ข้อมูลครูและบุคลากรทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาลำปาง เขต 1

รวมจำนวนบุคลากร ในโรงเรียน แยกตามวิชาเอก 1,514 คน

ข้อมูลครู และบุคลากรทางศึกษา

คำนำหน้า ชื่อ - นามสกุล เพศ โรงเรียน ตำแหน่ง วิทยฐานะ วิชาเอก รูปภาพ
นาง ปนัดดา เข็มนาค หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ศิริลักษณ์ ณ ลำปาง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง รัตนา ขันธพร หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง สายัน สายเครือปัน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง จุฬาพร สุยะ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ดวงนภา รัตนดวง หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย สมเกียรติ์ แก้วปินตา ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อิทธิ ทุ่งเก้า ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปรียาภรณ์ บัวทรายคำ หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ญานิกา พรหมเสน หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย จิรภัทร จอมประเสริฐ ชาย พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ฐิติวรดา คำเขียว หญิง พิชัยวิทยา (บ้านต้นยางมิตรภาพ 14) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พิกุล เกิดผล หญิง บ้านปงวัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กิตติภพ เนียมพุ่มพวง ชาย บ้านปงวัง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สุทิน บุตรคำลือ ชาย บ้านปงวัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุวิมล คำอินทร์ หญิง บ้านไร่(ประชาสามัคคี) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ทินกร คำเครือ ชาย วัดบ้านแลง ช่างครุภัณฑ์ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรุณี แก้วมา หญิง บ้านแม่อาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ชรินทร์รัตน์ โยมงาม หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ธัญวัลย์ วงศ์น้ำนอง หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิไล ติ๊บบุตร หญิง บ้านแม่อาง ครู ชำนาญการ -
นางสาว หัทยา มะโน หญิง บ้านแม่อาง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย นภดล ประทุม ชาย บ้านแม่อาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วิชัย เรืองยศ ชาย บ้านแม่อาง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศรัณย์ญา ฉายศิริ หญิง บ้านแม่อาง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุวันนา เขียวโทเครือ หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปรัชญาณทิต ปัญญา หญิง บ้านแม่อาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นฤมล ยืนยง หญิง บ้านบุญนาค ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ทรรศิกา คำลือปลูก หญิง บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จันทรา อุทัยอินทร์ หญิง บ้านบุญนาค ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เพลินพิศ อิทธิผล หญิง บ้านบุญนาค ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกศรินทร์ แสนจิตร หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปวีณ์นุช แก้วบุดตา หญิง บ้านบุญนาค ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นภาพร สยงเครือ หญิง บ้านบุญนาค ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วัฒนาพร คมใน หญิง บ้านบุญนาค ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศิรภัสสร คำหลู่ หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กานต์ธีรา แก้วมา หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว รชนีกร ณ ลำปาง หญิง วัดศรีปรีดานุเคราะห์ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วิภารัตน์ สรรเสริญ หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศรุตา เหมือนจันทร์ หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วรรณพร เนื่องหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง เพียร ทำมาตา หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว บุญพิทักษ์ จำรัส หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว ศิราภรณ์ เรือนใส หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย บุญรอด ไชยแดน ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริพร โนชัย หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริขวัญ แก้วหล้า หญิง สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เทิดเกียรติ ศรีเครือมา ชาย สบมายสามัคคีวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
ว่าที่ร้อยตรี ปริญญา เมืองมูล ชาย บ้านหัวทุ่ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ดาวจันทร์ ใจอ้าย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เฟื่องลดา หมื่นธรรมชัย หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุกัญญา ไหวคิด หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชัญญาธร หน่อแก้วมูล หญิง บ้านหัวทุ่ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว แสงอรุณ ติ๊บบุตร หญิง บ้านหัวทุ่ง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สมศักดิ์ วงศ์วิชัย ชาย บ้านหัวทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชานิตา จุมปาเครือ หญิง บ้านหัวทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อารีรัตน์ เมืองอินทร์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อาทิตยา มูลศรี หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง บุญรัตน์ ทองสิริมณีรัตน์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นัยนา เทพนามวงค์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว แสงจันทร์ มาหลวง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย ประกาศิต สิงห์หล้า ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ขวัญชีวา ฟูชื่น หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พลอยทิพย์ อินชัยยงค์ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว วัชรีวรรณ ถุงเสน หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว จิดาภา ประเดชบุญ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมบุญ ทิฉลาด ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 1 ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ธีรเดช โยมงาม ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว นฤมล กูลใจ หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย จำเรียง จิระโพธิ์ ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พูนศักดิ์ แก้วศิริ ชาย นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว สมใจ สายพรม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วิทิตา หาญเหรียญทอง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นาฏยา วงค์ชุม หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว สุภาวรรณ กุณะด้วง หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปิยฉัตร ยาบัว หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วันทนา ปั้นสิน หญิง นิคมสร้างตนเองกิ่วลม 3 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อาริยา วิลาวัลย์ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย นพดล ยอดวงศ์ ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง รุ่งนภา ใจจอมกุล หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง หงษ์สุดา วงศ์ก่ำ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นฤมล มาดี หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อนุจิรา ปั่นโย หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฑาทิพย์ ตาบุญมา หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จันทร์ธิวา พรมประดิษฐ หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สวัสดิ์ จันทะวงศ์ ชาย บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุพัตรา บุญสม หญิง บ้านป่าตันกุมเมือง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธนิต ลาลุน ชาย วัดน้ำโท้ง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง จุฑามาศ ชุ่มเชย หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง จิราพร สุวรรณัง หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วุฒิเดช กำลังเก่ง ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ธิดารัตน์ แตงคง หญิง วัดน้ำโท้ง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุพรรณี ขัตินนท์ หญิง วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมเชียง ทิยาว ชาย วัดน้ำโท้ง อื่นๆ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วุฒิพงศ์ สุวรรณจันทร์ ชาย วัดน้ำโท้ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สรพรรณ วงศ์อินทร์ หญิง วัดน้ำโท้ง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พจนา ยิ้มรักษา หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุพรรณี ตามล หญิง วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย วัฒนา ศรีทิญาติ ชาย วัดน้ำโท้ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว พิชามญชุ์ ไชยเมือง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ประไพพักตร์ สุวรรณโน หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กนกพร อ่ำกลาง หญิง บ้านทุ่งกล้วย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว นงค์คาร ดวงแก้ว หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง นิภา สมกุล หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ยงยุทธ อุดเป็ง ชาย บ้านทุ่งกล้วย ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุนันทา วงค์ษายะ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อาทิตยา ยะวิญชาญ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุนทรี จุ้ยเจ๊ก หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปริศนา สมกูล หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ดวงพร มณีวงศ์ หญิง บ้านทุ่งกล้วย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มนทกานต์ คงทองสังข์ หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิราพัชร มะลิจันทร์ หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว กรวรรณ เกิดสุข หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว อรวดี นิติสุทธิกา หญิง วัดบ้านฮ่อง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จารุพักตร์ ณีวันกูล หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วิทยา ชมเชย ชาย วัดบ้านฮ่อง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว อรปรียา กิติสาย หญิง วัดบ้านฮ่อง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พัลลภ ปาโกวงค์ ชาย วัดบ้านฮ่อง นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จันทร์วีชา เนาประดิษฐ์ หญิง วัดบ้านสัก ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง สุพรรณี ปิติวรนันท์ หญิง วัดบ้านสัก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พิมพินิตย์ ติ๊บดวงคำ หญิง วัดบ้านสัก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อักษราภัค พุทธสอน หญิง วัดบ้านสัก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อมรพรรณ สร้อยวัน หญิง วัดบ้านสัก ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุนทอน ใจอินทร์ ชาย วัดบ้านสัก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สาวิตรี สุรินทร์ หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว วิชุดา ก๋าบุญเรือง หญิง วัดบ้านสัก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ฉัตรมงคล รัตนปัญญา ชาย บ้านแม่เฟือง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว หนึ่งฤทัย ใจเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว รติกุล กัลปสันติ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง สุจิตรา คณะธรรม หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เจนจีรา สายธิ หญิง บ้านแม่เฟือง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อนุสรา ตาเปี้ย หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วรรธนะ พรหมมา ชาย บ้านแม่เฟือง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว รุ่งฤดี ผัดอิ่นแก้ว หญิง บ้านแม่เฟือง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สมพิศ สายอุดต๊ะ หญิง บ้านแม่เฟือง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย จักริน โอสถากุล ชาย บ้านปงสนุก บรรณารักษ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จิราภรณ์ โพธิ์น้อย หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว จุฑาทิพย์ สอนเตจา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ชำนาญ แสงจันทร์ ชาย บ้านปงสนุก ผู้อำนวยการโรงเรียน เชี่ยวชาญ -
นาง อัญชลิกา แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ปารณีย์ บุญประคอง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ขวัญใจ วงศ์ตั้ง หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย ภาณุรักษ์ วันมหาใจ ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ฉัตรตราพร สุทธิปัญโญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง สาหร่าย กันทาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ทิวาพร อิ่นคำมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง อรัญญา กุนณะด้วง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง จินตนา ปิงวัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง กนกภรณ์ วงค์มาวิวัฒน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ชุลีพร กอบกำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง สุนันทา ยาท้วม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง พรชนก ชุ่มตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง นลิน ศรีธุวนนท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ทานตะวัน อินต๊ะขัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ศิริพร ธรรมสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อุตส่าห์ บุญมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง จรัสศรี สิงหจารุ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ประวีณา ติง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาย สันติ อุปละกูล ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง อัจฉรา ใจชุ่ม หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อุไร สายมูล หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ระพีพรรณ ปินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ดวงดาว อินตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ธวัลรัตน์ สออนรัมย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ศิวริน ทาบุญมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บรรเจิด จอมคีรี ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง กันหา ก๋าจารี หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง ประวีณา ทะหล้า หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ไพลิน สิงห์แก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว สกุลทอง ทองหล่อ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว ณิชนันทน์ ปินอุทัง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง วิลาวัณย์ หอมแก่นจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ธัญวรัตน์ กูลใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง วรัชญา แก้วปินตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง กัญญนันทน์ วงศ์ทองจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ชไมพร กาใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง สุเรียม วงศ์ฟู หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กิ่งกาญจน์ จันกัน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ -
นาง พรสิริน เกตุวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย เอกชัย ใจตั้ง ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ประภัสจิต เตชะ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เสาวภา แปลงแก้ว หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาย กิตติ ผดุงภักดีกุล ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง รจิตรา ลิมป์ไพบูลย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง มุกข์ดา ทานันท์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ -
นางสาว วิลาสินี กนกไกรทรัพย์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง ดวงใจ สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย วัฒนาพงษ์ วงศ์ธิมา ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว จุรีรัตน์ จิตหาญ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อัญชลี อินสมพันธ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว พิชญานิน อินทโสตถิ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อ้อยทิพย์ แย้มทองคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว แพรวพวง โยวะผุย หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พรประภา จันตาวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว วชิรฏาว แสงบุญเรือง หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อ้อมใจ ตาวตา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ชุติกาญจน์ นวลอนงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ทัศวัลย์ โพธิสมพรรัตน์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว เกศรา เมทา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เรืองศิริ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ทรรศนันทน์ ยาสมุทร ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว วรรณิดา อินชัยยงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ศิรินทร์ทิพย์ อินต๊ะเสาร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ไอย์ศิกา อุดร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ธัญวลัย สุทะคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว วรรณิศา สีกรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย อมตะ ร่มแสง ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ฐานิตา หล่องคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศรัณย์ปพร ศรีจันทร์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง วลัยเพ็ญ หรรษาวัฒนา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว อนุชิดา อุดมธาดา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ -
นาย สุธี สอนน้อย ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง ภาคินี มั่งคั่ง หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรวรรณ บุญสมปาน หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง พิรมณ์ญา ศิริกุล หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว นันทกา จ๋าตูมมา หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นางสาว พีรยา เจริญพานิช หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วนาพรรณ ทวีรัตนสุวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กรกมล ปาลาศ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง พนาวรรณ ปัญญาเมืองใจ หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย จรินทร์ คงทรัพย์ ชาย บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว พรรณี เชื้อคำลือ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ฐานมญ โอฬารธนพร หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นางสาว ไพลิน สลางสิงห์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เอวลี ยอมวงศ์ดี หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุธาทิพย์ โพธิสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พิมพ์พร สมทราย หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ธัญญาภรณ์ เครือสาร หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว ฉัตรสุดา เอี่ยมอุดม หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง สิริญญา กิตตะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
ว่าที่ ร.ต.หญิง ยุภาพร ลาบ้านเพิ่ม หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว จีรนันท์ บุญลอง หญิง บ้านปงสนุก ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ปณิตา อินวรรณา หญิง บ้านปงสนุก ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย บุญส่ง อินต๊ะซาว ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย กิ่งแก้ว วงค์ชมภู ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เบญจวรรณ ใจวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง วลีรัตน์ ไวณุนาวิน หญิง บ้านปงสนุก เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นาริษา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปวีณา ไทยเจริญ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สมศรี สุตาคำ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ดวงกมล ดวงฟู หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วิไล ประทุมวรรณ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาง ศรีวรรณ ณ ลำปาง หญิง บ้านปงสนุก พยาบาล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นงนุช ลังกาเปี้ย หญิง บ้านปงสนุก เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พัชรินทร์พร เรียนเก่ง หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นิตยา นันต๊ะกูล หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สร้อยศรี ศรีทะนันชัย หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ฉวีวรรณ คันธเสวี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นงคราญ ขัตติยะวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นงลักษณ์ ทิพย์อุด หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
MRS. Hermelyn Silve Marcelino หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว นุชจีรา คำภิระวงศ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อุบลรัตน์ คำมูลตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศุภิสรา หาญวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อรอนงค์ ถาอินจักร หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว วิรัลพัชร บาริศรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จุฑารัตน์ เครืออุ่น หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปภาภรณ์ สุภาพวรรณ์ หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศุภารมณ์ วรรณมณี หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เบญจมาศ จันทราช หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว วิภาดา ม่วงมนตรี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วรวุฒิ วงศ์แสน ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ภัทรพร ปวนน้อย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อัญชลี ขัดทะเสมา หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Miss Angelica Catores Ballog หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เจนจิรา ดวงไชย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Miss Nyssa Dawn Meguiso หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง เสาวลักษณ์ ชุมศรี หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กัณฐิกา ไชโย หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อัมพร ยะสิทธิ์ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ศิริพันธ์ ฮิราโนะ หญิง บ้านปงสนุก แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Mr. Steve Racsa ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Miss Jamecah Ampatua หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว แพรวพลอย เรือนบุรี หญิง บ้านปงสนุก นักประชาสัมพันธ์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Miss Rowena Pacolba Gabule หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ปุณยาพร รักสีขาว หญิง บ้านปงสนุก ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย นพพล ประเสริฐกุล ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว โชติกา สุวรรณวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย กฤษฎา บุญมา ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว กนกพร ตาวี หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พิมนภา หอมนาน หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อัญชลี นามวงค์ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย เฉลิมพล บรรจง ชาย บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย วทัญญู ทัพมีบุญ ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สงบ สุทโธ ชาย บ้านปงสนุก นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นัชสิตา อุปคำ หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พีรญา เรือนปิงวัง หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว แทมมารีน คำเขื่อน หญิง บ้านปงสนุก ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย Royce John Davidson ชาย บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Miss Evelina Krusinskaite หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Miss Porter Ashley Margaret หญิง บ้านปงสนุก ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย สมบูรณ์ ปรัชญาภูวดล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย วรเดช ศรีเดช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง แคทรียา หลักมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย ประทีป ประทีปยุวพัฒน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง จินตนา หิรัณณกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ปิยรัตน์ คงปัญญา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ณัฐสินี เตชะธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว จิตอนงค์ ไทยกรรณ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ธันยพัต มูลฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง สุนีย์ ปงปิงกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง อรวรรณ สายคำฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง ญาณิศา สงวนวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง พิศมัย สาธิ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ชนม์นิภา จาตุประยูร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เอมอร ใจแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ศศิธร ราชตัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว จารุพักตร์ ลิ่มสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เพชรรัตน์ กุญชร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จันทร์สุดา สุทธิวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ดวงเดือน จอรจันทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง วีรญา แต้มคล่อง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นงค์เยาว์ ธรรมศิริ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง อนงค์พร ไชยยากูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กิ่งกาญจน์ กันกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง รุ่งทิพย์ อินต๊ะคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เตือนใจ ณ ลำปาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ละเอียด ทาไชยวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาย กำธร สงวนพฤกษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง ดวงพร ไชยโย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง สุนันทา แนวบรรทัด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัญญารัตน์ สุมนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง จินตนา ศิริรัตน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ศรีประไพ เป็งบุญมา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ฟองนวล ยันตรวัฒนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ทัศนีย์ วิเชียรบรรจง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง โสภา วาณิชสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศรัญญา วงษ์ซีวะสกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ภูษิตา สิทธิไพบูลย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว ส่องหล้า ภักดีวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง อมรรัตน์ สุขดี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นางสาว จุฑามาศ เรือนก๋า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ธัญสุตา ทาฟู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ภัทรภรณ์ ฤทธิรุดเร่งพล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาย มนู วรรณารักษ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ดารุณี ชนะกาญจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปราถนา ธรรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง ศิริพร เปี้ยปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว กันตินันท์ ฟูเต็มวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ภรณี แดงวิรุฬห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง ธัญญาศิริ วงค์คำปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง หทัยกาญจน์ ฤทธิ์สกุลชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ณัฐนิชา ศักดิ์เดโชกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ญาณินท์ พลับจีน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาย นิคม จันทบ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว จินตวี พรมฟอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ธัญลักษณ์ มะโนคำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว รัชนีกุล ขาวสะอาด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง กันยากร อายะกาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อัญชลียา กิติโรจน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย อาทิตย์ กิติโรจน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ธนิตา ปงลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว สุพัตรา สาละวัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย วิศเวศ เด่นศิริกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง พรรธนา แสงจันทร์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว นันทยากรณ์ วะเท หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง ปวีณา แสนปินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง พรณิพา เครือสบจาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ชารินทรา พันธวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปนัดดา รักมิตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรพิศ สายปัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว มนัญชยา ปั๋นเปี้ย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปารมิตา มาปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปัทมาพร ปงหาญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง พรสวรรค์ เตชะสกุลมาศ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง อาทิตยา ใจนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ธัญญากร ปั้นแจ่ม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว สุภาวดี กาจะลากี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย เฉลิมเกียรติ์ เมืองงาว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง พินันทา นุชกิจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อาทิตยา อุตรปวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อภิญญา นิมิตประทุม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ -
นาง สวลี โยธา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว สุวัลยรัตน์ พัดทะเล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย พรศักดิ์ ศักดิ์เดโชกุล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง อรพิน อุ่นสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย ณัฐพงษ์ กันไว ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว อณัศยา คำตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ -
นางสาว คารม คำวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ณัฐพัชร วงศ์พิชัย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง อำไพ ใจบุญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว ศิริลักษณ์ พันธ์สิทธิ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กุลธิดา สุภามงคล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย จักรชัย กลิ่นหอม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาย ชยันต์ ตื้อใจมา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง กชพรรณ ปันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว กัญรดา ติ๊บเรือน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นิตยา วิ่งเร็ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง พรพิชญ์ คำลือปลูก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว นิภาพรรณ ต่อสติ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฑาทิพย์ เตจ๊ะมัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ขวัญใจ ถาแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิชญา วงศ์แคะหล้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รดาการ ภูริพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ศิริญญา ยังบุญช่วย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วารินทร์ ใจมั่น หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วรินทร มีมานะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ศศิพิมล เทพพรมวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ปฏิบัติการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว จุฬาลักษณ์ ไชยโวหาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ปอลิน วงศ์ใหญ่ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง สุทธิพร สิงห์คำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว บุษกร อินลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ณัฏฐธิดา อะกะเรือน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ธัญญา ศรีอาวัชนาการ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กุลลดา แก้วลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วชิรฎา วิเศษสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สุทธิกานต์ กิ่งก้ำ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นิกูล อิทธิเตชสี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง อัญชลี พิมสาร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศุภัคภางค์ มุงเมือง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาง เรณู สารสมุทร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าพนักงานพัสดุ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ศรีรัตน์ สุขจักร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
Mr. JAMES EDWARD MICHAEL FAIRHEAD ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mrs. HAULATU ISIAKU หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย เอกพล ปิกเกษม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาย ปรัชญา มณฑาทอง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พิยุตา ยะม่อนแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว รุ่งทิวา เรียนปิงวัง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นงค์เยาว์ นิระปะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ญาณี ละออง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุรเชษฐ์ สุทธิเสริม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว วีระวรรณ สมวงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เสาร์แก้ว อุส่าห์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อภิญญา เทพสืบ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง เรณู อินยาศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุพิน เรือนสุข หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรพรรณ ทำอินแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว กุล อินต๊ะวิยะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นเรศว์ เถิ้มแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นวินดา กุมมาลือ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชลฐิตา ฟองทา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง กรรณิการ์ ปัญญากุลารักษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พรนภา สมจันทร์ตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง วัชรีภรณ์ ยมนัตท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย จักรพันธ์ ตันยเวช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ศิริพร นาสมใจ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ขวัญภิรมย์ สุวรรณหงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว นุจรินทร์ กุณวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุปราณี ติ๊บศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง เบญจวรรณ หัสนันท์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุภาวรรณ ศรีศาลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว วันเพ็ญ เค็มมาก หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิรินทร์ ขัตติยะวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง แสงจันทร์ อินต๊ะขัน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง สุวณี สิงห์เชื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อภิญญา บัวหลวง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อนุพงษ์ ผูกอ้น ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง สุข เครือระยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นันทวรรณ ขัดธิพงษ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นงลักษณ์ เทพคำปลิว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จินดา อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จอยริกา จันทร์อินตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อุษา ยศตื้อ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชีวพร สิงห์คะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ชาญชัย ทาตะรัตน์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย นิวัฒน์ อิ่นคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุชาดา จันวันนา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย จักรพงษ์ สายวงศ์ปัญญา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง รัตติยา ศิริเจริญจรรยา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มณีภรณ์ อย่างเจริญ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สมศักดิ์ ศรีศาลา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว บุญเรือง หาญชนะ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ฌาณัญญา แสนชมภู หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว สมถวิล ศรีวิชัยมูล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ณัชพล สงเคราะห์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว วิรัชนีย์ ยอดพิบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง พจนา จิรวัชรธนาพัฒน์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ศิรินธร สายวุฒิกุล หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปานทิพย์ ต้นชินดา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว กันติยา สุภากาวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย ภูผา สุปินราช ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อัมพิกา พิมสอน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ณภัทรวรัญญ์ ชุมนุมพร้อม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ปวันรัตน์ วังโม้ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ทัศนีย์ บุตรกระจ่าง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชลธร สุวรรณวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย คฑาวุธ ดีมูล ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จุฑารัตน์ วงค์วิตย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เบญจพร พูดงาม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ปิยนุช คำอ้าย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง สุจิตรา วงศ์เขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เจนจีรา เมืองคำบุตร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง กัญญารัตน์ ณ มา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริรัตน์ เมืองตั้ง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พัชรินทร์ บุญทวี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นลินี ขิงทอง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรหมพร ไชยช่อฟ้า หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ณิชาภัทร บุญเรือง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
Mrs. EPHRAILYN CABAHUG KIPTE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. ENGELINE BOYLE CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. JOANA MARIE BASCO CAMINGAO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. CLARIFE DESUNLO ESTRADA หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. EVANGELINE FLORES CASTILLO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. HERMOGENES GOCO DALISAY ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. VIVIAN TURALBA MASCULINO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. MARK DAVE OLIVEROS RICAFORT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. RICHIE SANICO LAURON หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. BIANCA BARNARD หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. RELVIN JAY BIOCO GALERA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. ROMAR ASARES MEGUISO ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. CYNTHIA NATAL SILVESTRE หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. MARCO JONATHAN SLABBERT ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Ms. ROSELYN ASARES MEGUISO หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. ISA MOHAMADOU MADAKI ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mrs. LEAH RODRIGUEZ AFROILAN หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. JOEL LLEVA EBORA ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง วิภาพร ตันวงค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย การุณย์ หาญมโนศักดิ์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว นนทกร สุปิน หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย อดิศักดิ์ พรหมจันทร์ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ยาม ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย กิตติศักดิ์ ปันคำ ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว อภิสรา มุลิลา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เพ็ญนภา แต้มดื่ม หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว จุฑาทิพย์ ชัยนันตา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชญานิศ เนียมสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ชาลิสา เรือนคำปา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ดุษณีย์ ก้านสุวรรณ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สมฤทัย ต้องจิตต์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อุษณีย์ ปุกมณี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สายสมร นามวงศ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ชนกันต์ จันสุภาเสน ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วีระพร เขื่อนแก้ว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง มาลี วงศ์เขียว หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุวิมล ณ ลำปาง หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) แม่บ้าน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สุรดิษ ปัญญาคม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) จ.ระบบงานคอมพิวเตอร์ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย นพคุณ บุญเรือง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ลัดดาวัลย์ วงค์เหมย หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุปรีย์ญา โนทิพย์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรวรรณ หล้าอุด หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
Mr. ROBIN RANJITKAR ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย อานุภาพ อาษา ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว กมลเนตร ต้องจิตต์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย พัชรพล สดเอี่ยม ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว มะลิวัลย์ ดวงศรี หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง นลินี บุษเนียร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ศราวุฒิ ดีปุกเปียง ชาย อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานบริการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว รัชฎาภรณ์ ธรรมลังกา หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นีรนุช ไชยเพชร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กฤตชญา วิเชียร หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พิมพ์ฉวี ศรีสวรรค์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชนิดาภา คชสินธ์ หญิง อนุบาลลำปาง(เขลางค์รัตน์อนุสรณ์) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย สุรชัย กิมาคม ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย วุฒิชัย วงศ์เขียว ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ณิชรัตน์ คำตุ้ย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ผ่องศรี จำปาทิพย์ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง บัวบาน ละออง หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย จักรกฤษณ์ โนชัย ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เบญญาภา เสนาบุตร หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการ -
นางสาว พิมพรรณ เวียงแสน หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว วรรณิภา จิระ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว อรทัย บัวบาล หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว อริสา ทิพย์ทองดี หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พูนทรัพย์ กันธิยะ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ยงค์ยุทธ จินะโพ ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วัชราภรณ์ เทพรักษาฤาชัย หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง มนชยา อุดหมอ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูพี่เลี้ยง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย วสันต์ ไชยชนะศรีพลี ชาย อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ภัคภร ทวีจิตร์ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปานรวี ฟูคำ หญิง อนุบาลเมืองลำปาง (ธงชัยศึกษา) ลูกจ้างชั่วคราว ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พรหมมิฬ ยะนะโย ชาย ธงชัยวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว มณฑิรา มารัตน์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง เขมจิรา ศรีสว่าง หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง กังสดาล ใจจันทร์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง จารุนันท์ ชัยธิมา หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง รัศมิกา พึ่งพันธุ์ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เพชรรินทร์ แก้วทุ่น หญิง ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ -
นาย จรูญศักดิ์ เดชามาตย์ ชาย ธงชัยวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว ขวัญฤทัย เกษมสรรพกิจ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อนุชา ทาปลูก ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว พัชรา ภาพแสนหาญ หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ยุพาวรรณ สมัคร หญิง ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สโรชา จิตต์พันธุลาภ หญิง ธงชัยวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย สุปวีย์ ศรีวันทนาสกุล ชาย ธงชัยวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย พงษ์ศักดิ์ ขัดตระกูล ชาย ธงชัยวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อัญชลี หน่อเครือคำ หญิง ธงชัยวิทยา เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สมหญิง จางศิริกูล หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พัฒนพงศ์ สออนรัมย์ ชาย บ้านโทกหัวช้าง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง พิชญา สุยานะ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จินตนา สมศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง หัทยา ศรีเพ็ญ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปนัดดา อินต๊ะนนท์ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศิริกัลยา ธรรมไชย หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศรีวรรณ สายดวงติ๊บ หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ดลฤทัย กลั่นภูมิศรี หญิง บ้านโทกหัวช้าง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อิสระ วัจนะประดิษฐ์ ชาย วัดหลวงวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง เรไร มาปลูก หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย ธงไชย จันต๊ะวงค์ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาง ชัญญาภรณ์ ศิวิลัยซ์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว จิตตินันท์ วันชมภู หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เยาวรัตน์ คำภิระแปง หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ปานัดดา อ่อนนวล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปิยะวดี คำหมื่นกุล หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จณิตา พุทธวงค์ หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ธิติวุฒิ หลิ่มเทศ ชาย วัดหลวงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว กัณภิรมย์ กันทะตั๋น หญิง วัดหลวงวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง ศิริพร ประเสริฐศรี หญิง วัดหลวงวิทยา ครูธุรการ ปฏิบัติการ -
นาง ปาริฉัตต์ จุราเพชร หญิง วัดหลวงวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จาตุภา วงศ์ใหญ่ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ชาวิณี สำลี หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อารีรัตน์ รูปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พิศาล เครือทนุ ชาย วัดพระเจ้านั่งแท่น ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นาง ดาราวรรณ เทพพรมวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง สุชาดา ศรีวิชัย หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วลัยลักษณ์ ศรีวงค์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ชนกานต์ อุปทอง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว สุกัญญา ฟังอารมณ์ หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เพ็ญผกา ไชยเครื่อง หญิง วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พีรวัฒน์ อ่อนละออ ชาย วัดพระเจ้านั่งแท่น ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธนพงษ์ อมฤตวิสุทธิ์ ชาย บ้านกาศเมฆ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นางสาว วิไลรัตน์ พุทธรักษา หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง จินดา กันยะพันธ์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จินตนา คำเมืองปลูก หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ประทุมทิพย์ เจริญพระธรรมดี หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุกัญญา วันชนะ หญิง บ้านกาศเมฆ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วีระศักดิ์ ปัญญาวงค์ ชาย บ้านกาศเมฆ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว บุษราคัม จิตร์วิไลย์ หญิง บ้านกาศเมฆ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สมนึก ศรีสุวรรณ ชาย บ้านศรีหมวดเกล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กาญจพรรณ ธิวงค์ หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อรวรรณ โยธา หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อรวรรณ จันทร์ยอด หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กุลธิดา อุ่นผูก หญิง บ้านศรีหมวดเกล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมโภช จำปาทิพย์ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย นิวัติ พอใจ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาง นิภา เส้นแก้วใส หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ยุวดี แปงสนิท หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สุพิศ จักขุ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง สมฤทัย นาคพิทักษ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง ขนิษฐา บริสุทธิ์ศรี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง รุ่งทิวา ถาน้อย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ธีรารัตน์ เทือกเถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง ยุพิน ไชยวรรณ์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกษราภรณ์ วังใจฟู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว รัชดาภรณ์ ศรีชัยตัน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง อรุณี ปินตาปลูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พลับพลึง จุ้มคำมูล หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ดาราวัลย์ ใจนา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุธาลินี ศรีสุข หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ฐิติยวดี วงศ์ธิดา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย วิสิทธิ์ ปันสีทอง ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง กนกภรณ์ โอภาสสมุทรชัย หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นางสาว ภานิตา ยศปัน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย พศิน ทาฟู ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พิชามญชุ์ ขลิบเงิน หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว นฤมล ปูปินตา หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง จิราพรรณ จันทร์มณี หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นิลาวัณย์ สุวรรณจักร์ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย สวัสดิ์ ทาจำเริญ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปิยาภัทร อินผูก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เรียม ก๋าขัติ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ยุทธนา การุณ ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว อลิษา อริยะ หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปัณณิชา กาศสนุก หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ธัญพร อินถาสาร หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กมลวรรณ คนสุข หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุภาพร แก้วชมภู หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ชนนท์ ชัยศรีวี ชาย ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กัญญานัฐ โท้นพราหม หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว รัญชนา ขันเชียง หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุภาพ สุทำแปง หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กาญจนา สุคำตุ่น หญิง ชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง พรณิชา ขัดฝั้น หญิง แม่ก๋งวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ศรีบุตร เปี้ยอุตร หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เกตุสุดา อนุรักษ์ธงไชย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง นงคราญ ยอดวีระพงศ์ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาย จงรักษ์ บุญยืน ชาย แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง รุจิรา วันเพ็ญ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง นัทธนันท์ สุชาตตระกูล หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว กมลชนก ธงชัย หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
ว่าที่ร้อยตรี สิทธิศักดิ์ บุญมา ชาย แม่ก๋งวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
ว่าที่ ร.ต.หญิง วัลภา แพททินสัน หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง งามตา มามิ่ง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นางสาว ศิราพรรณ เรือนใส หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกศรินทร์ ศิริราช หญิง แม่ก๋งวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว พิมลวรรณ นวลจันทร์ หญิง แม่ก๋งวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกวลี ปัญญาหลวง หญิง แม่ก๋งวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย บุญเรือง นันตะกูล ชาย วัดค่ากลาง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง บุษบา มาเทพ หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุนิสา การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กมล จินะป๊อก ชาย วัดค่ากลาง ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว ทิพวรรณ เลียลา หญิง วัดค่ากลาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ณัฐนิชา เบรัตนกุล หญิง วัดค่ากลาง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย จักรพงศ์ แสงน้อย ชาย วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย คิณกรณ์ สุระทิพย์ ชาย วัดค่ากลาง เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว เสาวลักษณ์ การกุณา หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ทิพย์อักษร เจียรรัตนสวัสดิ์ หญิง วัดค่ากลาง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ณัฐวุฒิ ศิริวนิชย์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นางสาว จารุวรรณ เตรียมแรง หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว ชญาณ์ภรภัทร ธนาศักดิ์ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ปติมา ทองติ๊บ หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย บุญธรรม ปีนัง ชาย วัดทุ่งโจ้ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ณัฏฐกัณย์ ใจสิน หญิง วัดทุ่งโจ้ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ศรัณย์กร เพชรเก่า ชาย วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว รุ่งณิริน ปิงบ้านเหล่า หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว ภทรวรรณ นันตระกูล หญิง วัดทุ่งโจ้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย บุญสัน วงศ์เจริญทัศน์ ชาย วัดทุ่งโจ้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ภาษาไทย
นาย อินจันทร์ กองจินา ชาย บ้านสบค่อม ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว ปราณี ขจรคำ หญิง บ้านสบค่อม ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ณิชชา ชอบธรรม หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว หนึ่งนภา ธรรมชัย หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นฤมล สร้อยอ้าย หญิง บ้านสบค่อม ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อรรถพล เถิ้มแก้ว ชาย บ้านสบค่อม ช่างไม้ชั้น 2 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย คณากร เนียวกุล ชาย บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มณีรัตน์ ยะทุ่งตัน หญิง บ้านสบค่อม เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุดาพรรณ พอใจ หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว นริศรา ณ ลำปาง หญิง บ้านสบค่อม ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย มนัส แก้วมิตร ชาย ทุ่งฝางวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว ปิมยภา วันดีรัตน์ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว กุลชญา เต็มสวัสดิ์ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง นิตยา ยะทุ่งตัน หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุรางค์รัตน์ ธรรมศรีใจ หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ไอยรา หล้าขัด หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ศิวาพร จริยา หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว นันท์ชญา สารโคกสูง หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นางสาว ระวิวรรณ อย่างตระกูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ยุทธศาสตร์ เชี่ยวชาญถาวรสุข ชาย ทุ่งฝางวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว พิศมัย นิลมูล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรนิภา นันตาพรม หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว พัชราพร ไชยชุมพล หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว วิภาวดี ปอสี หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย บุญธรรม พันธ์งามเครือ ชาย ทุ่งฝางวิทยา นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ปิติพร ดอนไชย หญิง ทุ่งฝางวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง กนิษฐา เริงนภาผล หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นิภาภรณ์ พรหมราช หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กนิษฐา ศรีประดิษฐ์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว พัชรพร ศรีมหาวงค์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เฟื่องลดา วรรณเลิศ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วสันต์ เปี้ยปลูก ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว วัชราภรณ์ ศรียอด หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ทิพย์วารี วงค์เหมย หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ณัฐพงษ์ คำบุญทา ชาย บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาง ศศิวิมล สีดาโคตร์ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครูธุรการ ปฏิบัติงาน -
นางสาว รุ่งนภา สิทธิหาญ หญิง บ้านทุ่งฝาย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วัชราพร แปงเครือ หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วันทนา ปันเต็ม หญิง วัดเสด็จ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง กัญนิกา ฟูใจ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย บพิตร ศิริรัตน์ ชาย วัดเสด็จ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นางสาว โสภา วงค์วัง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อนงค์ กุลเมือง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัญชพร ชาติทอง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พิราลักษณ์ ระวังวงศ์ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นิธินาถ ทาคำ หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย ธนะสิทธิ์ มูลเจริญ ชาย วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาย วิศรุต วะเท ชาย วัดเสด็จ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว วนารี อ้างอิง หญิง วัดเสด็จ ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง สุนทรี คำรพมิ่ง หญิง วัดเสด็จ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ราชันย์ วังก๋าใจ ชาย วัดเสด็จ นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว พรทิพย์ ลวงคำ หญิง วัดเสด็จ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย จินพัชญ์ ปัทมแก้ว ชาย ชุมชนบ้านทราย ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย วทัญญู ภูศรีเทศ ชาย ชุมชนบ้านทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว นารีรัตน์ คิดงาม หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ปภาวรินทร์ อวดห้าว หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กรรณิการ์ จิตอารี หญิง ชุมชนบ้านทราย ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ณพัทรสนธิ์ พานคีรีวรกุล หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู ปฏิบัติการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พรภิรมย์ วงค์เทพ หญิง ชุมชนบ้านทราย ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กฤษฏา ธีระตระกูล ชาย ชุมชนบ้านทราย ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ปัญญา ใจหาญ ชาย บ้านทรายมูล ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย สมบูรณ์ วงค์บุตร ชาย บ้านทรายมูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นางสาว เพชรลดา วังแวว หญิง บ้านทรายมูล ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิไลลักษณ์ จันต๊ะ หญิง บ้านทรายมูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ภาวิกา อุดเวียง หญิง บ้านทรายมูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง จันทนา มะโนวัง หญิง บ้านทรายมูล นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว กรรณิกา ใจอินทร์ หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง กัญจนา โยธา หญิง บ้านจำค่า ครู ชำนาญการ -
นางสาว สุพัตรา พรมแก้วงาม หญิง บ้านจำค่า ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฑามณี จันทร์ทิพย์ หญิง บ้านจำค่า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ปุณิกา สมจิตต์ หญิง บ้านจำค่า เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สกุลรัตน์ ศรีธิทนันไชย หญิง บ้านจำค่า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วิเชียร เอี่ยวเฮง ชาย บ้านหมากหัววัง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ละเอียด โรจน์รุ่ง หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ฤทธิรงค์ สุภาสืบ ชาย บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว วนิดา แทนจำรัส หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นางสาว รชต กาวีอ้าย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รัศมี พินิจผล หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศุภัสญา อินต๊ะพันธ์ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุวรรณี อุดเอ้ย หญิง บ้านหมากหัววัง ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง นงนภัส ชื่นใจ หญิง บ้านหมากหัววัง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เกตุ ตามรูป ชาย บ้านหมากหัววัง ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ชัยมงคล ชูประพันธ์ ชาย บ้านหมากหัววัง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว โสภิตา วงศ์บุตร หญิง บ้านหมากหัววัง พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ณัฎฐณิชา ศรีวิชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นาย เชาวเร กันอิน ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว วาสนา อวดทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว มิธทิรา แก้วร่วง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง อริสราวัลย์ วงค์บุตร หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ศศิธร เขื่อนคง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ชัยสิทธิ์ แม่นธนู ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง วรกมล เตสันโต หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ชัชรินทร์ สาเสาร์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อารณี พจนธารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง สมาพร กันอิน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง แสงเดือน กลมไล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง เบญทิพย์ สายเลาคำ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง อิศรา สารบรรณ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว นิมล กาชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว สุภามาศ งามเริง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง เกศริน กาชัย หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ดวงนภา นัคคีย์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง รุ่งทิวา สร้อยทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาย พิทักษ์ รอบจังหวัด ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว อวิกา จิตอารี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ภัทรพร เขียนโพธิ์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อมรพรรณ เทพทอง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย จิรายุศ ประกาศ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว ธิดารัตน์ ล่องหน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย ธงชัย อินต๊ะสงค์ ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อำพร เมทา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว วรรณิษา วันทะยะ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
Mr. แอนดี้ นากา กาเซีย ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. จินเจลานี่ - ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
Mr. วู้ดเวิด วิวลาลิโน ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว วดีอุษา นันทะสี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นพรัตน์ แจ้งสว่างศรี หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว รุ่งธิดา จงจิตต์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว มณฑกาณต์ ต๊ะปัญญา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว วรรณิษา นางแล หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ภารดี บัวเทพ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อรอุมา อินต๊ะสงค์ หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ดวงกมล วังเย็น หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศิรประภา ฟั่นเฟียน หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว วชิราภรณ์ เมตตา หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย นราพงษ์ นันตา ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย ดลสันต์ แซ่ท้าว ชาย อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาง นงเยาว์ ปัตถาเวตัง หญิง อนุบาลงาว (ภาณุนิยม) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุมาลี แสนทวีสุข หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาง ปาณี จีนะวิจารณะ หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กิติยา ชัยบุญยืน หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปาริฉัตร ด้วงบุญมา หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย อนุพล แก้วขัด ชาย บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ญาณิศา วรรณวงค์ หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ภัทรพร สีเขียว หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว เนตรชนก อติชาต หญิง บ้านหลวงเหนือวิทิตตานุกูล ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง มาลา ปิ่นแก้ว หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว น้ำฝน อ้ายด้วง หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย กิตติพงษ์ พันธุ์สาย ชาย ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กาญจนา นันตา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิราภรณ์ ก่อเถาว์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อารีวรรณ อสุระพงษ์ หญิง ชุมชนบ้านแหง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว รัตติกานต์ จันธิมา หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ธัญญลักษณ์ จิตมั่น หญิง ชุมชนบ้านแหง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ครองลาภ ใจธิ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว ผราดา ต๊ะสิทธิ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ธัชญชนก ประวิทยาภัทร หญิง บ้านบ่อห้อ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง นฤมล ปัญโญ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กาญจน์ณภัส วรรณา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง กัตติกา อินเจือจันทร์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย วัฒนาวิชญ์ จันทราพันธ์ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ดรุณี จันทราพันธ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เกษศินี เปิดตา หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ฉัตรชัย ฉัตรเจต ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
ว่าที่ร้อยตรี พีรพล กาชัย ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชุติกาญจน์ จันทรังษี หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว จุฑาลักษณ์ จันทร์วรรณ์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย กมลวัฒน์ จันทรังษี ชาย บ้านบ่อห้อ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย ณัฐพล ฟ้าคำตัน ชาย บ้านบ่อห้อ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เรณู อุทานันท์ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ปฏิรูป จันทร์ตาวงค์ ชาย บ้านบ่อห้อ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว อังคณา ดาสดาวรยศ หญิง บ้านบ่อห้อ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว นภาพร บัวผัด หญิง บ้านบ่อห้อ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย นินธนา หมื่นวังใน ชาย บ้านบ่อห้อ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย มนรักษ์ ศรีมหาวงค์ ชาย แม่แป้นวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นาย กิตติ ต่อมหล้า ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว สุทธิกานต์ ตาจะนะ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาย สมชาย นันทะเสน ชาย แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
ว่าที่ร้อยตรีหญิง ชุตินันท์ คำเงิน หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว เสาวนีย์ ชมชื่น หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กิ่งกาญจน์ นนทมาลย์ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
ว่าที่ ร.ต.หญิง กนกภรณ์ เมทู หญิง แม่แป้นวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศมาพร กันทะมาศ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พัชรี ชูบัว หญิง แม่แป้นวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ถนอม ปินตานนท์ ชาย แม่แป้นวิทยา ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปาหนัน นันทะเสน หญิง แม่แป้นวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ดารุณี วังซ้าย หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ณิชกานต์ อรุณศรีวิเชฐ หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปรียานุช เรืองศรี หญิง แม่แป้นวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ภานุพงษ์ รองจ่าเมือง ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อภิศักดิ์ ปิ่นแก้ว ชาย แม่ฮ่างวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย ทรงกรด วงษ์มา ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว สุพัตรา หลวงบุญมี หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง ทิชชากร อนันตกุล หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาย อมรรัตน์ ปัญโญ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เดช จิตมนตรี ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง อติภรณ์ ศรีนันทา หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ศุภลักษณ์ ชัยชะนะ ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง สุวิมล ปานฟอง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ศิรินทร์รัตน์ พุ่มไสว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง อนัญญา กวางตุ้ง หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ประภัสรา ม่วงคำ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กวิตา ปัญโญ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาง ผกาวรรณ ผาบสายยาน หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นาย ภานุพงศ์ รองจ่าเมือง ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อลงกรณ์ ไชยหมอน ชาย แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ดารารัตน์ ฉัตรแก้ว หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว อาภาพร กรัณสิริพงศ์ หญิง แม่ฮ่างวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว นิลาวรรณ สายพรหม หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วัชราวุฒิ กลมไล ชาย บ้านหลวงใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว กุลรภัส สานะ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว สุกัญญา ใจวนะ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สถาปัตย์ เครือวงศ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปรียาภรณ์ ไชยมงคล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ประภัสสร คุณแล หญิง บ้านหลวงใต้ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สำราญ วันตัน ชาย บ้านหลวงใต้ ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มาร์ริสา โกมินทร์ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิภารัตน์ วงค์ใหญ่ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สุทธิญา เจริญทะขิล หญิง บ้านหลวงใต้ พนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ออมชนก สร้อยสุวรรณ หญิง บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย นราธิป เตชะฤทธิ์ ชาย บ้านหลวงใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ชัยวัฒน์ ศรีธิ ชาย บ้านแม่ตีบ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว ศิรินุช ยุทธแสน หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย อนัติยา เชียงทอง ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง มะลิวัลย์ โยธา หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พิชญาภา สอนสร้อยทอง หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ -
นาง ชนกมาศ ชมชื่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว รุจิรา อักษร หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว กานต์รวี บุญตันบุตร หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว อัจฉรา อ่องประกิจ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว สุกัญญา สลอบแสง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว เปมิกา เมษสุวรรณ หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว สุธิรา คำวัง หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว อัญชนา เตวิชัย หญิง บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย บุญเกิด ทาบุญเป็ง ชาย บ้านแม่ตีบ ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาย ชาญวิทย์ แสงแก้ว ชาย บ้านแม่ตีบ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว วิลาวัลย์ จิตต์มั่น หญิง บ้านแม่ตีบ ครู ชำนาญการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย สองเมือง เพียงกา ชาย บ้านแม่ตีบ ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย อนุสร รักสนิท ชาย บ้านแม่ตีบ ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว กาญจนา จันทร์สิงห์ หญิง บ้านแม่ตีบ ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ปราณี ศรีธิ หญิง บ้านทุ่ง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย จักรินทร์ กาวิโล ชาย บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว เมษิยา ขวัญทอง หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พีรพล ใจกล้า ชาย บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สมจิตร สากล หญิง บ้านทุ่ง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย แก้วมูล วงค์มณีวรรณ ชาย บ้านทุ่ง ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว รพีพรรณ แก้วดวงดี หญิง บ้านทุ่ง ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย จีรพงษ์ ใจรัก ชาย บ้านทุ่ง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ฑีวรัตร ใจรัก หญิง บ้านทุ่ง ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย วีรยุทธ์ ควรคิด ชาย บ้านอ้อน ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง ประกายทอง จันทร์จร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง เพ็ญศรี อินต๊ะเสน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง กัณญภัทร ไชยแก้ว หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการพิเศษ -
นาย พรชัย ธิอินโต ชาย บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง รุ่งนภา เสมอมิตร หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว เสาวลักษณ์ กองเงิน หญิง บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย ธวัตชัย งามพิง ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว กนายุทธ์ ดั้นเมฆ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ปวีณา ก๋าสม หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว กัญญารัตน์ สุริยะเสน่ห์ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย ธีรวิศิฎฐ์ วงค์บุตร ชาย บ้านอ้อน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว สาวิตรี ปินใจรักษา หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว นริศรา กัลปสันติ หญิง บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ภาคิน เกษณา ชาย บ้านอ้อน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นางสาว อรญา ยอดศรี หญิง บ้านอ้อน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย จตุพล วรรณวงค์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาย กฤษกร ไชยวรรณ์ ชาย บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ธีรัช สายวุฒิกุล ชาย บ้านอ้อน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สุทธิดา บานเย็น หญิง บ้านอ้อน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ประทุมทิพย์ คำเหลือง หญิง บ้านสบพลึง ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาง สุพรรษา จอมอินทร์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาย ถาวร จอมอินทร์ ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ ภาษาไทย
นาง สรวีย์ ดีสืบชาติตระกูล หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาย อนุสรณ์ ตองอ่อน ชาย บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว ปราณี กาชัย หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นงคราญ วิรัตน์เกษม หญิง บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นางสาว กีรติกานต์ นามปวน หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว นันทิดา วิชญาทรัพย์ หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว พีรยา ตาให้ หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย เริงชัย ชูบัว ชาย บ้านสบพลึง ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิราพร อวดห้าว หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ณัฐพร สุวรรณพรหม หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิมลศรี มีทางดี หญิง บ้านสบพลึง ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ่ว่าที่ร้อยตรีธวัชชัย ราชคม ชาย บ้านสบพลึง ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง วิพา อุดมเพ็ชร หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง รัตนา เมืองแก้ว หญิง บ้านใหม่ ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว เพชรรัตน์ ภัควันต์ หญิง บ้านใหม่ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วรรณิศา คำเป๊ก หญิง บ้านใหม่ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ขจรศักดิ์ วรรณรักษ์ ชาย บ้านใหม่ ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ศิริพร อ่องประกิจ หญิง บ้านใหม่ เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง อรพรรณ วรรณรักษ์ หญิง บ้านใหม่ ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พลอยศิริ จันทร์ผา หญิง บ้านใหม่ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ณัฐริกา รินทะวงศ์ หญิง บ้านใหม่ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จุฑามาศ มีเขียน หญิง บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาง สุวิชา ลำพูน หญิง บ้านหวด ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ธนาณัฐ สุวรรณนาค ชาย บ้านหวด ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง จุนันทิกา ชัยชะนะ หญิง บ้านหวด ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สำรวย แก้วก้อน หญิง บ้านหวด ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ประวิทย์ แสงงาม ชาย บ้านหวด ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย อัครเดช สารบรรณ์ ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย บุญพัตร อุดมเพ็ชร ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง สุกานดา อินแถลง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว พยอม เครื่องทิพย์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย ประคอง ปานฟอง ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว พิมพ์ธวัล สุวรรณสุระ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปาณิศรา อินทรปัญญา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว มัลลิกา เวียงนาค หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว จรรยา คำมาเร็ว หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ชัชชญา กันทะวงค์ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย กฤษฎา สุริยะมณี ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จิรัชยา คำแปง หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ชัชชญา สมงอน หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ทิวลิป ต้นศิริ หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย กฤตพัส ราชศรีชัย ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว ศิรภัสสร สว่างสุข หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฬารัตน์ แก้วปินตา หญิง ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย ธนกฤต จันต๊ะวงค์ ชาย ไทยรัฐวิทยา 85 (บ้านห้วยทาก) ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นาย มานพ สิทธิกูลนะ ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นางสาว เกวลิน สมยศ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศุภานัน ทองประไพ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว จุฑารัตน์ เทพวัง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สมบูรณ์ อินทาโย ชาย บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อุมาพร บุรพาสิริ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว จริยา เสียงเย็น หญิง บ้านข่อยมิตรภาพที่ 110 ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว บุศรินทร์ พุทธวงค์ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สิรินันท์ แก้วยองผาง หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สโรชา ภูธิเบศน์ หญิง บ้านข่อยมิตรภาพสาขาบ้านแม่งาว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กันทิพรรณ์ กันทิพย์ หญิง ผาแดงวิทยา เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาย สันติ ไลตระกูล ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาย อนุพนธ์ คำหล้า ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย สินทพ ไชยปัญญา ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย อดิเรก ยอดเมือง ชาย ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นาง ชวีรัตน์ ไชยปัญญา หญิง ผาแดงวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ชาญชัย จันทร์ทิพย์ ชาย ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว กนกวรรณ หม้อคำมูล หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วรพงษ์ ปัญญาชื่น ชาย ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว พิชญาภา กลิ่นหอม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย นิพนธ์ วันตัน ชาย ผาแดงวิทยา ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ธิดารัตน์ สอนนาม หญิง ผาแดงวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้ ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว เพชรา บุญเรือง หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง เบญจวรรณ พันโนลิด หญิง บ้านแม่งาวใต้ ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว สิริกุล กิจสวัสดิ์ไพศาล หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว ปณิฌา เหมวรรธนบูรณ์ หญิง บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ศุภกิจ หล้าพระบาง ชาย บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย วชิรพล ศิริกุล ชาย บ้านแม่งาวใต้สาขาบ้านแม่คำหล้า ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย สุริยวัฒน์ วันดี ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ศิรารัตน์ เรือนนาค หญิง บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว ฐิติชญาน์ สานำ หญิง บ้านห้วยอูน ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วัชรากร จำรัส หญิง บ้านห้วยอูน ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย เฉลิมชัย พันโนลิด ชาย บ้านห้วยอูน ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย มนัส ฉัตรเงิน ชาย บ้านห้วยอูน ช่างไม้ชั้น 4 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว อรชร หงษ์ยี่สิบหก หญิง บ้านห้วยอูน ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศิรินภา แก่นแก้ว หญิง บ้านห้วยอูน เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ดวงกมล เชียงทอง หญิง บ้านห้วยอูน ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ศิริพร จัดของ หญิง บ้านขุนแหง ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาย วรริทธิ์ กันชาติ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย พร้อมพงษ์ ไชยชนะ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นาย สนธยา แสงศรีจันทร์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นางสาว ปาณิสรา ญาณโชติชนาภัทร หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาง ปวิตา แสนเมืองใจ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย นัฐวุฒิ จิตรจักร์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว ชลพิชา ณ ลำปาง หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย พงษกร สายบุญเรือง ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว ชมัยพร ชูสุภาวดี หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว สิรีธร วงศ์อินทวัง หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ประเสริฐ ไพรพนาพฤกษ์ ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นางสาว กรรณิการ์ นาต๊ะ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครู (พนักงานงานราชการ) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว เบญจวรรณ ชัยสวัสดิ์ หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ดาราพร ปูดู หญิง บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย ประพันธ์ อูปนวล ชาย บ่อสี่เหลี่ยมวิทยา ครูผู้ทรงคุณค่าแห่งแผ่นดิน ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สุนธร ธรรมสิทธิ์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ -
นาย พีระวัฒน์ ขัดฝั้น ชาย อนุบาลห้างฉัตร รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการ -
นางสาว ดวงพร วงค์ป้อ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง รัฐติกา พันธ์ชน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ประภาวดี แก่นจันทน์หอม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาย พงษ์ศักดิ์ ทรายเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นางสาว วรางคณาง ปะพบบุญ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาย พิสุทธิ์ ซองการ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาย สมศักดิ์ มะโนคำ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง วิลาวัลย์ ชัยปัญญา หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง ทิพวรรณ สดเอี่ยม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ชโลบล แลกันทะ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ประภัสสร หน่อแดง หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง ปรารถนา ปัณนะพงษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นาง จริยา ไชยพรม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ คณิตศาสตร์
นาง กิ่งเพชร แสนคำ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง อัจฉราภรณ์ แสนกันธิ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ศุภราภรณ์ วงศ์ชัชวาลย์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาต่างประเทศ
นาง ปรียา พันธ์จำนงค์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร รองผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ การงานอาชีพ
นาง บุญถิ่น หมื่นแก้ว หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว วิริยา พลเมฆ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ การงานอาชีพ
นางสาว นาถชนก วังใจฟู หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ ภาษาต่างประเทศ
นาง ธิติมา ศรีพุ่ม หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ คณิตศาสตร์
นางสาว แสงเดือน ศิริบาล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว ธวัลรัตน์ บุญยะสมภพ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ การงานอาชีพ
นาง กาญจนา สันเมืองมูล หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง นาคอนงค์ มูลประเสริฐ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการ คณิตศาสตร์
นาง ณัฐนันท์ คันธรักษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย สงบ ใจจูญ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย รัตนตรัย ศรีมี ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาง ปวันรัตน์ วิภาจักษณกุล ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว รณัชฌา ทาหลี หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สนธยา หล่อเสถียร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ ภาษาไทย
นาง จันทร์สุดา เป็งวงศ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ชำนาญการพิเศษ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
นาย ประจวบ ชัยนิรันดร์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร นักการภารโรง ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ปวิชญา อินทะจักร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย นิวัฒน์ สันเป็ง ชาย อนุบาลห้างฉัตร ช่างไฟฟ้า ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นาง ยุพา ทองสุข หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง พรทิพย์ นัยเนตร หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาง มัทรี มิ่งเชื้อ หญิง อนุบาลห้างฉัตร เจ้าพนักงานธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว มีนาวัลย์ เทียนเงิน หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นาย เอกรินทร์ บัวมาตย์ ชาย อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สุขศึกษา พลศึกษา
นางสาว โสภิตา ใจกล้า หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาไทย
นางสาว สุตาภัทร เกตุวงษ์ หญิง อนุบาลห้างฉัตร ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม
นาย ชาติณรงค์ มณีมูล ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ผู้อำนวยการโรงเรียน ชำนาญการพิเศษ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
นางสาว อรอุมา แก้วสว่าง หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ปราณี ราชาตัน หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ชำนาญการ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ศิรวิทย์ เอื้อประเสริฐ ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ภาษาต่างประเทศ
นางสาว ขวัญธิดา ลือชัย หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นางสาว ชัชฎา ใจมาบุตร หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครูผู้ช่วย ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย ผัดแก้ว แสงบุญเรือง ชาย ชุมชนบ้านแม่ฮาว ช่างไม้ชั้น 3 ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว วิราวรรณ เมืองหล้า หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว เจ้าหน้าที่ธุรการ ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ -
นางสาว สกาวรัตน์ ผาวงศ์ หญิง ชุมชนบ้านแม่ฮาว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ
นาย สุทธิเกียรติ ยศสุรินทร์ ชาย บ้านปันง้าว ครู (อัตราจ้าง) ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์
นาง ถนอมศรี ศรีกอนติ หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง วาสนา ฉัตรตันใจ หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ณัฐพร ใจอินตา หญิง บ้านปันง้าว ครู ชำนาญการพิเศษ ทุกกลุ่มสาระ
นาง ธนพร กันธิดา หญิง บ้านปันง้าว ครู ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ ทุกกลุ่มสาระ