการพิเศษ เกษตรศาสตร์
นาง ศิริรัชญ์ ธิต๊ะ หญิง วัดน้ำโท้ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ภาวิณี พันติยา หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ปิ่นณหฤทัย เป็งวงศ์รัตน หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง จิราพร สุวรรณัง หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นาย วุฒิเดช กำลังเก่ง ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง ศุภนุช ชัยยาคำ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง สุพรรณี ขัตินนท์ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาย สมเชียง ทิยาว ชาย วัดน้ำโท้ง อื่นๆ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย วุฒิพงศ์ สุวรรณจันทร์ ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สรพรรณ วงศ์อินทร์ หญิง วัดน้ำโท้ง เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ธุรกิจการศึกษา
นางสาว พจนา ยิ้มรักษา หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ศึกษา (ฟิสิกส์)
นางสาว กมลรัตน์ เลิศคำ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิชามญชุ์ ไชยเมือง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ประไพพักตร์ สุวรรณโน หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง กนกพร อ่ำกลาง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย นัฐพงศ์ นำมา ชาย บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว นงค์คาร ดวงแก้ว หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ
นาง นิภา สมกุล หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย ยงยุทธ อุดเป็ง ชาย บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว สุนทรี จุ้ยเจ๊ก หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาง ชนันธร สัญญาเขื่อน หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไทยคดีศึกษา
นาง รัตติกาล รัตตะฤทธิ์ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง วิภารัตน์ สรรเสริญ หญิง วัดบ้านฮ่อง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว จิราพัชร มะลิจันทร์ หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กรวรรณ เกิดสุข หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อรวดี นิติสุทธิกา หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จารุพักตร์ ณีวันกูล หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย วิทยา ชมเชย ชาย วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว ศิริพักตร์ ณีวันกูล หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย พัลลภ ปาโกวงค์ ชาย วัดบ้านฮ่อง นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย สุรชัย กิมาคม ชาย วัดบ้านสัก ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สุรินทร์ โมศรี หญิง วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง สุพรรณี ปิติวรนันท์ หญิง วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว อมรพรรณ สร้อยวัน หญิง วัดบ้านสัก ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว สุพรรณี ตามล หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย สุนทอน ใจอินทร์ ชาย วัดบ้านสัก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว หนึ่งฤทัย พิชัยเงาะ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สาวิตรี สุรินทร์ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ฉัตรมงคล รัตนปัญญา ชาย บ้านแม่เฟือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว หนึ่งฤทัย ใจเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง สุจิตรา คณะธรรม หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว เจนจีรา สายธิ หญิง บ้านแม่เฟือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว รพีพรรณ ค้ำเมฆ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว อนุสรา ตาเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ปริศนา สมกูล หญิง บ้านแม่เฟือง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาย วรรธนะ พรหมมา ชาย บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาง สมพิศ สายอุดต๊ะ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ชำนาญ แสงจันทร์ ชาย บ้านปงสนุก ผู้อำนวยการโรงเรียน เชี่ยวชาญ เกษตรศาสตร์
นาง อัญชลิกา แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ปารณีย์ บุญประคอง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ขวัญใจ วงศ์ตั้ง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง วัชราพร การสูงเนิน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย ภาณุรักษ์ วันมหาใจ ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ฉัตรตราพร สุทธิปัญโญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง สาหร่าย กันทาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง อัญชลี โตเดช หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ทิวาพร อิ่นคำมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง อรัญญา กุนณะด้วง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง จินตนา ปิงวัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง กนกภรณ์ วงค์มาวิวัฒน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง ชุลีพร กอบกำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง สุนันทา ยาท้วม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง พรชนก ชุ่มตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง นลิน ศรีธุวนนท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นาง ภัทรวดี เวทะธรรม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ทานตะวัน อินต๊ะขัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ศิริพร ธรรมสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง อุตส่าห์ บุญมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง จรัสศรี สิงหจารุ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ประวีณา ติง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย สันติ อุปละกูล ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อัจฉรา ใจชุ่ม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อุไร สายมูล หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง ระพีพรรณ ปินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง ดวงดาว อินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ธวัลรัตน์ สออนรัมย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ศิวริน ทาบุญมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย บรรเจิด จอมคีรี ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ พลศึกษา
นาง กันหา ก๋าจารี หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ประวีณา ชมพูราช หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว ไพลิน สิงห์แก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สกุลทอง ทองหล่อ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ณิชนันทน์ ปินอุทัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ธัญวรัตน์ กูลใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง วรัชญา แก้วปินตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ชไมพร กาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาง สุเรียม วงศ์ฟู หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย วุฒิชัย วงศ์เขียว ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นางสาว กิ่งกาญจน์ จันกัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง พรสิริน เกตุวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย เอกชัย ใจตั้ง ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ประภัสจิต เตชะ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว เสาวภา แปลงแก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย กิตติ ผดุงภักดีกุล ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาง รจิตรา ลิมป์ไพบูลย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง มุกข์ดา ทานันท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว วิลาสินี กนกไกรทรัพย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ดวงใจ สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย วัฒนาพงษ์ วงศ์ธิมา ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว จุรีรัตน์ จิตหาญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว อัญชลี อินสมพันธ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว พิชญานิน อินทโสตถิ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อ้อยทิพย์ แย้มทองคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว แพรวพวง โยวะผุย หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พรประภา จันตาวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว วชิรฏาว แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว อ้อมใจ ตาวตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ชุติกาญจน์ นวลอนงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง มยุรี คงแดง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ทัศวัลย์ โพธิสมพรรัตน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว เกศรา เมทา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว เรืองศิริ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ทรรศนันทน์ ยาสมุทร ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว วรรณิดา อินชัยยงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ศิรินทร์ทิพย์ อินต๊ะเสาร์ หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ไอย์ศิกา อุดร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ธัญวลัย สุทะคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วรรณิศา สีกรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย อมตะ ร่มแสง ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง ฐานิตา หล่องคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศรัณย์ปพร ศรีจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง วลัยเพ็ญ หรรษาวัฒนา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นางสาว อนุชิดา อุดมธาดา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย สุธี สอนน้อย ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง ภาคินี มั่งคั่ง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อรวรรณ บุญสมปาน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง พิรมณ์ญา ศิริกุล หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว นันทกา จ๋าตูมมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว พีรยา เจริญพานิช หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วนาพรรณ ทวีรัตนสุวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว กรกมล ปาลาศ หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง พนาวรรณ ปัญญาเมืองใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมวิทยา
นาย จรินทร์ คงทรัพย์ ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว พรรณี เชื้อคำลือ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ฐานมญ โอฬารธนพร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิจัยและประเมินผลการศึกษา
นางสาว ไพลิน สลางสิงห์ หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เอวลี ยอมวงศ์ดี หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุธาทิพย์ โพธิสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิมพ์พร สมทราย หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ธัญญาภรณ์ เครือสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ฉัตรสุดา เอี่ยมอุดม หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง สิริญญา กิตตะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย บุญส่ง อินต๊ะซาว ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย กิ่งแก้ว วงค์ชมภู ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย กฤษณะ โสตะ ชาย บ้านปงสนุก ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ณิชชา ชอบธรรม หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว นาริษา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ปวีณา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สมศรี สุตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ดวงกมล ดวงฟู หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง วิไล ประทุมวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง ศรีวรรณ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก พยาบาล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นงนุช ลังกาเปี้ย หญิง บ้านปงสนุก เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง พัชรินทร์พร เรียนเก่ง หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว นิตยา นันต๊ะกูล หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง สร้อยศรี ศรีทะนันชัย หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ฉวีวรรณ คันธเสวี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย เรวัฒน์ ยี่ยวน ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นงคราญ ขัตติยะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จรรจิรา อุทานันท์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว นงลักษณ์ ทิพย์อุด หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สุนีรัตน์ ณ ประเสริฐ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
MRS. Hermelyn Silve Marcelino หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นุชจีรา คำภิระวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พิมพินิตย์ ติ๊บดวงคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง อุบลรัตน์ คำมูลตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศุภิสรา หาญวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง นงลักษณ์ ช่างคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คหกรรมศาสตร์
นางสาว อรอนงค์ ถาอินจักร หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วิรัลพัชร บาริศรี หญิง บ้านปงสนุก เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
Mr. Johannes Lynn ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จุฑารัตน์ เครืออุ่น หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว มลวิกา คำทา หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ปภาภรณ์ สุภาพวรรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศุภารมณ์ วรรณมณี หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง เบญจมาศ จันทราช หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว วิภาดา ม่วงมนตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย วรวุฒิ วงศ์แสน ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ภัทรพร ปวนน้อย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว มาลีวัลย์ เจริญเจ้าสกุล หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อัญชลี ขัดทะเสมา หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Miss Angelica Catores Ballog หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาพิเศษ
นางสาว เจนจิรา ดวงไชย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Miss Nyssa Dawn Meguiso หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง เสาวลักษณ์ ชุมศรี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว กัณฐิกา ไชโย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง อัมพร ยะสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ปริญญา ยะจินะ ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง ศิริพันธ์ ฮิราโนะ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Mr. Steve Racsa ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
Miss Jamecah Ampatua หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว แพรวพลอย เรือนบุรี หญิง บ้านปงสนุก นักประชาสัมพันธ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมวิทยา
Miss Rowena Pacolba Gabule หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชินภัทร ลครพล ชาย บ้านปงสนุก ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ปุณยาพร รักสีขาว หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย นพพล ประเสริฐกุล ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การพัฒนาชุมชน
นางสาว โชติกา สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก บรรณารักษ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาย กฤษฎา บุญมา ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว กนกพร ตาวี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว พิมนภา หอมนาน หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อังกฤษเพื่อการสื่อสาร
Mr. Stephen Middings ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารธุรกิจ
นาย สมบูรณ์ ปรัชญาภูวดล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
Mr. JOHN REY MEGUISO ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) วิทยากร ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
Mr. JAMES EDWARD MICHAEL FAIRHEAD ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ
Mr. ROBIN RANJITKAR ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ
นาย วรเดช ศรีเดช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง แคทรียา หลักมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย เดชวิทย์ หล้าปาวงศ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง จินตนา หิรัณณกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กชกร เนียมท่าเสา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นางสาว ปิยรัตน์ คงปัญญา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นางสาว ณัฐสินี เตชะธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว จิตอนงค์ ไทยกรรณ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง ธันยพัต มูลฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง สุนีย์ ปงปิงกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาง อรวรรณ สายคำฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นางสาว ญาณิศา วงศ์เจริญพันธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง พิศมัย สาธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ชนม์นิภา จาตุประยูร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง เอมอร ใจแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ศศิธร ราชตัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว จารุพักตร์ ลิ่มสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง เพชรรัตน์ กุญชร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง จันทร์สุดา สุทธิวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ดวงเดือน จอรจันทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง อรัญญา ฟูเฟื่อง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง นิภา เพชรหาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง วีรญา แต้มคล่อง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง บุญศรี สมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง นงค์เยาว์ ธรรมศิริ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง อนงค์พร ไชยยากูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นาง กิ่งกาญจน์ กันกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นาง รุ่งทิพย์ อินต๊ะคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การจัดการทั่วไป
นางสาว เตือนใจ ณ ลำปาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ละเอียด ทาไชยวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย กำธร สงวนพฤกษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ดวงพร ไชยโย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง สุนันทา แนวบรรทัด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง กัญญารัตน์ สุมนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง จินตนา ศิริรัตน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ศรีประไพ เป็งบุญมา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ฟองนวล ยันตรวัฒนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง เพ็ญศรี ธรรมสิทธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ทัศนีย์ วิเชียรบรรจง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นาง โสภา วาณิชสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ศรัญญา วงษ์ซีวะสกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ภูษิตา สิทธิไพบูลย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว ส่องหล้า ภักดีวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง อมรรัตน์ สุขดี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว จุฑามาศ เรือนก๋า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง สมจิตร หงส์สามสิบเจ็ด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ธัญสุตา ทาฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ภัทรภรณ์ ฤทธิรุดเร่งพล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง พรพิมล กิตติพีรเดช หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีการศึกษา
นางสาว แสงจันทร์ การิยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย มนู วรรณารักษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง ดารุณี ชนะกาญจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ จิตวิทยา
นาง ปราถนา ธรรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ศิริพร เปี้ยปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กันตินันท์ ฟูเต็มวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ภรณี แดงวิรุฬห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ธัญญาศิริ วงค์คำปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง หทัยกาญจน์ ฤทธิ์สกุลชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ณัฐนิชา ศักดิ์เดโชกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ญาณินท์ พลับจีน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นาย นิคม จันทบ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ดนตรี
นางสาว จินตวี พรมฟอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว ธัญลักษณ์ มะโนคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว รัชนีกุล ขาวสะอาด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง กันยากร อายะกาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง อัญชลียา กิติโรจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาย อาทิตย์ กิติโรจน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว บุญแถม ทองคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ธนิตา ปงลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สุพัตรา สาละวัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย วิศเวศ เด่นศิริกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง พรรธนา แสงจันทร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา
นางสาว นันทยากรณ์ วะเท หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง ปวีณา แสนปินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง พรณิพา เครือสบจาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว ชารินทรา พันธวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ปนัดดา รักมิตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พรพิศ สายปัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ อื่นๆ
นาย จีระศักดิ์ คำพิฑูรย์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว มนัญชยา ปั๋นเปี้ย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ปารมิตา มาปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ปัทมาพร ปงหาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง พรสวรรค์ เตชะสกุลมาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อาทิตยา ใจนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ธัญญากร ปั้นแจ่ม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นางสาว สุภาวดี กาจะลากี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย เฉลิมเกียรติ์ เมืองงาว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง พินันทา นุชกิจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง อาทิตยา อุตรปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อภิญญา นิมิตประทุม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง สวลี โยธา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว สุวัลยรัตน์ พัดทะเล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นาย พรศักดิ์ ศักดิ์เดโชกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย เศกสรรค์ อิทธิผล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง อรพิน อุ่นสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ณัฐพงษ์ กันไว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ มนุษยวิทยา สังคมวิทยา
นางสาว อณัศยา คำตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นางสาว คารม คำวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ณัฐพัชร วงศ์พิชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นาง อำไพ ใจบุญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นางสาว ศิริลักษณ์ พันธ์สิทธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย จักรชัย กลิ่นหอม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ อุตสาหกรรมศิลป์
นาย ชยันต์ ตื้อใจมา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง กชพรรณ ปันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง นิตยา วิ่งเร็ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง พรพิชญ์ คำลือปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไทยคดีศึกษา
นางสาว นิภาพรรณ ต่อสติ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว จุฑาทิพย์ เตจ๊ะมัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ขวัญใจ ถาแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิชญา วงศ์แคะหล้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง รดาการ ภูริพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ศิริญญา ยังบุญช่วย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว วรินทร มีมานะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ศศิพิมล เทพพรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ปฏิบัติการ ปฐมวัย
นางสาว จุฬาลักษณ์ ไชยโวหาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง ปอลิน วงศ์ใหญ่ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง สุทธิพร สิงห์คำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นางสาว บุษกร อินลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว ณัฏฐธิดา อะกะเรือน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ธัญญา ศรีอาวัชนาการ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว กุลลดา แก้วลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การศึกษาปฐมวัย
นางสาว วชิรฎา วิเศษสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นาง อัญชลี พิมสาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง เรณู สารสมุทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าพนักงานพัสดุ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คหกรรมศาสตร์
นาย ศรีรัตน์ สุขจักร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย เอกพล ปิกเกษม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ปรัชญา มณฑาทอง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว พิยุตา ยะม่อนแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว รุ่งทิวา เรียนปิงวัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว นงค์เยาว์ นิระปะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การตลาด
นาง ญาณี ละออง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สุรเชษฐ์ สุทธิเสริม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว วีระวรรณ สมวงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง เสาร์แก้ว อุส่าห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง อภิญญา เทพสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง เรณู อินยาศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง สุพิน เรือนสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อรพรรณ ทำอินแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว กุล อินต๊ะวิยะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นเรศว์ เถิ้มแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นวินดา กุมมาลือ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ศึกษา
นางสาว ชลฐิตา ฟองทา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง กรรณิการ์ ปัญญากุลารักษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง พรนภา สมจันทร์ตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง วัชรีภรณ์ ยมนัตท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย จักรพันธ์ ตันยเวช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นางสาว ปวันรัตน์ วังโม้ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ โภชนาการและอาหาร
นาง ศิริพร นาสมใจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ขวัญภิรมย์ สุวรรณหงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว นุจรินทร์ กุณวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว สุปราณี ติ๊บศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง เบญจวรรณ หัสนันท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง สุภาวรรณ ศรีศาลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว วันเพ็ญ เค็มมาก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศิรินทร์ ขัตติยะวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง แสงจันทร์ อินต๊ะขัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง สุวณี สิงห์เชื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง อภิญญา บัวหลวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย อนุพงษ์ ผูกอ้น ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง สุข เครือระยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง อังคณา บุญนาค หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นันทวรรณ ขัดธิพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาชุมชน
นาง นงลักษณ์ เทพคำปลิว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นาง จินดา อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จอยริกา จันทร์อินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อุษา ยศตื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ชีวพร สิงห์คะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ชาญชัย ทาตะรัตน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว ชลธร สุวรรณวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย นิวัฒน์ อิ่นคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สุชาดา จันวันนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาย คฑาวุธ ดีมูล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย จักรพงษ์ สายวงศ์ปัญญา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ
นาง รัตติยา ศิริเจริญจรรยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง รัชนาภรณ์ ทินะรินทร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง จุฑารัตน์ วงค์วิตย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว มณีภรณ์ อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย สมศักดิ์ ศรีศาลา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว เบญจพร พูดงาม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว บุญเรือง หาญชนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จิราภา คำวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ฌาณัญญา แสนชมภู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นางสาว ปิยนุช คำอ้าย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สมถวิล ศรีวิชัยมูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว จิรัชยา จันทร์อินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ณัชพล สงเคราะห์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว วิรัชนีย์ ยอดพิบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง พจนา จิรวัชรธนาพัฒน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว ศิรินธร สายวุฒิกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว วารินทร์ ใจมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ปานทิพย์ ต้นชินดา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว กันติยา สุภากาวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย ภูผา สุปินราช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว ชลินทรา ลิ้มสกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว อัมพิกา พิมสอน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ณภัทรวรัญญ์ ชุมนุมพร้อม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง ทัศนีย์ บุตรกระจ่าง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง สุจิตรา วงศ์เขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เจนจีรา เมืองคำบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง กัญญารัตน์ ณ มา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นางสาว ศิริรัตน์ เมืองตั้ง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พัชรินทร์ บุญทวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว นลินี ขิงทอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว พรหมพร ไชยช่อฟ้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ณิชาภัทร บุญเรือง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
Mrs. EPHRAILYN PUTIAN CABAHUG หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. ENGELINE FLORES CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. JOANA MARIE BASCO CAMINGAO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. CLARIFE DESUNLO ESTRADA หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. EVANGELINE FLORES CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. HERMOGENES GOCO DALISAY ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. VIVIAN TURALBA MASCULINO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. MARK DAVE OLIVEROS RICAFORT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. RICHIE SANICO LAURON หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. BIANCA BARNARD หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. RELVIN JAY BIOCO GALERA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. ROMAR ASARES MEGUISO ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. CYNTHIA NATAL SILVESTRE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. MARCO JONATHAN SLABBERT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Ms. ROSELYN ASARES MEGUISO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. ISA MOHAMADOU MADAKI ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
Mrs. LEAH RODRIGUEZ AFROILAN หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
Mr. JOEL LLEVA EBORA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง วิภาพร ตันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย การุณย์ หาญมโนศักดิ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว นนทกร สุปิน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย อดิศักดิ์ พรหมจันทร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว นาตยา สิงหนาท หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย กิตติศักดิ์ ปันคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว อภิสรา มุลิลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว แพรวพรรณ สุคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง ปัณพร เดชผล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เพ็ญนภา แต้มดื่ม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง แพรวพรรณ พานิชผล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จุฑาทิพย์ ชัยนันตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
นางสาว ชญานิศ เนียมสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ชาลิสา เรือนคำปา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว ดุษณีย์ ก้านสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว สมฤทัย ต้องจิตต์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง อุษณีย์ ปุกมณี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สายสมร นามวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Ms. CATALINA MARIA NOLASCO CASARINO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมวิทยา
นางสาว ชนิดาภา คชสินธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย สุนธร ธรรมสิทธิ์ ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ณิชรัตน์ คำตุ้ย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง บัวบาน ละออง หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาย จักรกฤษณ์ โนชัย ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ปฏิบัติการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เบญญาภา เสนาบุตร หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว พิมพรรณ เวียงแสน หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วรรณิภา จิระ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว อรทัย บัวบาล หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว อริสา ทิพย์ทองดี หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว พูนทรัพย์ กันธิยะ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาย ยงค์ยุทธ จินะโพ ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง วัชราภรณ์ เทพรักษาฤาชัย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง มนชยา อุดหมอ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ภูริชญา ณ เรือนงาม หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย วสันต์ ไชยชนะศรีพลี ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นางสาว ภัคภร ทวีจิตร์ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว โรนาเม กาเฮ โรโฮ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ
นางสาว มาเรีย เซโล พาหุเนา หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ
นางสาว ลอร์เรน เม ซาดิคอน อาการิน หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การสอนภาษาอังกฤษในฐานะภาษาต่างประเทศ
นาย พรหมมิฬ ยะนะโย ชาย ธงชัยวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย วรวุฒิ ต๊ะคำวรรณ์ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว มณฑิรา มารัตน์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง กังสดาล ใจจันทร์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง จารุนันท์ ชัยธิมา หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง รัศมิกา พึ่งพันธุ์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง เพชรรินทร์ แก้วทุ่น หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาย จรูญศักดิ์ เดชามาตย์ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว ขวัญฤทัย เกษมสรรพกิจ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย อนุชา ทาปลูก ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว พัชรา ภาพแสนหาญ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ยุพาวรรณ สมัคร หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สโรชา จิตต์พันธุลาภ หญิง ธงชัยวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย สุปวีย์ ศรีวันทนาสกุล ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การบริหารการศึกษา
นาย พงษ์ศักดิ์ ขัดตระกูล ชาย ธงชัยวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อัญชลี หน่อเครือคำ หญิง ธงชัยวิทยา เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาว สมหญิง จางศิริกูล หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ฐิติณัฐ ตุ้ยเอ้ย หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย พัฒนพงศ์ สออนรัมย์ ชาย บ้านโทกหัวช้าง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว จินตนา สมศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง หัทยา ศรีเพ็ญ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ศิริกัลยา ธรรมไชย หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ศรีวรรณ สายดวงติ๊บ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ดลฤทัย กลั่นภูมิศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง จันทร์วีชา เนาประดิษฐ์ หญิง วัดหลวงวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง เรไร มาปลูก หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย ธงไชย จันต๊ะวงค์ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นางสาว ศิริมา คำอินทร์บุตร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว จิตตินันท์ วันชมภู หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ปานัดดา อ่อนนวล หญิง วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ปิยะวดี คำหมื่นกุล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว จณิตา พุทธวงค์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ธิติวุฒิ หลิ่มเทศ ชาย วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง ศิริพร ประเสริฐศรี หญิง วัดหลวงวิทยา ครูธุรการ ปฏิบัติการ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง ปาริฉัตต์ จุราเพชร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว จาตุภา วงศ์ใหญ่ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย นิติพล กัญชนะ ชาย วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว อารีรัตน์ รูปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย พิศาล เครือทนุ ชาย วัดพระเจ้านั่งแท่น ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาง ดาราวรรณ เทพพรมวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง สุชาดา ศรีวิชัย หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง นัชวรรษ์ คำมูลรัตน์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
ว่าที่ร้อยตรีหญิง สุธาสินี สมพานหลอ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วลัยลักษณ์ ศรีวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาการเด็ก
นางสาว ชนกานต์ อุปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว สุกัญญา ฟังอารมณ์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ธนพงษ์ อมฤตวิสุทธิ์ ชาย บ้านกาศเมฆ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง จินดา กันยะพันธ์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ พัฒนาชุมชน
นาง จินตนา คำเมืองปลูก หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นาง ประทุมทิพย์ เจริญพระธรรมดี หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง สุกัญญา วันชนะ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง ปรียาภรณ์ คุ้มสะอาด หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย วีระศักดิ์ ปัญญาวงค์ ชาย บ้านกาศเมฆ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว บุษราคัม จิตร์วิไลย์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว สุดารัตน์ ใจคำวัง หญิง บ้านกาศเมฆ ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย ประชัน กุญชร ชาย บ้านศรีหมวดเกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง กาญจพรรณ ธิวงค์ หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง อรวรรณ โยธา หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว กรรณิกา นวลเเก้ว หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กุลธิดา อุ่นผูก หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ธัญวรรณ จันทร์อินทร์ หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย สมโภช จำปาทิพย์ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย นิวัติ พอใจ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาง นิภา เส้นแก้วใส หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง ยุวดี แปงสนิท หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว สุพิศ จักขุ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง จันทร์พิมพ์ หล้าปาวงศ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง สมฤทัย นาคพิทักษ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ขนิษฐา บริสุทธิ์ศรี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นาง รุ่งทิวา ถาน้อย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ธีรารัตน์ เทือกเถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ศิลปะ
นาง ยุพิน ไชยวรรณ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง วิลาวัลย์ คำขอด หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว เกษราภรณ์ วังใจฟู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นางสาว รัชดาภรณ์ ศรีชัยตัน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อรุณี ปินตาปลูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง พลับพลึง จุ้มคำมูล หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ดาราวัลย์ ใจนา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว สุธาลินี ศรีสุข หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ฐิติยวดี วงศ์ธิดา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ โภชนาการและอาหาร
นาย วิสิทธิ์ ปันสีทอง ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง กนกภรณ์ โอภาสสมุทรชัย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว พิชามญชุ์ ขลิบเงิน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว นฤมล ปูปินตา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง จิราพรรณ จันทร์มณี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นิลาวัณย์ สุวรรณจักร์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย สวัสดิ์ ทาจำเริญ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ปิยาภัทร อินผูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว เรียม ก๋าขัติ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย ยุทธนา การุณ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาย พีรวัตร ธรรมลังกา ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว อลิษา อริยะ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ปัณณิชา กาศสนุก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ภคพร เหล่าอู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ธัญพร อินถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สุภาพร แก้วชมภู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชนนท์ ชัยศรีวี ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว กัญญานัฐ โท้นพราหม หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นภัสสร เชี่ยวชาญ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง พรณิชา ขัดฝั้น หญิง แม่ก๋งวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศรีบุตร เปี้ยอุตร หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง เกตุสุดา อนุรักษ์ธงไชย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นงคราญ ยอดวีระพงศ์ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สุพรรณ ตาเมืองมูล หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย จงรักษ์ บุญยืน ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นาง รุจิรา วันเพ็ญ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาง นัทธนันท์ สุชาตตระกูล หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นางสาว กมลชนก ธงชัย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สิทธิศักดิ์ บุญมา ชาย แม่ก๋งวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
ว่าที่ ร.ต.หญิง วัลภา แพททินสัน หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาง งามตา มามิ่ง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศิราพรรณ เรือนใส หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย วัฒนา ศรีทิญาติ ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปะ
นาย ประดิษฐ์ เกษแก้ว ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาย เกียรติศักดิ์ สินธุโคตร ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว เกวลี ปัญญาหลวง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย อิสระ วัจนะประดิษฐ์ ชาย วัดค่ากลาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง บุษบา มาเทพ หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สุนิสา การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย กมล จินะป๊อก ชาย วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว ณัฐนิชา เบรัตนกุล หญิง วัดค่ากลาง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย จักรพงศ์ แสงน้อย ชาย วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นาย คิณกรณ์ สุระทิพย์ ชาย วัดค่ากลาง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว เสาวลักษณ์ การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ทิพย์อักษร เจียรรัตนสวัสดิ์ หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาย ณัฐวุฒิ ศิริวนิชย์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว จารุวรรณ เตรียมแรง หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว ณิชาภัทร ธนาศักดิ์ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ปติมา ทองติ๊บ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย บุญธรรม ปีนัง ชาย วัดทุ่งโจ้ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ฉัตรสุดา ใจสิน หญิง วัดทุ่งโจ้ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย สมชาย เพชรเก่า ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การแนะแนว
นาย บุญสัน วงศ์เจริญทัศน์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย อินจันทร์ กองจินา ชาย บ้านสบค่อม ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว ปราณี ขจรคำ หญิง บ้านสบค่อม ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว นฤมล สร้อยอ้าย หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย อรรถพล เถิ้มแก้ว ชาย บ้านสบค่อม ช่างไม้ชั้น 2 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย คณากร เนียวกุล ชาย บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว มณีรัตน์ ยะทุ่งตัน หญิง บ้านสบค่อม เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว สุดาพรรณ พอใจ หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว นริศรา ณ ลำปาง หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย มนัส แก้วมิตร ชาย ทุ่งฝางวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง นิตยา ยะทุ่งตัน หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง สุรางค์รัตน์ ธรรมศรีใจ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นางสาว ไอยรา หล้าขัด หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ระวิวรรณ อย่างตระกูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พิศมัย นิลมูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว พรนิภา นันตาพรม หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว พัชราพร ไชยชุมพล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว วิภาวดี ปอสี หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย บุญธรรม พันธ์งามเครือ ชาย ทุ่งฝางวิทยา นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ปิติพร ดอนไชย หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง กนิษฐา ศรีประดิษฐ์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง สุรีย์พร มังจักร์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย วสันต์ เปี้ยปลูก ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว วัชราภรณ์ ศรียอด หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ทิพย์วารี วงค์เหมย หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ณัฐพงษ์ คำบุญทา ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาการคอมพิวเตอร์
นาง ศศิวิมล สีดาโคตร์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูธุรการ ปฏิบัติงาน อื่นๆ
นางสาว กนิษฐา ใจยะทิ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว รุ่งนภา สิทธิหาญ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วชิราภรณ์ เมตตา หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง พิชญา สุยานะ หญิง บ้านท่าโทก ครู ชำนาญการพิเศษ จิตวิทยา
นาย สุพรรณ จันทร์เรียน ชาย บ้านท่าโทก ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง นิภาภรณ์ พรหมราช หญิง บ้านท่าโทก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว วัชราพร แปงเครือ หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว วันทนา ปันเต็ม หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง กัญนิกา ฟูใจ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นาย บพิตร ศิริรัตน์ ชาย วัดเสด็จ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว โสภา วงค์วัง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง อนงค์ กุลเมือง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ เศรษฐศาสตร์
นาง กัญชพร ชาติทอง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นางสาว พิราลักษณ์ ระวังวงศ์ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง นิธินาถ ทาคำ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาย ธนะสิทธิ์ มูลเจริญ ชาย วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาย วิศรุต วะเท ชาย วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว วนารี อ้างอิง หญิง วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง สุนทรี คำรพมิ่ง หญิง วัดเสด็จ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ราชันย์ วังก๋าใจ ชาย วัดเสด็จ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว พรทิพย์ ลวงคำ หญิง วัดเสด็จ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พัฒนาชุมชน
นาย จินพัชญ์ ปัทมแก้ว ชาย ชุมชนบ้านทราย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง แสงวัน ขัตบุญเรือง หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง วิมล ธรรมสิทธิ์ หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นางสาว ปภาวรินทร์ อวดห้าว หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย สงัด ของสวย ชาย ชุมชนบ้านทราย ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง ณพัทรสนธิ์ พานคีรีวรกุล หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ปฏิบัติการ วิทยาศาสตร์
นางสาว พรภิรมย์ วงค์เทพ หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว ชัชฎา ใจมาบุตร หญิง ชุมชนบ้านทราย เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ปัญญา ใจหาญ ชาย บ้านทรายมูล ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย สมบูรณ์ วงค์บุตร ชาย บ้านทรายมูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บัญชี/การบัญชี
นางสาว เพชรลดา วังแวว หญิง บ้านทรายมูล ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปะ
นาง ธนพร กิ่งสายหยุด หญิง บ้านทรายมูล ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว แพรวพลอย ชมภูใบ หญิง บ้านทรายมูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว ภาวิกา อุดเวียง หญิง บ้านทรายมูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ฟิสิกส์
นาง จันทนา มะโนวัง หญิง บ้านทรายมูล นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ปุณิกา สมจิตต์ หญิง บ้านจำค่า เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สารสนเทศศาสตร์
นาย ประวรรธน์ โชติระวีวรฤทธิ์ ชาย บ้านจำค่า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กรรณิกา ใจอินทร์ หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง กัญจนา โยธา หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นางสาว สุพัตรา พรมแก้วงาม หญิง บ้านจำค่า ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย เฉลิมพล บรรจง ชาย บ้านจำค่า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จุฑามณี จันทร์ทิพย์ หญิง บ้านจำค่า ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาง เยาวลักษณ์ เกษรเกศรา หญิง บ้านหมากหัววัง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ละเอียด โรจน์รุ่ง หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาย ฤทธิรงค์ สุภาสืบ ชาย บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นางสาว รชต กาวีอ้าย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง รัศมี พินิจผล หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง ศุภัสญา อินต๊ะพันธ์ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว สุวรรณี อุดเอ้ย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นาง นงนภัส ชื่นใจ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย เกตุ ตามรูป ชาย บ้านหมากหัววัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย ชัยมงคล ชูประพันธ์ ชาย บ้านหมากหัววัง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว โสภิตา วงศ์บุตร หญิง บ้านหมากหัววัง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ณัฎฐณิชา ศรีวิชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย เชาวเร กันอิน ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว วาสนา อวดทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง อริสราวัลย์ วงค์บุตร หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง บังอร บ้านคุ้ม หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ศศิธร เขื่อนคง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นาย ชัยสิทธิ์ แม่นธนู ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาง วรกมล เตสันโต หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ชัชรินทร์ สาเสาร์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อารณี พจนธารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย สมศักดิ์ อัยกา ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง สมาพร กันอิน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง แสงเดือน กลมไล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาง เบญทิพย์ สายเลาคำ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง อิศรา สารบรรณ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว สุภามาศ งามเริง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง เกศริน กาชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ดวงนภา นัคคีย์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาง รุ่งทิวา สร้อยทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว วิไลรัตน์ พุทธรักษา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาย พิทักษ์ รอบจังหวัด ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นางสาว อวิกา จิตอารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ภัทรพร เขียนโพธิ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว อมรพรรณ เทพทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย จิรายุศ ประกาศ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว ธิดารัตน์ ล่องหน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาย เมืองแก้ว คำปวง ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย ธงชัย อินต๊ะสงค์ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว อำพร เมทา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว อรวรรณ จันทร์ยอด หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว วรรณิษา วันทะยะ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
Mr. - - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Mr. - - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
Mr. - - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว จิราพร บัวหอม หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว วดีอุษา นันทะสี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีสารสนเทศ
นางสาว จุรพร จันทวงค์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นพรัตน์ แจ้งสว่างศรี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว รัชดาพร กลอนสัน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว สุทธินันท์ ธรรมใจ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาจีน
นางสาว รุ่งธิดา จงจิตต์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว มณฑกาณต์ ต๊ะปัญญา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว วาสนา โสภารักษ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ นาฏศิลป์
นางสาว วรรณิษา นางแล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ภารดี บัวเทพ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย เจษฎา อาวุธ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว อรอุมา อินต๊ะสงค์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
Miss Anastasiia Lavronenko หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปะ
นางสาว สุมาลี แสนทวีสุข หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว กิติยา ชัยบุญยืน หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ปาริฉัตร ด้วงบุญมา หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ประนอม อติชาต หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง เนาวนิจ บุญชมภู หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ญาณิศา วรรณวงค์ หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ภัทรพร สีเขียว หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว เนตรชนก อติชาต หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง มาลา ปิ่นแก้ว หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ปนัดดา อินต๊ะนนท์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย กิตติพงษ์ พันธุ์สาย ชาย ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กาญจนา นันตา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว จิราภรณ์ ก่อเถาว์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว อารีวรรณ อสุระพงษ์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว รัตติกานต์ จันธิมา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว กมลชนก จันทร์วงค์นันท์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การศึกษาปฐมวัย
นาง ครองลาภ ใจธิ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว ผราดา ต๊ะสิทธิ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย เจริญ อุทานันท์ ชาย บ้านบ่อห้อ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว พรพิมล สีโวย หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง นฤมล ปัญโญ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง กาญจน์ณภัส วรรณา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ อื่นๆ
นาง กัตติกา อินเจือจันทร์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ดรุณี จันทราพันธ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว เกษศินี เปิดตา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง นัฐชานันท์ ประพันธ์สุข หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย ฉัตรชัย ฉัตรเจต ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ วุฒิครูอื่น ๆ
ว่าที่ร้อยตรี พีรพล กาชัย ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว ชุติกาญจน์ อ่อนสุวรรณ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว จุฑาลักษณ์ จันทร์วรรณ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว สุวพิชญ์ จันทร์สุริยะ หญิง บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย กมลวัฒน์ จันทรังษี ชาย บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง เรณู อุทานันท์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ จิตวิทยา
นาย ปฏิรูป จันทร์ตาวงค์ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว อังคณา ดาสดาวรยศ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว นภาพร บัวผัด หญิง บ้านบ่อห้อ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาย นินธนา หมื่นวังใน ชาย บ้านบ่อห้อ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สารสนเทศศาตร์
นาย มนรักษ์ ศรีมหาวงค์ ชาย แม่แป้นวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย กิตติ ต่อมหล้า ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ พลศึกษา
นางสาว สุทธิกานต์ ตาจะนะ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาย สมชาย นันทะเสน ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว เสาวนีย์ ชมชื่น หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
ว่าที่ ร.ต.หญิง กนกภรณ์ เมทู หญิง แม่แป้นวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ศมาพร กันทะมาศ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง พัชรี ชูบัว หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย ถนอม ปินตานนท์ ชาย แม่แป้นวิทยา ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาง ปาหนัน นันทะเสน หญิง แม่แป้นวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว ดารุณี วังซ้าย หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ชีววิทยา
นางสาว ณิชกานต์ อรุณศรีวิเชฐ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ปรียานุช เรืองศรี หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย อภิศักดิ์ ปิ่นแก้ว ชาย แม่ฮ่างวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ทรงกรด วงษ์มา ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว สุพัตรา หลวงบุญมี หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นาง ทิชชากร อนันตกุล หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาย อมรรัตน์ ปัญโญ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาย เดช จิตมนตรี ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย วัฒนาวิชญ์ จันทราพันธ์ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ อุตสาหกรรมศิลป์
นาง อติภรณ์ ศรีนันทา หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาย ศุภลักษณ์ ชัยชะนะ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นาง สุวิมล ปานฟอง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ศิรินทร์รัตน์ พุ่มไสว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาย จักรกรินทร์ บ่อเงิน ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง อนัญญา กวางตุ้ง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง สุชามาตย์ วัฒนวรกุลเลิศ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ประภัสรา ม่วงคำ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ผกาวรรณ ผาบสายยาน หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย อลงกรณ์ ไชยหมอน ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ดารารัตน์ ฉัตรแก้ว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว อาภาพร กรัณสิริพงศ์ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว นิลาวรรณ สายพรหม หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาย วัชราวุฒิ กลมไล ชาย บ้านหลวงใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การบริหารการศึกษา
นางสาว สุกัญญา ใจวนะ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สถาปัตย์ เครือวงศ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ปรียาภรณ์ ไชยมงคล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ประภัสสร คุณแล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย สำราญ วันตัน ชาย บ้านหลวงใต้ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว มาร์ริสา โกมินทร์ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การพัฒนาชุมชน
นางสาว วิภารัตน์ วงค์ใหญ่ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สุทธิญา เจริญทะขิล หญิง บ้านหลวงใต้ พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นางสาว ออมชนก สร้อยสุวรรณ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาย นราธิป เตชะฤทธิ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
นาย ชัยวัฒน์ ศรีธิ ชาย บ้านแม่ตีบ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว ศิรินุช ยุทธแสน หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย อนัติยา เชียงทอง ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง นฤมล ยืนยง หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง มะลิวัลย์ โยธา หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ชนกมาศ ชมชื่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง ปาณี จีนะวิจารณะ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กานต์รวี บุญตันบุตร หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว อัจฉรา อ่องประกิจ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ อื่นๆ
นางสาว สุกัญญา สลอบแสง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว เปมิกา เมษสุวรรณ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นางสาว สุธิรา คำวัง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อัญชนา เตวิชัย หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย บุญเกิด ทาบุญเป็ง ชาย บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปะ
นาย ชาญวิทย์ แสงแก้ว ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วิลาวัลย์ จิตต์มั่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาย สองเมือง เพียงกา ชาย บ้านแม่ตีบ ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย อนุสร รักสนิท ชาย บ้านแม่ตีบ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว กาญจนา จันทร์สิงห์ หญิง บ้านแม่ตีบ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว สมัย บุญทาทอง หญิง บ้านงิ้วงาม ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย สองเมือง เพียงกา ชาย บ้านงิ้วงาม ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย สมคิด ดอนมอญ ชาย บ้านทุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ปราณี ศรีธิ หญิง บ้านทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นางสาว เมษิยา ขวัญทอง หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย พีรพล ใจกล้า ชาย บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว สมจิตร สากล หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย แก้วมูล วงค์มณีวรรณ ชาย บ้านทุ่ง ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว รพีพรรณ แก้วดวงดี หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว กนกวรรณ กันทิพย์ หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ศศิธร ศิริประกอบ หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว ชนาพร แสนสมบัติ หญิง บ้านทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ หลักสูตรและการสอน
นางสาว ฑีวรัตร ใจรัก หญิง บ้านทุ่ง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย วีรยุทธ์ ควรคิด ชาย บ้านอ้อน ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การบริหารการศึกษา
นาง ประกายทอง จันทร์จร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง เพ็ญศรี อินต๊ะเสน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง กัณญภัทร ไชยแก้ว หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ ปฐมวัย
นาย ไพบูลย์ ใจกล้า ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ อุตสาหกรรมศิลป์
นาย พรชัย ธิอินโต ชาย บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง รุ่งนภา เสมอมิตร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว เสาวลักษณ์ กองเงิน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย ธวัตชัย งามพิง ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ บริหารจัดการการศึกษา
นางสาว กนายุทธ์ ดั้นเมฆ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ปวีณา ก๋าสม หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กัญญารัตน์ สุริยะเสน่ห์ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ธีรวิศิฎฐ์ วงค์บุตร ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ ชีววิทยา
นางสาว สาวิตรี ปินใจรักษา หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว นริศรา กัลปสันติ หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ภาคิน เกษณา ชาย บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาย จตุพล วรรณวงค์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นาย กฤษกร ไชยวรรณ์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ธีรัช สายวุฒิกุล ชาย บ้านอ้อน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สุทธิดา บานเย็น หญิง บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง อมรรัตน์ ตนเตชะ หญิง บ้านสบพลึง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การบริหารทั่วไป
นางสาว ประทุมทิพย์ คำเหลือง หญิง บ้านสบพลึง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สุพรรษา จอมอินทร์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาย ถาวร จอมอินทร์ ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การประถมศึกษา
นาง ญาดา พันธ์เกษ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ วุฒิครูอื่น ๆ
นาง สรวีย์ ดีสืบชาติตระกูล หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ คอมพิวเตอร์
นาย อนุสรณ์ ตองอ่อน ชาย บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว นงคราญ วิรัตน์เกษม หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว กีรติกานต์ นามปวน หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ดวงนภา รัตนดวง หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นางสาว นันทิดา วิชญาทรัพย์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว พีรยา ตาให้ หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย เริงชัย ชูบัว ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว จิราพร อวดห้าว หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ณัฐพร สุวรรณพรหม หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิมลศรี มีทางดี หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย สมคิด ถวิลวงค์ ชาย บ้านสบพลึง นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ่ว่าที่ร้อยตรีธวัชชัย ราชคม ชาย บ้านสบพลึง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง วิพา อุดมเพ็ชร หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ คหกรรมศาสตร์
นาง รัตนา เมืองแก้ว หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว เพชรรัตน์ ภัควันต์ หญิง บ้านใหม่ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วรรณิศา คำเป๊ก หญิง บ้านใหม่ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ขจรศักดิ์ วรรณรักษ์ ชาย บ้านใหม่ ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ศิริพร อ่องประกิจ หญิง บ้านใหม่ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง อรพรรณ วรรณรักษ์ หญิง บ้านใหม่ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาง อุบล รินนานนท์ หญิง บ้านหวด ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย อนันต์ ชัยวรรณ์ ชาย บ้านหวด ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง สุวิชา ลำพูน หญิง บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง จุนันทิกา ชัยชะนะ หญิง บ้านหวด ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คหกรรมศาสตร์
นางสาว สำรวย แก้วก้อน หญิง บ้านหวด ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย ประวิทย์ แสงงาม ชาย บ้านหวด ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อุตสาหกรรมศิลป์
นาย อัครเดช สารบรรณ์ ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง รุ่งนภา ใจจอมกุล หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาย บุญพัตร อุดมเพ็ชร ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ อุตสาหกรรมศิลป์
นางสาว ปราณี กาชัย หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง สุกานดา อินแถลง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ พลศึกษา
นาง ปาณิตา ชัยวรรณ์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว พยอม เครื่องทิพย์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย ประคอง ปานฟอง ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ปาณิศรา อินทรปัญญา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว มัลลิกา เวียงนาค หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จรรยา คำมาเร็ว หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ชัชชญา กันทะวงค์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย กฤษฎา สุริยะมณี ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว จิรัชยา คำแปง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ชัชชญา สมงอน หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว ทิวลิป ต้นศิริ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย กฤตพัส ราชศรีชัย ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ ดนตรี
นางสาว ศิรภัสสร สว่างสุข หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว จุฬารัตน์ แก้วปินตา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นาย สุรินทร์ คิดตาโย ชาย บ้านห้วยหก ครู ชำนาญการ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง มัณฑนันท์ เลิศประสิทธิ์ หญิง ชุมชนบ้านร้อง ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย มานพ สิทธิกูลนะ ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว เกวลิน สมยศ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ศุภานัน ทองประไพ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว จุฑารัตน์ เทพวัง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย สมบูรณ์ อินทาโย ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว อุมาพร บุรพาสิริ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การจัดการทั่วไป
นางสาว จริยา เสียงเย็น หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ปาริชาต นิลคง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว สิรินันท์ แก้วยองผาง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว สโรชา ภูธิเบศน์ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว กันทิพรรณ์ กันทิพย์ หญิง ผาแดงวิทยา เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย สันติ ไลตระกูล ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย อนุพนธ์ คำหล้า ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย สินทพ ไชยปัญญา ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาย อดิเรก ยอดเมือง ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ชวีรัตน์ ไชยปัญญา หญิง ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาย วรพงษ์ ปัญญาชื่น ชาย ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย นิพนธ์ วันตัน ชาย ผาแดงวิทยา ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นาง ธิดารัตน์ สอนนาม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว เพชรา บุญเรือง หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นาง เบญจวรรณ พันโนลิด หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นางสาว ผ่องนุช พิมุตร หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครูธุรการ ปฏิบัติงาน พัฒนาสังคม
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ปณิฌา เหมวรรธนบูรณ์ หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นาย ศุภกิจ หล้าพระบาง ชาย บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นาง มาลี คำปวง หญิง บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย สุริยวัฒน์ วันดี ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ศิรารัตน์ เรือนนาค หญิง บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นางสาว ฐิติชญาน์ สานำ หญิง บ้านห้วยอูน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว วัชรากร จำรัส หญิง บ้านห้วยอูน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย เฉลิมชัย พันโนลิด ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย มนัส ฉัตรเงิน ชาย บ้านห้วยอูน ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว อรชร หงษ์ยี่สิบหก หญิง บ้านห้วยอูน ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ศิรินภา แก่นแก้ว หญิง บ้านห้วยอูน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
นางสาว ดวงกมล เชียงทอง หญิง บ้านห้วยอูน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นางสาว ณัฐกานต์ เมืองแก้ว หญิง บ้านห้วยอูน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง ศิริพร จัดของ หญิง บ้านขุนแหง ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา
นาย วรริทธิ์ กันชาติ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย พร้อมพงษ์ ไชยชนะ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คอมพิวเตอร์
นาย สนธยา แสงศรีจันทร์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นางสาว ปาณิสรา ญาณโชติชนาภัทร หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์
นาง ปวิตา แสนเมืองใจ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ธนัทชา ต้องรักชาติ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย ประเสริฐ ไพรพนาพฤกษ์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การประถมศึกษา
นาย ณัฐวัตร วิชาจารย์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เบญจวรรณ ชัยสวัสดิ์ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว ดาราพร ปูดู หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาย ชัยชนะ สมหวัง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย พีระวัฒน์ ขัดฝั้น ชาย อนุบาลห้างฉัตร รองผู้อำนวยการโรงเรียน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ บริหารการศึกษา
นางสาว ดวงพร วงค์ป้อ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ หลักสูตรและการสอน
นาง รัฐติกา พันธ์ชน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ประภาวดี แก่นจันทน์หอม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การแนะแนว
นาย พงษ์ศักดิ์ ทรายเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว วรางคณาง ปะพบบุญ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาย พิสุทธิ์ ซองการ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง กัญญา ยามะณี หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาย สมศักดิ์ มะโนคำ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ดนตรี
นาง เกศรา เคนศรี หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ วัดผล/ประเมินผลการศึกษา
นาง วิลาวัลย์ ชัยปัญญา หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ทิพวรรณ สดเอี่ยม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นาง ชโลบล แลกันทะ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ประภัสสร หน่อแดง หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง ปรารถนา ปัณนะพงษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา
นาง จริยา ไชยพรม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง กิ่งเพชร แสนคำ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ การศึกษาพิเศษ
นาง อัจฉราภรณ์ แสนกันธิ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ศุภราภรณ์ วงศ์ชัชวาลย์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ภาษาอังกฤษ
นาง ปรียา พันธ์จำนงค์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง บุญถิ่น หมื่นแก้ว หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว วิริยา พลเมฆ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วุฒิครูอื่น ๆ
นางสาว นาถชนก วังใจฟู หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นาง ธิติมา ศรีพุ่ม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว แสงเดือน ศิริบาล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นางสาว กุลธิดา สุภามงคล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คอมพิวเตอร์
นางสาว ธวัลรัตน์ บุญยะสมภพ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง กาญจนา สันเมืองมูล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การบริหารการศึกษา
นาง นาคอนงค์ มูลประเสริฐ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา
นาง ณัฐนันท์ คันธรักษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาย สงบ ใจจูญ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เคมี
นาย รัตนตรัย ศรีมี ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาง ปวันรัตน์ วิภาจักษณกุล ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา
นางสาว สนธยา หล่อเสถียร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ หลักสูตรและการสอน
นาง จันทร์สุดา เป็งวงศ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาย ประจวบ ชัยนิรันดร์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่ใช่วุฒิครู
นางสาว ปวิชญา อินทะจักร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาย นิวัฒน์ สันเป็ง สันเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ไม่มีวิชาเอก
นางสาว กาญจนา ชัยวุฒิ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว แพรวมณี สายสุวรรณ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ พลศึกษา
นาง ยุพา ทองสุข หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาง พรทิพย์ นัยเนตร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย
นาง มัทรี มิ่งเชื้อ หญิง อนุบาลห้างฉัตร เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ รัฐประศาสนศาสตร์
นางสาว จิราภัทร วงศ์แก้ว หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์
นางสาว มีนาวัลย์ เทียนเงิน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว ผ่องพรรณ ยืนแสนหาญ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย ชาติณรงค์ มณีมูล ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นางสาว อรอุมา แก้วสว่าง หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการ บริหารการศึกษา
นาง ปราณี ราชาตัน หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการ ปฐมวัย
นาย สงวน ทิฐธรรม ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาย ผัดแก้ว แสงบุญเรือง ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นาย รณชัย พรมวิชัย ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วิราวรรณ เมืองหล้า หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์ทั่วไป
นางสาว สกาวรัตน์ ผาวงศ์ หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย สุทธิเกียรติ ยศสุรินทร์ ชาย บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ดนตรี
นาย สมเจตน์ ไปเร็ว ชาย บ้านปันง้าว ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ บริหารการศึกษา
นาง วาสนา ฉัตรตันใจ หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ เทคโนโลยีทางการศึกษา
นาง ณัฎฐรี สมศรี หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ถนอมศรี ศรีกอนติ หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์
นาง ณัฐพร ใจอินตา หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ การประถมศึกษา
นางสาว ศศิธร พรจำรัส หญิง บ้านปันง้าว ครูผู้ช่วย ปฏิบัติงาน ภาษาไทย
นางสาว กรรณิการ์ ยาสิทธิ์ หญิง บ้านปันง้าว ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา
นาย สมพงษ์ ชาวเขลางค์ ชาย บ้านปันง้าว นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ อื่นๆ
นางสาว อารียา สุปินะ หญิง บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาอังกฤษ
นางสาว สุกัญญารัตน์ สัตย์มาก หญิง บ้านปันง้าว เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ เทคโนโลยีการจัดการระบบสารสนเทศ
นางสาว สุชัญญา ศรีคำสุข หญิง บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ปฐมวัย